x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[2] FC Osaka
1 - 0
Reinmeer Aomori [16]
1 - 0
- 11:00 FT
[3] Suzuka Unlimited
2 - 0
Tokyo Musashino [15]
2 - 0
- 11:00 FT
[1] Honda FC
2 - 1
TIAMO Hirakata [8]
0 - 0
AUSVPL 11:15 FT
[2] Avondale Heights
1 - 1
Melb. Knights [5]
-1/2 0 - 0
AUSNSW 11:30 FT
[10] Sutherland Sharks
4 - 1
Mt Druitt Town [4]
-1/4 1 - 1
AUSFWP 12:00 FT
[11] Perth Glory U21
0 - 4
Floreat Athena [1]
0 - 1
NHATB 12:00 FT
[5] Jubilo Iwata
1 - 2
Renofa Yamaguchi [21]
-1 1 - 2
- 12:00 FT
[1] Alb. Niigata (JPN)
7 - 0
Tokyo Verdy [10]
-1/2 2 - 0
- 12:00 FT
[15] JEF United Chiba
1 - 2
Ryukyu [2]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[13] Omiya Ardija
4 - 0
V-Varen Nagasaki [9]
+1/4 2 - 0
- 12:00 FT
[6] Ventforet Kofu
0 - 1
Machida Zelvia [14]
-1/4 0 - 1
NHATLC 12:00 FT
[D-1] Yokohama FM
5 - 0
Sanf Hiroshima [D-3]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[A-4] Sagan Tosu
1 - 5
Consa. Sapporo [A-2]
+1/2 0 - 3
- 12:00 FT
[B-4] Tokushima Vortis
0 - 1
Oita Trinita [B-3]
-1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[D-4] Vegalta Sendai
0 - 1
Shimizu S-Pulse [D-2]
+0 0 - 0
HQFA 12:00 FT
  Bucheon 1995
3 - 1
Gimhae Jaemics  
2 - 1
- 12:00 FT
  Anyang
5 - 1
Cheonan City   1
-3/4 3 - 0
- 12:00 FT
  Busan I'Park
1 - 1
Jeonju EM  
0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 12:00 FT
  Gyeongju KHNP
0 - 0
Yangju FC  
-1 3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-4
AUSVPL 13:00 FT
[12] St Albans Saints 1
1 - 1
Eastern Lions [11]
-1/2 0 - 1
NHATLC 13:00 FT
[C-4] Urawa Red
0 - 1
Kashiwa Reysol [C-3]
+1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[C-1] Shonan Bellmare
1 - 0
Yokohama FC [C-2]
+1/4 0 - 0
AUSNSW 13:15 FT
[12] APIA Tigers
1 - 2
Manly Utd [3]
-1/4 0 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[6] Sorrento
2 - 2
Gwelup Croatia [4]
2 - 2
- 14:00 FT
[3] Perth SC 1
2 - 1
Inglewood Utd [12]
0 - 0
- 14:00 FT
[2] ECU Joondalup
0 - 4
Armadale SC [5]
0 - 2
- 14:00 FT
[10] Cockburn City
0 - 1
Rockingham City [8]
0 - 1
- 14:00 FT
[7] Balcatta
3 - 2
Bayswater City [9]
2 - 1
HQFA 14:00 FT
  Chungnam Asan
3 - 1
Goyang Citizen  
-1 3/4 1 - 0
- 14:00 FT
  Seoul E-Land
5 - 0
Songwol FC  
2 - 0
- 14:00 FT
  Jeonnam Dragons
11 - 0
Cheongsol FC  
5 - 0
- 14:00 FT
  Mokpo City
1 - 0
GimPo Citizen  
-1/4 1 - 0
HKGA 14:00 FT
[6] HK Ranger
1 - 3
Eastern AA [2]
0 - 1
AUSVPL 14:30 FT
[13] Altona City
1 - 4
South Melbourne [1]
+1/4 1 - 2
- 15:00 FT
[9] Dandenong Th.
1 - 1
Port Melbourne [8]
+0 1 - 0
NHATJFL 15:00 FT
[7] Maruyasu Okazaki
0 - 0
Honda Lock [10]
-1/4 0 - 0
AUSA 15:10 FT
[1] Central Coast
1 - 1
Melb. Victory [12]
-3/4 1 - 1
GHCLB 15:15 FT
  PSM Makassar
1 - 1
Bhayangkara  
+0 0 - 1
AUSVPL 15:30 FT
[6] Hume City
2 - 0
Bentleigh Greens [10]
+0 0 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[3] Bayside Utd
4 - 2
Acacia Ridge [11] 2
-3/4 1 - 2
- 16:00 FT
[6] Toowong FC
1 - 5
The Lakes [2]
-1 1/4 1 - 2
AUSQSL 16:00 FT
  Moreton Bay Utd
2 - 1
Magpies Crusaders  
-3/4 0 - 1
NHATLC 16:00 FT
[A-3] Avispa Fukuoka
1 - 5
Kashima Antlers [A-1]
+3/4 0 - 3
VNB 16:00 FT
[7] Thừa Thiên Huế
0 - 0
Phù Đổng [5]
0 - 0
AUSQSL 16:30 FT
  Redlands Utd
1 - 3
Sunshine Coast   1
+1/4 1 - 1
- 16:30 FT
  Logan Light.
1 - 1
Queensland Lion  
+2 0 - 0
HKGA 16:30 FT
[5] Happy Valley
1 - 1
Southern District [7]
-1/4 1 - 1
VNB 17:00 FT
[3] Bà Rịa Vũng Tàu
1 - 0
Phú Thọ [11]
1 - 0
- 17:00 FT
[1] Khánh Hòa
2 - 0
An Giang [13]
2 - 0
- 17:00 FT
[12] Quảng Nam
0 - 0
Phố Hiến [10]
0 - 0
AUSA 17:20 FT
[10] Perth Glory 1
2 - 1
Newcastle Jets [11]
-1/4 2 - 0
BDNB 18:00 FT
[6] Arouca
1 - 0
Feirense [4]
+0 0 - 0
GHCLB 18:15 FT
  Borneo FC
0 - 4
Persija Jakarta  
+1/4 0 - 1
ITA3 18:30 FT
[A-13] US Olbia 1
1 - 2
Albinoleffe [A-9]
+0 0 - 1
POLB 18:40 FT
[5] Radomiak Radom (T)
3 - 0
Gornik Leczna [2]
-1/4 1 - 0
GHQG 18:45 FT
  Bangladesh
0 - 0
Nepal  
-1/4 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Norrby
1 - 2
Osters  
0 - 1
- 19:00 FT
  Halmstads
0 - 0
Kalmar  
0 - 0
ANHL2 19:00 FT
[5] Forest Green
0 - 1
Bolton [4]
+1/4 0 - 1
POLB 19:00 FT
[12] Sandecja
2 - 1
LKS Lodz [3]
+1/2 1 - 0
CAFVL 20:00 FT
[L-4] Lesotho
0 - 0
Sierra Leone [L-3]
+0 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Varbergs BoIS
2 - 0
GAIS  
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Akropolis IF
2 - 0
Brommapojkarna  
1 - 0
ANHL2 20:00 FT
[7] Exeter City
1 - 0
Salford City [8]
-1/4 1 - 0
DUC3 20:00 FT
[15] Uerdingen
1 - 1
Zwickau [10]
+0 1 - 1
DUC4N 20:00 FT
[21] Bayern Alzenau
1 - 3
Offenbach [2]
+1 1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[10] Stuttgart II 1
2 - 3
Mainz II [13]
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[3] SSV Ulm
1 - 1
Sonnenhof [15]
-1 1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[1] Freiburg II
2 - 0
Hoffenheim II [17]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Homburg
2 - 1
Koblenz [9]
-1 2 - 1
- 20:00 FT
[14] Pirmasens
1 - 2
Elversberg [4]
+1 0 - 0
- 20:00 FT
[5] TSV Steinbach
1 - 1
TSG Balingen [12]
-1 0 - 1
- 20:00 FT
[22] Stadtallendorf
0 - 6
Astoria Walldorf [20]
+1 1/4 0 - 3
- 20:00 FT
[19] TSV Schott Mainz
1 - 1
Aalen [11]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[18] Giessen
1 - 1
Bahlinger [8]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Hessen Kassel
2 - 1
FSV Frankfurt [7]
+1/2 2 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Rodinghausen
4 - 1
FC Koln II  
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
  Schalke 04 II
4 - 1
Sportfreunde Lotte  
+0 3 - 1
- 20:00 FT
  M.gladbach II
0 - 1
Wiedenbruck  
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Bergisch Gladbach 1
0 - 0
A.Aachen  
0 - 0
- 20:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
0 - 1
B.Dortmund II  
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Preussen Munster
1 - 1
Bonner SC  
-1 0 - 0
- 20:00 FT
  SV Straelen
2 - 2
Wuppertaler  
+1/4 0 - 2
- 20:00 FT
  Lippstadt
1 - 3
RW Ahlen  
+0 1 - 0
- 20:00 FT
  Oberhausen
1 - 1
Essen  
+1/2 0 - 1
CZEC 20:00 FT
  Sellier&Bellot Vlasim
2 - 3
Jablonec  
0 - 1
WEU 21:00 FT
[G-3] Montenegro 1
4 - 1
Gibraltar [G-6] 3
-2 3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[H-2] Nga 3
2 - 1
Slovenia [H-5] 2
-1/2 2 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Norrkoping
5 - 0
Jonkopings  
3 - 0
GHU21 21:00 FT
  Slovakia U21 (T)
2 - 2
North Macedonia U21  
0 - 1
ITA3 21:00 FT
[A-1] Como
4 - 2
Pontedera [A-7]
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[C-19] Cavese
0 - 2
Catania [C-5]
-
- 21:00 FT
[A-20] Pistoiese
0 - 1
Lecco [A-5]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[B-18] Imolese Calcio
0 - 1
Perugia [B-3]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[B-12] Gubbio
3 - 0
Matelica [B-7]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[C-3] Bari
2 - 0
Paganese [C-17]
-
POLB 21:00 FT
[15] Resovia
0 - 0
GKS Tychy [4]
+1/4 0 - 0
CHIA 21:00 FT
[9] Curico Unido
2 - 0
Melipilla [6]
+0 2 - 0
WALA 21:30 FT
[9] Newtown AFC
0 - 3
Haverfordwest [7]
-1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[8] Aberystwyth 1
1 - 1
Penybont [5]
+1/2 1 - 0
- 21:30 FT
[11] Flint Town Utd
0 - 6
The New Saints [2]
+2 1/2 0 - 5
- 21:30 FT
[4] Barry Town
6 - 2
Bala Town [3]
+1/2 2 - 1
- 21:45 FT
[6] Caernarfon Town 1
3 - 2
Cardiff Metropolitan [10]
-1/2 1 - 0
ANHL1 22:00 FT
[17] Shrewsbury
1 - 2
Portsmouth [5]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[2] Peterborough Utd
7 - 0
Accrington [13]
-3/4 3 - 0
- 22:00 FT
[4] Blackpool
2 - 2
Plymouth Argyle [16]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[22] Bristol Rovers
0 - 1
Sunderland [3]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[14] Milton Keynes Dons
1 - 0
Doncaster Rovers [11]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[20] Wimbledon
1 - 0
Northampton [19]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Hull City
1 - 1
Gillingham [10]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[21] Wigan
0 - 0
Ipswich [8]
+1/4 0 - 0
ANHL2 22:00 FT
[3] Tranmere Rovers
1 - 1
Mansfield [20]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[17] Harrogate Town
0 - 1
Southend [23]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Carlisle
1 - 2
Cambridge Utd [2]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Morecambe
1 - 0
Cheltenham [1]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Crawley Town
1 - 3
Port Vale [15]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[22] Colchester Utd
1 - 2
Bradford City [9]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[24] Grimsby
1 - 1
Walsall [19]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[12] Leyton Orient
2 - 1
Oldham [16]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[13] Stevenage
2 - 1
Barrow [21]
+0 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[14] Real Oviedo
1 - 1
SD Ponferradina [8]
-1/2 1 - 1
SCOB 22:00 FT
[3] Raith Rovers
1 - 0
Greenock Morton [9]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Alloa Athletic
2 - 2
Ayr Utd [7]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[1] Hearts
2 - 3
Queen of South [6]
-1 1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[4] Inverness C.T.
1 - 0
Arbroath [8]
-1/2 0 - 0
SCO2 22:00 FT
[10] Forfar Athletic
0 - 2
Falkirk [1]
+1 0 - 1
- 22:00 FT
[5] East Fife
0 - 0
Cove Rangers [2]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Airdrieonians 1
2 - 4
Partick Thistle [3]
+3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[9] Dumbarton
0 - 1
Peterhead [7]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Montrose
2 - 2
Clyde [8]
-1/2 2 - 2
POLB 22:00 FT
[13] Chrobry Glogow 1
0 - 2
Puszcza Nie. [9]
+0 0 - 2
- 22:00 FT
[18] GKS Belchatow
1 - 1
Odra Opole [10]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[17] Zaglebie Sosno 1
2 - 1
Stomil Olsztyn [14]
-3/4 1 - 1
NIRA 22:00 FT
[5] Cliftonville
2 - 1
Coleraine [2]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Glentoran
1 - 0
Crusaders Belfast [8]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Glenavon
2 - 2
Larne [4]
+1/2 1 - 2
- 22:00 FT
[11] Carrick Rangers
1 - 1
Warrenpoint Town [9]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Ballymena Utd
5 - 1
Dungannon Swi. [12]
-1 4 - 0
LUXA 22:00 FT
[10] Victoria Rosport
1 - 2
Racing Union [4]
0 - 1
KSB 22:35 FT
[9] Al Adalah
0 - 1
Hazm [1]
0 - 0
CAFVL 22:59 FT
[L-2] Benin
0 - 1
Nigeria [L-1]
+1/4 0 - 0
IREA 22:59 FT
[6] Bohemians
2 - 2
Longford Town [7]
-1 2 - 0
- 22:59 FT
[1] St. Patrick's
2 - 1
Drogheda Utd [4]
-1 0 - 0
LUXA 22:59 FT
[8] Progres Niedercorn 1
4 - 1
RM Hamm Benfica [16]
1 - 0
PERA 22:59 FT
[A-6] Cienciano (T) 1
1 - 0
Alianza Atletico [A-1] 1
-1/2 1 - 0
ITA3 23:30 FT
[B-13] US Fermana
1 - 0
Modena [B-4]
+0 0 - 0
KSB 23:55 FT
[13] Najran
2 - 2
Al Feiha [2]
0 - 0
WEU 00:00 FT
[E-4] Belarus 3
4 - 2
Estonia [E-5] 1 6
-1 1 - 1
- 00:00 FT
[H-1] Croatia 3
1 - 0
Síp [H-4] 1
-2 1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[G-2] Hà Lan 2
2 - 0
Latvia [G-5] 2
-3 3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[G-4] Na Uy (T) 1 2
0 - 3
T.N.Kỳ [G-1] 1
-1/4 0 - 2
EU21 00:00 FT
[A-4] Hungary U21 1
1 - 2
Romania U21 [A-3]
+3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[B-4] Slovenia U21
1 - 1
Séc U21 [B-3]
+1/4 1 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Hacken
3 - 4
Degerfors IF  
1 - 1
GHQG 00:00 FT
  Bosnia & Herz
0 - 0
Costa Rica  
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Qatar (T)
2 - 1
Azerbaijan  
-3/4 0 - 1
PH3 00:00 FT
[4] Stade Briochin
1 - 1
Quevilly [1]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[18] Lyon Duchere
0 - 3
Annecy FC [16]
-1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[6] Avranches
1 - 0
Red Star 93 [8]
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[10] Stade Lavallois
2 - 1
Le Mans [12]
-1/2 1 - 0
ARGA 00:00 FT
[A-11] CA Platense
1 - 3
Colon [A-1]
+1/4 0 - 0
TBNB 00:15 FT
[3] Almeria
1 - 1
Leganes [4]
+0 0 - 0
NIRA 00:30 FT
[10] Portadown FC
0 - 1
Linfield [1]
+1 3/4 0 - 1
PERA 01:15 FT
[A-4] Melgar (T)
3 - 0
Academia Cantolao [A-5]
-3/4 1 - 0
ARGB 01:30 FT
[A-14] Temperley
0 - 2
Agropecuario AAC [A-7]
-1/4 0 - 2
- 01:30 FT
[B-7] Almagro
2 - 1
Instituto [B-16]
+1/4 1 - 0
BRARJ 01:30 FT
[11] Bangu/RJ
0 - 0
Resende/RJ [7]
+0 0 - 0
- 01:30 FT
[8] Vasco DG/RJ
2 - 2
Madureira/RJ [6]
-3/4 1 - 0
PH3 02:00 FT
[11] Concarneau
0 - 1
Bourg Peronnas [9]
+0 0 - 0
CHIA 02:00 FT
[3] Everton CD
1 - 1
O Higgins [12]
-1/4 1 - 0
COLA 02:00 FT
[13] Envigado
0 - 0
Deportes Tolima [5]
+1/2 0 - 0
COLB 02:00 FT
[14] Bogota FC
1 - 4
Real San Andres [16]
-1/2 1 - 1
ARGA 02:15 FT
[A-8] Aldosivi
1 - 1
Banfield [A-4]
+1/4 0 - 0
SCOB 02:20 FT
[2] Dundee
3 - 2
Dunfermline [5]
-1/2 1 - 2
TBNB 02:30 FT
[19] Cartagena 1
1 - 1
Malaga [10]
-1/4 1 - 0
ARGB 02:30 FT
[B-11] Ramon Santamarina
1 - 1
Barracas Central [B-5] 1
+0 1 - 0
WEU 02:45 FT
[A-4] Ireland 2
0 - 1
Luxembourg [A-3] 3
-1 0 - 0
- 02:45 FT
[E-2] Séc 1
1 - 1
Bỉ [E-1] 2
+3/4 0 - 0
- 02:45 FT
[A-2] Serbia 1 2
2 - 2
B.D.Nha [A-1] 3
+3/4 0 - 2
- 02:45 FT
[H-3] Slovakia 2
2 - 2
Malta [H-6] 2
-1 1/2 0 - 2
EU21 03:00 FT
[B-1] T.B.Nha U21 (T) 1
0 - 0
Italia U21 [B-2]
-1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[A-2] Đức U21 (T)
1 - 1
Hà Lan U21 [A-1]
+0 0 - 0
GHQG 03:00 FT
  Wales
1 - 0
Mexico  
+1/2 1 - 0
TBNB 03:00 FT
[18] UD Logrones
1 - 1
Zaragoza [16]
+1/4 1 - 0
COLB 03:00 FT
[6] Valledupar 1
0 - 0
Tigres(COL) [11]
0 - 0
- 03:00 FT
[15] Barranquilla
1 - 0
Llaneros FC [12]
0 - 0
ARGB 03:10 FT
[B-4] All Boys
3 - 0
Ferro Carril Oeste [B-14]
+1/4 1 - 0
WBM 03:30 FT
[E-5] Turks & Caicos (T)
0 - 7
Nicaragua [E-1]
0 - 3
COLA 04:00 FT
[17] Once Caldas 1
4 - 2
Boyaca Chico [15]
-1/4 2 - 2
ARGA 04:30 FT
[A-10] Argentinos Jun. 2
3 - 2
Arsenal Sarandi [A-13]
-1/2 0 - 1
CHIA 04:30 FT
[4] Colo Colo
0 - 0
U. La Calera [5] 1
-1/4 0 - 0
WBM 05:00 FT
[D-5] Anguilla (T)
0 - 6
Dominican [D-1]
+3 1/2 0 - 3
- 05:00 FT
[C-5] British Virgin Isl (T) 1
0 - 3
Guatemala [C-2]
0 - 2
MEXB 05:00 FT
[5] CD Tapatio
1 - 2
Dorados [10]
0 - 1
ARGB 05:05 FT
[A-4] Belgrano
1 - 0
Estudiantes BsAs [A-10] 2
-1/4 0 - 0
- 05:10 FT
[A-12] Ate Brown
0 - 1
Atletico Atlanta [A-2]
+0 0 - 1
WBM 06:00 FT
[A-5] US Virgin Islands
0 - 3
Antigua & Bar [A-1]
0 - 3
- 06:00 FT
[F-5] Bahamas
0 - 4
St.Kitts and Nevis [F-1]
0 - 1
BRARS 06:00 FT
[10] Brasil Pelotas/RS
1 - 2
Internacional/RS [2]
-
PERA 06:00 FT
[A-3] Carlos A. Mannucci (T)
2 - 0
Uni.San Martin [A-8] 1
-1/4 1 - 0
COLA 06:05 FT
[6] Junior Barranquilla 1
1 - 1
Santa Fe [3]
-1/4 1 - 1
WBM 07:00 FT
[B-4] Aruba (T)
0 - 6
Suriname [B-2]
+3 1/4 0 - 3
ARGA 07:00 FT
[A-7] Rosario Central
2 - 2
C. Cordoba SdE [A-3]
-1/4 1 - 0
CHIA 07:00 FT
[10] U. Espanola
3 - 1
San. Wanderers [16]
-3/4 1 - 1
BRARJ 07:05 FT
[10] Boavista/RJ
1 - 1
Flamengo/RJ [2]
+1 3/4 1 - 1
MEXB 08:05 FT
[8] Cancun FC
5 - 1
Tepatitlan FC [6]
4 - 1
COLA 08:10 FT
[9] Inde.Medellin
0 - 0
Atl. Nacional [1]
+1/2 0 - 0
AUSNSW 09:00 FT
[11] Wollongong Wolves
0 - 1
North Shore Mariners [7]
0 - 0
MEXB 10:05 FT
[15] Correcaminos
2 - 2
Tampico Madero [13]
1 - 0
GHU21 18:00 Hoãn
  Áo U21
-
Arập Xêut U21  
-
TBNB 20:00 Hoãn
[6] Rayo Vallecano
-
Mirandes [11]
-
DUC4T 20:00 Hoãn
  Homberg
-
Wegberg-Beeck  
-
GHU21 21:00 Hoãn
  Ukraina U21
-
Uzbekistan U21  
-
ANHL1 22:00 Hoãn
[24] Rochdale
-
Swindon [23]
-
- 22:00 Hoãn
[18] Burton Albion
-
Fleetwood Town [12]
-
- 22:00 Hoãn
[7] Charlton Athletic
-
Crewe Alexandra [15]
-
ANHL2 22:00 Hoãn
[11] Newport
-
Scunthorpe Utd [18]
-
PH3 01:00 Hoãn
[14] Creteil
-
Boulogne [17]
-
BRC 01:30 Hoãn
  Goianesia/GO
-
CRB/AL  
-
BRAPR 03:00 Hoãn
[4] Atletico/PR
-
Rio Branco/PR [5]
-
 
« 27 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo