x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 11:00 FT
[5] Blacktown City
4 - 1
Rockdale City [1]
1 - 1
NHATB 11:00 FT
[7] Blaublitz Akita
1 - 0
Kyoto Sanga [3]
+1/4 1 - 0
NHAT3 11:00 FT
[14] Yokohama SCC 1
0 - 0
Roas. Kumamoto [4]
0 - 0
- 11:00 FT
[13] FC Imabari
2 - 0
Gainare Tottori [12]
1 - 0
- 11:00 FT
[11] Vanraure Hachinohe
1 - 0
Azul Claro Numazu [7]
1 - 0
- 11:00 FT
[1] Grulla Morioka
0 - 0
Nagano Parceiro [6]
0 - 0
- 11:00 FT
[8] Kagoshima
2 - 0
Fukushima Utd [10]
0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[14] MIO Biwako
0 - 2
Veertien Mie [6]
0 - 1
- 11:00 FT
[11] Verspah Oita
1 - 1
Sony Sendai [5]
0 - 1
- 11:00 FT
[12] Matsue City
1 - 0
Nara Club [13]
1 - 0
- 11:00 FT
[4] Iwaki FC
2 - 0
FC Kariya [17]
2 - 0
AUSVPL 11:30 FT
[4] Heidelberg Utd
2 - 1
Dandenong City [14]
-3/4 2 - 0
NHATB 12:00 FT
[8] Tochigi SC
2 - 1
Ehime FC [22]
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[19] Montedio Yama.
0 - 1
Okayama [12]
-1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[18] Thespa Kusatsu 1
0 - 2
Giravanz Kita. [16]
-1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[11] Mito Hollyhock
3 - 0
Matsumoto Yama. [20]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[4] Zweigen Kan.
2 - 1
Sagamihara [17]
-1 0 - 0
NHATLC 12:00 FT
[B-1] FC Tokyo
2 - 0
Vissel Kobe [B-2]
-3/4 2 - 0
NHAT3 12:00 FT
[3] Tegevajaro Miyazaki
2 - 1
Kataller Toyama [2]
+1/2 2 - 0
- 12:00 FT
[5] FC Gifu
4 - 0
Kamatamare San. [15]
-1 2 - 0
HQFA 12:00 FT
  Paju Citizen
1 - 1
Daejeon Hana Citizen  
+3/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-3
- 12:00 FT
  Sangju Sangmu
8 - 0
Pyeongtaek FC  
3 - 0
- 12:00 FT
  Pocheon
1 - 0
Gangneung City  
1 - 0
- 12:00 FT
  Gimhae City
2 - 1
Siheung Citizen  
-1 1/4 0 - 0
AUSA 12:05 FT
[9] Wellington Phoenix
0 - 1
Macarthur FC [5]
+0 0 - 0
AUSW 12:05 FT
[3] Melb. Victory Nữ
6 - 0
Perth Glory Nữ [9]
-2 1/4 2 - 0
AUSNSW 13:00 FT
[8] Marconi Stallions
2 - 0
Sydney Utd [2]
+1/4 1 - 0
AUSQSL 13:00 FT
  Capalaba
2 - 0
Gold Coast Knights   1
1 - 0
HQFA 14:00 FT
  Daejeon Korail
0 - 1
Gyeongnam  
0 - 1
- 14:00 FT
  Chuncheon FC
0 - 3
Busan Transp.  
0 - 3
- 14:00 FT
  Yangpyeong
1 - 0
Ansan Greeners  
0 - 0
HKGA 14:00 FT
[3] Pegasus
1 - 2
Lee Man FC [4]
+1/2 1 - 1
AUSW 14:05 FT
[2] Brisbane Roar Nữ
3 - 0
Newcastle Jets Nữ [8]
-2 1 - 0
AUSA 14:10 FT
[4] Adelaide Utd
1 - 0
Sydney FC [3]
+1/4 0 - 0
AUSNSW 14:30 FT
[9] Sydney FC U21
1 - 2
Sydney Olympic [6]
+1/2 0 - 0
NGB 15:00 FT
[20] Tom Tomsk
1 - 0
Torpedo Moscow [4]
+1/2 0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[4] St George Willawong
3 - 3
Albany Creek [1]
1 - 2
AUSQSL 15:00 FT
  Brisbane Roar U21
6 - 0
Brisbane Strikers  
-2 3 - 0
- 15:00 FT
  Olympic FC QLD
0 - 1
Peninsula Power  
+0 0 - 0
GHCLB 15:15 FT
  PSS Sleman 1
0 - 0
Persela Lamon  
0 - 0
HKGA 16:30 FT
[8] Resources Capital
0 - 3
Kitchee [1]
+1 3/4 0 - 0
TBN3 17:00 FT
[C1-3] Lleida Esportiu
1 - 1
Andorra FC [C1-4]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[A1-1] Salamanca
1 - 1
Racing Ferrol [A1-7]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[A1-10] Guijuelo
2 - 1
Pontevedra [A1-6]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[A1-9] CF Salmantino
1 - 1
Compostela [A1-5]
0 - 1
NGB 17:00 FT
[3] FK Orenburg
3 - 0
Veles Moscow [8]
-1 2 - 0
- 17:00 FT
[11] Yenisey 2
1 - 2
Baltika [6]
+0 1 - 0
ESTA 17:00 FT
[7] TJK Legion
0 - 1
Nomme Kalju [4]
+1/4 0 - 0
VNA 17:00 FT
[1] HA Gia Lai
3 - 0
TP.HCM [10]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[12] SL Nghệ An
0 - 1
Viettel [2]
+0 0 - 1
VNB 17:00 FT
[2] ĐT Long An
2 - 0
Bình Phước [9]
1 - 0
BDNB 17:15 FT
[3] Academica Coim
0 - 0
Vilafranquense [15]
-3/4 0 - 0
ITA3 17:30 FT
[A-2] Alessandria
5 - 2
Luchese [A-19]
-1 1/4 4 - 1
POLB 17:40 FT
[7] Widzew Lodz 1
2 - 0
GKS Jastrzebie [16]
-1 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Ostersunds
1 - 2
GIF Sundsvall  
1 - 1
NGB 18:00 FT
[15] Spartak Moscow B
1 - 1
Tekstilshchik Ivanov [14]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[18] Irtysh Omsk 1
0 - 0
Shinnik Yaroslavl [22]
-3/4 0 - 0
THA 18:00 FT
[4] Chiangrai Utd
2 - 1
Samut Prakan City [7]
-3/4 1 - 1
- 18:00 FT
[13] Suphanburi
1 - 0
Sukhothai [14]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[15] Trat FC
2 - 2
Ratchaburi [8]
+1/2 0 - 2
- 18:00 FT
[16] Rayong FC
1 - 1
Chonburi [12]
+1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[9] Nakhon Ratch.
2 - 2
Port FC [3]
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[10] Prachuap FC
0 - 1
Bangkok Utd [5]
+3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[2] Buriram Utd
2 - 0
Police Tero FC [11]
-1 3/4 2 - 0
- 18:00 FT
[6] Muang Thong Utd
1 - 0
BG Pathum United [1]
+1/2 1 - 0
VNA 18:00 FT
[11] Hải Phòng
0 - 2
Than Quảng Ninh [3]
+0 0 - 1
GHCLB 18:15 FT
  Madura United FC
1 - 2
Persebaya Surabaya  
-1/2 0 - 1
TBNB 19:00 FT
[17] Lugo
0 - 1
Sabadell [21]
-1/4 0 - 1
NGB 19:00 FT
[21] Chertanovo
0 - 1
Akron Togliatti [17]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[13] Chayka FK Pesch
2 - 1
SKA-Khabarovsk [12]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[19] Dinamo Bryansk 1
0 - 2
Fakel [10]
+1 0 - 0
VNA 19:15 FT
[14] Sài Gòn FC
0 - 3
Nam Định [6]
-1/2 0 - 3
HLB 19:30 FT
[9] SBV Excelsior
0 - 3
Helmond Sport [11]
-1 0 - 0
WEU 20:00 FT
[D-5] Kazakhstan
0 - 2
Pháp [D-1] 1
+2 1/2 0 - 2
EU21 20:00 FT
[C-4] Iceland U21 (T)
0 - 2
Đan Mạch U21 [C-1]
+1 0 - 2
CAFVL 20:00 FT
[A-3] Namibia
2 - 1
Guinea [A-1]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[J-3] Tanzania
1 - 0
Libya [J-4]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[J-1] Tunisia
2 - 1
Equatorial Guinea [J-2]
-1 1/2 1 - 0
ITA3 20:00 FT
[B-2] Alto Adige
1 - 0
Arezzo [B-19]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[A-12] Novara
1 - 0
Grosseto [A-10]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[A-17] Giana Erminio
2 - 1
AC Renate [A-4]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[C-18] AS Bisceglie
1 - 2
Ternana [C-1]
+1 1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[A-11] Pergolettese
2 - 0
Carrarese [A-15]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[B-16] Fano
1 - 1
Pesaro [B-15]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[B-8] Cesena
0 - 3
Legnano [B-17]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[A-18] Livorno
2 - 1
Pro Vercelli [A-3]
+3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[B-10] Mantova
0 - 1
Feralpisalo [B-6]
+0 0 - 0
NGB 20:00 FT
[5] Alania Vla
0 - 1
Krylya Sovetov [1]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Neftekhimik Nizh
1 - 1
Volgar Astrakhan [9]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[2] Nizhny Nov
3 - 0
Krasnodar B [16]
-1 1/4 2 - 0
CZEB 20:00 FT
[8] Varnsdorf
1 - 1
SK Lisen [3]
+1/4 0 - 1
CHIA 20:45 FT
[17] Palestino
2 - 4
Antofagasta [7]
-3/4 0 - 3
GHQG 21:00 FT
  Hy Lạp
2 - 1
Honduras  
-3/4 1 - 1
TBNB 21:00 FT
[7] Girona
2 - 1
Albacete [22]
-1/4 0 - 0
ITA3 21:00 FT
[C-15] Viterbese Calcio
2 - 2
Potenza SC [C-13]
-
- 21:00 FT
[C-16] Vibonese
3 - 1
Teramo [C-8]
-
- 21:00 FT
[C-14] Turris Neapolis
1 - 1
Catanzaro [C-4]
-
- 21:00 FT
[C-2] Avellino
1 - 0
Virtus Francavilla [C-12]
-
BDNB 21:00 FT
[12] SC Covilha
0 - 0
Casa Pia AC [8]
-1/4 0 - 0
IREB 21:00 FT
[6] Bray Wanderers
0 - 0
Treaty United [5] 1
0 - 0
LUXA 21:00 FT
[15] Etzella Ettelbruc
0 - 3
Differdange [6]
0 - 1
- 21:00 FT
[9] Hostert 1
3 - 3
Rodange 91 [12]
1 - 1
FINC 21:00 FT
[F-2] RoPS Rovaniemi 1
0 - 1
HIFK [A-1]
+1 3/4 0 - 0
CZEB 21:00 FT
[13] Taborsko
1 - 1
MFK Chrudim [4]
+0 0 - 0
ALGA 21:00 FT
  CR Belouizdad
1 - 1
WA Tlemcen  
-1 1 - 0
HLB 21:45 FT
[8] Roda JC
3 - 1
Cambuur [1]
+3/4 1 - 0
BDNB 22:00 FT
[9] Benfica B
0 - 1
Cova Piedade [13]
-3/4 0 - 1
ITA3 22:30 FT
[A-16] Pro Sesto
1 - 3
Piacenza [A-14]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[B-1] Padova 1
3 - 0
Ravenna [B-20]
-1 1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[B-14] Carpi
2 - 2
Virtus Verona [B-11]
+0 1 - 1
WEU 22:59 FT
[J-1] Armenia 2
2 - 0
Iceland [J-5] 3
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[I-3] Albania 3
0 - 2
Anh [I-1] 2
+1 1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[F-1] Đan Mạch
8 - 0
Moldova [F-6] 1
-2 1/4 5 - 0
- 22:59 FT
[B-4] Georgia 1 1
1 - 2
T.B.Nha [B-1] 2
+1 3/4 1 - 0
EU21 22:59 FT
[D-2] Croatia U21 (T)
3 - 2
Thụy Sỹ U21 [D-4]
+0 1 - 0
CAFVL 22:59 FT
[C-2] Sudan
2 - 0
Nam Phi [C-3]
+1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[C-1] Ghana
3 - 1
Sao Tome & Principe [C-4]
2 - 0
GHQG 23:05 FT
  Bắc Ireland
1 - 2
Mỹ  
+3/4 0 - 1
ARGA 00:00 FT
[B-8] Talleres Cordoba
1 - 1
Godoy Cruz [A-9]
-1 0 - 1
HLB 01:00 FT
[3] NAC Breda
3 - 1
De Graafschap [2]
+0 1 - 1
MEXB 01:00 FT
[11] Atlante 1
0 - 2
Morelia [1]
-1/2 0 - 1
ARGB 01:10 FT
[A-8] Estudiantes Rio Cuarto
0 - 2
Quilmes [A-5]
-1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[B-13] Villa Dalmine
1 - 1
Guillermo [B-18]
-1/2 1 - 0
- 01:30 FT
[B-9] San Telmo
0 - 0
Atletico Rafaela [B-17]
-1/4 0 - 0
BRARJ 01:30 FT
[3] Portuguesa/RJ
3 - 0
Macae/RJ [12]
-1 1/4 2 - 0
WEU 01:45 FT
[I-6] San Marino 4
0 - 3
Hungary [I-2] 2
+3 3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[B-5] Kosovo 1 6
0 - 3
Thụy Điển [B-2] 1
+3/4 0 - 2
- 01:45 FT
[F-4] Áo 1
3 - 1
Đảo Faroe [F-5] 1
-2 1/2 3 - 1
- 01:45 FT
[C-4] Bulgaria 3
0 - 2
Italia [C-1] 2
+1 3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[F-3] Israel 1
1 - 1
Scotland [F-2] 1
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[J-2] North Macedonia 1
5 - 0
Liechtenstein [J-6] 5
-2 1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[I-4] Ba Lan
3 - 0
Andorra [I-5] 2
-3 3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[J-4] Romania 1
0 - 1
Đức [J-3] 1
+1 1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[C-2] Thụy Sỹ
1 - 0
Lithuania [C-5] 1
-2 3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[D-2] Ukraina 1 3
1 - 1
Phần Lan [D-3] 2
-3/4 0 - 0
EU21 02:00 FT
[C-3] Nga U21 (T)
0 - 2
Pháp U21 [C-2]
+3/4 0 - 2
- 02:00 FT
[D-1] B.D.Nha U21 (T)
2 - 0
Anh U21 [D-3]
+0 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[15] Real Santa Cruz
0 - 2
Jorge Wilstermann [12]
+1/4 0 - 1
COLA 02:00 FT
[18] Pereira
0 - 0
La Equidad [4]
+1/4 0 - 0
COLB 02:00 FT
[4] Leones FC
2 - 0
Boca Juniors Cali [13]
-1 0 - 0
ARGA 02:15 FT
[B-3] Defensa YJ 1
1 - 1
Velez Sarsfield [B-1]
-1/4 1 - 0
TBNB 02:30 FT
[12] Tenerife
1 - 1
Las Palmas [9]
-1/2 1 - 1
WBM 03:00 FT
[D-4] Dominica
1 - 2
Panama [D-2]
+2 1/4 0 - 1
CHIA 03:00 FT
[11] Huachipato 1
0 - 0
Cobresal [14]
-1/4 0 - 0
COLB 03:00 FT
[7] Fortaleza
1 - 1
Real Cartagena [9]
-1 0 - 0
WBM 04:00 FT
[C-4] Cuba (T)
1 - 2
Curacao [C-1]
+1 3/4 1 - 2
- 04:00 FT
[F-4] Puerto Rico
1 - 1
Trinidad & T. [F-2]
0 - 0
BRARJ 04:00 FT
[9] Nova Iguacu/RJ
1 - 2
Botafogo/RJ [5]
+3/4 0 - 0
COLA 04:00 FT
[19] Alianza Petrolera
0 - 2
America Cali [8]
+1/2 0 - 1
ARGA 04:30 FT
[A-6] River Plate
0 - 0
Racing Club [A-5]
-1 1/4 0 - 0
WBM 05:00 FT
[A-4] Montserrat (T)
1 - 1
El Salvador [A-2]
+1 1/4 0 - 1
GHU23 05:00 FT
  Honduras U23
2 - 1
Mỹ U23  
1 - 0
ARGB 05:00 FT
[A-11] San Martin Tucuman 1
1 - 1
CA Mitre Salta [A-3]
-1/4 0 - 0
BLVA 05:00 FT
[5] Nacional Potosi
3 - 2
CA Palmaflor [2]
-3/4 2 - 2
CHIA 05:30 FT
[15] Nublense
0 - 1
Univ. Catolica [2]
+1/2 0 - 1
ARGB 06:00 FT
[B-3] CA Guemes
1 - 0
Gimnasia Jujuy [B-12]
-1 0 - 0
BRARS 06:00 FT
[8] Sao Jose PoA/RS
1 - 0
Juventude/RS [5]
-
- 06:00 FT
[6] Aimore/RS
0 - 0
Ypiranga/RS [3]
-
- 06:00 FT
[4] Caxias/RS
4 - 0
Sao Luiz/RS [7]
-
PARA 06:00 FT
[4] Libertad
1 - 1
Guarani CA [7]
-3/4 1 - 0
URUA 06:00 FT
[11] Cerro Largo
0 - 0
Defensor SC [15]
+0 0 - 0
- 06:00 FT
[16] CA Rentistas (T)
1 - 0
Danubio [12]
+0 0 - 0
- 06:00 FT
[7] Boston River (T)
1 - 0
Liverpool P. (URU) [1]
+1/4 0 - 0
- 06:00 FT
[10] Dep. Maldonado 1
1 - 2
Nacional Montevideo [4]
+1 0 - 1
COLA 06:05 FT
[14] Patriotas
2 - 1
Rionegro Aguilas [16]
+0 2 - 0
ARGA 07:00 FT
[B-2] Independiente
1 - 1
Boca Juniors [B-6]
+1/4 1 - 0
BRARS 07:00 FT
[1] Gremio/RS
4 - 0
EC Pelotas/RS [12]
-
GHU23 08:00 FT
  Mexico U23
2 - 0
Canada U23  
0 - 0
MEXB 08:05 FT
[3] Mineros de Zac.
1 - 0
Leones Negros UdeG [16]
-1/4 1 - 0
COLA 08:10 FT
[7] Millonarios
2 - 1
Atl. Bucaramanga [12]
-3/4 1 - 1
MEXB 10:05 FT
[4] Sonora
2 - 0
Tlaxcala FC [12]
-1/4 0 - 0
HQFA 14:00 Hoãn
  Cheongju FC
-
Hwaseong FC  
0 - 0
ITA3 21:00 Hoãn
[C-11] SS Monopoli
-
Casertana [C-10]
-
CAFVL 02:00 Hoãn
[A-2] Mali
-
Chad [A-4]
-
BRASP 02:00 Hoãn
[A-4] Botafogo/SP
-
Palmeiras/SP [C-2]
-
- 02:00 Hoãn
[B-4] Sao Bento/SP
-
Sao Caetano/SP [D-4]
-
- 02:00 Hoãn
[C-4] Novorizontino/SP
-
Ferroviaria/SP [B-2]
-
- 02:00 Hoãn
[C-1] Bragantino/SP
-
Mirassol/SP [D-1]
-
- 02:00 Hoãn
[A-1] Corinthians/SP
-
Ituano/SP [C-3]
-
- 02:00 Hoãn
[B-1] Sao Paulo/SP
-
Santo Andre/SP [A-2]
-
- 02:00 Hoãn
[B-3] Ponte Preta/SP
-
Guarani/SP [D-3]
-
- 02:00 Hoãn
[D-2] Santos/SP
-
Inter Limeira/SP [A-3]
-
WBM 03:00 Hoãn
[E-4] St.Lucia
-
Haiti [E-3]
-
 
« 28 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo