x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
MEXB 11:00 FT
[1] Morelia
2 - 1
Leones Negros UdeG [16]
2 - 0
AUSW 13:35 FT
[4] Canberra Utd Nữ
0 - 0
Sydney FC Nữ [1]
+3/4 0 - 0
AUSA 15:05 FT
[2] Melbourne City
4 - 1
WS Wanderers [6]
-1 1 - 1
VNB 16:00 FT
[8] CA Nhân Dân (T)
1 - 1
Đăk Lăk [4]
-3/4 1 - 1
AUSVPL 16:30 FT
[3] Oakleigh Cannons
2 - 0
Green Gully SC [7]
-1/2 2 - 0
AUSBPL 17:30 FT
[12] The Gap 1
0 - 2
Brisbane Knights [5]
0 - 1
- 17:30 FT
[10] UQ FC
0 - 1
Mount Gravatt [7]
+0 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Anderlecht
1 - 2
Kortrijk  
1 - 1
GHU21 18:00 FT
  Armenia U21
1 - 2
Belarus U21  
+1/4 1 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Fort.Dusseldorf
2 - 2
Verl  
1 - 1
ISRB 19:00 FT
[15] H. Petah Tikva
0 - 1
Hapoel Raanana [11]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[14] Hapoel Acre
0 - 2
Hapoel Nof HaGalil [1]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[8] Hapoel R. Gan
1 - 1
INR HaSharon [5]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[10] Ahi Nazareth
1 - 0
Hapoel Jerusalem [2]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[3] Sektzia Nes Tziona
1 - 1
HR Letzion [7]
1 - 1
- 19:00 FT
[12] Kafr Qasim
2 - 1
Beitar TA Ramla [4]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[6] Hapoel Iksal
1 - 2
Hapoel Afula [9]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[16] Hapoel Kfar Shalem
1 - 2
Hapoel Umm Al Fahm [13]
-1/4 0 - 2
KSB 19:40 FT
[14] Sahel (KSA)
0 - 1
Al Tai [4]
+1 0 - 0
CAFVL 20:00 FT
[I-4] Eswatini
1 - 3
Guinea Bissau [I-2]
+3/4 1 - 2
- 20:00 FT
[E-3] Burundi
2 - 2
CH Trung Phi [E-4]
-1/2 0 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Elfsborg
2 - 0
Orgryte  
0 - 0
- 20:00 FT
  Malmo
2 - 1
Goteborg  
0 - 1
- 20:00 FT
  Orebro
2 - 3
AIK Solna  
1 - 2
- 20:00 FT
  Sturm Graz
2 - 0
Austria Klagenfurt  
-1 0 - 0
ANHU23 20:00 FT
[2-10] Fulham U23 1
2 - 2
Newcastle U23 [2-12]
-1/4 2 - 1
KSB 20:20 FT
[3] Al Jabalain
1 - 0
Al Dir'iya [11]
-3/4 0 - 0
CZEC 20:30 FT
  Mlada Boleslav
2 - 2
Slovacko  
+0 0 - 1
UKRU21 20:30 FT
[14] Olimpik Donetsk U21
0 - 1
Dnipro-1 U21 [5]
0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Hartberg
3 - 0
LASK Juniors  
0 - 0
GHU21 21:00 FT
  Bulgaria U21 1
3 - 1
Kazakhstan U21  
0 - 0
ALGA 21:00 FT
  JS Kabylie
0 - 1
CS Constantine  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  JS Saoura
1 - 0
ES Setif  
-1/2 0 - 0
GHQG 22:15 FT
  Qatar U23
2 - 0
Kosovo U21  
1 - 0
KSB 22:30 FT
[16] Al Nahda (KSA)
1 - 1
Arar FC [19]
0 - 0
- 22:35 FT
[15] Al Jeel
1 - 2
Al Kawkab [6]
+1/4 0 - 1
CAFVL 22:59 FT
[F-2] Cape Verde
3 - 1
Cameroon [F-1]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[K-4] Niger (T)
0 - 3
B.B.Ngà [K-1]
+1 1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[I-3] Congo
0 - 0
Senegal [I-1]
+1 0 - 0
BDNB 23:00 FT
[14] Academico Viseu
0 - 1
Varzim [16]
+0 0 - 0
PH3 00:00 FT
[15] FC Bastia-Borgo
0 - 0
SO Cholet [7]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[13] Sete
0 - 2
Villefranche [5]
+0 0 - 2
HLB 00:45 FT
[13] MVV Maastricht
2 - 0
Almere City [4]
+3/4 0 - 0
IREA 00:45 FT
[9] Dundalk
1 - 2
Finn Harps [2]
-1 0 - 1
TBNB 01:00 FT
[5] Sporting Gijon
0 - 0
Alcorcon [20]
-1/2 0 - 0
BRC 01:30 FT
  Ypiranga Clube/AP
0 - 4
Santa Cruz/PE  
0 - 2
- 01:30 FT
  Jaragua/GO
1 - 4
Manaus FC/AM  
1 - 2
CAFVL 02:00 FT
[E-2] Mauritania
0 - 0
Ma Rốc [E-1]
+1 1/4 0 - 0
BRARJ 02:00 FT
[4] Fluminense/RJ (T)
2 - 3
Volta Redonda/RJ [1]
-3/4 0 - 2
URUA 02:00 FT
[5] Plaza Colonia
1 - 0
CA River Plate (URU) [8]
+0 1 - 0
POLB 02:30 FT
[11] Korona Kielce
0 - 0
Miedz Legnica [8]
+0 0 - 0
ANHL1 02:45 FT
[9] Oxford Utd
2 - 1
Lincoln [6]
+0 1 - 1
IREA 02:45 FT
[8] Waterford Utd
1 - 2
Sligo Rovers [3]
+1/2 1 - 1
IREB 02:45 FT
[7] Cork City
2 - 1
Cobh Ramblers [9]
-3/4 1 - 0
- 02:45 FT
[3] UC Dublin
2 - 2
Athlone [1]
1 - 1
- 02:45 FT
[10] Wexford Youths
1 - 2
Cabinteely [2]
+1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[8] Galway
0 - 0
Shelbourne [4] 1
+1/4 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[15] Castellon 1
1 - 3
Espanyol [1]
+3/4 1 - 2
BDNB 03:00 FT
[1] Estoril
3 - 0
UD Oliveirense [17]
-1 1/4 2 - 0
HLB 03:00 FT
[16] Eindhoven
0 - 0
TOP Oss [10]
+0 0 - 0
ALGA 03:45 FT
  USM Alger
2 - 2
MC Alger  
-1/4 1 - 1
COLB 04:00 FT
[5] Cortulua
0 - 0
Dep.Quindio [3]
+0 0 - 0
ARGA 05:00 FT
[B-5] Lanus
4 - 2
Patronato Parana [B-13]
-3/4 1 - 0
- 07:15 FT
[B-4] Union Santa Fe
0 - 0
Sarmiento Junin [B-10]
-3/4 0 - 0
BRC 07:30 FT
  Corinthians/SP
1 - 1
Retro/PE  
1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-3
COLB 07:40 FT
[1] Atletico Huila 1
3 - 2
Orsomarso [10]
-1 3 - 2
GHQG 08:00 FT
  Chile
2 - 1
Bolivia  
-1 3/4 2 - 1
MEXB 08:05 FT
[2] Celaya
0 - 0
Oaxaca [7]
0 - 0
- 10:05 FT
[14] Pumas Tabasco
0 - 2
Venados [9]
0 - 2
AUSQSL 17:00 Hoãn
  Gold Coast Utd
-
Eastern Suburbs  
-
AUSBPL 17:30 Hoãn
[9] Western Spirit
-
Centenary Stormers [8]
-
GHCLB 20:00 Hoãn
  Wolfsberger AC
-
Domzale  
-
GHQG 20:00 Hoãn
  Uzbekistan
-
Ghana U23  
-
GHCLB 21:00 Hoãn
  Mainz II
-
Trelleborgs  
-
- 21:00 Hoãn
  SV Ried
-
Horn  
-
- 21:00 Hoãn
  SKU Amstetten
-
Blau Weiss Linz  
-
- 21:00 Hoãn
  NK Osijek
-
Budafoki MTE  
-
WNM 05:00 Hoãn
[7] Colombia
-
Brazil [1]
-
- 07:00 Hoãn
[2] Argentina
-
Uruguay [5]
-
 
« 26 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo