x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[14] MIO Biwako
1 - 2
Matsue City [9]
0 - 2
- 11:00 FT
[5] Reinmeer Aomori
2 - 2
TIAMO Hirakata [4]
1 - 2
- 11:00 FT
[2] Honda FC
5 - 0
Kochi United SC [10]
-1 3 - 0
NHATW 11:00 FT
[10] Sperenza Osaka Nữ
0 - 1
Angeviolet Hiroshima Nữ [11]
0 - 0
- 11:00 FT
[3] Cerezo Osaka Nữ (T)
0 - 0
Nippon SS Univ Nữ [2]
0 - 0
- 11:00 FT
[6] Ehime FC Nữ
1 - 1
AS Harima Albion Nữ [9]
1 - 0
- 11:00 FT
[5] Nippatsu Yokohama Nữ
1 - 3
Setagaya Sfida Nữ [4]
1 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[11] Eastern Lions
2 - 1
St Albans Saints [14]
-1/2 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[8] V-Varen Nagasaki
0 - 1
Jubilo Iwata [2]
+0 0 - 0
NHATW 12:00 FT
[8] Orca Kamogawa Nữ
2 - 1
Yamato Sylphid Nữ [12]
-1/2 1 - 1
AUSSL 12:30 FT
[2] Metro Stars
2 - 0
Adelaide Olympic [8]
-1/2 0 - 0
- 12:30 FT
[5] Campbelltown City
3 - 1
Adelaide Raiders [10]
-3/4 1 - 0
- 12:30 FT
[9] Cumberland Utd
0 - 3
Sturt Lions [6]
-1/2 0 - 1
- 12:30 FT
[7] SA Panthers
0 - 3
Adelaide City [1]
+1 0 - 2
NHATB 13:00 FT
[12] Blaublitz Akita
1 - 1
Sagamihara [22]
-1/2 0 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[12] Suzuka Point Getters
1 - 4
Sony Sendai [3]
+1/4 0 - 2
AUSFWP 14:00 FT
[9] Bayswater City
5 - 1
Balcatta [11]
-1/2 1 - 1
- 14:00 FT
[2] Floreat Athena 1
0 - 2
Perth Glory U21 [5]
-1 1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[7] Armadale SC
3 - 2
ECU Joondalup [4]
+3/4 2 - 2
- 14:00 FT
[12] Rockingham City
0 - 2
Cockburn City [8]
+1 0 - 1
- 14:00 FT
[10] Gwelup Croatia
1 - 1
Sorrento [3]
-1/4 0 - 1
HQA 14:00 FT
[12] Seongnam Ilhwa Ch.
1 - 2
Gangwon [8]
-1/4 0 - 0
HQB 14:00 FT
[6] Gyeongnam 1
1 - 2
Daejeon Hana Citizen [3]
-1/4 1 - 2
GHCLB 14:30 FT
  Lok. Plovdiv 1
1 - 0
Levski Sofia  
1 - 0
AFCC 15:00 FT
[J-2] Eastern AA
1 - 0
Athletic 220 FC [J-4]
-2 3/4 0 - 0
GHCLB 15:00 FT
  Vik.Plzen
4 - 1
Spartak Trnava  
-1 1/2 0 - 0
GREU20 15:00 FT
  OFI Creta U20
3 - 2
Aris Salonica U20  
2 - 0
NHAT3 15:00 FT
[13] Fujieda MYFC
2 - 1
Tegevajaro Miyazaki [4]
+0 1 - 0
- 15:00 FT
[7] Grulla Morioka
0 - 2
Yokohama SCC [10]
-3/4 0 - 0
HQ3 15:00 FT
[10] Hwaseong FC
1 - 2
Busan Transp. [7]
0 - 2
- 15:00 FT
[14] Pyeongtaek FC
1 - 0
Gyeongju KHNP [3]
0 - 0
GHCLB 15:30 FT
  Pardubice
0 - 2
Brno  
-3/4 0 - 1
GREU20 15:30 FT
  Olympiakos U20
2 - 0
Larissa U20  
AUSQSL 15:30 FT
  Gold Coast Knights 1
0 - 1
Queensland Lion  
+0 0 - 0
GREU20 15:45 FT
  PAOK U20
3 - 3
Panathinaikos U20  
1 - 2
GHCLB 16:00 FT
  Hradec Kralove (T)
3 - 1
Bohemians 1905  
+0 3 - 1
- 16:00 FT
  NK Osijek (T)
1 - 2
Slask Wroclaw  
-1/4 1 - 0
- 16:00 FT
  Slovan Liberec (T)
5 - 0
Vik.Zizkov  
-1 1/4 2 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[9] South Melbourne
1 - 2
Altona City [12]
-1/2 1 - 1
NHATB 16:00 FT
[3] Alb. Niigata (JPN)
0 - 0
Mito Hollyhock [11]
-3/4 0 - 0
- 16:00 FT
[9] Tokyo Verdy
2 - 1
Tochigi SC [17]
-1/4 0 - 1
NHAT3 16:00 FT
[1] Kataller Toyama
1 - 1
FC Imabari [14]
-1/2 0 - 1
- 16:00 FT
[12] Kamatamare San.
1 - 2
Roas. Kumamoto [5]
+1/2 0 - 1
GHCLB 16:15 FT
  Wisla Krakow
3 - 2
Stal Mielec  
-1/4 1 - 1
AUSQSL 16:30 FT
  Redlands Utd
1 - 5
Moreton Bay Utd  
+1 1/2 0 - 2
- 16:30 FT
  Magpies Crusaders
1 - 2
Brisbane Strikers  
0 - 2
NHATB 16:30 FT
[1] Kyoto Sanga
2 - 0
Okayama [13]
-1/2 1 - 0
- 16:30 FT
[4] Ryukyu
4 - 0
Matsumoto Yama. [16]
-1/2 2 - 0
ACL 17:00 FT
[F-2] BG Pathum United 1
4 - 1
Kaya [F-4] 1
-1 3/4 2 - 0
GHCLB 17:00 FT
  AC Horsens
1 - 1
Randers  
+1/2 1 - 1
- 17:00 FT
  Cracovia Krakow
2 - 0
Fotbal Trinec  
-1 1/4 0 - 0
ESTA 17:00 FT
[1] Levadia T.
3 - 0
Kuressaare [9]
-2 1/2 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[6] Montedio Yama.
4 - 1
Zweigen Kan. [14]
-1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[19] Giravanz Kita.
0 - 0
JEF United Chiba [10]
+1/4 0 - 0
NHAT3 17:00 FT
[15] Gainare Tottori
0 - 1
Fukushima Utd [2]
+1/4 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[8] Daejeon Korail
0 - 0
Yangju FC [13]
-1 1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[6] Ulsan Citizen
2 - 0
Changwon City [11]
+0 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Winterthur
2 - 5
Vaduz  
+0 1 - 2
AFCC 19:00 FT
[J-1] Lee Man FC
4 - 1
Tainan City [J-3]
-1 1/4 3 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Aalborg BK
2 - 2
Viborg  
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Aarhus AGF
0 - 1
Nordsjaelland  
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
  Nurnberg
5 - 1
Zwickau  
1 - 1
LITA 19:00 FT
[7] Dainava Alytus
1 - 2
Hegelmann Litauen [5]
+1/2 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Wurzburger
1 - 2
Sandhausen  
1 - 1
- 20:00 FT
  Hannover 96
0 - 2
St. Pauli  
+0 0 - 1
- 20:00 FT
  Paderborn 07
5 - 1
Verl  
NORB 20:00 FT
[12] Raufoss IL
2 - 1
HamKam [1]
+0 2 - 0
BLRA 20:45 FT
[15] FK Smorgon
1 - 2
Gomel [5]
+1 1/2 1 - 0
ACL 21:00 FT
[I-3] Ceres FC (T) 1
1 - 1
Beijing Guoan [I-4] 2
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[F-3] Viettel (T) 1
0 - 1
Ulsan Hyundai [F-1]
+1 3/4 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Zulte-Waregem
0 - 4
Union Saint-Gilloise  
+0 0 - 2
GREU20 21:00 FT
  Atromitos U20
1 - 0
Lamia U20  
0 - 0
ICEB 21:00 FT
[11] Trottur Rey.
1 - 3
Afturelding [9]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[10] UMF Selfoss
5 - 3
Vik. Olafsvik [12]
-1 4 - 2
LATA 21:00 FT
[4] FK Liepaja
2 - 0
METTA/LU Riga [7]
-1 3/4 1 - 0
LITA 21:00 FT
[3] Kauno Zalgiris
1 - 2
FK Panevezys [4]
+0 0 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Admira (T)
0 - 4
Slo. Bratislava  
0 - 3
- 22:00 FT
  Jahn Regensburg
4 - 0
Blau Weiss Linz  
1 - 0
- 22:00 FT
  Austria Wien
2 - 1
Vorwarts Steyr  
1 - 0
- 22:00 FT
  SV Lafnitz
2 - 5
Rapid Wien  
1 - 2
- 22:00 FT
  FK Orenburg
4 - 1
Senica  
3 - 0
- 22:00 FT
  Wolfsberger AC
0 - 1
Olympiakos  
+1/4 0 - 0
JORA 22:00 FT
[2] Al Salt
1 - 1
Sheikh Hussein [7]
1 - 0
UZBA 22:00 FT
[9] Metallurg Bekabad
2 - 2
Navbahor [8]
1 - 0
- 22:00 FT
[5] Qyzylqum 1
2 - 1
Bunyodkor [6]
2 - 0
CHIC 22:00 FT
[16] Cobresal
2 - 2
CCDA Fernandez Vial [15]
-1 1/4 1 - 1
VENA 22:00 FT
[C-3] Atl.Venezuela
4 - 2
LALA FC [C-7]
2 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Lok. Moscow
6 - 1
O.Ljubljana  
-1 3 - 1
BLRA 22:45 FT
[14] Slavia Mozyr
2 - 3
Energetik-BGU [10]
+1/4 1 - 0
EURO 22:59 FT
[A-2] Wales (T) 1 4
0 - 4
Đan Mạch [B-2]
+1/2 0 - 1
ACL 22:59 FT
[I-1] Kawasaki Fro. (T)
3 - 2
Daegu [I-2]
-1 1/4 1 - 1
CAFCL 22:59 FT
[Bang C-3] Kaizer Chiefs
0 - 0
Wydad Casablanca [Bang C-1]
+3/4 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Mura
2 - 2
FK Partizan  
+1/2 2 - 0
- 22:59 FT
  CFR Cluj
1 - 0
Din. Moscow  
+0 1 - 0
- 22:59 FT
  Buducnost
3 - 2
Krylya Sovetov  
+1 1 - 1
- 22:59 FT
  Club Brugge
1 - 1
Beerschot-Wilrijk  
-1 1/2 0 - 1
ICEB 22:59 FT
[3] Fjolnir
0 - 3
Thor Akureyri [7]
-1 0 - 2
IRNA 22:59 FT
[9] Shahr Khodrou 1
2 - 1
Tractor SC [4]
+0 0 - 0
CHIC 22:59 FT
[7] Coquimbo Unido 1
1 - 0
Antofagasta [22]
-1/4 0 - 0
ALGA 22:59 FT
[19] CA BB Arreridj
1 - 0
ASO Chlef [16]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[18] USM Bel Abbes 1
1 - 0
US Biskra [13]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[10] O Medea
1 - 0
Ain M'lila [12]
-3/4 0 - 0
JORA 00:30 FT
[4] Ramtha
2 - 0
Buqaa Amman [12]
1 - 0
BLRA 00:45 FT
[1] Shakhter Soligo.
1 - 1
Dinamo Brest [6]
-1 1/4 1 - 0
IREB 01:00 FT
[7] Cobh Ramblers
3 - 2
Wexford Youths [10]
-1/4 0 - 1
URUA 01:00 FT
[11] CA Fenix 1
3 - 4
CA River Plate (URU) [5]
+1/4 1 - 0
IREA 01:45 FT
[3] Sligo Rovers
4 - 0
Bohemians [4]
+1/2 2 - 0
EURO 02:00 FT
[A-1] Italia (T) 2
0 - 0
Áo [C-2] 3
-1 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 2-1
CAFCL 02:00 FT
[Bang A-2] Ahly Cairo
3 - 0
Esperanse ST [Bang D-1]
-3/4 1 - 0
CHIC 02:00 FT
[6] Huachipato
3 - 2
San Antonio Unido [21]
-1 1/2 3 - 0
BRB 02:30 FT
[7] Sampaio Correa/MA
2 - 0
Botafogo/RJ [9]
+1/4 1 - 0
USW 03:00 FT
[8] Seattle Reign Nữ
0 - 3
NJ/NY Gotham Nữ [2]
-1/4 0 - 1
VENA 03:45 FT
[B-2] Portuguesa
3 - 0
Estu.Merida [B-3]
+1/4 1 - 0
URUA 04:00 FT
[4] CA Penarol
1 - 1
Villa Espanola [16]
-1 1/2 0 - 0
BRB 04:30 FT
[15] Vitoria/BA
1 - 2
Londrina/PR [17]
-1/2 1 - 0
USAA 04:30 FT
[Tay-2] Sporting Kansas
2 - 1
Los Angeles FC [Tay-5]
-1/2 0 - 1
USW 04:30 FT
[3] Chicago RS Nữ 1
0 - 3
Racing Louisville Nữ [9]
-3/4 0 - 1
CHIC 05:00 FT
[25] Deportes Santa Cruz
1 - 1
Everton CD [4]
+1/2 0 - 0
- 05:00 FT
[24] U. La Calera
0 - 2
Temuco [5]
-1 0 - 1
VENA 06:00 FT
[C-4] Mineros Guayana (T) 1
2 - 2
Caracas [C-1]
+1/2 0 - 0
USAA 06:00 FT
[Dong-11] Toronto
0 - 2
Cincinnati [Dong-12]
-1/2 0 - 1
USB 06:00 FT
[A-4] Hartford Athletic
0 - 1
Tampa Bay Rowdies [A-2]
+1/4 0 - 1
- 06:00 FT
[A-5] Ch. Battery
3 - 0
Loudoun United [A-8]
-3/4 2 - 0
USW 06:00 FT
[4] NC Courage (W)
2 - 0
Portland Tho. Nữ [1]
0 - 0
USB 06:30 FT
[B-1] Louisville City
3 - 3
Indy Eleven [B-7]
-1/2 2 - 3
- 06:30 FT
[A-3] Miami Fusion
2 - 1
Ch.Independence [A-6]
-1/4 1 - 1
BRB 07:00 FT
[1] Nautico/PE
1 - 1
Remo/PA [12]
-3/4 0 - 1
USAA 07:00 FT
[Tay-7] Real Salt Lake
1 - 1
Houston Dynamo [Tay-9]
-1/2 1 - 0
- 07:00 FT
[Dong-13] Chicago Fire
3 - 3
Philadelphia Union [Dong-5]
-1/4 1 - 2
USW 07:00 FT
[6] Houston Dash Nữ
2 - 1
Orlando Pride Nữ [7]
-1/4 2 - 0
CHIC 07:30 FT
[14] Univ. Catolica
4 - 4
Iquique [13]
-1 1/2 1 - 2
TS 90': 4-4; Pen: 9-8
USAA 07:30 FT
[Dong-3] Nashville FC
1 - 1
Montreal Impact [Dong-7]
-3/4 0 - 0
USB 07:30 FT
[B-3] Memphis 901
2 - 3
Sporting Kansas II [B-8]
-3/4 0 - 1
USW 07:30 FT
[10] Kansas City Nữ
1 - 2
Wash. Spirit Nữ [5]
1 - 0
GHCLB 08:00 FT
  Cancun FC
1 - 1
Monterrey  
1 - 0
VENA 08:00 FT
[A-7] Yaracuyanos 1
1 - 1
Gran Valencia [A-2]
0 - 0
USAA 08:00 FT
[Tay-1] Seattle Sounders
2 - 2
Vancouver WC [Tay-12]
-1 1 - 0
- 09:00 FT
[Tay-11] San Jose EQ
1 - 3
LA Galaxy [Tay-3]
-1/4 0 - 1
USB 09:00 FT
[C-7] Real Monarchs
1 - 1
SA Scorpions [C-4]
+1/2 1 - 0
- 09:30 FT
[D-8] Oakland Roots
0 - 0
Austin Bold [C-6]
-1/4 0 - 0
GHQG 10:00 FT
  El Salvador
0 - 0
Guatemala  
0 - 0
USB 10:00 FT
[D-5] Sacramento 1
1 - 2
Phoenix FC [D-1]
+1/2 0 - 1
USAA 10:30 FT
[Tay-8] Portland Timbers
0 - 1
Minnesota Utd [Tay-6]
-1/4 0 - 1
AUSNSW 12:30 Hoãn
[11] Sutherland Sharks
-
Sydney FC U21 [12]
-
AUSBPL 15:00 Hoãn
[11] Western Spirit
-
The Gap [12]
-
AUSNSW 15:00 Hoãn
[9] Marconi Stallions
-
APIA Tigers [8]
-
GHCLB 16:00 Hoãn
  Wisla Plock
-
Rakow Czestochowa  
-
AUSNSW 16:00 Hoãn
[6] Mt Druitt Town
-
Blacktown City [1]
-
CHIC 23:00 Hoãn
[30] Lautaro de Buin
-
Audax Italiano [27]
-
GHCLB 01:00 Hoãn
  Olympiakos
-
Krasnodar  
-
 
« 26 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo