x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHW 15:00 FT
  Slovenia U19 Nữ
1 - 2
Bosnia & Herz U19 Nữ  
0 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Zaglebie Lubin
0 - 3
Pogon Szczecin  
+1/4 0 - 3
- 16:00 FT
  Lausanne Sports
4 - 2
Neuchatel Xamax  
2 - 2
AUSQSL 16:30 FT
  Logan Light. 1
0 - 1
Peninsula Power  
+1 1/2 0 - 0
AUSVPL 16:30 FT
[8] Melb. Knights
0 - 2
Avondale Heights [1]
+3/4 0 - 0
- 16:45 FT
[7] Port Melbourne 1
2 - 2
Dandenong Th. [5]
-1/2 0 - 0
ACL 17:00 FT
[G-1] Nagoya Grampus (T) 2
3 - 0
Pohang Steelers [G-2] 1 5
-1/4 1 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Anderlecht
1 - 1
Sint Truiden  
-3/4 1 - 1
AUSVPL 17:00 FT
[10] Green Gully SC 2
1 - 3
Oakleigh Cannons [2]
+0 0 - 2
HQ3 17:00 FT
[5] Mokpo City
0 - 0
Gimhae City [4]
+0 0 - 0
AUSBPL 17:30 FT
[7] Centenary Stormers
1 - 0
UQ FC [9]
+1/2 1 - 0
AUSVPL 17:30 FT
[3] Bentleigh Greens
0 - 3
Hume City [4]
-1/2 0 - 1
- 17:30 FT
[13] Dandenong City
4 - 3
Heidelberg Utd [6]
+3/4 3 - 1
AUSSL 17:45 FT
[11] Croydon Kings
2 - 2
Ade. Blue Eagles [12]
-3/4 1 - 1
- 17:45 FT
[3] Adelaide Comets
3 - 2
Adelaide Utd U21 [4]
-1 1/4 2 - 2
GHCLB 19:00 FT
  Zurich
2 - 2
Wil 1900  
-1 1/4 2 - 2
- 20:00 FT
  Liefering
1 - 3
SV Ried  
+1/4 0 - 2
LATA 20:00 FT
[6] Spartaks Jurmala
2 - 0
BFC Daugava [5]
-1/4 0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Grasshoppers
2 - 4
Schaffhausen  
0 - 2
ACL 21:00 FT
[G-4] Ratchaburi (T) 1
0 - 1
Darul Takzim [G-3] 4
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[H-4] Tampines Rovers (T)
0 - 2
Gamba Osaka [H-2]
+2 0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  MFK Chrudim
1 - 0
Jihlava  
+0 0 - 0
GREU20 21:00 FT
  AEK Athens U20
2 - 1
Volos NFC U20  
-1 1/2 1 - 0
IRNA 21:40 FT
[16] Machine Sazi
0 - 2
Nassaji Mazandaran [12]
+1/4 0 - 1
- 21:45 FT
[8] Mes Rafsanjan
0 - 1
Persepolis [1]
+3/4 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Baltika
3 - 1
Rotor Volgograd  
2 - 1
- 22:00 FT
  Aluminij (T)
0 - 1
Puskas Akademia  
0 - 0
- 22:00 FT
  Akron Togliatti
3 - 0
FC Floresti  
2 - 0
- 22:00 FT
  Sturm Graz
6 - 0
LASK Juniors  
-2 1/2 2 - 0
- 22:00 FT
  Neftekhimik Nizh
1 - 1
Tekstilshchik Ivanov  
1 - 1
ESTA 22:00 FT
[8] Tammeka Tartu
0 - 2
Paide Linname. [3]
+1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Tulevik Viljandi
3 - 1
Vaprus Parnu [10]
1 - 1
LITA 22:00 FT
[6] FK Riteriai
1 - 1
Suduva [2]
+3/4 0 - 0
UZBA 22:00 FT
[11] Mash'al Mubarek
0 - 0
Turon Yaypan [12]
0 - 0
- 22:00 FT
[3] Sogdiana Jizzakh
0 - 0
Lok. Tashkent [7]
+0 0 - 0
EGYA 22:00 FT
[10] El Gouna
3 - 2
Ceramica Cleopatra [12]
+0 1 - 2
IRNA 22:10 FT
[14] Zobahan
1 - 1
Aluminium Arak [11]
-1/4 0 - 0
GHCLB 22:20 FT
  Piast Gliwice
3 - 1
Frydek Mistek  
1 - 1
- 22:30 FT
  Shkendija
2 - 1
KF Laci  
0 - 1
ACL 22:59 FT
[H-1] Jeonbuk H.Motor (T) 1
2 - 1
Chiangrai Utd [H-3] 2
-1 3/4 1 - 0
GHCLB 22:59 FT
  RB Salzburg
3 - 1
Dunajska Stred  
-2 1 - 1
- 22:59 FT
  Ger.Halberstadt
1 - 3
Ein.Braunschweig  
+3 1/2 0 - 1
- 22:59 FT
  FC U Craiova 1948
0 - 2
Ufa  
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
  Sochaux
3 - 0
Dudelange  
1 - 0
NORA 22:59 FT
[12] Sarpsborg 1
1 - 2
Viking [11]
-1/2 1 - 0
LATA 23:00 FT
[2] Riga FC
2 - 1
Noah Jurmala [8]
0 - 0
IRNA 23:20 FT
[10] Sanat Naft
1 - 0
SaiPa Karadj [15]
-1/4 0 - 0
ARC 00:00 FT
  Bahrain (T)
2 - 0
Kuwait  
-1/2 0 - 0
ESTA 00:00 FT
[2] Flora Tallinn
1 - 0
Nomme Kalju [4]
-3/4 0 - 0
LATA 00:00 FT
[1] Rigas Futbola Skola
1 - 2
Valmiera / BSS [3]
-1 1/4 1 - 1
EGYA 00:00 FT
[13] Ghazl Al Mahalla
1 - 1
Ittihad Alexandria [5]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[16] Aswan FC
1 - 4
Wadi Degla SC [17]
+1/4 1 - 4
IRNA 00:20 FT
[3] Esteghlal Tehran
2 - 0
Gol Gohar [5]
-1/4 2 - 0
C1 01:00 FT
  KF Prishtina (T)
2 - 0
Inter d.Escaldes  
-1 1/4 1 - 0
NORA 01:00 FT
[3] Lillestrom
2 - 0
Rosenborg [5]
+0 1 - 0
IREA 01:45 FT
[7] Dundalk
2 - 1
Derry City [6]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[8] Waterford Utd
1 - 1
St. Patrick's [2]
+1 1 - 1
IREB 01:45 FT
[1] Shelbourne
2 - 1
Cork City [9]
-1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[8] Cabinteely
1 - 2
UC Dublin [4]
+1 0 - 0
- 01:45 FT
[2] Treaty United
0 - 1
Galway [3]
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Athlone
0 - 0
Bray Wanderers [5]
+1/2 0 - 0
IREA 02:00 FT
[1] Shamrock Rovers
1 - 1
Drogheda Utd [5]
-1 1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[9] Finn Harps
1 - 1
Longford Town [10]
-1/2 1 - 1
EGYA 02:00 FT
[3] Al Masry (T)
2 - 3
Al Intagh Al Harbi [18]
-1 2 - 1
ICEB 02:15 FT
[4] Kordrengir (T)
1 - 1
UMF Grindavik [6]
+0 0 - 0
BRB 02:30 FT
[4] Avai/SC
1 - 0
CRB/AL [5]
-1/2 1 - 0
VENA 04:00 FT
[A-3] Carabobo
1 - 1
Dep.Guaira [A-1]
0 - 1
BRB 05:00 FT
[11] Operario/PR
0 - 0
Confianca/SE [20]
-1/2 0 - 0
- 05:00 FT
[19] Brasil Pelotas/RS
1 - 1
Ponte Preta/SP [16]
+1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[8] Guarani/SP
0 - 2
Coritiba/PR [2]
-1/4 0 - 1
USB 06:00 FT
[A-1] Pittsburgh R.
2 - 1
New York RB II [A-7]
-1 1/4 2 - 1
VENA 06:15 FT
[B-7] Trujillanos
0 - 3
Dep.Tachira [B-1]
0 - 1
BRB 07:30 FT
[13] Vila Nova/GO
0 - 0
Goias/GO [3]
+1/2 0 - 0
CHIC 07:30 FT
[19] Rangers Talca
1 - 1
Curico Unido [17]
-1/4 0 - 0
USB 07:30 FT
[C-2] Rio Grande Valley
1 - 2
Tulsa Roughnecks [B-4]
-1/2 0 - 1
- 08:00 FT
[C-5] Colorado Springs
3 - 1
New Mexico United [C-3]
+0 0 - 1
USAA 08:20 FT
[Dong-14] Inter Miami
1 - 2
Orlando City [Dong-2]
+1/4 0 - 0
USB 10:35 FT
[D-7] Las Vegas Lights
1 - 2
San Diego Loyal [D-3]
0 - 1
GHCLB 17:59 Hoãn
  Hamburger
-
VSG Altglienicke  
-
- 17:59 Hoãn
  Paderborn 07
-
Duisburg  
-
FIN3 22:59 Hoãn
  TPV Tampere
-
Ilves II  
-
 
« 25 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo