x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[17] FC Kariya
1 - 0
Honda Lock [15]
1 - 0
- 11:00 FT
[11] Maruyasu Okazaki
3 - 2
Verspah Oita [7]
+1 3 - 0
- 11:00 FT
[6] FC Osaka
1 - 1
Nara Club [13]
-1/2 1 - 0
- 11:00 FT
[16] Tokyo Musashino
0 - 1
Veertien Mie [8]
+1/4 0 - 0
NHATW 11:00 FT
[1] Iga Kunoichi Nữ
1 - 0
NGU Loverledge Nữ [7]
-1 1/4 0 - 0
AUSQSL 13:00 FT
  Capalaba 1
1 - 2
Sunshine Coast  
1 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[8] Acacia Ridge
1 - 3
Brisbane Knights [10]
+0 1 - 1
- 14:00 FT
[6] Toowong FC
2 - 3
Mount Gravatt [5]
-3/4 1 - 2
AUSFWP 14:00 FT
[6] Inglewood Utd
1 - 2
Perth SC [1]
+0 0 - 1
NHAT3 14:00 FT
[11] Azul Claro Numazu
0 - 1
Nagano Parceiro [6]
+3/4 0 - 0
HQB 14:00 FT
[9] Seoul E-Land
0 - 1
Busan I'Park [5]
-1/2 0 - 0
AUSA 14:05 FT
[1] Melbourne City
3 - 1
Sydney FC [2]
-1/4 2 - 1
AUSBPL 14:15 FT
[4] St George Willawong 1
3 - 2
The Lakes [2]
-1 1/4 2 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Brisbane Roar U21 (T)
5 - 0
Eastern Suburbs  
-1 3 - 0
HQ3 15:00 FT
[9] Paju Citizen
2 - 1
Gangneung City [15]
-1/4 1 - 0
GHCLB 15:30 FT
  Zorya
1 - 2
Proleter NS  
0 - 2
GREU20 15:30 FT
  Pas Giannina U20
1 - 1
Asteras Tripolis U20  
0 - 0
NHATA 16:00 FT
[20] Yokohama FC
1 - 1
Shimizu S-Pulse [14]
+1/2 1 - 0
- 16:00 FT
[17] Tokushima Vortis
0 - 1
Yokohama FM [2]
+3/4 0 - 1
NHATB 16:00 FT
[5] Ventforet Kofu
6 - 2
Thespa Kusatsu [18]
-3/4 4 - 0
NHATA 16:30 FT
[6] Kashima Antlers
4 - 0
Consa. Sapporo [10]
-1/2 1 - 0
HQB 16:30 FT
[7] Ansan Greeners
2 - 2
Bucheon 1995 [10]
+0 2 - 0
ACL 17:00 FT
[J-3] Port FC (T)
3 - 0
Guangzhou FC [J-4]
-1 1/2 1 - 0
NHATA 17:00 FT
[7] Urawa Red
2 - 0
Avispa Fukuoka [11]
1 - 0
- 17:00 FT
[15] Shonan Bellmare
2 - 4
Kashiwa Reysol [16]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[8] FC Tokyo
3 - 0
Oita Trinita [19]
-3/4 2 - 0
NHATB 17:00 FT
[15] Renofa Yamaguchi
0 - 1
Omiya Ardija [21]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[7] Machida Zelvia
5 - 0
Ehime FC [20]
-3/4 1 - 0
NHAT3 17:00 FT
[3] FC Gifu
1 - 0
Kagoshima [8]
-1/4 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[1] Cheonan City
3 - 0
Cheongju FC [12]
-3/4 2 - 0
TD3 18:00 FT
  Dalkurd FF
2 - 2
Umea  
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
  Hudiksvalls FF
1 - 1
Hammarby Talang  
+1/4 0 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Malmo
1 - 2
Midtjylland  
0 - 0
- 19:00 FT
  Ural S.r.
2 - 0
Rubin Kazan  
2 - 0
ICEB 19:00 FT
[8] Grotta
0 - 1
Fram Rey. [1]
+1/2 0 - 0
LITA 19:00 FT
[1] Zalgiris
2 - 0
Nevezis [10]
-2 1/2 1 - 0
TD3 19:15 FT
  Linkoping City
1 - 2
IFK Malmo  
0 - 1
GHCLB 19:30 FT
  Basel (T)
2 - 3
Thun  
-1 1/2 2 - 3
BLRA 20:00 FT
[11] Isloch
1 - 1
FK Minsk [7]
-1/4 1 - 1
KAZA 20:00 FT
[6] FK Kyzylzhar
3 - 2
Astana [2]
+1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[11] Shakhter Kar.
1 - 0
Aktobe [10]
-1/4 0 - 0
NORB 20:00 FT
[10] Ullensaker/Kisa
0 - 1
Aalesund [4]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Start Kristiansand
2 - 3
Bryne [8]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[2] Fredrikstad
2 - 2
Grorud IL [16]
-1 1 - 1
- 20:00 FT
[6] KFUM Oslo (T)
1 - 1
Strommen [13]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Stjordals Blink 1
1 - 0
Ranheim IL [9]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Sogndal
3 - 1
Asane Fotball [11]
-1 2 - 1
- 20:00 FT
[14] Sandnes Ulf
0 - 2
FK Jerv [3]
-1/2 0 - 0
TD3 20:00 FT
  Atvidabergs
1 - 2
Osterlen FF  
-1/4 1 - 0
GHCLB 20:30 FT
  TuS BW Lohne
0 - 7
Wer.Bremen  
0 - 3
ACL 21:00 FT
[J-1] Cerezo Osaka (T)
2 - 1
Kitchee [J-2]
-1 1/2 0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Ludogorets (T)
3 - 0
Lask  
2 - 0
- 21:00 FT
  Hammarby
3 - 1
Sirius  
3 - 0
GHW 21:00 FT
  Liechtenstein Nữ
2 - 1
Gibraltar Nữ  
2 - 0
GEOA 21:00 FT
[10] Samtredia
1 - 2
Dila Gori [5]
0 - 0
LITA 21:00 FT
[9] Banga
1 - 0
Dziugas FC [8]
+0 1 - 0
TD3 21:00 FT
  Orebro Syrianska
1 - 0
Gefle IF  
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Trollhattan
1 - 1
Oskarshamns AIK  
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Karlstad BK
2 - 1
Sylvia  
-1/2 1 - 0
ARGB 21:00 FT
[B-18] Guillermo
0 - 1
Barracas Central [B-2]
-1/4 0 - 0
BRAA 21:00 FT
[13] Juventude/RS
1 - 0
Flamengo/RJ [5]
+1 1 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Botev Plovdiv
1 - 1
Zorya  
1 - 0
- 22:00 FT
  Malmo
2 - 0
HB Koge  
2 - 0
- 22:00 FT
  Galatasaray
2 - 1
Dinamo Bucuresti  
1 - 0
BLRA 22:00 FT
[4] Rukh Brest
1 - 0
FK Slutsk [13]
-1 1/4 0 - 0
ICEB 22:00 FT
[5] Vestri
0 - 3
Vestmannaeyjar [2]
+3/4 0 - 1
KAZA 22:00 FT
[5] Ordabasy
3 - 0
Zhetysu Taldykorgan [14]
-1 1/4 2 - 0
JORA 22:00 FT
[9] Al Aqaba SC (T) 1
1 - 3
Faisaly (JOR) [3]
1 - 1
UZBA 22:00 FT
[13] Andijan
2 - 3
FK AGMK [2]
1 - 3
- 22:00 FT
[14] Surkhon Termiz
0 - 4
Pakhtakor [1]
0 - 2
CHIC 22:00 FT
[9] U. Espanola
2 - 3
Puerto Montt [12]
-3/4 1 - 1
URUA 22:00 FT
[14] Boston River (T)
1 - 1
Liverpool P. (URU) [3]
+1/2 1 - 0
EGYA 22:00 FT
[8] Tala'ea Al Jaish
0 - 2
NBE SC [15]
-1/4 0 - 1
IRNA 22:20 FT
[7] Peykan
1 - 1
Naft M. Soleyman [13]
0 - 0
GEOA 22:30 FT
[3] Lokomotiv T
2 - 3
FC Telavi [9]
0 - 2
EURO 22:59 FT
[C-1] Hà Lan (T) 1 2
0 - 2
Séc [D-3] 1
-1 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Dinamo Zagreb (T)
2 - 1
Rostov  
2 - 0
- 22:59 FT
  Kapfenberg (T)
0 - 1
CSKA Moscow  
+2 1/2 0 - 0
GEOA 22:59 FT
[1] Dinamo Batumi
2 - 2
Shukura [7]
-1 3/4 1 - 1
ICEA 22:59 FT
[6] Hafnarfjordur
1 - 1
KA Akureyri [4]
-1/4 1 - 0
NORA 22:59 FT
[2] Bodo Glimt
4 - 1
Stabaek [15]
-2 1/4 4 - 0
TD3 22:59 FT
  Sandvikens
4 - 1
Taby IS  
-1 3/4 3 - 0
- 22:59 FT
  Assyriska
0 - 2
Brommapojkarna  
+2 0 - 1
CHIC 22:59 FT
[11] Cobreloa
2 - 1
O Higgins [10]
0 - 1
TS 90': 2-1; Pen: 6-7
ALGA 22:59 FT
[8] CS Constantine
4 - 0
JSM Skikda [20]
-1 3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[5] MC Oran
0 - 3
CR Belouizdad [1]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[17] Hussein Dey
1 - 1
JS Saoura [3]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[11] RC Relizane
2 - 4
USM Alger [4]
+0 1 - 2
- 22:59 FT
[7] Paradou AC
1 - 1
NC Magra [14]
-1 0 - 1
ARGB 23:10 FT
[A-10] Chacarita Jrs
2 - 2
Tigre [A-2]
+1/2 1 - 0
IRNA 23:15 FT
[6] Foolad Khozestan
0 - 0
Sepahan [2]
0 - 0
GEOA 23:30 FT
[8] Torpedo Kut.
0 - 1
Dinamo Tbilisi [2]
0 - 1
GHCLB 00:00 FT
  Tabor Sezana
0 - 2
Backa Topola  
0 - 1
BLRA 00:00 FT
[2] Bate Borisov
3 - 0
Torpedo Zhodino [9]
-1 1/4 1 - 0
ARGB 00:00 FT
[B-17] Villa Dalmine
1 - 1
Tristan Suarez [B-9]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[B-13] San Telmo
1 - 0
Ferro Carril Oeste [B-11]
-1/4 0 - 0
EGYA 00:00 FT
[6] Semouha Club
0 - 3
Ismaily SC [11]
-1/4 0 - 1
JORA 00:30 FT
[1] Wihdat (T)
4 - 1
S.Al.Ordon [5]
-1 2 - 0
ARGB 01:00 FT
[B-16] Ramon Santamarina 1
1 - 2
CA Guemes [B-1]
+0 1 - 2
- 01:00 FT
[B-7] Almagro
3 - 0
All Boys [B-14]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[B-10] Atletico Rafaela
2 - 1
Ind.Rivadavia [B-8]
-1/4 1 - 1
URUA 01:00 FT
[10] CA Rentistas
1 - 1
Nacional Montevideo [2]
+1 1 - 1
EURO 02:00 FT
[B-1] Bỉ (T) 2
1 - 0
B.D.Nha [F-3] 3
-1/4 1 - 0
BRAA 02:00 FT
[11] Fluminense/RJ (T) 1
1 - 1
Corinthians/SP [10]
-1/4 0 - 1
CHIC 02:00 FT
[2] Palestino
5 - 2
Barnechea [32]
-1 2 - 2
- 02:00 FT
[1] La Serena
5 - 0
Deportes Colina [33]
-1 1/2 2 - 0
- 02:00 FT
[8] Nublense
0 - 0
Melipilla [23]
-1/4 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[1] Valur Rey.
1 - 1
Fylkir [9]
-1 0 - 0
- 02:15 FT
[11] HK Kopavogur
2 - 3
Breidablik [3]
+3/4 1 - 1
USAA 02:30 FT
[Dong-10] Atlanta United
0 - 0
New York RB [Dong-9]
-1/2 0 - 0
USB 03:30 FT
[D-4] Tacoma Defiance
2 - 0
LA Galaxy II [D-6]
+1/4 0 - 0
COP 04:00 FT
[B-5] Venezuela (T) 1
0 - 1
Peru [B-2]
+1/4 0 - 0
- 04:00 FT
[B-1] Brazil
1 - 1
Ecuador [B-4] 1
-1 1/4 1 - 0
CHIC 05:00 FT
[18] Dep.Concepcion
1 - 1
San. Wanderers [20]
+1/2 0 - 1
USAA 05:00 FT
[Dong-4] New York City (T)
2 - 1
D.C. Utd [Dong-8]
-3/4 0 - 1
BRAA 06:00 FT
[6] Atletico/PR
2 - 2
Chapecoense [20]
-3/4 1 - 1
- 06:00 FT
[19] Gremio/RS 1
0 - 0
Fortaleza/CE [3]
-1/2 0 - 0
- 06:00 FT
[1] Palmeiras/SP
3 - 2
Bahia/BA [12]
-3/4 1 - 1
- 06:30 FT
[7] Ceara/CE
1 - 1
Sao Paulo/SP [17]
+0 1 - 0
- 06:30 FT
[18] America/MG
1 - 1
Internacional/RS [14]
+0 1 - 0
- 06:30 FT
[15] SC Recife/PE
0 - 0
Cuiaba/MT [16]
-1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[8] Santos/SP
2 - 0
Atl. Mineiro/MG [2]
+0 0 - 0
BRB 06:30 FT
[14] CSA/AL
2 - 1
Cruzeiro/MG [18]
2 - 1
VENA 06:30 FT
[B-5] Zamora Barinas
2 - 1
Zulia FC [B-6]
1 - 0
USB 06:30 FT
[B-5] Atlanta United II
1 - 2
OKC Energy [B-6]
-1/2 0 - 0
BRB 07:00 FT
[10] Vasco DG/RJ
2 - 1
Brusque FC/SC [6]
-1/2 0 - 0
USAA 07:20 FT
[Tay-13] Austin FC
0 - 0
Columbus Crew [Dong-6]
+0 0 - 0
CHIC 07:30 FT
[31] San Luis Qui.
1 - 3
Univ. de Chile [3]
+3/4 0 - 2
USAA 08:00 FT
[Tay-10] Dallas
2 - 1
New England [Dong-1]
+1/2 1 - 1
AUSNSW 11:30 Hoãn
[7] Wollongong Wolves
-
Sydney Utd [2]
-
- 12:00 Hoãn
[3] Rockdale City
-
North Shore Mariners [10]
-
- 13:00 Hoãn
[5] Sydney Olympic
-
Manly Utd [4]
-
GHCLB 19:00 Hoãn
  Ein. Norderstedt
-
St. Pauli  
-
NPA 20:00 Hoãn
  Richards Bay
-
Chippa Utd [15]
-
GHCLB 20:45 Hoãn
  AIK Solna
-
Ostersunds  
-
 
« 27 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo