x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATW 11:00 FT
[1] Iga Kunoichi Nữ
2 - 0
Orca Kamogawa Nữ [8]
0 - 0
- 11:00 FT
[10] Sperenza Osaka Nữ
1 - 1
Ehime FC Nữ [6]
0 - 1
HQB 11:30 FT
[9] Bucheon 1995
2 - 3
Gyeongnam [6]
+1/4 1 - 2
NHATA 12:00 FT
[20] Vegalta Sendai
0 - 1
Tokushima Vortis [16]
+0 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[5] Alb. Niigata (JPN)
1 - 0
Ventforet Kofu [3]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[15] Omiya Ardija
1 - 0
Sagamihara [22]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[16] Thespa Kusatsu
0 - 1
JEF United Chiba [9]
+1/2 0 - 0
HQA 12:00 FT
[7] Pohang Steelers 1
2 - 4
Jeju Utd [5]
-1/4 0 - 3
NHATA 13:00 FT
[9] FC Tokyo
1 - 2
Urawa Red [5]
+0 1 - 1
NGB 14:00 FT
[4] SKA-Khabarovsk
2 - 0
Veles Moscow [7]
-1/4 1 - 0
AUSQSL 14:00 FT
  Peninsula Power
2 - 1
Brisbane Roar U21  
-1/4 1 - 1
HQB 14:00 FT
[7] Ansan Greeners
1 - 0
Anyang [2]
+1/2 0 - 0
HQA 14:30 FT
[1] Ulsan Hyundai
1 - 0
Gwangju [12]
-3/4 0 - 0
TQB 14:30 FT
[B-3] Kunshan FC (T)
4 - 0
Beijing BIT [C-6]
-1 1/4 3 - 0
CZEU19 15:00 FT
  Banik Ostrava U19
1 - 2
Zlin U19  
1 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[4] Bayside Utd
0 - 0
The Gap [10]
-1 1/4 0 - 0
- 15:00 FT
[6] Acacia Ridge
2 - 1
Centenary Stormers [9]
-1 2 - 1
AUSQSL 15:00 FT
  Queensland Lion
2 - 0
Brisbane Strikers  
2 - 0
- 15:00 FT
  Eastern Suburbs
1 - 1
Capalaba  
-3/4 1 - 1
- 15:00 FT
  Sunshine Coast
1 - 0
Gold Coast Knights  
+1/2 1 - 0
- 15:00 FT
  Olympic FC QLD
1 - 1
Redlands Utd  
0 - 0
NGB 16:00 FT
[12] Tom Tomsk 1
2 - 1
Kuban [20]
-1/4 1 - 1
CZEU19 16:00 FT
  Mlada Boleslav U19
3 - 1
Vik. Plzen U19  
2 - 1
- 16:00 FT
  Hradec Kralove U19
1 - 2
Sparta Praha U19  
1 - 1
- 16:00 FT
  Slovacko U19
1 - 3
Brno U19  
0 - 2
- 16:00 FT
  Opava U19
1 - 2
Pribram U19  
1 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[7] Toowong FC
0 - 1
UQ FC [8]
-1 1/4 0 - 1
AUSQSL 16:00 FT
  Gold Coast Utd 1
3 - 0
Magpies Crusaders  
2 - 0
NHATA 16:00 FT
[19] Yokohama FC
2 - 2
Yokohama FM [2]
+1 1/2 1 - 0
NHAT3 16:00 FT
[7] Kagoshima
1 - 0
FC Gifu [6]
-1/4 1 - 0
AUSQSL 16:30 FT
  Moreton Bay Utd
3 - 4
Logan Light.  
-1 3/4 1 - 2
NHATB 16:30 FT
[2] Kyoto Sanga
2 - 0
Tochigi SC [14]
-3/4 1 - 0
AFCWVL 17:00 FT
[G-2] Jordan Nữ (T)
0 - 0
Iran Nữ [G-1]
-1/4 0 - 0
LITA 17:00 FT
[3] Kauno Zalgiris
2 - 0
Nevezis [10]
-3 1 - 0
NHATA 17:00 FT
[8] Avispa Fukuoka
3 - 0
Sagan Tosu [7]
+1/4 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[17] Renofa Yamaguchi
1 - 3
V-Varen Nagasaki [4]
+3/4 0 - 2
- 17:00 FT
[1] Jubilo Iwata
2 - 0
Ryukyu [8]
-1 1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[19] Ehime FC
0 - 4
Montedio Yama. [7]
+1 0 - 1
HQA 17:00 FT
[3] Daegu
0 - 0
Suwon FC [4]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor 1
2 - 0
Incheon Utd [9]
-1 1/4 1 - 0
HQ3 17:00 FT
[11] Changwon City
1 - 3
Mokpo City [3]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[2] GimPo Citizen
3 - 1
Paju Citizen [8]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[12] Cheongju FC
2 - 0
Yangju FC [14]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[15] Gangneung City
1 - 0
Pyeongtaek FC [13]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[1] Cheonan City
3 - 0
Hwaseong FC [9]
-1/2 1 - 0
CZEU19 17:30 FT
  Sigma Olomouc U19
0 - 0
Slavia Praha U19  
0 - 0
TNKA 17:30 FT
[13] Sivasspor
4 - 0
Fatih Karagumruk [7]
-1/2 1 - 0
TNKB 17:30 FT
[1] Umraniyespor
1 - 0
Manisa FK [13]
+0 1 - 0
THAA 17:30 FT
[2] Bangkok Utd
2 - 0
Buriram Utd [1]
+1/4 0 - 0
POLB 17:40 FT
[9] Odra Opole
4 - 2
Katowice [13]
+0 3 - 1
DUC4B 18:00 FT
[A-8] Phonix Lubeck
1 - 7
Weiche Flensburg [A-3]
+1 1 - 3
DUC4DB 18:00 FT
[18] Optik Rathenow 1
0 - 1
Luckenwalde [7]
+3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[12] Tennis Borussia B.
3 - 2
SV Lichtenberg [15]
-1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[8] E.Cottbus
9 - 0
FC Eilenburg [20]
3 - 0
NGA 18:00 FT
[16] Khimki
0 - 0
Lok. Moscow [5]
+1/4 0 - 0
BLRA 18:00 FT
[7] Isloch
0 - 0
Torpedo Zhodino [10]
+0 0 - 0
FIN3 18:00 FT
  Vaajakoski
2 - 2
SJK Akatemia  
1 - 1
TDB 18:00 FT
[13] GAIS
0 - 0
Falkenbergs [15]
-1/4 0 - 0
TD3 18:00 FT
  Gefle IF
1 - 2
Orebro Syrianska  
-3/4 0 - 2
- 18:00 FT
  Utsiktens BK 1
1 - 0
Lindome GIF  
1 - 0
- 18:00 FT
  Hudiksvalls FF
0 - 0
Karlstad BK  
0 - 0
UKRA 18:00 FT
[6] PFK Aleksandriya
2 - 1
FC Mariupol [16]
-3/4 1 - 1
THAA 18:00 FT
[3] Chiangrai Utd
1 - 2
Prachuap FC [11]
-1 0 - 0
- 18:00 FT
[15] Khonkaen Utd 1
0 - 7
Chonburi [7]
+1/4 0 - 3
UZBA 18:00 FT
[9] Kokand-1912
1 - 1
Andijan [13]
0 - 0
ANHA 18:30 FT
[1] Chelsea 3
0 - 1
Man City [3] 2
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[5] Man Utd 2
0 - 1
Aston Villa [12] 2
-1 1/4 0 - 0
ANHB 18:30 FT
[7] Reading
1 - 0
Middlesbrough [12]
+1/4 0 - 0
DUB 18:30 FT
[17] Ingolstadt
1 - 2
Fort.Dusseldorf [12]
+1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[7] Karlsruher
1 - 3
St. Pauli [1]
-1/4 0 - 2
- 18:30 FT
[4] Paderborn 07 1
1 - 2
Holstein Kiel [15]
-1/2 1 - 0
TQB 18:35 FT
[C-4] Shenyang Urban
2 - 4
Meizhou Hakka [A-1]
+3 1 - 4
- 18:35 FT
[B-2] Chengdu Better City (T) 1
2 - 1
Sichuan Jiuniu [A-3]
-1 1 - 0
- 18:35 FT
[B-1] Nantong Zhiyun (T) 1
4 - 2
Zibo Cuju [A-5]
-2 1/2 2 - 1
ALBA 18:45 FT
[7] Kastrioti Kruje
1 - 1
KF Tirana [1]
1 - 0
- 18:45 FT
[2] Teuta Durres
0 - 0
Dinamo Tirana [6]
0 - 0
TBNA 19:00 FT
[19] Alaves 2
1 - 0
Atletico Madrid [3] 3
+1 1 - 0
ITB 19:00 FT
[14] Como
1 - 1
Benevento [7]
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[15] Monza
3 - 1
Pordenone [20]
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[5] Ascoli
2 - 3
Brescia [4]
+1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[8] Cittadella
1 - 2
Lecce [2]
+0 1 - 1
DUC3 19:00 FT
[18] Vik.Koln
4 - 2
Duisburg [17]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[19] Wurzburger
0 - 4
Wehen [9]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[13] Meppen
2 - 2
Saarbrucken [3]
+0 1 - 2
- 19:00 FT
[15] Verl
1 - 1
Munchen 1860 [14]
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[4] Ein.Braunschweig
0 - 0
Waldhof Man. [6]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Kaiserslautern
2 - 0
Osnabruck [5]
+0 2 - 0
DUC4B 19:00 FT
[A-10] Heider SV
0 - 2
Lubeck [A-6]
0 - 1
- 19:00 FT
[B-2] Wer.Bremen II
8 - 1
VfV 06 Hildesheim [B-6]
-1 3 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[2] Bayern Munich II
3 - 1
TSV 1896 Rain [18]
2 - 0
- 19:00 FT
[10] Heimstetten
0 - 0
Nurnberg II [14]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[17] Schalding Hein.
2 - 0
V. Aschaffenburg [11]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[16] FC Pipinsried 1
0 - 5
Buchbach [4]
+1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[12] VfB Eichstatt
2 - 1
TSV Aubstadt [7]
+1/2 1 - 0
DUC4N 19:00 FT
[2] Mainz II
2 - 0
Offenbach [5]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[19] TSV Schott Mainz
3 - 3
Elversberg [4]
+1 1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[17] Giessen
1 - 3
TSV Steinbach [3]
+1 1 - 1
- 19:00 FT
[11] Hessen Kassel
2 - 0
Koblenz [14]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Aalen
2 - 1
Sonnenhof [10]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[7] Bahlinger
1 - 0
FSV Frankfurt [13]
+0 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Schalke 04 II
1 - 1
SV Straelen  
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
  FC Koln II
4 - 0
Sportfreunde Lotte  
-1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Wiedenbruck
1 - 1
Wegberg-Beeck  
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
  Bonner SC
0 - 3
Fort.Dusseldorf II  
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
  Uerdingen
1 - 2
Rodinghausen  
0 - 1
- 19:00 FT
  Homberg
0 - 0
Fortuna Koln  
+1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Lippstadt
1 - 2
Essen  
+1 1/2 0 - 1
- 19:00 FT
  Oberhausen
4 - 0
RW Ahlen  
-3/4 1 - 0
BLRA 19:00 FT
[14] Slavia Mozyr
3 - 0
Sputnik Rechitsa [16]
FINB 19:00 FT
[6] PK-35
2 - 1
Klubi 04 Helsinki [12]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[2] TPS Turku 1
4 - 1
Jaro [5]
-1 1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[4] KPV Kokkola
1 - 0
JIPPO [11]
-1 1/4 1 - 0
FIN3 19:00 FT
  FC Kiffen
3 - 1
MiPK Mikkeli  
2 - 0
- 19:00 FT
  Honka 2
1 - 1
HJS Akatemia  
1 - 0
- 19:00 FT
  Grankulla IFK
3 - 4
SalPa Salo  
2 - 2
- 19:00 FT
  PeKa
1 - 0
Lahden Reipas  
0 - 0
- 19:00 FT
  Atlantis
6 - 0
Mypa  
2 - 0
- 19:00 FT
  Espoo
1 - 1
Ilves-Kissat  
1 - 0
- 19:00 FT
  Ilves II
3 - 2
Jazz  
2 - 1
- 19:00 FT
  VJS
1 - 1
KaaPo Kaarina  
1 - 1
TD3 19:00 FT
  Torns IF
1 - 1
Vanersborgs FK  
1 - 1
DENB 19:00 FT
[2] Lyngby
3 - 1
Hvidovre IF [3]
-3/4 3 - 1
DUC4DB 19:05 FT
[4] CZ Jena
3 - 2
C. Leipzig [9]
-1 1/4 1 - 0
AFCWVL 19:30 FT
[H-1] Thái Lan Nữ
7 - 0
Palestine Nữ [H-3]
2 - 0
ITA3 19:30 FT
[B-9] Carrarese
1 - 0
US Fermana [B-19]
-3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[B-1] Ancona
3 - 1
Luchese [B-12]
-1/4 1 - 0
AUTB 19:30 FT
[7] Floridsdorfer AC 1
0 - 0
Rapid Wien II [11]
-1/4 0 - 0
HUNA 19:45 FT
[8] MTK Budapest
1 - 0
Mezokovesdi SE [11]
+0 0 - 0
ITA 20:00 FT
[15] Spezia 2
1 - 2
AC Milan [1] 2
+1 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[B-3] Oberneuland
1 - 0
Hannover II [B-4]
+3/4 1 - 0
PHB 20:00 FT
[18] SC Bastia
2 - 0
Ajaccio [5]
+0 0 - 0
NGB 20:00 FT
[1] FK Orenburg
2 - 0
Yenisey [13]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[19] Volgar Astrakhan
0 - 1
Olim. Dolgiye Prudy [11]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[14] Rotor Volgograd
1 - 0
Kamaz [10]
-1 1 - 0
AZEA 20:00 FT
[6] Keşla FK
1 - 1
Karabakh Agdam [1]
+1 1/2 0 - 1
POLA 20:00 FT
[14] Stal Mielec
1 - 0
Radomiak Radom [13]
+1/4 1 - 0
BLRA 20:00 FT
[11] FK Minsk
2 - 1
FK Slutsk [13]
+0 0 - 0
BIHA 20:00 FT
[10] Rudar Prijedor
2 - 0
Radnik Bijeljina [12]
1 - 0
ESTA 20:00 FT
[5] TJK Legion
1 - 2
Levadia T. [1]
1 - 1
LATA 20:00 FT
[2] Riga FC
0 - 1
FK Liepaja [4]
-3/4 0 - 0
MDVA 20:00 FT
[6] Dinamo-Auto
0 - 7
Sheriff Tiraspol [3]
0 - 2
NORB 20:00 FT
[15] Ullensaker/Kisa
0 - 2
Raufoss IL [9]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[5] KFUM Oslo
2 - 0
Grorud IL [13]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Aalesund
3 - 2
Strommen [16]
-1 3/4 3 - 1
- 20:00 FT
[6] Sogndal
0 - 0
Bryne [12]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Ranheim IL
2 - 2
Asane Fotball [8]
-1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[11] Sandnes Ulf
2 - 1
Stjordals Blink [14]
-3/4 1 - 1
TNKA 20:00 FT
[15] Antalyaspor
1 - 0
Malatyaspor [16]
-1/2 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[6] Erzurum BB
3 - 1
Adanaspor [16]
-1 1 - 0
TDB 20:00 FT
[10] Vasteras
1 - 2
GIF Sundsvall [2]
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[4] Landskrona
1 - 0
Norrby [6]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Vasalunds
0 - 1
Akropolis IF [12]
-1/4 0 - 1
TD3 20:00 FT
  Linkoping City
0 - 1
Qviding  
0 - 1
DENB 20:00 FT
[10] Fremad Amager
1 - 0
Vendsyssel FF [11]
+1/4 0 - 0
NPA 20:00 FT
[9] Amazulu
1 - 0
Baroka FC [10]
1 - 0
- 20:00 FT
[5] Sekhukhune Utd
1 - 1
Golden Arrows [6]
0 - 0
- 20:00 FT
[7] Orlando Pirates
0 - 2
Mamelodi Sun. [1]
0 - 0
BULA 20:15 FT
[10] Lok. Plovdiv
1 - 1
Botev Plovdiv [2]
-1/2 0 - 1
DUA 20:30 FT
[8] Leipzig 1
6 - 0
Hertha Berlin [13] 3
-1 3/4 3 - 0
- 20:30 FT
[9] Hoffenheim 2
3 - 1
Wolfsburg [6] 2
+0 1 - 1
- 20:30 FT
[5] Union Berlin 1
1 - 0
A.Bielefeld [17]
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[14] Ein.Frankfurt 2
1 - 1
FC Koln [7] 3
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[3] B.Leverkusen 4
1 - 0
Mainz [11] 3
-3/4 0 - 0
NGA 20:30 FT
[1] Zenit
2 - 1
Krylya Sovetov [10]
-1 3/4 1 - 1
NGB 20:30 FT
[17] Metallurg Lipetsk
0 - 0
Tekstilshchik Ivanov [18]
+0 0 - 0
UZBA 20:30 FT
[1] Pakhtakor
3 - 1
Turon Yaypan [14]
1 - 0
ANHA 21:00 FT
[6] Everton 2
2 - 0
Norwich [20] 3
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Leeds Utd 3
1 - 2
West Ham Utd [10] 2
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Leicester City 2
2 - 2
Burnley [19] 4
-3/4 1 - 2
- 21:00 FT
[16] Watford 4
1 - 1
Newcastle [18] 3
-1/4 0 - 1
ANHB 21:00 FT
[18] Swansea City
1 - 0
Huddersfield [6]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Nottingham Forest
1 - 1
Millwall [15]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[1] Bournemouth
2 - 1
Luton Town [10]
-1 2 - 0
- 21:00 FT
[16] Blackpool
1 - 0
Barnsley [23]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[20] Birmingham
0 - 0
Preston North End [19]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Blackburn Rovers
5 - 1
Cardiff City [21]
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[11] Bristol City
1 - 1
Fulham [3]
+1 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Sheffield Utd
1 - 0
Derby County [14]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Stoke City
2 - 0
Hull City [22]
-3/4 1 - 0
ANHL1 21:00 FT
[4] Rotherham Utd 1
1 - 1
Crewe Alexandra [23]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Shrewsbury
2 - 1
Wimbledon [17]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[16] Morecambe 1
3 - 3
Accrington [11]
+0 2 - 2
- 21:00 FT
[6] Milton Keynes Dons
1 - 0
Wycombe [2]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Cambridge Utd
2 - 2
Fleetwood Town [19]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[8] Burton Albion
1 - 2
Lincoln [13]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[22] Charlton Athletic
2 - 2
Portsmouth [12]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[15] Ipswich
1 - 1
Sheffield Wed. [7]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Oxford Utd
1 - 1
Gillingham [20]
-1 1 - 1
- 21:00 FT
[1] Plymouth Argyle
2 - 1
Doncaster Rovers [24]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Sunderland
1 - 0
Bolton [10]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Wigan
2 - 0
Cheltenham [14]
-3/4 1 - 0
ANHL2 21:00 FT
[17] Rochdale
0 - 1
Oldham [21]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Hartlepool
1 - 1
Exeter City [9]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[2] Harrogate Town
0 - 0
Stevenage [20]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Swindon
0 - 0
Colchester Utd [19]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Salford City
2 - 2
Northampton [8]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[1] Forest Green
0 - 0
Tranmere Rovers [4]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Crawley Town
2 - 1
Bradford City [10]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Sutton Utd
4 - 0
Carlisle [23]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[7] Leyton Orient
0 - 0
Mansfield [22]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Scunthorpe Utd
0 - 1
Port Vale [3]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[18] Walsall
1 - 2
Bristol Rovers [16]
+0 1 - 0
ANHU23 21:00 FT
[1-1] Man City U23
2 - 2
Arsenal U23 [1-2]
1 - 1
TBNB 21:00 FT
[15] Ibiza-Eivissa
2 - 0
Burgos CF [18]
-1/2 1 - 0
ITA3 21:00 FT
[B-15] US Olbia 1
0 - 1
Cesena [B-3]
+1/4 0 - 0
DUC4T 21:00 FT
  A.Aachen
0 - 1
M.gladbach II  
+0 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[11] Dundee
0 - 1
Rangers [1]
+1 1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Hearts
3 - 0
Livingston [10]
-1 2 - 0
- 21:00 FT
[6] Motherwell
2 - 1
Ross County [12]
-3/4 1 - 1
SCOB 21:00 FT
[6] Ayr Utd
0 - 0
Greenock Morton [9]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Dunfermline
0 - 0
Hamilton [8]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Inverness C.T.
2 - 1
Queen of South [7]
-3/4 1 - 0
SCO2 21:00 FT
[2] Cove Rangers
1 - 0
Airdrieonians [4]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] East Fife
0 - 2
Clyde [9]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Queen's Park
3 - 2
Peterhead [7]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Dumbarton
1 - 1
Alloa Athletic [8]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Montrose
2 - 2
Falkirk [5]
+1/4 0 - 0
NGB 21:00 FT
[8] Akron Togliatti
1 - 0
Torpedo Moscow [2]
+3/4 1 - 0
NIRA 21:00 FT
[1] Cliftonville
1 - 0
Warrenpoint Town [12]
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Portadown FC
1 - 4
Dungannon Swi. [9]
+0 1 - 2
- 21:00 FT
[5] Glentoran
0 - 3
Crusaders Belfast [4]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Coleraine
3 - 0
Ballymena Utd [10]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Glenavon 1
0 - 0
Linfield [3]
+3/4 0 - 0
ICEA 21:00 FT
[2] Breidablik
3 - 0
HK Kopavogur [11]
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[4] KA Akureyri 1
2 - 2
Hafnarfjordur [6]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Keflavik
2 - 3
IA Akranes [9]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Fylkir
0 - 6
Valur Rey. [5]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Stjarnan
0 - 2
KR Reykjavik [3]
+1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Vikingur Rey.
2 - 0
Leiknir Rey. [8]
-2 2 - 0
FINB 21:00 FT
[1] VPS Vaasa
2 - 0
EIF Ekenas [7]
-3/4 0 - 0
FIN3 21:00 FT
  RoPS Rovaniemi II
0 - 2
Jyvaskyla JK  
-1/4 0 - 0
RMNA 21:00 FT
[9] Arges Pitesti
0 - 0
Chindia Targoviste [10]
-1/4 0 - 0
SRBA 21:00 FT
[4] Backa Topola
1 - 0
FK Vojvodina [6]
-3/4 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[5] Banik Ostrava 1
4 - 1
Bohemians 1905 [10]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[14] Pardubice
0 - 1
Vik.Plzen [1]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] C. Budejovice
3 - 1
MFk Karvina [16]
-1/2 2 - 1
TD3 21:00 FT
  Atvidabergs
2 - 1
Lunds BK  
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
  Skovde
1 - 1
Tvaakers IF  
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Pitea IF
1 - 2
Sandvikens  
+3/4 0 - 2
- 21:00 FT
  IFK Malmo
0 - 1
Trollhattan  
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Osterlen FF
4 - 1
Oskarshamns AIK  
+1 1 - 1
UKRA 21:00 FT
[2] Shakhtar Donetsk
4 - 1
Veres Rivne [9]
-2 1 - 1
TBNA 21:15 FT
[8] Valencia 1 5
1 - 1
Athletic Bilbao [7] 2
+0 0 - 0
ITB 21:15 FT
[6] Reggina
0 - 0
Frosinone [9]
+0 0 - 0
BIA 21:15 FT
[18] Beerschot-Wilrijk 2
0 - 3
Eupen [3]
+0 0 - 1
BDNA 21:30 FT
[14] Moreirense
2 - 1
Arouca [16]
-1/2 1 - 0
HLA 21:30 FT
[5] Willem II
2 - 1
PSV Eindhoven [2]
+1 1/4 1 - 1
CZEB 21:30 FT
[5] SK Lisen
2 - 1
Jihlava [10]
-1/2 1 - 1
- 21:30 FT
[13] Pribram
1 - 4
MFK Vyskov [9]
-1 1/4 1 - 1
ISRA 21:45 FT
[14] Hapoel Jerusalem
0 - 0
Bnei Sakhnin [7]
+1/2 0 - 0
PHA 22:00 FT
[20] Saint Etienne
0 - 3
Nice [3]
+1/4 0 - 1
NGB 22:00 FT
[5] Neftekhimik Nizh
4 - 1
Krasnodar B [16]
2 - 1
- 22:00 FT
[6] Fakel
3 - 0
Spartak Moscow B [9]
2 - 0
BIHA 22:00 FT
[2] FK Tuzla City
2 - 1
Velez Mostar [6]
2 - 1
CROA 22:00 FT
[9] Slaven Belupo
1 - 4
Dinamo Zagreb [2]
+1 0 - 2
GEOA 22:00 FT
[3] Saburtalo
2 - 1
Shukura [9]
1 - 0
HUNA 22:00 FT
[10] Gyirmot SE
2 - 4
Budapest Honved [6]
+1 1 - 3
MLTA 22:00 FT
[5] Gudja United
2 - 0
Valletta [9]
1 - 0
FIN3 22:00 FT
  JS Hercules
5 - 0
PS Kemi  
4 - 0
TDB 22:00 FT
[7] Jonkopings
0 - 0
Brage [14]
-1/4 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[11] SCR Altach
0 - 4
Austria Klagenfurt [3]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Wattens
4 - 2
SV Ried [5]
-1/2 3 - 0
- 22:00 FT
[9] Wolfsberger AC 1
0 - 2
RB Salzburg [1]
+1 1/2 0 - 1
JORA 22:00 FT
[6] S.Al.Ordon
3 - 2
Wihdat [2]
2 - 0
CHIA 22:00 FT
[10] Cobresal
2 - 0
Antofagasta [6]
-1 2 - 0
NPA 22:00 FT
[2] SuperSport Utd
2 - 1
Maritzburg Utd [11]
1 - 0
- 22:00 FT
[4] Stellenbosch FC
2 - 1
Chippa Utd [14]
2 - 1
AZEA 22:15 FT
[7] Səbail FK
1 - 2
Zire IK [4]
+1/2 1 - 2
KSAA 22:15 FT
[8] Al Fateh
0 - 1
Hazm [10]
-3/4 0 - 0
ITA3 22:30 FT
[B-17] Teramo 1
0 - 1
Imolese Calcio [B-7]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[B-18] Grosseto
1 - 1
Gubbio [B-8]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[B-14] Pontedera
3 - 0
Montevarchi [B-16]
-1/4 2 - 0
- 22:30 FT
[B-11] Pesaro
0 - 2
Pistoiese [B-20]
-1/4 0 - 2
- 22:30 FT
[B-6] Modena 1
1 - 2
Virtus Entella [B-13]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[B-5] Pescara
1 - 1
Viterbese Calcio [B-21]
-3/4 0 - 1
- 22:30 FT
[B-4] Siena
0 - 2
Reggiana [B-2]
+0 0 - 2
POLA 22:30 FT
[17] Warta Poznan
0 - 2
Zaglebie Lubin [7]
+0 0 - 1
FIN3 22:30 FT
  KuFu-98
5 - 0
PK Keski Uusimaa  
-3/4 3 - 0
TDA 22:30 FT
[1] Malmo
5 - 1
Orebro [15]
-2 1/4 2 - 1
ITA 22:59 FT
[3] Inter Milan 3
2 - 2
Atalanta [8] 5
-1/2 1 - 2
NGA 22:59 FT
[7] Spartak Moscow
2 - 0
Ufa [15]
-1 2 - 0
NGB 22:59 FT
[15] Baltika
1 - 1
Alania Vla [3]
1 - 1
POLB 22:59 FT
[6] Arka Gdynia
2 - 0
Puszcza Nie. [14]
-1 1 - 0
BULA 22:59 FT
[12] CSKA 1948 Sofia 1
1 - 0
Tsarsko Selo [14]
-3/4 1 - 0
ISRA 22:59 FT