x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[11] Consa. Sapporo
0 - 2
Sanf Hiroshima [10]
-1/4 0 - 1
NHATB 11:00 FT
[11] Okayama
1 - 1
Blaublitz Akita [13]
-1/4 0 - 1
NHAT3 11:00 FT
[2] Tegevajaro Miyazaki
2 - 1
Azul Claro Numazu [12]
-1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[3] Kataller Toyama
0 - 2
Gainare Tottori [14]
-1 0 - 2
NHATW 11:00 FT
[5] Nippatsu Yokohama Nữ
0 - 2
Nippon SS Univ Nữ [2]
0 - 1
- 11:00 FT
[12] Yamato Sylphid Nữ
0 - 1
Cerezo Osaka Nữ [4]
0 - 0
NHATB 11:30 FT
[21] Matsumoto Yama.
2 - 1
Giravanz Kita. [20]
-1/4 0 - 1
AUSC 12:00 FT
  Floreat Athena
1 - 1
Adelaide Utd  
0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-2
NHATB 12:00 FT
[10] Mito Hollyhock
2 - 1
Zweigen Kan. [18]
-1/2 1 - 0
NHAT3 12:00 FT
[1] Roas. Kumamoto
1 - 0
Fukushima Utd [5]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[13] Kamatamare San.
0 - 1
Yokohama SCC [8]
+0 0 - 1
NHATW 12:00 FT
[3] Setagaya Sfida Nữ
2 - 0
Angeviolet Hiroshima Nữ [11]
-1 1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[9] NGU Loverledge Nữ
3 - 2
AS Harima Albion Nữ [7]
+0 1 - 1
AUSBPL 12:30 FT
[1] Albany Creek
4 - 0
Mount Gravatt [5]
-3 1/2 3 - 0
NHATA 13:00 FT
[12] Cerezo Osaka
1 - 2
Kashima Antlers [6]
+1/4 0 - 0
NHATB 13:00 FT
[12] Tokyo Verdy
0 - 1
Machida Zelvia [6]
+1/4 0 - 0
NHAT3 13:00 FT
[15] FC Imabari
0 - 1
Grulla Morioka [4]
+1/4 0 - 0
HQA 13:00 FT
[6] Suwon Bluewings
0 - 2
FC Seoul [10]
+0 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[4] Busan Transp.
2 - 1
Gimhae City [5]
+0 1 - 1
AUSBPL 14:00 FT
[12] Brisbane Knights
1 - 8
The Lakes [2]
+1 0 - 2
- 14:00 FT
[3] St George Willawong
3 - 2
Western Spirit [11]
-2 1/2 0 - 1
NHATA 14:00 FT
[4] Nagoya Grampus
1 - 0
Oita Trinita [18]
-3/4 1 - 0
HQB 14:00 FT
[1] Gimcheon Sangmu
2 - 1
Daejeon Hana Citizen [3]
-1/2 1 - 1
HQA 14:30 FT
[11] Seongnam Ilhwa Ch.
2 - 0
Gangwon [8]
+1/4 1 - 0
NHATA 15:00 FT
[1] Kawasaki Fro.
2 - 1
Shonan Bellmare [17]
-1 0 - 1
CZEB 15:30 FT
[2] Sparta Praha B
2 - 3
Sellier&Bellot Vlasim [6]
0 - 3
AUTB 15:30 FT
[8] Grazer AK
3 - 1
Wacker Innsbruck [6]
+1/4 1 - 1
- 15:30 FT
[12] Austria Wien II
0 - 1
SV Lafnitz [4]
+1/2 0 - 1
TQB 15:30 FT
[A-6] Xinjiang Tianshan (T)
1 - 1
Guizhou FC [C-3]
+3/4 0 - 1
EUW17VL 16:00 FT
[9-2] Lithuania U17 Nữ (T)
2 - 1
Armenia U17 Nữ [9-4]
1 - 0
HQB 16:30 FT
[8] Chungnam Asan
0 - 0
Jeonnam Dragons [4]
+1/4 0 - 0
SINA 16:30 FT
[8] Young Lions
1 - 2
Tanjong Pagar [5]
1 - 1
- 16:30 FT
[6] Geylang Intl
0 - 3
Lion City Sailors [1]
0 - 2
EU17VL 17:00 FT
  Séc U17 (T)
4 - 0
Lithuania U17  
1 - 0
ESTA 17:00 FT
[6] Tulevik Viljandi
2 - 2
Flora Tallinn [2]
+1 3/4 0 - 0
KAZA 17:00 FT
[4] FK Kyzylzhar
0 - 1
Turan (KAZ) [12]
-3/4 0 - 0
LITA 17:00 FT
[5] Hegelmann Litauen
1 - 1
Dziugas FC [7]
-3/4 1 - 1
NHATA 17:00 FT
[14] Gamba Osaka
2 - 1
Kashiwa Reysol [13]
+0 2 - 0
HLA 17:15 FT
[17] Sparta Rotterdam
0 - 4
Cambuur [9]
-1/2 0 - 1
ITA 17:30 FT
[7] Juventus 4
3 - 2
Sampdoria [16] 3
-1 1/2 2 - 1
POLA 17:30 FT
[16] Nieciecza
3 - 1
Gornik Zabrze [11]
+1/4 0 - 0
FIN3 17:30 FT
  OLS Oulu
5 - 2
VIFK Vaasa  
-1 2 - 0
TNKA 17:30 FT
[17] Giresunspor
1 - 1
Kayserispor [11]
-1/4 1 - 1
TNKB 17:30 FT
[4] Bandirmaspor
2 - 1
Altinordu SK [12]
-1/2 1 - 0
POLB 17:40 FT
[7] Podbeskidzie 1
2 - 0
Resovia [10]
-1/2 1 - 0
DUC3 18:00 FT
[12] Turkgucu-Ataspor
2 - 1
B.Dortmund II [2]
+1/4 1 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[17] Auerbach
3 - 2
Hertha Berlin II [13]
+3/4 2 - 0
- 18:00 FT
[3] Lok.Leipzig
4 - 0
Ger.Halberstadt [10]
-1 1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[14] Union Furstenwalde
1 - 4
Babelsberg [6]
+1/2 1 - 1
PHA 18:00 FT
[16] Bordeaux 5
1 - 1
Rennes [12] 4
+1/2 0 - 0
SCOA 18:00 FT
[7] St. Mirren
3 - 2
Aberdeen [9]
+0 1 - 2
NGA 18:00 FT
[3] Din. Moscow
2 - 0
Rubin Kazan [8]
-3/4 1 - 0
TDB 18:00 FT
[8] Osters
2 - 1
Helsingborg [3]
-1/4 2 - 0
TD3 18:00 FT
  Taby IS
1 - 1
Haninge/Brand.  
+0 0 - 1
- 18:00 FT
  Umea
2 - 2
Brommapojkarna  
+1 1 - 1
UKRA 18:00 FT
[13] FC Mynai
1 - 2
FC Lviv [14]
+0 1 - 1
THAA 18:00 FT
[16] Chiangmai
1 - 1
Nakhon Ratch. [12]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[14] Suphanburi
2 - 1
Port FC [5] 1
+1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[10] Police Tero FC
1 - 1
Samut Prakan City [7]
+0 1 - 0
UZBA 18:15 FT
[2] Sogdiana Jizzakh
2 - 0
Metallurg Bekabad [10]
-3/4 1 - 0
DUB 18:30 FT
[11] Dynamo Dresden
3 - 0
Wer.Bremen [9]
+1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[6] Hamburger
2 - 2
Nurnberg [7]
-3/4 1 - 1
- 18:30 FT
[13] Hannover 96
1 - 2
Sandhausen [16]
-1 0 - 0
BIA 18:30 FT
[1] Union Saint-Gilloise
1 - 2
Antwerpen [5]
-1 1 - 0
TQB 18:35 FT
[B-4] Beijing Sport Univ 1
0 - 1
Wuhan Three T. [C-1]
+2 0 - 0
- 18:35 FT
[C-2] Heil. Lava Spring (T)
1 - 1
Shaanxi Changan [A-4]
+0 0 - 0
TBNA 19:00 FT
[12] Mallorca
2 - 3
Osasuna [5]
-1/4 2 - 1
TBNB 19:00 FT
[13] Mirandes
1 - 2
Leganes [19]
+1/4 1 - 1
ITB 19:00 FT
[11] Perugia
1 - 1
Alessandria [18]
-3/4 1 - 1
DUC3 19:00 FT
[11] Zwickau
0 - 0
Freiburg II [16]
-3/4 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[A-2] Holstein Kiel II
4 - 4
Ein. Norderstedt [A-7]
-1/2 2 - 2
- 19:00 FT
[A-1] Teutonia Ottensen
2 - 1
Hamburger II [A-9]
+0 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Preussen Munster
0 - 0
Wuppertaler  
-1/2 0 - 0
ESTA 19:00 FT
[4] Nomme Kalju
3 - 2
Paide Linname. [3]
1 - 1
KAZA 19:00 FT
[7] Aktobe
2 - 0
Zhetysu Taldykorgan [14]
2 - 0
LITA 19:00 FT
[1] Suduva
4 - 0
Banga [9]
1 - 0
FINB 19:00 FT
[3] RoPS Rovaniemi
3 - 4
Gnistan [8]
-1 1 - 2
FIN3 19:00 FT
  Narpes Kraft
4 - 0
JBK  
-1 2 - 0
- 19:00 FT
  KaPa
3 - 1
PEPO  
+1 2 - 0
DENA 19:00 FT
[1] Midtjylland
1 - 0
Randers [5]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[9] Viborg
1 - 1
Odense BK [6]
-1/4 1 - 0
DENB 19:00 FT
[9] Jammerbugt
1 - 0
Esbjerg FB [8]
+1/2 1 - 0
HUNA 19:15 FT
[2] Kisvarda FC
2 - 1
Debreceni [9]
-1/4 0 - 1
TSA 19:15 FT
[8] Luzern
2 - 3
Lugano [4]
-1/4 1 - 3
ITA3 19:30 FT
[A-7] Pro Vercelli
1 - 1
AC Trento [A-8]
0 - 1
- 19:30 FT
[C-10] Campobasso
1 - 3
Fidelis Andria [C-18]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[C-7] Foggia
1 - 1
Juve Stabia [C-8]
-1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[A-6] Feralpisalo
3 - 2
Juventus U23 [A-11]
-1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[C-5] Taranto
2 - 0
Latina [C-14]
-1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[C-19] Vibonese
1 - 4
Turris Neapolis [C-4]
-1/2 0 - 3
- 19:30 FT
[C-6] Virtus Francavilla
3 - 1
SS Monopoli [B-10]
+0 1 - 0
- 19:30 FT
[C-13] Monterosi FC
1 - 1
Palermo [C-3]
+1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[C-15] AZ Picerno
2 - 1
Messina [C-17]
+0 1 - 1
- 19:30 FT
[C-9] Avellino
1 - 0
Potenza SC [C-16]
-3/4 1 - 0
- 19:30 FT
[C-1] Bari 1
1 - 1
Paganese [C-11]
-1 1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[A-10] Triestina
2 - 0
Lecco [A-5]
-1/2 2 - 0
HLA 19:30 FT
[13] AZ Alkmaar
5 - 0
Go Ahead Eagles [12]
-1 1/2 2 - 0
- 19:30 FT
[7] Heerenveen
2 - 3
Twente [6]
-1/4 0 - 2
RMNA 19:30 FT
[6] Farul Constanta
2 - 1
Mioveni [12]
-1 1 - 0
AUTA 19:30 FT
[6] Hartberg
3 - 4
Austria Wien [8]
+0 2 - 3
- 19:30 FT
[10] Lask
3 - 1
Admira [4]
-1 1/4 0 - 1
WCFS 20:00 FT
[C-2] Ma Rốc Futsal (T)
0 - 1
Brazil Futsal [D-1]
+2 1/2 0 - 1
AFCWVL 20:00 FT
[B-2] Tajikistan Nữ
4 - 0
Maldives Nữ [B-4]
3 - 0
ANHA 20:00 FT
[15] Southampton
0 - 1
Wolves [8]
-1/4 0 - 0
ITA 20:00 FT
[14] Sassuolo 3
1 - 0
Salernitana [19] 3
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Empoli 2
4 - 2
Bologna [9] 2
+0 2 - 1
- 20:00 FT
[13] Udinese 2
0 - 1
Fiorentina [6] 3
+1/4 0 - 1
PHA 20:00 FT
[19] Stade Brestois 3
1 - 2
Metz [18] 2
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[15] Stade Reims 1 1
3 - 1
Nantes [10] 1
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[17] Troyes 1 4
1 - 1
Angers [4] 2
+0 1 - 0
AZEA 20:00 FT
[8] Sabah FK
1 - 2
Neftchi Baku [2]
+1/4 0 - 1
POLA 20:00 FT
[5] Slask Wroclaw
3 - 1
Wisla Plock [14]
-1/2 2 - 1
POLB 20:00 FT
[18] Stomil Olsztyn
3 - 0
Miedz Legnica [2]
+3/4 1 - 0
BLRA 20:00 FT
[15] FK Smorgon
0 - 5
Dinamo Minsk [3]
+1 3/4 0 - 3
BIHA 20:00 FT
[11] NK Posusje
2 - 2
Siroki Brijeg [9]
0 - 0
MKDA 20:00 FT
[5] Rabotnicki
1 - 1
Pelister [12]
1 - 0
- 20:00 FT
[7] FC Struga
1 - 1
Shkendija [6]
1 - 0
- 20:00 FT
[10] Borec Veles
0 - 2
FK Skopje [8]
0 - 2
- 20:00 FT
[11] Tikves Kavadarci
3 - 0
Makedonija [9]
0 - 0
- 20:00 FT
[2] Renova
5 - 2
Bregalnica Stip [4]
3 - 1
GREA 20:00 FT
[9] Asteras Tripolis
0 - 2
Olympiakos [3]
+3/4 0 - 2
- 20:00 FT
[4] Panathinaikos
5 - 1
Volos NFC [2]
-3/4 4 - 0
LATA 20:00 FT
[5] Spartaks Jurmala
1 - 0
METTA/LU Riga [7]
-1 0 - 0
MDVA 20:00 FT
[8] FC Floresti
0 - 3
Milsami [2]
0 - 2
NORB 20:00 FT
[10] Start Kristiansand
2 - 6
Fredrikstad [4]
+0 2 - 4
FINB 20:00 FT
[9] MP Mikkeli
5 - 2
MuSa Pori [10]
-1/2 2 - 1
SLOA 20:00 FT
[9] Aluminij
0 - 1
NK Bravo [2]
+0 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[4] Hatayspor
1 - 2
Fenerbahce [1]
+0 0 - 2
- 20:00 FT
[14] Istanbul BB
3 - 0
Rizespor [20]
-1 1 - 0
TNKB 20:00 FT
[10] Menemen Bld
1 - 1
Eyupspor [3]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Istanbulspor AS
1 - 0
Balikesirspor [17]
-1 0 - 0
TDA 20:00 FT
[12] Mjallby AIF
4 - 0
Elfsborg [5]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Ostersunds
0 - 3
Djurgardens [2]
+1 0 - 3
TDB 20:00 FT
[5] Trelleborgs
2 - 3
Varnamo [1]
-1/4 0 - 2
DENB 20:00 FT
[4] AC Horsens
2 - 1
Nykobing [6]
-3/4 1 - 1
NPA 20:00 FT
[3] Royal AM
4 - 2
TS Galaxy [16]
3 - 0
URUA 20:15 FT
[15] CA Progreso
0 - 1
Sportivo Cerrito [9]
-1/4 0 - 1
DUA 20:30 FT
[15] Bochum 2
0 - 0
Stuttgart [12] 5
+1/4 0 - 0
NGA 20:30 FT
[13] Rostov
1 - 2
Akhmat Groznyi [11]
+0 0 - 1
BULA 20:30 FT
[3] Cska Sofia
2 - 1
Levski Sofia [13]
-3/4 1 - 1
UZBA 20:30 FT
[8] Navbahor
0 - 0
Qyzylqum [7]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[3] FK AGMK
1 - 0
Surkhon Termiz [12]
-3/4 0 - 0
QATA 20:45 FT
[2] Al Duhail SC
5 - 0
Sailiya [9]
-1 1/4 0 - 0
ESTA 20:50 FT
[7] Trans Narva
2 - 2
Kuressaare [8]
-1/4 0 - 1
SRBA 20:55 FT
[16] FK Novi Pazar
0 - 4
Crvena Zvezda [2]
0 - 3
EUW17VL 21:00 FT
[9-1] Croatia U17 Nữ
7 - 0
Kazakhstan U17 Nữ [9-3]
4 - 0
TBNB 21:00 FT
[1] Sporting Gijon
2 - 1
Malaga [10]
-1/2 0 - 1
SCOA 21:00 FT
[4] Celtic
1 - 1
Dundee Utd [3]
-2 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Hibernian
1 - 0
St. Johnstone [8]
-1/2 0 - 0
SCOB 21:00 FT
[2] Raith Rovers
3 - 2
Partick Thistle [4]
+0 1 - 0
BIA 21:00 FT
[15] Gent
2 - 1
Cercle Brugge [17]
-3/4 0 - 1
BIB 21:00 FT
[6] Excelsior Virton
1 - 1
Deinze [3]
+1 0 - 1
KAZA 21:00 FT
[8] Shakhter Kar.
1 - 1
Kairat Almaty [3]
+1 0 - 0
LUXA 21:00 FT
[1] Dudelange
6 - 1
Etzella Ettelbruc [12]
1 - 1
- 21:00 FT
[9] Wiltz
2 - 1
Differdange [4]
1 - 1
- 21:00 FT
[5] Progres Niedercorn
0 - 2
Racing Union [11]
0 - 0
- 21:00 FT
[15] RM Hamm Benfica
1 - 0
Victoria Rosport [13]
1 - 0
- 21:00 FT
[10] Swift Hesperange
0 - 1
UNA Strassen [2]
0 - 1
- 21:00 FT
[14] Hostert
0 - 1
UT Petange [7]
0 - 0
- 21:00 FT
[16] Rodange 91
1 - 2
Fola Esch [3]
1 - 1
- 21:00 FT
[8] Jeunesse Esch
1 - 0
Mondorf-les. [6]
0 - 0
CZEA 21:00 FT
[11] Jablonec
0 - 1
Slovan Liberec [13]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Mlada Boleslav
3 - 5
Slovacko [3]
-1/4 1 - 3
- 21:00 FT
[15] Teplice
0 - 0
Sigma Olomouc [7]
+1/4 0 - 0
TD3 21:00 FT
  Sollentuna FK
1 - 2
Lulea  
-1 1 - 0
- 21:00 FT
  Ljungskile SK 1
1 - 1
Assyriska IK JKP  
-1 1 - 0
- 21:00 FT
  Assyriska
1 - 0
Hammarby Talang  
0 - 0
UKRA 21:00 FT
[3] SK Dnipro-1 1
0 - 4
Zorya [5]
-1/4 0 - 1
DENA 21:00 FT
[7] Nordsjaelland
1 - 5
Kobenhavn [2]
+3/4 0 - 1
BRAA 21:00 FT
[11] America/MG
1 - 1
Flamengo/RJ [2]
+1/2 0 - 0
TBNA 21:15 FT
[9] Barcelona 1
3 - 0
Levante [18] 3
-1 1/4 2 - 0
ITB 21:15 FT
[13] Parma
1 - 1
Pisa [1]
-1/2 0 - 1
CZEB 21:30 FT
[4] Varnsdorf
5 - 1
Fotbal Trinec [16]
-1/4 3 - 0
- 21:30 FT
[8] Taborsko
1 - 0
MFK Chrudim [15]
-1 0 - 0
- 21:30 FT
[3] SK Prostejov
0 - 1
Opava [11]
-1/4 0 - 1
TSA 21:30 FT
[5] Grasshoppers
3 - 1
Sion [7]
-1/4 2 - 0
- 21:30 FT
[2] Basel
3 - 1
Zurich [1]
-3/4 1 - 0
HLA 21:45 FT
[11] Heracles Almelo
1 - 0
RKC Waalwijk [15]
-1 0 - 0
PHA 22:00 FT
[11] Clermont 2
1 - 3
Monaco [7] 4
+1/2 1 - 1
BLRA 22:00 FT
[12] Energetik-BGU
2 - 2
Vitebsk [6]
+1/4 1 - 1
BIHA 22:00 FT
[5] Zeljeznicar
1 - 0
Leotar Trebinje [8]
1 - 0
CROA 22:00 FT
[5] HNK Gorica 1
3 - 4
HNK Rijeka [1]
+0 2 - 1
HUNA 22:00 FT
[1] Ferencvaros
3 - 1
Ujpest [12]
-1 1/2 2 - 1
MLTA 22:00 FT
[6] Gzira Utd
1 - 1
Birkirkara [1]
+0 1 - 1
RMNA 22:00 FT
[4] Botosani
1 - 1
FC U Craiova 1948 [14]
-1/2 0 - 0
SVKA 22:00 FT
[4] Dunajska Stred
0 - 3
Spartak Trnava [2]
-1/4 0 - 2
SLOA 22:00 FT
[7] Domzale
3 - 3
Maribor [3]
+1/4 0 - 1
AUTA 22:00 FT
[7] Rapid Wien
0 - 3
Sturm Graz [2]
+0 0 - 1
JORA 22:00 FT
[5] Sheikh Hussein
2 - 4
Al Salt [3]
0 - 1
CHIA 22:00 FT
[11] Nublense
1 - 2
San. Wanderers [17]
-1 1/4 1 - 0
NPA 22:00 FT
[15] Marumo Gallants FC 1
0 - 0
Kaizer Chiefs [8]
0 - 0
AZEA 22:15 FT
[5] Sumqayit
0 - 0
Gabala FC [3]
+0 0 - 0
GREA 22:15 FT
[11] Lamia FC
2 - 2
Panetolikos [8]
-1/4 1 - 1
WCFS 22:30 FT
[B-1] Nga Futsal (T)
1 - 1
Argentina Futsal [F-1]
+0 0 - 0
TS 45': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-5
ANHA 22:30 FT
[13] Arsenal 2
3 - 1
Tottenham [9] 1
-1/4 3 - 0
ITA3 22:30 FT
[A-4] AC Renate
3 - 0
Pro Sesto [A-20]
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[A-17] Aurora Pro Patria
1 - 2
Padova [A-1]
+1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[A-14] Giana Erminio
0 - 1
Albinoleffe [A-2]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-19] Pergolettese
2 - 2
Virtus Verona [A-18]
+0 0 - 1
- 22:30 FT
[A-15] Fiorenzuola
2 - 3
US Seregno [A-9]
-1/2 1 - 1
- 22:30 FT
[A-13] Mantova 1
2 - 1
Piacenza [A-12]
+0 1 - 1
DUA 22:30 FT
[4] Freiburg
3 - 0
Augsburg [16] 1
-1/2 3 - 0
POLA 22:30 FT
[9] Wisla Krakow
0 - 1
Pogon Szczecin [4]
+0 0 - 1
FINA 22:30 FT
[2] Helsinki
0 - 1
Inter Turku [3]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[9] IFK Mariehamn
4 - 2
KTP Kotka [12]
-1 1/4 3 - 2
- 22:30 FT
[7] Ilves Tampere
0 - 0
Honka [8]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[4] Seinajoen JK
4 - 1
Lahti [5]
-3/4 3 - 0
- 22:30 FT
[11] AC Oulu
0 - 1
Haka [10]
+0 0 - 1
- 22:30 FT
[1] KuPS
0 - 0
HIFK [6]
-1 0 - 0
TDA 22:30 FT
[9] Hacken
1 - 1
Hammarby [7]
+0 1 - 1
- 22:30 FT
[4] Norrkoping
2 - 1
Varbergs BoIS [10]
-1 1/4 1 - 1
URUA 22:30 FT
[7] CA Fenix
1 - 1
CA Torque [6] 1
+3/4 1 - 1
GHQG 22:59 FT
  Nepal
2 - 7
Oman  
1 - 2
ITA 22:59 FT
[5] Lazio 2
3 - 2
Roma [4] 4
-1/4 2 - 1
NGA 22:59 FT
[5] Krasnodar 2
3 - 0
FK Sochi [2]
-1/4 2 - 0
POLB 22:59 FT
[4] Sandecja 1
0 - 1
LKS Lodz [8]
+1/4 0 - 0
MKDA 22:59 FT
[3] Academy Pandev
1 - 3
Shkupi [1]
0 - 0
ISRA 22:59 FT
[6] Maccabi Netanya 1
0 - 2
Hapoel Hadera [9]
-1/4 0 - 0
ISRB 22:59 FT
[5] Hapoel Acre
1 - 1
Sektzia Nes Tziona [6]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[7] HR Letzion
1 - 4
Hapoel Kfar Saba [1]
+1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[16] Beitar TA Ramla
0 - 0
AS Ashdod [3]
0 - 0
MDVA 22:59 FT
[1] Petrocub
3 - 0
FC Balti [4]
2 - 0
NORA 22:59 FT
[14] Brann
3 - 1
Kristiansund [3]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[11] Sandefjord 1
0 - 3
Stabaek [15]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[1] Molde
2 - 2
Viking [6]
-1 1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[9] Haugesund
1 - 3
Odd Grenland [10]
-3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[4] Rosenborg
3 - 1
Mjondalen [16]
-1 1/2 1 - 0
NORB 22:59 FT
[1] HamKam
3 - 1
FK Jerv [2]
-1 2 - 0
SRBA 22:59 FT
[13] FK Metalac GM
4 - 1
FK Radnicki 1923 [10]
-3/4 1 - 1
CYPA 22:59 FT
[9] Omonia Nicosia
1 - 1
Pafos FC [6]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[5] AEL Limassol 1
0 - 1
Apollon Limassol [2]
+0 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[8] Galatasaray
2 - 1
Goztepe [19]
-1 0 - 1
TNKB 22:59 FT
[18] Bursaspor
0 - 4
Ankaragucu [2]
+1/4 0 - 2
DENA 22:59 FT
[8] Brondby
2 - 1
Aalborg BK [3]
-1/4 0 - 1
PERA 22:59 FT
[10] Cesar Vallejo
2 - 0
Dep. Municipal [12]
-1/2 1 - 0
TBNB 23:15 FT
[11] Real Oviedo 1
0 - 0
Girona [20]
-1/4 0 - 0
BULA 23:15 FT
[1] Ludogorets
3 - 1
Botev Vratsa [9]
-2 1/2 3 - 1
TBNA 23:30 FT
[6] Rayo Vallecano 2
3 - 1
Cadiz [15] 4
-3/4 2 - 1
- 23:30 FT
[1] Real Sociedad 1
1 - 0
Elche [14] 3
-1 0 - 0
BIA 23:30 FT
[6] Oostende
2 - 2
Anderlecht [7]
+1 2 - 0
ISRA 23:30 FT
[11] Ashdod
2 - 0
Beitar Jerusalem [12]
+1/4 2 - 0
UKRA 23:30 FT
[7] Desna Chernigiv
1 - 2
Metalist Kharkiv [8]
-3/4 1 - 1
QATA 23:30 FT
[8] Qatar SC
0 - 2
Al Arabi (QAT) [3]
+1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[1] Al Sadd
7 - 2
Shamal [10]
-2 3/4 3 - 1
ARGA 23:30 FT
[15] Union Santa Fe
2 - 0
Patronato Parana [23]
-1/4 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[15] Santa Clara
1 - 1
Braga [6]
+1/2 0 - 0
MLTA 00:00 FT
[4] Sirens
2 - 2
Sliema Wanderers [12]
+0 0 - 0
MNEA 00:00 FT
[5] Mornar Bar
0 - 2
Sutjeska [1]
0 - 2
CZEA 00:00 FT
[2] Slavia Praha
4 - 1
Hradec Kralove [9]
-2 2 - 0
KUWC 00:00 FT
  Al Kuwait
2 - 1
Kazma  
1 - 0
CHIB 00:00 FT
[2] Dep. Copiapo
4 - 1
San Luis Qui. [15]
0 - 1
- 00:00 FT
[12] Cobreloa 1
1 - 2
CCDA Fernandez Vial [10]
0 - 1
MEXA 00:00 FT
[3] Toluca
1 - 2
San Luis [8]
-1/4 1 - 2
CRCA 00:00 FT
[4] Municipal Grecia
3 - 2
Santos Guapiles [5]
-1/4 1 - 1
CROA 00:05 FT
[4] Hajduk Split
1 - 0
Lok. Zagreb [6]
-1 0 - 0
USAA 00:05 FT
[Dong-12] Chicago Fire
0 - 0
Nashville FC [Dong-2]
+0 0 - 0
ISRA 00:15 FT
[3] Maccabi Haifa
2 - 0
Maccabi P.Tikva [10]
-1 1/4 1 - 0
BLRA 00:30 FT
[1] Shakhter Soligo.
1 - 0
Neman Grodno [9]
-1 1/4 0 - 0
GREA 00:30 FT
[1] PAOK
2 - 0
AEK Athens [5]
-1/4 1 - 0
JORA 00:30 FT
[11] Ma'an SC
1 - 3
Jazeera Amman [7]
+1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[4] Faisaly (JOR)
0 - 1
Al Aqaba SC [8]
-1 0 - 1
ALBA 00:45 FT
[8] Partizani Tirana
1 - 1
Vllaznia Shkoder [5]
0 - 1
BIB 01:00 FT
[8] RE Mouscron
1 - 2
Westerlo [1]
+1/2 0 - 1
MNEA 01:00 FT
[2] OFK Petrovac 1
2 - 3
Buducnost [6]
0 - 2
NORA 01:00 FT
[2] Bodo Glimt
1 - 0
Valerenga [7]
-1 1/4 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[8] UTA Arad
0 - 1
CFR Cluj [1]
+1/4 0 - 1
DENA 01:00 FT
[12] Vejle
2 - 4
Silkeborg IF [4]
+1/4 2 - 3
ARGB 01:00 FT
[B-6] Gimnasia Jujuy
1 - 1
Ind.Rivadavia [B-4]
-1/4 0 - 0
- 01:10 FT
[A-7] Gim.Mendoza
3 - 3
Ate Brown [A-1]
-1/4 2 - 2
SRBA 01:15 FT
[1] FK Partizan
5 - 0
Spartak Subotica [8]
-2 3/4 2 - 0
SLOA 01:15 FT
[5] Mura
0 - 0
Koper [1]
-1/2 0 - 0
PERA 01:15 FT
[4] Melgar
1 - 0
Sport Boys [3]
-1/2 0 - 0
TBNB 01:30 FT
[14] Lugo
1 - 1
Zaragoza [17]
+1/4 1 - 1
ITB 01:30 FT
[19] Vicenza 1
0 - 1
Cremonese [3]
+1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[12] Ternana
1 - 0
SPAL 1907 [16]
-1/4 1 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-15] Instituto
1 - 0
Barracas Central [B-1]
-1/4 1 - 0
URUA 01:30 FT
[13] Boston River
2 - 5
CA Penarol [3]
+1/2 1 - 2
ITA 01:45 FT
[2] Napoli 2
2 - 0
Cagliari [20] 1
-1 3/4 1 - 0
PHA 01:45 FT
[6] Marseille 2
2 - 3
Lens [2] 1
-3/4 2 - 2
ARGA 01:45 FT
[19] San Lorenzo
2 - 1
Defensa YJ [7]
+0 2 - 0
TBNA 02:00 FT
[10] Real Betis 1
2 - 0
Getafe [20] 3
-1 1 - 0
TBNB 02:00 FT
[12] Valladolid
2 - 0
Alcorcon [22]
-3/4 1 - 0
BIHA