x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 15:00 FT
[B-5] Nanjing Fengfan (T)
2 - 1
Suzhou Dongwu [C-5]
1 - 0
MAPL 15:45 FT
[6] Kuching FA
1 - 3
Kelantan United [8]
-1/4 1 - 3
NGAU21 16:00 FT
  Zenit U21
4 - 1
Akhmat Gr. U21  
-2 1/4 1 - 0
- 16:00 FT
  Kryliya Sov. U21 1
1 - 0
Ural U21  
-1 1/4 1 - 0
- 16:00 FT
  Ufa U21
0 - 3
CSKA Mos. U21  
+2 1/4 0 - 0
AFCWVL 17:00 FT
[F-1] Philippines Nữ (T)
2 - 1
Hồng Kông Nữ [F-2]
-1 3/4 1 - 0
ANHU23 17:00 FT
[2-1] Fulham U23
3 - 1
Newcastle U23 [2-7]
-1 1/2 0 - 1
NGAU21 17:00 FT
  Rostov U21
3 - 1
ORS 5 U21  
1 - 1
- 17:00 FT
  Rubin Kazan U21
5 - 1
Akademiya Konoplev U21  
-1 1 - 0
- 17:00 FT
  Arsenal Tula U21
4 - 3
Khimki U21  
-1/2 1 - 3
- 17:00 FT
  Strogino Moscow U21
1 - 2
Spartak Mos. U21  
+1/2 0 - 2
CZEU19 17:00 FT
  MFk Karvina U19
3 - 0
Meteor Praha U19  
2 - 0
NHATA 17:00 FT
[15] Shimizu S-Pulse
0 - 2
Vissel Kobe [3]
+1/4 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[10] Daejeon Korail
1 - 1
Ulsan Citizen [7]
-1/4 0 - 1
EUW17VL 18:00 FT
[7-1] T.B.Nha U17 Nữ (T)
3 - 0
Bắc Ireland U17 Nữ [7-4]
2 - 0
NGAU21 18:00 FT
  Chertanovo U21
1 - 2
Lok. Moscow U21  
+1/4 1 - 1
THAA 18:00 FT
[8] Muang Thong Utd
2 - 1
Ratchaburi [11]
-1/2 1 - 1
TQB 18:35 FT
[B-6] Jiangxi Liansheng (T) 1
1 - 1
Zhejiang Greentown [A-2]
+2 0 - 0
SINA 18:45 FT
[2] Alb. Niigata (SIN)
0 - 0
Tampines Rovers [4]
0 - 0
NGAU21 19:00 FT
  Din. Moscow U21
5 - 3
Nizhny Nov U21  
-1 1/4 2 - 2
AFCWVL 20:00 FT
[C-4] Singapore Nữ (T)
0 - 1
Indonesia Nữ [C-1]
+1 1/4 0 - 1
EUW17VL 21:00 FT
[13-3] Albania U17 Nữ
1 - 8
Montenegro U17 Nữ [13-1]
0 - 3
WCFS 21:30 FT
[B-2] Uzbekistan Futsal (T)
8 - 9
Iran Futsal [F-2]
+2 1/2 3 - 4
UAEA 21:45 FT
[10] Baniyas
0 - 2
Ajman [4]
-1/2 0 - 0
- 21:45 FT
[9] Khorfakkan
3 - 0
Al Dhafra [13]
-3/4 1 - 0
GEOA 22:00 FT
[8] Torpedo Kut.
0 - 1
Lokomotiv T [5]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[7] FC Telavi
0 - 2
Dila Gori [4]
+1/2 0 - 1
LITA 22:00 FT
[4] FK Panevezys
0 - 0
Dainava Alytus [8]
-1 1/4 0 - 0
SVKA 22:00 FT
[12] FK Pohronie
2 - 2
Trencin [6]
+1/2 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[14] Vik.Zizkov
1 - 1
Dukla Praha [7]
+1/4 1 - 0
NPA 22:00 FT
[13] Moroka Swallows
0 - 0
Cape Town City [12]
-1/4 0 - 0
KSAA 22:40 FT
[14] Abha
1 - 3
Dhamak [2]
-1/4 0 - 1
EUW17VL 22:59 FT
[8-2] Belarus U17 Nữ
2 - 0
Luxembourg U17 Nữ [8-3]
2 - 0
- 22:59 FT
[8-1] Kosovo U17 Nữ (T)
13 - 0
Georgia U17 Nữ [8-4]
4 - 0
NGAU21 22:59 FT
  Krasnodar U21
1 - 1
FK Sochi U21  
-1 1/2 1 - 0
POLA 22:59 FT
[18] Gornik Leczna 1
0 - 4
Lechia GD [1]
+1/2 0 - 2
POLB 22:59 FT
[1] Widzew Lodz
4 - 0
Skra Czestochowa [12]
-1 1 - 0
CZEB 22:59 FT
[12] Usti & Labem
1 - 6
Brno [1]
+3/4 1 - 3
CYPA 22:59 FT
[7] Doxa Katokopia
0 - 0
Ethnikos Achnas [12]
+0 0 - 0
AUTB 23:10 FT
[10] St.Polten 1
4 - 0
SKU Amstetten [5]
-1/4 1 - 0
ICEB 23:15 FT
[5] Vestri
3 - 3
Kordrengir [4]
2 - 2
DUB 23:30 FT
[2] Jahn Regensburg
3 - 2
Erzgebirge Aue [18]
-3/4 2 - 0
- 23:30 FT
[8] Heidenheim
2 - 1
Darmstadt [10]
-1/2 1 - 0
UKRA 23:30 FT
[11] Kolos Kovalivka
0 - 1
Vorskla [4]
+0 0 - 1
AUTB 23:30 FT
[2] Liefering
4 - 2
Dornbirn [15]
-2 1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[3] Blau Weiss Linz
3 - 1
Horn [9]
-1 1/2 2 - 0
- 23:30 FT
[13] Kapfenberg 1
1 - 3
Vorwarts Steyr [16]
-1/2 1 - 1
- 23:30 FT
[1] Aust Lustenau
5 - 0
LASK Juniors [14]
-3/4 3 - 0
WCFS 00:00 FT
[C-1] B.D.Nha Futsal (T)
2 - 2
Serbia Futsal [F-3]
-1 1/2 2 - 0
TS 45': 2-2; HP: 2-1
- 00:00 FT
[E-1] T.B.Nha Futsal (T)
5 - 2
Séc Futsal [D-2]
-2 1/2 4 - 0
EUW17VL 00:00 FT
[7-2] Iceland U17 Nữ
4 - 1
Serbia U17 Nữ [7-3]
3 - 1
DUC3 00:00 FT
[10] Hallescher
3 - 2
Magdeburg [1]
+1/2 1 - 1
DUC4B 00:00 FT
[B-4] Rehden
1 - 2
Atlas Delmenhorst [B-6]
-3/4 0 - 1
DUC4BA 00:00 FT
[6] Illertissen
4 - 0
Augsburg II [8]
+0 2 - 0
- 00:00 FT
[20] Rosenheim
1 - 5
SpVgg Bayreuth [1]
+1 3/4 1 - 1
- 00:00 FT
[13] Eltersdorf
1 - 5
Wacker Burghausen [3]
+1/2 0 - 3
DUC4DB 00:00 FT
[2] Berliner FC Dynamo
1 - 1
Chemnitzer [9]
-1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[5] VSG Altglienicke
1 - 0
Meuselwitz [19]
-1 1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[1] Berlin AK 07
3 - 0
Tasmania Berlin [16]
1 - 0
DUC4N 00:00 FT
[16] Pirmasens
0 - 1
Homburg [6]
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[15] Astoria Walldorf
3 - 3
SSV Ulm [1]
+1 0 - 1
- 00:00 FT
[18] TSG Balingen 1
1 - 3
Stuttgart II [12]
+1/2 0 - 1
PH3 00:00 FT
[7] SO Cholet
2 - 0
Chambly [12]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[13] Stade Briochin 1
1 - 2
Annecy FC [1]
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[18] FC Bastia-Borgo
2 - 2
Red Star 93 [10]
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[11] Avranches
1 - 0
Boulogne [14]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[3] Villefranche 1
1 - 0
Orleans [15]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[17] Creteil
0 - 1
Stade Lavallois [6]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[8] Le Mans
1 - 1
Concarneau [4]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[16] Sete
2 - 5
Bourg Peronnas [2]
+1/2 1 - 2
BLRA 00:00 FT
[4] Gomel
0 - 0
Dinamo Brest [8]
-1 1/2 0 - 0
BULA 00:00 FT
[6] Beroe
1 - 1
Arda Kardzhali [8]
-1/4 1 - 0
GEOA 00:00 FT
[1] Dinamo Batumi
3 - 0
Samgurali Tskh. [6]
-1 1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[2] Dinamo Tbilisi
5 - 1
Samtredia [10]
-2 1 - 1
MNEA 00:00 FT
[10] Zeta
1 - 1
Iskra Danilo [4]
0 - 1
RMNA 00:00 FT
[7] Rapid Bucuresti
0 - 1
Voluntari [3]
-1/4 0 - 1
TNKA 00:00 FT
[5] Altay
2 - 1
Besiktas [3]
+0 0 - 0
TNKB 00:00 FT
[7] Kocaelispor
1 - 0
Tuzlaspor [6]
+1/4 0 - 0
TDB 00:00 FT
[9] Orgryte
2 - 2
Eskilstuna City [11]
-1/4 0 - 1
DENB 00:00 FT
[1] Helsingor
2 - 2
Hobro I.K. [12]
-2 2 - 1
- 00:00 FT
[7] HB Koge
3 - 0
Fredericia [5]
+1/4 1 - 0
UAEA 00:00 FT
[3] Al Sharjah 1
2 - 1
Al Jazira [2]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[14] Emirates Club
0 - 4
Al Nasr (UAE) [6]
+1 1/4 0 - 1
EGYC 00:00 FT
  Semouha Club
1 - 3
Pyramids FC  
+1/4 0 - 1
KSAA 00:25 FT
[1] Al Ittihad (KSA)
1 - 1
Al Taawon (KSA) [16]
-3/4 1 - 0
DUC4B 00:30 FT
[A-5] Drochtersen/Assel
2 - 1
Altona 93 [A-11]
-1 1/4 0 - 0
DUC4BA 00:30 FT
[15] Memmingen
3 - 3
Greuther Furth II [19]
-1/2 1 - 2
JORA 00:30 FT
[12] Buqaa Amman
0 - 1
Ramtha [1]
0 - 1
ANHU23 01:00 FT
[1-13] Everton U23 1
0 - 1
Man Utd U23 [1-4]
+1 0 - 1
- 01:00 FT
[2-10] Middlesbrough U23
0 - 1
Nottingham Forest U23 [2-4]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[1-5] West Ham U23
1 - 0
Crystal Palace U23 [1-8]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[1-3] Brighton U23
2 - 1
Leicester City U23 [1-11]
-1 1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[1-10] Chelsea U23
4 - 3
Liverpool U23 [1-9]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[1-6] Leeds Utd U23 1
4 - 4
Blackburn U23 [1-12]
-1 1/4 2 - 2
TBNB 01:00 FT
[16] Real Sociedad B
0 - 2
Huesca [8]
+1/4 0 - 1
BDNA 01:00 FT
[3] Sporting Lisbon
1 - 0
Maritimo [13]
-1 1/2 0 - 0
HLB 01:00 FT
[2] SBV Excelsior
3 - 0
PSV Eindhoven U21 [17]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[5] Emmen
2 - 0
Den Bosch [15]
-1 3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[4] De Graafschap
2 - 2
Utrecht U21 [10]
-1 1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[16] Telstar
1 - 0
AZ Alkmaar U21 [6]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[8] VVV Venlo
1 - 0
Helmond Sport [13]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[18] TOP Oss
2 - 3
Volendam [3]
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[19] Almere City
2 - 2
Dordrecht 90 [20]
-1 3/4 1 - 2
- 01:00 FT
[1] ADO Den Haag
2 - 0
Roda JC [9]
+0 2 - 0
- 01:00 FT
[7] Eindhoven
2 - 0
NAC Breda [14]
-1/4 2 - 0
BIB 01:00 FT
[4] Lierse
2 - 1
Waasland-Beveren [2]
+1/2 0 - 0
HUNA 01:00 FT
[7] Zalaegerzseg
2 - 5
Paksi [5]
+0 0 - 2
DUA 01:30 FT
[18] Greuther Furth 4
1 - 3
Bayern Munich [2] 1
+2 1/2 0 - 2
POLA 01:30 FT
[6] Jagiellonia
1 - 0
Lech Poznan [2]
+1/2 0 - 0
POLB 01:30 FT
[17] Gornik Polkowice
0 - 1
GKS Tychy [5]
+1/4 0 - 1
TSB 01:30 FT
[9] Wil 1900
2 - 0
Schaffhausen [7]
+1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[1] Winterthur
0 - 0
Aarau [2]
+0 0 - 0
ANHB 01:45 FT
[4] Coventry
3 - 0
Peterborough Utd [24] 1
-1 0 - 0
ANHL2 01:45 FT
[13] Barrow
2 - 1
Newport [14]
-1/4 0 - 1
SCOB 01:45 FT
[5] Arbroath
0 - 0
Kilmarnock [3]
+1/4 0 - 0
BIA 01:45 FT
[2] Club Brugge
1 - 1
OH Leuven [16]
-2 0 - 1
IREA 01:45 FT
[4] Derry City
3 - 0
Longford Town [10]
-1 1/2 2 - 0
- 01:45 FT
[5] Bohemians
1 - 2
Finn Harps [8]
-1 0 - 0
- 01:45 FT
[7] Dundalk
4 - 1
Sligo Rovers [3]
-1/4 2 - 1
- 01:45 FT
[2] St. Patrick's
0 - 1
Shamrock Rovers [1]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[9] Waterford Utd
1 - 0
Drogheda Utd [6]
-1/4 0 - 0
IREB 01:45 FT
[8] Cabinteely
0 - 2
Shelbourne [1]
+1 3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[4] Treaty United
0 - 0
Cork City [7]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Athlone
0 - 2
Wexford Youths [10]
-3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[2] Galway
4 - 1
UC Dublin [3]
+0 1 - 0
ANHB 02:00 FT
[2] West Brom 1
2 - 1
QPR [8] 1
-3/4 0 - 1
TBNB 02:00 FT
[2] Almeria
3 - 1
Tenerife [6]
-1/4 0 - 0
PHB 02:00 FT
[6] Niort
4 - 1
Paris FC [8]
+1/2 2 - 0
- 02:00 FT
[13] Nimes
0 - 1
Le Havre [3]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[15] Rodez
1 - 1
Grenoble [11]
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[7] Pau FC 1
1 - 2
Dunkerque [17]
-3/4 0 - 2
- 02:00 FT
[10] Quevilly
2 - 2
Guingamp [14]
+0 2 - 2
- 02:00 FT
[16] Dijon
0 - 1
Valenciennes [12]
-1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[20] Nancy
1 - 1
Amiens [19]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[2] Sochaux
0 - 0
Auxerre [4]
+0 0 - 0
VENA 03:00 FT
[A-5] Aragua
0 - 0
Dep.Lara [A-2]
+1/2 0 - 0
BDNA 03:15 FT
[9] Gil Vicente
1 - 2
Porto [2]
+1 1/4 1 - 1
COLB 03:15 FT
[16] Real San Andres 1
0 - 2
Atletico [8]
-1/2 0 - 1
CHIA 04:30 FT
[15] Huachipato
1 - 1
Palestino [12]
-1/2 1 - 1
ARGA 05:00 FT
[18] Sarmiento Junin
0 - 1
Velez Sarsfield [6]
+1/2 0 - 0
BRB 05:00 FT
[12] Remo/PA
1 - 0
Nautico/PE [9]
-1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[3] Goias/GO
1 - 2
Vila Nova/GO [14]
-1/2 0 - 1
URUA 05:00 FT
[1] Plaza Colonia
4 - 0
Villa Espanola [16]
-3/4 4 - 0
VENA 05:15 FT
[C-6] UCV FC
4 - 0
Atl.Venezuela [C-3]
-1/4 1 - 0
ARGB 06:00 FT
[A-15] Estudiantes Rio Cuarto
1 - 1
Nueva Chicago [A-17]
-1/2 0 - 1
COLA 06:00 FT
[4] Deportivo Cali
2 - 1
Pereira [14]
2 - 0
CHIA 07:00 FT
[4] U. La Calera
2 - 0
O Higgins [13]
-3/4 1 - 0
ECUA 07:00 FT
[1] Independiente JT
1 - 1
Tecnico Uni. [11]
-1 1/4 0 - 0
USB 07:05 FT
[B-8] Sporting Kansas II
1 - 1
Tulsa Roughnecks [B-4]
+0 0 - 1
ARGB 07:10 FT
[A-13] Temperley
0 - 0
Chacarita Jrs [A-16]
-1/4 0 - 0
GHQG 07:15 FT
  El Salvador (T)
0 - 2
Guatemala  
0 - 2
ARGA 07:15 FT
[5] Estudiantes LP
1 - 1
CA Platense [17]
-1/2 1 - 0
BRB 07:30 FT
[13] Brusque FC/SC
0 - 1
Vasco DG/RJ [7]
+1/4 0 - 0
COLA 08:00 FT
[15] Once Caldas 1
1 - 1
Alianza Petrolera [19]
-1/4 0 - 1
MEXA 08:00 FT
[12] Puebla
1 - 1
Cruz Azul [7]
+1/4 1 - 1
- 09:06 FT
[18] Club Tijuana
0 - 0
Mazatlan FC [9]
-3/4 0 - 0
LATA 21:00 Hoãn
[6] BFC Daugava
-
Noah Jurmala [8]
-
DUC4BA 00:00 Hoãn
[9] Unterhaching
-
Schweinfurt [4]
-
 
« 24 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo