x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ASI16W 12:00 FT
[B-1] Triều Tiên U16 Nữ (T)
3 - 0
Australia U16 Nữ [A-2]
2 - 0
- 16:00 FT
[A-1] Nhật Bản U16 Nữ (T)
2 - 0
Trung Quốc U16 Nữ [B-2]
0 - 0
NGC 16:00 FT
  Luch Energiya
1 - 0
Din. Moscow  
+3/4 1 - 0
- 16:00 FT
  SKA-Khabarovsk
1 - 1
Akhmat Groznyi  
+1/2 0 - 0
TS 90': 1-1;TS HP: 1-1;Pen: 2-4
C1W 17:00 FT
  BIIK Kazygurt Nữ
2 - 0
Anderlecht Nữ  
1 - 0
EU17VL 17:00 FT
  Bosnia & Herz U17 (T)
3 - 0
Moldova U17  
1 - 0
KAZA 17:00 FT
[12] Atyrau
1 - 4
Astana [3]
+1 1/4 0 - 4
NHATC 17:00 FT
  Urawa Red
0 - 2
Honda FC  
-1 1/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Kashima Antlers
4 - 1
Yokohama FM  
-1/4 3 - 1
HQA 17:00 FT
[7] Sangju Sangmu
2 - 3
Incheon Utd [11]
-1/4 0 - 3
- 17:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
0 - 2
Daegu [4]
-3/4 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[3] Daejeon Korail
2 - 1
Gyeongju KHNP [4]
-1/4 1 - 0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
- 17:00 FT
[8] Changwon City
1 - 2
Cheonan City [2]
1 - 1
- 17:00 FT
[1] Gangneung
1 - 1
Mokpo City [7]
0 - 1
HQA 17:30 FT
[9] Seongnam
1 - 0
Gangwon [6]
+1/4 1 - 0
- 17:30 FT
[3] FC Seoul
1 - 1
Gyeongnam [10]
-1/2 1 - 0
- 17:30 FT
[8] Suwon Bluewings
0 - 2
Ulsan Hyundai [1]
+1/2 0 - 0
HQ3 17:30 FT
[6] Gimhae City
2 - 0
Busan Transp. [5]
+1/2 0 - 0
EUW17VL 18:00 FT
[2-4] Moldova U17 Nữ
0 - 2
Romania U17 Nữ [2-3]
+2 3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[2-2] T.N.Kỳ U17 Nữ (T)
0 - 2
Thụy Sỹ U17 Nữ [2-1]
0 - 1
GEOC 18:00 FT
  FC Rustavi
0 - 0
Torpedo Kut.  
+0 0 - 0
TS ̣90': 0-0; Pen: 2-4
- 18:00 FT
  Gareji Sagarejo
2 - 1
STU Tbilisi  
1 - 0
Đang tải...
EUW17VL 19:00 FT
[6-1] Nga U17 Nữ (T)
5 - 0
Macedonia U17 Nữ [6-4]
2 - 0
- 19:00 FT
[6-2] Đan Mạch U17 Nữ
0 - 0
Wales U17 Nữ [6-3]
0 - 0
AFCC 19:00 FT
[F-1] Hà Nội FC
2 - 2
April 25 [I-1]
-3/4 2 - 1
NGC 19:00 FT
  Tom Tomsk
4 - 0
FK Tambov  
+0 2 - 0
- 19:30 FT
  Yenisey
1 - 2
Zenit  
+1 1/2 1 - 0
ITA3 20:00 FT
  Ternana
1 - 1
Reggina  
-1/4 0 - 0
POLC 20:00 FT
  Garbarnia Krakow
1 - 2
Bytovia  
-1/4 0 - 0
MDVC 20:00 FT
  Codru Lozova FC
2 - 2
Speranta  
0 - 1
RMNC 20:00 FT
  Chindia Targoviste
0 - 1
Hermannstadt  
+0 0 - 0
MASC 20:00 FT
[3] PKNP FC
1 - 2
Kedah FA [2]
+1/4 1 - 0
EU17VL 20:30 FT
  Phần Lan U17
0 - 0
Séc U17  
0 - 0
BLRA 20:30 FT
[10] Slavia Mozyr
0 - 1
Vitebsk [8]
-1/4 0 - 0
RMNC 20:30 FT
  Industria Galda
0 - 1
Petrolul Ploiesti  
+2 0 - 1
- 20:30 FT
  CS Faurei
1 - 5
Mioveni  
+2 1/2 0 - 0
IRNA 20:30 FT
[15] Gol Gohar
0 - 1
Sanat Naft [3]
-1/4 0 - 1
SLOA 20:45 FT
[6] NK Bravo
3 - 3
Mura [4]
+1/4 1 - 1
ITA3 21:00 FT
  Vibonese
3 - 1
AZ Picerno  
-1/4 2 - 0
BIHA 21:00 FT
[4] Radnik Bijeljina
2 - 1
Celik [7]
2 - 1
- 21:00 FT
[10] Velez Mostar
2 - 1
FK Tuzla City [1]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Sloboda Tuzla
0 - 3
Zrinjski [5]
+1 0 - 1
LITA 21:00 FT
[8] Palanga
1 - 3
FK Riteriai [3]
+1 1/4 1 - 2
CZEC 21:00 FT
  Loko Vltavin
1 - 4
C. Budejovice  
+1 3/4 1 - 2
- 21:00 FT
  Hlucin
1 - 3
Vik.Plzen  
+3 1/2 0 - 2
- 21:00 FT
  Jiskra Domazlice
1 - 3
Dukla Praha  
+1 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Slavia Praha
8 - 0
Slavoj Vysehrad  
-3 1/4 5 - 0
- 21:00 FT
  MFk Karvina
0 - 2
Vik.Zizkov  
-1/2 0 - 1
UKRA 21:00 FT
[8] FC Mariupol
0 - 1
Dinamo Kiev [2]
+1 1/2 0 - 0
C1W 21:30 FT
  Lyon Nữ
7 - 0
Ryazan Nữ  
3 - 0
DENC 21:30 FT
  BK Avarta
2 - 4
Fredericia  
+1 1/4 2 - 2
- 21:30 FT
  Vejgaard BK
0 - 6
Aalborg BK  
+2 1/2 0 - 0
- 21:30 FT
  Hillerod 1
1 - 1
Kobenhavn  
+3 1/4 0 - 0
TS ̣90': 1-1; Pen: 2-4
NGC 22:00 FT
  Chayka FK Pesch 1
0 - 1
Ufa  
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Alania
1 - 3
Cska Moscow  
+1 1 - 2
SRBA 22:00 FT
[13] Javor Ivanjica
0 - 2
Partizan [4]
+1 1/2 0 - 1
CZEC 22:00 FT
  Jihlava
1 - 2
Sparta Praha  
+1 1/4 1 - 1
IRNA 22:00 FT
[10] Pars Jonoubi Jam
2 - 2
Nassaji Mazandaran [5]
+0 1 - 1
NGC 22:30 FT
  Shinnik Yaroslavl
0 - 0
PFC Sochi  
+1/4 0 - 0
TS ̣90': 0-0; Pen: 5-4
- 22:30 FT
  Kamaz
1 - 2
Spartak Moscow  
+1 1/4 1 - 1
- 22:30 FT
  Mordovia
0 - 2
Rostov  
+3/4 0 - 0
POLC 22:30 FT
  Cracovia Krakow
4 - 2
Jagiellonia  
+0 2 - 1
CZEC 22:30 FT
  Slovan Liberec
3 - 1
SK Prostejov  
-1 3/4 2 - 0
BLRA 22:45 FT
[7] FK Gorodeya
0 - 0
Shakhter Soligo. [3]
+1 0 - 0
RMNC 22:45 FT
  FCM Resita (T)
0 - 1
CS Univ Craiova 1948  
+2 1/4 0 - 1
C1W 22:59 FT
  Fortuna Hjorring Nữ
2 - 0
Vllaznia Shkoder Nữ  
-3 3/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Wolfsburg Nữ
5 - 0
KFF Mitrovica Nữ  
3 - 0
BDNLC 22:59 FT
[C-3] Gil Vicente
1 - 2
Portimonense [C-1]
+0 0 - 1
NGC 22:59 FT
  Chernomorets N.
0 - 2
Ural S.r.  
+3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Chertanovo 1
0 - 0
Gazovik Orenburg  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-2
- 22:59 FT
  Fakel 1
1 - 2
Arsenal-Tula  
+3/4 1 - 1
BIHA 22:59 FT
[2] Sarajevo
1 - 0
Borac Banja Luka [6]
0 - 0
ESTA 22:59 FT
[1] Flora Tallinn
3 - 0
Tulevik Viljandi [8]
-3 1/4 2 - 0
ISRA 22:59 FT
[6] Hapoel Kfar Saba
1 - 1
Sektzia Nes Tziona [14]
+0 1 - 1
LITA 22:59 FT
[2] Zalgiris
4 - 0
Atlantas [5]
-3 2 - 0
MDVC 22:59 FT
  Sheriff Tiraspol
1 - 0
Dinamo-Auto  
0 - 0
NORC 22:59 FT
  Ranheim IL
3 - 0
Fram Larvik  
-1 1/4 2 - 0
SLOA 22:59 FT
[8] Domzale
1 - 4
O.Ljubljana [1]
+1/4 1 - 2
CZEC 22:59 FT
  Banik Ostrava
2 - 0
Hradec Kralove  
-1 1/4 1 - 0
DENC 22:59 FT
  AB Gladsaxe
1 - 1
Viborg  
+1 1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 2-0
- 22:59 FT
  BK Marienlyst
2 - 5
Esbjerg FB  
1 - 1
C1W 23:30 FT
  Barcelona Nữ
2 - 1
Juventus Nữ  
-2 1/2 2 - 0
ITA3 23:30 FT
  Como
0 - 0
Arezzo  
+0 0 - 0
- 23:30 FT
  Alto Adige
3 - 0
US Fermana  
-1/2 2 - 0
- 23:30 FT
  Teramo
1 - 1
Viterbese Calcio  
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Feralpisalo
1 - 3
Fano  
-3/4 0 - 2
- 23:30 FT
  Aurora Pro Patria
2 - 0
US Pianese  
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
  Paganese
5 - 1
Rende  
-1/4 1 - 1
- 23:30 FT
  Pistoiese 1
0 - 0
AC Renate  
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Sambenedettese
1 - 1
Modena  
-1/4 1 - 1
- 23:30 FT
  AS Bisceglie
0 - 0
Casertana  
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Gozzano
1 - 2
Novara  
+1/4 0 - 1
- 23:30 FT
  Avellino
0 - 1
Virtus Francavilla  
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
  Vicenza
0 - 0
Pesaro  
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Rimini
1 - 1
Gubbio  
+0 1 - 1
HLA 23:30 FT
[2] PSV Eindhoven
3 - 1
Groningen [12]
-1 1/4 2 - 0
DENC 23:30 FT
  Hvidovre IF
2 - 2
Sonderjyske  
+3/4 0 - 2
TS 90': 2-2; HP: 0-2
C1W 00:00 FT
  Twente Nữ
1 - 2
St.Polten Nữ  
-1 1 - 1
- 00:00 FT
  Bayern Munich Nữ
0 - 1
Kopparbergs/Got Nữ  
-2 1/4 0 - 0
TBNA 00:00 FT
[20] Leganes
1 - 1
Athletic Bilbao [8] 1
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[18] Mallorca 3
0 - 2
Atletico Madrid [3] 1 5
+3/4 0 - 1
ITAA 00:00 FT
[5] Roma 2
0 - 2
Atalanta [3] 1
-1/4 0 - 0
ITB 00:00 FT
[19] Trapani
0 - 0
Cremonese [12]
+1/4 0 - 0
PHA 00:00 FT
[12] Stade Brestois
2 - 2
Lyon [14]
+3/4 1 - 1
- 00:00 FT
[13] Saint Etienne 4
0 - 1
Metz [20] 2
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[5] Lille
2 - 0
Strasbourg [17] 1
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[11] Amiens 2
1 - 3
Bordeaux [4] 2
+0 1 - 2
- 00:00 FT
[7] Montpellier 3
1 - 0
Nimes [15] 4
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[2] Nantes 2
1 - 0
Rennes [10] 4
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[18] Toulouse 1
0 - 2
Angers [3]
+0 0 - 0
BIHA 00:00 FT
[8] Siroki Brijeg
3 - 2
Mladost D. Kakanj [11]
1 - 2
SRBA 00:00 FT
[7] FK Vozdovac
1 - 3
Crvena Zvezda [1]
+1 1/2 1 - 2
TDA 00:00 FT
[4] AIK Solna
1 - 0
Goteborg [7]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[6] Hacken
1 - 2
Elfsborg [8]
-1 1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[9] Orebro
2 - 0
Ostersunds [13]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Sirius
1 - 3
Hammarby [3]
+1 0 - 0
TDB 00:00 FT
[8] Norrby
1 - 0
Vasteras [12]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[16] Osters
1 - 0
Halmstads [9]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[10] Trelleborgs
0 - 3
Mjallby AIF [1]
+1/4 0 - 3
- 00:00 FT
[15] Brommapojkarna 1
0 - 3
IK Frej [13]
-1/2 0 - 2
- 00:00 FT
[14] Syrianska 2
1 - 2
Dalkurd FF [7]
+1/2 0 - 1
DENC 00:00 FT
  HB Koge
1 - 0
Nykobing  
-1/4 0 - 0
ISRA 00:15 FT
[3] Maccabi Haifa
3 - 0
Maccabi Netanya [10]
-3/4 2 - 0
C1W 00:30 FT
  Slavia Praha Nữ
5 - 1
Hibernian Nữ  
-1 3/4 2 - 1
DUC4B 00:30 FT
[16] Hannover II
2 - 2
Hannoverscher SC [18]
-1/2 1 - 0
DUC4T 00:30 FT
  M.gladbach II
0 - 2
Fortuna Koln  
-1/2 0 - 1
- 00:30 FT
  Oberhausen 2
3 - 1
TuS Haltern  
-1 3/4 2 - 1
DENC 00:30 FT
  Skive IK
1 - 1
Brondby  
+1 1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-2
BLRA 00:45 FT
[1] Dinamo Brest
1 - 1
Bate Borisov [2]
+0 0 - 0
C1W 01:00 FT
  Man City Nữ
4 - 0
Lugano Nữ  
-5 2 - 0
TBNA 01:00 FT
[7] Valencia 1
3 - 3
Getafe [12] 4
-1/4 3 - 1
BDNLC 01:00 FT
[B-3] Benfica
0 - 0
Vitoria Guimaraes [B-4]
-1 0 - 0
BIHA 01:00 FT
[3] Zeljeznicar
6 - 0
Zvijezda Bijeljina [12]
-
BIC 01:00 FT
  Zulte-Waregem
4 - 2
KFC Duffel  
1 - 1
- 01:00 FT
  Union Saint-Gilloise
3 - 0
RCS Verlaine  
1 - 0
- 01:00 FT
  Mandel United
0 - 2
Oostende  
0 - 1
- 01:00 FT
  Cappellen
0 - 0
Eupen  
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-5
- 01:00 FT
  FC Seraing
1 - 3
Kortrijk  
+1 1 - 2
- 01:00 FT
  Rupel Boom
2 - 3
Charleroi  
+1 1 - 1
NORC 01:00 FT
  Mjondalen
1 - 3
Haugesund  
+0 0 - 1
TSA 01:00 FT
[4] Sion
1 - 2
St. Gallen [3]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[1] Basel
4 - 0
Zurich [7]
-1 1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[10] Thun
1 - 1
Young Boys [2]
+1 1/4 0 - 0
TSB 01:00 FT
[3] Wil 1900
4 - 1
Vaduz [7]
-1/4 3 - 0
- 01:00 FT
[1] Lausanne Sports
2 - 1
Grasshoppers [2]
-3/4 1 - 0
SLOA 01:15 FT
[2] Maribor
5 - 0
Rudar Velenje [10]
-2 3 - 0
BIC 01:30 FT
  Sint Truiden
0 - 0
OH Leuven  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 2-0
- 01:30 FT
  Dessel Sport
0 - 1
Mouscron Peruwelz  
+1/2 0 - 1
- 01:30 FT
  Francs Borains
0 - 3
Club Brugge  
0 - 0
- 01:30 FT
  Aalst
0 - 4
Gent  
0 - 1
RMNC 01:30 FT
  Botosani
2 - 2
CFR Cluj  
+1/2 1 - 0
TS 90': 2-2; Pen: 4-2
ARGB 01:30 FT
[A-13] Barracas Central
1 - 0
Agropecuario AAC [A-14]
-1/4 0 - 0
ANHLC 01:45 FT
  Milton Keynes Dons
0 - 2
Liverpool  
+1 3/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Brighton
1 - 3
Aston Villa  
-1/4 0 - 2
- 01:45 FT
  Burton Albion
2 - 0
Bournemouth  
+3/4 1 - 0
- 01:45 FT
  Chelsea
7 - 1
Grimsby   1
-3 3 - 1
- 01:45 FT
  Oxford Utd
4 - 0
West Ham Utd  
+1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Sheffield Utd
0 - 1
Sunderland  
-1 0 - 1
- 01:45 FT
  Wolves
1 - 1
Reading  
-1 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-2
ANHFLT 01:45 FT
[N.B-4] Fleetwood Town
1 - 1
Liverpool U21 [N.B-3]
-1 0 - 0
ITA3 01:45 FT
  Monza
0 - 2
Siena  
-1 1/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Catanzaro
2 - 0
FC Rieti  
1 - 0
- 01:45 FT
  Pontedera
1 - 1
Pro Vercelli  
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
  Potenza SC
0 - 0
Sicula Leonzio  
-1 0 - 0
- 01:45 FT
  Pergolettese 1
1 - 2
Lecco  
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Padova
1 - 0
Cesena  
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
  Reggiana
2 - 0
Carpi  
1 - 0
- 01:45 FT
  Albinoleffe
1 - 1
Juventus U23  
+0 0 - 0
- 01:45 FT
  Bari
1 - 1
SS Monopoli  
-1/2 1 - 1
- 01:45 FT
  Catania
4 - 0
Cavese  
-1 2 - 0
- 01:45 FT
  Piacenza
3 - 1
Ravenna  
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
  Triestina
3 - 0
ArzignanoChiampo  
-3/4 2 - 0
SCOLC 01:45 FT
[A-6] Celtic
5 - 0
Partick Thistle [F-2]
1 - 0
- 01:45 FT
[A-2] Hearts
2 - 2
Aberdeen [A-5]
1 - 2
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 3-0
- 01:45 FT
[A-7] Kilmarnock
0 - 0
Hibernian [C-1]
0 - 0
TS 90':0-0; HP: 0-0; Pen: 4-5
- 01:45 FT
[G-1] Livingston
0 - 1
Rangers [A-8]
0 - 1
HLA 01:45 FT
[1] Ajax
5 - 0
Fortuna Sittard [17]
-4 0 - 0
BIC 01:45 FT
  Beerschot-Wilrijk 1
2 - 2
Anderlecht  
+1/4 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-1
WALLC 01:45 FT
  Guilsfield
1 - 1
Connah's QN  
0 - 1
ANHLC 02:00 FT
  Man Utd 1
1 - 1
Rochdale  
-3 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 5-3
TBNA 02:00 FT
[1] Real Madrid 2
2 - 0
Osasuna [10] 2
-1 1/4 1 - 0
ITAA 02:00 FT
[18] SPAL 1907 1
1 - 3
Lecce [17] 2
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[8] Fiorentina 4
2 - 1
Sampdoria [20] 5
-1 1 - 0
- 02:00 FT
[19] Genoa 5
0 - 0
Bologna [12] 4
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[2] Inter Milan 2
1 - 0
Lazio [6] 3
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[4] Napoli 1 1
0 - 1
Cagliari [7] 1
-2 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[13] Parma 3
1 - 0
Sassuolo [15] 1
+0 0 - 0
ITB 02:00 FT
[4] Salernitana 1
1 - 1
Chievo [10]
+0 1 - 1
PHA 02:00 FT
[1] PSG 1
0 - 2
Stade Reims [6] 2
-1 1/2 0 - 1
BDNLC 03:00 FT
[D-2] Porto
1 - 0
Santa Clara [D-4]
-1 1/2 1 - 0
VENA 03:00 FT
[8] Zulia FC
2 - 0
Atl.Venezuela [17]
-1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[7] Aragua
1 - 0
Portuguesa [12]
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[2] Trujillanos
1 - 2
Est.Caracas [19]
-3/4 1 - 1
- 03:00 FT
[5] Dep.Lara 1
2 - 0
Llaneros Guanare [4]
-3/4 0 - 0
ITA3 03:10 FT
  Imolese Calcio 1
1 - 3
Virtus Verona  
-1/4 1 - 2
BLVA 03:30 FT
[4] The Strongest
4 - 0
Club Destroyers [12]
-3 1 - 0
- 04:30 FT
[10] Sport Boys Warnes
6 - 2
Real Potosi [13]
-1 3 - 0
PARA 05:00 FT
[2] Libertad
2 - 0
Deportivo Capiata [9]
-1 0 - 0
VENA 05:00 FT
[1] Dep.Tachira
6 - 0
LALA FC [18]
-1 1/4 3 - 0
- 05:00 FT
[14] Puerto Cabello 1
2 - 1
Carabobo [10]
-1/4 0 - 1
BRB 05:15 FT
[7] Parana/PR
1 - 1
Ponte Preta/SP [8]
+0 0 - 0
BRAA 05:30 FT
[16] Ceara/CE
0 - 0
Cruzeiro/MG [18]
-1/4 0 - 0
ARGC 06:00 FT
  CA Estudiantes De Caseros (T)
1 - 1
Real Pilar FC  
-3/4 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-3
VENA 06:00 FT
[13] Zamora Barinas
0 - 1
Dep.Guaira [9]
-1/4 0 - 0
USAA 06:00 FT
[Dong-1] New York City
4 - 1
Atlanta United [Dong-2]
-1/2 3 - 0
USB 06:30 FT
[Nhóm 1-14] Atlanta United II
2 - 1
Indy Eleven [Nhóm 1-3]
1 - 1
- 06:30 FT
[Nhóm 1-12] Loudoun United 1
4 - 1
Swope Park Rangers [Nhóm 1-18]
2 - 1
CNDC 06:30 FT
  Toronto 1
1 - 0
Montreal Impact  
-1 1/2 0 - 0
TS 90': 1-0; TONG TS: 1-1; Pen: 1-3
PARA 07:00 FT
[1] Olimpia Asuncion
2 - 0
Sol de America [5]
-1 1/4 0 - 0
USAA 07:00 FT
[Tay-3] Minnesota Utd 1
2 - 1
Sporting Kansas [Tay-11]
-3/4 0 - 1
USB 07:00 FT
[Nhóm 2-16] Tulsa Roughnecks
4 - 3
SA Scorpions [Nhóm 2-10]
3 - 3
MEXA 07:00 FT
[18] Juarez
1 - 1
Club America [4]
+1/4 1 - 0
- 07:00 FT
[2] Santos Laguna 1
5 - 0
Veracruz [19]
-1 3/4 1 - 0
SUD 07:30 FT
  Independiente JT (T)
2 - 2
Corinthians/SP  
-1/4 0 - 1
BRAA 07:30 FT
[8] Bahia/BA
2 - 0
Botafogo/RJ [13]
-3/4 1 - 0
- 07:30 FT
[1] Flamengo/RJ
3 - 1
Internacional/RS [6]
-1 1 - 0
- 07:30 FT
[5] Sao Paulo/SP
0 - 1
Goias/GO [10]
-1 1/4 0 - 1
BLVA 07:30 FT
[5] Nacional Potosi
3 - 2
Always Ready [7]
-1 1 - 2
- 07:30 FT
[8] Royal Pari (T)
2 - 1
Bolivar [2]
+1/4 1 - 1
USW 08:00 FT
[7] Houston Dash Nữ
0 - 0
Wash. Spirit Nữ [5]
0 - 0
USAA 08:30 FT
[Tay-4] Real Salt Lake
1 - 2
LA Galaxy [Tay-5]
-1/2 0 - 0
USW 09:00 FT
[4] Seattle Reign Nữ
2 - 1
Utah Royals Nữ [6]
-1/2 1 - 0
MEXA 09:05 FT
[12] Cruz Azul
1 - 1
Monterrey [14]
-1/4 0 - 0
- 09:06 FT
[10] Club Tijuana
3 - 2
Morelia [13]
-1/2 2 - 1
USAA 09:30 FT
[Tay-1] Los Angeles FC
3 - 1
Houston Dynamo [Tay-10]
-2 1 - 1
- 09:30 FT
[Tay-6] Portland Timbers
2 - 2
New England [Dong-7]
-1 0 - 0
- 10:00 FT
[Tay-8] San Jose EQ
1 - 2
Philadelphia Union [Dong-3]
-3/4 2 - 0
LITA 19:00 Hoãn
[7] Stumbars Kauno
-
Suduva [1]
-
IRNA 19:45 Hoãn
[8] SaiPa Karadj
-
Teraktor Sazi [2]
-
POLC 22:59 Hoãn
  Korona Kielce
-
Zaglebie Lubin  
-
VENA 03:00 Hoãn
[15] Estu.Merida
-
Mineros Guayana [11]
-
 
« 25 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo