x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
IDNA 15:30 FT
[8] Arema Indonesia
4 - 0
PSS Sleman [7]
-1 2 - 0
- 15:40 FT
[17] Kalteng Putra
0 - 0
PSIS Semarang [13]
-1/2 0 - 0
HQA 17:30 FT
[5] Pohang Steelers
2 - 1
Jeju Utd [12]
-1/2 0 - 0
GEOC 18:00 FT
  Merani Martvili
1 - 1
Lokomotiv T  
0 - 1
UKRU21 18:00 FT
[10] Mariupol Youth
0 - 1
Dinamo Kiev U21 [3]
+2 1/4 0 - 1
IDNA 18:30 FT
[5] Persebaya Surabaya
1 - 1
Bali United Pusam [1]
-1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[4] Madura United FC
2 - 1
Persela Lamon [15]
-1 1 - 0
MDVC 20:00 FT
  Zimbru
1 - 2
Petrocub  
+1 1/2 1 - 0
NPA 20:00 FT
[15] Amazulu
0 - 2
Kaizer Chiefs [1]
+0 0 - 0
RMNC 20:30 FT
  Arad
1 - 3
Dinamo Bucuresti  
+1 1 - 1
- 20:30 FT
  Flacara Horezu
0 - 2
Astra Giurgiu  
+1 3/4 0 - 1
- 20:30 FT
  Foresta Suceava
2 - 1
Gaz Metan Medias  
+1 3/4 2 - 1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
- 20:30 FT
  Metalul Buzau
1 - 0
Miercurea Ciuc  
+1/2 1 - 0
GEOC 21:00 FT
  Merani Tbilisi
0 - 0
Saburtalo  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0;TS HP: 0-1
CZEC 21:00 FT
  SK Benesov
1 - 3
Slovacko  
+2 1/2 1 - 1
- 21:00 FT
  Banik Sokolov
0 - 1
Opava  
+1/4 0 - 0
GHU18 21:30 FT
  Croatia U18
1 - 4
Hungary U18  
-1/4 0 - 3
CZEC 21:30 FT
  Varnsdorf
1 - 2
Zlin  
+2 1 - 1
DENC 21:30 FT
  Otterup
0 - 2
Odense BK  
0 - 1
GHU18 22:00 FT
  Bosnia & Herz U18
0 - 1
Slovakia U18  
+1/4 0 - 1
POLC 22:00 FT
  Ruch Chorzow
2 - 2
Stomil Olsztyn  
+1 0 - 1
TS 90': 2-2;TS HP: 1-1;Pen: 3-4
LITA 22:00 FT
[6] FK Panevezys
2 - 7
Suduva [1]
+1 1/2 1 - 3
Đang tải...
RMNC 22:00 FT
  Turris-Oltul
2 - 3
Aca. Clinceni  
+0 0 - 1
ALGA 22:00 FT
  NC Magra (T)
1 - 2
CS Constantine  
-1/2 1 - 1
POLC 22:30 FT
  Chrobry Glogow
0 - 2
Lech Poznan  
+1 1/4 0 - 0
QATA 22:55 FT
[8] Sailiya
1 - 3
Al Sadd [3]
+2 1/4 0 - 1
ESTA 22:59 FT
[9] Tallinna Kalev
2 - 3
Nomme Kalju [3]
+3 1 - 0
MDVC 22:59 FT
  Milsami
0 - 1
Sfintul Gheorghe  
-1/2 0 - 0
ALGA 22:59 FT
  Paradou AC
1 - 0
ASO Chlef  
-1 1/4 1 - 0
RMNC 23:15 FT
  Concordia Chiajna
2 - 3
Voluntari  
+1/4 1 - 2
AFCC 23:30 FT
[B-1] Jazeera
0 - 0
AL Ahed [C-1]
-1/2 0 - 0
TBNA 00:00 FT
[13] Valladolid 3
1 - 1
Granada [4] 2
-1/4 1 - 1
ITAA 00:00 FT
[11] Verona
0 - 0
Udinese [14] 4
-1/4 0 - 0
DUC4T 00:00 FT
  Verl
3 - 0
Bergisch Gladbach  
-2 1/4 1 - 0
PHA 00:00 FT
[19] Dijon 3
0 - 0
Marseille [9] 3
+1/4 0 - 0
TSB 00:00 FT
[10] Chiasso
0 - 2
Winterthur [4]
+1/4 0 - 0
TDA 00:00 FT
[12] Kalmar
0 - 2
GIF Sundsvall [14]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[2] Djurgardens
1 - 0
Falkenbergs [15]
-1 3/4 0 - 0
TDB 00:00 FT
[2] Varbergs BoIS
0 - 0
Jonkopings [3]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Gais
0 - 0
Orgryte [6]
+1/2 0 - 0
DUC4T 00:30 FT
  Rodinghausen 1
2 - 0
Homberg  
-2 1 - 0
- 00:30 FT
  Bonner SC
4 - 1
Sportfreunde Lotte  
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
  Lippstadt
1 - 1
Wuppertaler  
+0 0 - 1
TSB 00:30 FT
[6] Aarau
1 - 1
Stade L. Ouchy [5]
-1/2 1 - 1
TBNA 01:00 FT
[16] Real Betis 2
3 - 1
Levante [9] 2
-3/4 1 - 1
BIC 01:00 FT
  Cercle Brugge
0 - 1
Rebecq  
0 - 1
- 01:00 FT
  Waasland-Beveren
3 - 4
Westerlo  
+0 3 - 1
TSB 01:00 FT
[9] Schaffhausen
0 - 2
SC Kriens [8]
+0 0 - 1
ANHFLT 01:30 FT
[N.F-3] Bradford City
1 - 2
Man City U21 [N.F-1]
+0 1 - 1
POLC 01:30 FT
  Widzew Lodz
2 - 0
Slask Wroclaw  
+1/2 0 - 0
BIC 01:30 FT
  KSK Ronse
0 - 3
Genk  
0 - 0
RMNC 01:30 FT
  FC Uni.Craiova
2 - 2
Universitaea Cluj  
2 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-1
ANHLC 01:45 FT
  Crawley Town
1 - 1
Stoke City  
+3/4 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 5-3
- 01:45 FT
  Colchester Utd 1
0 - 0
Tottenham  
+1 1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-3
- 01:45 FT
  Luton Town
0 - 4
Leicester City  
+1 1/2 0 - 2
- 01:45 FT
  Portsmouth
0 - 4
Southampton  
+3/4 0 - 2
- 01:45 FT
  Preston North End 1
0 - 3
Man City  
+2 1/2 0 - 3
- 01:45 FT
  Sheffield Wed.
0 - 2
Everton  
+1 0 - 2
- 01:45 FT
  Watford
2 - 1
Swansea City  
-1 1/4 1 - 1
ANHFLT 01:45 FT
[N.D-3] Macclesfield
2 - 3
Port Vale [N.D-1]
+0 1 - 1
- 01:45 FT
[S.F-2] Bristol Rovers
2 - 1
Chelsea U21 [S.F-3]
-3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[N.G-3] Carlisle
2 - 4
Wolves U21 [N.G-1]
-1/2 2 - 2
- 01:45 FT
[N.A-1] Scunthorpe Utd
1 - 1
Leicester City U21 [N.A-3]
-1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 1-3
WALLC 01:45 FT
  Newtown AFC
2 - 1
Penybont  
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Flint Town Utd
2 - 1
Airbus UK  
1 - 0
- 01:45 FT
  Cardiff Metropolitan
0 - 1
Aberystwyth  
-1 1/2 0 - 1
- 01:45 FT
  Caernarfon Town 1
1 - 4
Prestatyn  
0 - 2
- 01:45 FT
  Briton Ferry
0 - 2
Carmarthen  
0 - 1
- 01:45 FT
  Briton Ferry
0 - 2
Caernarfon Town  
-
TBNA 02:00 FT
[2] Barcelona 4
2 - 1
Villarreal [11] 2
-1 3/4 2 - 1
ITAA 02:00 FT
[16] Brescia 1
1 - 2
Juventus [1] 3
+1 1 - 1
ITB 02:00 FT
[9] Virtus Entella
0 - 2
Venezia [14]
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[16] Cosenza
1 - 1
Livorno [17]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[5] Perugia
3 - 1
Frosinone [15]
+0 2 - 1
- 02:00 FT
[8] Pordenone
1 - 1
Benevento [1]
+1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[13] Pisa
2 - 3
Empoli [3]
+0 1 - 1
- 02:00 FT
[6] Ascoli
3 - 0
Spezia [18]
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[7] Cittadella
2 - 1
Pescara [11]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[2] Crotone
2 - 0
Juve Stabia [20]
-3/4 0 - 0
PHA 02:00 FT
[16] Monaco 2
3 - 1
Nice [8] 3
-1/2 1 - 0
ANHLC 03:00 FT
  Arsenal 1
5 - 0
Nottingham Forest   1
-1 1/4 1 - 0
PARA 05:00 FT
[10] River Plate (PAR)
0 - 0
CS San Lorenzo [11]
-1/4 0 - 0
BRB 05:15 FT
[6] Botafogo/SP
1 - 1
Operario/PR [10]
-1/2 1 - 0
- 05:15 FT
[16] Londrina/PR 1
1 - 2
SC Recife/PE [2]
+1/4 1 - 1
- 05:15 FT
[14] Guarani/SP
1 - 0
Criciuma/SC [18]
-1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[17] Vila Nova/GO
2 - 2
CRB/AL [9]
-1/2 0 - 1
- 06:30 FT
[13] Oeste/SP
2 - 1
Sao Bento/SP [20]
-1/2 2 - 1
- 06:30 FT
[5] America/MG
2 - 0
Brasil Pelotas/RS [12]
-1 2 - 0
PARA 07:00 FT
[6] Nacional
0 - 2
Guarani CA [3]
+0 0 - 2
USB 07:00 FT
[Nhóm 1-15] Memphis 901
0 - 1
Pittsburgh R. [Nhóm 1-1]
0 - 1
MEXA 07:00 FT
[6] Tigres UANL
0 - 1
Puebla [16]
-1 1/4 0 - 0
- 07:00 FT
[3] Queretaro
1 - 2
Necaxa [1]
-1/4 0 - 0
ARGB 07:10 FT
[B-7] Instituto
3 - 0
Tigre [B-9]
-1/4 1 - 0
BRB 07:30 FT
[15] Vitoria/BA
0 - 0
Atletico/GO [3]
+0 0 - 0
- 07:30 FT
[19] Figueirense/SC
0 - 3
Bragantino/SP [1]
+3/4 0 - 2
MEXA 09:00 FT
[5] Club Leon
1 - 1
Atlas [9]
-1 1/4 0 - 1
- 09:00 FT
[17] Chivas Guad.
2 - 4
Pachuca [7]
-1/4 1 - 1
ALGA 23:45 Hoãn
  JS Kabylie
-
CR Belouizdad  
-
ANHU23 01:00 Hoãn
[1-1] Everton U23
-
Tottenham U23 [1-6]
-
BRB 07:30 Hoãn
[11] Cuiaba/MT
-
Coritiba/PR [4]
-
 
« 24 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo