x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATLC 11:00 FT
[A-1] Consa. Sapporo
1 - 0
Gamba Osaka [D-1]
-1/4 0 - 0
NHAT3 11:00 FT
[3] Fujieda MYFC
1 - 0
Kamatamare San. [14]
-3/4 0 - 0
- 11:00 FT
[6] Gainare Tottori
2 - 2
Gamba Osaka U23 [13]
-1/4 1 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[11] Biwako Seikei
2 - 1
FC Imabari [3]
+1 1/4 1 - 0
- 11:00 FT
[7] Veertien Kuwana
2 - 3
Sony Sendai [2]
+1/2 0 - 1
- 11:00 FT
[6] Tegevajaro Miyazaki
0 - 1
Matsue City [16]
0 - 0
- 11:00 FT
[1] Honda FC
2 - 3
Tokyo Musashino [4]
2 - 1
AUSA 12:00 FT
[11] Wellington Phoenix
0 - 1
Western United [3]
+1/4 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[8] Tokushima Vortis
2 - 1
Okayama [9]
-1/4 0 - 1
NHAT3 12:00 FT
[8] Cerezo Osaka U23
1 - 1
Fukushima Utd [7]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[2] Giravanz Kita.
2 - 1
Grulla Morioka [17]
-1 1/4 1 - 0
NHATB 13:00 FT
[16] Ehime FC
0 - 1
Alb. Niigata (JPN) [11]
+1/4 0 - 1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
NHAT3 13:00 FT
[11] Azul Claro Numazu
2 - 2
FC Tokyo U23 [18]
-1/2 0 - 1
AUSA 14:00 FT
[5] Perth Glory
1 - 1
Brisbane Roar [4]
-1 1 - 0
NHATB 14:00 FT
[7] Ventforet Kofu
1 - 1
Tochigi SC [21]
-1 0 - 1
NHAT3 14:00 FT
[5] Kataller Toyama
1 - 1
Roas. Kumamoto [4]
-1 0 - 0
NHATB 15:00 FT
[19] Machida Zelvia
0 - 0
Kagoshima [20]
-1/4 0 - 0
TNU21 15:30 FT
[A-4] Viettel U21
0 - 1
HL Hà Tĩnh U21 [B-1]
0 - 0
TBN3 16:30 FT
[A-19] Getafe B 1
0 - 2
S.S. Reyes [A-20]
0 - 0
TBNB 17:00 FT
[17] Mirandes
2 - 1
Fuenlabrada [6]
+0 1 - 0
TBN3 17:00 FT
[A-2] Atl. Baleares
2 - 0
Sporting Gijon B [A-13]
1 - 0
- 17:00 FT
[A-3] Atletico Madrid B
3 - 0
Coruxo [A-8]
2 - 0
Đang tải...
- 17:00 FT
[A-14] Marino de Luanco
1 - 0
Pena Deportiva [A-5]
0 - 0
- 17:00 FT
[A-15] Celta Vigo II
0 - 1
Rayo Majada. [A-6]
0 - 0
- 17:00 FT
[C-8] Ebro
3 - 1
Levante B [C-13]
1 - 0
- 17:00 FT
[C-1] Andorra FC 1
2 - 1
Hercules CF [C-18]
2 - 0
- 17:00 FT
[A-1] Ibiza-Eivissa
2 - 0
Inter de Madrid [A-4]
0 - 0
- 17:00 FT
[A-9] Real Oviedo B
0 - 1
Racing Ferrol [A-11]
0 - 0
- 17:00 FT
[A-10] Las Rozas CF
0 - 0
Union Langreo [A-17]
0 - 0
- 17:00 FT
[A-16] UD Melilla
0 - 1
Las Palmas Atl. [A-12]
0 - 0
NHATLC 17:00 FT
[A-6] Kashima Antlers
0 - 0
Kawasaki Fro. [A-5]
+1/4 0 - 0
HLB 17:15 FT
[11] Volendam
1 - 1
Den Bosch [12]
-1/2 1 - 0
GHU22 18:00 FT
  Việt Nam U22
1 - 1
UAE U22  
+0 0 - 0
ANHL1 18:00 FT
[7] Coventry
0 - 1
Tranmere Rovers [18]
-1 0 - 0
DUC4B 18:00 FT
[10] Oldenburg 1987
2 - 0
SSV Jeddeloh [13]
-1/4 1 - 0
TNU21 18:00 FT
[C-2] Đồng Tháp U21
2 - 0
HA Gia Lai U21  
0 - 0
TQA 18:35 FT
[16] Beijing Renhe
1 - 4
Chongqing Lifan [8]
+0 1 - 3
GHQG 19:00 FT
  Brazil (T) 1
1 - 1
Nigeria   1
-1 3/4 0 - 1
DUC4B 19:00 FT
[11] Ein. Norderstedt
1 - 2
Lubeck [1]
+1 0 - 2
- 19:00 FT
[3] Holstein Kiel II
0 - 0
Havelse [8]
+0 0 - 0
HLB 19:30 FT
[4] SBV Excelsior
3 - 2
Dordrecht 90 [20]
-1 1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[7] Almere City
1 - 1
Go Ahead Eagles [8]
-1/4 0 - 0
EUVL 20:00 FT
[I-5] Kazakhstan 4
0 - 2
Bỉ [I-1] 2
+1 3/4 0 - 1
GHQG 20:00 FT
  Kenya
0 - 1
Mozambique  
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Ethiopia
0 - 1
Uganda  
0 - 1
- 20:00 FT
  Nam Phi
2 - 1
Mali  
-1/2 2 - 0
ITA3 20:00 FT
  Carrarese
3 - 0
Pergolettese  
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Feralpisalo
1 - 0
Alto Adige  
+0 1 - 0
- 20:00 FT
  Rende
0 - 1
Cavese  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Virtus Francavilla
6 - 2
Vibonese  
-1/2 3 - 0
- 20:00 FT
  US Olbia
0 - 1
Aurora Pro Patria  
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Potenza SC
1 - 0
Teramo  
-1 0 - 0
- 20:00 FT
  Virtus Verona
3 - 1
Pesaro  
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
  Lecco
1 - 3
US Pianese  
+0 1 - 3
- 20:00 FT
  Gubbio
1 - 2
Carpi  
+1/2 1 - 1
- 20:00 FT
  Fano
0 - 0
Rimini  
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Catania
1 - 0
AZ Picerno  
-1 0 - 0
- 20:00 FT
  Cesena
1 - 3
Sambenedettese  
-1/4 0 - 2
DUC4B 20:00 FT
[18] Hannoverscher SC
1 - 2
Heider SV [15]
-3/4 1 - 1
DUC4N 20:00 FT
[13] VfB Giessen
0 - 3
SSV Ulm [9]
+3/4 0 - 0
DENB 20:00 FT
[7] Vendsyssel FF
1 - 1
Naestved BK [10]
-3/4 0 - 0
GHQG 21:00 FT
  Ecuador (T) 2
1 - 6
Argentina   2
+3/4 0 - 3
TBNB 21:00 FT
[13] Numancia
0 - 1
Zaragoza [3]
+1/4 0 - 0
BDNB 21:00 FT
[16] Cova Piedade 1
0 - 2
SC Farense [3]
+1/4 0 - 2
BDNLC 21:00 FT
[A-1] Braga
2 - 1
Maritimo [A-3]
-1 3/4 2 - 0
BIB 21:00 FT
[6] KSC Lokeren
1 - 1
Union Saint-Gilloise [1]
+1/4 0 - 1
TBN3 22:00 FT
[C-14] UE Olot
1 - 1
Espanyol B [C-16]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[B-12] Burgos CF
3 - 2
Osasuna B [B-13]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[C-3] Lleida Esportiu
2 - 0
AE Prat [C-19]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[B-15] Izarra
0 - 1
Cultural Leonesa [B-3]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[D-14] Cadiz B 1
1 - 0
San Fernando [D-4]
+1/4 0 - 0
BDNB 22:00 FT
[15] Vilafranquense
3 - 2
UD Oliveirense [17]
-1/4 2 - 0
BDNLC 22:00 FT
[A-4] Penafiel
1 - 2
Pacos Ferreira [A-2]
+1/2 1 - 0
VENA 22:00 FT
[9] Dep.Guaira
2 - 2
Puerto Cabello [14]
-1/2 1 - 1
TBN3 22:30 FT
[B-19] Guijuelo
1 - 2
CF Salmantino [B-9]
+0 1 - 2
- 22:30 FT
[D-5] Murcia
1 - 0
Merida [D-20]
-1/2 1 - 0
ITA3 22:30 FT
  AC Renate
3 - 0
Gozzano  
-3/4 3 - 0
- 22:30 FT
  Monza
1 - 0
Albinoleffe  
-1 0 - 0
- 22:30 FT
  Paganese
3 - 1
Avellino  
+0 0 - 1
- 22:30 FT
  Casertana
1 - 1
Sicula Leonzio  
-1/2 1 - 1
- 22:30 FT
  Giana Erminio
2 - 1
Novara  
+1/4 2 - 0
- 22:30 FT
  US Fermana 1
0 - 1
Imolese Calcio  
+0 0 - 0
- 22:30 FT
  Viterbese Calcio
1 - 0
AS Bisceglie  
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  FC Rieti
0 - 1
SS Monopoli  
-
- 22:30 FT
  ArzignanoChiampo 1
1 - 1
Modena  
+1/4 1 - 0
- 22:30 FT
  Bari
2 - 0
Ternana  
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
  Piacenza
2 - 1
Vicenza  
+0 0 - 1
- 22:30 FT
  Siena
1 - 1
Arezzo  
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
  Alessandria 1
1 - 1
Como  
-1/4 1 - 0
CHIA 22:30 FT
[6] O Higgins 1
1 - 2
U.Concepcion [15]
-1/2 1 - 2
EUVL 22:59 FT
[C-4] Belarus 5
1 - 2
Hà Lan [C-2]
+1 1/2 0 - 2
- 22:59 FT
[I-3] Síp 1
0 - 5
Nga [I-2] 1
+1 1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[E-2] Hungary 2
1 - 0
Azerbaijan [E-5] 5
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[I-4] Scotland 1
6 - 0
San Marino [I-6] 2
-4 1/2 3 - 0
TBNB 22:59 FT
[4] Huesca
1 - 1
Racing Santander [20]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Albacete
1 - 2
Real Oviedo [18]
+0 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[B-14] Barakaldo
2 - 1
Haro Deportivo [B-7]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[D-6] Yeclano Dep.
2 - 1
UCAM Murcia [D-17]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[B-1] Real Sociedad B
3 - 0
Alaves B [B-8]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[D-11] Algeciras
2 - 2
Cordoba [D-9]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[C-7] Cornella
1 - 2
Villarreal B [C-2]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[D-7] Marbella 1
0 - 0
Cartagena [D-2]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[D-1] Badajoz
3 - 2
CP Villarrobledo [D-16]
-3/4 1 - 2
- 22:59 FT
[D-3] Recreativo Huelva 1
1 - 1
Linense [D-12]
-1/4 1 - 0
PERA 22:59 FT
[16] Molinos El Pirata
1 - 1
Sport Boys [9]
-1/4 1 - 0
TBN3 23:30 FT
[D-18] Villarrubia CF
0 - 1
Don Benito [D-13]
+0 0 - 1
- 23:30 FT
[C-5] Castellon
1 - 1
Ejea [C-11]
-1 1 - 0
GHQG 00:00 FT
  B.B.Ngà (T)
3 - 1
CHDC Congo  
2 - 0
CRCA 00:00 FT
[6] Cartagines
2 - 2
Perez Zeledon [10]
-3/4 0 - 1
CHIB 01:00 FT
[1] San. Wanderers
5 - 1
Cobreloa [3]
-1/4 3 - 1
USB 01:00 FT
[Nhóm 1-10] Ch. Battery
1 - 2
Loudoun United [Nhóm 1-12]
-1 1/4 1 - 1
ARGB 01:30 FT
[B-12] Brown de Adrogue
1 - 1
Sarmiento Junin [B-1]
+0 1 - 1
- 01:30 FT
[B-14] All Boys
1 - 1
Ramon Santamarina [B-8]
-1/4 1 - 1
EUVL 01:45 FT
[C-5] Estonia 2
0 - 3
Đức [C-1] 1
+3 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[G-1] Ba Lan 3
2 - 0
Macedonia [G-5] 6
-1 0 - 0
- 01:45 FT
[G-3] Slovenia 1 2
0 - 1
Áo [G-2] 4
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[E-4] Wales 3
1 - 1
Croatia [E-1] 5
+1/4 1 - 1
GHQG 01:45 FT
  Slovakia
1 - 1
Paraguay  
+0 0 - 0
CCFNL 02:00 FT
[C2-3] British Virgin Isl (T)
3 - 4
Bonaire [C2-2]
1 - 1
TBNB 02:00 FT
[5] Las Palmas
3 - 0
Deportivo [22]
-1/4 2 - 0
ARGB 02:00 FT
[A-7] Guillermo
2 - 0
Nueva Chicago [A-16]
+0 1 - 0
BRAA 02:00 FT
[10] Atletico/PR
0 - 2
Flamengo/RJ [1]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[16] Ceara/CE
1 - 0
Avai/SC [19]
-1 0 - 0
- 02:00 FT
[7] Internacional/RS
0 - 0
Santos/SP [3]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[12] Vasco DG/RJ
1 - 0
Fortaleza/CE [15]
-1 0 - 0
CHIB 02:00 FT
[16] Deportes Valdivia
2 - 3
Nublense [5]
+1/4 2 - 1
COLA 02:00 FT
[18] La Equidad
1 - 1
Once Caldas [10]
-1/4 0 - 0
ARGB 03:00 FT
[B-11] Gim.Mendoza
2 - 0
Gimnasia Jujuy [B-13]
-1/4 1 - 0
CHIB 03:00 FT
[6] U. San Felipe
3 - 0
Deportes Santa Cruz [11]
-1/2 0 - 0
VENA 03:00 FT
[4] Llaneros Guanare 1
1 - 0
Aragua [7]
+1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[17] Atl.Venezuela
2 - 1
Monagas [16]
+0 2 - 0
- 03:00 FT
[5] Dep.Lara
1 - 0
Dep.Tachira [1]
-1/4 1 - 0
ARGB 03:30 FT
[A-13] Alvarado MDP
3 - 2
Estudiantes Rio Cuarto [A-3]
+0 3 - 1
CHIB 03:30 FT
[7] Temuco
1 - 0
La Serena [2]
-1/2 0 - 0
PERA 03:30 FT
[13] Uni.San Martin
2 - 3
Alianza Lima [2]
+0 1 - 1
BRAA 04:00 FT
[5] Sao Paulo/SP
1 - 0
Corinthians/SP [4]
-1/4 0 - 0
COLA 04:00 FT
[19] Union Magdalena
1 - 0
Envigado [13]
-1/4 0 - 0
ARGB 04:10 FT
[A-6] San Martin SJ
3 - 1
Ind.Rivadavia [A-10]
-1/2 3 - 0
CCFNL 05:00 FT
[B1-3] St.Kitts and Nevis
0 - 1
Belize [B1-4]
-1 3/4 0 - 1
BRAA 05:00 FT
[11] Atl. Mineiro/MG 1
1 - 4
Gremio/RS [6]
-1/4 1 - 2
- 05:00 FT
[20] Chapecoense
1 - 1
Cruzeiro/MG [18]
+1/2 0 - 1
COLA 05:00 FT
[1] Atl. Nacional
1 - 0
Rionegro Águilas [15]
-1 1 - 0
VENA 05:00 FT
[13] Zamora Barinas
3 - 0
Metropolitano [6]
-1/4 1 - 0
CCFNL 06:00 FT
[B1-1] Grenada 1
1 - 0
French Guiana [B1-2]
0 - 0
COLA 06:00 FT
[20] Jag de Cordoba 1
0 - 1
Inde.Medellin [11]
+1/4 0 - 1
PERA 06:00 FT
[8] Melgar
1 - 0
Binacional [7]
-3/4 0 - 0
USB 06:05 FT
[Nhóm 2-15] OKC Energy
0 - 2
Rio Grande Valley [Nhóm 2-14]
-1/4 0 - 0
CCFNL 07:00 FT
[A4-2] Costa Rica
0 - 0
Curacao [A4-1]
-1 1/4 0 - 0
ARGB 07:30 FT
[A-8] CA Mitre Salta
1 - 1
Deportivo Moron [A-5]
-1/4 1 - 0
COLA 08:00 FT
[5] Cucuta
1 - 0
Patriotas [14]
-1/4 1 - 0
CCFNL 09:00 FT
[A3-1] Honduras
1 - 0
Martinique [A3-2]
-1 1/2 1 - 0
NHAT3 11:00 Hoãn
[15] Nagano Parceiro
-
Yokohama SCC [16]
-
NHATB 12:00 Hoãn
[4] Omiya Ardija
-
Avispa Fukuoka [18]
-
GHQG 18:00 Hoãn
  Benin
-
Guinea Bissau  
-
NGB 19:00 Hoãn
  Tyumen
-
Fakel [20]
-
ITA3 20:00 Hoãn
  Reggiana
-
Triestina  
-
TBN3 23:00 Hoãn
  Alaves
-
Badalona [C-20]
-
GHU23 01:15 Hoãn
  Peru U23
-
Colombia U23  
-
 
« 24 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo