x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[9] Blaublitz Akita
2 - 2
Thespa Kusatsu [1]
+1/4 1 - 2
NHATJFL 11:00 FT
[8] Verspah Oita
3 - 4
Ryutsu Keizai [15]
3 - 1
NHATB 12:00 FT
[14] Renofa Yamaguchi (T)
1 - 0
Kyoto Sanga [6]
+1/4 0 - 0
AUSA 13:00 FT
[2] WS Wanderers 2
2 - 1
Central Coast [10] 1
-3/4 1 - 1
GHU19 15:00 FT
  Thái Lan U19
0 - 1
Uzbekistan U19   1
0 - 0
CZEU19 15:30 FT
  Zlin U19
2 - 3
Opava U19  
1 - 1
AUSA 15:30 FT
[6] Melb. Victory
0 - 0
Melbourne City [7]
+0 0 - 0
TNU21 15:30 FT
[A-1] Hà Nội T&T U21
3 - 2
HCM U21 [C-1]
1 - 1
EU17VL 16:00 FT
  Bỉ U17 (T)
3 - 1
Macedonia U17  
1 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Vasas Budapest
1 - 2
Videoton  
1 - 2
NGB 16:00 FT
[8] Tom Tomsk
0 - 0
Baltika [9]
0 - 0
- 16:00 FT
[15] Spartak Moscow B
2 - 3
Torpedo Moscow [1]
1 - 0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CZEU19 16:00 FT
  Meteor Praha U19
3 - 2
C. Budejovice U19  
2 - 0
NHATB 16:00 FT
[15] Ryukyu
1 - 5
Tokyo Verdy [13]
-1/2 0 - 3
- 16:00 FT
[10] V-Varen Nagasaki
0 - 2
JEF United Chiba [17]
-1/4 0 - 0
TBNB 17:00 FT
[8] Girona
0 - 2
Elche [10]
-1 0 - 1
NGB 17:00 FT
[18] Yenisey
1 - 1
Armavir [14]
-1/2 0 - 1
CZEU19 17:00 FT
  Brno U19
2 - 1
Mlada Boleslav U19  
-2 1 - 1
EU17VL 18:00 FT
  Slovenia U17 (T)
2 - 0
Kosovo U17  
1 - 0
EU19VL 18:00 FT
[3-1] Scotland U19
2 - 0
Andorra U19 [3-4]
-2 1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[3-2] Đức U19 (T)
9 - 2
Belarus U19 [3-3]
-2 3/4 4 - 1
DUC4B 18:00 FT
[2] Wolfsburg II
5 - 1
St. Pauli II [17]
-1 1/2 1 - 1
Đang tải...
- 18:00 FT
[12] Hamburger II
1 - 0
Drochtersen/Assel [9]
+0 1 - 0
CZEU19 18:00 FT
  Pardubice U19
0 - 5
Sigma Olomouc U19  
+1/2 0 - 2
TNU21 18:00 FT
[A-2] Phố Hiến U21
4 - 2
Khánh Hòa U21 [B-4]
2 - 0
DUC4B 18:30 FT
[4] Weiche Flensburg
5 - 1
Hansa Luneburg [5]
-3/4 3 - 0
EU19VL 19:00 FT
[13-1] Georgia U19 (T)
3 - 1
Kazakhstan U19 [13-4]
-1 1/4 2 - 0
GHU19 19:00 FT
  Estonia U19
0 - 3
Nga U19  
+2 0 - 1
DUC4BA 19:00 FT
[10] Illertissen
2 - 1
Schalding Hein. [14]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[8] Nurnberg II
3 - 1
Heimstetten [13]
-1 1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[18] Augsburg II
2 - 3
V. Aschaffenburg [5]
-1/4 2 - 2
- 19:00 FT
[3] SpVgg Bayreuth 1
3 - 1
Schweinfurt [2]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[11] VfB Eichstätt 1
2 - 1
Wacker Burghausen [6]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[4] TSV Aubstadt
2 - 0
Greuther Furth II [7]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Turkgucu-Ataspor
2 - 0
TSV 1896 Rain [15]
-1 3/4 1 - 0
DUC4N 19:00 FT
[7] Mainz II
1 - 0
Bahlinger [10]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Koblenz
1 - 3
Pirmasens [17]
+0 0 - 2
- 19:00 FT
[16] TSG Balingen
2 - 4
Elversberg [4]
+1 1 - 2
- 19:00 FT
[1] Saarbrucken
2 - 0
Aalen [14]
-1 1/4 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Rodinghausen
2 - 2
Wattenscheid  
-1 1/2 1 - 1
- 19:00 FT
  B.Dortmund II
1 - 2
Lippstadt  
-2 1 - 1
- 19:00 FT
  Sportfreunde Lotte
4 - 2
M.gladbach II  
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
3 - 0
Bergisch Gladbach  
-1 2 - 0
- 19:00 FT
  Wuppertaler
2 - 5
Verl  
+1 0 - 4
- 19:00 FT
  TuS Haltern
1 - 2
Bonner SC  
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
  A.Aachen
0 - 1
Schalke 04 II  
-1/4 0 - 0
NGB 19:00 FT
[6] Shinnik Yaroslavl
2 - 3
Chayka FK Pesch [10]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[17] Krasnodar B
2 - 2
SKA-Khabarovsk [7]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[2] Khimki
4 - 0
Mordovia [19]
-1 1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[3] Rotor Volgograd
2 - 1
Nizhny Nov [11]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[12] Tekstilshchik Ivanov 1
4 - 3
Luch Energiya [13]
+0 2 - 3
POLB 19:00 FT
[1] Radomiak Radom
1 - 3
Podbeskidzie [3]
-1/4 0 - 1
CZEU19 19:00 FT
  Pribram U19
4 - 2
MFk Karvina U19  
0 - 1
GHCLB 19:30 FT
  Pirin Razlog
1 - 2
Levski Sofia  
0 - 2
- 19:30 FT
  Lok. Sofia
4 - 0
Botev Vratsa  
2 - 0
GHU19 19:30 FT
  Macedonia U19
2 - 1
Síp U19  
1 - 0
DENB 19:30 FT
[6] Skive IK
2 - 1
Hvidovre IF [9]
-1/4 0 - 1
EUVL 20:00 FT
[D-4] Georgia 1
0 - 0
Ireland [D-2] 1
+1/4 0 - 0
EU19VL 20:00 FT
[7-2] Na Uy U19 (T)
8 - 1
San Marino U19 [7-4]
2 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Hartberg (T)
2 - 1
Austria Klagenfurt  
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
  Istanbul BB
1 - 0
Malatyaspor  
0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[6] Rehden
2 - 0
Altona 93 [14]
-1 0 - 0
NGB 20:00 FT
[4] Neftekhimik Nizh
1 - 0
Fakel [20]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Avangard Kursk 1
0 - 1
Chertanovo [5]
+0 0 - 1
EU17VL 20:30 FT
  Ba Lan U17
11 - 0
Liechtenstein U17  
9 - 0
WALA 20:30 FT
[3] The New Saints
6 - 2
Airbus UK [11]
-2 1/2 4 - 0
- 20:30 FT
[4] Bala Town
2 - 1
Carmarthen [12]
-1 1/4 2 - 1
- 20:30 FT
[8] Aberystwyth
2 - 2
Cardiff Metropolitan [6]
+3/4 1 - 0
EU21VL 20:45 FT
[1-4] Thụy Điển U21
5 - 0
Iceland U21 [1-2]
-3/4 2 - 0
EU17VL 21:00 FT
  Hà Lan U17
2 - 1
Wales U17  
-1 3/4 0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Konyaspor
1 - 0
Eskisehirspor  
-1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Pirin Blagoevgrad
1 - 3
Cska Sofia  
1 - 2
GHU19 21:00 FT
  Bỉ U19
2 - 4
Anh U19  
+3/4 1 - 2
ANHL1 21:00 FT
[22] Southend
1 - 4
Wimbledon [21]
+0 1 - 2
- 21:00 FT
[17] Rochdale
2 - 1
Accrington [20]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Peterborough Utd 1
2 - 0
Lincoln [12]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Blackpool
1 - 2
Rotherham Utd [10]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Bristol Rovers
1 - 0
Milton Keynes Dons [19]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Oxford Utd
3 - 0
Doncaster Rovers [11]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Portsmouth
0 - 0
Gillingham [15]
-3/4 0 - 0
ANHL2 21:00 FT
[12] Macclesfield
2 - 1
Port Vale [13]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Swindon
1 - 1
Plymouth Argyle [11]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[20] Carlisle
2 - 4
Crewe Alexandra [1]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[24] Morecambe
1 - 2
Bradford City [3]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Salford City
1 - 0
Cambridge Utd [16]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Crawley Town
2 - 1
Colchester Utd [8]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Exeter City
1 - 0
Forest Green [4]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Leyton Orient 1
3 - 1
Walsall [19]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[15] Mansfield
6 - 1
Oldham [21]
-1/2 3 - 1
- 21:00 FT
[22] Scunthorpe Utd
3 - 0
Northampton [18]
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[23] Stevenage
2 - 1
Grimsby [10]
+0 2 - 0
TBNB 21:00 FT
[3] Almeria
0 - 0
Lugo [19]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Sporting Gijon
1 - 3
Alcorcon [11]
-1/2 0 - 3
TBN3 21:00 FT
[B-4] Athletic Bilbao B
3 - 3
Amorebieta [B-11]
-3/4 0 - 2
NIRA 21:00 FT
[3] Cliftonville
1 - 0
Larne [7]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Glentoran
3 - 1
Carrick Rangers [10]
-1 1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[2] Coleraine
3 - 0
Warrenpoint Town [12]
-2 2 - 0
- 21:00 FT
[8] Dungannon Swi.
1 - 4
Linfield [4]
+1 1/2 0 - 4
- 21:00 FT
[6] Ballymena Utd
1 - 1
Crusaders Belfast [1]
+1 0 - 0
TBN3 21:30 FT
[D-15] Granada II
1 - 0
Atl. Sanluqueno [D-10]
-1/4 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Virtus Entella
5 - 0
Chiasso  
2 - 0
TBN3 22:00 FT
[B-18] Salamanca
1 - 1
Tudelano [B-16]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[B-10] Real Union
2 - 1
Valladolid II [B-5]
+0 1 - 0
BDNB 22:00 FT
[5] Chaves
2 - 0
Estoril [6]
-1/4 0 - 0
POLB 22:00 FT
[11] GKS Belchatow
1 - 0
Olimpia Grudz. [6]
-1/4 0 - 0
BIB 22:00 FT
[8] Roeselare
3 - 1
OH Leuven [3]
+3/4 3 - 0
ALGA 22:00 FT
  CR Belouizdad
3 - 2
US Biskra  
-1 2 - 1
EUVL 22:59 FT
[J-3] Bosnia & Herz 2
4 - 1
Phần Lan [J-2] 3
-1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[D-1] Đan Mạch 2
1 - 0
Thụy Sỹ [D-3] 3
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[F-6] Đảo Faroe 4
0 - 3
Romania [F-3] 3
+1 1/2 0 - 0
EU19VL 22:59 FT
[7-1] Séc U19
4 - 0
Azerbaijan U19 [7-3]
-2 1/4 2 - 0
GHQG 22:59 FT
  Colombia (T)
0 - 0
Chile  
+0 0 - 0
TBNB 22:59 FT
[14] Extremadura UD
1 - 1
SD Ponferradina [12]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[21] Malaga
1 - 2
Cadiz [1]
+1/4 0 - 1
TBN3 22:59 FT
[C-9] UE Llagostera
0 - 1
Sabadell [C-4]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[C-10] Valencia B
1 - 1
Gimnastic [C-12]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[B-17] Leioa
3 - 3
CD Calahorra [B-6]
-1/2 2 - 3
- 22:59 FT
[C-6] Barcelona B
3 - 0
Orihuela [C-17]
-1 3 - 0
BDNB 22:59 FT
[4] Leixoes
1 - 0
Casa Pia AC [18]
-1 1/4 1 - 0
PERA 22:59 FT
[4] DU Comercio
1 - 0
Alianza Huanuco [11]
1 - 0
TBN3 23:30 FT
[A-7] Real Madrid B
2 - 1
Pontevedra [A-18]
-1/4 2 - 0
HLB 23:30 FT
[16] TOP Oss
2 - 2
Telstar [13]
+1/4 2 - 1
ALGA 23:45 FT
  ASO Chlef
1 - 0
JS Kabylie  
+0 1 - 0
GHQG 00:00 FT
  Tunisia
0 - 0
Cameroon  
-1/4 0 - 0
TBN3 00:00 FT
[B-2] UD Logrones
4 - 0
Arenas de Guecho [B-20]
-1 1 - 0
- 00:30 FT
[D-8] Sevilla B 1
1 - 1
Talavera [D-19]
-1/4 1 - 1
EU19VL 01:00 FT
[13-3] Hungary U19
0 - 2
Croatia U19 [13-2]
0 - 0
USB 01:00 FT
[Nhóm 1-8] Ottawa Fury
1 - 1
Bethlehem Steel [Nhóm 1-16]
-3/4 1 - 0
ALGA 01:00 FT
  JS Saoura 2
1 - 0
Paradou AC  
-1/2 0 - 0
CHIC 01:15 FT
[3] Everton CD
1 - 2
Colo Colo [12]
+0 1 - 0
BIB 01:30 FT
[4] Excelsior Virton
1 - 0
Lommel [7]
-1 0 - 0
CHIB 01:30 FT
[12] San.Morning 1
2 - 0
Barnechea [10]
+0 1 - 0
EUVL 01:45 FT
[J-1] Italia
2 - 0
Hy Lạp [J-5] 3
-1 3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[J-6] Liechtenstein 2
1 - 1
Armenia [J-4] 3
+1 3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[F-5] Malta 3
0 - 4
Thụy Điển [F-2] 1
+2 3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[F-4] Na Uy 1
1 - 1
T.B.Nha [F-1] 5
+3/4 0 - 0
ITA3 01:45 FT
  Padova
1 - 2
Ravenna  
-1 0 - 0
- 01:45 FT
  Reggina 1
1 - 0
Catanzaro  
-1/4 0 - 0
HLB 01:45 FT
[10] Roda JC
4 - 0
Helmond Sport [15]
-3/4 1 - 0
CCFNL 02:00 FT
[C1-3] French St. Martin
3 - 0
Cayman Islands [C1-2]
0 - 0
BRB 02:30 FT
[16] Londrina/PR
1 - 2
Operario/PR [10]
-1/4 0 - 0
- 02:30 FT
[1] Bragantino/SP 1
2 - 0
Parana/PR [7]
-1 1/4 1 - 0
- 02:30 FT
[4] Coritiba/PR
1 - 0
Criciuma/SC [18]
-1/2 0 - 0
BRAA 03:00 FT
[10] Goias/GO
1 - 0
CSA/AL [17]
-3/4 1 - 0
VENA 03:00 FT
[12] Portuguesa
0 - 0
Zulia FC [8]
-1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[10] Carabobo (T)
0 - 2
Caracas [3]
-1/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[10] Ayacucho FC
2 - 0
Dep. Municipal [17]
-1 0 - 0
CHIC 03:45 FT
[22] U. Espanola
2 - 1
Audax Italiano [1]
-1/4 1 - 1
CHIB 04:00 FT
[9] Puerto Montt
1 - 3
Melipilla [4]
-1/4 1 - 2
COLA 04:00 FT
[12] Deportivo Pasto 1
2 - 1
Junior Barranquilla [6]
-1/2 1 - 1
VENA 04:00 FT
[19] Est.Caracas (T) 1
0 - 6
Estu.Merida [15]
+0 0 - 5
- 04:30 FT
[18] LALA FC
1 - 1
Trujillanos [2]
+0 0 - 0
ARGB 04:40 FT
[A-10] Belgrano
2 - 2
Ferro Carril Oeste [A-15]
-1/2 1 - 1
CCFNL 05:00 FT
[B2-2] Dominican
3 - 0
St.Lucia [B2-4]
-1 1/2 1 - 0
- 05:00 FT
[B3-1] Jamaica
2 - 0
Aruba [B3-4]
-4 1 - 0
BRAA 05:00 FT
[14] Fluminense/RJ
2 - 0
Bahia/BA [8]
-1/2 2 - 0
BRB 05:00 FT
[19] Figueirense/SC
2 - 1
America/MG [5]
+1/4 0 - 1
CHIB 05:00 FT
[8] Dep. Copiapo 1
0 - 0
San Luis Qui. [14]
-3/4 0 - 0
COLA 05:00 FT
[7] Deportivo Cali
0 - 0
Santa Fe [9]
-1/2 0 - 0
- 05:20 FT
[2] Alianza Petrolera 2
0 - 1
Deportes Tolima [4]
+0 0 - 1
PERA 05:45 FT
[6] Carlos A. Mannucci 1
3 - 3
Sport Huancayo [5]
-1/4 0 - 2
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-6] Louisville City
8 - 3
Swope Park Rangers [Nhóm 1-18]
-1 1/2 3 - 3
USW 06:00 FT
[1] NC Courage (W)
3 - 2
Sky Blue FC Nữ [8]
-3 2 - 1
CHIC 06:15 FT
[18] Univ. Catolica
2 - 0
U. La Calera [2]
-1 1 - 0
USB 06:30 FT
[Nhóm 1-4] Tampa Bay Rowdies
1 - 1
Indy Eleven [Nhóm 1-3]
-1/2 1 - 0
USW 06:30 FT
[9] Orlando Pride Nữ
2 - 2
Seattle Reign Nữ [4]
+3/4 1 - 2
CCFNL 07:00 FT
[C3-3] Anguilla
0 - 5
Guatemala [C3-1]
0 - 2
- 07:00 FT
[C1-1] Barbados
1 - 0
US Virgin Islands [C1-4]
0 - 0
GHU23 07:00 FT
  Mexico U23
2 - 2
Argentina U23   1
1 - 1
BRAA 07:00 FT
[2] Palmeiras/SP
1 - 0
Botafogo/RJ [13]
-1 1/2 1 - 0
COLA 07:45 FT
[8] Millonarios 1
1 - 2
America Cali [3]
-1/2 1 - 1
PERA 08:00 FT
[1] Universitario
0 - 0
Sporting Cristal [3]
+1/4 0 - 0
USW 08:00 FT
[6] Utah Royals Nữ
2 - 1
Houston Dash Nữ [7]
-1/2 2 - 0
USB 08:05 FT
[Nhóm 2-16] Tulsa Roughnecks 1
2 - 1
New Mexico United [Nhóm 2-11]
1 - 0
- 08:05 FT
[Nhóm 1-2] Nashville FC
2 - 0
Carolina Railhawks [Nhóm 1-7]
-3/4 1 - 0
- 08:05 FT
[Nhóm 1-15] Memphis 901 2
1 - 2
Ch.Independence [Nhóm 1-13]
0 - 1
- 08:35 FT
[Nhóm 1-11] Saint Louis FC
0 - 1
Pittsburgh R. [Nhóm 1-1]
0 - 0
CCFNL 09:00 FT
[B2-3] Montserrat
0 - 2
El Salvador [B2-1]
0 - 1
USB 09:00 FT
[Nhóm 2-17] Tacoma Defiance
2 - 0
Colorado Springs [Nhóm 2-18]
+0 0 - 0
MEXC 09:00 FT
[D-2] Veracruz
0 - 1
Toluca [D-1]
+1/4 0 - 0
CRCA 09:00 FT
[4] Herediano
4 - 0
Dep. Saprissa [3]
-1/4 1 - 0
USB 09:30 FT
[Nhóm 2-1] Phoenix FC 1
1 - 2
Real Monarchs [Nhóm 2-4]
-2 0 - 0
- 09:30 FT
[Nhóm 2-6] Sacramento
2 - 3
Orange C. Blues [Nhóm 2-7]
+0 1 - 2
- 09:30 FT
[Nhóm 2-12] Las Vegas Lights
0 - 2
Reno 1868 [Nhóm 2-2]
+1/4 0 - 1
- 09:30 FT
[Nhóm 2-3] Fresno FC
2 - 2
LA Galaxy II [Nhóm 2-9]
-3/4 1 - 1
USW 09:30 FT
[3] Portland Tho. Nữ
0 - 0
Wash. Spirit Nữ [5]
0 - 0
NHATJFL 11:00 Hoãn
[12] FC Osaka
-
Honda Lock [5]
-
GHCLB 18:00 Hoãn
  Dinamo Minsk
-
FK Gorodeya  
-
GHQG 18:00 Hoãn
  Guinea
-
Comoros  
-
GHCLB 19:00 Hoãn
  Gaziantepspor
-
Adanaspor  
-
DENB 19:00 Hoãn
[5] Fremad Amager
-
HB Koge [11]
-
GHCLB 20:00 Hoãn
  Brescia
-
Vojvodina  
-
WALA 20:30 Hoãn
[1] Barry Town
-
Penybont [10]
-
ANHL2 21:00 Hoãn
[6] Cheltenham
-
Newport [5]
-
NIRA 21:00 Hoãn
[9] Glenavon
-
Institute [11]
-
ANHL1 22:00 Hoãn
[13] Shrewsbury
-
Bury  
-
- 22:00 Hoãn
[14] Burton Albion
-
Bolton [23]
-
- 22:00 Hoãn
[9] Sunderland
-
Fleetwood Town [5]
-
ALGA 23:45 Hoãn
  MC Alger
-
USM Alger  
-
ARGB 03:00 Hoãn
[A-1] Estudiantes BsAs
-
Atletico Atlanta [A-2]
-
 
« 23 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo