x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHW 15:00 FT
  Nigeria Nữ
9 - 0
Equatorial Guinea Nữ   1
7 - 0
AUSA 15:05 FT
[10] Melbourne City 1
3 - 2
Sydney FC [8] 5
+0 2 - 0
MDVA 17:30 FT
[10] Codru Lozova FC
1 - 9
Petrocub [2]
0 - 6
TNKB 17:30 FT
[11] Umraniyespor
0 - 0
Adana Demirspor [5]
+0 0 - 0
THA 18:30 FT
[4] Muang Thong Utd
2 - 1
Port FC [3]
+0 0 - 0
GHW 19:00 FT
  Ukraina Nữ (T)
3 - 2
Ấn Độ Nữ  
1 - 2
MNEA 19:00 FT
[4] Zeta
0 - 1
Rudar [6]
+0 0 - 1
TNKB 19:00 FT
[10] Bandirmaspor 1
1 - 1
Keciorengucu [6]
+0 0 - 1
THA 19:00 FT
[15] Trat FC
0 - 2
Suphanburi [14]
+1/4 0 - 0
GHW 19:30 FT
  Anh Nữ
6 - 0
Bắc Ireland Nữ  
3 - 0
MDVA 19:30 FT
[6] CSCT Buiucani
2 - 2
FC Floresti [8]
1 - 1
EGYC 19:30 FT
  Masr lel Maqassah
2 - 0
Ashmoun SC  
2 - 0
KSAA 19:45 FT
[10] Al Baten
2 - 2
Al Qadisiya [7]
+1 1 - 1
CAFCL 20:00 FT
[Bang A-4] Merreikh Al Sudan
1 - 4
AS Vita Club [Bang A-2]
1 - 2
- 20:00 FT
[Bang A-1] Simba SC
1 - 0
Ahly Cairo [Bang A-3]
1 - 0
- 20:00 FT
[Bang C-4] Petro de Luanda
0 - 1
Wydad Casablanca [Bang C-2]
0 - 0
GHW 20:00 FT
  Serbia Nữ
2 - 0
Nga Nữ  
DUC4N 20:00 FT
[3] Freiburg II
4 - 1
TSV Schott Mainz [20]
-2 1/4 3 - 0
MNEA 20:00 FT
[3] Decic Tuzi
0 - 0
FK Jerezo [8]
-1/4 0 - 0
SVKA 20:00 FT
[8] Sered 1
1 - 2
Nitra [9]
-1/4 1 - 1
CZEC 20:00 FT
  Banik Ostrava
2 - 0
Fotbal Trinec  
-1 1/2 0 - 0
KSAA 20:10 FT
[16] Al Ain (KSA)
1 - 1
Dhamak [15]
-1/2 0 - 0
GHW 20:30 FT
  Malta Nữ
0 - 3
Thụy Điển Nữ  
0 - 1
QATA 20:45 FT
[6] Ahli Doha 1
1 - 0
Umm salal [9]
-3/4 0 - 0
KUWA 20:55 FT
[3] Salmiya
1 - 3
Al Nasr (KUW) [1]
-1/4 0 - 1
EURWVL 21:00 FT
[D-4] Azerbaijan Nữ
1 - 0
Moldova Nữ [D-5]
0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Kairat Almaty
4 - 1
Rotor Volgograd  
3 - 0
MNEA 21:00 FT
[2] Sutjeska
2 - 2
Iskra Danilo [5]
1 - 0
EURWVL 22:00 FT
[H-4] Croatia Nữ
0 - 1
Romania Nữ [H-3]
+1/2 0 - 0
MNEA 22:00 FT
[7] FK Podgorica
0 - 1
Buducnost [1]
+3/4 0 - 0
NPA 22:00 FT
[7] Golden Arrows 1
1 - 2
Black Leopards [14]
-3/4 0 - 1
EURWVL 22:10 FT
[E-3] Scotland Nữ
0 - 2
B.D.Nha Nữ [E-2]
-3/4 0 - 1
KSAA 22:20 FT
[12] Al Fateh
2 - 3
Al Ettifaq [6]
1 - 0
EURWVL 22:59 FT
[A-6] Estonia Nữ
0 - 9
Slovenia Nữ [A-3]
0 - 2
MNEA 22:59 FT
[9] OFK Titograd
1 - 0
OFK Petrovac [10]
0 - 0
TNKB 22:59 FT
[7] Altay
1 - 3
Altinordu SK [3]
-1/2 1 - 0
KSAA 22:59 FT
[4] Al Ittihad (KSA)
1 - 3
Al Faisaly (KSA) [8]
1 - 0
CAFCL 23:00 FT
[Bang D-4] Teungueth FC
0 - 0
Zamalek SC [Bang D-3]
0 - 0
- 23:00 FT
[Bang C-3] Kaizer Chiefs
0 - 0
Horoya AC [Bang C-1]
0 - 0
QATA 23:15 FT
[10] Al Wakra 1
0 - 0
Qatar SC [3]
+1/2 0 - 0
- 23:15 FT
[8] Sailiya
1 - 1
Al Khor [11]
+0 1 - 0
KUWA 23:20 FT
[6] Al Arabi (KUW)
2 - 2
Al Qadsia [2]
1 - 1
EURWVL 00:00 FT
[E-5] Síp Nữ
0 - 5
Phần Lan Nữ [E-1]
0 - 4
PH3 00:00 FT
[10] Stade Lavallois
0 - 0
SO Cholet [7]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[4] Le Mans
3 - 0
Boulogne [17]
+0 1 - 0
ISRB 00:00 FT
[1] Hapoel Jerusalem
4 - 1
Sektzia Nes Tziona [7]
1 - 1
TSB 00:15 FT
[5] Aarau
4 - 0
Neuchatel Xamax [9]
-1 2 - 0
- 00:15 FT
[6] Winterthur
0 - 0
SC Kriens [8]
-1/2 0 - 0
GHW 00:30 FT
  Áo Nữ
1 - 0
Slovakia Nữ  
1 - 0
DUB 00:30 FT
[10] Paderborn 07
2 - 2
Heidenheim [8]
-1/4 1 - 1
AUTA 00:30 FT
[7] Hartberg
1 - 0
Wattens [6]
+0 0 - 0
AUTB 00:30 FT
[7] Dornbirn
3 - 1
Kapfenberg [11]
+0 1 - 1
- 00:30 FT
[1] SV Lafnitz
0 - 2
LASK Juniors [13]
-1/2 0 - 1
KSAA 00:35 FT
[9] Al Nasr (KSA)
1 - 0
Al Hilal [2]
1 - 0
HLB 00:45 FT
[7] Volendam
3 - 2
Ajax U21 [12]
-1/2 0 - 0
EURWVL 01:00 FT
[D-1] T.B.Nha Nữ
3 - 0
Ba Lan Nữ [D-3]
1 - 0
ANHA 01:00 FT
[10] Leeds Utd 1
3 - 0
Southampton [14] 2
-1/4 0 - 0
DUC4N 01:00 FT
[13] Pirmasens
1 - 1
Bayern Alzenau [21]
-1/4 1 - 1
PH3 01:00 FT
[12] Sete
0 - 1
Quevilly [2]
+0 0 - 0
BDNB 01:00 FT
[14] UD Oliveirense
2 - 2
Vilafranquense [15]
+0 1 - 0
ANHL1 01:30 FT
[22] Wimbledon
1 - 0
Gillingham [15]
+0 0 - 0
ANHL2 01:30 FT
[7] Morecambe
2 - 2
Salford City [5]
+1/4 0 - 1
DUC4T 01:30 FT
  Schalke 04 II
0 - 0
Wegberg-Beeck  
-3/4 0 - 0
- 01:30 FT
  Fortuna Koln
0 - 0
Homberg  
-1 1/2 0 - 0
CAFCL 02:00 FT
[Bang D-2] MC Alger
1 - 1
Esperanse ST [Bang D-1]
1 - 0
GHW 02:00 FT
  Mexico Nữ
0 - 0
Costa Rica Nữ  
0 - 0
ANHB 02:00 FT
[22] Birmingham 2
1 - 3
Norwich [1] 2
+1 1 - 1
- 02:00 FT
[18] Derby County 1
2 - 0
Huddersfield [19] 1 3
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[9] Middlesbrough 1
1 - 3
Bristol City [11] 2
-3/4 0 - 3
ANHL1 02:00 FT
[3] Lincoln
2 - 2
Swindon [18]
-1 1 - 2
- 02:00 FT
[17] Shrewsbury
4 - 2
Milton Keynes Dons [14]
+0 3 - 1
- 02:00 FT
[19] Bristol Rovers
1 - 2
Wigan [23]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[11] Crewe Alexandra
2 - 0
Accrington [8]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[12] Charlton Athletic
1 - 2
Burton Albion [21]
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[2] Hull City
0 - 1
Ipswich [7]
-1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[24] Northampton
0 - 0
Rochdale [20]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[9] Oxford Utd
0 - 1
Portsmouth [4]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[5] Sunderland
2 - 0
Fleetwood Town [16]
-1/2 0 - 0
ANHL2 02:00 FT
[12] Harrogate Town
1 - 0
Mansfield [17]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[11] Carlisle
2 - 3
Tranmere Rovers [4]
-1/2 2 - 2
- 02:00 FT
[1] Cambridge Utd
0 - 1
Cheltenham [2]
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[10] Bolton
2 - 0
Scunthorpe Utd [19]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[9] Bradford City
1 - 0
Leyton Orient [14]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[21] Colchester Utd
1 - 2
Exeter City [8]
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[24] Grimsby 1
2 - 1
Crawley Town [13]
+1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[15] Oldham
0 - 1
Barrow [23]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[20] Port Vale
0 - 0
Stevenage [18]
-1/4 0 - 0
PH3 02:00 FT
[3] Orleans
0 - 0
Stade Briochin [11]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[13] Concarneau
0 - 0
Annecy FC [18]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[6] Creteil
0 - 2
Lyon Duchere [16]
+0 0 - 0
SCOB 02:00 FT
[7] Inverness C.T.
2 - 2
Alloa Athletic [10]
-1 0 - 1
ANHL1 02:30 FT
[10] Plymouth Argyle
0 - 3
Peterborough Utd [1]
+1/4 0 - 0
ANHB 02:45 FT
[23] Rotherham Utd 3
0 - 1
Nottingham Forest [16] 1
+0 0 - 0
- 02:45 FT
[24] Wycombe 1 2
1 - 0
Reading [5] 2
+1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[14] Luton Town 2
1 - 1
Millwall [12] 1
+1/4 0 - 0
NIRA 02:45 FT
[1] Linfield
0 - 1
Glentoran [6]
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[11] Dungannon Swi. 1
1 - 2
Glenavon [7]
+3/4 0 - 2
- 02:45 FT
[10] Carrick Rangers
0 - 2
Coleraine [2]
+3/4 0 - 0
- 02:45 FT
[8] Ballymena Utd
1 - 2
Cliftonville [4]
+1/4 1 - 1
C1 03:00 FT
[A-2] Atletico Madrid (T) 3
0 - 1
Chelsea [E-1] 2
+0 0 - 0
- 03:00 FT
[F-2] Lazio 5
1 - 4
Bayern Munich [A-1] 2
+1/2 0 - 3
HLB 03:00 FT
[17] PSV Eindhoven U21
2 - 2
Helmond Sport [11]
+0 0 - 0
GHW 03:10 FT
  Pháp Nữ
2 - 0
Thụy Sỹ Nữ  
0 - 0
URUA 05:15 FT
[9] Boston River (T)
2 - 3
CA Progreso [11]
+0 1 - 0
COLB 05:30 FT
[11] Fortaleza
3 - 2
Valledupar [2]
-1/2 2 - 1
MEXB 06:00 FT
[7] Tlaxcala FC
0 - 0
Venados [11]
-1/4 0 - 0
ARGC 07:10 FT
  Lanus
3 - 1
Real Pilar FC  
-1 1/2 0 - 1
LIB 07:30 FT
[4] Liverpool P. (URU)
2 - 1
Catolica Quito [5]
-1/2 0 - 1
COLA 08:00 FT
[5] Junior Barranquilla
2 - 0
Millonarios [9]
-1/2 1 - 0
MEXB 08:05 FT
[9] Tampico Madero
4 - 0
Mineros de Zac. [13]
-1/2 1 - 0
- 10:05 FT
[3] Sonora
2 - 0
Dorados [15]
2 - 0
ANHL1 02:00 Hoãn
[13] Blackpool
-
Doncaster Rovers [6]
-
PH3 02:00 Hoãn
[8] Villefranche
-
Red Star 93 [5]
-
SCOB 02:00 Hoãn
[5] Dundee
-
Ayr Utd [9]
-
NIRA 02:30 Hoãn
[12] Portadown FC
-
Larne [3]
-
 
« 23 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo