x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGC 18:30 FT
  Khimki 1
0 - 4
Krylya Sovetov  
+0 0 - 1
EGYC 19:30 FT
  Ceramica Cleopatra (T)
2 - 0
Ghazl Al Mahalla  
0 - 0
KSB 19:40 FT
[12] Al Jeel 1
0 - 4
Al Feiha [2]
+1/4 0 - 0
- 19:50 FT
[13] Al Shoalah
3 - 1
Arar FC [20]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[1] Hazm
1 - 0
Al Khaleej(KSA) [5]
-1/4 0 - 0
KSAA 20:10 FT
[13] Abha
0 - 3
Al Raed [14]
+1/4 0 - 3
OMAA 20:25 FT
[5] Al Suwaiq (T)
0 - 0
Dhofar [1]
+1 0 - 0
QATA 20:45 FT
[5] Al Garrafa
1 - 2
Al Duhail SC [2]
+1/2 1 - 2
KUWA 20:55 FT
[8] Al Sahel
2 - 1
Al Shabab (KUW) [7]
1 - 1
- 20:55 FT
[10] Khaitan
0 - 2
Kazma [4]
+1 0 - 0
ANHU23 21:00 FT
[2-3] Wolves U23
2 - 0
Crystal Palace U23 [2-4]
2 - 0
- 21:00 FT
[2-12] Newcastle U23 1
3 - 2
West Brom U23 [2-13]
3 - 0
- 21:00 FT
[2-8] Burnley U23
3 - 2
Middlesbrough U23 [2-10]
1 - 2
ITA3 21:00 FT
[B-19] Ravenna
0 - 0
Feralpisalo [B-7]
+1/4 0 - 0
SRBA 21:00 FT
[13] Javor Ivanjica
1 - 0
Novi Pazar [14]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] FK Vozdovac
0 - 1
FK Rad [15]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Backa Topola
3 - 0
OFK Backa [20]
-1 1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[19] Macva Sabac
0 - 2
Radnicki Nis [9]
+1/4 0 - 1
OMAA 21:10 FT
[14] Muscat Club
1 - 3
Al Nahda (OMA) [8]
1 - 2
KSB 22:10 FT
[16] Sahel (KSA)
0 - 2
Jeddah Club [10]
+0 0 - 0
BULA 22:30 FT
[9] Tsarsko Selo
2 - 2
Botev Plovdiv [13]
-1/4 1 - 0
RMNA 22:30 FT
[7] UTA Arad
0 - 0
Botosani [5]
+1/4 0 - 0
CZEA 22:30 FT
[14] Teplice
1 - 1
Slavia Praha [1]
+1 1/2 0 - 1
BDNB 22:59 FT
[7] Benfica B
2 - 0
CD Mafra [8]
-1/4 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[21] Ankaragucu
1 - 1
Rizespor [15]
+0 1 - 1
KSAA 22:59 FT
[11] Al Wehda (KSA)
0 - 2
Al Taawon (KSA) [5]
+0 0 - 1
QATA 23:15 FT
[12] Al Kharaitiyat FC
0 - 3
Al Rayyan [4]
+1 1/2 0 - 1
- 23:15 FT
[1] Al Sadd
3 - 2
Al Arabi (QAT) [7]
-2 0 - 1
OMAA 23:30 FT
[10] Oman Club
0 - 0
Bahla Club [6]
-1/4 0 - 0
KUWA 23:45 FT
[9] Fahaheel
3 - 3
Al Kuwait [5]
+1 1/4 1 - 0
POLA 00:00 FT
[9] Piast Gliwice
0 - 1
Warta Poznan [10]
-1/2 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[7] Pafos FC
3 - 1
Ermis Aradippou [12]
-1 1 - 1
UKRA 00:00 FT
[8] Olimpik Donetsk
0 - 2
SK Dnipro-1 [10]
+1/4 0 - 0
GREA 00:30 FT
[13] Panetolikos
1 - 0
Panathinaikos [6]
+1/2 1 - 0
EGYA 00:30 FT
[9] Semouha Club
1 - 1
Al Masry [3]
+0 1 - 1
KSAA 00:35 FT
[1] Al Shabab (KSA)
3 - 0
Al Ahli (KSA) [3]
-1/2 1 - 0
HLB 00:45 FT
[18] AZ Alkmaar U21
0 - 3
Go Ahead Eagles [5]
+1/2 0 - 1
ISRC 00:45 FT
  Bnei Sakhnin
3 - 0
Hapoel Hadera  
-1/4 2 - 0
TBNB 01:00 FT
[12] Fuenlabrada 1
2 - 2
Real Oviedo [15]
+0 0 - 1
DUC3 01:00 FT
[3] Wehen
3 - 1
Uerdingen [14]
-1/4 3 - 1
BDNB 01:00 FT
[18] Varzim
1 - 2
SC Covilha [13]
-1/4 0 - 2
ISRC 01:00 FT
  Ashdod
3 - 1
Hapoel Raanana  
-1 1 - 0
TDC 01:00 FT
  Utsiktens BK (T)
1 - 3
Falkenbergs  
+1/4 0 - 2
- 01:00 FT
  Elfsborg
0 - 1
Degerfors IF  
-3/4 0 - 0
DENA 01:00 FT
[12] Lyngby
2 - 2
Kobenhavn [4]
+1 1/4 0 - 1
ISRC 01:30 FT
  Hapoel Tel Aviv
4 - 0
Hapoel Ashkelon  
-1 1/4 1 - 0
ANHU23 02:00 FT
[1-5] Everton U23
3 - 1
Man Utd U23 [1-3]
1 - 1
- 02:00 FT
[1-11] Leicester City U23
1 - 1
Brighton U23 [1-9]
1 - 0
BDNA 02:00 FT
[18] Maritimo
1 - 2
Porto [2]
+1 1/2 1 - 1
COLB 02:00 FT
[13] Bogota FC
2 - 1
Llaneros FC [14]
+0 1 - 1
DUB 02:30 FT
[3] Greuther Furth
2 - 1
Holstein Kiel [2]
+0 1 - 1
ITA 02:45 FT
[3] Juventus 3
3 - 0
Crotone [20] 1
-2 1/4 2 - 0
PHB 02:45 FT
[17] Guingamp
2 - 2
Caen [9]
-1/4 0 - 1
BIA 02:45 FT
[1] Club Brugge
3 - 0
OH Leuven [9]
-1 3/4 2 - 0
ANHA 03:00 FT
[16] Brighton 2
1 - 2
Crystal Palace [13]
-3/4 0 - 1
TBNA 03:00 FT
[12] Osasuna 2
0 - 2
Sevilla [4] 2
+1/2 0 - 1
TBNB 03:00 FT
[21] Zaragoza
0 - 1
Alcorcon [19]
-1/4 0 - 0
ITA3 03:00 FT
[B-6] Cesena
3 - 0
Carpi [B-14]
-1/2 2 - 0
HLB 03:00 FT
[16] Utrecht U21
1 - 3
Cambuur [1]
+1 1/4 0 - 1
COLB 03:00 FT
[5] Leones FC
2 - 1
Barranquilla [15]
-1 1/4 0 - 0
URUA 03:00 FT
[14] Danubio
2 - 1
Cerro Montevideo [8]
-1/4 2 - 1
BDNB 04:00 FT
[1] Feirense
1 - 0
Academica Coim [3]
-1/4 0 - 0
BRA 04:00 FT
[7] Palmeiras/SP
1 - 1
Atletico/GO [13]
-1 1 - 1
ARGA 05:15 FT
[B-9] Atletico Tucuman
1 - 2
C. Cordoba SdE [A-3]
-1/4 1 - 1
- 05:15 FT
[B-10] CA Huracan
1 - 1
Union Santa Fe [B-8]
+0 1 - 1
URUA 05:15 FT
[13] Dep. Maldonado
1 - 1
Plaza Colonia [6]
+1/4 0 - 0
BRA 06:00 FT
[20] Botafogo/RJ
1 - 0
Sao Paulo/SP [4]
+1 1/4 0 - 0
COLB 06:00 FT
[4] Atletico Huila
0 - 2
Atletico [3]
-1 0 - 1
ARGA 07:30 FT
[A-1] Colon
2 - 0
San Lorenzo [A-10]
+0 0 - 0
COLA 08:00 FT
[1] Deportivo Cali
1 - 1
Alianza Petrolera [19]
-1 1/4 0 - 1
MEXA 10:00 FT
[18] Pachuca
1 - 1
Chivas Guad. [13]
-1/4 0 - 1
NGC 16:00 Hoãn
  Ufa
-
Ural S.r.  
-
GHCLB 17:00 Hoãn
  Sturm Graz
-
SV Lafnitz  
-
RMNA 01:30 Hoãn
[11] Viitorul C.
-
CSMS Politehnica Iasi [16]
0 - 0
 
« 22 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo