x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 12:05 FT
[11] Melb. Victory
0 - 1
Newcastle Jets [9]
+1/4 0 - 0
AUSW 12:05 FT
[1] Sydney FC Nữ
2 - 1
Adelaide Utd Nữ [3]
-1 1/4 1 - 0
- 14:05 FT
[2] Brisbane Roar Nữ
4 - 0
Perth Glory Nữ [9]
-2 1/2 2 - 0
AUSA 14:10 FT
[12] Wellington Phoenix
2 - 2
WS Wanderers [4]
+1/4 1 - 0
AUTB 16:30 FT
[6] Austria Klagenfurt
2 - 3
Rapid Wien II [16]
-1 1/2 2 - 1
ARMA 17:00 FT
[1] Ararat Y (T) 1
2 - 0
Urartu [6]
+0 1 - 0
THA 17:00 FT
[7] Chiangrai Utd
3 - 2
Rayong FC [16]
-2 2 - 0
TBN3 17:30 FT
[E1-8] Getafe B
1 - 3
Atletico Madrid B [E1-7]
+0 0 - 1
TNKA 17:30 FT
[18] Erzurum BB 1
1 - 3
Hatayspor [5]
+0 0 - 2
TNKB 17:30 FT
[8] Tuzlaspor 1
0 - 1
Boluspor [15]
-1/2 0 - 0
TBN3 17:45 FT
[E1-4] Real Madrid B
1 - 1
UD Poblense [E1-10]
-1/2 1 - 0
ARMA 17:45 FT
[2] Ararat-Armenia (T)
2 - 1
Pyunik [9]
-1 1 - 1
TBN3 18:00 FT
[D1-5] Atl. Sanluqueno
2 - 0
CD Marino [D1-10]
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[C1-5] Badalona
1 - 1
AE Prat [C1-6]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[C2-10] Valencia B
1 - 1
Villarreal B [C2-5]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[C1-10] Espanyol B
1 - 1
UE Llagostera [C1-7]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[E2-7] Villarrubia CF
1 - 1
CP Villarrobledo [E2-10]
-1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[A1-2] Celta Vigo II
0 - 2
CF Salmantino [A1-9]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[D1-1] Algeciras
0 - 3
San Fernando [D1-4]
+0 0 - 2
- 18:00 FT
[C2-9] Pena Deportiva
1 - 1
Orihuela [C2-8]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A2-8] Valladolid II
1 - 1
Numancia [A2-5]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[E2-9] Socuellamos 1
0 - 1
Melilla CD [E2-2]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[B2-3] Ebro
1 - 1
Haro Deportivo [B2-9]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[E1-2] Rayo Majada.
0 - 1
Inter de Madrid [E1-3]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[E1-9] Las Rozas CF
0 - 1
S.S. Reyes [E1-1]
+0 0 - 1
- 18:00 FT
[D1-6] Cadiz B
2 - 2
UD Tamaraceite [D1-2]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[C2-2] Hercules CF
1 - 0
Ibiza-Eivissa [C2-1]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[D1-8] Recreativo Huelva
1 - 3
Marbella [D1-7]
+0 1 - 1
TDC 18:00 FT
  Kalmar
1 - 2
Umea  
-1 3/4 0 - 1
THA 18:00 FT
[5] Samut Prakan City
4 - 0
Prachuap FC [11]
-1/2 2 - 0
BDNB 18:15 FT
[11] Leixoes
0 - 1
Estoril [2]
+1/2 0 - 0
HLA 18:15 FT
[7] Twente
2 - 2
Feyenoord [5]
+1/4 2 - 1
HLB 18:15 FT
[6] NEC Nijmegen
1 - 2
De Graafschap [2]
+1/4 0 - 0
ITA 18:30 FT
[19] Parma 7
2 - 2
Udinese [16] 4
+1/2 2 - 0
ITA3 18:30 FT
[A-9] Carrarese
1 - 2
Novara [A-12]
-1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[A-4] Aurora Pro Patria
0 - 2
Pergolettese [A-14]
-1/2 0 - 1
- 18:30 FT
[B-17] Pesaro
0 - 1
Perugia [B-3]
+1/2 0 - 1
- 18:30 FT
[C-9] Palermo 1
1 - 2
Catanzaro [C-4]
-1/4 1 - 1
NGC 18:30 FT
  CSKA Moscow
2 - 0
SKA-Khabarovsk  
-1 3/4 1 - 0
THA 18:30 FT
[12] Chonburi
1 - 0
Police Tero FC [10]
-1/2 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Rubin Kazan 1
1 - 0
Kairat Almaty  
1 - 0
GHW 19:00 FT
  Montenegro Nữ
5 - 0
North Macedonia Nữ  
4 - 0
ANHA 19:00 FT
[4] West Ham Utd 4
2 - 1
Tottenham [9] 3
+1/4 1 - 0
TBN3 19:00 FT
[D1-9] Las Palmas Atl.
1 - 1
Linense [D1-3]
+0 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[12] Bayern Munich II 1
0 - 1
Vik.Koln [15]
-1/4 0 - 1
PHA 19:00 FT
[9] Montpellier 1
2 - 1
Rennes [8] 2
+1/4 2 - 0
ALBA 19:00 FT
[10] Skenderbeu
1 - 1
Vllaznia Shkoder [1]
1 - 0
SRBA 19:00 FT
[2] Partizan
3 - 0
Radnik Surdulica [8]
-1 3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[16] Napredak
1 - 0
Indija [17]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Mladost Lucani
1 - 1
Vojvodina [3]
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[7] Proleter NS
1 - 2
FK Metalac GM [10]
-3/4 1 - 1
TDC 19:00 FT
  Malmo
1 - 2
Vasteras  
-1 3/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Mjallby AIF
3 - 1
Akropolis IF  
-1 1/4 2 - 0
- 19:00 FT
  Halmstads
0 - 2
GAIS  
-1 1/4 0 - 1
UKRA 19:00 FT
[11] Inhulets Petrove
2 - 2
Vorskla [4]
+1/2 1 - 0
THA 19:00 FT
[13] Sukhothai
0 - 0
Nakhon Ratch. [9]
+0 0 - 0
DUA 19:30 FT
[13] Augsburg 2
1 - 1
B.Leverkusen [6] 4
+1 1 - 0
DUB 19:30 FT
[18] Wurzburger
3 - 2
Hamburger [4]
+1 2 - 0
- 19:30 FT
[6] Fort.Dusseldorf 1
3 - 2
Hannover 96 [7]
-1/4 1 - 1
- 19:30 FT
[5] Karlsruher
0 - 1
Nurnberg [13]
-1/4 0 - 0
BULA 19:30 FT
[5] Beroe 1
1 - 1
Slavia Sofia [11]
-1 1/4 1 - 0
BIA 19:30 FT
[6] Anderlecht
0 - 2
Kortrijk [13]
-1 0 - 1
EGYA 19:30 FT
[6] El Gouna
2 - 3
Arab Contractors [13]
+0 0 - 0
KSB 19:40 FT
[6] Hajer
0 - 1
Al Tai [4]
0 - 0
- 19:40 FT
[7] Al Adalah
0 - 1
Al Nojoom [19]
0 - 0
- 19:50 FT
[11] Al Kawkab
1 - 2
Najran [14]
1 - 1
- 19:50 FT
[8] Al Dir'iya
1 - 2
Al Bukiryah [18]
0 - 1
ANHL2 20:00 FT
[6] Newport
0 - 2
Forest Green [3]
+0 0 - 1
TBNA 20:00 FT
[2] Barcelona
1 - 1
Cadiz [15] 2
-2 1/2 1 - 0
TBNB 20:00 FT
[4] Leganes
1 - 0
Tenerife [14]
-1/4 0 - 0
DUC3 20:00 FT
[19] Magdeburg 1
0 - 4
Verl [8]
+1/4 0 - 3
MKDA 20:00 FT
[6] Vardar
2 - 2
Pelister [9]
1 - 1
- 20:00 FT
[8] Sileks Kratovo
1 - 2
Shkendija [1]
1 - 1
- 20:00 FT
[4] FC Struga
1 - 1
Makedonija [3]
0 - 0
- 20:00 FT
[7] Borec Veles
0 - 1
Shkupi [2]
0 - 0
- 20:00 FT
[10] Renova
2 - 4
Belasica Strumica [12]
0 - 1
GREA 20:00 FT
[7] Volos NFC
2 - 0
Apollon Smirnis [9]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[2] PAOK
4 - 0
Lamia FC [12]
-2 1/4 1 - 0
MLTA 20:00 FT
[7] Valletta
1 - 0
Santa Lucia FC [8]
0 - 0
CZEA 20:00 FT
[10] C. Budejovice
0 - 1
Opava [18]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Vik.Plzen
3 - 1
Bohemians 1905 [12]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[11] MFk Karvina
1 - 1
Slovan Liberec [5]
+1/4 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[11] Sivasspor
2 - 0
Kayserispor [16]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[7] Gaziantep B.B
0 - 0
Antalyaspor [9]
-1/4 0 - 0
DENA 20:00 FT
[5] Randers
1 - 1
Nordsjaelland [10]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[11] AC Horsens
0 - 0
Odense BK [7]
+1/2 0 - 0
DENB 20:00 FT
[6] Fredericia
0 - 1
Esbjerg FB [2]
+1/4 0 - 0
KSB 20:05 FT
[9] Ohud Medina
1 - 0
Al Thuqbah [17]
0 - 0
OMAA 20:25 FT
[13] Saham Club
1 - 2
Al Ittihad (OMA) [9]
0 - 1
- 20:25 FT
[12] Nizwa Club
2 - 2
Sohar Club (OMA) [11]
1 - 2
HLA 20:30 FT
[10] Heerenveen
1 - 1
Groningen [6]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[14] RKC Waalwijk
3 - 0
Heracles Almelo [11]
+1/4 2 - 0
HUNA 20:30 FT
[8] Budafoki MTE
0 - 3
Puskas Akademia [2]
+3/4 0 - 1
AUTA 20:30 FT
[4] Sturm Graz 1
1 - 2
Wolfsberger AC [5]
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[11] Admira
1 - 2
Lask [3]
+1 1/2 0 - 1
NPA 20:30 FT
[6] Cape Town City
1 - 1
Moroka Swallows [3]
+0 1 - 1
- 20:30 FT
[15] Tshakhuma TM (T)
1 - 0
Stellenbosch FC [12]
+0 1 - 0
ANHU23 21:00 FT
[1-12] Southampton U23
1 - 0
Derby County U23 [1-6]
0 - 0
ITA 21:00 FT
[2] AC Milan 2
0 - 3
Inter Milan [1] 1
+1/2 0 - 1
ITB 21:00 FT
[12] Reggina
1 - 0
Pordenone [9]
-1/4 0 - 0
ITA3 21:00 FT
[A-3] Pro Vercelli
0 - 0
US Olbia [A-16]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[C-6] Foggia 1
0 - 2
Ternana [C-1]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[C-15] Paganese
2 - 0
Turris Neapolis [C-12]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[A-8] Pontedera
0 - 0
Alessandria [A-7]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[C-14] SS Monopoli 1
1 - 0
Cavese [C-19]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[C-13] Viterbese Calcio
0 - 0
Vibonese [C-16]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[C-17] Potenza SC 1
0 - 0
Virtus Francavilla [C-11]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[A-5] Juventus U23
1 - 1
Luchese [A-20]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[B-8] Virtus Verona
2 - 2
Triestina [B-5]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[B-18] Legnano
1 - 2
Gubbio [B-12]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[A-13] Pro Sesto
2 - 2
Pistoiese [A-17]
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[A-10] Albinoleffe
0 - 0
Grosseto [A-11]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[B-20] Arezzo
2 - 0
Matelica [B-11]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[C-5] Catania
1 - 1
Bari [C-2]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[B-2] Modena
4 - 1
Sambenedettese [B-9]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[A-15] Piacenza
0 - 1
Lecco [A-6]
+0 0 - 0
PHA 21:00 FT
[17] Nimes
2 - 0
Bordeaux [11] 1 3
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Lens 3
2 - 1
Dijon [20] 1
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Nice 1
1 - 2
Metz [5] 1
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[16] Strasbourg 2
0 - 0
Angers [10] 1
-1/4 0 - 0
BDNB 21:00 FT
[9] Penafiel
0 - 0
Porto B [17]
+1/4 0 - 0
NGC 21:00 FT
  Krasnodar
1 - 2
PFC Sochi  
0 - 0
- 21:00 FT
  Lok. Moscow
3 - 0
FK Tambov  
-2 1/2 1 - 0
POLA 21:00 FT
[12] Zaglebie Lubin
1 - 2
Rakow Czestochowa [3]
+1/2 1 - 1
CROA 21:00 FT
[1] NK Osijek
2 - 0
HNK Rijeka [4]
-1/4 1 - 0
MLTA 21:00 FT
[15] Lija Athletic
0 - 5
Hibernians [2]
0 - 2
FINC 21:00 FT
[B-4] IFK Mariehamn
2 - 1
Honka [B-3]
+3/4 2 - 1
SVKA 21:00 FT
[2] Dunajska Stred
1 - 1
MSK Zilina [4]
-3/4 1 - 0
SLOA 21:00 FT
[4] Domzale
2 - 1
Tabor Sezana [7]
-3/4 0 - 1
CYPA 21:00 FT
[13] Ethnikos Achnas
1 - 2
AEL Limassol [2]
+3/4 0 - 1
TDC 21:00 FT
  Gauthiod (T)
1 - 1
Helsingborg  
+2 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Hacken
2 - 0
Dalkurd FF  
-2 2 - 0
DENB 21:00 FT
[10] Vendsyssel FF
0 - 1
Viborg [1]
+3/4 0 - 1
ANHA 21:05 FT
[8] Aston Villa 2
1 - 2
Leicester City [3] 1
+1/2 0 - 2
DUA 21:30 FT
[15] Hertha Berlin 1
0 - 3
Leipzig [2] 1
+1 0 - 1
TBNB 22:00 FT
[1] Mallorca
2 - 0
Almeria [3]
-1/4 1 - 0
SCOA 22:00 FT
[1] Rangers
4 - 1
Dundee Utd [7]
-1 3/4 2 - 0
BDNA 22:00 FT
[5] Pacos Ferreira
2 - 1
Vitoria Guimaraes [6]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[9] Rio Ave 1
0 - 1
Famalicao [16]
-1/4 0 - 1
BDNB 22:00 FT
[16] Academico Viseu
0 - 4
Arouca [5]
+1/2 0 - 2
ALBA 22:00 FT
[5] Kukesi
1 - 2
Partizani Tirana [2]
0 - 0
BULA 22:00 FT
[14] Etar 1
0 - 0
Levski Sofia [8]
+1/2 0 - 0
BIA 22:00 FT
[5] Zulte-Waregem
3 - 2
Standard Liege [10]
+1/2 1 - 1
BIB 22:00 FT
[6] Deinze
4 - 0
Club Brugge II [8]
-1 3/4 2 - 0
ICELC 22:00 FT
[D-5] Fjolnir 1
1 - 4
Fylkir [D-2]
+1 0 - 3
LUXA 22:00 FT
[10] Progres Niedercorn
0 - 0
Hostert [13]
0 - 0
- 22:00 FT
[16] RM Hamm Benfica
1 - 1
Differdange [4]
1 - 1
TSA 22:00 FT
[6] Lugano
2 - 3
Luzern [8]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[1] Young Boys 1
2 - 0
Servette [5]
-1 2 - 0
- 22:00 FT
[4] Zurich
1 - 1
Sion [9]
-1/2 1 - 1
DENA 22:00 FT
[3] Aarhus AGF
2 - 0
Sonderjyske [6]
-1/2 0 - 0
EGYA 22:00 FT
[17] Ismaily SC
1 - 1
ENPPI Cairo [7]
+0 1 - 0
KSB 22:10 FT
[15] Al Nahda (KSA)
0 - 1
Al Jabalain [3]
0 - 1
TBNA 22:15 FT
[5] Real Sociedad 3
4 - 0
Alaves [17] 2
-1 1 - 0
GREA 22:15 FT
[10] Pas Giannina
1 - 0
OFI Creta [11]
-1/4 1 - 0
TBN3 22:30 FT
[C1-11] UE Olot
3 - 0
Andorra FC [C1-2]
+0 2 - 0
- 22:30 FT
[A1-3] Salamanca
1 - 2
Zamora CF [A1-1]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A2-9] Sporting Gijon B
3 - 3
Covadonga [A2-10]
-1/2 2 - 1
- 22:30 FT
[A2-3] Union Langreo 1
1 - 1
Marino de Luanco [A2-6]
-1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[B2-6] SD Tarazona
0 - 2
CD Calahorra [B2-1]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C2-3] Alcoyano
3 - 2
La Nucía [C2-6]
-1/4 1 - 0
OMAA 22:35 FT
[2] Al Seeb
1 - 2
Nasr Salalah [4]
1 - 1
- 22:35 FT
[7] Rustaq Club
0 - 2
Mussanah Club [3]
0 - 0
TBN3 22:45 FT
[E2-1] Badajoz
0 - 0
Talavera [E2-6]
-3/4 0 - 0
HLA 22:45 FT
[2] PSV Eindhoven
3 - 1
Vitesse Arnhem [4]
-1/4 0 - 1
SLOA 22:45 FT
[9] Aluminij
0 - 0
O.Ljubljana [2]
+3/4 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[A1-7] Pontevedra
0 - 1
Compostela [A1-4]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[A1-10] Guijuelo
0 - 2
Coruxo [A1-8]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[E2-5] Extremadura UD
1 - 0
Villanovense [E2-4]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[D2-7] Ejido
0 - 0
Sevilla B [D2-3]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B2-2] SD Logrones
1 - 0
Ejea [B2-7]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[B1-3] Racing Santander
3 - 1
CD Laredo [B1-8]
-3/4 3 - 0
- 22:59 FT
[D2-6] Murcia
1 - 0
Yeclano Dep. [D2-9]
-3/4 1 - 0
PHA 22:59 FT
[19] Lorient 2
1 - 4
Lille [1]
+3/4 1 - 2
HUNA 22:59 FT
[5] Paksi
3 - 0
Varda SE [7]
-1/4 2 - 0
RMNA 22:59 FT
[12] Gaz Metan Medias
0 - 1
CFR Cluj [2]
+1 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[3] Fenerbahce
0 - 1
Goztepe [10]
-1 0 - 1
TNKB 22:59 FT
[13] Balikesirspor
3 - 0
Bursaspor [9]
+0 1 - 0
TDC 22:59 FT
  Djurgardens
1 - 0
Brage  
-1 1/2 1 - 0
- 22:59 FT
  Landskrona
0 - 3
Ostersunds  
+1/2 0 - 1
AUTA 22:59 FT
[1] RB Salzburg
4 - 2
Rapid Wien [2]
-1 1 - 0
SRBA 23:05 FT
[5] Spartak Subotica
1 - 2
Crvena Zvezda [1]
+1 1/2 1 - 0
ANHA 23:30 FT
[11] Arsenal 2
0 - 1
Man City [1] 2
+1 1/4 0 - 1
ITA3 23:30 FT
[B-4] Alto Adige
1 - 1
Padova [B-1]
+1/4
- 23:30 FT
[C-8] Juve Stabia
1 - 1
Teramo [C-7]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[B-13] US Fermana
2 - 0
Imolese Calcio [B-15]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[A-18] Livorno
0 - 1
AC Renate [A-2]
+1/4 0 - 1
NGC 23:30 FT
  Rostov
0 - 1
Akhmat Groznyi  
+0 0 - 1
POLA 23:30 FT
[6] Lech Poznan
1 - 0
Slask Wroclaw [7]
-1 0 - 0
CYPA 23:30 FT
[3] Apollon Limassol
2 - 1
EN Paralimni [11]
-1 1/2 0 - 0
GHW 00:00 FT
  Đức Nữ
2 - 0
Bỉ Nữ  
-2 1/2 1 - 0
TBN3 00:00 FT
[B1-5] Arenas de Guecho
4 - 1
Barakaldo [B1-10]
-1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[D2-4] Cordoba
2 - 1
Linares Deportivo [D2-1]
-1/2 1 - 1
ITA 00:00 FT
[5] Atalanta 1 2
4 - 2
Napoli [7] 1
-3/4 0 - 0
DUA 00:00 FT
[11] Hoffenheim 2
4 - 0
Wer.Bremen [12] 2
-1/4 2 - 0
MLTA 00:00 FT
[6] Mosta 2
0 - 0
Sirens [9]
0 - 0
DENA 00:00 FT
[1] Brondby
2 - 1
Vejle [9]
-3/4 1 - 0
TBNB 00:15 FT
[8] Girona
2 - 1
Castellon [20]
-3/4 2 - 0
BIA 00:15 FT
[4] Genk
1 - 2
Beerschot-Wilrijk [7]
-3/4 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[20] Huesca 3
3 - 2
Granada [10] 1 3
-1/4 3 - 1
TBN3 00:30 FT
[C1-8] Cornella
0 - 1
Lleida Esportiu [C1-3]
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[C1-4] Barcelona B
6 - 0
L'Hospitalet [C1-9]
-1/2 3 - 0
GREA 00:30 FT
[1] Olympiakos
1 - 1
Aris Salonica [3]
-3/4 1 - 0
ISRC 00:30 FT
  Beitar TA Ramla
2 - 0
HIK Shmona  
0 - 0
UKRA 00:30 FT
[5] Desna Chernigiv 1
1 - 1
Dinamo Kiev [1]
+3/4 0 - 0
EGYA 00:30 FT
[10] Ittihad Alexandria
1 - 3
Aswan FC [11]
-3/4 1 - 1
ISRC 00:35 FT
  Hapoel Kfar Shalem
3 - 1
AS Ashdod  
-1/4 2 - 0
BDNA 01:00 FT
[3] Braga
4 - 2
Tondela [12]
-1 1/4 3 - 0
ISRC 01:00 FT
  Hapoel Acre
0 - 2
Beitar Jerusalem  
+1 0 - 2
MLTA 01:00 FT
[1] Hamrun Spartans
3 - 2
Balzan [14]
-1 1/2 2 - 0
ECUA 01:00 FT
[15] Orense SC
2 - 0
Independiente JT [10]
+1/2 1 - 0
MEXA 01:00 FT
[17] Pumas UNAM
0 - 1
Club Leon [14]
+1/2 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[10] Astra Giurgiu
2 - 0
Dinamo Bucuresti [13]
+0 2 - 0
ISRC 01:45 FT
  Hap. Beer Sheva
0 - 1
Maccabi TA  
+3/4 0 - 0
ANHA 02:00 FT
[2] Man Utd 1
3 - 1
Newcastle [17] 2
-1 3/4 1 - 1
HLA 02:00 FT
[1] Ajax
4 - 2
Sparta Rotterdam [13]
-2 3 - 0
BIB 02:00 FT
[4] Lommel
2 - 1
Lierse [7]
-1 1 - 1
BRA 02:00 FT
[15] SC Recife/PE
2 - 3
Atl. Mineiro/MG [3]
+3/4 1 - 1
- 02:00 FT
[12] Corinthians/SP
0 - 0
Vasco DG/RJ [17]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[1] Flamengo/RJ
2 - 1
Internacional/RS [2]
-1 1 - 1
COLA 02:00 FT
[2] La Equidad
0 - 0
Once Caldas [16]
-1/4 0 - 0
TBNB 02:30 FT
[13] Lugo 1
1 - 1
UD Logrones [16]
-1/4 0 - 0
ITA3 02:30 FT
[A-1] Como
2 - 1
Giana Erminio [A-19]
-1 1 - 1
- 02:30 FT
[C-10] Casertana
0 - 2
Avellino [C-3]
+1/4 0 - 2
- 02:30 FT
[B-10] Mantova
0 - 2
Fano [B-16]
-1/2
SCOA 02:30 FT
[10] Ross County
1 - 0
Celtic [2]
+2 0 - 0
ITA 02:45 FT
[15] Benevento 1 4
0 - 0
Roma [4] 1
+1 0 - 0
BIA 02:45 FT
[2] Antwerpen
0 - 0
Sint Truiden [15]
-1/2 0 - 0
GHW 03:00 FT
  Dominican Nữ
0 - 2
Puerto Rico Nữ  
0 - 1
- 03:00 FT
  Mỹ Nữ
2 - 0
Brazil Nữ  
-1 3/4 1 - 0
TBNA 03:00 FT
[9] Athletic Bilbao 2
1 - 1
Villarreal [6] 2
+0 1 - 1
TBNB 03:00 FT
[11] Malaga
2 - 0
Rayo Vallecano [6]
+1/4 2 - 0
ITB 03:00 FT
[6] Lecce
3 - 1
Cosenza [17]
-3/4 1 - 1
PHA 03:00 FT
[2] PSG 4
0 - 2
Monaco [4] 1
-3/4 0 - 1
URUA 03:00 FT
[15] CA Rentistas 1
1 - 2
CA Torque [3]
+1/2 1 - 1
ARGA 03:10 FT
[B-12] Sarmiento Junin
1 - 2
Velez Sarsfield [B-1]
+1/2 0 - 1
- 03:10 FT
[A-12] Argentinos Jun.
0 - 1
CA Platense [A-7]
+0 0 - 0
ARGC 03:10 FT
  Atletico Atlanta
0 - 0
Villa San Carlos  
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-4
BDNA 03:15 FT
[13] SC Farense
0 - 0
Benfica [4]
+1 1/4 0 - 0
ECUA 03:30 FT
[16] Tecnico Uni.
0 - 1
Delfin SC [4]
-1/4 0 - 0
COLA 04:00 FT
[12] Deportivo Pasto
2 - 2
Jag de Cordoba [8]
-1 1/4 1 - 1
CRCA 04:00 FT
[B-3] Cartagines 1
1 - 1
Alajuelense [A-1]
+1/2 0 - 1
BRA 04:15 FT
[6] Gremio/RS
1 - 0
Atletico/PR [10]
-1/2 0 - 0
- 04:15 FT
[8] Santos/SP
1 - 1
Fluminense/RJ [5]
-1/4 0 - 1
PARA 04:30 FT
[4] Cerro Porteno
2 - 2
Guairena FC [7]
-3/4 2 - 0
CRCA 05:00 FT
[A-4] Guadalupe FC 1
1 - 1
Municipal Grecia [A-3]
-1/4 0 - 0
ARGA 05:20 FT
[B-13] Patronato Parana
0 - 1
Independiente [B-4]
+1/4 0 - 0
GHW 06:00 FT
  Argentina Nữ (T)
0 - 1
Canada Nữ  
+2 0 - 0
ECUA 06:00 FT
[5] Emelec 1
4 - 1
Dep.Cuenca [6]
-1 1/4 2 - 1
URUA 06:00 FT
[2] Nacional Montevideo
2 - 2
CA Fenix [12]
-3/4 2 - 1
MEXA 06:00 FT
[10] Queretaro
1 - 1
Puebla [4]
-1/4 0 - 0
COLA 06:05 FT
[4] Santa Fe
0 - 0
Inde.Medellin [6]
-3/4 0 - 0
BRA 06:30 FT
[18] Goias/GO
0 - 0
Bragantino/SP [9]
+3/4 0 - 0
PARA 06:45 FT
[5] Nacional
0 - 3
Libertad [2]
+1/4 0 - 1
CRCA 07:00 FT
[B-1] Dep. Saprissa
1 - 0
Herediano [A-5]
-1/2 1 - 0
ARGA 07:30 FT
[B-11] Newells Old Boys
0 - 1
Boca Juniors [B-6]
+1/2 0 - 0
MEXA 08:00 FT
[9] Tigres UANL
3 - 2
Club Tijuana [5]
-3/4 2 - 0
COLA 08:10 FT
[7] Atl. Nacional 1
2 - 2
America Cali [13]
-1/2 1 - 1
TBN3 18:00 Hoãn
[E1-5] Atl. Baleares
-
Navalcarnero [E1-6]
-
- 18:00 Hoãn
[B1-4] Real Union
-
Real Sociedad B [B1-6]
-
GHCLB 18:59 Hoãn
  Bate Borisov
-
Astana  
-
ICELC 20:00 Hoãn
[D-6] Leiknir Rey.
-
Vestmannaeyjar [D-4]
-
UKRA 22:00 Hoãn
[2] Shakhtar Donetsk
-
Rukh Vynnyky [14]
-
TBN3 23:00 Hoãn
[B1-2] Athletic Bilbao B
-
Leioa [B1-11]
-
- 23:00 Hoãn
[A1-6] Racing Ferrol
-
Deportivo [A1-5]
-
CROA 23:05 Hoãn
[5] Hajduk Split
-
Dinamo Zagreb [2]
-
 
« 21 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo