x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATSC 11:35 FT
  Kawasaki Fro. (T)
3 - 2
Gamba Osaka  
-1 1/4 2 - 0
AUSW 12:05 FT
[7] Newcastle Jets Nữ 1
0 - 2
Melb. Victory Nữ [4]
+1/2 0 - 2
AUSA 13:05 FT
[7] Western United
4 - 1
Macarthur FC [3]
+0 2 - 0
- 15:10 FT
[8] Sydney FC
0 - 0
Brisbane Roar [2]
-1/4 0 - 0
GHCLB 16:30 FT
  Hradec Kralove
1 - 0
Sellier&Bellot Vlasim  
0 - 0
ARMA 17:00 FT
[8] Shirak
0 - 1
Lori Vanadzor [4]
+1/2 0 - 0
UKRU21 17:00 FT
[2] Shakhtar Donetsk U21
2 - 0
Rukh Vynnyky U21 [4]
0 - 0
THA 17:00 FT
[1] BG Pathum United
1 - 1
Bangkok Utd [6]
-3/4 1 - 0
BULA 17:30 FT
[4] Arda Kardzhali
3 - 2
Botev Vratsa [12]
-1 2 - 0
TNKA 17:30 FT
[14] Kasimpasa
3 - 2
Fatih Karagumruk [8]
+0 1 - 1
TNKB 17:30 FT
[12] Menemen Bld
6 - 2
Akhisar Bld. [16]
-1/4 4 - 1
GHCLB 18:00 FT
  SK Lisen
2 - 2
Slavoj Vysehrad  
-1 1/2 0 - 1
BDNB 18:00 FT
[12] Cova Piedade
1 - 1
Chaves [6]
+1/2 0 - 0
ICELC 18:00 FT
[B-3] Hafnarfjordur
1 - 6
Vikingur Rey. [B-1]
-1/2 1 - 2
FINC 18:00 FT
[C-1] KuPS (T)
1 - 0
AC Oulu [C-3]
-1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[E-3] TPS Turku (T)
2 - 2
PK-35 [E-2]
-1/4 1 - 2
UKRU21 18:00 FT
[11] Desna U21
0 - 9
Dinamo Kiev U21 [1]
0 - 2
THA 18:00 FT
[8] Ratchaburi
1 - 3
Muang Thong Utd [4]
+1/4 1 - 2
ICELC 18:30 FT
[A-3] HK Kopavogur
2 - 0
Afturelding [A-4]
-1 3/4 0 - 0
THA 18:30 FT
[3] Port FC
0 - 0
Trat FC [15]
-1 3/4 0 - 0
POLB 18:40 FT
[2] LKS Lodz
0 - 3
GKS Tychy [4]
-3/4 0 - 1
GHW 19:00 FT
  Ukraina Nữ
1 - 1
Serbia Nữ  
1 - 0
DUB 19:00 FT
[15] Osnabruck
1 - 2
Heidenheim [8]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[10] Paderborn 07
2 - 1
Sandhausen [17]
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[12] St. Pauli
3 - 2
Darmstadt [14]
+0 1 - 0
PHA 19:00 FT
[15] Saint Etienne
1 - 1
Stade Reims [14] 2
-1/4 0 - 0
ALBA 19:00 FT
[6] KF Tirana 1
0 - 1
Teuta Durres [4]
0 - 1
- 19:00 FT
[9] Apolonia Fier
0 - 1
Bylis Ballsh [8]
0 - 0
- 19:00 FT
[3] KF Laci
1 - 0
Kastrioti Kruje [7]
-1 1 - 0
AZEA 19:00 FT
[8] Keşla FK
2 - 2
Zire IK [3]
+1/4 2 - 1
ICELC 19:00 FT
[C-2] Keflavik
5 - 0
Vestri [C-6]
-1 3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[B-2] KR Reykjavik
8 - 2
Fram Rey. [B-4]
-1 3/4 2 - 0
FINC 19:00 FT
[A-1] HIFK (T)
1 - 0
Lahti [A-2]
+0 0 - 0
SRBA 19:00 FT
[4] Cukaricki
2 - 0
Zlatibor Cajetina [18]
-1 1/4 0 - 0
TDC 19:00 FT
  Sandvikens
3 - 4
Goteborg  
+1 3/4 1 - 1
- 19:00 FT
  Hammarby
4 - 1
Eskilstuna City  
-2 2 - 0
- 19:00 FT
  Norrkoping
2 - 0
GIF Sundsvall  
-1 1/4 2 - 0
UKRA 19:00 FT
[9] FC Mariupol
0 - 1
Zorya [3]
+3/4 0 - 1
UKRU21 19:00 FT
[13] Inhulets Petrove U21
0 - 6
Vorskla U21 [7]
0 - 2
THA 19:00 FT
[14] Suphanburi
2 - 3
Buriram Utd [2]
+1 1 - 0
ANHA 19:30 FT
[14] Southampton 1
1 - 1
Chelsea [5] 1
+3/4 1 - 0
ANHB 19:30 FT
[20] Coventry
2 - 0
Brentford [2]
+1/4 1 - 0
FINC 19:30 FT
[C-2] SJK Seinajoki
3 - 0
Ilves Tampere [C-4]
-1/4 1 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Torpedo Zhodino
2 - 1
Rotor Volgograd  
0 - 0
GHW 20:00 FT
  Ấn Độ Nữ
0 - 8
Nga Nữ  
0 - 4
- 20:00 FT
  Equatorial Guinea Nữ
0 - 2
CSKA Moscow Nữ  
0 - 1
ANHL1 20:00 FT
[15] Gillingham
2 - 0
Bristol Rovers [19]
-1/4 0 - 0
TBNA 20:00 FT
[19] Elche 2
1 - 0
Eibar [16] 1
+1/2 1 - 0
ITB 20:00 FT
[3] Venezia
3 - 2
Virtus Entella [20]
-1/2 1 - 2
- 20:00 FT
[18] Ascoli
0 - 2
Salernitana [4]
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[16] Brescia
1 - 2
Cremonese [13]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Cittadella
0 - 3
Reggiana [15]
-1 0 - 2
- 20:00 FT
[14] Vicenza
2 - 2
SPAL 1907 [8]
+0 0 - 2
DUC3 20:00 FT
[13] Zwickau
0 - 2
Dynamo Dresden [1]
+1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[4] Ingolstadt
1 - 0
Kaiserslautern [15]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[20] Lubeck
0 - 2
Turkgucu-Ataspor [7]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[17] Duisburg
2 - 1
Unterhaching [18]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[2] Hansa Rostock
1 - 0
Waldhof Man. [10]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[6] Saarbrucken
2 - 1
Munchen 1860 [5]
+1/4 1 - 0
DUC4N 20:00 FT
[21] Bayern Alzenau
0 - 2
Astoria Walldorf [17]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[15] Mainz II
1 - 1
TSV Steinbach [1]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[12] Koblenz
1 - 1
Giessen [19]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[6] Homburg
2 - 1
TSV Schott Mainz [20]
-1 1/2 2 - 1
- 20:00 FT
[11] Aalen
1 - 3
Freiburg II [3]
+1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[2] Elversberg
4 - 0
Stuttgart II [9]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[14] Sonnenhof
3 - 3
Hoffenheim II [16]
-1 0 - 1
- 20:00 FT
[8] Bahlinger
2 - 0
TSG Balingen [10]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[4] Offenbach
1 - 0
Pirmasens [13]
-1 1/2 1 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Sportfreunde Lotte
1 - 1
Fort.Dusseldorf II  
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Bergisch Gladbach
1 - 1
Rodinghausen  
+3/4 1 - 1
- 20:00 FT
  FC Koln II
1 - 2
Fortuna Koln  
+1/4 0 - 2
- 20:00 FT
  SV Straelen
2 - 0
Schalke 04 II  
+0 1 - 0
- 20:00 FT
  Homberg
2 - 2
Oberhausen  
+3/4 1 - 2
HLB 20:00 FT
[14] TOP Oss
2 - 4
Almere City [3]
+3/4 0 - 2
BULA 20:00 FT
[3] Lok. Plovdiv
3 - 2
Ludogorets [1]
+3/4 2 - 1
MLTA 20:00 FT
[13] Tarxien Rainbows
4 - 2
Senglea Athletic [16]
2 - 0
- 20:00 FT
[5] Sliema Wanderers
2 - 2
Birkirkara [4]
1 - 1
SVKA 20:00 FT
[1] Slo. Bratislava
1 - 0
FK Pohronie [11]
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[12] Zemplin Michalovce
0 - 2
Sered [8]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Zlate Moravce
3 - 1
Ruzomberok [7]
+0 2 - 0
- 20:00 FT
[10] Senica
2 - 3
Trencin [6]
+0 1 - 1
CZEA 20:00 FT
[7] Pardubice
3 - 2
Banik Ostrava [9]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[17] Pribram
1 - 4
Slovacko [4]
+1/2 0 - 2
- 20:00 FT
[8] Sigma Olomouc
1 - 0
Brno [15]
-1/2 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[19] Denizlispor
1 - 0
Genclerbirligi [20]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Malatyaspor
2 - 3
Konyaspor [12]
-1/4 2 - 0
TNKB 20:00 FT
[3] Altinordu SK
1 - 1
Adanaspor [14]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[1] Giresunspor
1 - 0
Osmanlispor [17]
-1 1/4 1 - 0
DENB 20:00 FT
[8] Hobro I.K.
0 - 1
Helsingor [4]
+0 0 - 0
NPA 20:00 FT
[10] Kaizer Chiefs
1 - 1
SuperSport Utd [2]
+0 1 - 0
DUC4T 20:30 FT
  Wiedenbruck
0 - 0
RW Ahlen  
-1/2 0 - 0
SLOA 20:30 FT
[5] NK Bravo
3 - 0
Koper [6]
+1/4 1 - 0
AUTB 20:30 FT
[12] Floridsdorfer AC
0 - 1
Dornbirn [7]
-3/4 0 - 1
ALGA 20:30 FT
  Paradou AC
2 - 1
O Medea  
-1/2 0 - 1
NPA 20:30 FT
[13] Chippa Utd
1 - 1
TS Galaxy [9]
+0 0 - 0
HUNA 20:45 FT
[10] Zalaegerzseg
3 - 0
Ujpest [11]
-1/4 1 - 0
BHRA 20:45 FT
[8] Budaiya (BHR)
0 - 3
Al Hadd [4]
0 - 0
ITA 21:00 FT
[6] Lazio 4
1 - 0
Sampdoria [10] 3
-1 1 - 0
PHB 21:00 FT
[12] Valenciennes
2 - 2
Troyes [1]
+3/4 1 - 0
NGC 21:00 FT
  Zenit
1 - 2
Arsenal-Tula  
-1 1/2 1 - 2
AZEA 21:00 FT
[2] Neftchi Baku
1 - 0
Gabala FC [5]
-1/2 0 - 0
POLA 21:00 FT
[1] Legia Wars.
5 - 2
Wisla Plock [13]
-3/4 3 - 2
CROA 21:00 FT
[10] Istra 1961
0 - 1
NK Varazdin [7]
-1/2 0 - 0
ICELC 21:00 FT
[C-5] UMF Selfoss
0 - 2
Grotta [C-3]
0 - 2
LUXA 21:00 FT
[7] UNA Strassen
2 - 1
Racing Union [12]
1 - 0
MDVA 21:00 FT
[3] Milsami
3 - 0
Speranta [7]
-
SVKA 21:00 FT
[9] Nitra
0 - 1
Spartak Trnava [3]
+1/2 0 - 0
CYPA 21:00 FT
[4] Anorthosis
1 - 0
Doxa Katokopia [9]
-1 1/2 1 - 0
TDC 21:00 FT
  Oskarshamns AIK
1 - 2
AIK Solna  
+1 1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  IF Lodde
0 - 1
Sirius  
0 - 0
- 21:00 FT
  Orebro
0 - 1
Trelleborgs  
-1 0 - 1
DENB 21:00 FT
[9] Hvidovre IF 1
1 - 2
Fremad Amager [5]
+0 0 - 1
ALGA 21:00 FT
  ASO Chlef
0 - 6
JS Saoura  
+0 0 - 3
- 21:00 FT
  WA Tlemcen
3 - 1
CA BB Arreridj  
-1/2 0 - 0
DUA 21:30 FT
[4] Ein.Frankfurt 2
2 - 1
Bayern Munich [1] 1
+3/4 2 - 0
- 21:30 FT
[10] Freiburg 2
0 - 1
Union Berlin [7] 2
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[14] FC Koln 2
0 - 1
Stuttgart [9] 1
+1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[8] M.gladbach 1
1 - 2
Mainz [17] 1
-3/4 1 - 1
ANHA 22:00 FT
[15] Burnley 3
0 - 0
West Brom [19] 1
-1/4 0 - 0
ANHB 22:00 FT
[16] Nottingham Forest
1 - 0
Blackburn Rovers [15]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[11] Bristol City
0 - 1
Barnsley [7]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Cardiff City
4 - 0
Preston North End [13]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[19] Huddersfield
4 - 1
Swansea City [4]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[12] Millwall
0 - 0
Wycombe [24]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Norwich
1 - 0
Rotherham Utd [23]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[17] QPR
2 - 1
Bournemouth [6]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Reading
0 - 2
Middlesbrough [9]
+0 0 - 2
- 22:00 FT
[21] Sheffield Wed. 1
0 - 1
Birmingham [22]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Stoke City
3 - 0
Luton Town [14]
-1/4 1 - 0
ANHL1 22:00 FT
[20] Rochdale
0 - 0
Plymouth Argyle [10]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Fleetwood Town
1 - 1
Charlton Athletic [12]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[1] Peterborough Utd
3 - 0
Wimbledon [22]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Accrington
1 - 1
Shrewsbury [17]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Swindon
2 - 1
Crewe Alexandra [11]
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[14] Milton Keynes Dons
4 - 3
Northampton [24]
-3/4 2 - 1
- 22:00 FT
[21] Burton Albion 1
0 - 3
Sunderland [5]
+1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[6] Doncaster Rovers
3 - 3
Hull City [2]
+1/4 1 - 3
- 22:00 FT
[7] Ipswich
0 - 0
Oxford Utd [9]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Portsmouth
0 - 1
Blackpool [13]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[23] Wigan
1 - 2
Lincoln [3]
+1 1 - 1
ANHL2 22:00 FT
[22] Southend
0 - 1
Bolton [10]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Tranmere Rovers
2 - 2
Oldham [15]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[5] Salford City
1 - 1
Carlisle [11]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[23] Barrow
1 - 2
Morecambe [7]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[13] Crawley Town
1 - 0
Colchester Utd [21]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Cheltenham
0 - 2
Bradford City [9]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[14] Leyton Orient
1 - 1
Port Vale [20]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Mansfield
0 - 3
Cambridge Utd [1]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[19] Scunthorpe Utd
3 - 1
Harrogate Town [12]
+1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[18] Stevenage
1 - 1
Walsall [16]
+0 0 - 1
TBNB 22:00 FT
[2] Espanyol
1 - 0
Sabadell [18]
-1 1/4 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[A2-1] Burgos CF
2 - 1
Cultural Leonesa [A2-2]
-1/4 0 - 1
ITB 22:00 FT
[7] Chievo
0 - 1
Monza [2]
+0 0 - 0
SCOA 22:00 FT
[6] St. Mirren
1 - 1
Livingston [5]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[4] Aberdeen
1 - 0
Kilmarnock [11]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Hibernian
2 - 0
Hamilton [12]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Motherwell
0 - 3
St. Johnstone [8]
+1/2 0 - 2
SCOB 22:00 FT
[5] Dundee
2 - 3
Queen of South [4]
-1 0 - 2
- 22:00 FT
[6] Arbroath
1 - 0
Raith Rovers [2]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Ayr Utd
0 - 2
Inverness C.T. [7]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Dunfermline
2 - 1
Alloa Athletic [10]
-1 1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[1] Hearts
1 - 1
Greenock Morton [8]
-2 0 - 0
NIRA 22:00 FT
[4] Cliftonville
1 - 0
Larne [3]
+3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Carrick Rangers
3 - 4
Glenavon [7]
+1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[8] Ballymena Utd
2 - 1
Crusaders Belfast [5]
+1/2 1 - 1
LUXA 22:00 FT
[1] Dudelange
0 - 0
Jeunesse Esch [8]
0 - 0
- 22:00 FT
[5] Wiltz
2 - 0
Victoria Rosport [6]
1 - 0
- 22:00 FT
[3] Swift Hesperange
2 - 1
Mondorf-les. [14]
2 - 0
RMNA 22:00 FT
[4] Sepsi OSK
0 - 0
Aca. Clinceni [6]
-1/2 0 - 0
UKRA 22:00 FT
[6] PFK Aleksandriya
3 - 0
FC Mynai [13]
-3/4 1 - 0
EGYA 22:00 FT
[2] Masr lel Maqassah 1
3 - 1
Wadi Degla SC [18]
-1/4 1 - 0
NPA 22:00 FT
[8] Baroka FC
2 - 1
Black Leopards [14]
-1/2 0 - 0
TBNA 22:15 FT
[1] Atletico Madrid 2
0 - 2
Levante [8] 3
-1 1/4 0 - 1
BIA 22:15 FT
[14] Eupen
1 - 1
Oostende [3]
+0 0 - 0
GREA 22:15 FT
[8] Atromitos
1 - 1
Larissa [14]
-1/2 0 - 1
ISRC 22:15 FT
  Bnei Yehuda
2 - 2
Hapoel Haifa  
1 - 1
TBN3 22:30 FT
[B1-1] Amorebieta 1
3 - 2
Alaves B [B1-7]
-1/2 1 - 1
- 22:30 FT
[B2-5] UD Mutilvera
0 - 1
Tudelano [B2-4]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A2-7] Real Oviedo B
2 - 1
CD Lealtad [A2-4]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[C2-4] Atzeneta
3 - 0
Levante B [C2-7]
-1/4 2 - 0
BDNA 22:30 FT
[10] Belenenses
2 - 1
Nacional Madeira [11]
-1/2 1 - 1
HLB 22:30 FT
[15] MVV Maastricht
1 - 0
SBV Excelsior [10]
+1/2 0 - 0
BULA 22:30 FT
[2] Cska Sofia
1 - 0
Cherno More [7]
-3/4 0 - 0
CZEA 22:30 FT
[13] Zlin
0 - 3
Sparta Praha [2]
+1/2 0 - 2
FINC 22:45 FT
[F-1] VPS Vaasa
3 - 1
Jaro [E-4]
-1 2 - 0
GHW 22:59 FT
  Nigeria Nữ
1 - 0
Uzbekistan Nữ  
0 - 0
TBN3 22:59 FT
[D2-10] Lorca Deportiva
1 - 2
UCAM Murcia [D2-2]
+1/4 0 - 1
PHA 22:59 FT
[18] Nantes 4
1 - 1
Marseille [7] 1
-1/4 0 - 0
HUNA 22:59 FT
[4] MOL Fehervar FC
1 - 3
Diosgyori [12]
1 - 0
ICELC 22:59 FT
[A-6] Vik. Olafsvik
0 - 5
KA Akureyri [A-2]
0 - 1
LUXA 22:59 FT
[2] Fola Esch
3 - 0
Etzella Ettelbruc [15]
1 - 0
TNKA 22:59 FT
[6] Alanyaspor
0 - 1
Galatasaray [1]
+0 0 - 1
TNKB 22:59 FT
[4] Istanbulspor AS 1
0 - 1
Samsunspor [2]
+0 0 - 1
AUTA 22:59 FT
[7] Hartberg
1 - 1
SV Ried [10]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[8] Austria Wien
5 - 1
SCR Altach [12]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[6] Wattens
0 - 1
St.Polten [9]
-3/4 0 - 0
CROA 23:05 FT
[9] Lok. Zagreb
0 - 3
HNK Gorica [3]
+0 0 - 1
SLOA 23:15 FT
[1] Maribor
0 - 1
CM Celje [8]
-1 0 - 0
NGC 23:30 FT
  Din. Moscow
2 - 0
Spartak Moscow  
+0 1 - 0
POLA 23:30 FT
[15] Podbeskidzie
1 - 1
Jagiellonia [8]
-1/4 1 - 0
CYPA 23:30 FT
[1] Omonia Nicosia
1 - 0
Apoel FC [8]
-3/4 1 - 0
POLB 23:40 FT
[9] Widzew Lodz
2 - 0
Korona Kielce [12]
-1/4 2 - 0
FINC 23:45 FT
[F-2] RoPS Rovaniemi (T)
2 - 1
KPV Kokkola [F-3]
+1/4 0 - 1
TBN3 00:00 FT
[D2-5] Real Betis B
0 - 2
Granada II [D2-8]
-1/2 0 - 2
ITA 00:00 FT
[12] Genoa 1
2 - 2
Verona [9] 1
+0 0 - 1
ITB 00:00 FT
[10] Pisa
1 - 1
Empoli [1]
+1/4 1 - 0
BDNB 00:00 FT
[4] Vizela
3 - 1
Casa Pia AC [10]
-1/2 0 - 0
MLTA 00:00 FT
[12] Zejtun
0 - 4
Gzira Utd [3]
0 - 2
- 00:00 FT
[10] Floriana
1 - 0
Gudja United [11]
1 - 0
TBNB 00:15 FT
[22] Albacete 1
0 - 1
Sporting Gijon [5]
+1/4 0 - 1
TSA 00:15 FT
[10] Vaduz
2 - 1
St. Gallen [3]
+1/4 1 - 0
TSB 00:15 FT
[9] Neuchatel Xamax
3 - 1
Winterthur [6]
+0 0 - 0
- 00:15 FT
[8] SC Kriens
2 - 0
Chiasso [10]
+0 0 - 0
ANHA 00:30 FT
[6] Liverpool 2
0 - 2
Everton [7] 1
-1 1/2 0 - 1
TBNA 00:30 FT
[13] Valencia 2
2 - 0
Celta Vigo [11] 3
-1/4 0 - 0
TBN3 00:30 FT
[E2-3] Don Benito
0 - 0
Merida [E2-8]
+0 0 - 0
DUA 00:30 FT
[18] Schalke 04 2
0 - 4
B.Dortmund [5] 2
+1 3/4 0 - 2
BDNA 00:30 FT
[15] Gil Vicente
1 - 0
Santa Clara [7]
-1/4 0 - 0
NIRA 00:30 FT
[1] Linfield
0 - 0
Coleraine [2]
-1/2 0 - 0
BIA 00:30 FT
[17] RE Mouscron Peruwelz
1 - 2
Cercle Brugge [16]
+1/4 0 - 1
GREA 00:30 FT
[4] AEK Athens
2 - 2
Asteras Tripolis [5]
-3/4 1 - 2
UKRA 00:30 FT
[12] FC Lviv
0 - 2
Kolos Kovalivka [7]
+1/2 0 - 1
HLA 00:45 FT
[18] Emmen
3 - 2
Zwolle [12]
+1/4 2 - 1
PHB 01:00 FT
[8] Niort
2 - 1
Pau FC [18]
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[13] Rodez
1 - 0
Toulouse [3]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[6] Paris FC
1 - 0
Chateauroux [20]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[19] Chambly
0 - 1
Auxerre [5]
+3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[14] Ajaccio
0 - 2
Clermont [2]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[10] Le Havre
1 - 1
Dunkerque [16]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Amiens
0 - 1
Sochaux [7]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[15] Nancy
1 - 2
Grenoble [4]
+0 1 - 0
RMNA 01:00 FT
[1] Steaua Bucuresti
1 - 0
Chindia Targoviste [8]
-1 1 - 0
HUNA 01:30 FT
[1] Ferencvaros
1 - 0
Budapest Honved [9]
-1 1/2 0 - 0
ISRC 01:30 FT
  Maccabi Haifa
2 - 1
Hapoel Umm Al Fahm  
1 - 1
ICELC 01:45 FT
[B-6] Thor Akureyri
1 - 3
Kordrengir [B-5]
0 - 1
GHW 02:00 FT
  Mexico Nữ
3 - 1
Costa Rica Nữ  
2 - 0
PH3 02:00 FT
[7] SO Cholet 1
2 - 1
Creteil [6]
+1/4 1 - 0
HLA 02:00 FT
[15] VVV Venlo 1
1 - 4
AZ Alkmaar [3]
+1 1/4 1 - 1
POLA 02:00 FT
[4] Lechia GD
2 - 0
Gornik Zabrze [5]
+0 2 - 0
SLOA 02:00 FT
[3] Mura
3 - 1
Gorica [10]
-3/4 1 - 1
ECUA 02:00 FT
[13] Mushuc Runa
1 - 3
SD Aucas [12]
+1/4 0 - 1
AUTB 02:25 FT
[11] Kapfenberg
3 - 1
Grazer AK [4]
+1/4 2 - 1
TBNB 02:30 FT
[10] Las Palmas
2 - 0
Cartagena [17]
+0 2 - 0
TSA 02:30 FT
[2] Basel 1
0 - 0
Lausanne Sports [7]
-1/4 0 - 0
ITA 02:45 FT
[8] Sassuolo 1
1 - 1
Bologna [11] 1
-1/4 0 - 1
BIA 02:45 FT
[18] Waasland-Beveren
1 - 1
Charleroi [11]
+3/4 0 - 0
BIB 02:45 FT
[5] RWD Molenbeek
2 - 1
Westerlo [3]
0 - 1
ANHA 03:00 FT
[18] Fulham 1
1 - 0
Sheffield Utd [20] 2
-1/2 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[18] Valladolid 4
0 - 1
Real Madrid [3] 2
+1 0 - 0
HLA 03:00 FT
[9] Fortuna Sittard
2 - 0
ADO Den Haag [16]
-1 1 - 0
COLB 03:00 FT
[10] Boca Juniors Cali
0 - 0
Orsomarso [9]
-1/4 0 - 0
URUA 03:00 FT
[5] CA River Plate (URU)
2 - 0
Cerro Largo [16]
0 - 0
GHW 03:10 FT
  Pháp Nữ
2 - 0
Thụy Sỹ Nữ  
1 - 0
ARGA 03:10 FT
[A-7] Godoy Cruz
0 - 2
Estudiantes LP [A-2]
+1/4 0 - 0
- 03:10 FT
[B-2] Lanus
2 - 1
Defensa YJ [B-3]
+1/4 2 - 1
ARGC 03:10 FT
  Tigre
1 - 1
Alvarado MDP  
0 - 0
COLA 03:15 FT
[13] Envigado
1 - 0
Atl. Bucaramanga [10]
-1/4 1 - 0
BDNA 03:30 FT
[1] Sporting Lisbon
2 - 0
Portimonense [14]
-1 2 - 0
CRCA 04:00 FT
[B-6] Limon 1
3 - 2
Santos Guapiles [A-2]
+3/4 3 - 1
BRA 04:30 FT
[19] Coritiba/PR
0 - 2
Ceara/CE [11]
+1/4 0 - 0
ECUA 04:30 FT
[8] Guayaquil City
3 - 1
Macara [11]
+0 2 - 0
PARA 04:30 FT
[10] 12 de Octubre
0 - 5
Sol de America [9]
+3/4 0 - 4
COLB 05:00 FT
[6] Cortulua 1
0 - 0
Tigres(COL) [7]
-3/4 0 - 0
URUA 05:15 FT
[9] Defensor SC
0 - 3
Liverpool P. (URU) [1]
+0 0 - 1
ARGA 05:20 FT
[A-11] Racing Club
2 - 2
Aldosivi [A-4]
-3/4 0 - 1
COLA 05:30 FT
[18] Pereira
0 - 0
Rionegro Aguilas [15]
+1/4 0 - 0
MEXB 05:30 FT
[2] Morelia
6 - 3
Oaxaca [12]
3 - 2
CRCA 06:00 FT
[B-4] Sporting (CRC)
0 - 0
Jicaral Sercoba [B-2]
+0 0 - 0
COLB 06:30 FT
[15] Real San Andres
0 - 1
Union Magdalena [1]
+0 0 - 1
PARA 06:45 FT
[4] Guarani CA 1
0 - 3
Olimpia Asuncion [2]
+1/4 0 - 1
BRA 07:00 FT
[16] Fortaleza/CE 1
0 - 4
Bahia/BA [14]
-1/4 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[2] Manta FC
2 - 3
Barcelona SC [4]
+1 2 - 0
ARGA 07:30 FT
[A-5] River Plate
3 - 0
Rosario Central [A-10]
-1 1/2 1 - 0
URUA 07:45 FT
[11] Wanderers
0 - 1
CA Penarol [4]
+1/4 0 - 1
COLA 08:00 FT
[17] Boyaca Chico
2 - 1
Junior Barranquilla [4]
+1/4 2 - 0
MEXA 08:00 FT
[2] Cruz Azul
3 - 2
Toluca [3]
-3/4 2 - 2
MEXB 08:00 FT
[15] Dorados
0 - 0
Venados [11]
0 - 0
NZLA 09:00 FT
[5] Waitakare Utd
2 - 0
Hawke's Bay [7]
-3/4 0 - 0
CRCA 09:00 FT
[A-6] Perez Zeledon
1 - 1
San Carlos [B-3]
+0 1 - 1
NZLA 10:00 FT
[6] Eastern Suburbs (NZL)
1 - 1
Wanderers SC [4]
0 - 1
MEXA 10:00 FT
[17] Atlas 1
0 - 2
Club America [1]
+0 0 - 1
GHCLB 18:00 Hoãn
  Zaglebie Sosno
-
Puszcza Nie.  
-
- 18:59 Hoãn
  Astana
-
Rukh Brest  
-
ANHL2 20:00 Hoãn