x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:00 FT
  Energetik-BGU
2 - 2
FK Slutsk  
1 - 0
AUSA 15:05 FT
[11] Melb. Victory 4
2 - 0
Wellington Phoenix [12] 3
+0 1 - 0
ARMA 17:00 FT
[8] Shirak
0 - 0
Van Yerevan [7]
0 - 0
- 17:00 FT
[4] Lori Vanadzor
0 - 1
Alashkert [3]
0 - 1
MDVA 17:30 FT
[7] Speranta
0 - 4
Dinamo-Auto [5]
0 - 0
TNKB 17:30 FT
[14] Adanaspor
0 - 4
Giresunspor [1]
+1/2 0 - 2
THA 18:00 FT
[9] Nakhon Ratch.
0 - 0
Samut Prakan City [5]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[10] Police Tero FC
2 - 0
Sukhothai [13]
-1/4 1 - 0
ITA3 18:30 FT
[A-16] US Olbia
5 - 0
Pro Sesto [A-13]
-1/4 3 - 0
THA 18:30 FT
[11] Prachuap FC
1 - 0
Ratchaburi [8]
-1/4 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Gomel
3 - 1
Arsenal Dzyarzhynsk  
3 - 0
- 19:00 FT
  Dinamo Minsk Re. 1
1 - 3
Isloch  
0 - 2
HUNC 19:00 FT
  Tallya KSE
1 - 4
MTK Budapest  
0 - 2
- 19:00 FT
  Paksi
2 - 4
Budafoki MTE  
-1 2 - 3
THA 19:00 FT
[2] Buriram Utd
1 - 0
Chiangrai Utd [7]
-1 0 - 0
MDVA 19:30 FT
[9] Zimbru
0 - 4
Sheriff Tiraspol [1]
0 - 1
SLOA 19:30 FT
[7] Tabor Sezana
0 - 4
Maribor [1]
+1/2 0 - 1
EGYC 19:30 FT
  Aswan FC (T)
3 - 1
Suhag  
0 - 0
CAFCL 20:00 FT
[Bang B-4] Al Hilal Al Sudani
0 - 0
TP Mazembe [Bang B-2]
-1/4 0 - 0
DUC4N 20:00 FT
[1] TSV Steinbach
3 - 3
Aalen [11]
-1 2 - 0
HUNC 20:00 FT
  Zalaegerzseg
1 - 1
Budapest Honved  
+0 0 - 1
TNKB 20:00 FT
[2] Samsunspor
6 - 1
Eskisehirspor [18]
-2 1/4 3 - 0
NPA 20:00 FT
[9] TS Galaxy
1 - 0
Blo. Celtic [11]
-1/4 1 - 0
ITA3 20:30 FT
[C-15] Paganese
0 - 0
Catania [C-5]
+1/2 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Sirius
2 - 6
Djurgardens  
0 - 3
CYPC 21:00 FT
  Karmiotissa Pol.
1 - 2
Anorthosis  
+1 1/2 0 - 1
DUC4N 21:30 FT
[19] Giessen
0 - 2
Elversberg [2]
+3/4 0 - 1
SLOA 21:30 FT
[2] O.Ljubljana 1
0 - 0
Domzale [4]
-1/4 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[A2-5] Numancia
0 - 2
Cultural Leonesa [A2-2]
-1/4 0 - 0
HUNC 22:00 FT
  Puskas Akademia
1 - 2
Ujpest  
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Debreceni 1
1 - 1
Siofok  
1 - 0
CZEA 22:00 FT
[13] Zlin
2 - 1
Mlada Boleslav [16]
+0 0 - 0
NPA 22:00 FT
[2] SuperSport Utd
1 - 1
Orlando Pirates [4]
+1/4 0 - 1
GREA 22:15 FT
[14] Larissa
0 - 1
Lamia FC [12]
+0 0 - 1
HLA 22:30 FT
[17] Willem II 1
1 - 1
ADO Den Haag [16]
-3/4 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[A1-10] Guijuelo 1
0 - 1
Zamora CF [A1-1]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[A1-6] Racing Ferrol
2 - 0
Celta Vigo II [A1-2]
-1/4 2 - 0
CROC 22:59 FT
  Sibenik
0 - 2
Istra 1961  
+0 0 - 0
HUNC 22:59 FT
  Haladas
0 - 1
Varda SE  
+1/2 0 - 1
TNKB 22:59 FT
[16] Akhisar Bld.
0 - 1
Istanbulspor AS [4]
+3/4 0 - 1
EURWVL 23:30 FT
[B-2] Italia Nữ
12 - 0
Israel Nữ [B-5]
7 - 0
HUNC 23:30 FT
  Ferencvaros
1 - 2
MOL Fehervar FC  
-3/4 1 - 2
SLOA 23:30 FT
[8] CM Celje
2 - 3
NK Bravo [5]
-1/4 0 - 1
CYPC 23:30 FT
  Apoel FC
1 - 1
Omonia Nicosia  
+1/4 0 - 0
TSC 23:30 FT
  Grasshoppers
2 - 0
Lausanne Sports  
+1/4 0 - 0
C2 00:00 FT
[J-1] Tottenham 3
4 - 0
Wolfsberger AC [K-2] 2
-1 1/2 1 - 0
DUC4N 00:00 FT
[14] Sonnenhof
0 - 2
Koblenz [12]
-1 0 - 1
DUC4T 00:00 FT
  Wuppertaler
1 - 0
A.Aachen  
+0 1 - 0
ISRA 00:15 FT
[13] Bnei Yehuda
1 - 0
HIK Shmona [8]
+1/4 1 - 0
GHW 00:30 FT
  Hà Lan Nữ
2 - 1
Đức Nữ  
+1/4 1 - 1
ANHL2 00:30 FT
[16] Walsall
0 - 1
Newport [6]
+1/4 0 - 0
HLA 00:45 FT
[6] Groningen
0 - 0
Feyenoord [5]
+1/2 0 - 0
ANHL2 01:00 FT
[3] Forest Green
1 - 3
Southend [22]
-3/4 0 - 1
TBNA 01:00 FT
[2] Barcelona
3 - 0
Elche [19]
-2 1/4 0 - 0
DUC3 01:00 FT
[1] Dynamo Dresden
1 - 1
Bayern Munich II [12]
+1/4 1 - 0
PHA 01:00 FT
[17] Nimes 2
1 - 0
Lorient [19] 4
+1/4 0 - 0
SCOA 01:00 FT
[6] St. Mirren
0 - 0
Motherwell [9]
-1/2 0 - 0
DUC4T 01:30 FT
  Bonner SC
1 - 2
Wiedenbruck  
+0 1 - 1
- 01:30 FT
  Oberhausen 1
1 - 0
SV Straelen  
-3/4 0 - 0
LUXA 01:30 FT
[15] Etzella Ettelbruc
0 - 0
Swift Hesperange [3]
0 - 0
- 01:30 FT
[12] Racing Union
1 - 2
Dudelange [1]
1 - 1
- 01:30 FT
[14] Mondorf-les.
2 - 2
Victoria Rosport [6]
1 - 0
- 01:30 FT
[13] Hostert
3 - 3
Fola Esch [2]
3 - 1
- 01:30 FT
[7] UNA Strassen
2 - 0
Wiltz [5]
1 - 0
- 01:30 FT
[9] Rodange 91
0 - 2
Progres Niedercorn [10]
0 - 0
- 01:30 FT
[4] Differdange
2 - 2
UT Petange [11]
1 - 1
- 01:30 FT
[8] Jeunesse Esch
1 - 0
RM Hamm Benfica [16]
1 - 0
ANHB 02:00 FT
[4] Swansea City
1 - 0
Coventry [20]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[7] Barnsley
2 - 0
Stoke City [10]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[2] Brentford
3 - 0
Sheffield Wed. [21]
-3/4 1 - 0
COLA 02:00 FT
[13] America Cali
0 - 0
Envigado [14]
-3/4 0 - 0
ANHB 02:45 FT
[6] Bournemouth
1 - 2
Cardiff City [8]
-1/4 0 - 2
- 02:45 FT
[15] Blackburn Rovers
2 - 3
Watford [3]
+1/4 1 - 2
- 02:45 FT
[13] Preston North End
0 - 0
QPR [17]
+1/4 0 - 0
C1 03:00 FT
[D-2] Atalanta 1 1
0 - 1
Real Madrid [B-1] 2
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[B-2] M.gladbach (T)
0 - 2
Man City [C-1]
+1 1/2 0 - 1
GHW 04:00 FT
  Canada Nữ (T)
0 - 2
Brazil Nữ  
+0 0 - 2
COLA 04:00 FT
[15] Rionegro Aguilas
1 - 2
La Equidad [2]
+0 1 - 2
GHQG 05:00 FT
  Guatemala
1 - 0
Nicaragua  
0 - 0
PARA 05:00 FT
[7] Guairena FC (T)
1 - 0
Libertad [2]
+3/4 0 - 0
LIB 05:15 FT
[2] Cesar Vallejo (T)
0 - 0
Caracas [1]
-1/4 0 - 0
MEXB 06:00 FT
[12] Oaxaca 1
2 - 2
Correcaminos [10]
2 - 1
COLA 06:05 FT
[10] Atl. Bucaramanga
3 - 2
Atl. Nacional [7]
+1/2 2 - 1
GHW 07:00 FT
  Mỹ Nữ
6 - 0
Argentina Nữ  
-4 1/2 4 - 0
LIB 07:30 FT
[6] Royal Pari
1 - 4
Guarani CA [3]
+1/4 0 - 3
MEXB 08:05 FT
[14] Cancun FC
1 - 0
CD Tapatio [6]
-1/4 0 - 0
COLA 08:10 FT
[4] Santa Fe
2 - 0
Boyaca Chico [17]
-1 2 - 0
MEXB 10:05 FT
[16] Leones Negros UdeG
0 - 3
Atlante [4]
+1/4 0 - 0
GHCLB 18:00 Hoãn
  Chelyabinsk
-
Sokol Saratov  
-
- 19:00 Hoãn
  Beroe
-
Septemvri Sofia  
-
- 22:00 Hoãn
  Chelyabinsk
-
Dinamo Minsk  
-
 
« 24 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo