x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:00 FT
[A-1] Meizhou Hakka
4 - 2
Guizhou FC [C-3]
3 - 1
IDNA 15:15 FT
  Persipura (T)
2 - 1
TIRA-Persikabo  
+1/4 2 - 1
- 18:15 FT
  PSS Sleman (T)
0 - 0
Bhayangkara  
+3/4 0 - 0
TQB 18:35 FT
[C-1] Wuhan Three T. (T)
2 - 1
Chengdu Better City [B-2]
-3/4 0 - 1
EGYA 20:00 FT
[2] Pyramids FC
3 - 0
Al Sharqiyah [18]
-2 1 - 0
IDNA 20:45 FT
  PSIS Semarang (T)
1 - 0
PSM Makassar  
+0 1 - 0
SRBA 21:00 FT
[3] Cukaricki Belgrade
1 - 1
FK Novi Pazar [14]
-1 1/2 0 - 1
INDA 21:00 FT
  Mumbai (T)
3 - 0
FC Goa  
2 - 0
BULA 22:30 FT
[9] Levski Sofia
0 - 0
Botev Vratsa [12]
-1 1/4 0 - 0
RMNA 22:30 FT
[12] Mioveni
1 - 0
Gaz Metan Medias [13]
-1/4 1 - 0
EGYA 22:30 FT
[5] Ghazl Al Mahalla
2 - 3
Ahly Cairo [1]
+1 1/4 0 - 1
ALBA 22:45 FT
[5] Dinamo Tirana (T)
1 - 1
Egnatia Rrogozhine [8]
-3/4 1 - 1
GREA 22:59 FT
[10] Lamia FC
1 - 3
Panathinaikos [6]
+1/2 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[1] Apollon Limassol
3 - 1
PAEEK Kyrenia [11]
-1 3/4 2 - 1
TNKB 22:59 FT
[3] Eyupspor
2 - 2
Samsunspor [9]
-1/2 1 - 1
POLA 00:00 FT
[14] Zaglebie Lubin
0 - 2
Radomiak Radom [5]
+0 0 - 2
POLB 00:00 FT
[5] Sandecja
2 - 2
Widzew Lodz [2]
+0 0 - 1
TNKA 00:00 FT
[16] Kayserispor
1 - 1
Goztepe [18]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[1] Trabzonspor
3 - 0
Gaziantep B.B [12]
-3/4 3 - 0
ITA 00:30 FT
[10] Verona 1
2 - 1
Empoli [11] 3
-3/4 0 - 0
UKRA 00:30 FT
[8] Veres Rivne
2 - 0
Metalist 1925 Kharkiv [9]
-1/4 1 - 0
TBNB 01:00 FT
[20] Real Sociedad B
1 - 2
Girona [10]
+0 0 - 1
DUC3 01:00 FT
[3] Meppen
4 - 0
Vik.Koln [13]
-1/4 1 - 0
CYPA 01:00 FT
[2] AEK Larnaka
0 - 0
Apoel FC [6]
-1/4 0 - 0
TDA 01:00 FT
[15] Orebro
1 - 2
Kalmar [6]
+3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[7] Norrkoping
1 - 1
Djurgardens [3]
+0 1 - 1
DENA 01:00 FT
[11] Sonderjyske
1 - 3
Aalborg BK [4]
+1/4 1 - 1
EGYA 01:00 FT
[12] El Gouna
0 - 3
Al Masry [9]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[3] Zamalek SC
1 - 1
NBE SC [4]
-1 0 - 1
RMNA 01:30 FT
[3] Voluntari
2 - 1
Dinamo Bucuresti [15]
-1/2 1 - 1
ALBA 01:45 FT
[2] Kukesi
2 - 1
KF Tirana [1]
+1/4 0 - 0
ANHU23 02:00 FT
[1-10] Everton U23
2 - 1
Brighton U23 [1-6]
+1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[1-12] Leicester City U23
1 - 4
Tottenham U23 [1-3]
+1/2 1 - 2
- 02:00 FT
[2-2] West Brom U23
1 - 1
Reading U23 [2-11]
-1 1 - 1
- 02:00 FT
[1-13] Blackburn U23 1
2 - 3
Arsenal U23 [1-2]
+1 0 - 2
- 02:00 FT
[2-3] Aston Villa U23
4 - 1
Burnley U23 [2-9]
-1 1/4 3 - 1
- 02:00 FT
[2-12] Nottingham Forest U23 1
1 - 3
Newcastle U23 [2-8]
-1/2 0 - 1
HLB 02:00 FT
[5] Ajax U21
2 - 1
Roda JC [9]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[10] PSV Eindhoven U21
0 - 0
NAC Breda [13]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[12] AZ Alkmaar U21
0 - 0
Emmen [4]
+1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[15] Utrecht U21
0 - 1
Volendam [1]
+1 0 - 0
POLA 02:30 FT
[12] Cracovia Krakow
1 - 0
Rakow Czestochowa [4]
+1/4 0 - 0
TDA 02:30 FT
[16] Ostersunds 1
0 - 2
Mjallby AIF [12]
+1 1/4 0 - 0
URUA 02:30 FT
[13] Boston River 1
2 - 0
Plaza Colonia [1]
+1/4 1 - 0
ITA 02:45 FT
[13] Torino 1
2 - 1
Udinese [14] 3
-1/4 1 - 0
PHB 02:45 FT
[12] Dijon
3 - 1
Auxerre [3]
+0 2 - 0
PH3 02:45 FT
[6] Stade Lavallois
0 - 1
Concarneau [4]
-1/4 0 - 0
BDNC 02:45 FT
  Tondela
3 - 1
Leixoes  
-1/2 1 - 0
BLVA 02:45 FT
[16] San Jose
1 - 2
Real Santa Cruz [9]
0 - 0
TBNA 03:00 FT
[6] Rayo Vallecano 3
3 - 1
Mallorca [14] 2
-1/2 2 - 0
TBNB 03:00 FT
[11] Zaragoza
0 - 2
Leganes [16]
+0 0 - 1
ITA3 03:00 FT
[A-18] Legnano
0 - 2
Triestina [A-5]
+1/4 0 - 1
ARGB 03:00 FT
[B-3] Ind.Rivadavia
1 - 1
Ate Brown [A-3]
0 - 0
BRB 04:00 FT
[7] CRB/AL
3 - 1
Vitoria/BA [18]
-1/4 1 - 1
URUA 05:00 FT
[6] CA Torque (T)
1 - 1
CA River Plate (URU) [5]
-1/2 0 - 0
ARGB 05:05 FT
[A-4] San Martin Tucuman
1 - 3
Ferro Carril Oeste [B-2]
1 - 2
BRB 06:00 FT
[6] Guarani/SP
0 - 2
Goias/GO [2]
-1/4 0 - 2
COLB 06:00 FT
  Boyaca Chico
4 - 0
Real Cartagena [9]
-1 1/4 1 - 0
BLVA 07:00 FT
[12] Real Tomayapo
3 - 0
Nacional Potosi [11]
-3/4 1 - 0
ECUA 07:00 FT
[7] Tecnico Uni.
3 - 1
Dep.Cuenca [12]
+0 2 - 0
URUA 07:45 FT
[3] CA Penarol
2 - 2
Cerro Largo [8]
-1 0 - 2
COLB 08:00 FT
[4] Leones FC 1
0 - 0
Cortulua [5]
-1/4 0 - 0
ARGB 08:25 FT
[A-1] Tigre (T)
1 - 0
Barracas Central [B-1]
1 - 0
EGYA 20:00 Hoãn
[13] Semouha Club
-
Tala'ea Al Jaish [16]
-
 
« 22 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo