x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[13] Blaublitz Akita
0 - 2
Ventforet Kofu [3]
+1/4 0 - 1
NHAT3 11:00 FT
[12] Vanraure Hachinohe
2 - 1
FC Gifu [6]
+1/4 2 - 0
- 11:00 FT
[2] Grulla Morioka (T)
3 - 1
Kamatamare San. [15]
-3/4 3 - 0
- 11:00 FT
[4] Kataller Toyama
2 - 1
Tegevajaro Miyazaki [1]
-1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[14] Gainare Tottori
2 - 1
FC Imabari [11]
+1/4 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[3] Verspah Oita
1 - 0
Honda FC [2]
0 - 0
- 11:00 FT
[11] Veertien Mie
1 - 1
FC Osaka [5]
0 - 1
- 11:00 FT
[6] TIAMO Hirakata 1
2 - 4
Suzuka Point Getters [7]
2 - 0
- 11:00 FT
[16] Honda Lock
0 - 0
Reinmeer Aomori [9]
0 - 0
NHAT3 11:10 FT
[3] Roas. Kumamoto
1 - 0
Yokohama SCC [8]
-3/4 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[14] Tochigi SC
1 - 0
Zweigen Kan. [17]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[8] JEF United Chiba
2 - 0
Giravanz Kita. [20]
-3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[18] Omiya Ardija
1 - 3
Mito Hollyhock [11]
-1/4 1 - 2
- 12:00 FT
[7] Montedio Yama.
3 - 5
Machida Zelvia [5]
+0 2 - 0
- 12:00 FT
[21] Ehime FC
1 - 2
Sagamihara [19]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[16] Thespa Kusatsu
0 - 0
Alb. Niigata (JPN) [6]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[12] Tokyo Verdy
1 - 1
Ryukyu [9]
-1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[22] Matsumoto Yama.
1 - 1
Renofa Yamaguchi [15]
-1/4 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
[9] Nagano Parceiro
1 - 1
Azul Claro Numazu [13]
-1/4 0 - 1
HQA 12:00 FT
[6] Suwon FC
3 - 2
Jeonbuk H.Motor [1]
+1/2 2 - 0
AUSA 12:05 FT
[9] Newcastle Jets
1 - 2
Central Coast [5]
+0 0 - 0
TQB 14:00 FT
[B-4] Jiangxi Liansheng (T)
2 - 2
Heil. Lava Spring [C-2]
1 - 1
HKGA 14:00 FT
[7] Hồng Kông U23
2 - 2
Hong Kong FC [6]
1 - 2
HQA 14:30 FT
[3] Daegu
2 - 1
Suwon Bluewings [5]
-1/4 1 - 0
- 14:30 FT
[2] Ulsan Hyundai
3 - 1
Jeju Utd [4]
-1/2 0 - 0
AUSA 14:45 FT
[4] Macarthur FC (T)
1 - 1
Wellington Phoenix [3]
+0 0 - 1
UZBA 16:00 FT
[12] Mash'al Mubarek
2 - 1
Qyzylqum [9]
+0 0 - 1
- 16:00 FT
[13] Andijan 1
1 - 2
Navbahor [7]
+1/4 0 - 0
CZEB 16:15 FT
[16] Vik.Zizkov (T)
0 - 0
Taborsko [9]
+0 0 - 0
- 16:30 FT
[2] Sparta Praha B
2 - 1
SK Lisen [3]
-1/2 1 - 0
AUTB 16:30 FT
[6] SV Lafnitz 1
1 - 4
Grazer AK [8]
-3/4 1 - 1
HKGA 16:30 FT
[5] Lee Man FC
2 - 2
Kitchee [2]
+3/4 1 - 2
KAZC 17:00 FT
[B-1] Tobol Kostanay
0 - 2
Shakhter Kar. [A-2]
-3/4 0 - 2
MLTA 17:30 FT
[10] Santa Lucia FC 1
2 - 0
Birkirkara [2]
2 - 0
TNKA 17:30 FT
[19] Kasimpasa
1 - 3
Fatih Karagumruk [7]
+0 1 - 3
TNKB 17:30 FT
[4] Bandirmaspor
1 - 0
Kocaelispor [8]
-1/2 1 - 0
TBN3 18:00 FT
[A1-18] Tudelano
0 - 0
UD Logrones [A1-7]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[A2-2] Atl. Baleares
3 - 0
UCAM Murcia [A2-12]
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[A1-16] Athletic Bilbao B
0 - 1
Talavera [A1-6]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A2-16] Cornella
1 - 2
Sevilla B [A2-7]
-3/4 0 - 1
- 18:00 FT
[A1-10] Rayo Majada.
1 - 2
Deportivo [A1-5]
+1/4 1 - 2
BDNB 18:00 FT
[18] Academica Coim
1 - 2
Porto B [11]
-1/4 1 - 1
BDNC 18:00 FT
  Serpa
0 - 5
Estoril  
0 - 2
NGA 18:00 FT
[7] CSKA Moscow 1
0 - 0
Khimki [15]
-1 0 - 0
- 18:00 FT
[11] Rostov
2 - 2
Ufa [12]
-1/4 1 - 1
NGB 18:00 FT
[3] Torpedo Moscow
0 - 0
SKA-Khabarovsk [6]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[8] Akron Togliatti
3 - 3
Tom Tomsk [14]
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[12] Veles Moscow
1 - 2
FK Orenburg [1]
+3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[18] Volgar Astrakhan
0 - 1
Krasnodar B [10]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[20] Tekstilshchik Ivanov
1 - 3
Kuban [16]
+1/2 0 - 1
ESTA 18:00 FT
[9] Tammeka Tartu
2 - 3
Vaprus Parnu [10]
1 - 1
LITA 18:00 FT
[4] FK Panevezys
3 - 0
Nevezis [10]
3 - 0
THAA 18:00 FT
[16] Chiangmai 1
0 - 1
Chiangrai Utd [7]
+1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[15] Prachuap FC
1 - 1
Police Tero FC [9]
-1/4 0 - 1
HLA 18:15 FT
[8] Go Ahead Eagles 2
0 - 1
Groningen [13]
+0 0 - 0
UZBA 18:15 FT
[10] Metallurg Bekabad
1 - 0
Turon Yaypan [14]
-3/4 1 - 0
ITA 18:30 FT
[9] Sassuolo 1
2 - 2
Cagliari [19] 2
-1 1 - 1
POLA 18:30 FT
[15] Nieciecza 1
1 - 1
Gornik Leczna [18]
-3/4 1 - 0
THAA 18:30 FT
[11] Ratchaburi
3 - 2
Nong Bua Pitchaya [8]
-1/2 1 - 1
TQB 18:35 FT
[A-2] Zhejiang Greentown (T)
2 - 1
Kunshan FC [B-3]
-1 1/4 2 - 1
POLB 18:40 FT
[7] LKS Lodz
2 - 0
GKS Tychy [6]
-1/4 1 - 0
ANHB 19:00 FT
[20] Derby County
3 - 2
Bournemouth [2]
+3/4 1 - 2
ANHU23 19:00 FT
[2-10] Sunderland U23
3 - 2
Southampton U23 [2-7]
1 - 1
DUC3 19:00 FT
[12] Viktoria Berlin
1 - 1
Wurzburger [19]
-1/4 0 - 1
DUC4B 19:00 FT
[A-7] Hamburger II
3 - 0
Lubeck [A-6]
+1/4 2 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[18] Union Furstenwalde 1
0 - 0
Optik Rathenow [17]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[8] Tennis Borussia B. 1
4 - 1
CZ Jena [4]
+3/4 1 - 0
PHA 19:00 FT
[11] Stade Brestois 1
4 - 0
Lens [5] 1 2
+1/4 3 - 0
NGB 19:00 FT
[19] Metallurg Lipetsk
0 - 1
Kamaz [11]
+1/4 0 - 1
AZEA 19:00 FT
[3] Gabala FC
2 - 1
Sumqayit [6]
-3/4 0 - 0
BIHA 19:00 FT
[11] NK Posusje
1 - 0
Leotar Trebinje [9]
0 - 0
MKDA 19:00 FT
[1] Shkupi
5 - 0
Pelister [12]
3 - 0
- 19:00 FT
[2] Academy Pandev 1
3 - 2
Tikves Kavadarci [10]
1 - 1
- 19:00 FT
[6] FC Struga 1
1 - 0
Rabotnicki [8]
0 - 0
- 19:00 FT
[11] Borec Veles
1 - 4
Renova [4]
0 - 3
- 19:00 FT
[3] Shkendija
1 - 0
Bregalnica Stip [5]
0 - 0
SLOA 19:00 FT
[9] Tabor Sezana
0 - 2
NK Bravo [3]
+0 0 - 1
UKRA 19:00 FT
[14] FC Mynai 1
2 - 2
Inhulets Petrove [15]
+0 2 - 1
THAA 19:00 FT
[2] Bangkok Utd 1
3 - 1
Muang Thong Utd [6]
-3/4 2 - 1
KSAA 19:15 FT
[15] Hazm
0 - 3
Al Ettifaq [8]
+1/4 0 - 1
DUB 19:30 FT
[18] Ingolstadt
1 - 1
Karlsruher [9]
+0 1 - 1
- 19:30 FT
[8] Heidenheim
2 - 1
Holstein Kiel [12]
-1/4 1 - 1
- 19:30 FT
[14] Dynamo Dresden
1 - 0
Fort.Dusseldorf [13]
+0 1 - 0
BIA 19:30 FT
[6] Anderlecht 1
1 - 1
Kortrijk [9]
-1 1/4 0 - 1
SRBA 19:30 FT
[12] Mladost Lucani
1 - 5
Crvena Zvezda [2]
+2 1 - 1
CZEB 19:30 FT
[4] Sellier&Bellot Vlasim
2 - 0
Dukla Praha [7]
1 - 0
- 19:30 FT
[6] Varnsdorf
3 - 1
SK Prostejov [8]
-1/4 0 - 1
KSAA 19:30 FT
[11] Abha
2 - 0
Al Ahli (KSA) [9]
+1/4 0 - 0
OMC 19:40 FT
  Al Shabab (OMA)
0 - 0
Sur Club  
0 - 0
ALBA 19:45 FT
[4] Teuta Durres
2 - 2
Skenderbeu [9]
1 - 1
URUA 19:45 FT
[12] CA Rentistas (T)
0 - 1
CA Progreso [15]
+0 0 - 1
ANHU23 20:00 FT
[2-13] Middlesbrough U23
3 - 2
Norwich City U23 [2-5]
1 - 0
TBNA 20:00 FT
[19] Getafe 2
4 - 0
Cadiz [18] 4
-1/2 1 - 0
TBNB 20:00 FT
[9] Cartagena
1 - 0
Burgos CF [15]
-1/2 0 - 0
ITB 20:00 FT
[14] Parma
1 - 1
Cosenza [16]
-1 1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Reggina
1 - 2
Cremonese [8]
+0 1 - 0
DUC3 20:00 FT
[2] Waldhof Man.
3 - 3
Osnabruck [5]
-1/4 2 - 1
DUC4B 20:00 FT
[A-8] Ein. Norderstedt
1 - 2
Weiche Flensburg [A-1]
+1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[A-2] Holstein Kiel II
1 - 1
Drochtersen/Assel [A-4]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[B-9] Hannoverscher SC
2 - 3
VfV 06 Hildesheim [B-3]
+1/2 1 - 2
- 20:00 FT
[A-3] Teutonia Ottensen
5 - 1
Altona 93 [A-11]
-2 3 - 0
- 20:00 FT
[B-1] Oldenburg 1897
1 - 1
Atlas Delmenhorst [B-5]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[B-10] Hansa Luneburg
0 - 0
Oberneuland [B-8]
-3/4 0 - 0
DUC4N 20:00 FT
[18] FSV Frankfurt
0 - 2
Offenbach [1]
+1 0 - 1
NGB 20:00 FT
[2] Fakel
3 - 1
Neftekhimik Nizh [5]
-1/2 2 - 1
ESTA 20:00 FT
[1] Levadia T.
1 - 0
Paide Linname. [3]
1 - 0
MLTA 20:00 FT
[6] Sirens
1 - 6
Balzan [4]
0 - 5
CZEB 20:00 FT
[1] Brno 1
3 - 2
MFK Chrudim [15]
-1 3/4 2 - 0
TNKA 20:00 FT
[2] Konyaspor
3 - 0
Rizespor [20]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Altay
1 - 3
Adana Demirspor [9]
-1/4 0 - 1
TNKB 20:00 FT
[14] Denizlispor
2 - 1
Keciorengucu [17]
+0 0 - 1
DENA 20:00 FT
[10] Nordsjaelland
1 - 1
Silkeborg IF [6]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Randers
4 - 1
Vejle [12]
-1 1 - 1
DENB 20:00 FT
[2] Lyngby
1 - 0
Vendsyssel FF [9]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Fredericia
3 - 2
Nykobing [6]
-1/4 0 - 1
DUC4DB 20:05 FT
[5] Lok.Leipzig
1 - 0
C. Leipzig [11]
-1 0 - 0
TSA 20:15 FT
[8] St. Gallen
0 - 1
Lausanne Sports [9]
-1/2 0 - 1
ITA3 20:30 FT
[A-1] Alto Adige
1 - 1
Feralpisalo [A-4]
-3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[C-7] Catanzaro
1 - 1
Juve Stabia [C-10]
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[C-9] Taranto 1
3 - 2
Catania [C-12]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[A-20] Giana Erminio
0 - 1
AC Renate [A-3]
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[B-20] Viterbese Calcio
2 - 1
Gubbio [B-10]
+0 2 - 1
- 20:30 FT
[B-11] Pesaro
0 - 0
Carrarese [B-12]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[A-9] Virtus Verona
1 - 0
Mantova [A-17]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[A-14] Pergolettese
4 - 0
Pro Vercelli [A-11]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[A-10] AC Trento
3 - 0
Lecco [A-15]
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[A-19] Pro Sesto
0 - 0
Albinoleffe [A-6]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[A-8] Piacenza
1 - 3
Padova [A-2]
+3/4 0 - 2
HLA 20:30 FT
[2] Feyenoord
4 - 0
Zwolle [18]
-2 4 - 0
- 20:30 FT
[10] Heerenveen 1
2 - 1
Willem II [11]
-1/2 0 - 0
NGA 20:30 FT
[2] Din. Moscow
5 - 1
Arsenal-Tula [13]
-1 1/4 4 - 0
BULA 20:30 FT
[10] CSKA 1948 Sofia
2 - 0
Ludogorets [1]
+3/4 0 - 0
GEOA 20:30 FT
[8] Torpedo Kut.
4 - 1
Samtredia [10]
2 - 1
AUTA 20:30 FT
[4] Austria Klagenfurt
0 - 0
Austria Wien [6]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[9] Wattens
5 - 1
Wolfsberger AC [3]
+1/4 2 - 1
NPA 20:30 FT
[14] TS Galaxy
1 - 0
Moroka Swallows [16]
+0 1 - 0
ANHA 21:00 FT
[2] Man City 1
3 - 0
Everton [14] 1
-1 3/4 1 - 0
ITA 21:00 FT
[20] Salernitana
0 - 2
Sampdoria [15] 3
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[8] Bologna
0 - 1
Venezia [16] 3
-3/4 0 - 0
PHA 21:00 FT
[8] Angers 4
1 - 0
Lorient [16]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Metz 1 2
3 - 3
Bordeaux [18] 2
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[6] Strasbourg 1
1 - 1
Stade Reims [14] 4
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[15] Troyes 1
0 - 1
Saint Etienne [20] 4
-1/4 0 - 0
BDNC 21:00 FT
  Caldas
3 - 5
Belenenses  
+1 2 - 2
- 21:00 FT
  Vilafranquense
0 - 1
CD Mafra  
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Paredes
1 - 0
Uniao Torreense  
+1/4 1 - 0
NGB 21:00 FT
[4] Alania Vla 1
2 - 3
Spartak Moscow B [13]
-1 3/4 1 - 2
POLA 21:00 FT
[2] Pogon Szczecin
2 - 1
Slask Wroclaw [6]
-3/4 0 - 0
BIHA 21:00 FT
[7] Zeljeznicar
2 - 0
Radnik Bijeljina [12]
0 - 0
- 21:00 FT
[6] Borac Banja Luka
1 - 0
Rudar Prijedor [10]
1 - 0
CROA 21:00 FT
[5] HNK Gorica
2 - 2
Lok. Zagreb [6]
+0 2 - 1
CZEA 21:00 FT
[4] Slovacko
4 - 0
Sparta Praha [3]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[15] MFk Karvina
1 - 2
Slovan Liberec [10]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[16] Teplice
1 - 2
Pardubice [14]
-1/2 0 - 1
TDA 21:00 FT
[14] Degerfors IF
1 - 4
Hammarby [5]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[13] Halmstads
0 - 1
Elfsborg [4]
+0 0 - 0
TDB 21:00 FT
[13] Akropolis IF
0 - 0
GAIS [14]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Jonkopings
1 - 2
Eskilstuna City [9]
-1/4 1 - 0
JORC 21:00 FT
[6] Al Salt
2 - 0
Sheikh Hussein [16]
0 - 0
UAEA 21:00 FT
[12] Al Dhafra
2 - 2
Al Wasl [11]
1 - 0
- 21:00 FT
[2] Al Wahda(UAE)
3 - 0
Ajman [8]
1 - 0
INDA 21:00 FT
  East Bengal (T)
1 - 1
Jamshedpur  
+1/4 1 - 1
KUWA 21:20 FT
[2] Al Kuwait
4 - 2
Yarmouk (KUW) [10]
1 - 1
DUA 21:30 FT
[4] Freiburg
0 - 2
Ein.Frankfurt [12] 4
-1/2 0 - 2
ARMC 21:30 FT
  Urartu
2 - 0
Alashkert  
1 - 0
BHRA 21:30 FT
[5] Al Najma (BHR)
0 - 2
Muharraq [8]
0 - 0
- 21:30 FT
[10] Budaiya (BHR) 1
1 - 2
Manama [1]
0 - 2
KSAA 21:40 FT
[13] Al Baten
3 - 2
Al Taawon (KSA) [14]
+1/4 2 - 1
SRBA 21:45 FT
[1] FK Partizan
4 - 1
FK Vojvodina [4]
-1 3/4 2 - 0
TBNB 22:00 FT
[17] Lugo 1
2 - 2
Eibar [2]
+0 2 - 1
ITA3 22:00 FT
[C-8] Virtus Francavilla
1 - 2
Turris Neapolis [C-4]
-1/4 0 - 0
NGB 22:00 FT
[7] Baltika
2 - 1
Rotor Volgograd [17]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[15] Olim. Dolgiye Prudy
0 - 0
Yenisey [9]
+1/4 0 - 0
BIA 22:00 FT
[11] Sint Truiden
2 - 1
Antwerpen [2]
+0 2 - 0
BIB 22:00 FT
[8] Excelsior Virton
0 - 2
RWD Molenbeek [4]
+1/2 0 - 0
LUXA 22:00 FT
[1] Dudelange
1 - 1
UNA Strassen [2]
1 - 0
- 22:00 FT
[14] Wiltz
2 - 3
Swift Hesperange [5]
1 - 2
- 22:00 FT
[4] Progres Niedercorn
3 - 1
Mondorf-les. [11]
0 - 1
- 22:00 FT
[3] Racing Union
3 - 1
Differdange [7]
1 - 0
- 22:00 FT
[16] RM Hamm Benfica 1
1 - 2
Rodange 91 [15]
0 - 1
- 22:00 FT
[10] Hostert 1
1 - 3
Victoria Rosport [8]
0 - 1
- 22:00 FT
[9] UT Petange
4 - 1
Etzella Ettelbruc [13]
2 - 0
- 22:00 FT
[12] Jeunesse Esch
3 - 3
Fola Esch [6]
2 - 2
MDVA 22:00 FT
[1] Petrocub
1 - 1
Sfintul Gheorghe [5]
1 - 1
CYPA 22:00 FT
[7] Omonia Nicosia
3 - 0
Aris Limassol [3]
-3/4 2 - 0
UKRA 22:00 FT
[5] Vorskla
5 - 1
FC Mariupol [16]
-1 1/4 2 - 0
DENA 22:00 FT
[2] Kobenhavn
1 - 1
Aarhus AGF [7]
-1/2 1 - 0
TBNA 22:15 FT
[16] Granada 1 1
1 - 4
Real Madrid [1] 1
+1 1/4 1 - 2
ITB 22:15 FT
[5] Monza
3 - 2
Como [12]
-1/2 2 - 0
GREA 22:15 FT
[12] Panetolikos
1 - 0
Apollon Smirnis [13]
-1/4 0 - 0
TSA 22:30 FT
[6] Servette
3 - 2
Grasshoppers [5]
-1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[3] Lugano
3 - 1
Luzern [10]
+0 3 - 1
EGYA 22:30 FT
[6] Pharco FC
1 - 0
Ceramica Cleopatra [7]
+0 0 - 0
HLA 22:45 FT
[15] RKC Waalwijk
0 - 5
Ajax [1]
+2 3/4 0 - 2
TBN3 22:59 FT
[A2-14] Algeciras
1 - 0
Gimnastic T. [A2-18]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[A2-6] Albacete
2 - 0
Barcelona B [A2-10]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[A1-11] SD Logrones
0 - 2
Real Union [A1-2]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[A1-20] Zamora CF
0 - 3
Racing Santander [A1-4]
+1/4 0 - 0
PHA 22:59 FT
[17] Clermont 1
1 - 2
Nice [4] 4
+1/4 1 - 0
SCOLC 22:59 FT
[A-9] Rangers (T)
1 - 3
Hibernian [A-8]
-1 1 - 3
BULA 22:59 FT
[6] Lok. Plovdiv
2 - 1
Lok. Sofia [11]
-3/4 0 - 0
NORA 22:59 FT
[7] Valerenga
1 - 1
Tromso [12]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[14] Stabaek
3 - 0
Kristiansund [6]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[11] Sandefjord
2 - 2
Brann [16]
+1/4 2 - 1
- 22:59 FT
[1] Bodo Glimt
2 - 0
Lillestrom [4]
-1 1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[8] Sarpsborg
1 - 1
Odd Grenland [13]
-3/4 0 - 0
RMNA 22:59 FT
[7] Arges Pitesti
3 - 2
Universitatea Craiova [4]
+3/4 1 - 1
SRBA 22:59 FT
[6] Spartak Subotica
1 - 1
FK Radnicki 1923 [15]
-3/4 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[7] Zemplin Michalovce
1 - 2
Slo. Bratislava [1]
+1 1/4 1 - 1
SLOA 22:59 FT
[2] Maribor
3 - 0
Aluminij [8]
-1 1/4 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[8] Galatasaray
1 - 2
Fenerbahce [4]
-1/4 1 - 1
TNKB 22:59 FT
[16] Manisa FK
1 - 0
Altinordu SK [18]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[10] Adanaspor
1 - 0
Ankaragucu [2]
+1/2 0 - 0
AUTA 22:59 FT
[2] Sturm Graz
3 - 3
Lask [11]
-1/4 1 - 3
OMC 22:59 FT
  Ahli Sedab
2 - 2
Al Khaburah  
0 - 1
UAEA 23:15 FT
[3] Al Nasr (UAE)
1 - 1
Al Shabab (UAE) [4]
0 - 0
ANHA 23:30 FT
[9] Tottenham 1
2 - 1
Leeds Utd [16] 4
-1 0 - 1
ITA3 23:30 FT
[C-14] Campobasso
1 - 1
Foggia [C-3]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[B-19] Grosseto
1 - 2
Montevarchi [B-13]
-1/4 0 - 2
- 23:30 FT
[B-9] Pontedera
2 - 1
Pescara [B-8]
+1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[B-18] Pistoiese
0 - 0
Virtus Entella [B-4]
+1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[C-17] Fidelis Andria
0 - 3
Bari [C-1]
+3/4 0 - 2
- 23:30 FT
[B-14] Imolese Calcio
0 - 1
Reggiana [B-2]
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[C-18] Potenza SC
0 - 0
SS Monopoli [C-5]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[B-3] Cesena
4 - 0
US Fermana [B-15]
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[B-5] Luchese
1 - 0
Siena [B-6]
+1/4 0 - 0
DUA 23:30 FT
[9] Mainz 2
1 - 1
FC Koln [10] 1
-1/2 1 - 0
NGA 23:30 FT
[3] FK Sochi 1
1 - 2
Rubin Kazan [9]
-1 1 - 1
POLA 23:30 FT
[9] Gornik Zabrze
3 - 2
Legia Wars. [16]
+0 2 - 0
CROA 23:30 FT
[2] HNK Rijeka
2 - 3
Hajduk Split [4]
+1/4 0 - 1
HUNA 23:30 FT
[1] Ferencvaros
3 - 0
MOL Fehervar FC [4]
-3/4 2 - 0
TDA 23:30 FT
[9] Varbergs BoIS
0 - 1
AIK Solna [2]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[10] Sirius
3 - 3
Goteborg [8]
+0 2 - 2
JORC 23:30 FT
[5] Faisaly (JOR)
3 - 1
Wihdat [8]
1 - 0
KUWA 23:35 FT
[7] Al Shabab (KUW)
0 - 2
Al Qadsia [4]
0 - 2
BDNC 23:45 FT
  Moreirense
3 - 2
Vitoria Guimaraes  
+0 2 - 0
ITA 00:00 FT
[3] Inter Milan 4
3 - 2
Napoli [1] 3
-1/4 2 - 1
DUC4T 00:00 FT
  Sportfreunde Lotte
1 - 2
SV Straelen  
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
  FC Koln II
1 - 1
Fort.Dusseldorf II  
-1/4 1 - 1
POLB 00:00 FT
[11] Chrobry Glogow
2 - 0
Stomil Olsztyn [16]
-1/2 1 - 0
MLTA 00:00 FT
[1] Hibernians Paola
1 - 0
Hamrun Spartans [5]
1 - 0
CZEA 00:00 FT
[1] Slavia Praha
5 - 0
Jablonec [13]
-1 3/4 3 - 0
CYPA 00:00 FT
[10] Doxa Katokopia
0 - 0
AEL Limassol [9]
+1/4 0 - 0
DENA 00:00 FT
[1] Midtjylland
1 - 2
Brondby [3]
-1/2 1 - 2
CRCA 00:00 FT
[6] Municipal Grecia
0 - 0
Guadalupe FC [11]
-1/2 0 - 0
NPA 00:00 FT
[11] Maritzburg Utd
0 - 1
Kaizer Chiefs [2]
+1/4 0 - 0
BHRA 00:05 FT
[2] AL Riffa
3 - 1
Al Hala [7]
-1 1/4 1 - 0
TBNB 00:15 FT
[14] Huesca
0 - 0
Ibiza-Eivissa [12]
-1/4 0 - 0
- 00:15 FT
[3] Tenerife
1 - 0
Alcorcon [22]
-1 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[17] Elche 1
0 - 3
Real Betis [5] 1 2
+1/4 0 - 3
BIA 00:30 FT
[16] Oostende
1 - 7
Union Saint-Gilloise [1]
+1 1 - 4
GREA 00:30 FT
[14] Atromitos
2 - 0
PAOK [4]
+1 1 - 0
- 00:30 FT
[2] AEK Athens
2 - 3
Olympiakos [1]
+1/4 1 - 2
UKRA 00:30 FT
[6] Desna Chernigiv 1
0 - 1
Kolos Kovalivka [10]
-1/4 0 - 0
NORA 01:00 FT
[2] Molde
4 - 1
Rosenborg [5]
-1 1/4 2 - 0
MEXB 01:00 FT
[2] Atlante 1
0 - 1
Dorados [1]
-1/2 0 - 0
EGYA 01:00 FT
[14] Masr lel Maqassah
0 - 0
Ittihad Alexandria [8]
+3/4 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[2] Steaua Bucuresti
3 - 1
Botosani [6]
-3/4 0 - 1
HUNA 01:45 FT
[7] Budapest Honved
3 - 0
MTK Budapest [12]
-1/2 0 - 0
HLA 02:00 FT
[5] Cambuur
2 - 1
Utrecht [4]
+1/4 1 - 1
BIB 02:00 FT
[3] Deinze
3 - 3
Lommel [7]
-1/2 3 - 1
BRAA 02:00 FT
[4] Corinthians/SP
2 - 0
Santos/SP [11]
-3/4 0 - 0
BRB 02:00 FT
[20] Brasil Pelotas/RS
0 - 1
Botafogo/RJ [1]
+1 1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[3] Coritiba/PR
0 - 1
CSA/AL [5]
-1/2 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[14] Real Potosi 1
3 - 2
Always Ready [1]
+1 2 - 1
SLOA 02:15 FT
[1] Koper 1
3 - 2
NK Radomlje [10]
-3/4 1 - 0
TBNB 02:30 FT
[4] SD Ponferradina
4 - 1
Sporting Gijon [13]
-1/2 3 - 0
ITB 02:30 FT
[2] Pisa
1 - 0
Benevento [4]
+0 1 - 0
ITA 02:45 FT
[18] Genoa 3
0 - 2
Roma [5] 2
+3/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[3] Real Sociedad 1 4
0 - 0
Valencia [11] 7
-3/4 0 - 0
BIA 03:00 FT
[18] Beerschot-Wilrijk
2 - 0
Genk [10]
+1/2 1 - 0
ARGA 03:00 FT
[26] Arsenal Sarandi
3 - 1
Newells Old Boys [18]
-1/4 1 - 0
BRAA 03:00 FT
[7] Fluminense/RJ
2 - 0
America/MG [10]
-1/4 1 - 0
USAA 03:00 FT
[Dong-4] New York City
2 - 0
Atlanta United [Dong-5]
-1/2 0 - 0
CRCA 03:00 FT
[12] Jicaral Sercoba
0 - 3
Alajuelense [2]
+3/4 0 - 2
COLA 03:30 FT
[16] Envigado
0 - 1
Atletico Huila  
-1 1/2 0 - 0
- 03:30 FT
[17] Patriotas
3 - 0
Jag de Cordoba [10]
+1/4 2 - 0
- 03:30 FT
[12] Deportivo Pasto
1 - 1
Inde.Medellin [9]
+1/4 0 - 0
- 03:30 FT
[19] Alianza Petrolera
1 - 1
Junior Barranquilla [7]
+0 0 - 1
- 03:30 FT
[14] Pereira
1 - 5
America Cali [8]
+1/4 1 - 3
- 03:30 FT
[5] Deportes Tolima
3 - 1
Dep.Quindio  
-1 1/4 2 - 1
- 03:30 FT
[4] Deportivo Cali
0 - 0
Once Caldas [15]
-1 0 - 0
- 03:30 FT
[2] Santa Fe
0 - 1
Rionegro Aguilas [18]
-1 0 - 1
- 03:30 FT
[6] La Equidad