x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[10] Fujieda MYFC
0 - 1
Kagoshima [7]
-1/4 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[10] Nara Club
2 - 2
Iwaki FC [1]
1 - 1
- 11:00 FT
[15] Tokyo Musashino
3 - 2
FC Kariya [17]
0 - 1
- 11:00 FT
[13] Kochi United SC 1
0 - 1
Matsue City [8]
0 - 1
NHATA 12:00 FT
[6] Urawa Red
2 - 1
Yokohama FM [2]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[11] Cerezo Osaka
1 - 4
Kawasaki Fro. [1]
+1/2 0 - 2
- 12:00 FT
[7] Sagan Tosu
1 - 0
Consa. Sapporo [10]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[19] Vegalta Sendai
0 - 2
Shonan Bellmare [16]
+1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[13] Gamba Osaka
1 - 3
Nagoya Grampus [5]
+1/2 0 - 3
- 12:00 FT
[9] FC Tokyo
0 - 2
Tokushima Vortis [17]
-1/4 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[1] Jubilo Iwata
2 - 2
V-Varen Nagasaki [4]
-1/4 1 - 2
HQ3 12:00 FT
[2] GimPo Citizen
2 - 0
Mokpo City [3]
-1/4 1 - 0
NHATA 13:00 FT
[20] Yokohama FC
0 - 2
Vissel Kobe [3]
+1/2 0 - 2
- 13:00 FT
[4] Kashima Antlers
0 - 0
Oita Trinita [18]
-1 1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[15] Shimizu S-Pulse
1 - 0
Sanf Hiroshima [12]
+0 1 - 0
- 14:00 FT
[14] Kashiwa Reysol
0 - 0
Avispa Fukuoka [8]
-1/4 0 - 0
NHATB 14:00 FT
[10] Okayama
0 - 0
Kyoto Sanga [2]
+1/2 0 - 0
AUSA 15:45 FT
[8] WS Wanderers 2
0 - 0
Sydney FC [11] 1
+1/4 0 - 0
- 15:45 FT
[6] Western United 2
0 - 1
Melb. Victory [1] 1
-1/4 0 - 0
KAZC 16:00 FT
[D-2] Kairat Almaty 1
3 - 0
Astana [C-2]
-1 1/4 0 - 0
UZBA 16:00 FT
[3] Sogdiana Jizzakh
1 - 1
Nasaf Qarshi [5]
0 - 0
- 16:00 FT
[8] Kokand-1912
2 - 2
FK AGMK [4]
+1/2 0 - 1
CZEB 16:15 FT
[12] MFK Vyskov
1 - 4
Fotbal Trinec [14]
-1/2 1 - 2
HKGA 16:30 FT
[3] Eastern AA
0 - 1
Southern District [1]
0 - 0
BLRA 17:00 FT
[3] Dinamo Minsk
2 - 0
Neman Grodno [9]
-1 2 - 0
- 17:00 FT
[4] Gomel
0 - 0
FK Smorgon [15]
-2 3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[12] FK Minsk
1 - 0
Isloch [10]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[7] Vitebsk
3 - 0
Sputnik Rechitsa [16]
- 17:00 FT
[13] FK Slutsk
3 - 0
Rukh Brest [5]
+1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[11] Energetik-BGU
2 - 3
Slavia Mozyr [14]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[6] Dinamo Brest
0 - 3
Shakhter Soligo. [1]
+3/4 0 - 2
- 17:00 FT
[8] Torpedo Zhodino
0 - 3
Bate Borisov [2]
+1 0 - 0
GEOA 17:00 FT
[6] Samgurali Tskh.
0 - 0
Lokomotiv T [5]
+1/4 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[3] Hatayspor
3 - 1
Antalyaspor [11]
-1/2 1 - 1
TNKB 17:30 FT
[5] Erzurum BB
3 - 2
Boluspor [13]
-1/2 2 - 0
THAA 17:30 FT
[1] Buriram Utd
4 - 0
Khonkaen Utd [12]
-1 3/4 1 - 0
BDNC 18:00 FT
  Leca FC
1 - 0
Gil Vicente  
+1 1/4 0 - 0
NGA 18:00 FT
[6] Krylya Sovetov
1 - 1
Ural S.r. [16]
-3/4 0 - 0
BULA 18:00 FT
[14] Tsarsko Selo
2 - 5
Slavia Sofia [5]
+0 1 - 2
ESTA 18:00 FT
[8] Trans Narva
0 - 0
Nomme Kalju [4]
0 - 0
LITA 18:00 FT
[5] Hegelmann Litauen
0 - 0
FK Riteriai [6]
-1/2 0 - 0
MDVA 18:00 FT
[4] Dinamo-Auto
1 - 0
FC Balti [6]
0 - 0
- 18:00 FT
[8] FC Floresti
1 - 3
Sheriff Tiraspol [3]
1 - 1
THAA 18:00 FT
[13] Samut Prakan City
1 - 2
Suphanburi [14]
-3/4 0 - 2
- 18:00 FT
[10] Nakhon Ratch.
0 - 0
Chonburi [3]
+1/4 0 - 0
AUSA 18:05 FT
[10] Perth Glory
1 - 1
Adelaide Utd [7]
+0 1 - 1
IDNA 18:15 FT
  Persebaya Surabaya (T)
1 - 0
Madura United FC  
-1/4 0 - 0
UZBA 18:15 FT
[6] Lok. Tashkent
0 - 3
Pakhtakor [1]
+3/4 0 - 1
- 18:15 FT
[2] Bunyodkor
3 - 1
Surkhon Termiz [11]
-1 1/2 2 - 1
POLA 18:30 FT
[17] Warta Poznan
1 - 2
Wisla Plock [7]
+0 0 - 1
HUNA 18:30 FT
[6] Paksi
4 - 1
Puskas Akademia [3]
+0 3 - 0
POLB 18:40 FT
[15] Zaglebie Sosno
1 - 0
Arka Gdynia [9]
+1/4 1 - 0
DENB 18:45 FT
[12] Fremad Amager
1 - 4
Helsingor [1]
+1 1/4 0 - 3
DUC4B 19:00 FT
[A-9] Phonix Lubeck
2 - 0
St. Pauli II [A-5]
+1/4 2 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[9] Chemnitzer
5 - 1
Auerbach [20]
-1 3/4 3 - 0
- 19:00 FT
[19] FC Eilenburg
4 - 4
SV Lichtenberg [13]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[3] E.Cottbus
2 - 2
Hertha Berlin II [12]
-3/4 1 - 1
AZEA 19:00 FT
[2] Zire IK
3 - 1
Səbail FK [8]
-1 1 - 0
MKDA 19:00 FT
[9] FK Skopje
1 - 2
Makedonija [7]
0 - 0
GEOA 19:00 FT
[4] Saburtalo
0 - 0
Dila Gori [3]
0 - 0
MNEA 19:00 FT
[8] FK Podgorica
1 - 0
FK Jerezo [9]
1 - 0
SRBA 19:00 FT
[10] Proleter NS
1 - 0
FK Vozdovac [9]
+0 1 - 0
TDB 19:00 FT
[8] Orgryte
1 - 1
Helsingborg [3]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[2] GIF Sundsvall
1 - 1
Osters [4]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[10] Brage
3 - 1
Varnamo [1]
-3/4 3 - 0
UKRA 19:00 FT
[12] FC Lviv
2 - 1
Zorya [4]
+1 2 - 0
DENB 19:00 FT
[10] Jammerbugt
1 - 4
AC Horsens [4]
+1 1/4 0 - 3
THAA 19:00 FT
[4] Port FC
1 - 0
BG Pathum United [5]
+0 1 - 0
KSAA 19:20 FT
[16] Al Tai
1 - 0
Al Fateh [12]
+0 0 - 0
ANHA 19:30 FT
[10] Leicester City 3
0 - 3
Chelsea [1] 1
+3/4 0 - 2
ANHB 19:30 FT
[13] Sheffield Utd
0 - 0
Coventry [6]
-1/2 0 - 0
DUB 19:30 FT
[2] Darmstadt
4 - 0
St. Pauli [1]
+0 4 - 0
- 19:30 FT
[5] Hamburger
4 - 1
Jahn Regensburg [3]
-3/4 2 - 1
- 19:30 FT
[11] Hansa Rostock
1 - 2
Erzgebirge Aue [15]
-1/2 1 - 1
DUC4DB 19:30 FT
[14] Meuselwitz
1 - 0
Tasmania Berlin [16]
-1 1 - 0
CZEB 19:30 FT
[13] Pribram
1 - 1
Jihlava [10]
-3/4 1 - 1
KSAA 19:30 FT
[3] Dhamak
1 - 0
Al Feiha [5]
-1/4 0 - 0
OMC 19:40 FT
  Al Suwaiq
3 - 2
Al Mudhaibhi  
2 - 1
- 19:40 FT
  Nizwa Club
2 - 1
Bosher Club  
0 - 0
ANHU23 20:00 FT
[1-1] West Ham U23
1 - 0
Man City U23 [1-4]
1 - 0
- 20:00 FT
[1-8] Liverpool U23
0 - 3
Crystal Palace U23 [1-5]
0 - 1
TBNA 20:00 FT
[13] Celta Vigo 1
1 - 1
Villarreal [12] 1
-1/4 0 - 1
ITB 20:00 FT
[7] Frosinone
0 - 0
Lecce [3]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[20] Pordenone
0 - 1
Ascoli [6]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[15] SPAL 1907 1
2 - 3
Alessandria [17]
-1/2 2 - 3
- 20:00 FT
[11] Ternana
1 - 1
Cittadella [12]
-1/4 0 - 1
DUC3 20:00 FT
[11] Freiburg II
0 - 0
Havelse [20]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Munchen 1860
3 - 2
Duisburg [18]
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[14] Hallescher
1 - 2
B.Dortmund II [8]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[4] Ein.Braunschweig
2 - 0
Turkgucu-Ataspor [15]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[7] Kaiserslautern
1 - 0
Wehen [10]
-1/4 0 - 0
DUC4BA 20:00 FT
[4] Illertissen
1 - 1
Memmingen [12]
-1 1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[14] Nurnberg II
1 - 1
Rosenheim [20]
-1 1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[19] Greuther Furth II 1
0 - 5
V. Aschaffenburg [11]
+1/4 0 - 4
- 20:00 FT
[17] Heimstetten
1 - 4
Schalding Hein. [16]
-1/2 0 - 4
- 20:00 FT
[9] Augsburg II 1
1 - 1
Unterhaching [8]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[10] VfB Eichstatt
3 - 1
Bayern Munich II [2]
+2 1 - 0
- 20:00 FT
[5] TSV Aubstadt
2 - 2
Schweinfurt [3]
+1/2 2 - 2
DUC4N 20:00 FT
[5] Homburg 1
2 - 1
Elversberg [4]
+3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[6] TSV Steinbach
3 - 3
Hoffenheim II [12]
-3/4 0 - 2
- 20:00 FT
[9] TSG Balingen
0 - 1
Mainz II [3]
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[16] Giessen
1 - 0
Hessen Kassel [10]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Aalen
1 - 4
Astoria Walldorf [11]
-1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[7] Bahlinger
1 - 0
TSV Schott Mainz [19]
-3/4 0 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Rodinghausen
0 - 1
RW Ahlen  
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
  M.gladbach II
0 - 1
Wuppertaler  
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
  Wiedenbruck
3 - 0
Homberg  
-1 3 - 0
- 20:00 FT
  Bonner SC
0 - 1
Lippstadt  
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Uerdingen
0 - 1
Preussen Munster  
0 - 1
- 20:00 FT
  Oberhausen
4 - 0
Schalke 04 II  
-1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
  A.Aachen
0 - 1
Fortuna Koln  
+1/2 0 - 0
GREA 20:00 FT
[8] Volos NFC
0 - 2
OFI Creta [5]
-1/4 0 - 1
MLTA 20:00 FT
[9] Mosta 1
2 - 2
Gzira Utd [8]
1 - 2
RMNA 20:00 FT
[8] Farul Constanta
0 - 0
UTA Arad [9]
-1/4 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[6] Istanbul BB
2 - 1
Sivasspor [14]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[15] Giresunspor
1 - 0
Malatyaspor [17]
-3/4 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[11] Menemen Bld
2 - 1
Balikesirspor [19]
-1/2 1 - 0
BULA 20:15 FT
[2] Botev Plovdiv
0 - 2
Cherno More [3]
-1/4 0 - 1
ITA3 20:30 FT
[C-13] Latina
1 - 0
Messina [C-19]
-1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[B-17] Teramo
2 - 2
US Olbia [B-16]
+0 1 - 1
- 20:30 FT
[A-16] Aurora Pro Patria
0 - 0
US Seregno [A-12]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[C-20] Vibonese
0 - 0
Monterosi FC [C-16]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[A-7] Juventus U23
2 - 1
Fiorenzuola [A-13]
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[B-7] Ancona
0 - 1
Modena [B-1]
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[C-2] Palermo
3 - 0
Paganese [C-15]
-3/4 1 - 0
NGA 20:30 FT
[5] Lok. Moscow 1
1 - 2
Akhmat Groznyi [8]
+0 0 - 1
AUTB 20:30 FT
[14] Dornbirn
1 - 0
Wacker Innsbruck [7]
+1 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[5] Blau Weiss Linz
2 - 2
Kapfenberg [10]
-1 3/4 1 - 2
ALGA 20:30 FT
[7] CR Belouizdad
2 - 1
O Medea [4]
-1 2 - 0
- 20:30 FT
[18] NC Magra
1 - 3
Paradou AC [1]
-1/2 1 - 1
NPA 20:30 FT
[9] Golden Arrows (T)
0 - 0
Orlando Pirates [7]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[4] Stellenbosch FC 1
2 - 2
Amazulu [8]
-1/4 0 - 0
OMC 20:45 FT
  Al Oruba (OMA)
1 - 0
Sohar Club (OMA)  
0 - 0
ITA 21:00 FT
[4] Atalanta 2
5 - 2
Spezia [17] 3
-1 3/4 3 - 1
PHB 21:00 FT
[1] Toulouse
4 - 1
Sochaux [4]
-1/2 1 - 1
BDNC 21:00 FT
  Vizela
2 - 0
CD Estrela  
-1 1 - 0
POLA 21:00 FT
[11] Jagiellonia
3 - 1
Wisla Krakow [13]
-1/4 1 - 1
BIHA 21:00 FT
[3] Sarajevo
1 - 0
Sloboda Tuzla [5]
0 - 0
CROA 21:00 FT
[3] Dinamo Zagreb
1 - 1
NK Osijek [1]
-3/4 0 - 1
ESTA 21:00 FT
[5] TJK Legion
0 - 2
Flora Tallinn [2]
0 - 1
GEOA 21:00 FT
[1] Dinamo Batumi
2 - 0
FC Telavi [7]
0 - 0
- 21:00 FT
[2] Dinamo Tbilisi
2 - 0
Shukura [9]
2 - 0
MNEA 21:00 FT
[6] Mornar Bar
0 - 1
Rudar [7]
0 - 1
- 21:00 FT
[4] OFK Petrovac
0 - 1
Iskra Danilo [5]
0 - 1
NORB 21:00 FT
[1] HamKam
1 - 0
Fredrikstad [4]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[3] FK Jerv
2 - 0
Raufoss IL [11]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Aalesund
4 - 2
Ullensaker/Kisa [15]
-2 1 - 1
- 21:00 FT
[6] Sogndal
1 - 1
Start Kristiansand [9]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Ranheim IL
2 - 4
Bryne [10]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[16] Strommen (T)
1 - 3
Grorud IL [13]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[8] Sandnes Ulf
1 - 1
KFUM Oslo [5]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Asane Fotball
1 - 1
Stjordals Blink [14]
-1 1 - 0
SRBA 21:00 FT
[16] Radnik Surdulica
1 - 1
FK Kolubara [11]
-1/2 0 - 1
SVKA 21:00 FT
[8] Sered
3 - 1
FK Pohronie [12]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Dunajska Stred
1 - 0
Senica [9]
-1 3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] MSK Zilina
2 - 2
Liptovsky Mikulas [11]
-1 3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[10] Zlate Moravce
0 - 0
Spartak Trnava [2]
+3/4 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[7] Mlada Boleslav
1 - 0
Zlin [12]
-1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Bohemians 1905
3 - 1
C. Budejovice [9]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[8] Sigma Olomouc
2 - 2
Hradec Kralove [6]
+0 1 - 0
TDA 21:00 FT
[1] Malmo
2 - 2
Hacken [11]
-1 1/4 1 - 0
TDB 21:00 FT
[12] Vasteras
1 - 1
Trelleborgs [7]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Norrby
1 - 0
Falkenbergs [16]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Landskrona
3 - 1
Vasalunds [15]
+0 1 - 0
IDNA 21:00 FT
  Persib Bandung (T)
0 - 1
Persija Jakarta  
-1/2 0 - 1
OMC 21:00 FT
  Oman Club
1 - 1
Al Bashaer (OMA)  
1 - 0
UAEA 21:00 FT
[10] Baniyas
2 - 0
Al Oruba (UAE) [13]
2 - 0
- 21:00 FT
[7] Khorfakkan
1 - 3
Al Sharjah [6]
0 - 2
INDA 21:00 FT
  Bengaluru (T)
4 - 2
NorthEast United  
-1/4 3 - 2
ALGA 21:00 FT
[14] ASO Chlef 1
0 - 0
Hussein Dey [5]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[16] WA Tlemcen
0 - 2
CS Constantine [3]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] RC Relizane
0 - 0
MC Alger [8]
+1/4 0 - 0
AZEA 21:15 FT
[4] Neftchi Baku
1 - 2
Sabah FK [5]
-3/4 1 - 0
OMC 21:15 FT
  Nasr Salalah
0 - 0
Masirah SC  
0 - 0
KUWA 21:20 FT
[1] Al Arabi (KUW)
4 - 1
Tadamon (KUW) [9]
1 - 0
DUA 21:30 FT
[5] Hoffenheim 2
2 - 0
Leipzig [8] 2
+3/4 1 - 0
- 21:30 FT
[17] A.Bielefeld 4
2 - 2
Wolfsburg [7] 1
+1/2 1 - 0
- 21:30 FT
[2] B.Dortmund
2 - 1
Stuttgart [15] 2
-1 1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[3] B.Leverkusen 3
1 - 0
Bochum [13] 2
-1 1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[11] M.gladbach 1
4 - 0
Greuther Furth [18] 3
-1 3/4 3 - 0
DUC4N 21:30 FT
[13] Stuttgart II
2 - 4
SSV Ulm [2]
+1/2 1 - 1
WALA 21:30 FT
[6] Connah's QN
0 - 0
Penybont [4]
-1 0 - 0
- 21:30 FT
[8] Barry Town
1 - 0
Cefn Druids AFC [12]
-2 1 - 0
- 21:30 FT
[10] Haverfordwest
1 - 2
Caernarfon Town [7]
-1/4 0 - 1
BHRA 21:30 FT
[4] Al Khaldiya(BHR)
1 - 1
Al Hadd [6]
1 - 0
KSAA 21:45 FT
[10] Al Faisaly (KSA)
0 - 0
Al Shabab (KSA) [2]
+1/4 0 - 0
ANHA 22:00 FT
[13] Aston Villa 3
2 - 0
Brighton [9] 3
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[19] Burnley 2
3 - 3
Crystal Palace [12] 3
+0 2 - 3
- 22:00 FT
[20] Newcastle 2
3 - 3
Brentford [11] 2
-1/4 2 - 2
- 22:00 FT
[18] Norwich 3
2 - 1
Southampton [16] 2
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[17] Watford 2
4 - 1
Man Utd [8] 3
+1 1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[6] Wolves 1
1 - 0
West Ham Utd [4] 1
+1/4 0 - 0
ANHB 22:00 FT
[9] Swansea City
1 - 1
Blackpool [11]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[19] Bristol City
1 - 1
Blackburn Rovers [5]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Fulham
4 - 1
Barnsley [24]
-1 3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[8] Huddersfield
1 - 0
West Brom [4]
+1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[21] Hull City
2 - 0
Birmingham [14]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Middlesbrough
1 - 1
Millwall [10]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[18] Preston North End
1 - 2
Cardiff City [22]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[15] Reading
1 - 1
Nottingham Forest [17]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Stoke City 1
2 - 0
Peterborough Utd [23]
-3/4 1 - 0
ANHL1 22:00 FT
[1] Rotherham Utd
3 - 1
Cambridge Utd [16]
-1 1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[22] Fleetwood Town 1
1 - 2
Morecambe [20]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[14] Accrington
2 - 3
Sheffield Wed. [6]
+1/4 1 - 3
- 22:00 FT
[3] Wycombe
1 - 0
Bolton [12]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Milton Keynes Dons
1 - 0
Burton Albion [10]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[24] Crewe Alexandra
2 - 0
Gillingham [21]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[15] Charlton Athletic
2 - 0
Plymouth Argyle [4]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Cheltenham
2 - 1
Shrewsbury [19]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[23] Doncaster Rovers
0 - 0
Lincoln [18]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Portsmouth
2 - 1
Wimbledon [17]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Sunderland
2 - 0
Ipswich [13]
-1/4 0 - 0
ANHL2 22:00 FT
[17] Hartlepool 1
1 - 3
Forest Green [1]
+1/4 0 - 3
- 22:00 FT
[7] Harrogate Town
0 - 2
Salford City [11]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[16] Bristol Rovers
2 - 2
Tranmere Rovers [10]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[9] Newport
1 - 2
Swindon [4]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[20] Barrow
0 - 1
Crawley Town [19]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Exeter City
2 - 1
Carlisle [22]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Bradford City
1 - 1
Northampton [2]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Leyton Orient
4 - 1
Sutton Utd [6]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[15] Mansfield
3 - 1
Scunthorpe Utd [24]
-1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[23] Oldham
3 - 2
Port Vale [5]
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[21] Stevenage
1 - 0
Colchester Utd [18]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Walsall
0 - 0
Rochdale [13]
+0 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[8] Real Oviedo
2 - 0
Amorebieta [21]
-3/4 2 - 0
SCOA 22:00 FT
[7] St. Mirren
1 - 1
Livingston [10]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Dundee Utd 1
1 - 0
Aberdeen [8]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Motherwell
2 - 0
Hearts [3]
+3/4 1 - 0
SCOB 22:00 FT
[4] Partick Thistle
1 - 0
Hamilton [8]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Raith Rovers
2 - 1
Greenock Morton [9]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[6] Dunfermline
3 - 0
Ayr Utd [7]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[2] Kilmarnock
0 - 1
Arbroath [5]
-1/2 0 - 0
SCO2 22:00 FT
[3] Airdrieonians
0 - 2
Cove Rangers [1]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Clyde
3 - 1
East Fife [10]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Alloa Athletic 1
1 - 2
Dumbarton [7]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Peterhead
2 - 1
Queen's Park [4]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Falkirk
0 - 1
Montrose [2]
-1/4 0 - 1
NIRA 22:00 FT
[2] Linfield
1 - 0
Cliftonville [1]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Dungannon Swi.
4 - 2
Portadown FC [11]
-1/4 2 - 2
- 22:00 FT
[12] Warrenpoint Town
0 - 3
Glenavon [9]
+3/4 0 - 3
- 22:00 FT
[7] Ballymena Utd 1
0 - 1
Carrick Rangers [8]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Crusaders Belfast
0 - 1
Glentoran [3]
+0 0 - 0
LITA 22:00 FT
[2] Suduva
3 - 1
Dziugas FC [8]
-1 1/2 2 - 0
MLTA 22:00 FT
[11] Sliema Wanderers
2 - 1
Valletta [7]
0 - 1
MDVA 22:00 FT
[7] Zimbru
1 - 2
Milsami [2]
0 - 1
MNEA 22:00 FT
[10] Zeta
0 - 0
Buducnost [2]
0 - 0
UKRA 22:00 FT
[2] Shakhtar Donetsk
2 - 0
Rukh Vynnyky [11]
-2 1/4 0 - 0
NPA 22:00 FT
[15] Baroka FC
0 - 1
Chippa Utd [13]
-1/4 0 - 0
TBNA 22:15 FT
[4] Sevilla 4
2 - 2
Alaves [15] 4
-1 1 - 2
ITB 22:15 FT
[9] Perugia
2 - 0
Crotone [18]
-1/2 1 - 0
BIA 22:15 FT
[17] Cercle Brugge
1 - 2
Charleroi [4]
-1/4 0 - 2
HLA 22:30 FT
[2] PSV Eindhoven
2 - 0
Vitesse Arnhem [6]
-1 2 - 0
NPA 22:30 FT
[6] SuperSport Utd
1 - 2
Marumo Gallants FC [12]
-3/4 1 - 1
- 22:30 FT
[10] Cape Town City (T)
0 - 0
Mamelodi Sun. [1]
+3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[5] Sekhukhune Utd
1 - 0
Royal AM [3]
0 - 0
ALBA 22:45 FT
[3] Vllaznia Shkoder
3 - 1
Kastrioti Kruje [10]
2 - 0
BULA 22:45 FT
[4] Cska Sofia
2 - 1
Arda Kardzhali [8]
-1 1/4 0 - 1
TBN3 22:59 FT
[A1-3] Cultural Leonesa
2 - 0
S.S. Reyes [A1-9]
-1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[A1-17] Valladolid II
2 - 2
Inter de Madrid [A1-12]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[A2-5] Andorra FC 1
1 - 2
Alcoyano [A2-4]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[A2-3] Real Madrid B
3 - 0
Sabadell [A2-17]
-1/4 1 - 0
PHA 22:59 FT
[1] PSG 1
3 - 1
Nantes [10]
-2 1 - 0
NGA 22:59 FT
[4] Krasnodar
2 - 1
Spartak Moscow [10]
-3/4 1 - 1
BIHA 22:59 FT
[2] FK Tuzla City
0 - 2
Zrinjski [1]
0 - 1
HUNA 22:59 FT
[11] Gyirmot SE
1 - 1
Kisvarda FC [2]
+1/2 0 - 1
SRBA 22:59 FT
[5] FK Napredak
1 - 1
Radnicki Nis [8]
+0 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[4] Olympiakos Nic.
3 - 2
Anorthosis [8]
+1/4 1 - 1
TNKA 22:59 FT
[5] Alanyaspor
2 - 0
Besiktas [10]
+1/4 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[15] Bursaspor 1
2 - 4
Istanbulspor AS [6]
-1/4 1 - 3
- 22:59 FT
[12] Genclerbirligi
0 - 1
Tuzlaspor [7]
-1/2 0 - 1
AUTA 22:59 FT
[1] RB Salzburg
0 - 0
Admira [10]
-2 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[5] SV Ried
1 - 0
Hartberg [7]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[8] Rapid Wien
1 - 0
SCR Altach [12]
-1 1/2 0 - 0
OMC 22:59 FT
  Al Seeb
1 - 0
Ibri Club  
0 - 0
CROA 23:05 FT
[8] Istra 1961
3 - 4
Sibenik [7]
-1/4 1 - 1
UAEA 23:15 FT
[5] Al Jazira 1
1 - 5
Al Ain [1]
1 - 3
- 23:15 FT
[14] Emirates Club
1 - 1
Ittihad Kalba [9]
0 - 0
ITA3 23:30 FT
[C-6] Avellino
1 - 1
AZ Picerno [C-11]
-1 1/4 0 - 1
POLA 23:30 FT
[10] Stal Mielec
3 - 3
Lechia GD [3]
+1/4 1 - 2
KUWA 23:35 FT
[3] Al Nasr (KUW)
3 - 2
Salmiya [6]
0 - 2
KSAA 23:40 FT
[7] Al Nasr (KSA)
2 - 2
Al Raed [6]
-1 2 - 2
ITA 00:00 FT
[9] Lazio 3
0 - 2
Juventus [7] 1
+0 0 - 1
BDNC 00:00 FT
  Rio Ave
2 - 1
Olhanense  
-1 3/4 0 - 1
POLB 00:00 FT
[3] Podbeskidzie
4 - 0
Gornik Polkowice [18]
-1 1/4 1 - 0
MLTA 00:00 FT
[12] Gudja United
0 - 1
Floriana [3] <