x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGAU21 15:00 FT
  Ural U21
1 - 2
CSKA Mos. U21  
+1 3/4 0 - 2
IDNA 15:15 FT
  Barito Putera (T)
4 - 1
Persiraja Banda Aceh  
-3/4 2 - 0
AUSA 15:45 FT
[2] Melbourne City
2 - 1
Brisbane Roar [12]
-1 1/4 2 - 0
NGAU21 16:00 FT
  Chertanovo U21
4 - 2
FK Sochi U21  
-1/4 2 - 2
- 16:00 FT
  Akademiya Konoplev U21 1
0 - 4
Strogino Moscow U21  
+1/2 0 - 3
HQW 16:00 FT
[2] Red Angels Nữ
1 - 0
Gyeongju Nữ [1]
+0 0 - 0
NGAU21 17:00 FT
  Rubin Kazan U21
1 - 1
Nizhny Nov U21  
-1/2 1 - 1
- 17:00 FT
  Kryliya Sov. U21
0 - 3
Spartak Mos. U21  
+1/2 0 - 2
- 17:00 FT
  Khimki U21
1 - 1
Zenit U21  
+1 0 - 0
- 17:00 FT
  ORS 5 U21 1
1 - 1
Krasnodar U21  
1 - 0
ARMA 17:00 FT
[9] Van Yerevan
0 - 2
Pyunik [2]
+3/4 0 - 2
NGAU21 18:00 FT
  Arsenal Tula U21
1 - 4
Akhmat Gr. U21  
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
  Ufa U21
0 - 1
Din. Moscow U21  
+1 1/2 0 - 1
IDNA 18:15 FT
  Persik Kediri (T)
2 - 3
Arema Indonesia  
+1/2 1 - 3
IRNA 18:30 FT
[7] Peykan
0 - 1
Fajr Sepasi [11]
-1/2 0 - 1
ARMA 19:00 FT
[4] FC Noah
0 - 1
Ararat-Armenia [1]
+3/4 0 - 0
IRNA 19:30 FT
[6] Mes Rafsanjan
1 - 1
Persepolis [2]
+3/4 0 - 0
OMC 19:40 FT
  Al Nahda (OMA)
3 - 0
Jaalan Club  
2 - 0
- 19:40 FT
  Mjees SC
0 - 0
Dhofar  
- 19:40 FT
  Rustaq Club
3 - 2
Qurayyat FC  
3 - 0
- 19:40 FT
  Al Ittifaq (OMA)
0 - 1
Mussanah Club  
0 - 1
URUA 19:45 FT
[16] Villa Espanola
0 - 3
Liverpool P. (URU) [4]
+3/4 0 - 1
ANHU23 20:00 FT
[1-11] Leeds Utd U23
1 - 3
Chelsea U23 [1-9]
-1/4 1 - 2
EGYA 20:00 FT
[9] Al Masry 1
2 - 2
Pyramids FC [2]
+1/2 0 - 2
NGAU21 20:30 FT
  Lok. Moscow U21
1 - 3
Rostov U21  
-1/4 0 - 3
IRNA 20:30 FT
[8] Foolad Khozestan 1
1 - 0
Havadar SC [15]
-1/2 0 - 0
IDNA 20:45 FT
  Bali United Pusam (T)
2 - 1
Persela Lamon  
-1 1 - 1
OMC 20:45 FT
  Al Kamil
1 - 2
Bahla Club  
0 - 0
GHQG 21:00 FT
  Sri Lanka
3 - 3
Seychelles  
1 - 1
INDA 21:00 FT
  ATK (T)
4 - 2
Kerala Blasters  
3 - 1
ALGA 21:00 FT
[17] HB Chelghoum Laid
0 - 0
JS Saoura [9]
+1/2 0 - 0
OMC 21:15 FT
  Salalah
2 - 1
Muscat Club  
0 - 0
- 21:15 FT
  Al Ittihad (OMA)
1 - 1
Fanja  
0 - 0
IRNA 21:30 FT
[5] Esteghlal Tehran
0 - 0
Nassaji Mazandaran [12]
-1 0 - 0
- 21:30 FT
[1] Sepahan
0 - 0
Tractor SC [10]
0 - 0
AZEA 22:00 FT
[1] Karabakh Agdam
1 - 0
Keşla FK [7]
-2 0 - 0
BULA 22:30 FT
[7] Beroe
1 - 1
Pirin Blagoevgrad [13]
-1 0 - 0
RMNA 22:30 FT
[16] Aca. Clinceni (T)
0 - 2
Sepsi OSK [11]
+3/4 0 - 1
CZEB 22:30 FT
[11] Usti & Labem
0 - 2
Opava [5]
-1/4 0 - 2
EGYA 22:30 FT
[11] ENPPI Cairo
1 - 1
Semouha Club [13]
+1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[17] Ismaily SC
0 - 2
Zamalek SC [3]
+1 0 - 0
KUWA 22:40 FT
[8] Kazma 1
1 - 0
Fahaheel [5]
-3/4 0 - 0
BDNC 22:59 FT
  Casa Pia AC
3 - 1
SC Farense  
-1/4 2 - 0
NGA 22:59 FT
[1] Zenit
5 - 1
Nizhny Nov [14]
-2 1/2 3 - 1
LITA 22:59 FT
[1] Zalgiris
0 - 0
Kauno Zalgiris [3]
-1 1/4 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[3] Ruzomberok
3 - 0
Trencin [6]
-1/4 2 - 0
OMC 22:59 FT
  Samail
0 - 1
Saham Club  
0 - 1
ALGA 22:59 FT
[11] JS Kabylie 1
1 - 1
RC Arbaa [15]
-1 3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[12] MC Oran
0 - 0
ES Setif [10]
-1/4 0 - 0
POLB 00:00 FT
[13] Puszcza Nie.
0 - 0
GKS Jastrzebie [17]
-1/4 0 - 0
BIHA 00:00 FT
[8] Velez Mostar
1 - 1
Siroki Brijeg [4]
+0 0 - 0
CROA 00:00 FT
[10] Hrvatski Dragovoljac 1
1 - 2
Slaven Belupo [9]
+1/2 0 - 2
ESTA 00:00 FT
[7] Tulevik Viljandi
0 - 2
Kuressaare [6]
+1/4 0 - 0
SRBA 00:00 FT
[7] Backa Topola
1 - 2
FK Metalac GM [13]
-1 1/4 1 - 1
MNEA 00:15 FT
[1] Sutjeska
0 - 2
Decic Tuzi [3]
0 - 2
DUB 00:30 FT
[17] Sandhausen
1 - 2
Nurnberg [7]
+1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[16] Hannover 96 1
0 - 0
Paderborn 07 [4]
-1/4 0 - 0
UKRA 00:30 FT
[13] Chernomorets
1 - 6
Dinamo Kiev [1]
+2 1/4 1 - 3
AUTB 00:30 FT
[12] Horn
2 - 3
Liefering [2]
+1 1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[4] SKU Amstetten
5 - 2
Rapid Wien II [11]
-3/4 1 - 2
- 00:30 FT
[15] LASK Juniors
0 - 1
Floridsdorfer AC [3]
+1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[9] St.Polten
1 - 1
Vorwarts Steyr [16]
-1 1/4 0 - 1
DENB 00:30 FT
[11] Hobro I.K.
2 - 1
Hvidovre IF [3]
+1/2 1 - 0
DUC3 01:00 FT
[17] Verl
2 - 4
Saarbrucken [6]
+0 0 - 1
DUC4BA 01:00 FT
[15] Eltersdorf
1 - 2
FC Pipinsried [13]
-1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[7] Wacker Burghausen
0 - 1
SpVgg Bayreuth [1]
+1/2 0 - 0
DUC4DB 01:00 FT
[15] Ger.Halberstadt
1 - 1
Babelsberg [7]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[6] VSG Altglienicke
2 - 1
Luckenwalde [10]
-1/4 1 - 1
PH3 01:00 FT
[13] Stade Briochin 1
1 - 1
SO Cholet [9]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[10] Avranches
3 - 2
FC Bastia-Borgo [18]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[5] Chateauroux
4 - 1
Orleans [12]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[17] Creteil
0 - 1
Annecy FC [2]
0 - 1
- 01:00 FT
[8] Le Mans
0 - 2
Villefranche [3]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[7] Sedan
0 - 0
Boulogne [16]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Sete
2 - 1
Red Star 93 [15]
+1/2 0 - 1
LITA 01:00 FT
[9] Banga
1 - 1
Dainava Alytus [7]
+0 0 - 0
DENA 01:00 FT
[9] Odense BK 1
2 - 3
Viborg [8]
-1/4 0 - 2
DENB 01:00 FT
[7] HB Koge
3 - 0
Esbjerg FB [8]
-1/4 3 - 0
EGYA 01:00 FT
[1] Ahly Cairo 1
1 - 0
Arab Contractors [15]
-1 3/4 0 - 0
DUC4B 01:30 FT
[B-6] Rehden
2 - 3
SSV Jeddeloh [B-4]
-1/4 1 - 0
DUC4T 01:30 FT
  Wegberg-Beeck 1
1 - 1
Essen  
+2 1 - 0
RMNA 01:30 FT
[10] Chindia Targoviste 2
2 - 2
Rapid Bucuresti [5]
+0 0 - 0
BDNC 01:45 FT
  Penafiel
0 - 3
Portimonense  
+1/4 0 - 3
ANHU23 02:00 FT
[1-14] Derby County U23
1 - 1
Man Utd U23 [1-7]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[2-1] Fulham U23
3 - 0
Stoke City U23 [2-4]
-1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[2-14] Birmingham U23 1
1 - 2
Wolves U23 [2-6]
+3/4 1 - 0
HLB 02:00 FT
[5] Ajax U21
4 - 4
Volendam [1]
+1/4 4 - 2
- 02:00 FT
[20] Dordrecht 90
0 - 4
De Graafschap [6]
+1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[4] Emmen
2 - 0
PSV Eindhoven U21 [10]
-1 1 - 0
- 02:00 FT
[16] Telstar
0 - 2
ADO Den Haag [3]
+1/2 0 - 2
- 02:00 FT
[14] VVV Venlo
2 - 0
Eindhoven [7]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[8] Den Bosch
1 - 0
TOP Oss [18]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[19] Almere City
0 - 2
MVV Maastricht [11]
-1 1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[13] NAC Breda
1 - 1
Utrecht U21 [15]
-1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[17] Helmond Sport
1 - 5
SBV Excelsior [2]
+3/4 0 - 2
- 02:00 FT
[9] Roda JC
2 - 2
AZ Alkmaar U21 [12]
-1 1/4 1 - 1
BIB 02:00 FT
[2] Waasland-Beveren
0 - 2
RE Mouscron [6]
0 - 0
HUNA 02:00 FT
[8] Zalaegerzseg
1 - 1
Mezokovesdi SE [5]
+0 0 - 0
VENA 02:15 FT
[B-3] Estu.Merida
1 - 0
Dep.Lara [A-4]
+0 0 - 0
AUTB 02:25 FT
[13] Austria Wien II
1 - 4
Aust Lustenau [1]
+1/2 1 - 1
DUA 02:30 FT
[16] Augsburg 2
2 - 1
Bayern Munich [1] 1
+2 1/4 2 - 1
POLB 02:30 FT
[1] Miedz Legnica
2 - 0
Odra Opole [10]
-1 0 - 0
TSB 02:30 FT
[3] Schaffhausen 1
2 - 0
Aarau [6]
+0 1 - 0
- 02:30 FT
[7] Stade L. Ouchy
2 - 0
Thun [4]
+0 2 - 0
- 02:30 FT
[9] Yverdon
2 - 1
Winterthur [1]
+0 1 - 0
URUA 02:30 FT
[7] CA Fenix
2 - 1
Dep. Maldonado [14]
-1/4 1 - 0
ANHB 02:45 FT
[3] QPR 3
2 - 0
Luton Town [16] 3
-1/4 1 - 0
SCOB 02:45 FT
[10] Queen of South
1 - 2
Inverness C.T. [3]
+1/4 0 - 1
NIRA 02:45 FT
[6] Coleraine
3 - 1
Larne [4]
+1/4 2 - 1
BIA 02:45 FT
[5] KV Mechelen
2 - 1
Club Brugge [3]
+3/4 0 - 0
IREA 02:45 FT
[6] Dundalk
1 - 2
Derry City [4]
-1/4 1 - 1
- 02:45 FT
[1] Shamrock Rovers
2 - 1
Drogheda Utd [7]
-1 1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[8] Finn Harps
5 - 0
Longford Town [10]
-1 1/4 2 - 0
- 02:45 FT
[3] Sligo Rovers
1 - 1
Bohemians [5]
+1/2 1 - 0
- 02:45 FT
[9] Waterford Utd
0 - 0
St. Patrick's [2]
-1/4 0 - 0
IREB 02:45 FT
[5] Bray Wanderers
0 - 2
UC Dublin [3]
+1/4 0 - 0
WALA 02:45 FT
[1] The New Saints
2 - 0
Newtown AFC [3]
-1 1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[5] Bala Town
3 - 1
Flint Town Utd [2]
-1/2 1 - 0
- 02:45 FT
[11] Cardiff Metropolitan
0 - 1
Aberystwyth [9]
-1 0 - 1
TBNA 03:00 FT
[20] Levante 2
0 - 0
Athletic Bilbao [8] 1
+1/4 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[19] Fuenlabrada 1
1 - 1
Mirandes [18]
-1/4 1 - 0
TBN3 03:00 FT
[A2-20] Real Betis B
1 - 2
Linense [A2-9]
+0 1 - 2
- 03:00 FT
[A1-8] Racing Ferrol
5 - 0
Celta Vigo II [A1-13]
-1/2 3 - 0
PHA 03:00 FT
[9] Monaco 1 3
2 - 2
Lille [13] 5
-1/2 1 - 2
ARGA 03:00 FT
[5] Estudiantes LP
4 - 1
CA Huracan [11]
+0 3 - 1
BDNC 03:45 FT
  Benfica
4 - 1
Pacos Ferreira  
-1 1/2 0 - 0
VENA 04:30 FT
[A-1] Dep.Guaira
0 - 5
Caracas [C-1]
+0 0 - 4
URUA 04:45 FT
[11] Wanderers
4 - 1
IA Sud America [10]
-3/4 2 - 1
BRB 05:00 FT
[15] Brusque FC/SC
2 - 0
Operario/PR [13]
-1/2 1 - 0
- 05:00 FT
[11] Vasco DG/RJ
2 - 2
Remo/PA [17]
-1/4 1 - 2
PARA 05:00 FT
[7] 12 de Octubre
0 - 0
Guairena FC [5]
+0 0 - 0
ARGA 05:15 FT
[23] San Lorenzo 1
0 - 1
Gimnasia LP [10]
+0 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[11] SD Aucas 1
2 - 4
Macara [14]
-1 2 - 3
ARGA 07:30 FT
[2] Talleres Cordoba
1 - 1
Velez Sarsfield [4]
-1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[16] Argentinos Jun.
0 - 0
Godoy Cruz [14]
-3/4 0 - 0
BRB 07:30 FT
[9] Vila Nova/GO
2 - 1
Londrina/PR [16]
-1/4 2 - 0
VENA 07:30 FT
[C-2] Monagas
1 - 1
Dep.Tachira [B-1]
+0 1 - 1
CRCA 08:00 FT
[9] Perez Zeledon
3 - 0
Cartagines [5]
+1/4 2 - 0
DUC4N 01:00 Hoãn
[14] Sonnenhof
-
Koblenz [15]
-
 
« 19 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo