x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[4] Sony Sendai
4 - 0
Maruyasu Okazaki [14]
-3/4 1 - 0
IDNA 15:15 FT
  Persela Lamon (T)
0 - 2
Borneo FC  
+1/2 0 - 1
GHU16 19:30 FT
  Ba Lan U16
4 - 1
Slovenia U16  
1 - 0
C1U19 20:00 FT
[G-1] Sevilla U19
2 - 0
Wolfsburg U19 [G-4]
-1 1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[F-2] Villarreal U19
1 - 2
Man Utd U19 [F-1]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[F-4] Young Boys U19
2 - 3
Atalanta U19 [F-3]
+3/4 1 - 1
- 20:30 FT
[G-3] Lille U19 1
1 - 0
RB Salzburg U19 [G-2]
+3/4 0 - 0
IDNA 20:30 FT
  Arema Indonesia (T)
2 - 1
Barito Putera  
-3/4 0 - 0
C1U19 21:00 FT
[H-4] Malmo U19
1 - 3
Zenit U19 [H-3]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[E-1] Dinamo Kiev U19
2 - 1
Bayern Munich U19 [E-4]
-2 1/4 1 - 0
ARMC 21:00 FT
  Pyunik
0 - 0
Van Yerevan  
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 2-4
INDA 21:00 FT
  Hyderabad
0 - 1
Chennaiyin FC  
-1/4 0 - 0
C1U19 22:00 FT
[H-2] Chelsea U19
1 - 3
Juventus U19 [H-1]
-1/4 0 - 3
- 22:00 FT
[E-3] Barcelona U19
0 - 3
Benfica U19 [E-2]
+3/4 0 - 2
CZEC 22:00 FT
  C. Budejovice
1 - 1
Sigma Olomouc  
-1/2 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-5
EGYA 22:30 FT
[15] Arab Contractors
1 - 1
Ismaily SC [17]
+0 0 - 0
ACL 22:59 FT
[A-2] Al Hilal
2 - 0
Pohang Steelers [G-2]
-3/4 1 - 0
EU17VL 00:00 FT
  Thụy Điển U17
2 - 2
Latvia U17  
2 - 0
C1 00:45 FT
[E-4] Dinamo Kiev 1
1 - 2
Bayern Munich [E-1] 1
+1 1/2 0 - 2
- 00:45 FT
[F-2] Villarreal 1
0 - 2
Man Utd [F-1] 1
-1/4 0 - 0
DUC4BA 01:00 FT
[20] Rosenheim
0 - 0
FC Pipinsried [13]
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[3] Schweinfurt
3 - 1
Greuther Furth II [19]
-2 2 - 1
EGYA 01:00 FT
[10] Future FC
1 - 2
ENPPI Cairo [11]
-1/4 0 - 1
DUC4BA 01:30 FT
[12] Memmingen
2 - 1
Heimstetten [17]
+1/4 1 - 1
ANHB 02:45 FT
[17] Nottingham Forest 1
0 - 0
Luton Town [16]
+0 0 - 0
- 02:45 FT
[11] Blackpool
0 - 0
West Brom [4]
+1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[6] Coventry
0 - 0
Birmingham [14]
-1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[12] Middlesbrough
1 - 2
Preston North End [18]
-1/4 1 - 0
ANHL1 02:45 FT
[18] Lincoln
0 - 3
Portsmouth [9]
-1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[19] Shrewsbury 1
1 - 1
Sunderland [8]
+1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[20] Morecambe
2 - 2
Charlton Athletic [15]
+1/2 1 - 2
- 02:45 FT
[16] Cambridge Utd
2 - 2
Wigan [2]
+1/2 1 - 0
- 02:45 FT
[17] Wimbledon 1
3 - 2
Crewe Alexandra [24]
-1/2 3 - 1
- 02:45 FT
[10] Burton Albion
4 - 0
Accrington [14]
-1/2 2 - 0
- 02:45 FT
[21] Gillingham
0 - 2
Cheltenham [11]
+1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[13] Ipswich
0 - 2
Rotherham Utd [1]
+0 0 - 1
- 02:45 FT
[7] Oxford Utd
3 - 1
Fleetwood Town [22]
-3/4 2 - 1
- 02:45 FT
[4] Plymouth Argyle
0 - 3
Wycombe [3]
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[6] Sheffield Wed.
2 - 1
Milton Keynes Dons [5]
-1/4 0 - 0
ANHL2 02:45 FT
[10] Tranmere Rovers
2 - 1
Bradford City [12]
+0 0 - 1
- 02:45 FT
[13] Rochdale
2 - 2
Stevenage [21]
-1/2 2 - 1
- 02:45 FT
[4] Swindon
3 - 1
Hartlepool [17]
-3/4 0 - 0
- 02:45 FT
[22] Carlisle
0 - 2
Harrogate Town [7]
+0 0 - 1
- 02:45 FT
[11] Salford City 2
1 - 1
Bristol Rovers [16]
-1/2 0 - 1
- 02:45 FT
[1] Forest Green
2 - 0
Barrow [20]
-3/4 0 - 0
- 02:45 FT
[19] Crawley Town
1 - 1
Newport [9]
+1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[6] Sutton Utd
2 - 0
Mansfield [15]
-1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[18] Colchester Utd
3 - 1
Exeter City [3]
+1/2 2 - 0
- 02:45 FT
[2] Northampton
2 - 1
Oldham [23]
-3/4 2 - 0
- 02:45 FT
[5] Port Vale 1
0 - 1
Walsall [14]
-1/2 0 - 1
- 02:45 FT
[24] Scunthorpe Utd
1 - 1
Leyton Orient [8]
+1/2 0 - 1
NIRA 02:45 FT
[10] Dungannon Swi.
0 - 2
Crusaders Belfast [5]
+1 1/4 0 - 2
C1 03:00 FT
[H-4] Malmo 5
1 - 1
Zenit [H-3] 4
+3/4 1 - 0
- 03:00 FT
[E-2] Barcelona 1
0 - 0
Benfica [E-3] 4
-1 0 - 0
- 03:00 FT
[H-1] Chelsea
4 - 0
Juventus [H-2] 1
-3/4 1 - 0
- 03:00 FT
[F-4] Young Boys 3
3 - 3
Atalanta [F-3] 2
+3/4 1 - 1
- 03:00 FT
[G-1] Lille 3
1 - 0
RB Salzburg [G-2] 4
+0 1 - 0
- 03:00 FT
[G-3] Sevilla 1
2 - 0
Wolfsburg [G-4] 3
-3/4 1 - 0
ANHB 03:00 FT
[15] Reading
0 - 1
Sheffield Utd [13]
+1/4 0 - 0
ANHL1 03:00 FT
[12] Bolton
3 - 0
Doncaster Rovers [23]
-1 2 - 0
ARGA 03:00 FT
[10] Gimnasia LP
5 - 2
Talleres Cordoba [2]
+0 2 - 0
- 03:00 FT
[11] CA Huracan
1 - 0
Patronato Parana [24]
-1/2 0 - 0
COLB 03:00 FT
[2] Union Magdalena
4 - 1
Bogota FC [14]
-3/4 2 - 0
- 03:15 FT
[12] Llaneros FC
0 - 1
Fortaleza [7]
-1/4 0 - 0
VENA 04:15 FT
[B-2] Portuguesa
1 - 1
Metropolitano [C-4]
+0 0 - 0
BRAA 05:00 FT
[13] Atletico/GO
1 - 1
Juventude/RS [15]
-1/2 0 - 0
ARGA 05:15 FT
[19] Aldosivi 1
2 - 0
San Lorenzo [23]
+1/4 1 - 0
CRCA 06:00 FT
[9] Perez Zeledon 2
1 - 0
Sporting (CRC) [7]
+0 1 - 0
VENA 06:30 FT
[A-2] Puerto Cabello 1
2 - 3
Aragua [A-3]
+1/4 1 - 0
BRAA 07:00 FT
[18] Gremio/RS 1
2 - 2
Flamengo/RJ [2]
-1/4 0 - 0
MEXB 07:00 FT
[7] Tampico Madero
2 - 1
Mineros de Zac. [10]
-1/2 1 - 0
ARGA 07:30 FT
[14] Godoy Cruz
1 - 3
Estudiantes LP [5]
+0 1 - 2
- 07:30 FT
[4] Velez Sarsfield
2 - 0
Argentinos Jun. [16]
-1/4 0 - 0
BRAA 07:30 FT
[3] Palmeiras/SP
2 - 2
Atl. Mineiro/MG [1]
+3/4 1 - 1
USAA 08:05 FT
[Dong-2] Nashville FC
3 - 1
Orlando City [Dong-6]
-1/2 1 - 1
CRCA 09:00 FT
[4] Dep. Saprissa
3 - 0
San Carlos [8]
-1 1/4 0 - 0
MEXB 09:15 FT
[6] Pumas Tabasco
0 - 1
Tepatitlan FC [12]
-1/4 0 - 1
USAA 10:30 FT
[Tay-2] Seattle Sounders
0 - 0
Real Salt Lake [Tay-7]
-1 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-6
NIRA 02:45 Hoãn
[2] Linfield
-
Ballymena Utd [7]
-
 
« 23 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo