x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30 FT
[10] Jiangxi Liansheng (T)
1 - 2
Qingdao Hainiu [3]
+1/2 1 - 2
- 15:00 FT
[1] Nantong Zhiyun (T)
2 - 1
Zibo Cuju [12]
-2 0 - 1
TQA 15:30 FT
[12] Beijing Guoan (T)
4 - 1
Shenzhen FC [10]
-1/4 1 - 0
AUSC 16:15 FT
  Rochedale Rovers
0 - 2
Peninsula Power  
+1 1/2 0 - 1
- 16:30 FT
  Brisbane City
4 - 2
Queensland Lion  
+1 1/2 1 - 0
TQA 16:30 FT
[15] Cangzhou Mighty Lions (T)
0 - 2
Tianjin Tigers [8]
+1/4 0 - 2
AUSC 17:00 FT
  Eastern Utd (T)
0 - 5
Adelaide City  
+2 1/2 0 - 4
HQA 17:00 FT
[10] Gimcheon Sangmu
1 - 1
Seongnam Ilhwa Ch. [12]
-3/4 1 - 1
HQB 17:00 FT
[4] Daejeon Hana Citizen
1 - 1
Gwangju [1]
+0 0 - 1
AUSBPL 17:05 FT
[11] Coomera Colts
1 - 4
Grange Thistle [10]
+0 0 - 2
HQA 17:30 FT
[9] Daegu
1 - 0
Jeju Utd [5]
+0 0 - 0
- 17:30 FT
[6] Suwon FC
2 - 1
Pohang Steelers [3]
+1/2 0 - 0
HQB 17:30 FT
[8] GimPo Citizen
2 - 2
Jeonnam Dragons [10]
+1/4 0 - 1
AUSC 18:00 FT
  Armadale SC (T)
4 - 1
Bayswater City  
+1/4 1 - 1
- 18:30 FT
  Sorrento (T)
1 - 1
Cockburn City  
-1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-2
TQB 18:30 FT
[14] Beijing Sport Univ (T) 1
1 - 2
Liaoning Shenyang [17]
-1/4 0 - 2
SINA 18:45 FT
[6] Geylang Intl
2 - 2
Young Lions [8]
1 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Halmstads
1 - 0
Varnamo  
+0 0 - 0
TDU21 19:00 FT
  Osters U21
6 - 0
Kalmar U21  
-2 0 - 0
TQA 19:00 FT
[2] Shandong Taishan (T)
3 - 0
Dalian Professional [14]
-1 1/2 0 - 0
C1 20:00 FT
  SP La Fiorita (T)
1 - 2
Inter d.Escaldes  
+1 1 - 0
GHCLB 21:30 FT
  CSKA 1948 Sofia
4 - 1
Lok. Plovdiv  
0 - 1
WAFF16 22:00 FT
[A-1] Iraq U16
2 - 1
Yemen U16 [A-3]
0 - 0
LATA 22:00 FT
[6] BFC Daugava
1 - 0
Supernova Riga [9]
-1 0 - 0
LITA 22:00 FT
[1] Hegelmann Litauen
2 - 2
Suduva [5]
+0 0 - 0
TDU21 22:00 FT
  Mjallby U21
4 - 0
Landskrona U21  
3 - 0
- 22:00 FT
  Varbergs BoIS U21
3 - 1
Goteborg U21  
0 - 1
UZBA 22:00 FT
[1] Navbahor
0 - 0
Metallurg Bekabad [8]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Bunyodkor
1 - 1
Kokand-1912 [11]
-1/2 0 - 0
GHCLB 22:15 FT
  Cherno More
1 - 2
Academy Pandev  
0 - 2
EU19 22:30 FT
[A-3] Slovakia U19
0 - 1
Italia U19 [A-2]
+1 1/2 0 - 1
GHCLB 22:30 FT
  SKU Amstetten
2 - 0
Lask  
2 - 0
FIN3 22:30 FT
  Hameenlinna
2 - 1
Tampere Utd  
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  Vaajakoski
1 - 1
VIFK Vaasa  
-1/4 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Helsingborg 1
2 - 0
Jonkopings  
-1 2 - 0
GEOA 22:59 FT
[5] Saburtalo
1 - 0
FC Telavi [6]
-1/2 0 - 0
LATA 22:59 FT
[8] Spartaks Jurmala
4 - 2
METTA/LU Riga [10]
-1/4 1 - 2
NORC 22:59 FT
  Vidar
1 - 3
Bryne  
+1 1/2 0 - 0
FIN3 22:59 FT
  Atlantis
4 - 1
PK Keski Uusimaa  
-1/2 1 - 0
GHCLB 23:15 FT
  Zrinjski
3 - 3
Shkendija  
1 - 1
- 23:30 FT
  Schweinfurt
3 - 2
Wurzburger  
1 - 0
- 23:30 FT
  FK Napredak
0 - 3
CFR Cluj  
0 - 0
- 23:30 FT
  Rapid Wien
2 - 2
Floridsdorfer AC  
1 - 1
- 00:00 FT
  Zenit
1 - 1
Nizhny Nov  
1 - 1
GEOA 00:00 FT
[1] Dinamo Batumi
4 - 0
Torpedo Kut. [7]
-2 1 - 0
LITA 00:00 FT
[8] Banga
0 - 4
FK Riteriai [4]
+3/4 0 - 0
EU19 01:00 FT
[A-4] Romania U19
1 - 2
Pháp U19 [A-1]
+1 3/4 0 - 2
WAFF16 01:00 FT
[A-2] Jordan U16
1 - 0
Oman U16 [A-4]
1 - 0
BRAU20 01:00 FT
  Internacional/RS U20
0 - 5
Corinthians/SP U20  
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
  Gremio/RS U20
2 - 1
Atletico/PR U20  
1 - 0
GHCLB 01:30 FT
  Alloa Athletic
1 - 3
Partick Thistle  
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
  The New Saints
5 - 1
Bala Town  
-1 2 - 0
ICEA 02:15 FT
[12] IA Akranes
1 - 1
Hafnarfjordur [10]
+3/4 0 - 0
- 02:15 FT
[4] Valur Rey.
2 - 1
Leiknir Rey. [11]
-1 1/4 1 - 1
C1 02:30 FT
  Levadia T.
1 - 6
Vikingur Rey.  
-1/4 1 - 3
CCF20 03:00 FT
[C-4] Aruba U20
1 - 4
El Salvador U20 [C-1]
1 - 1
- 05:00 FT
[B-4] Suriname U20 1
0 - 3
Haiti U20 [B-2]
0 - 0
ARGA 05:00 FT
[27] Aldosivi 1
0 - 0
CA Platense [6]
+0 0 - 0
BRB 05:10 FT
[15] Chapecoense
1 - 2
CRB/AL [8]
-1/4 1 - 1
PARA 05:30 FT
[7] Sol de America
0 - 3
Libertad [1]
+3/4 0 - 2
- 05:30 FT
[2] Cerro Porteno
3 - 1
General Caballero [9]
-1 0 - 0
CCF20 07:30 FT
[C-2] Guatemala U20
3 - 1
Panama U20 [C-3]
2 - 1
ARGA 07:30 FT
[21] C. Cordoba SdE
0 - 2
San Lorenzo [13]
-1/2 0 - 0
CRCA 09:00 FT
[A-1] Herediano 1
1 - 1
Cartagines [B-6]
-1/2 1 - 0
CCF20 09:30 FT
[B-3] Trinidad &T. U20 (T)
0 - 5
Mexico U20 [B-1]
0 - 2
USC 09:30 FT
  LA Galaxy
1 - 2
Sacramento  
-1 1 - 1
 
« 21 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo