x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30 FT
[8] Shaanxi Changan (T) 1
3 - 2
Beijing BIT [18]
-1 3/4 1 - 1
- 14:30 FT
[17] Nanjing City
1 - 3
Kunshan FC [5]
+1 0 - 1
GHCLB 14:40 FT
  Universitaea Cluj
9 - 2
Sanatatea Cluj  
2 - 2
- 15:00 FT
  Arda Kardzhali
0 - 2
Septemvri Sofia  
0 - 1
TQB 15:00 FT
[14] Suzhou Dongwu (T)
3 - 0
Guangxi Pingguo [10]
+3/4 1 - 0
- 15:00 FT
[9] Qingdao Y.Island (T)
3 - 0
Shijiazhuang Gongfu [6]
-1/2 1 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Liptovsky Mikulas
3 - 1
FC Kosice  
-3/4 1 - 1
- 16:00 FT
  Korona Kielce
1 - 0
Radomiak Radom  
+1/4 1 - 0
- 16:00 FT
  LKS Lodz
1 - 0
Resovia  
+0 1 - 0
- 16:00 FT
  Zaglebie Sosno
3 - 2
Katowice  
+0 0 - 1
NHATC 16:00 FT
  Consa. Sapporo
1 - 2
Ventforet Kofu  
+0 1 - 2
AUSC 16:30 FT
  Logan Light. (T)
5 - 0
Sunshine Coast  
2 - 0
- 16:30 FT
  Cooks Hill Utd (T)
0 - 3
Newcastle Olympic  
+1/2 0 - 2
AUSBPL 16:30 FT
[2] Albany Creek
0 - 0
Magic United [6]
-1 1/2 0 - 0
NHATC 16:30 FT
  Avispa Fukuoka (T)
3 - 1
Grulla Morioka  
-1/4 0 - 0
- 16:30 FT
  Shonan Bellmare
0 - 1
Jubilo Iwata  
-3/4 0 - 1
- 17:00 FT
  Urawa Red (T)
0 - 1
Thespa Kusatsu  
-1 1/4 0 - 1
- 17:00 FT
  Kashima Antlers (T)
3 - 0
Omiya Ardija  
-1 1/2 1 - 0
- 17:00 FT
  Kawasaki Fro.
0 - 1
Tokyo Verdy  
-1 1/4 0 - 1
- 17:00 FT
  Nagoya Grampus (T)
1 - 0
Zweigen Kan.  
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
  Kashiwa Reysol (T)
2 - 1
Tokushima Vortis  
+0 0 - 1
- 17:00 FT
  Shimizu S-Pulse
0 - 1
Kyoto Sanga  
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Vissel Kobe (T)
2 - 1
Renofa Yamaguchi  
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Sanf Hiroshima
5 - 0
Yokohama FC  
-1 1/2 1 - 0
- 17:00 FT
  Yokohama FM (T)
0 - 2
Tochigi SC  
-1 3/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Cerezo Osaka (T)
3 - 2
Vegalta Sendai  
-3/4 2 - 1
- 17:00 FT
  Sagan Tosu (T)
3 - 2
Roas. Kumamoto  
-1/2 1 - 1
- 17:00 FT
  Gamba Osaka (T)
3 - 1
Oita Trinita  
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
  FC Tokyo (T)
2 - 2
V-Varen Nagasaki  
-1/2 2 - 2
TS 90': 2-2; HP: 0-1
HQA 17:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
2 - 1
Suwon Bluewings [11]
-1/2 0 - 0
HQB 17:00 FT
[6] Gyeongnam
0 - 0
Chungnam Asan [5]
+1/4 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[13] Mokpo City
0 - 1
Hwaseong FC [3]
+1/4 0 - 1
AUSBPL 17:15 FT
[5] Wynnum Wolves
3 - 0
North Star [7]
-3/4 1 - 0
HQA 17:30 FT
[5] Incheon Utd
4 - 1
Gangwon [9]
+0 1 - 0
- 17:30 FT
[7] FC Seoul
1 - 2
Ulsan Hyundai [1]
+1/2 1 - 0
HQB 17:30 FT
[3] Bucheon 1995
0 - 1
Anyang [4]
+0 0 - 1
- 17:30 FT
[7] Seoul E-Land
2 - 3
Ansan Greeners [11]
-1/2 1 - 2
GHCLB 18:30 FT
  Rakow Czestochowa
2 - 1
Lechia GD  
-3/4 1 - 0
- 19:30 FT
  Karlsruher
2 - 2
Wehen  
-1 1 - 1
MASL 20:00 FT
[12] Penang FA
2 - 1
Terengganu [5]
+1/2 1 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Sandecja
4 - 2
Motor Lublin  
1 - 0
FIN3 21:00 FT
  RoPS Rovaniemi
5 - 1
GBK Kokkola  
-1/2 3 - 1
GHCLB 21:15 FT
  KF Tirana (T)
0 - 0
Hermannstadt  
0 - 0
- 21:30 FT
  Vik.Plzen
9 - 0
Karlovy Vary  
2 - 0
WAFF16 22:00 FT
[B-4] Palestine U16
1 - 2
Syria U16 [B-1]
0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Jihlava
1 - 2
Vik.Zizkov  
0 - 2
- 22:00 FT
  Chojniczanka
1 - 1
Wisla Plock  
+1 1 - 0
- 22:00 FT
  Ferencvaros
0 - 3
Sepsi OSK  
0 - 1
- 22:00 FT
  Fenerbahce
2 - 2
Shkupi  
1 - 1
- 22:00 FT
  Levski Sofia
2 - 1
Pirin Blagoevgrad  
2 - 1
GHW 22:00 FT
  Mexico U20 Nữ (T)
1 - 0
Hà Lan U20 Nữ  
0 - 0
LATA 22:00 FT
[1] Valmiera / BSS
4 - 0
Rigas Futbola Skola [2]
+0 0 - 0
LITA 22:00 FT
[10] FK Jonava 1
0 - 5
FK Panevezys [2]
+3 0 - 3
FINA 22:00 FT
[7] Ilves Tampere
0 - 1
HIFK [12]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Seinajoen JK
2 - 2
Haka [8]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[6] VPS Vaasa
0 - 1
Honka [3]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Inter Turku
5 - 1
Lahti [10]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[1] KuPS
2 - 1
AC Oulu [5]
-1 1/4 0 - 1
UZBA 22:00 FT
[13] Neftchi
1 - 1
Nasaf Qarshi [3]
+1 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Olympic FK
1 - 0
FK AGMK [4]
+1 0 - 0
EU19 22:30 FT
[B-2] Israel U19
4 - 2
Áo U19 [B-3]
+1/4 2 - 1
GHCLB 22:30 FT
  Botev Vratsa 1
3 - 0
Spartak Varna  
1 - 0
- 22:30 FT
  Dunajska Stred
0 - 0
Slo. Bratislava  
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  FK Napredak
1 - 3
Mura  
0 - 1
- 22:30 FT
  FK Vojvodina
3 - 0
Maritsa Plovdiv  
2 - 0
- 22:30 FT
  FC Breitenrain
0 - 1
Young Boys  
0 - 1
FINB 22:30 FT
[2] KTP Kotka
4 - 0
PK-35 [12]
-1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[7] JaPS
1 - 4
MP Mikkeli [9]
+1/4 0 - 3
- 22:30 FT
[11] PIF Parainen
0 - 2
Jaro [8]
+3/4 0 - 1
- 22:30 FT
[4] Gnistan
0 - 1
TPS Turku [1]
+1/2 0 - 1
- 22:30 FT
[6] KPV Kokkola
1 - 1
EIF Ekenas [3]
+1/4 0 - 1
FIN3 22:30 FT
  FC Komeetat
3 - 2
OLS Oulu  
+3/4 0 - 2
- 22:30 FT
  Kajaanin Haka
4 - 1
OTP  
+0 2 - 0
- 22:30 FT
  FC LaPa
0 - 6
FC Kiffen  
+2 0 - 2
- 22:30 FT
  KaPa
4 - 3
PPJ  
+0 3 - 1
GHCLB 22:45 FT
  Cukaricki Belgrade
1 - 1
FK Tuzla City  
0 - 1
- 22:59 FT
  Havelse
1 - 3
Hannover 96  
+2 3/4 0 - 2
- 22:59 FT
  Vik.Koln
1 - 3
Zurich  
+1 1/4 0 - 1
- 22:59 FT
  Makedonija
2 - 2
KF Drita  
1 - 2
- 22:59 FT
  Sion
1 - 1
Neuchatel Xamax  
1 - 1
- 22:59 FT
  Slaven Belupo
5 - 0
Sloboda Tuzla  
3 - 0
- 22:59 FT
  Fort.Dusseldorf (T)
3 - 1
Ruzomberok  
-1 3 - 1
- 22:59 FT
  Greuther Furth
1 - 1
Ludogorets  
1 - 1
LATA 22:59 FT
[4] FK Liepaja
1 - 2
Tukums/Salaspils [7]
-2 1/2 1 - 0
LITA 22:59 FT
[7] Siauliai
0 - 1
Kauno Zalgiris [6]
+1/4 0 - 1
NORC 22:59 FT
  Fana IL
0 - 1
Haugesund  
+2 1/4 0 - 1
- 22:59 FT
  Fram Larvik
0 - 0
FK Jerv  
+1 3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-2
- 22:59 FT
  Elverum
1 - 3
HamKam  
+2 1/4 1 - 1
- 22:59 FT
  Vard Haugesund
1 - 2
Viking  
+2 3/4 0 - 1
- 22:59 FT
  Brattvag IL
2 - 4
Molde  
+2 1/4 2 - 2
- 22:59 FT
  Flekkeroy IL
2 - 2
Odd Grenland  
+1 1/2 0 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-1
- 22:59 FT
  Harstad IL
0 - 5
Bodo Glimt  
0 - 4
- 22:59 FT
  Levanger FK
1 - 1
Rosenborg  
+2 1/2 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
- 22:59 FT
  Strindheim IL
1 - 3
Kristiansund  
+2 1/2 1 - 1
- 22:59 FT
  Gjovik-Lyn
1 - 1
Stromsgodset  
+1 3/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 2-1
- 22:59 FT
  Junkeren
1 - 2
Lillestrom  
+2 3/4 1 - 2
- 22:59 FT
  Os Turn
1 - 6
Brann  
+3 1/2 0 - 3
- 22:59 FT
  Skjervoy IK
1 - 4
Tromso  
1 - 2
- 22:59 FT
  Arendal
2 - 3
Start Kristiansand  
+1 1/2 0 - 1
- 22:59 FT
  IL Flint
1 - 5
Sandefjord  
0 - 3
- 22:59 FT
  Notodden FK
1 - 1
Stabaek  
+1 1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-2
- 22:59 FT
  Moss FK 1
1 - 0
Sarpsborg  
+1 3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  IL Hodd
0 - 3
Aalesund  
+3/4 0 - 2
- 22:59 FT
  Kjelsas
1 - 0
Mjondalen  
+3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Byasen IL
3 - 3
Stjordals Blink  
+1 1/4 1 - 2
TS 90': 3-3; HP: 0-0; Pen: 4-2
FINA 22:59 FT
[11] IFK Mariehamn
2 - 1
Helsinki [2]
+1 1/4 1 - 1
FIN3 22:59 FT
  MuSa Pori
2 - 2
Grankulla IFK  
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
  SalPa Salo
2 - 1
Jazz  
-1/2 1 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Ingolstadt
3 - 1
FC Pipinsried  
0 - 1
- 23:30 FT
  Young Boys
0 - 0
Yverdon  
GHW 23:30 FT
  Italia U17 Nữ (T)
7 - 0
Ấn Độ U17 Nữ  
3 - 0
- 23:30 FT
  Chile U17 Nữ
1 - 1
Mexico U17 Nữ  
1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-3
NORC 23:30 FT
  Tromsdalen
2 - 0
Alta  
-1/4 2 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Magdeburg
2 - 0
Rehden  
2 - 0
GHW 00:00 FT
  B.D.Nha Nữ
4 - 0
Hy Lạp Nữ  
-2 1/2 4 - 0
LATA 00:00 FT
[3] Riga FC
1 - 0
FK Auda [5]
-1 3/4 0 - 0
LITA 00:00 FT
[1] Zalgiris
2 - 1
Dziugas FC [9]
-2 1/4 0 - 0
TD3 00:00 FT
  Torns IF
3 - 0
IFK Malmo  
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Orebro Syrianska 1
2 - 1
Stockholm Intl  
+0 2 - 1
EGYA 00:00 FT
[17] Al Sharqiyah 1
0 - 3
Pyramids FC [2]
+1 1/2 0 - 2
- 00:00 FT
[7] NBE SC
1 - 2
Zamalek SC [1]
+1/2 0 - 0
GHCLB 00:30 FT
  FC Breitenrain
0 - 2
Yverdon  
TD3 00:30 FT
  Lunds BK
0 - 3
Qviding  
-1/2 0 - 1
- 00:30 FT
  Vanersborgs FK
0 - 3
Tvaakers IF  
+1/4 0 - 0
NORC 00:35 FT
  Brumunddal
3 - 4
Valerenga  
+3 1/2 2 - 0
EU19 01:00 FT
[B-1] Anh U19
4 - 0
Serbia U19 [B-4]
-1 1/4 2 - 0
WAFF16 01:00 FT
[B-2] Lebanon U16
2 - 0
Kuwait U16 [B-3]
1 - 0
CCF20 02:00 FT
[D-3] Jamaica U20
2 - 0
Antigua & Bar U20 [D-4]
1 - 0
ICEB 02:15 FT
[11] Knat. Vesturbaejar
1 - 1
Trottur Vogum [12]
0 - 1
EGYA 02:30 FT
[3] Ahly Cairo
2 - 1
Ghazl Al Mahalla [12]
-1 1/2 1 - 0
CCF20 03:00 FT
[A-3] Canada U20
4 - 0
St.Kitts & Nevis U20 [A-4]
0 - 0
ARGC 04:00 FT
  Patronato Parana
1 - 1
Colon  
+1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 3-2
PARA 04:00 FT
[5] Resistencia SC 1
0 - 1
12 de Octubre [12]
+0 0 - 0
CCF20 04:30 FT
[D-1] Honduras U20
1 - 0
Costa Rica U20 [D-2]
0 - 0
BRC 05:00 FT
  Atletico/GO
0 - 0
Goias/GO  
-3/4 0 - 0
- 05:30 FT
  Bahia/BA
1 - 2
Athletico/PR  
-1/2 1 - 2
- 06:00 FT
  Fortaleza/CE
2 - 0
Ceara/CE  
+0 0 - 0
PARA 06:15 FT
[6] Nacional 1
1 - 1
Olimpia Asuncion [3]
+1/2 0 - 1
CNDC 06:15 FT
  Toronto
4 - 0
CF Montreal  
1 - 0
USB 07:00 FT
[A-2] Memphis 901
2 - 0
FC Tulsa [A-9]
-3/4 1 - 0
USC 07:00 FT
  New York RB
3 - 0
New York City  
+0 0 - 0
ARGC 07:10 FT
  Chaco For Ever
0 - 0
Talleres Cordoba  
+3/4 0 - 0
CCF20 07:30 FT
[A-1] Mỹ U20
3 - 0
Cuba U20 [A-2]
-2 1/2 3 - 0
BRC 07:30 FT
  Atl. Mineiro/MG
2 - 1
Flamengo/RJ  
-1/2 1 - 0
- 07:30 FT
  Corinthians/SP
4 - 0
Santos/SP  
-1/4 3 - 0
USC 07:30 FT
  Sporting Kansas
6 - 0
Union Omaha  
-1 1/4 2 - 0
COLA 08:00 FT
[3] Atl. Nacional
3 - 1
Deportes Tolima [2]
-1/4 1 - 1
CNDC 09:00 FT
  Vancouver WC
2 - 1
York 9 FC  
0 - 0
CRCA 09:00 FT
[1] Alajuelense
1 - 1
Dep. Saprissa [5]
-1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 2-0
GHCLB 10:30 FT
  Club America
5 - 2
Club Leon  
-1/2 4 - 0
GHW 22:59 Hoãn
  Senegal Nữ
-
Guinea Bissau Nữ  
-
USB 08:00 Hoãn
[B-9] New Mexico United
-
Rio Grande Valley [B-10]
-
 
« 22 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo