x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[10] Fujieda MYFC
1 - 0
Fukushima Utd [1]
-1/4 1 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[17] FC Kariya
0 - 1
Nara Club [13]
0 - 0
- 11:00 FT
[10] Veertien Mie
0 - 3
Kochi United SC [11]
0 - 2
NHATW 11:00 FT
[6] Ehime FC Nữ
1 - 6
Iga Kunoichi Nữ [1]
1 - 3
- 11:00 FT
[7] AS Harima Albion Nữ
3 - 2
Angeviolet Hiroshima Nữ [11]
1 - 1
AUSQSL 13:00 FT
  Gold Coast Knights
5 - 2
Eastern Suburbs  
-1 3/4 2 - 1
NHATB 13:00 FT
[12] Blaublitz Akita
1 - 1
Giravanz Kita. [17]
-1/4 0 - 0
NHAT3 13:00 FT
[12] Azul Claro Numazu
0 - 2
Kamatamare San. [14]
-1/4 0 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[1] Iwaki FC
1 - 5
Honda FC [2]
-1/4 1 - 4
NHATW 13:00 FT
[8] Orca Kamogawa Nữ
2 - 2
Cerezo Osaka Nữ [4]
1 - 1
AUSBPL 14:00 FT
[6] Mount Gravatt
0 - 3
The Lakes [3]
+1/4 0 - 2
HQB 14:00 FT
[5] Chungnam Asan
0 - 1
Ansan Greeners [7]
-1/4 0 - 1
HQA 14:30 FT
[10] FC Seoul
2 - 1
Suwon FC [4]
+0 2 - 0
AUSQSL 14:45 FT
  Redlands Utd
1 - 1
Gold Coast Utd  
+1 0 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[8] Centenary Stormers
1 - 2
Albany Creek [1]
+3 0 - 2
AUSQSL 15:00 FT
  Brisbane Roar U21 (T) 1
4 - 2
Moreton Bay Utd  
-1/4 1 - 1
- 15:00 FT
  Capalaba
0 - 1
Peninsula Power  
+2 0 - 0
- 15:00 FT
  Logan Light. 2
0 - 3
Olympic FC QLD  
+1 1/2 0 - 1
- 15:00 FT
  Brisbane Strikers
0 - 3
Sunshine Coast  
+1 1/4 0 - 1
NHATB 15:00 FT
[18] Sagamihara
2 - 0
Renofa Yamaguchi [15]
+0 2 - 0
NHAT3 15:00 FT
[5] Grulla Morioka
0 - 1
Tegevajaro Miyazaki [4]
-1/4 0 - 1
AUTB 15:30 FT
[14] Rapid Wien II
2 - 1
Grazer AK [9]
+0 0 - 1
NHATB 16:00 FT
[11] Tokyo Verdy
1 - 3
Alb. Niigata (JPN) [3]
+1/4 0 - 1
NHAT3 16:00 FT
[8] Nagano Parceiro
0 - 2
Roas. Kumamoto [3]
+0 0 - 0
HQB 16:30 FT
[9] Seoul E-Land
2 - 1
Daejeon Hana Citizen [3]
+0 0 - 0
AFCWVL 17:00 FT
[G-3] Bangladesh Nữ (T)
0 - 5
Jordan Nữ [G-2]
0 - 2
BDNB 17:00 FT
[17] SC Farense (T) 1
2 - 2
Benfica B [3]
-3/4 1 - 2
- 17:00 FT
[13] Nacional Madeira
1 - 2
Casa Pia AC [4]
+0 0 - 0
NGB 17:00 FT
[14] Yenisey
2 - 3
Tom Tomsk [13]
-1/2 1 - 2
LITA 17:00 FT
[4] Hegelmann Litauen
1 - 0
FK Panevezys [5]
+1/4 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[19] Zweigen Kan.
1 - 1
Matsumoto Yama. [21]
-1/4 0 - 0
HLA 17:15 FT
[9] Go Ahead Eagles
1 - 0
Zwolle [18]
-1/4 0 - 0
ITA 17:30 FT
[17] Empoli 2
0 - 3
Sampdoria [11] 2
+0 0 - 1
POLA 17:30 FT
[15] Stal Mielec
0 - 3
Rakow Czestochowa [6]
+1/2 0 - 0
RMNA 17:30 FT
[16] Aca. Clinceni
0 - 1
Arges Pitesti [8]
+0 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[19] Giresunspor
0 - 0
Konyaspor [5]
+0 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[5] Tuzlaspor 1
0 - 0
Bursaspor [16]
-1/4 0 - 0
POLB 17:40 FT
[6] GKS Tychy
1 - 1
Widzew Lodz [2]
+1/4 0 - 0
ANHU23 18:00 FT
[1-14] Chelsea U23
1 - 6
Arsenal U23 [1-2]
-3/4 0 - 4
DUC3 18:00 FT
[14] Freiburg II
2 - 0
Viktoria Berlin [2]
+1/4 1 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[13] Tasmania Berlin
3 - 3
Union Furstenwalde [14]
-1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[19] FC Eilenburg
1 - 1
Lok.Leipzig [11]
+1 3/4 0 - 0
PHA 18:00 FT
[4] Nice 2
2 - 2
Monaco [14] 3
+1/4 0 - 1
SCOA 18:00 FT
[5] Dundee Utd
1 - 0
Dundee [12]
+0 0 - 0
NGB 18:00 FT
[16] Olim. Dolgiye Prudy
1 - 1
SKA-Khabarovsk [6]
+1/4 0 - 1
KAZA 18:00 FT
[9] FK Taraz
0 - 0
Tobol Kostanay [2]
+1/4 0 - 0
TDB 18:00 FT
[15] Akropolis IF
0 - 2
Vasteras [12]
+1/4 0 - 1
TD3 18:00 FT
  Orebro Syrianska
0 - 1
Pitea IF  
-1/4 0 - 0
DENB 18:00 FT
[2] Hvidovre IF
3 - 2
Vendsyssel FF [11]
-1/2 3 - 0
THAA 18:00 FT
[9] Suphanburi
2 - 2
Prachuap FC [14]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[11] Nakhon Ratch.
1 - 0
Police Tero FC [15] 1
-1/4 1 - 0
UZBA 18:00 FT
[12] Andijan
1 - 0
Pakhtakor [1]
+2 1 - 0
DUB 18:30 FT
[9] Darmstadt 1
1 - 0
Dynamo Dresden [10]
-1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[18] Erzgebirge Aue
1 - 4
Paderborn 07 [1]
+1/2 0 - 3
- 18:30 FT
[3] St. Pauli
4 - 1
Ingolstadt [17]
-3/4 1 - 0
DUC4DB 18:30 FT
[18] Meuselwitz
1 - 3
Berlin AK 07 [2]
+1/2 0 - 2
BIA 18:30 FT
[11] Sint Truiden
1 - 2
Genk [3]
+1/4 1 - 0
ALBA 18:45 FT
[3] KF Tirana
1 - 1
Egnatia Rrogozhine [9]
0 - 0
TBNA 19:00 FT
[10] Mallorca 2
0 - 0
Villarreal [14] 3
+1/4 0 - 0
TBNB 19:00 FT
[11] Huesca 1
0 - 0
Fuenlabrada [12]
-1/2 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[11] Verl
0 - 2
Kaiserslautern [16]
-1/4 0 - 1
DUC4B 19:00 FT
[A-9] Altona 93
2 - 4
Phonix Lubeck [A-6]
+3/4 2 - 1
DUC4N 19:00 FT
[1] SSV Ulm
2 - 1
Hessen Kassel [12]
-1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Sonnenhof
1 - 4
TSG Balingen [14]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[4] Offenbach 1
2 - 0
Astoria Walldorf [16]
-1 1/4 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Fortuna Koln 1
0 - 0
Fort.Dusseldorf II  
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Bonner SC
1 - 1
A.Aachen  
+1/4 0 - 0
NGB 19:00 FT
[5] Spartak Moscow B
1 - 2
Baltika [11]
+1/4 0 - 0
ESTA 19:00 FT
[2] Flora Tallinn
2 - 0
Nomme Kalju [4]
2 - 0
LATC 19:00 FT
  FK Liepaja
2 - 0
Valmiera / BSS  
0 - 0
LITA 19:00 FT
[6] FK Riteriai
4 - 0
Nevezis [10]
-2 1/2 0 - 0
FINA 19:00 FT
[8] Honka
0 - 0
Helsinki [1]
+1/2 0 - 0
FIN3 19:00 FT
  PeKa (T)
1 - 2
PK Keski Uusimaa  
-1/4 0 - 0
DENA 19:00 FT
[4] Randers
3 - 2
Nordsjaelland [5]
-1/4 3 - 2
- 19:00 FT
[12] Vejle
1 - 1
Viborg [8]
+3/4 1 - 1
AFCWVL 19:30 FT
[H-3] Malaysia Nữ (T)
0 - 4
Thái Lan Nữ [H-1]
+4 1/2 0 - 3
ITA3 19:30 FT
[C-11] Latina
1 - 1
Foggia [C-7]
+0 0 - 1
- 19:30 FT
[A-5] Alto Adige
1 - 0
Pergolettese [A-15]
-3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[C-3] Paganese
2 - 1
Taranto [C-2]
+0 1 - 0
- 19:30 FT
[C-15] Potenza SC
1 - 1
Monterosi FC [C-19]
-1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[C-13] Turris Neapolis 1
0 - 1
AZ Picerno [C-12]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[A-6] AC Trento
1 - 0
Giana Erminio [A-10] 1
+0 1 - 0
- 19:30 FT
[A-3] Padova
2 - 0
Triestina [A-16]
-1 1 - 0
- 19:30 FT
[C-16] Catania
1 - 2
Bari [C-1]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[C-8] Messina
1 - 0
Virtus Francavilla [C-6]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[C-10] Palermo
0 - 0
Catanzaro [C-4]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[A-12] Piacenza 1
1 - 1
Aurora Pro Patria [A-11]
-1/4 0 - 0
HLA 19:30 FT
[3] PSV Eindhoven
0 - 4
Feyenoord [5]
-3/4 0 - 1
AUTA 19:30 FT
[11] Austria Klagenfurt
1 - 1
Lask [10]
+3/4 0 - 1
- 19:30 FT
[2] Sturm Graz
5 - 0
Wattens [12]
-1 1/4 2 - 0
WCFS 20:00 FT
[D-1] Brazil Futsal (T)
5 - 1
Panama Futsal [D-4]
2 - 0
- 20:00 FT
[D-2] Séc Futsal (T)
1 - 1
Việt Nam Futsal [D-3]
-2 0 - 0
ANHA 20:00 FT
[4] Brighton 2
2 - 1
Leicester City [12] 1
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[8] West Ham Utd
1 - 2
Man Utd [3]
+1/2 1 - 1
ANHU23 20:00 FT
[2-14] Southampton U23 1
0 - 2
Burnley U23 [2-11]
0 - 1
- 20:00 FT
[1-10] Liverpool U23
0 - 4
Leeds Utd U23 [1-4]
0 - 2
ITA 20:00 FT
[16] Venezia 4
1 - 2
Spezia [14] 1
-1/4 0 - 1
DUC4B 20:00 FT
[B-5] VfV 06 Hildesheim
3 - 1
Hannoverscher SC [B-8]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[B-4] Atlas Delmenhorst
1 - 2
Oldenburg 1897 [B-1]
+1/4 0 - 2
PHA 20:00 FT
[6] Clermont 1 1
1 - 1
Stade Brestois [18] 1
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Angers 2
1 - 4
Nantes [10] 2
-1/4 1 - 3
- 20:00 FT
[11] Stade Reims 2
0 - 0
Lorient [7] 3
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Troyes 4
1 - 1
Montpellier [8] 4
+0 1 - 0
BDNB 20:00 FT
[7] Chaves
4 - 2
Porto B [9]
-1/2 0 - 2
NGB 20:00 FT
[17] Tekstilshchik Ivanov
1 - 2
Volgar Astrakhan [18]
+0 0 - 1
POLA 20:00 FT
[11] Gornik Zabrze
1 - 0
Warta Poznan [16]
-1/2 1 - 0
POLB 20:00 FT
[8] Odra Opole
2 - 0
Stomil Olsztyn [18]
-1/2 1 - 0
BLRA 20:00 FT
[2] Dinamo Minsk
2 - 1
Isloch [9]
-1 1/2 0 - 0
MKDA 20:00 FT
[7] Bregalnica Stip
2 - 0
Tikves Kavadarci [12]
0 - 0
- 20:00 FT
[8] Makedonija 1
0 - 2
Rabotnicki [3]
0 - 0
- 20:00 FT
[1] Shkupi
3 - 0
Borec Veles [9]
2 - 0
- 20:00 FT
[10] FK Skopje
0 - 2
Shkendija [6]
0 - 1
- 20:00 FT
[2] Renova
1 - 0
FC Struga [5]
0 - 0
- 20:00 FT
[11] Pelister
0 - 0
Academy Pandev [4]
0 - 0
GREA 20:00 FT
[14] Apollon Smirnis
1 - 3
Volos NFC [1]
-1/4 0 - 1
KAZA 20:00 FT
[3] Kairat Almaty
1 - 0
FK Kyzylzhar [4]
-1 3/4 0 - 0
NORB 20:00 FT
[4] Fredrikstad
2 - 0
Ullensaker/Kisa [11]
-1 1/4 0 - 0
FINB 20:00 FT
[7] PK-35
3 - 1
MP Mikkeli [9]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[12] Klubi 04 Helsinki
2 - 4
TPS Turku [2]
+1 1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[11] MuSa Pori
1 - 5
Jaro [4]
+1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[1] RoPS Rovaniemi
3 - 3
KPV Kokkola [8]
+0 0 - 2
- 20:00 FT
[6] Gnistan
1 - 0
JIPPO [10]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[5] EIF Ekenas
2 - 3
VPS Vaasa [3]
-1/2 0 - 2
RMNA 20:00 FT
[12] Sepsi OSK
0 - 0
UTA Arad [4]
-1/2 0 - 0
SLOA 20:00 FT
[3] Tabor Sezana
4 - 0
Aluminij [9]
+0 1 - 0
TNKA 20:00 FT
[9] Galatasaray
0 - 1
Alanyaspor [8]
-1 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[9] Samsunspor
2 - 2
Genclerbirligi [17]
-1 1 - 1
TDA 20:00 FT
[5] Norrkoping
3 - 0
Orebro [15]
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Ostersunds
3 - 1
Elfsborg [3]
+3/4 2 - 0
TDB 20:00 FT
[16] Falkenbergs 1
0 - 2
Osters [8]
-1/4 0 - 0
DENB 20:00 FT
[6] Nykobing
4 - 1
Jammerbugt [8]
-1 0 - 1
NPA 20:00 FT
[11] Moroka Swallows
0 - 3
SuperSport Utd [2]
-1/4 0 - 0
DUA 20:30 FT
[14] Stuttgart 2
1 - 3
B.Leverkusen [4] 1 3
+1/2 1 - 2
NGA 20:30 FT
[8] Nizhny Nov
2 - 3
Arsenal-Tula [13]
-1/4 1 - 2
UZBA 20:30 FT
[10] Metallurg Bekabad
0 - 1
Kokand-1912 [9]
-1/4 0 - 0
TBNB 21:00 FT
[1] SD Ponferradina
4 - 0
Malaga [10]
+0 2 - 0
SCOA 21:00 FT
[9] Livingston
1 - 0
Celtic [6]
+1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Rangers
1 - 1
Motherwell [4]
-2 1 - 0
NGB 21:00 FT
[1] Torpedo Moscow 1
2 - 1
FK Orenburg [2]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Krasnodar B
2 - 0
Akron Togliatti [15]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Kamaz
0 - 1
Neftekhimik Nizh [7]
+1/4 0 - 0
BIA 21:00 FT
[10] Antwerpen
2 - 1
RFC Seraing [13]
-3/4 0 - 0
BIB 21:00 FT
[1] Westerlo
2 - 2
Deinze [2]
-1/2 0 - 1
ICEA 21:00 FT
[11] IA Akranes
5 - 0
Fylkir [12]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Leiknir Rey.
0 - 1
Keflavik [9]
+0 0 - 1
ICEB 21:00 FT
[2] Vestmannaeyjar
1 - 2
Vestri [6]
0 - 0
LUXA 21:00 FT
[6] UNA Strassen
2 - 2
Fola Esch [8]
1 - 1
- 21:00 FT
[15] Rodange 91
1 - 4
Differdange [5]
1 - 1
CZEA 21:00 FT
[15] MFk Karvina
1 - 1
Teplice [16]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Sparta Praha
1 - 1
Jablonec [9]
-1 1/4 1 - 0
TD3 21:00 FT
  Dalkurd FF 1
2 - 2
Sollentuna FK  
-1 0 - 1
- 21:00 FT
  Hammarby Talang
1 - 1
Hudiksvalls FF  
-1 0 - 0
- 21:00 FT
  Lulea
0 - 1
Umea  
+1 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[5] Vorskla
2 - 0
FC Mynai [13]
-3/4 1 - 0
DENA 21:00 FT
[11] Sonderjyske
1 - 0
Brondby [10]
+1/2 0 - 0
BRAA 21:00 FT
[7] Internacional/RS 1
1 - 0
Fortaleza/CE [5]
-1/2 0 - 0
TBNA 21:15 FT
[5] Real Sociedad 2
0 - 0
Sevilla [7] 3
-1/4 0 - 0
BDNA 21:30 FT
[12] Vizela
1 - 1
Pacos Ferreira [9]
-1/4 1 - 0
AZEA 21:30 FT
[3] Neftchi Baku
3 - 0
Keşla FK [8]
-1 1 - 0
HLA 21:45 FT
[15] Heracles Almelo
3 - 2
AZ Alkmaar [17]
+3/4 1 - 1
- 21:45 FT
[11] Vitesse Arnhem 1
1 - 4
Twente [8]
-3/4 0 - 2
ALBA 21:45 FT
[1] Kukesi
3 - 1
Kastrioti Kruje [10]
1 - 1
WCFS 22:00 FT
[C-1] B.D.Nha Futsal (T)
3 - 3
Ma Rốc Futsal [C-2]
-1 1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[C-4] Solomon Islands Futsal (T)
4 - 9
Thái Lan Futsal [C-3]
1 - 3
GHW 22:00 FT
  Ma Rốc Nữ (T)
0 - 0
Mali Nữ  
0 - 0
PHA 22:00 FT
[2] Marseille
2 - 0
Rennes [16]
-1/2 0 - 0
NGB 22:00 FT
[19] Kuban
0 - 4
Fakel [3]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Alania Vla (T)
5 - 0
Metallurg Lipetsk [20]
-2 3 - 0
BLRA 22:00 FT
[6] Vitebsk
3 - 1
FK Minsk [12]
-1/2 0 - 1
KAZA 22:00 FT
[13] Kaisar Kyzylorda
1 - 2
Shakhter Kar. [10]
-1/4 0 - 0
LATC 22:00 FT
  Rigas Futbola Skola
1 - 1
Riga FC  
0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 2-0
MLTA 22:00 FT
[2] Birkirkara
1 - 1
Floriana [4]
-1/2 0 - 1
SVKA 22:00 FT
[1] Slo. Bratislava
2 - 2
MSK Zilina [3]
-1 1/4 2 - 2
SLOA 22:00 FT
[1] Koper
0 - 1
NK Bravo [2]
-1/2 0 - 0
TD3 22:00 FT
  Sandvikens
5 - 2
Assyriska  
-2 1/2 1 - 2
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
2 - 0
Rapid Wien [8]
-1 3/4 0 - 0
NPA 22:00 FT
[1] Mamelodi Sun.
3 - 0
TS Galaxy [15]
-3/4 0 - 0
BULA 22:15 FT
[7] Botev Vratsa
2 - 4
Cska Sofia [4]
+1 1/4 1 - 2
GREA 22:15 FT
[10] Atromitos 1
1 - 2
Panetolikos [5]
-1/2 1 - 0
- 22:15 FT
[9] OFI Creta
3 - 3
AEK Athens [3] 1
+3/4 0 - 2
ANHA 22:30 FT
[7] Tottenham
0 - 3
Chelsea [1] 1
+1/2 0 - 0
ITA3 22:30 FT
[B-16] Carrarese
2 - 1
Grosseto [B-17]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[B-18] Teramo
1 - 2
Pesaro [B-15]
+0 1 - 0
- 22:30 FT
[C-17] Fidelis Andria
1 - 1
Vibonese [C-18]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[A-20] US Seregno
0 - 1
AC Renate [A-7]
+1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[B-21] US Fermana
0 - 4
Modena [B-8]
+1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[B-19] Viterbese Calcio
0 - 1
Cesena [B-6]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[B-13] Imolese Calcio
0 - 0
Siena [B-3]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-14] Juventus U23
0 - 2
Pro Vercelli [A-2]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[A-4] Lecco
1 - 0
Feralpisalo [A-9]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[B-9] Montevarchi
1 - 2
Pescara [B-2]
+3/4 0 - 1
- 22:30 FT
[B-7] Ancona
2 - 0
Pontedera [B-14]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-1] Albinoleffe 1
1 - 0
Mantova [A-13]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[B-12] Luchese
2 - 1
US Olbia [B-10]
+0 0 - 1
DUA 22:30 FT
[3] B.Dortmund 2
4 - 2
Union Berlin [8] 3
-1 3/4 2 - 0
POLA 22:30 FT
[12] Legia Wars.
3 - 1
Gornik Leczna [17]
-1 1/2 2 - 1
FIN3 22:30 FT
  FC Kiffen
2 - 0
Mypa  
-1 0 - 0
- 22:30 FT
  PEPO
2 - 0
NJS Nurmijarvi  
-1 3/4 1 - 0
- 22:30 FT
  SJK Akatemia
2 - 0
Vaajakoski  
-1 2 - 0
TDA 22:30 FT
[12] Halmstads
0 - 1
Kalmar [7]
-1/4 0 - 1
URUA 22:30 FT
[4] Liverpool P. (URU) 1
3 - 1
CA River Plate (URU) [5]
-1/2 1 - 0
WCWVL 22:59 FT
[H-5] Israel Nữ
0 - 4
B.D.Nha Nữ [H-2]
+3 0 - 2
ITA 22:59 FT
[8] Lazio 1
2 - 2
Cagliari [19] 1 3
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[15] Verona 4
3 - 2
Roma [5] 2
+1/2 0 - 1
NGA 22:59 FT
[4] FK Sochi
0 - 1
Din. Moscow [3]
-1/4 0 - 1
POLB 22:59 FT
[14] Puszcza Nie.
2 - 2
Chrobry Glogow [10]
+0 1 - 1
ESTA 22:59 FT
[9] Tammeka Tartu
2 - 5
Paide Linname. [3]
0 - 5
ISRA 22:59 FT
[10] Hapoel Hadera
0 - 0
Hapoel Jerusalem [12] 1
-1/4 0 - 0
MDVA 22:59 FT
[6] Zimbru
1 - 1
Sheriff Tiraspol [4]
0 - 1
MNEA 22:59 FT
[1] Sutjeska
0 - 0
OFK Petrovac [4]
0 - 0
NORA 22:59 FT
[8] Valerenga
1 - 1
Molde [2]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[12] Sarpsborg
1 - 3
Rosenborg [4]
+0 0 - 2
- 22:59 FT
[14] Mjondalen
1 - 1
Sandefjord [10]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[6] Viking
1 - 3
Bodo Glimt [1]
+1/4 1 - 0
RMNA 22:59 FT
[15] Dinamo Bucuresti
1 - 2
Botosani [2]
+3/4 0 - 2
SRBA 22:59 FT
[1] FK Partizan
1 - 1
Crvena Zvezda [2]
+0 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[1] Apollon Limassol
2 - 1
Apoel FC [12]
+0 2 - 1
TNKA 22:59 FT
[6] Hatayspor
2 - 1
Kayserispor [10]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[18] Istanbul BB
2 - 0
Fenerbahce [7]
+1/4 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[11] Altinordu SK 1
2 - 1
Denizlispor [15]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[13] Adanaspor
0 - 0
Umraniyespor [1]
+0 0 - 0
DENA 22:59 FT
[2] Kobenhavn
0 - 1
Midtjylland [1]
-1/2 0 - 0
PERA 22:59 FT
[16] Sport Huancayo (T)
3 - 1
Uni.San Martin [18]
-1/2 2 - 1
TBNB 23:15 FT
[6] Eibar
3 - 2
Sporting Gijon [2]
-1/4 1 - 1
- 23:15 FT
[4] Tenerife
1 - 2
Mirandes [5]
-3/4 1 - 0
ICEA 23:15 FT
[4] KR Reykjavik 1
1 - 2
Vikingur Rey. [1]
+0 1 - 1
- 23:15 FT
[6] Hafnarfjordur
1 - 0
Breidablik [2]
+3/4 1 - 0
TBNA 23:30 FT
[11] Real Betis 1 4
2 - 2
Espanyol [17] 4
-1/2 2 - 1
BIA 23:30 FT
[8] Standard Liege 2
0 - 1
Anderlecht [5]
+1/2 0 - 1
ISRA 23:30 FT
[3] Hapoel Haifa
1 - 0
HIK Shmona [13]
-1/2 0 - 0
ISRB 23:30 FT
[14] Hapoel Raanana
1 - 3
Hapoel Acre [10]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[12] Sektzia Nes Tziona
2 - 0
INR HaSharon [13]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[4] Hapoel Kfar Saba
1 - 1
Beitar TA Ramla [16]
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[8] Hapoel Afula
0 - 0
H. Petah Tikva [9]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[11] Bnei Yehuda
2 - 4
HR Letzion [5]
-3/4 0 - 2
- 23:30 FT
[1] Kafr Qasim
2 - 1
Maccabi Bnei Raina [7]
-1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[3] Hapoel Umm Al Fahm
3 - 1
Ahi Nazareth [6]
+0 1 - 1
- 23:30 FT
[2] AS Ashdod
5 - 1
Hapoel R. Gan [15]
+1/4 1 - 0
UKRA 23:30 FT
[16] FC Lviv
0 - 0
Metalist Kharkiv [12]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[6] Zorya
3 - 0
Chernomorets [14]
-1 1/4 2 - 0
ARGA 23:30 FT
[B-9] Patronato Parana
1 - 2
Estudiantes LP [A-2]
+1/2 1 - 2
BDNA 00:00 FT
[2] Porto
5 - 0
Moreirense [18]
-2 1 - 0
BLRA 00:00 FT
[8] Neman Grodno
5 - 0
FK Smorgon [15]
-1 1 - 0
MLTA 00:00 FT
[11] Sliema Wanderers
2 - 3
Gudja United [8]
-3/4 2 - 1
MNEA 00:00 FT
[5] Decic Tuzi
0 - 1
Mornar Bar [3]
0 - 0
CZEA 00:00 FT
[8] Bohemians 1905
1 - 5
Slavia Praha [2]
+3/4 1 - 0
KUWC 00:00 FT
  Al Nasr (KUW)
1 - 1
Kazma  
1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-5
USAA 00:00 FT
[Dong-5] Montreal Impact
2 - 0
Chicago Fire [Dong-12]
-3/4 0 - 0
USB 00:00 FT
[A-7] New York RB II 1
0 - 3
Memphis 901 [B-7]
+0 0 - 2
MEXB 00:00 FT
[2] Atlante
1 - 1
Celaya [7]
-3/4 1 - 0
CROA 00:05 FT
[2] NK Osijek
3 - 2
HNK Gorica [5]
-3/4 0 - 1
ISRA 00:15 FT
[5] Beitar Jerusalem
1 - 1
Maccabi Netanya [11]
+1/4 0 - 1
DUA 00:30 FT
[2] Wolfsburg 2
1 - 1
Ein.Frankfurt [15] 6
-1/2 0 - 1
BULA 00:30 FT
[2] Slavia Sofia 1
1 - 0
Ludogorets [3]
+1 1/4 0 - 0
GREA 00:30 FT
[13] Lamia FC
1 - 2
Olympiakos [4]
+1 1/4 0 - 2
- 00:30 FT
[12] Asteras Tripolis
0 - 1
PAOK [7]
+1/4 0 - 1
BIB 01:00 FT
[5] Lommel
3 - 1
Lierse [4]
-1/2 1 - 0
NORA 01:00 FT
[13] Tromso
1 - 1
Brann [15]
-1/2 1 - 0
CZEB 01:00 FT
[1] Brno
2 - 1
Vik.Zizkov [14]
-1 1/2 1 - 1
ARGB 01:00 FT
[A-8] Atletico Atlanta
1 - 1
Temperley [A-11]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[B-13] San Telmo 1
0 - 0
Def.Belgrano [B-5]
-1/4 0 - 0
SLOA 01:15 FT
[5] Maribor 1
1 - 2
Mura [6]
-1/2 1 - 1
ITB 01:30 FT
[11] Parma 1
1 - 2
Cremonese [5]
-1/4 0 - 2
ITA3 01:30 FT
[A-19] Virtus Verona
1 - 1
Legnano [A-17]
-1/4 1 - 0
ICEA 01:30 FT
[5] Valur Rey.
1 - 4
KA Akureyri [3]
-1/2 1 - 1
URUA 01:30 FT
[2] Nacional Montevideo
0 - 1
CA Progreso [15]
-1 1/4 0 - 0
ITA 01:45 FT
[18] Juventus 1
1 - 1
AC Milan [3] 1
-1/2 1 - 0
PHA 01:45 FT
[1] PSG 3
2 - 1
Lyon [9] 1
-1 3/4 0 - 0
ARGA 01:45 FT
[A-10] CA Platense
0 - 0
Argentinos Jun. [A-7]
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[A-3] Colon
1 - 0
C. Cordoba SdE [A-11]
-1/4 1 - 0
TBNA 02:00 FT
[3] Valencia 1
1 - 2
Real Madrid [2] 5
+3/4 0 - 0
BIA 02:00 FT
[7] Kortrijk
1 - 0
Gent [16]
+1/2 1 - 0
MLTA 02:00 FT
[10] Hamrun Spartans
0 - 1
Balzan [5]
-1 0 - 1
ARGB 02:00 FT
[B-8] Ind.Rivadavia
1 - 2
Tristan Suarez [B-10]
-1/4 1 - 1
BRAA 02:00 FT
[13] Sao Paulo/SP
2 - 1
Atletico/GO [11]
-1 1 - 0
BRB 02:00 FT
[9] Vasco DG/RJ
1 - 1
Cruzeiro/MG [13]
+0 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[3] Inde. Petrolero
2 - 1
Bolivar [6]
+1/4 1 - 0
COLB 02:00 FT
[4] Leones FC
2 - 0
Real Cartagena [9]
-3/4 0 - 0
ECUA 02:00 FT
[16] Olmedo 1
2 - 5
Mushuc Runa [11]
+3/4 2 - 3
BDNA 02:30 FT
[4] Estoril
0 - 1
Sporting Lisbon [3]
+1 0 - 0
COLB 03:00 FT
[8] Atletico
0 - 3
Fortaleza [7]
+1/4 0 - 1
USAA 03:00 FT
[Dong-7] Philadelphia Union
3 - 1
Orlando City [Dong-4]
-3/4 1 - 0