x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATW 11:00 FT
[2] Nippon SS Univ Nữ
0 - 5
Setagaya Sfida Nữ [3]
-1/4 0 - 1
TQB 15:00 FT
[A-2] Zhejiang Greentown (T)
1 - 0
Shenyang Urban [C-5]
-1 1/2 0 - 0
NGAU21 17:00 FT
  ORS 5 U21
1 - 6
Zenit U21  
+2 0 - 3
AFCWVL 18:00 FT
[E-2] Uzbekistan Nữ
12 - 0
Mông Cổ Nữ [E-3]
5 - 0
TQB 18:35 FT
[C-4] Suzhou Dongwu (T)
1 - 2
Jiangxi Liansheng [B-6]
1 - 0
ANHU23 19:00 FT
[2-12] Sunderland U23
1 - 3
Middlesbrough U23 [2-5]
0 - 2
ARMA 19:00 FT
[9] Alashkert
0 - 0
Noravank SC [7]
-1 0 - 0
GEOA 19:00 FT
[9] Shukura (T)
0 - 4
Dinamo Tbilisi [2]
+1 0 - 2
- 19:00 FT
[10] Samtredia
4 - 1
Torpedo Kut. [7]
+0 2 - 1
NGA 20:30 FT
[16] Ural S.r.
0 - 0
Lok. Moscow [2]
+1/2 0 - 0
GHW 21:00 FT
  Romania U19 Nữ
1 - 0
North Macedonia U19 Nữ   1
0 - 0
TNKB 21:00 FT
[8] Boluspor
1 - 1
Istanbulspor AS [18]
-1/4 0 - 0
UZBA 21:00 FT
[7] Qyzylqum
0 - 0
FK AGMK [4]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Turon Yaypan
0 - 1
Navbahor [6]
+1/4 0 - 1
WCFS 22:00 FT
[E-3] Nhật Bản Futsal (T)
1 - 2
Paraguay Futsal [E-2]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[E-1] T.B.Nha Futsal (T)
4 - 1
Angola Futsal [E-4]
2 - 1
GHW 22:00 FT
  Cameroon Nữ (T)
0 - 2
Ghana Nữ  
-1/2 0 - 0
AZEA 22:00 FT
[2] Karabakh Agdam
2 - 0
Sumqayit [4]
-1 1/2 1 - 0
GEOA 22:00 FT
[4] Dila Gori
0 - 0
Saburtalo [3]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] FC Telavi 1
0 - 1
Dinamo Batumi [1]
+1 3/4 0 - 1
AFCC 22:15 FT
[B-2] Muharraq
3 - 0
AL Ahed [A-1]
-1/4 0 - 0
NGA 22:30 FT
[5] Rubin Kazan 1
1 - 3
Zenit [1]
+3/4 0 - 3
NGB 22:30 FT
[8] Veles Moscow
3 - 1
Rotor Volgograd [12]
+0 1 - 0
POLB 22:59 FT
[11] Skra Czestochowa (T)
2 - 1
Arka Gdynia [9]
+1/2 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[9] Omonia Nicosia 1
2 - 1
Doxa Katokopia [5] 1
-1 1/4 0 - 0
NGA 23:30 FT
[7] CSKA Moscow 1
1 - 0
Spartak Moscow [9]
-1/4 0 - 0
ARGA 23:30 FT
[B-10] Gimnasia LP
1 - 0
Union Santa Fe [B-13]
+0 0 - 0
WCFS 00:00 FT
[F-2] Iran Futsal (T)
1 - 2
Argentina Futsal [F-1]
+1 0 - 0
- 00:00 FT
[F-4] Mỹ Futsal (T)
0 - 7
Serbia Futsal [F-3]
0 - 4
DUC3 00:00 FT
[7] Wehen
0 - 1
B.Dortmund II [4]
-1/4 0 - 1
BDNB 00:00 FT
[18] Academica Coim 1
1 - 2
Vilafranquense [16]
-3/4 1 - 1
GEOA 00:00 FT
[5] Lokomotiv T 1
2 - 2
Samgurali Tskh. [6]
0 - 0
TNKB 00:00 FT
[2] Ankaragucu
2 - 2
Menemen Bld [12]
-1 1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[14] Balikesirspor
2 - 1
Keciorengucu [19]
+1/4 1 - 0
TDA 00:00 FT
[6] Hammarby
1 - 0
Varbergs BoIS [8]
-1 1 - 0
- 00:00 FT
[1] AIK Solna
3 - 1
Goteborg [11]
-1/2 3 - 1
TDB 00:00 FT
[1] Varnamo
1 - 1
Orgryte [9]
-1/2 1 - 0
TD3 00:00 FT
  Trollhattan
1 - 2
Utsiktens BK  
-1/4 1 - 2
DENA 00:00 FT
[6] Silkeborg IF
0 - 2
Aarhus AGF [9]
+0 0 - 0
GHW 01:00 FT
  Đan Mạch U19 Nữ (T)
2 - 0
Ireland U19 Nữ  
ANHU23 01:00 FT
[2-4] Wolves U23
2 - 1
Fulham U23 [2-1]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[1-12] Derby County U23
3 - 1
West Ham U23 [1-6]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[1-9] Leicester City U23
3 - 1
Everton U23 [1-11]
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[2-8] Reading U23
3 - 3
Norwich City U23 [2-2]
+0 2 - 1
- 01:00 FT
[2-9] Newcastle U23
2 - 3
Stoke City U23 [2-6]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[2-10] Nottingham Forest U23
5 - 0
Birmingham U23 [2-13]
-1/4 4 - 0
BDNA 01:00 FT
[1] Benfica
3 - 1
Boavista [8]
-2 1/4 2 - 1
HLB 01:00 FT
[16] PSV Eindhoven U21
0 - 1
ADO Den Haag [4]
+0 0 - 1
RMNA 01:00 FT
[1] CFR Cluj
1 - 0
Universitatea Craiova [9]
-1/2 1 - 0
CYPA 01:00 FT
[10] Anorthosis
2 - 1
Ethnikos Achnas [11]
-1 1/4 2 - 0
ITB 01:30 FT
[6] Frosinone
2 - 2
Brescia [3]
-1/4 2 - 1
BDNB 01:30 FT
[10] Leixoes
1 - 4
Academico Viseu [12]
-1/2 0 - 1
POLB 01:30 FT
[13] Gornik Polkowice
1 - 1
Katowice [16]
+0 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-14] Instituto
1 - 2
All Boys [B-11]
-1/4 1 - 0
ITA 01:45 FT
[9] Udinese 2
0 - 4
Napoli [2] 1
+1/2 0 - 2
IREA 01:45 FT
[5] Bohemians
3 - 3
Derry City [4]
-3/4 1 - 0
ARGA 01:45 FT
[B-2] Lanus
1 - 2
Newells Old Boys [B-7]
-1/4 1 - 2
GHW 02:00 FT
  Brazil Nữ
4 - 1
Argentina Nữ  
-2 3/4 2 - 0
TBNA 02:00 FT
[8] Barcelona 3
1 - 1
Granada [18] 6
-1 3/4 0 - 1
TBNB 02:00 FT
[16] Burgos CF
0 - 0
Las Palmas [13]
-1/4 0 - 0
ITA3 02:00 FT
[B-1] SS Monopoli
0 - 0
Avellino [C-14]
+0 0 - 0
PH3 02:00 FT
[7] Concarneau
1 - 3
Avranches [9]
-1/4 0 - 1
ICEA 02:15 FT
[10] HK Kopavogur 1
1 - 0
Stjarnan [7]
-1/2 0 - 0
CRCA 03:00 FT
[8] Guanacasteca
1 - 0
Sporting (CRC) [4]
+0 0 - 0
BDNA 03:15 FT
[5] Braga
3 - 1
Tondela [16]
-1 1/2 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[A-6] Rosario Central
1 - 0
San Lorenzo [A-8]
-1/4 0 - 0
BRAA 06:00 FT
[9] Cuiaba/MT 1
2 - 2
Fluminense/RJ [8]
+1/4 1 - 2
COLA 06:00 FT
[6] La Equidad
1 - 1
Pereira [14]
-1/2 0 - 0
ARGA 06:15 FT
[B-6] Defensa YJ
0 - 0
Banfield [A-12]
-1/4 0 - 0
PARA 07:00 FT
[2] Olimpia Asuncion 1
1 - 2
Nacional [3]
-1/2 1 - 2
ARGB 07:10 FT
[A-3] San Martin Tucuman
0 - 0
Belgrano [A-5]
+0 0 - 0
COLA 08:00 FT
[19] Alianza Petrolera
3 - 0
Patriotas [17]
-3/4 1 - 0
 
« 20 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo