x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[11] Yokohama SCC 1
0 - 0
FC Imabari [13]
+1/4 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[12] Maruyasu Okazaki
0 - 3
MIO Biwako [14]
0 - 2
NHATW 11:00 FT
[10] Sperenza Osaka Nữ
2 - 1
Nippatsu Yokohama Nữ [5]
1 - 0
- 11:00 FT
[12] Yamato Sylphid Nữ
1 - 1
NGU Loverledge Nữ [9]
0 - 0
HQB 11:30 FT
[4] Jeonnam Dragons
1 - 2
Bucheon 1995 [10]
-1/2 1 - 0
NHATJFL 12:00 FT
[8] FC Osaka
2 - 1
Verspah Oita [5]
+1/2 2 - 0
HQA 12:20 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
1 - 0
Suwon Bluewings [5]
-3/4 0 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[16] Tokyo Musashino
2 - 3
Sony Sendai [3]
1 - 1
- 13:00 FT
[15] Honda Lock
0 - 1
TIAMO Hirakata [4]
0 - 1
- 13:00 FT
[7] Suzuka Point Getters
1 - 1
Matsue City [9]
0 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[12] The Gap
0 - 1
Acacia Ridge [7]
+1/2 0 - 1
HQB 14:00 FT
[6] Gyeongnam
2 - 3
Gimcheon Sangmu [1]
+1/2 2 - 1
HQA 14:30 FT
[9] Gwangju
1 - 1
Jeju Utd [8]
+1/4 1 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[10] Western Spirit
0 - 2
Bayside Utd [2]
0 - 0
CZEB 15:15 FT
[16] Fotbal Trinec
1 - 1
Jihlava [9]
+1/4 0 - 0
- 15:15 FT
[15] MFK Chrudim
0 - 2
SK Lisen [4]
+1/4 0 - 1
- 15:15 FT
[13] MFK Vyskov
2 - 3
Sparta Praha B [2]
+1/4 1 - 1
TQB 15:30 FT
[A-6] Xinjiang Tianshan (T)
0 - 3
Nantong Zhiyun [B-2]
+1 1/2 0 - 1
EUW19VL 16:00 FT
[3-1] Đức U19 Nữ
0 - 0
Nga U19 Nữ [3-3]
-2 1/2 0 - 0
KAZA 16:00 FT
[14] Zhetysu Taldykorgan
2 - 2
Akzhayik Oral [6]
+0 0 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[9] UQ FC
1 - 2
St George Willawong [4]
+1 1/4 1 - 2
- 16:00 FT
[5] Toowong FC
2 - 1
Brisbane Knights [11]
-1 1/4 2 - 1
AUSQSL 16:00 FT
  Magpies Crusaders
2 - 4
Queensland Lion  
2 - 2
NHATA 16:00 FT
[6] Kashima Antlers
3 - 1
Gamba Osaka [14]
-1 0 - 0
- 16:00 FT
[13] Kashiwa Reysol
0 - 3
Sanf Hiroshima [10]
+0 0 - 1
- 16:00 FT
[4] Vissel Kobe
1 - 0
Consa. Sapporo [11]
-1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[16] Shonan Bellmare
1 - 1
Avispa Fukuoka [9]
+0 0 - 1
NHATB 16:00 FT
[14] Tochigi SC
0 - 0
Mito Hollyhock [9]
+1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[10] JEF United Chiba
1 - 0
Ehime FC [22]
-1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[4] Ventforet Kofu
1 - 0
Omiya Ardija [20]
-1/4 0 - 0
NHATA 16:30 FT
[17] Tokushima Vortis
1 - 3
Kawasaki Fro. [1]
+1 1 - 2
HQB 16:30 FT
[8] Busan I'Park 1
1 - 3
Anyang [2]
+1/4 0 - 0
SINA 16:30 FT
[5] Tanjong Pagar
1 - 1
Hougang Utd [3]
0 - 1
- 16:30 FT
[4] Tampines Rovers
2 - 1
Young Lions [8]
1 - 0
AFCWVL 17:00 FT
[F-3] Nepal Nữ (T)
1 - 2
Philippines Nữ [F-1]
1 - 0
BDNB 17:00 FT
[2] Rio Ave 1
0 - 4
Feirense [1]
-1 1/4 0 - 2
ESTA 17:00 FT
[5] TJK Legion
3 - 1
Tulevik Viljandi [6]
1 - 1
AUSSL 17:00 FT
[4] Metro Stars 1
0 - 1
Adelaide Raiders [11]
-1 1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[3] Campbelltown City
4 - 0
Ade. Blue Eagles [12]
-1 3/4 3 - 0
- 17:00 FT
[10] Cumberland Utd
4 - 0
Adelaide Utd U21 [9]
+1/4 3 - 0
- 17:00 FT
[8] Croydon Kings
1 - 1
Adelaide City [2]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Adelaide Comets
3 - 2
Adelaide Olympic [7]
-1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[6] SA Panthers
5 - 2
Sturt Lions [5]
-1/2 1 - 2
NHATA 17:00 FT
[5] Urawa Red
2 - 0
Cerezo Osaka [12]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[3] Nagoya Grampus
2 - 1
Yokohama FM [2]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[15] Shimizu S-Pulse
2 - 1
Vegalta Sendai [18]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[8] FC Tokyo
4 - 0
Yokohama FC [20]
-3/4 3 - 0
NHATB 17:00 FT
[2] Jubilo Iwata
1 - 1
Okayama [13]
-3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[8] Montedio Yama.
0 - 2
Kyoto Sanga [1]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[5] Machida Zelvia
3 - 3
V-Varen Nagasaki [6]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[7] Ryukyu
0 - 1
Thespa Kusatsu [16]
-1/4 0 - 1
NHAT3 17:00 FT
[15] Gainare Tottori
0 - 2
Kagoshima [7]
+0 0 - 1
HQA 17:00 FT
[3] Daegu
2 - 1
Ulsan Hyundai [1]
+1/4 0 - 1
POLA 17:30 FT
[8] Wisla Plock
3 - 0
Jagiellonia [13]
-1/4 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[11] Sivasspor
1 - 1
Gaziantep B.B [15]
-1/2 1 - 0
THAA 17:30 FT
[4] Port FC
2 - 0
Khonkaen Utd [12]
-1 1/2 2 - 0
POLB 17:40 FT
[7] LKS Lodz
1 - 2
Podbeskidzie [5]
-1/2 1 - 1
EUW19VL 18:00 FT
[2-1] Pháp U19 Nữ (T)
2 - 0
Iceland U19 Nữ [2-3]
1 - 0
ANHU23 18:00 FT
[1-8] Man Utd U23
2 - 1
Brighton U23 [1-3]
-1/4 1 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[3] Luckenwalde
1 - 1
Berliner FC Dynamo [1]
+1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[8] C. Leipzig
1 - 1
Optik Rathenow [16]
-1 1/4 0 - 1
NGA 18:00 FT
[12] Ufa
3 - 2
Khimki [15]
-1/4 0 - 1
KAZA 18:00 FT
[1] Astana
2 - 1
Aktobe [11]
-1 1/2 2 - 1
FIN3 18:00 FT
  Jyvaskyla JK
0 - 0
RoPS Rovaniemi II  
-1 1/4 0 - 0
TDB 18:00 FT
[6] Norrby
1 - 1
Trelleborgs [3]
-1/4 1 - 0
TD3 18:00 FT
  Qviding
0 - 2
Atvidabergs  
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
  Lindome GIF
3 - 1
Tvaakers IF  
+3/4 2 - 0
UKRA 18:00 FT
[11] Inhulets Petrove
0 - 2
Kolos Kovalivka [10]
+0 0 - 1
DENB 18:00 FT
[7] Esbjerg FB
2 - 1
Fremad Amager [10]
-1/2 2 - 0
AUSFWP 18:00 FT
[1] Perth SC
6 - 3
Floreat Athena [2]
-1/2 5 - 1
THAA 18:00 FT
[5] Chiangrai Utd
0 - 0
Ratchaburi [7] 1
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[3] Chonburi
3 - 1
Nong Bua Pitchaya [10]
-3/4 2 - 1
ANHA 18:30 FT
[16] Wolves 4
0 - 2
Brentford [9] 1 4
-1/2 0 - 2
ANHB 18:30 FT
[23] Hull City
1 - 3
Sheffield Utd [15]
+1/2 0 - 1
DUB 18:30 FT
[15] Holstein Kiel 1
0 - 3
Hannover 96 [12]
-1/4 0 - 3
- 18:30 FT
[16] Sandhausen
1 - 3
Heidenheim [7]
+1/2 0 - 2
- 18:30 FT
[13] Fort.Dusseldorf
1 - 1
Jahn Regensburg [2]
-1/2 1 - 1
DUC4B 18:30 FT
[A-5] St. Pauli II
0 - 2
Holstein Kiel II [A-1] 1
+0 0 - 1
RMNA 18:30 FT
[10] Chindia Targoviste (T)
2 - 0
Farul Constanta [5]
+1/2 1 - 0
THAA 18:30 FT
[1] Buriram Utd
4 - 0
Chiangmai [16]
-1 1/2 1 - 0
TQB 18:35 FT
[A-4] Sichuan Jiuniu (T)
1 - 1
Kunshan FC [B-3]
+0 0 - 1
- 18:35 FT
[C-1] Wuhan Three T. (T)
3 - 1
Zibo Cuju [A-5]
-2 1 - 1
TBNA 19:00 FT
[4] Rayo Vallecano
3 - 0
Getafe [19]
-1/4 1 - 0
ITB 19:00 FT
[13] Monza
1 - 1
Ternana [17]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[14] Perugia
1 - 1
Cosenza [12]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[2] Ascoli
0 - 2
Benevento [4]
+1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[7] Reggina
2 - 1
SPAL 1907 [10]
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[9] Lecce
3 - 2
Alessandria [20]
-1 1 - 1
DUC3 19:00 FT
[1] Magdeburg
1 - 2
Wurzburger [18]
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[13] Munchen 1860
0 - 2
Zwickau [17]
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[5] Waldhof Man.
2 - 1
Hallescher [8]
-1 2 - 1
- 19:00 FT
[12] Duisburg
3 - 2
Ein.Braunschweig [9]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[3] Osnabruck
1 - 0
Meppen [15]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[6] Saarbrucken
3 - 1
Turkgucu-Ataspor [10]
-1/2 2 - 1
DUC4B 19:00 FT
[A-10] Hamburger II
2 - 3
Ein. Norderstedt [A-8]
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[A-7] Lubeck
0 - 1
Teutonia Ottensen [A-2] 1
-1/4 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[15] Nurnberg II
0 - 3
Augsburg II [9]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[18] Greuther Furth II
3 - 0
VfB Eichstatt [12]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[3] Schweinfurt
6 - 0
Schalding Hein. [17]
-2 2 - 0
- 19:00 FT
[6] TSV Aubstadt
2 - 1
Eltersdorf [16]
-1 2 - 1
- 19:00 FT
[19] TSV 1896 Rain
0 - 2
Memmingen [13]
+1/4 0 - 2
DUC4N 19:00 FT
[15] Koblenz
0 - 2
Hoffenheim II [8]
+1/2 0 - 2
- 19:00 FT
[10] Homburg
1 - 0
TSV Schott Mainz [19]
-1 1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[5] TSV Steinbach
1 - 0
Aalen [17]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[7] Elversberg
5 - 0
Mainz II [3]
-3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[13] FSV Frankfurt 1
2 - 2
Pirmasens [9]
-3/4 1 - 1
DUC4T 19:00 FT
  Rodinghausen
2 - 1
Oberhausen  
1 - 0
- 19:00 FT
  M.gladbach II
3 - 1
FC Koln II  
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
  Wuppertaler
3 - 1
Homberg  
-1 1/4 2 - 1
- 19:00 FT
  Wegberg-Beeck
1 - 1
Uerdingen  
0 - 0
- 19:00 FT
  SV Straelen
0 - 4
Preussen Munster  
+1 0 - 1
- 19:00 FT
  RW Ahlen 1
1 - 1
Lippstadt  
-1/2 1 - 1
BLRA 19:00 FT
[13] FK Slutsk
1 - 4
Gomel [4]
+3/4 0 - 1
KAZA 19:00 FT
[7] Caspiy Aktau
2 - 1
Atyrau [8]
-1/4 0 - 0
LITA 19:00 FT
[7] Dziugas FC
2 - 1
Zalgiris [2]
+1 1/4 1 - 0
FINA 19:00 FT
[6] HIFK
0 - 3
IFK Mariehamn [9]
-1/4 0 - 2
FIN3 19:00 FT
  SalPa Salo
1 - 1
Grankulla IFK  
+0 0 - 0
- 19:00 FT
  KaaPo Kaarina
2 - 1
VJS  
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Jazz
3 - 2
Ilves II  
-1/2 2 - 1
TD3 19:00 FT
  Assyriska IK JKP
1 - 3
Torns IF  
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
  Haninge/Brand.
3 - 1
Sylvia  
+1/4 1 - 0
DENB 19:00 FT
[12] Hobro I.K.
0 - 3
AC Horsens [5]
+1 0 - 0
AUTB 19:30 FT
[13] Dornbirn 2
0 - 2
Floridsdorfer AC [6]
+1/4 0 - 0
ANHL2 20:00 FT
[4] Northampton
1 - 1
Swindon [10]
-1/4 0 - 0
ITA 20:00 FT
[13] Genoa 4
1 - 2
Fiorentina [6] 4
+1/4 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[B-9] SSV Jeddeloh
2 - 2
Rehden [B-3]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[B-6] Oberneuland
2 - 1
Hansa Luneburg [B-7]
+1/4 1 - 1
PHB 20:00 FT
[3] Sochaux
2 - 0
Paris FC [5]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[1] Toulouse
4 - 1
Grenoble [15]
-1 2 - 0
AZEA 20:00 FT
[1] Gabala FC
5 - 0
Səbail FK [5]
-3/4 0 - 0
POLA 20:00 FT
[3] Pogon Szczecin
1 - 1
Cracovia Krakow [14]
-1/2 1 - 0
ESTA 20:00 FT
[8] Kuressaare
6 - 0
Vaprus Parnu [10]
0 - 0
NORB 20:00 FT
[8] Raufoss IL
5 - 1
KFUM Oslo [6]
+1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[16] Grorud IL
1 - 2
Sogndal [5]
+3/4 1 - 2
- 20:00 FT
[2] FK Jerv
1 - 0
Sandnes Ulf [13]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Bryne
4 - 2
Start Kristiansand [10]
+0 2 - 0
- 20:00 FT
[15] Strommen
0 - 0
HamKam [1]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Asane Fotball
1 - 6
Aalesund [3]
+1 1 - 4
FIN3 20:00 FT
  VIFK Vaasa
1 - 3
OLS Oulu  
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
  Atlantis
3 - 0
KaPa  
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  PS Kemi
1 - 5
JS Hercules  
+1 3/4 1 - 2
CZEB 20:00 FT
[11] Opava
0 - 0
Taborsko [7]
-1/2 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[16] Kasimpasa
0 - 1
Trabzonspor [2]
+3/4 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[3] Eyupspor
0 - 1
Erzurum BB [4]
-1/2 0 - 0
TDA 20:00 FT
[4] Malmo
1 - 1
Djurgardens [2]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Degerfors IF
1 - 2
Sirius [9]
-1/4 0 - 1
TDB 20:00 FT
[10] Eskilstuna City
1 - 2
Vasalunds [14]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Brage
1 - 4
GAIS [11]
-1/2 1 - 2
TD3 20:00 FT
  Lunds BK
0 - 2
Ljungskile SK  
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
  Oskarshamns AIK
1 - 0
IFK Malmo  
-1 3/4 0 - 0
NPA 20:00 FT
[10] Chippa Utd
1 - 3
Orlando Pirates [4]
+1/2 1 - 1
DUA 20:30 FT
[11] Augsburg 1
1 - 0
M.gladbach [16] 2
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[13] A.Bielefeld 2
0 - 0
Hoffenheim [10] 1
+1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[5] Mainz 2
0 - 0
Freiburg [6] 1
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[1] Bayern Munich 1
7 - 0
Bochum [17] 1
-3 1/4 4 - 0
DUC4N 20:30 FT
[11] Stuttgart II
0 - 1
Bahlinger [2]
-3/4 0 - 1
NGA 20:30 FT
[10] Krylya Sovetov
4 - 2
Rostov [14]
-1/4 1 - 1
WALA 20:30 FT
[6] Connah's QN 1
0 - 1
Bala Town [3]
-1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[11] Haverfordwest
2 - 0
Flint Town Utd [2]
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[12] Cefn Druids AFC 1
0 - 3
Penybont [7]
+1 1/2 0 - 2
- 20:30 FT
[4] Caernarfon Town
2 - 0
Cardiff Metropolitan [10]
+0 1 - 0
ANHA 21:00 FT
[19] Burnley 2
0 - 1
Arsenal [13] 1
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Liverpool 3
3 - 0
Crystal Palace [14] 1
-1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Man City
0 - 0
Southampton [15] 2
-2 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Norwich 1
1 - 3
Watford [11] 1
-1/4 1 - 1
ANHB 21:00 FT
[22] Peterborough Utd
3 - 0
Birmingham [11]
+1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[19] Barnsley
0 - 0
Blackburn Rovers [6]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Cardiff City
0 - 1
Bournemouth [1]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Derby County
2 - 1
Stoke City [5]
+1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[2] Fulham
1 - 2
Reading [14]
-1 1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Huddersfield
0 - 2
Nottingham Forest [24]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Luton Town
3 - 3
Swansea City [21]
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[16] Middlesbrough
1 - 2
Blackpool [20]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Millwall
1 - 1
Coventry [4]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[17] Preston North End
1 - 1
West Brom [3]
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[8] QPR
1 - 2
Bristol City [9]
-3/4 0 - 1
ANHL1 21:00 FT
[18] Lincoln
0 - 1
Ipswich [20]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[17] Fleetwood Town
2 - 2
Sunderland [5]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Accrington
1 - 4
Wigan [1]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[4] Wycombe
2 - 1
Charlton Athletic [21]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Wimbledon
0 - 1
Plymouth Argyle [3]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[22] Crewe Alexandra
2 - 0
Burton Albion [11]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Bolton
0 - 2
Rotherham Utd [6]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[9] Cheltenham
1 - 0
Oxford Utd [15]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Doncaster Rovers
1 - 0
Morecambe [16]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Gillingham 1
1 - 4
Milton Keynes Dons [2]
+1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[12] Portsmouth
1 - 2
Cambridge Utd [14]
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Sheffield Wed.
1 - 1
Shrewsbury [23]
-1/2 1 - 1
ANHL2 21:00 FT
[11] Tranmere Rovers 1
2 - 0
Salford City [17]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[22] Bristol Rovers
1 - 3
Leyton Orient [2]
+1/4 0 - 3
- 21:00 FT
[14] Carlisle
2 - 2
Scunthorpe Utd [23]
-1 0 - 2
- 21:00 FT
[13] Newport
2 - 1
Walsall [19]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Exeter City
2 - 0
Sutton Utd [18]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Bradford City
1 - 1
Barrow [15]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[16] Colchester Utd
0 - 1
Crawley Town [12]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[20] Mansfield
1 - 1
Rochdale [8]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Oldham
0 - 0
Hartlepool [6]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Port Vale
2 - 0
Harrogate Town [3]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[21] Stevenage
0 - 4
Forest Green [1]
+1/4 0 - 1
ANHU23 21:00 FT
[1-1] Man City U23
4 - 2
Crystal Palace U23 [1-7]
1 - 2
TBNB 21:00 FT
[9] Ibiza-Eivissa
1 - 1
Real Oviedo [7]
-1/4 1 - 0
SCOA 21:00 FT
[11] Ross County
2 - 2
Hearts [3]
+3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[7] Aberdeen
0 - 1
St. Johnstone [8]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Hibernian
2 - 2
St. Mirren [10]
-3/4 0 - 1
SCOB 21:00 FT
[8] Greenock Morton
0 - 1
Raith Rovers [5]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Hamilton
0 - 2
Ayr Utd [6]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Partick Thistle
0 - 2
Kilmarnock [2]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Queen of South
0 - 2
Arbroath [3]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Dunfermline
0 - 0
Inverness C.T. [1]
+1/4 0 - 0
SCO2 21:00 FT
[7] Airdrieonians
3 - 0
East Fife [10]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Clyde
2 - 2
Queen's Park [1]
+1 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Montrose
0 - 2
Alloa Athletic [5]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[9] Peterhead
0 - 1
Cove Rangers [3]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Falkirk
1 - 2
Dumbarton [2]
-3/4 0 - 0
BLRA 21:00 FT
[7] Dinamo Brest
0 - 3
Slavia Mozyr [14]
-1/2 0 - 2
NIRA 21:00 FT
[5] Linfield
1 - 1
Coleraine [8]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Dungannon Swi.
1 - 3
Cliftonville [1]
+1 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[10] Warrenpoint Town
0 - 3
Glentoran [2]
+1 1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[4] Carrick Rangers
1 - 0
Portadown FC [12]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Ballymena Utd
1 - 1
Glenavon [7]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Crusaders Belfast
1 - 0
Larne [3]
+1/4 1 - 0
ICEB 21:00 FT
[11] Trottur Rey.
2 - 3
Thor Akureyri [9]
+1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[7] UMF Grindavik
2 - 4
Vik. Olafsvik [12]
-1 1/2 1 - 3
- 21:00 FT
[8] UMF Selfoss
0 - 1
Fjolnir [3]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Fram Rey.
6 - 1
Afturelding [10]
-1 3/4 4 - 1
KAZA 21:00 FT
[12] Turan (KAZ)
1 - 1
Ordabasy [5]
+1/4 1 - 0
LITA 21:00 FT
[9] Banga
2 - 3
Kauno Zalgiris [3]
+3/4 2 - 1
MDVA 21:00 FT
[7] Dinamo-Auto
1 - 0
FC Floresti [8]
0 - 0
FINA 21:00 FT
[11] Haka
0 - 1
Ilves Tampere [7]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Seinajoen JK
2 - 2
Inter Turku [4]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[12] KTP Kotka
1 - 2
KuPS [2]
+2 1 - 2
- 21:00 FT
[5] Lahti
0 - 0
AC Oulu [10]
-1/4 0 - 0
FIN3 21:00 FT
  MiPK Mikkeli
0 - 2
Lahden Reipas  
+1 0 - 0
- 21:00 FT
  TPV Tampere
1 - 4
PIF Parainen  
+2 1 - 1
SRBA 21:00 FT
[6] Cukaricki Belgrade
2 - 1
Spartak Subotica [7]
-1 1 - 1
- 21:00 FT
[15] Proleter NS
2 - 3
Mladost Lucani [16]
-1/2 1 - 3
CZEA 21:00 FT
[5] Slovacko
3 - 0
Zlin [10]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Slovan Liberec
2 - 1
Mlada Boleslav [11]
+1/4 0 - 1
TD3 21:00 FT
  Vanersborgs FK
2 - 4
Linkoping City  
1 - 0
- 21:00 FT
  Osterlen FF
0 - 1
Skovde  
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Karlstad BK
2 - 1
Taby IS  
-1 1/2 2 - 1
UKRA 21:00 FT
[15] FC Mariupol (T)
0 - 5
Shakhtar Donetsk [2]
+2 3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[3] SK Dnipro-1
1 - 0
Veres Rivne [8]
-1 0 - 0
WCWVL 21:07 FT
[H-1] Đức Nữ
7 - 0
Bulgaria Nữ [H-6]
3 - 0
TBNA 21:15 FT
[1] Atletico Madrid 1 6
0 - 0
Athletic Bilbao [6] 2
-3/4 0 - 0
ITB 21:15 FT
[19] Vicenza
1 - 3
Pisa [1]
+0 1 - 1
BIA 21:15 FT
[9] Oostende
3 - 1
Beerschot-Wilrijk [18]
-1/2 2 - 0
BDNA 21:30 FT
[15] Famalicao
0 - 0
Maritimo [11]
-3/4 0 - 0
BDNB 21:30 FT
[5] CD Mafra
0 - 0
Trofense [11]
-3/4 0 - 0
HLA 21:30 FT
[4] Heerenveen
1 - 0
Fortuna Sittard [16]
-3/4 1 - 0
BIHA 21:30 FT
[11] NK Posusje
1 - 1
Radnik Bijeljina [12]
-1/4 0 - 1
BULA 21:30 FT
[5] Cherno More
1 - 1
Lok. Sofia [8]
-1 1 - 0
ALBA 21:45 FT
[8] Skenderbeu
1 - 1
Partizani Tirana [6]
0 - 0
UAEA 21:45 FT
[8] Al Wasl
1 - 1
Al Wahda(UAE) [6]
-1/4 1 - 1
WCFS 22:00 FT
[B-4] Ai Cập Futsal (T)
1 - 2
Uzbekistan Futsal [B-2]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[B-3] Guatemala Futsal (T)
1 - 4
Nga Futsal [B-1]
0 - 3
EUW19VL 22:00 FT
[3-2] Bỉ U19 Nữ (T)
5 - 0
Slovenia U19 Nữ [3-4]
-2 1/4 4 - 0
PHA 22:00 FT
[3] Lens 2
1 - 0
Lille [15] 2
+0 0 - 0
BIHA 22:00 FT
[6] Zeljeznicar
0 - 0
Velez Mostar [5]
-1/4 0 - 0
CROA 22:00 FT
[9] Slaven Belupo
1 - 1
Istra 1961 [8]
-1/4 0 - 0
LUXA 22:00 FT
[16] RM Hamm Benfica
1 - 3
Etzella Ettelbruc [12]
0 - 1
MLTA 22:00 FT
[9] Santa Lucia FC
1 - 3
Sirens [3]
-1/4 0 - 1
SLOA 22:00 FT
[7] Domzale
2 - 0
NK Radomlje [10]
-1/2 1 - 0
CYPA 22:00 FT
[6] Pafos FC
1 - 1
AEK Larnaka [2]
-1/4 0 - 0
TDB 22:00 FT
[4] GIF Sundsvall
1 - 0
Landskrona [5]
-1/4 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[3] SV Ried
3 - 3
Wolfsberger AC [7]
+3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[9] Austria Wien 1
0 - 0
SCR Altach [6]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Admira
1 - 1
Hartberg [4]
-1/4 1 - 0
NPA 22:00 FT
[6] Baroka FC
1 - 0
Sekhukhune Utd [7]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Cape Town City
0 - 3
Stellenbosch FC [3]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Kaizer Chiefs
1 - 4
Royal AM [5]
-1/2 0 - 1
AZEA 22:15 FT
[6] Zire IK
1 - 1
Sabah FK [7]
+1/4 0 - 0
ITA3 22:30 FT
[C-5] Juve Stabia
0 - 0
Campobasso [C-9]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[B-20] Pistoiese
0 - 2
Reggiana [B-4]
+1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[A-18] Pro Sesto
0 - 0
Fiorenzuola [A-8]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[B-5] Gubbio
3 - 1
Virtus Entella [B-11]
+0 1 - 0
POLA 22:30 FT
[9] Radomiak Radom
1 - 1
Slask Wroclaw [2]
-1/4 1 - 1
TDA 22:30 FT
[10] Hacken
0 - 0
Mjallby AIF [14]
-1/2 0 - 0
KSAA 22:30 FT
[2] Al Hilal
3 - 2
Al Ettifaq [9]
-1 1/4 1 - 0
- 22:45 FT
[12] Hazm
2 - 0
Abha [14]
-1/4 1 - 0
ITA 22:59 FT
[1] Inter Milan
6 - 1
Bologna [7] 3
-1 1/2 3 - 0
NGA 22:59 FT
[11] Akhmat Groznyi 1
0 - 2
Krasnodar [6]
+0 0 - 2
BLRA 22:59 FT
[1] Bate Borisov
1 - 0
Shakhter Soligo. [3]
-1/4 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[1] Levadia T.
3 - 0