x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30 FT
[A-3] Shaanxi Changan (T)
2 - 0
Beijing BIT [C-6]
-2 2 - 0
NGAU21 15:00 FT
  Kryliya Sov. U21
1 - 0
CSKA Mos. U21  
+1 1/4 1 - 0
- 15:00 FT
  Ural U21
1 - 2
Din. Moscow U21  
+3/4 1 - 1
MAPL 15:45 FT
[7] Kuching FA (T)
0 - 2
Terengganu II [4]
+1/4 0 - 0
GHW 16:00 FT
  Séc U19 Nữ
1 - 0
Hy Lạp U19 Nữ  
1 - 0
NGAU21 16:00 FT
  Arsenal Tula U21
1 - 2
Rostov U21  
+1 1/2 0 - 1
- 16:00 FT
  Akademiya Konoplev U21 1
0 - 1
Ufa U21  
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
  Khimki U21
0 - 3
Krasnodar U21  
+1 1/4 0 - 2
AFCWVL 18:00 FT
[E-3] Mông Cổ Nữ (T)
0 - 12
Hàn Quốc Nữ [E-1]
0 - 7
NGAU21 18:00 FT
  Spartak Mos. U21
2 - 2
Rubin Kazan U21  
-3/4 0 - 1
- 18:00 FT
  FK Sochi U21
2 - 1
Chertanovo U21  
+0 1 - 1
THAA 18:00 FT
[2] Samut Prakan City
3 - 1
Bangkok Utd [8] 1
+3/4 0 - 0
TQB 18:35 FT
[C-3] Guizhou FC (T)
0 - 0
Beijing Sport Univ [B-5]
-3/4 0 - 0
- 18:35 FT
[C-2] Heil. Lava Spring (T)
2 - 1
Chengdu Better City [B-1]
+3/4 1 - 0
- 18:35 FT
[A-2] Zhejiang Greentown (T)
1 - 0
Nanjing Fengfan [B-4]
-1 1/2 0 - 0
SINA 18:45 FT
[2] Lion City Sailors
1 - 1
Alb. Niigata (SIN) [1]
1 - 0
NGAU21 19:00 FT
  Nizhny Nov U21
3 - 1
Strogino Moscow U21  
-1/4 2 - 1
BULA 20:00 FT
[12] Tsarsko Selo 1
0 - 2
Lok. Plovdiv [11]
+3/4 0 - 0
NGAU21 20:30 FT
  Lok. Moscow U21
1 - 0
Akhmat Gr. U21  
-2 0 - 0
QATA 20:50 FT
[7] Umm salal
1 - 1
Al Khor [11]
-1/2 1 - 0
WCWVL 21:00 FT
[E-4] Bosnia & Herz Nữ
2 - 3
Montenegro Nữ [E-3]
-1 1/4 2 - 2
- 21:00 FT
[D-5] Latvia Nữ
1 - 8
Áo Nữ [D-2]
1 - 2
SRBA 21:00 FT
[14] FK Novi Pazar
2 - 1
Radnicki Nis [12]
-1/4 1 - 1
CHIA 21:00 FT
[7] Cobresal 1
1 - 1
Huachipato [13]
-3/4 1 - 0
CZEB 21:30 FT
[6] Sellier&Bellot Vlasim 1
0 - 1
SK Prostejov [8]
0 - 0
- 21:30 FT
[3] Dukla Praha
2 - 3
Pribram [12]
-3/4 1 - 2
UAEA 21:45 FT
[7] Ajman 1
1 - 1
Al Oruba (UAE) [12]
-3/4 1 - 0
- 21:45 FT
[2] Al Jazira
3 - 2
Emirates Club [13]
-2 1 - 0
WCFS 22:00 FT
[F-2] Iran Futsal (T) 1
4 - 2
Mỹ Futsal [F-4]
3 - 1
- 22:00 FT
[E-1] T.B.Nha Futsal (T)
4 - 2
Nhật Bản Futsal [E-3]
-2 1/2 1 - 2
WCWVL 22:00 FT
[I-6] Hy Lạp Nữ
0 - 10
Pháp Nữ [I-1]
0 - 7
- 22:00 FT
[C-1] Belarus Nữ
4 - 1
Síp Nữ [C-5]
2 - 0
GHW 22:00 FT
  Nam Phi Nữ (T)
3 - 0
Ghana Nữ  
1 - 0
- 22:00 FT
  Chile Nữ
2 - 2
Uruguay Nữ  
1 - 1
LITA 22:00 FT
[8] Dainava Alytus
1 - 2
Suduva [1]
+1 1/4 0 - 2
RMNA 22:00 FT
[7] Voluntari
4 - 0
Mioveni [11]
-1/4 0 - 0
SVKA 22:00 FT
[2] Spartak Trnava
2 - 0
Sered [9]
-1 1/4 1 - 0
JORA 22:00 FT
[7] Jazeera Amman
0 - 4
Faisaly (JOR) [4]
+1/4 0 - 3
BULA 22:15 FT
[9] Arda Kardzhali
3 - 0
Pirin Blagoevgrad [14]
-1/2 2 - 0
WCWVL 22:30 FT
[A-5] Slovakia Nữ
0 - 1
Thụy Điển Nữ [A-1]
+4 1/2 0 - 1
- 22:30 FT
[G-2] Italia Nữ
3 - 0
Moldova Nữ [G-6]
3 - 0
FIN3 22:30 FT
  Ilves-Kissat (T)
3 - 0
Espoo  
-1/2 0 - 0
BHRA 22:30 FT
[3] Al Hala (T)
2 - 1
Budaiya (BHR) [10]
+0 1 - 1
KSAA 22:45 FT
[15] Al Taawon (KSA)
3 - 5
Al Raed [3]
-3/4 0 - 1
- 22:45 FT
[5] Dhamak 1
1 - 1
Al Shabab (KSA) [11]
+1/4 0 - 0
WCWVL 22:59 FT
[I-4] Estonia Nữ
0 - 4
Slovenia Nữ [I-3]
0 - 2
- 22:59 FT
[E-2] Nga Nữ
2 - 0
Azerbaijan Nữ [E-5]
1 - 0
ITB 22:59 FT
[16] Como
0 - 2
Frosinone [4]
+1/4 0 - 2
POLA 22:59 FT
[5] Zaglebie Lubin
2 - 1
Nieciecza [18]
-1/2 0 - 1
POLB 22:59 FT
[15] GKS Jastrzebie
1 - 1
Zaglebie Sosno [17]
+1/4 0 - 1
BIHA 22:59 FT
[4] Sarajevo
0 - 1
Leotar Trebinje [10]
-1 0 - 0
GREA 22:59 FT
[8] Ionikos
1 - 0
Aris Salonica [11]
+3/4 0 - 0
MDVA 22:59 FT
[2] Petrocub
1 - 1
Milsami [1]
0 - 0
- 22:59 FT
[3] FC Balti
1 - 2
Sfintul Gheorghe [5]
0 - 2
MNEA 22:59 FT
[7] Buducnost
0 - 1
FK Jerezo [8]
0 - 1
CZEB 22:59 FT
[10] Usti & Labem
2 - 0
Varnsdorf [5]
-1/4 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[4] PAEEK Kyrenia (T)
0 - 0
Aris Limassol [8]
+1/2 0 - 0
DENB 22:59 FT
[4] Fredericia
2 - 4
Helsingor [1]
+0 0 - 0
PERA 22:59 FT
[17] Alianza Atletico (T) 1
2 - 2
Cienciano [8]
+1/2 0 - 0
AUTB 23:10 FT
[3] Wacker Innsbruck 1
2 - 2
Liefering [2]
-1/4 1 - 2
DUB 23:30 FT
[4] Nurnberg
1 - 0
Hansa Rostock [14]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[11] Schalke 04 1
1 - 2
Karlsruher [5]
-3/4 1 - 1
UKRA 23:30 FT
[4] Desna Chernigiv
1 - 0
Rukh Vynnyky [9]
-1/2 0 - 0
AUTB 23:30 FT
[8] Horn
0 - 1
Kapfenberg [11]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[7] SKU Amstetten
1 - 0
Blau Weiss Linz [5]
+1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[4] SV Lafnitz
1 - 0
St.Polten [15]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[12] LASK Juniors 1
2 - 2
Austria Wien II [10]
+0 0 - 1
QATA 23:30 FT
[8] Al Wakra
1 - 1
Al Rayyan [6]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[9] Ahli Doha
0 - 1
Al Garrafa [3]
+1/4 0 - 0
WCFS 00:00 FT
[F-1] Argentina Futsal (T)
4 - 2
Serbia Futsal [F-3]
-2 1/2 3 - 2
- 00:00 FT
[E-4] Angola Futsal (T)
1 - 4
Paraguay Futsal [E-2]
+2 1/2 1 - 4
WCWVL 00:00 FT
[F-3] Ba Lan Nữ
1 - 1
Bỉ Nữ [F-4]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[G-1] Thụy Sỹ Nữ
4 - 1
Lithuania Nữ [G-5]
2 - 0
ANHU23 00:00 FT
[2-3] Aston Villa U23
4 - 2
West Brom U23 [2-7]
3 - 1
DUC3 00:00 FT
[20] Havelse
1 - 0
Vik.Koln [19]
+1/2 1 - 0
DUC4B 00:00 FT
[A-3] Weiche Flensburg
3 - 1
Heider SV [A-11]
-2 1/2 2 - 1
DUC4BA 00:00 FT
[5] Buchbach
2 - 2
Bayern Munich II [1]
+1 1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[4] Wacker Burghausen
0 - 3
Heimstetten [14]
-1 0 - 1
DUC4DB 00:00 FT
[6] Babelsberg
4 - 2
Tennis Borussia B. [17]
-3/4 3 - 1
PH3 00:00 FT
[1] Bourg Peronnas
1 - 0
Chateauroux [6]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[15] Orleans
2 - 2
Annecy FC [3]
+0 1 - 2
- 00:00 FT
[13] Chambly 1
2 - 2
FC Bastia-Borgo [18]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[16] Red Star 93
0 - 1
Villefranche [2]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[12] Boulogne
2 - 3
SO Cholet [10]
-3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[5] Stade Lavallois
2 - 1
Le Mans [8]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[4] Sedan
0 - 0
Creteil [17]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[14] Sete
0 - 0
Stade Briochin [11]
+0 0 - 0
BDNB 00:00 FT
[8] SC Covilha
0 - 0
Penafiel [6]
+0 0 - 0
BLRA 00:00 FT
[10] Torpedo Zhodino
0 - 1
Energetik-BGU [11]
-3/4 0 - 1
SRBA 00:00 FT
[13] FK Metalac GM
3 - 1
FK Kolubara [10]
-3/4 1 - 1
- 00:00 FT
[11] Radnik Surdulica
0 - 2
FK Vojvodina [6]
+1/4 0 - 2
CZEA 00:00 FT
[7] Hradec Kralove (T)
2 - 0
Pardubice [13]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[6] Sigma Olomouc 1
1 - 1
Banik Ostrava [4]
+0 1 - 0
TNKA 00:00 FT
[7] Altay
2 - 1
Goztepe [12]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[11] Malatyaspor 1
3 - 4
Fatih Karagumruk [5]
+0 3 - 2
DENA 00:00 FT
[3] Aalborg BK
2 - 0
Odense BK [7]
-1/2 0 - 0
DENB 00:00 FT
[3] Lyngby
1 - 1
HB Koge [9]
-1 1/2 0 - 0
KUWC 00:00 FT
  Al Arabi (KUW)
0 - 5
Al Jahra  
0 - 2
UAEA 00:00 FT
[1] Al Ain
4 - 1
Ittihad Kalba [10]
-1 1/4 4 - 0
WCWVL 00:30 FT
[G-3] Romania Nữ
2 - 0
Croatia Nữ [G-4]
-1 2 - 0
DUC4T 00:30 FT
  Essen 1
1 - 0
Schalke 04 II  
-1 1/2 1 - 0
BULA 00:30 FT
[1] Botev Plovdiv
2 - 1
Beroe [6]
-1/2 0 - 0
KSAA 00:30 FT
[10] Al Ahli (KSA)
1 - 1
Al Fateh [4]
-1/2 1 - 1
JORA 00:30 FT
[2] Ramtha
1 - 0
Sahab [8]
-1 1 - 0
- 00:30 FT
[11] Jalil Club 1
0 - 1
Sheikh Hussein [5]
+0 0 - 0
ALBA 00:45 FT
[4] Dinamo Tirana
1 - 1
KF Laci [7]
0 - 0
WCWVL 01:00 FT
[D-3] Bắc Ireland Nữ
4 - 0
Luxembourg Nữ [D-4]
3 - 0
- 01:00 FT
[B-4] Hungary Nữ
0 - 2
Scotland Nữ [B-2]
+1 0 - 1
- 01:00 FT
[D-1] Anh Nữ
8 - 0
North Macedonia Nữ [D-6]
3 - 0
ANHU23 01:00 FT
[1-13] Blackburn U23 1
3 - 3
Tottenham U23 [1-5]
+1/2 2 - 3
HLA 01:00 FT
[14] Sparta Rotterdam
1 - 1
NEC Nijmegen [7]
-1/2 1 - 1
HLB 01:00 FT
[20] Dordrecht 90
0 - 1
Telstar [18]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[5] Volendam
2 - 1
VVV Venlo [10]
-1 1 - 1
- 01:00 FT
[6] De Graafschap
3 - 1
SBV Excelsior [3]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[14] Den Bosch
2 - 1
AZ Alkmaar U21 [1]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[15] Almere City
2 - 4
Ajax U21 [13]
-1 1 - 1
- 01:00 FT
[7] MVV Maastricht 1
1 - 0
Eindhoven [11]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[17] NAC Breda 1
1 - 2
Emmen [9]
+1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[19] Helmond Sport
0 - 3
Utrecht U21 [2]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[8] Roda JC
2 - 0
TOP Oss [12]
-1 1 - 0
BIHA 01:00 FT
[7] Borac Banja Luka
2 - 1
Siroki Brijeg [8]
-1/2 2 - 1
BIB 01:00 FT
[6] RWD Molenbeek
1 - 3
Waasland-Beveren [3]
+0 1 - 1
CROA 01:00 FT
[10] Hrvatski Dragovoljac
2 - 2
HNK Rijeka [1]
+1 3/4 2 - 0
LUXA 01:00 FT
[1] Progres Niedercorn
3 - 1
Hostert [10]
2 - 1
RMNA 01:00 FT
[3] Rapid Bucuresti
1 - 2
Gaz Metan Medias [14]
-3/4 1 - 1
BHRA 01:00 FT
[4] AL Riffa
0 - 0
East Riffa [5]
-3/4 0 - 0
WCWVL 01:15 FT
[I-2] Wales Nữ
6 - 0
Kazakhstan Nữ [I-5]
-3 1/4 2 - 0
PERA 01:15 FT
[5] UTC Cajamarca (T)
1 - 6
Sporting Cristal [2]
+3/4 0 - 3
ITB 01:30 FT
[2] Brescia
2 - 2
Crotone [15]
-1/2 1 - 0
DUA 01:30 FT
[9] Hertha Berlin 1
2 - 1
Greuther Furth [18] 2
-3/4 0 - 0
POLA 01:30 FT
[1] Lech Poznan
5 - 0
Wisla Krakow [7]
-1 2 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-16] Atletico Rafaela 1
1 - 1
Ferro Carril Oeste [B-4]
+1/4 1 - 0
URUA 01:30 FT
[12] CA Rentistas
1 - 2
Boston River [13]
+0 0 - 1
ARGB 01:35 FT
[B-2] Brown de Adrogue
1 - 3
CA Guemes [B-3]
-1/4 1 - 1
WCWVL 01:45 FT
[C-2] Hà Lan Nữ
1 - 1
Séc Nữ [C-3]
0 - 0
ITA 01:45 FT
[12] Sassuolo
0 - 1
Torino [10] 4
-3/4 0 - 0
BIA 01:45 FT
[14] Cercle Brugge
1 - 2
Eupen [4]
-1/4 1 - 1
FAIC 01:45 FT
  Bohemians
4 - 0
Maynooth University   1
-2 3/4 3 - 0
- 01:45 FT
  UC Dublin
2 - 3
Waterford Utd  
+1/4 1 - 1
- 01:45 FT
  St. Patrick's
3 - 0
Wexford Youths  
1 - 0
WALA 01:45 FT
[8] Newtown AFC
1 - 2
Aberystwyth [9]
-1 0 - 1
GHW 02:00 FT
  Brazil Nữ
3 - 1
Argentina Nữ  
-3 1/4 1 - 0
ANHA 02:00 FT
[18] Newcastle 2
1 - 1
Leeds Utd [17] 2
+1/4 1 - 1
TBNA 02:00 FT
[18] Celta Vigo 3
1 - 2
Cadiz [13] 3
-1 1/4 0 - 2
TBNB 02:00 FT
[22] Alcorcon
0 - 4
Almeria [3]
+1/4 0 - 3
PHA 02:00 FT
[12] Strasbourg 2
3 - 0
Metz [20] 4
-1/2 3 - 0
FAIC 02:00 FT
  Finn Harps 1
3 - 3
Dundalk  
+1/4 1 - 2
ARGB 02:00 FT
[B-12] San Martin SJ
1 - 1
Almagro [B-6]
-1/4 1 - 0
BRB 02:00 FT
[14] Brusque FC/SC
0 - 0
Vitoria/BA [17]
-1/4 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[16] San Jose 1
0 - 0
Real Potosi [15]
+1 0 - 0
BDNA 02:15 FT
[6] Portimonense
2 - 1
Santa Clara [14]
-1/4 2 - 1
VENA 03:00 FT
[C-3] Atl.Venezuela
2 - 1
Mineros Guayana [C-5]
-1/4 1 - 1
PERA 03:30 FT
[16] Cusco FC (T)
0 - 2
Alianza Lima [1]
+1/2 0 - 0
ARGB 03:35 FT
[A-17] Nueva Chicago
1 - 2
Gim.Mendoza [A-6]
+1/4 1 - 1
BRB 05:00 FT
[1] Coritiba/PR
1 - 0
Vila Nova/GO [16]
-1/2 1 - 0
PERA 06:00 FT
[3] Melgar (T)
1 - 1
Ayacucho FC [12]
-1/2 1 - 0
URUA 06:00 FT
[3] CA Penarol
0 - 0
CA Fenix [7]
-1 1/4 0 - 0
VENA 06:00 FT
[B-4] Zamora Barinas
2 - 1
Trujillanos [B-7]
2 - 1
USAA 06:00 FT
[Dong-9] Inter Miami 1
0 - 4
New York RB [Dong-11]
-1/4 0 - 2
BRB 06:30 FT
[19] Confianca/SE
2 - 0
Sampaio Correa/MA [7]
+0 1 - 0
BLVA 06:30 FT
[13] Real Tomayapo
1 - 1
CD Guabira [8]
-1/4 0 - 1
ARGB 07:00 FT
[A-16] CA Mitre Salta (T)
3 - 1
Deportivo Maipu [A-12]
+0 2 - 0
ECUA 07:00 FT
[7] Barcelona SC
3 - 2
Dep.Cuenca [13]
-1 1/2 1 - 0
PARA 07:15 FT
[10] River Plate (PAR)
0 - 1
Libertad [1]
0 - 0
BRB 07:30 FT
[15] Ponte Preta/SP
0 - 0
Guarani/SP [5]
+0 0 - 0
COLA 08:00 FT
[9] Inde.Medellin
3 - 1
Once Caldas [15]
-1/2 0 - 1
MEXA 09:00 FT
[12] Necaxa
0 - 3
Atlas [3]
+0 0 - 2
CRCA 09:00 FT
[6] Alajuelense 1
2 - 2
San Carlos [11]
-1 0 - 1
NHATA 17:00 Hoãn
[7] Sagan Tosu
-
Oita Trinita [19]
-
BLRA 20:00 Hoãn
[16] Sputnik Rechitsa
-
Rukh Brest [5]
-
WCWVL 22:59 Hoãn
[A-2] Georgia Nữ
-
Ireland Nữ [A-3]
-
DUC4BA 00:00 Hoãn
[20] Rosenheim
-
Illertissen [8]
-
- 00:00 Hoãn
[11] V. Aschaffenburg
-
FC Pipinsried [10]
-
DUC4T 01:30 Hoãn
  Sportfreunde Lotte
-
Wiedenbruck  
-
POLB 01:30 Hoãn
[12] Resovia
-
Miedz Legnica [4]
-
 
« 17 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo