x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[1] Iwaki FC
2 - 2
Giravanz Kita. [12]
-3/4 0 - 0
- 11:00 FT
[17] Gainare Tottori
2 - 0
Tegevajaro Miyazaki [13]
+1/4 1 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[8] Verspah Oita
1 - 0
Maruyasu Okazaki [7]
1 - 0
- 11:00 FT
[1] FC Osaka
1 - 0
Suzuka Point Getters [10]
0 - 0
- 11:00 FT
[14] Kagura Shimane
0 - 1
Nara Club [3]
0 - 1
- 11:00 FT
[5] Veertien Mie
1 - 1
Reinmeer Aomori [4]
0 - 0
- 11:00 FT
[9] Kochi United SC
1 - 1
MIO Biwako [15]
0 - 0
NHATW 11:00 FT
[6] AS Harima Albion Nữ
2 - 1
Ehime FC Nữ [10]
2 - 1
- 11:00 FT
[12] Angeviolet Hiroshima Nữ
1 - 2
Orca Kamogawa Nữ [4]
0 - 1
AUSNSW 11:30 FT
[9] Wollongong Wolves 1
2 - 2
APIA Tigers [5]
+1/2 1 - 1
AUSBPL 12:00 FT
[8] North Star
3 - 0
Virginia Utd [12]
-2 2 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[8] Sydney Utd
0 - 1
Blacktown City [3]
+1/2 0 - 0
AUSQSL 12:00 FT
  Brisbane Roar U21
2 - 3
Moreton Bay Utd  
+1/4 1 - 2
AUSSL 12:00 FT
[5] Adelaide Utd U21
1 - 2
Campbelltown City [1]
+3/4 1 - 2
AUSVPL 12:00 FT
[7] Heidelberg Utd
3 - 2
Melb. Knights [9]
-1/2 3 - 1
NHATB 12:00 FT
[2] Alb. Niigata (JPN)
3 - 0
Blaublitz Akita [15]
-1 1 - 0
NHAT3 12:00 FT
[2] Fujieda MYFC
1 - 2
FC Imabari [6]
-1/4 1 - 2
AUSNSW 13:00 FT
[1] Sydney Olympic
2 - 3
Marconi Stallions [4]
-1/4 0 - 0
NHATW 13:00 FT
[9] Nippatsu Yokohama Nữ
0 - 1
Iga Kunoichi Nữ [1]
+3/4 0 - 1
AUSBPL 13:30 FT
[9] Magic United
5 - 1
Holland Park Hawks [5]
+0 2 - 1
AUSNSW 13:30 FT
[7] Sydney FC U21
3 - 3
Sutherland Sharks [12]
-1/2 3 - 0
NHAT3 14:00 FT
[8] Nagano Parceiro
2 - 1
Vanraure Hachinohe [16]
-3/4 1 - 1
AUSQSL 15:15 FT
  SC Wanderers
2 - 1
Capalaba  
-1 1/2 1 - 0
NHATB 16:00 FT
[8] Machida Zelvia
3 - 2
Zweigen Kan. [17]
-1/2 1 - 1
NHAT3 16:00 FT
[5] Kataller Toyama
1 - 0
Azul Claro Numazu [11]
-3/4 0 - 0
HQA 16:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
1 - 3
Jeonbuk H.Motor [2]
-1/4 1 - 3
HQB 16:00 FT
[5] Chungnam Asan
0 - 0
Seoul E-Land [7]
-1/4 0 - 0
TQA 16:30 FT
[1] Wuhan Three T. (T)
2 - 1
Shanghai Port [9]
-1/2 2 - 0
SINA 16:30 FT
[7] Balestier Kh.
1 - 6
Lion City Sailors [1]
0 - 4
- 16:30 FT
[2] Alb. Niigata (SIN)
5 - 0
Hougang Utd [5]
2 - 0
HQA 17:30 FT
[11] Suwon Bluewings
0 - 1
FC Seoul [8]
+1/4 0 - 0
KAZA 18:00 FT
[9] Shakhter Kar.
1 - 2
FK Kyzylzhar [12]
-1/4 1 - 0
FIN3 18:00 FT
  OLS Oulu
1 - 2
Jyvaskyla JK  
+1 1 - 1
HQB 18:00 FT
[11] Busan I'Park
1 - 1
Gyeongnam [6]
+1/2 1 - 1
ESTA 18:30 FT
[6] Tammeka Tartu 1
1 - 4
TJK Legion [9]
-1/2 0 - 2
TQA 18:30 FT
[16] Guangzhou FC (T) 1
1 - 0
Hebei CFFC [17]
-1/2 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Osters
1 - 2
Hammarby  
1 - 2
KAZA 19:00 FT
[3] Ordabasy
3 - 2
FK Taraz [5]
-1/4 3 - 1
LITA 19:00 FT
[6] Kauno Zalgiris
4 - 0
FK Jonava [10]
-2 1/2 1 - 0
FIN3 19:00 FT
  Narpes Kraft
2 - 0
RoPS Rovaniemi  
-1/4 1 - 0
ASI23 20:00 FT
[A-1] Uzbekistan U23
0 - 2
Arập Xêut U23 [D-1]
-1/4 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  AIK Solna
1 - 1
Orebro  
1 - 1
BLRA 20:00 FT
[13] Arsenal Dzyarzhynsk
1 - 2
Shakhter Soligo. [7]
+1 1/2 0 - 1
KAZA 20:00 FT
[6] Kairat Almaty
1 - 0
FK Maktaaral [14]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Atyrau
0 - 2
Aktobe [1]
+0 0 - 0
NORB 20:00 FT
[7] Start Kristiansand
0 - 0
Stabaek [4]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Stjordals Blink
1 - 2
Brann [1]
+1 3/4 1 - 1
TD3 20:00 FT
  Haninge/Brand.
2 - 0
Team Thoren  
-1 1/2 1 - 0
TDU21 20:00 FT
  AFC Eskilstuna U21
2 - 0
GIF Sundsvall U21  
1 - 0
MASL 20:00 FT
[8] Selangor FA
7 - 0
Sarawak [10]
-1 1/2 3 - 0
URUA 20:00 FT
[13] CA Torque
3 - 1
CA Rentistas [11]
-3/4 1 - 1
ICEW 21:00 FT
[6] UMF Selfoss Nữ 1
0 - 1
Afturelding Nữ [9]
0 - 1
- 21:00 FT
[4] Trottur Rey. Nữ
1 - 2
Valur Nữ [1]
+1 3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Keflavik IF Nữ
1 - 3
KR Reykjavik Nữ [10]
-1/4 1 - 2
ARGB 21:00 FT
[12] San Martin SJ
1 - 0
Ferro Carril Oeste [25]
-1/2 0 - 0
BRB 21:00 FT
[18] Guarani/SP
0 - 0
CSA/AL [17]
-1/4 0 - 0
BRAU20 21:00 FT
  Palmeiras/SP U20
1 - 3
Flamengo/RJ U20  
0 - 1
ESTA 21:15 FT
[1] Flora Tallinn
2 - 0
Nomme Kalju [3]
-1 1 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Buducnost
1 - 1
Mladost Lucani  
0 - 1
LITA 21:55 FT
[3] FK Panevezys
0 - 2
Zalgiris [2]
+1/2 0 - 2
GHCLB 22:00 FT
  Ludogorets
1 - 0
Blau Weiss Linz  
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Legia Wars.
3 - 1
Chojniczanka  
-1 1/2 2 - 0
GHW 22:00 FT
  Ireland Nữ
1 - 0
Philippines Nữ  
1 - 0
BLRA 22:00 FT
[6] Gomel
1 - 0
Dinamo Brest [15]
-1 0 - 0
KAZA 22:00 FT
[4] Tobol Kostanay
1 - 0
Caspiy Aktau [7]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Astana
5 - 0
FK Aksu [10]
-1 1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[11] Turan (KAZ)
1 - 1
Akzhayik Oral [13]
-1/4 1 - 0
EU19 22:30 FT
[B-4] Serbia U19
2 - 2
Israel U19 [B-2]
-1/2 1 - 1
FIN3 22:30 FT
  GBK Kokkola
3 - 1
FC Komeetat  
-1 1/4 1 - 0
- 22:30 FT
  JS Hercules (T)
3 - 2
Kajaanin Haka  
-1 1/4 1 - 0
- 22:30 FT
  KuPS Akatemia
3 - 0
FC LaPa  
-1 3/4 2 - 0
- 22:30 FT
  Ilves II
0 - 2
Honka 2  
-1/4 0 - 0
NORA 22:59 FT
[3] Lillestrom
3 - 1
Rosenborg [4]
-1/2 2 - 1
- 22:59 FT
[11] Odd Grenland
1 - 2
Molde [1]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[14] Tromso
1 - 1
Haugesund [8]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[15] FK Jerv
1 - 2
HamKam [13]
+1/2 0 - 2
- 22:59 FT
[5] Viking
1 - 2
Sandefjord [9]
-2 1 - 0
ARGA 22:59 FT
[12] Tigre
0 - 1
Banfield [18]
-1/2 0 - 0
PERA 22:59 FT
[13] Sport Boys
0 - 1
Melgar [1]
+3/4 0 - 0
CHIC 23:00 FT
[30] Deportes Limache
1 - 2
Antofagasta [4]
1 - 0
ICEW 23:15 FT
[3] Stjarnan Nữ
4 - 0
Vestmannaeyjar Nữ [5]
-1 1 - 0
CHIC 23:30 FT
[17] Cobreloa
0 - 1
Palestino [18]
+1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[26] Melipilla
0 - 0
Coquimbo Unido [10]
+1/4 0 - 0
ARGB 23:45 FT
[28] San Telmo
3 - 2
Quilmes [26]
+1/2 2 - 2
BLRA 00:00 FT
[10] Slavia Mozyr
4 - 2
FK Minsk [4]
-1/4 2 - 1
CRCA 00:00 FT
[B-6] Cartagines
1 - 0
Herediano [A-1]
-1/4 1 - 0
JORA 00:30 FT
[6] Al Salt 1
0 - 0
Wehdat Amman [2]
+3/4 0 - 0
EU19 01:00 FT
[B-1] Anh U19
2 - 0
Áo U19 [B-3]
-1 1 - 0
NORA 01:00 FT
[10] Aalesund
2 - 2
Valerenga [6]
-1/4 1 - 0
ARGB 01:00 FT
[19] Guillermo
1 - 0
Tristan Suarez [35]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[18] Gimnasia Jujuy
3 - 0
Temperley [29]
-1/4 2 - 0
PERA 01:00 FT
[14] Atletico Grau
0 - 2
Sporting Cristal [3]
+3/4 0 - 1
EGYA 01:00 FT
[3] Ahly Cairo
2 - 2
Zamalek SC [1]
-3/4 1 - 0
PERA 01:15 FT
[8] Alianza Atletico 1
0 - 0
Carlos A. Mannucci [12]
-1/2 0 - 0
ARGA 01:30 FT
[28] Lanus 1
1 - 0
Colon [19]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[3] CA Huracan
0 - 0
Atletico Tucuman [1]
-1/2 0 - 0
ARGB 01:50 FT
[1] Belgrano
0 - 0
Estudiantes Rio Cuarto [9]
-1/2 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[22] Tenerife
1 - 3
Girona  
-1/4 0 - 1
BRA 02:00 FT
[7] Atl. Mineiro/MG
2 - 0
Flamengo/RJ [5]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[2] Corinthians/SP
1 - 0
Goias/GO [12]
-1 1 - 0
- 02:00 FT
[17] Coritiba/PR 1
0 - 1
Athletico/PR [4]
+0 0 - 0
USA 02:00 FT
[Dong-11] Atlanta United
2 - 0
Inter Miami [Dong-9]
-1 1 - 0
USW 02:00 FT
[1] Portland Tho. Nữ
6 - 0
Orlando Pride Nữ [8]
-1 2 - 0
CHIC 02:30 FT
[23] G. Velasquez
1 - 2
Univ. de Chile [7]
0 - 1
CCF20 03:00 FT
[C-1] El Salvador U20 (T)
5 - 1
Guatemala U20 [C-2]
-1/2 2 - 0
PERA 03:00 FT
[15] AD Tarma
1 - 2
UTC Cajamarca [11]
-1/4 0 - 0
PARA 03:30 FT
[3] Olimpia Asuncion
6 - 1
Resistencia SC [5]
-1 1/4 2 - 1
PERA 03:30 FT
[6] Binacional
1 - 0
Alianza Lima [4]
-1/2 0 - 0
URUA 03:30 FT
[3] Dep. Maldonado
1 - 3
CA Penarol [5]
+1/2 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[8] Union Santa Fe
1 - 5
River Plate [4]
+3/4 0 - 1
BRA 04:00 FT
[19] Atletico/GO
3 - 1
Juventude/RS [20]
-3/4 0 - 1
- 04:00 FT
[18] Fortaleza/CE
1 - 0
America/MG [10]
-3/4 1 - 0
- 04:00 FT
[6] Internacional/RS 1
2 - 3
Botafogo/RJ [13]
-1 2 - 1
VENA 04:00 FT
[2] Metropolitano
0 - 2
Puerto Cabello [4]
-1/2 0 - 1
USA 04:00 FT
[Dong-2] New York City
1 - 1
Colorado Rapids [Tay-10]
-1 1/4 0 - 0
- 04:00 FT
[Dong-6] New England
2 - 1
Minnesota Utd [Tay-4]
-3/4 0 - 1
USW 04:00 FT
[12] NC Courage (W)
3 - 4
Houston Dash Nữ [2]
-1/2 1 - 1
- 04:05 FT
[11] NJ/NY Gotham Nữ
0 - 3
San Diego Wave Nữ [3]
+0 0 - 2
CCF20 05:00 FT
[B-2] Haiti U20 (T)
4 - 4
Trinidad &T. U20 [B-3]
2 - 2
ARGB 05:00 FT
[20] CA Guemes
1 - 2
Almagro [8]
+0 1 - 0
BRA 05:00 FT
[3] Fluminense/RJ
2 - 0
Avai/SC [16]
-3/4 1 - 0
CHIC 05:00 FT
[20] CCDA Fernandez Vial
1 - 0
O Higgins [12]
+1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[1] U. Espanola
5 - 0
Provincial Ovalle [32]
3 - 0
USB 05:00 FT
[B-2] San Diego Loyal
1 - 2
Las Vegas Lights [B-7]
-1 1/4 1 - 1
USA 05:25 FT
[Tay-8] Nashville FC
1 - 2
Sporting Kansas [Tay-14]
-1/2 0 - 1
PARA 05:45 FT
[10] Tacuary FBC 1
0 - 2
Guarani CA [4]
+3/4 0 - 1
URUA 06:00 FT
[15] Sportivo Cerrito 1
1 - 2
Defensor SC [10]
+1/2 1 - 2
CRCA 06:00 FT
[B-5] Dep. Saprissa
1 - 1
Alajuelense [A-3]
-1/4 0 - 0
VENA 06:15 FT
[13] Mineros Guayana
1 - 1
Estu.Merida [9]
-1/4 0 - 0
CCF20 07:30 FT
[C-3] Panama U20 (T)
5 - 0
Aruba U20 [C-4]
3 - 0
ARGA 07:30 FT
[22] Barracas Central 1
1 - 3
Boca Juniors [11]
+1 1 - 1
CCF20 09:30 FT
[B-1] Mexico U20
8 - 0
Suriname U20 [B-4] 1
5 - 0
GHCLB 18:00 Hoãn
  Koper
-
FK Vojvodina  
-
TDU21 19:30 Hoãn
  Dalkurd FF U21
-
Orebro SK U21  
-
MASL 20:00 Hoãn
[7] Kedah FA
-
Darul Takzim [1]
-
 
« 19 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo