x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[12] Sony Sendai
0 - 0
Honda Lock [13]
0 - 0
- 11:00 FT
[2] Honda FC
1 - 2
Criacao Shinjuku [16]
1 - 1
NHATW 11:00 FT
[11] Sperenza Osaka Nữ
2 - 1
Gunma W. Star Nữ [8]
1 - 0
- 11:00 FT
[7] Nittaidai FIELDS (W)
2 - 1
Cerezo Osaka Nữ [3]
+1 1 - 0
- 11:00 FT
[5] NGU Loverledge Nữ
0 - 0
Setagaya Sfida Nữ [2]
+1 1/4 0 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[10] North Shore Mariners
0 - 3
Manly Utd [2]
+3/4 0 - 2
AUSSL 12:00 FT
[12] West Torrens
0 - 0
Adelaide Olympic [10]
+1/4 0 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[14] Eastern Lions 1
0 - 2
Dandenong City [13]
+1/4 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[10] JEF United Chiba
1 - 1
Omiya Ardija [19]
-1/2 1 - 1
AUSSL 12:30 FT
[4] Metro Stars
1 - 1
Cumberland Utd [11]
-1 1/2 0 - 0
- 12:30 FT
[3] Adelaide Comets
0 - 3
Adelaide City [2]
+1/4 0 - 1
- 12:30 FT
[7] White City W.
1 - 0
Croydon Kings [6]
-1/4 0 - 0
- 12:30 FT
[8] Sturt Lions 1
1 - 3
SA Panthers [9]
-1/2 0 - 0
NHATJFL 12:30 FT
[11] TIAMO Hirakata
0 - 2
Tokyo Musashino [6]
+1/2 0 - 0
AUSQSL 13:45 FT
  Queensland Lion
7 - 0
Brisbane City  
-1 3/4 4 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[8] Perth Glory U21
0 - 2
Inglewood Utd [7]
-1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[9] Armadale SC
3 - 0
Sorrento [5]
+0 2 - 0
- 14:00 FT
[3] Perth RedStar
4 - 0
Bayswater City [4]
+0 4 - 0
- 14:00 FT
[12] Balcatta
2 - 3
Floreat Athena [1]
+1 1/4 1 - 1
- 14:00 FT
[11] Gwelup Croatia
0 - 1
Cockburn City [10]
+1/4 0 - 0
AUSBPL 14:30 FT
[4] Samford Rang.
2 - 1
Souths Utd [6]
1 - 0
TQB 14:30 FT
[18] Beijing BIT (T)
0 - 2
Nanjing City [11]
+2 1/4 0 - 0
- 14:30 FT
[2] Kunshan FC (T)
1 - 0
Qingdao Hainiu [3]
+0 0 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Gold Coast Utd
5 - 1
Olympic FC QLD  
+3/4 2 - 0
NHAT3 15:00 FT
[10] Fukushima Utd
0 - 1
FC Gifu [9]
+1/4 0 - 1
HQ3 15:00 FT
[7] Yangju Citizen
1 - 0
Siheung Citizen [1]
+1/4 0 - 0
- 15:00 FT
[8] Pocheon Citizen
1 - 0
Dangjin Citizen [16]
-1/2 1 - 0
AUSBPL 15:15 FT
[2] Wynnum Wolves
2 - 3
Taringa Rovers [7]
1 - 0
GHCLB 15:30 FT
  FC Kosice
0 - 0
Zemplin Michalovce  
0 - 0
- 16:00 FT
  Fotbal Trinec
1 - 2
MFK Dubnica  
-1 3/4 0 - 0
- 16:00 FT
  Stal Mielec
2 - 3
Puszcza Nie.  
1 - 0
- 16:00 FT
  Korona Kielce
1 - 1
Nieciecza  
1 - 0
AUSFWP 16:00 FT
[6] Perth SC
3 - 0
Stirling Macedonia [2]
-1/4 1 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[12] Hume City 1
1 - 3
South Melbourne [1]
+1/4 0 - 3
- 16:00 FT
[8] Dandenong Th.
0 - 2
Port Melbourne [3]
+1/2 0 - 2
NHATA 16:00 FT
[5] Kashima Antlers
1 - 0
Kyoto Sanga [13]
-1 1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[15] Shimizu S-Pulse
3 - 1
Avispa Fukuoka [12]
+0 2 - 0
- 16:00 FT
[18] Jubilo Iwata
3 - 1
Sagan Tosu [9]
+1/2 3 - 0
- 16:00 FT
[14] Shonan Bellmare
2 - 0
FC Tokyo [8]
+0 1 - 0
NHATB 16:00 FT
[20] Grulla Morioka
1 - 0
Tokushima Vortis [14]
+1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[16] Tochigi SC
1 - 1
Oita Trinita [9]
+1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[11] Tokyo Verdy
3 - 0
Renofa Yamaguchi [18]
-1/2 1 - 0
- 16:00 FT
[3] Vegalta Sendai
2 - 3
Yokohama FC [1]
+0 0 - 1
- 16:00 FT
[5] Roas. Kumamoto
0 - 0
Mito Hollyhock [12]
-1/4 0 - 0
NHAT3 16:00 FT
[14] Sagamihara
0 - 1
Kamatamare San. [15]
-1/2 0 - 1
- 16:00 FT
[6] Ehime FC
3 - 2
Matsumoto Yama. [4]
+0 1 - 0
HQA 16:00 FT
[5] Jeju Utd
2 - 1
Incheon Utd [4]
-3/4 1 - 0
HQB 16:00 FT
[3] Anyang
2 - 2
Daejeon Hana Citizen [4]
+0 0 - 1
GHCLB 16:15 FT
  Dunajska Stred
3 - 1
FK Pohronie  
1 - 1
AUSBPL 16:15 FT
[3] Albany Creek
0 - 0
Grange Thistle [10]
0 - 0
GHCLB 16:30 FT
  Lech Poznan
1 - 2
Widzew Lodz  
-1 1/2 0 - 1
AUSVPL 16:30 FT
[2] Oakleigh Cannons
3 - 0
Altona City [11]
-3/4 2 - 0
SINA 16:30 FT
[3] Tanjong Pagar
2 - 0
Young Lions [8]
1 - 0
- 16:30 FT
[4] Tampines Rovers
2 - 0
Geylang Intl [6]
1 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Slask Wroclaw (T)
3 - 1
GKS Tychy  
-3/4 0 - 1
NHATA 17:00 FT
[7] Urawa Red
3 - 0
Nagoya Grampus [10]
-1/4 3 - 0
- 17:00 FT
[4] Kawasaki Fro.
5 - 2
Consa. Sapporo [11]
-1 1 - 1
- 17:00 FT
[2] Kashiwa Reysol
3 - 1
Vissel Kobe [16]
+0 2 - 1
- 17:00 FT
[6] Sanf Hiroshima
2 - 1
Cerezo Osaka [3]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[17] Gamba Osaka 1
1 - 2
Yokohama FM [1]
+1 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[7] Montedio Yama.
0 - 1
Ventforet Kofu [13]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[4] Okayama
1 - 0
Ryukyu [22]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[6] V-Varen Nagasaki 1
2 - 0
Thespa Kusatsu [21]
-1/2 2 - 0
NHAT3 17:00 FT
[3] Kagoshima
3 - 0
Yokohama SCC [18]
-1 2 - 0
HQ3 17:00 FT
[2] Paju Citizen
2 - 1
Gimhae City [6]
1 - 1
- 17:00 FT
[10] Ulsan Citizen
0 - 0
Daejeon Korail [13]
0 - 0
- 17:00 FT
[11] Gangneung City 1
2 - 3
Cheonan City [15]
1 - 0
HQA 17:30 FT
[12] Seongnam Ilhwa Ch.
1 - 1
Daegu [9]
+1/2 0 - 0
LATA 18:00 FT
[1] Valmiera / BSS
1 - 0
Supernova Riga [9]
-2 3/4 0 - 0
TD3 18:00 FT
  Lunds BK
1 - 3
Falkenbergs  
+1/4 1 - 1
- 18:00 FT
  Sollentuna FK
1 - 2
Orebro Syrianska  
-3/4 0 - 1
- 18:00 FT
  Tvaakers IF
2 - 0
IFK Malmo  
-1 1/2 1 - 0
HQB 18:00 FT
[8] GimPo Citizen 1
2 - 1
Bucheon 1995 [2]
+1/4 2 - 1
- 18:00 FT
[10] Jeonnam Dragons
1 - 1
Gwangju [1]
+1/2 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  V. Aschaffenburg
0 - 2
Nurnberg  
+1 1/2 0 - 1
- 19:00 FT
  Ingolstadt
1 - 0
VfB Eichstatt  
0 - 0
FINA 19:00 FT
[4] Haka
3 - 2
IFK Mariehamn [10]
-1/2 2 - 1
- 19:00 FT
[1] Honka
2 - 0
KuPS [2]
+1/4 2 - 0
FINB 19:00 FT
[1] TPS Turku
5 - 0
KPV Kokkola [7]
-3/4 3 - 0
MASL 19:15 FT
[2] Sabah FA
2 - 1
Pahang [5]
-1/2 2 - 0
- 19:15 FT
[6] Melaka FA
0 - 0
Negeri Sembilan [3]
-1/2 0 - 0
BLRA 19:30 FT
[16] Dnepr Mogilev
1 - 3
Neman Grodno [8]
+1 1/4 0 - 0
TDU21 19:30 FT
  Degerfors IF U21 1
2 - 1
Brommapojkarna U21  
1 - 1
ASI23 20:00 FT
[D-2] Nhật Bản U23 (T)
3 - 0
Australia U23 [B-1]
-1/2 2 - 0
LATA 20:00 FT
[7] Tukums/Salaspils
0 - 1
Riga FC [3]
+2 1/2 0 - 1
MASL 20:00 FT
[4] Terengganu
2 - 0
Kuala Lumpur FA [9]
0 - 0
- 20:00 FT
[12] Penang FA
1 - 1
Petaling Jaya City [11]
-3/4 0 - 1
BRAU20 20:00 FT
  Ceara/CE U20
1 - 1
America/MG U20  
1 - 0
- 20:00 FT
  Fortaleza/CE U20
3 - 3
Bahia/BA U20  
1 - 3
- 20:00 FT
  Atletico/PR U20
0 - 1
Fluminense/RJ U20  
0 - 0
URUA 20:00 FT
[16] Albion FC (URU)
1 - 1
Wanderers [9]
+1/4 0 - 0
ESTA 21:00 FT
[7] Trans Narva
1 - 1
Tallinna Kalev [8]
-1 1 - 0
ICEB 21:00 FT
[3] Fjolnir
1 - 2
Vestri [8]
-3/4 0 - 0
ICEW 21:00 FT
[8] Thor Akureyri Nữ
0 - 4
Breidablik Nữ [2]
0 - 1
LITA 21:00 FT
[9] Dziugas FC
2 - 2
Suduva [5]
+1 1 - 1
NORA 21:00 FT
[12] Sarpsborg
5 - 1
Stromsgodset [7]
-1/2 4 - 1
FINA 21:00 FT
[3] Helsinki 1
0 - 1
AC Oulu [6]
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Ilves Tampere
3 - 2
Lahti [11]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Seinajoen JK
1 - 1
Inter Turku [5]
+1/4 1 - 1
FINB 21:00 FT
[11] PEPO
2 - 1
PIF Parainen [12]
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[3] Jaro 1
2 - 2
KTP Kotka [2]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[5] EIF Ekenas
5 - 0
SJK Akatemia [8]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[10] MP Mikkeli
1 - 1
Gnistan [4]
-1/4 0 - 0
FIN3 21:00 FT
  PK Keski Uusimaa
1 - 0
JIPPO  
+3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Grankulla IFK
0 - 1
SalPa Salo  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  KaaPo Kaarina
1 - 2
Hameenlinna  
+1/4 1 - 0
TD3 21:00 FT
  Atvidabergs
1 - 1
Lindome GIF  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Oddevold
2 - 0
Torns IF  
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Forward
0 - 5
Sandvikens  
+1 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  GAIS
2 - 0
Vanersborgs FK  
-1 1 - 0
- 21:00 FT
  Stockholm Intl
1 - 1
Karlstad BK  
1 - 1
- 21:00 FT
  Angelholms
1 - 0
Oskarshamns AIK  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Trollhattan
1 - 3
BK Olympic Malmo  
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Vasalunds
0 - 1
Gefle IF  
-1/2 0 - 0
BRB 21:00 FT
[2] Gremio/RS
2 - 0
Sampaio Correa/MA [7]
-1 1/4 1 - 0
BRAU20 21:00 FT
  Vasco DG/RJ U20
2 - 0
Santos/SP U20  
1 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Pirin Blagoevgrad
0 - 3
CSKA 1948 Sofia  
0 - 2
- 21:30 FT
  Basel
3 - 0
Neuchatel Xamax  
-1 3/4 2 - 0
- 22:00 FT
  Hartberg
2 - 2
SV Lafnitz  
-3/4 2 - 1
- 22:00 FT
  Dornbirn
2 - 3
Aust Lustenau  
0 - 1
- 22:00 FT
  Maribor
0 - 1
Shkendija  
0 - 0
- 22:00 FT
  Sturm Graz
2 - 0
Kapfenberg  
-2 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Jonkopings
0 - 0
Hammarby  
0 - 0
GHW 22:00 FT
  Cameroon Nữ
1 - 0
Senegal Nữ  
-1/2 1 - 0
BLRA 22:00 FT
[1] Bate Borisov
0 - 1
Isloch [3]
-1 1/4 0 - 1
LATA 22:00 FT
[2] Rigas Futbola Skola 2
2 - 2
FK Liepaja [4]
-3/4 0 - 1
FIN3 22:00 FT
  NJS Nurmijarvi
3 - 4
KaPa  
+1/2 2 - 2
- 22:00 FT
  OTP
1 - 2
Vaajakoski  
-1/4 0 - 1
UZBA 22:00 FT
[14] Dinamo Samarkand
1 - 3
Surkhon Termiz [12]
-1/4 1 - 1
GHCLB 22:15 FT
  Cska Sofia
1 - 4
Greuther Furth  
0 - 2
EU19 22:30 FT
[A-3] Slovakia U19
0 - 5
Pháp U19 [A-1]
+1 0 - 2
GHCLB 22:30 FT
  Koper
0 - 2
CFR Cluj  
+1/2 0 - 1
- 22:30 FT
  SV Ried
0 - 3
Slo. Bratislava  
0 - 0
FIN3 22:30 FT
  Lahden Reipas
4 - 1
Atlantis  
-3/4 0 - 1
- 22:30 FT
  VJS
3 - 2
MuSa Pori  
+1/4 3 - 0
GHCLB 22:59 FT
  SKU Amstetten
0 - 0
Ruzomberok  
+1 0 - 0
- 22:59 FT
  Zurich
3 - 2
Wil 1900  
-1 3/4 0 - 1
LITA 22:59 FT
[4] FK Riteriai
1 - 1
Siauliai [7]
-1/2 0 - 0
NORA 22:59 FT
[16] Kristiansund
0 - 2
Bodo Glimt [2]
+1 0 - 0
FIN3 22:59 FT
  Jazz
3 - 3
Klubi 04 Helsinki  
+1/2 1 - 0
USB 22:59 FT
[A-7] Detroit City FC
1 - 1
El Paso Locomotive [B-5]
+0 1 - 1
GHCLB 23:30 FT
  Domzale
8 - 0
Rudar  
3 - 0
ESTA 23:30 FT
[4] Paide Linname.
1 - 1
Kuressaare [5]
-2 0 - 1
CHIC 23:30 FT
[8] CD Magallanes
1 - 1
Everton CD [25]
+0 0 - 1
BLRA 00:00 FT
[5] Dinamo Minsk
1 - 1
FK Slutsk [11]
-1 1/4 1 - 1
GREA 00:00 FT
[13] Lamia FC
1 - 1
Veria [15]
-1/2 0 - 1
FINB 00:00 FT
[9] PK-35
2 - 2
JaPS [6]
-1/2 2 - 0
EGYA 00:00 FT
[13] ENPPI Cairo
1 - 2
Future FC [4]
+1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[11] Al Masry
1 - 0
El Gouna [15]
-1/4 0 - 0
ARGB 00:10 FT
[5] All Boys
3 - 0
Nueva Chicago [33]
-1/2 0 - 0
EU19 01:00 FT
[A-2] Italia U19
2 - 1
Romania U19 [A-4]
-1 1/2 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[6] Estudiantes BsAs
1 - 1
Sacachispas [36]
-3/4 0 - 0
BRAU20 01:00 FT
  Botafogo/RJ U20
0 - 1
Cruzeiro/MG U20  
0 - 0
URUA 01:00 FT
[1] Liverpool P. (URU)
2 - 2
CA Fenix [7]
-1/2 1 - 1
PERA 01:15 FT
[10] Dep. Municipal
1 - 1
Carlos Stein [18]
-1 0 - 0
IREB 01:30 FT
[4] Longford Town
1 - 1
Cork City [1]
+1 0 - 1
ARGB 01:30 FT
[22] Almirante Brown
1 - 1
Deportivo Moron [23]
+0 1 - 0
- 01:30 FT
[4] Gim.Mendoza
1 - 1
Deportivo Maipu [10]
+0 1 - 1
- 01:30 FT
[31] Villa Dalmine
3 - 3
Deportivo Madryn [16]
-1/4 3 - 1
- 01:30 FT
[15] Deportivo Riestra
3 - 0
Alvarado MDP [30]
-1/4 1 - 0
IREA 01:45 FT
[5] Sligo Rovers
3 - 0
Finn Harps [10]
-1/2 2 - 0
GHW 02:00 FT
  Ma Rốc Nữ
1 - 1
Zambia Nữ  
0 - 0
ARGB 02:00 FT
[32] Atletico Rafaela
2 - 2
Agropecuario AAC [24]
+0 2 - 2
BRB 02:00 FT
[6] Londrina/PR
0 - 1
Vasco DG/RJ [4]
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[14] Novorizontino/SP 2
1 - 3
Tombense FC/MG [11]
-1/2 1 - 1
CHIC 02:00 FT
[16] San.Morning
1 - 2
U. La Calera [15]
+1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[9] Cobresal
2 - 1
Barnechea [24]
-1 1/4 1 - 1
USA 02:00 FT
[Tay-9] Seattle Sounders
1 - 1
Los Angeles FC [Tay-1]
+0 0 - 0
CHIC 02:30 FT
[31] U. San Felipe
1 - 3
Univ. Catolica(CHL) [2]
+1 1 - 2
EGYA 02:30 FT
[12] Ittihad Alexandria
1 - 0
Masr lel Maqassah [18]
-3/4 1 - 0
FINA 03:00 FT
[12] HIFK
1 - 5
VPS Vaasa [8]
+1/4 0 - 2
PARA 03:30 FT
[12] 12 de Octubre (T)
0 - 1
Cerro Porteno [2]
+1 0 - 0
PERA 03:30 FT
[5] Cienciano
1 - 0
Academia Cantolao [16]
-2 0 - 0
CCF20 04:00 FT
[A-1] Mỹ U20
10 - 0
St.Kitts & Nevis U20 [A-4]
6 - 0
ARGA 04:00 FT
[14] Arsenal Sarandi
1 - 1
Talleres Cordoba [24]
+0 1 - 0
CHIC 04:00 FT
[14] Nublense
1 - 2
Indep Cauquenes [13]
-1 3/4 0 - 1
URUA 04:00 FT
[2] Nacional(URU) 1
3 - 0
CA River Plate (URU) [8]
-3/4 1 - 0
VENA 04:00 FT
[16] UCV FC
1 - 0
Caracas [8]
+1/4 0 - 0
USA 04:00 FT
[Tay-6] LA Galaxy
1 - 1
Portland Timbers [Tay-7]
-1/2 0 - 1
ARGB 04:10 FT
[7] Chaco For Ever
1 - 1
Ind.Rivadavia [13]
-1/4 1 - 0
BRB 04:30 FT
[20] Nautico/PE
1 - 1
SC Recife/PE [5]
+0 0 - 1
CHIC 04:30 FT
[3] U.Concepcion
4 - 3
La Serena [29]
+0 3 - 1
CCF20 05:00 FT
[D-2] Costa Rica U20 (T)
1 - 1
Jamaica U20 [D-3]
0 - 0
BRA 05:00 FT
[15] Cuiaba/MT
0 - 0
Ceara/CE [14]
+0 0 - 0
CHIC 05:00 FT
[27] Puerto Montt 1
2 - 2
Huachipato [6]
+1/4 2 - 1
- 05:00 FT
[5] Colo Colo
0 - 0
Temuco [28]
-1 1/2 0 - 0
PARA 05:45 FT
[11] Sportivo Ameliano
2 - 2
Nacional(PAR) [6]
+0 0 - 1
USA 06:00 FT
[Dong-4] New York RB
2 - 0
Toronto [Dong-12]
-1 1/2 1 - 0
ARGB 06:10 FT
[17] Chacarita Jrs
0 - 0
San Martin Tucuman [2]
+1/4 0 - 0
VENA 06:15 FT
[3] Monagas
3 - 0
Dep.Tachira [6]
-1/4 1 - 0
ARGA 06:30 FT
[16] Sarmiento Junin
3 - 1
Patronato Parana [5]
+0 1 - 1
USA 06:30 FT
[Dong-5] Columbus Crew
1 - 1
Charlotte FC [Dong-13]
-1/4 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-3] CF Montreal
0 - 1
Austin FC [Tay-2]
-1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-8] Orlando City
2 - 1
Houston Dynamo [Tay-12]
-1/2 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-1] Philadelphia Union
1 - 1
Cincinnati [Dong-7]
-1 1 - 1
USB 06:30 FT
[A-13] Atlanta United II
0 - 3
Hartford Athletic [A-10]
+1/4 0 - 1
- 06:30 FT
[A-11] Loudoun United
4 - 3
Phoenix Rising [B-11]
+3/4 1 - 1
- 06:30 FT
[A-2] Tampa Bay Rowdies
1 - 1
Ch. Battery [A-12]
-1 1/2 1 - 0
BRA 07:00 FT
[9] Santos/SP
2 - 2
Bragantino/SP [8]
-1/2 2 - 1
USA 07:00 FT
[Dong-10] Chicago Fire
1 - 0
D.C. Utd [Dong-14]
-1/2 0 - 0
USB 07:00 FT
[A-1] Louisville City
3 - 1
Orange County SC [B-12]
-1 1 - 1
CCF20 07:30 FT
[A-2] Cuba U20 (T) 1
1 - 0
Canada U20 [A-3]
+1 1 - 0
PERA 07:30 FT
[7] Cesar Vallejo
2 - 0
Uni.San Martin [17]
-1 1/4 1 - 0
USB 07:30 FT
[B-13] Rio Grande Valley
1 - 0
Pittsburgh R. [A-5]
+0 1 - 0
USW 07:30 FT
[4] Kansas City Nữ
2 - 2
Chicago RS Nữ [5]
2 - 0
GHCLB 08:00 FT
  Monterrey 1
0 - 1
Santos Laguna  
-1/4 0 - 0
USA 08:00 FT
[Tay-3] Dallas
0 - 2
Vancouver WC [Tay-11]
-1 0 - 2
USB 08:00 FT
[B-1] SA Scorpions
1 - 1
Oakland Roots [B-10]
-3/4 1 - 1
- 08:00 FT
[B-3] Colorado Springs
4 - 3
Indy Eleven [A-9]
-3/4 2 - 1
USA 08:30 FT
[Tay-5] Real Salt Lake
2 - 0
San Jose EQ [Tay-13]
-3/4 1 - 0
USW 09:00 FT
[6] OL Reign Nữ
1 - 0
Angel City Nữ [7]
-3/4 1 - 0
CCF20 09:30 FT
[D-1] Honduras U20
3 - 0
Antigua & Bar U20 [D-4]
1 - 0
USB 10:00 FT
[B-4] Sacramento
2 - 0
LA Galaxy II [B-9]
-3/4 0 - 0
 
« 18 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo