x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[11] Avispa Fukuoka
1 - 2
Vissel Kobe [3]
+1/4 1 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[4] TIAMO Hirakata
3 - 1
Tokyo Musashino [16]
-1 1/4 1 - 1
- 11:00 FT
[2] Honda FC
3 - 0
MIO Biwako [14]
-3/4 1 - 0
NHATW 11:00 FT
[4] Setagaya Sfida Nữ
2 - 4
Cerezo Osaka Nữ [3]
-1/4 1 - 3
- 11:00 FT
[7] NGU Loverledge Nữ
2 - 1
Orca Kamogawa Nữ [8]
+0 2 - 1
AUSSL 12:00 FT
[4] Adelaide Utd U21
0 - 2
Metro Stars [2]
0 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[1] Avondale Heights
3 - 0
Dandenong City [13]
-1 1 - 0
NHATA 12:00 FT
[10] Consa. Sapporo
2 - 0
Oita Trinita [19]
-3/4 2 - 0
AUSSL 12:30 FT
[10] Adelaide Raiders
3 - 3
Adelaide Olympic [8]
1 - 2
- 12:30 FT
[5] Campbelltown City
2 - 3
Croydon Kings [11]
1 - 1
- 12:30 FT
[12] Ade. Blue Eagles
0 - 1
SA Panthers [7]
0 - 0
- 12:30 FT
[6] Sturt Lions
1 - 1
Adelaide Comets [3]
1 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[13] Nara Club
0 - 1
Reinmeer Aomori [5]
+1/4 0 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[9] Bayswater City
3 - 6
Inglewood Utd [6]
-1/4 1 - 4
- 14:00 FT
[1] Perth SC
1 - 1
Gwelup Croatia [10]
+0 1 - 0
- 14:00 FT
[5] Perth Glory U21
0 - 0
Armadale SC [7]
0 - 0
- 14:00 FT
[11] Balcatta
0 - 2
ECU Joondalup [4]
+1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[12] Rockingham City
1 - 3
Sorrento [3]
+1 0 - 3
HQB 14:00 FT
[1] Gimcheon Sangmu
2 - 0
Seoul E-Land [9]
+0 1 - 0
AUSSL 14:30 FT
[1] Adelaide City
5 - 0
Cumberland Utd [9]
-1/2 2 - 0
AUSVPL 14:30 FT
[4] Hume City 1
2 - 3
Melb. Knights [8]
-1/2 0 - 2
HQA 14:30 FT
[11] Gwangju
1 - 1
FC Seoul [10]
+0 0 - 1
GREU20 14:45 FT
  Volos NFC U20
1 - 0
Panetolikos U20  
1 - 0
- 15:00 FT
  Apollon Smirnis U20
0 - 0
AEK Athens U20  
0 - 0
AUSC 15:00 FT
  Peninsula Power 1
2 - 1
Olympic FC QLD  
1 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[5] Mount Gravatt
2 - 1
St George Willawong [4]
+1 1/2 2 - 1
NHAT3 15:00 FT
[7] Grulla Morioka
3 - 2
Azul Claro Numazu [11]
-1/2 2 - 2
HQ3 15:00 FT
[9] Paju Citizen
2 - 0
Busan Transp. [7]
0 - 0
- 15:00 FT
[2] GimPo Citizen
1 - 2
Gimhae City [4]
0 - 1
- 15:00 FT
[10] Hwaseong FC
0 - 0
Changwon City [11]
0 - 0
- 15:00 FT
[13] Yangju FC 1
0 - 2
Gyeongju KHNP [3]
0 - 1
AUSBPL 15:15 FT
[12] The Gap
0 - 0
UQ FC [9]
0 - 0
GHCLB 15:30 FT
  Dukla Praha
2 - 0
Sparta Praha B  
-1/2 0 - 0
- 16:00 FT
  Baltika
0 - 2
Ufa  
-1/4 0 - 0
GREU20 16:00 FT
  Asteras Tripolis U20
2 - 0
Atromitos U20  
2 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[5] Dandenong Th.
2 - 1
Eastern Lions [11]
-1/2 2 - 0
NHATA 16:00 FT
[20] Yokohama FC
0 - 1
FC Tokyo [8]
+3/4 0 - 1
NHATB 16:00 FT
[17] Tochigi SC
0 - 2
V-Varen Nagasaki [8]
+1/4 0 - 1
- 16:00 FT
[5] Ventforet Kofu
2 - 2
Renofa Yamaguchi [15]
-3/4 0 - 0
- 16:00 FT
[16] Matsumoto Yama.
0 - 0
Omiya Ardija [21]
+1/4 0 - 0
AUSA 16:05 FT
[2] Sydney FC
2 - 1
Adelaide Utd [5]
-3/4 2 - 0
AUSBPL 16:15 FT
[2] The Lakes
1 - 3
Bayside Utd [3]
-1/4 1 - 3
HQB 16:30 FT
[3] Daejeon Hana Citizen
0 - 0
Ansan Greeners [7]
-1/2 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[9] Sanf Hiroshima
1 - 0
Kashiwa Reysol [16]
-3/4 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[2] Jubilo Iwata
1 - 0
JEF United Chiba [10]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[13] Okayama
3 - 0
Ryukyu [4]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[14] Zweigen Kan.
1 - 2
Kyoto Sanga [1]
+1/2 1 - 2
NHAT3 17:00 FT
[8] Kagoshima
0 - 0
Vanraure Hachinohe [9]
-1/2 0 - 0
FIN3 18:00 FT
  FC Kiffen
2 - 4
PK Keski Uusimaa  
-3/4 0 - 3
- 18:00 FT
  PeKa 1
2 - 2
KuFu-98  
+0 1 - 2
- 18:00 FT
  Espoo
0 - 0
Honka 2  
+1 0 - 0
TDB 18:00 FT
[14] Brage
1 - 3
Orgryte [12]
-1/2 0 - 3
TD3 18:00 FT
  Lindome GIF 1
1 - 2
Ljungskile SK  
+0 0 - 1
- 18:00 FT
  Brommapojkarna
3 - 0
Orebro Syrianska  
-2 1/4 1 - 0
BLRA 18:45 FT
[8] Vitebsk
0 - 0
Rukh Brest [3]
+1/4 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Hacken
1 - 0
Orebro  
0 - 0
TD3 19:00 FT
  Pitea IF 1
3 - 2
Assyriska  
-3/4 0 - 1
EURO 20:00 FT
[F-4] Hungary 1
1 - 1
Pháp [F-1] 1
+1 1/2 1 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Djurgardens
2 - 3
Kalmar  
2 - 2
- 20:00 FT
  Admira
4 - 0
Horn  
-1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
  Mjallby AIF
0 - 1
Halmstads  
0 - 1
KAZA 20:00 FT
[1] Tobol Kostanay
2 - 1
Zhetysu Taldykorgan [14]
-1 1/2 1 - 1
NORA 20:00 FT
[9] Sandefjord
3 - 0
Viking [11]
+1/4 1 - 0
FIN3 20:00 FT
  Ilves-Kissat
2 - 1
VJS  
-1 1/2 2 - 1
- 20:00 FT
  Jazz
3 - 2
HJS Akatemia  
+1/4 2 - 1
TDB 20:00 FT
[4] Norrby
2 - 0
Varnamo [2]
+0 2 - 0
- 20:00 FT
[9] Osters
2 - 0
Eskilstuna City [8]
-3/4 1 - 0
URUA 20:00 FT
[13] IA Sud America
1 - 2
CA River Plate (URU) [5]
+3/4 1 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Malmo
2 - 0
Elfsborg  
-1/2 1 - 0
BLRA 20:45 FT
[5] Gomel 1
2 - 0
Isloch [10]
-1 2 - 0
GREU20 21:00 FT
  Aris Salonica U20
0 - 1
PAOK U20  
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Panathinaikos U20
2 - 3
Pas Giannina U20  
1 - 2
- 21:00 FT
  Lamia U20
0 - 1
Olympiakos U20  
0 - 1
ICEB 21:00 FT
[12] Vik. Olafsvik
0 - 3
Vestri [5]
+3/4 0 - 2
KAZA 21:00 FT
[8] Caspiy Aktau
2 - 4
Kaisar Kyzylorda [13]
-1/2 0 - 1
FINA 21:00 FT
[2] KuPS
2 - 1
Honka [8]
-3/4 0 - 1
TD3 21:00 FT
  Sylvia
5 - 0
Haninge/Brand.  
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
  Utsiktens BK
2 - 1
Atvidabergs  
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Dalkurd FF
2 - 1
Karlstad BK  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Sollentuna FK
2 - 2
Hudiksvalls FF  
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  Tvaakers IF
0 - 2
Skovde  
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Assyriska IK JKP 1
1 - 2
Linkoping City  
0 - 1
- 21:00 FT
  Osterlen FF
1 - 2
Trollhattan  
+3/4 1 - 1
KAZA 22:00 FT
[12] Turan (KAZ)
0 - 3
Kairat Almaty [3]
+1 1/2 0 - 1
TDB 22:00 FT
[6] Jonkopings
1 - 0
GAIS [11]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Vasalunds
0 - 3
Landskrona [1]
+0 0 - 1
TD3 22:00 FT
  Sandvikens
2 - 0
Gefle IF  
-1/2 1 - 0
UZBA 22:00 FT
[2] FK AGMK
2 - 0
Metallurg Bekabad [9]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[12] Turon Yaypan 1
0 - 3
Bunyodkor [6]
+1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[1] Pakhtakor
0 - 0
Sogdiana Jizzakh [3]
-1 1/2 0 - 0
URUA 22:15 FT
[15] CA Progreso
0 - 0
Cerro Largo [7]
+0 0 - 0
GEOA 22:30 FT
[4] Saburtalo
4 - 0
Samtredia [10]
-1 1/2 2 - 0
BLRA 22:45 FT
[11] Torpedo Zhodino
2 - 0
Sputnik Rechitsa [16]
-1 3/4 2 - 0
EURO 22:59 FT
[F-3] B.D.Nha
2 - 4
Đức [F-2] 2
+1/4 1 - 2
ICEW 22:59 FT
[9] Keflavik IF Nữ
1 - 0
UMF Tindastoll Nữ [8]
-1 0 - 0
LITA 22:59 FT
[7] Dainava Alytus
1 - 1
Suduva [2]
+1 1/2 0 - 0
ALGA 22:59 FT
[2] CR Belouizdad
1 - 0
Paradou AC [10]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[4] MC Oran
2 - 1
MC Alger [6]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[17] WA Tlemcen
3 - 1
O Medea [8]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[16] NC Magra
1 - 0
USM Bel Abbes [18]
-3/4 0 - 0
GEOA 23:30 FT
[2] Dinamo Tbilisi
2 - 0
Lokomotiv T [3]
-1/2 1 - 0
BLRA 00:45 FT
[4] Dinamo Minsk
0 - 2
Bate Borisov [2]
+0 0 - 1
IREB 01:00 FT
[7] Cobh Ramblers
0 - 2
Treaty United [2]
+0 0 - 0
URUA 01:00 FT
[14] Boston River
1 - 1
Nacional Montevideo [2]
+1 0 - 0
ALGA 01:15 FT
[3] JS Saoura
3 - 0
JSM Skikda [20]
2 - 0
EURO 02:00 FT
[E-2] T.B.Nha 2
1 - 1
Ba Lan [E-4] 4
-1 1/2 1 - 0
CAFCL 02:00 FT
[Bang C-1] Wydad Casablanca
0 - 1
Kaizer Chiefs [Bang C-3]
-1 3/4 0 - 1
ALGA 02:00 FT
[12] US Biskra
3 - 2
RC Relizane [13]
2 - 1
BRB 02:30 FT
[10] Vasco DG/RJ
3 - 0
CRB/AL [5]
-1/2 1 - 0
VENA 03:00 FT
[A-5] Aragua
0 - 0
Dep.Lara [A-6]
0 - 0
USW 03:00 FT
[4] NC Courage (W)
2 - 1
Seattle Reign Nữ [8]
-1/2 1 - 0
URUA 03:15 FT
[8] Wanderers
3 - 0
Villa Espanola [16]
-3/4 1 - 0
BRB 04:30 FT
[7] Guarani/SP
1 - 0
Ponte Preta/SP [16]
-1/4 1 - 0
- 05:00 FT
[11] Operario/PR
2 - 1
Cruzeiro/MG [18]
+0 1 - 1
- 05:00 FT
[15] Vitoria/BA
3 - 1
Brusque FC/SC [8]
-1/4 0 - 1
VENA 05:00 FT
[C-1] Caracas
1 - 1
Metropolitano [C-6]
0 - 1
USB 06:00 FT
[A-4] Hartford Athletic
2 - 1
Loudoun United [A-8]
-1/4 1 - 0
USAA 06:35 FT
[Dong-6] Columbus Crew
2 - 0
Chicago Fire [Dong-13]
-3/4 2 - 0
- 06:35 FT
[Dong-4] New York City
2 - 3
New England [Dong-1]
-1/2 0 - 1
- 06:35 FT
[Dong-12] Cincinnati
0 - 2
Colorado Rapids [Tay-4]
+0 0 - 1
- 06:35 FT
[Dong-11] Toronto
2 - 3
Orlando City [Dong-2]
+1/4 2 - 2
USB 06:35 FT
[A-2] Tampa Bay Rowdies
1 - 2
Pittsburgh R. [A-1]
0 - 1
BRAA 07:00 FT
[5] Flamengo/RJ
2 - 3
Bragantino/SP [4]
-3/4 1 - 1
BRB 07:00 FT
[13] Vila Nova/GO (T)
0 - 1
Coritiba/PR [2]
+1/4 0 - 0
- 07:00 FT
[6] Sampaio Correa/MA
3 - 1
Confianca/SE [20]
+0 0 - 1
USAA 07:00 FT
[Dong-8] D.C. Utd
1 - 0
Inter Miami [Dong-14]
-3/4 0 - 0
USB 07:00 FT
[B-4] Tulsa Roughnecks
2 - 3
Louisville City [B-1]
+1/2 1 - 3
USW 07:00 FT
[3] Chicago RS Nữ
1 - 1
Wash. Spirit Nữ [5]
0 - 0
USAA 07:30 FT
[Tay-10] Dallas
1 - 1
Minnesota Utd [Tay-6]
-1/2 0 - 1
USB 07:30 FT
[B-3] Memphis 901
0 - 1
OKC Energy [B-6]
-1/2 0 - 1
- 07:35 FT
[C-4] SA Scorpions
1 - 1
Rio Grande Valley [C-2]
1 - 1
USAA 08:00 FT
[Tay-3] LA Galaxy
1 - 2
Seattle Sounders [Tay-1]
-1/4 1 - 1
- 08:00 FT
[Tay-13] Austin FC
0 - 0
San Jose EQ [Tay-11]
-1/2 0 - 0
- 09:30 FT
[Tay-8] Portland Timbers
2 - 1
Sporting Kansas [Tay-2]
-1/4 2 - 1
USB 09:30 FT
[D-7] Las Vegas Lights
1 - 3
Orange C. Blues [D-2]
1 - 0
- 09:30 FT
[D-3] San Diego Loyal
2 - 1
Phoenix FC [D-1]
+1/2 1 - 0
USAA 10:00 FT
[Tay-5] Los Angeles FC
1 - 1
Houston Dynamo [Tay-9]
-1 1/2 0 - 0
NHATA 16:00 Hoãn
[5] Nagoya Grampus
-
Yokohama FM [2]
-
GHCLB 19:00 Hoãn
  Kapfenberg
-
Slo. Bratislava  
-
USB 06:35 Hoãn
[B-2] Birmingham Legion
-
Austin Bold [C-6]
-
- 07:30 Hoãn
[D-8] Oakland Roots
-
Sacramento [D-5]
-
 
« 19 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo