x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSVPL 16:30 FT
[9] South Melbourne
0 - 1
Port Melbourne [7]
-1/4 0 - 0
AUSQSL 17:00 FT
  Gold Coast Utd
1 - 1
Eastern Suburbs  
-1/4 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[11] Cheongju FC
1 - 3
Daejeon Korail [9]
+1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[13] Pyeongtaek FC
0 - 2
Mokpo City [3]
+1/2 0 - 1
AUSBPL 17:30 FT
[9] Centenary Stormers
2 - 2
Toowong FC [7]
+1 3/4 1 - 0
- 17:30 FT
[11] Western Spirit 1
4 - 4
Brisbane Knights [12]
3 - 1
AUSVPL 17:30 FT
[2] Oakleigh Cannons
3 - 2
Altona City [12]
-1 1 - 1
KAZA 19:00 FT
[4] FK Kyzylzhar
0 - 1
Akzhayik Oral [9]
-1/2 0 - 0
EURO 20:00 FT
[E-1] Thụy Điển (T) 1
1 - 0
Slovakia [E-3] 3
-1/2 0 - 0
KAZA 20:00 FT
[7] Shakhter Kar.
1 - 0
FK Taraz [10]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Atyrau
0 - 2
Astana [2]
+1/2 0 - 2
GEOA 21:30 FT
[7] FC Telavi
1 - 0
Shukura [9]
+1/4 0 - 0
BLRA 22:00 FT
[13] FK Slutsk
1 - 4
Shakhter Soligo. [1]
+1 1/4 1 - 0
KAZA 22:00 FT
[5] Ordabasy
0 - 1
Aktobe [6]
-1 1/4 0 - 0
LITA 22:00 FT
[8] Dziugas FC
0 - 3
Zalgiris [1]
+2 0 - 0
FINA 22:00 FT
[1] Helsinki
2 - 1
Ilves Tampere [6]
-1 1/4 1 - 1
UZBA 22:00 FT
[9] Qyzylqum
1 - 1
Surkhon Termiz [11]
-1/2 0 - 1
GEOA 22:30 FT
[8] Torpedo Kut.
0 - 0
Samgurali Tskh. [6]
-1/4 0 - 0
FINA 22:30 FT
[4] Inter Turku
2 - 0
Seinajoen JK [3]
-1/2 0 - 0
URUA 22:45 FT
[12] CA Rentistas
0 - 2
CA Torque [6]
+1/2 0 - 1
EURO 22:59 FT
[D-2] Croatia (T) 1
1 - 1
Séc [D-3] 3
-1/4 0 - 1
NORB 22:59 FT
[11] Raufoss IL
3 - 0
FK Jerv [3]
-1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[9] Start Kristiansand
1 - 3
Ullensaker/Kisa [15]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[5] KFUM Oslo (T)
2 - 1
Ranheim IL [12]
+1/4 2 - 1
- 22:59 FT
[14] Stjordals Blink
1 - 2
Sandnes Ulf [8]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[10] Bryne
3 - 2
Grorud IL [13]
-3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[6] Sogndal
2 - 0
Aalesund [2]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[16] Strommen
1 - 0
Asane Fotball [7]
+1/4 1 - 0
FIN3 22:59 FT
  JaPS
4 - 5
Atlantis   1
-1 1/4 0 - 3
- 22:59 FT
  MiPK Mikkeli
0 - 2
NJS Nurmijarvi  
+0 0 - 1
ALGA 22:59 FT
  Ain M'lila
2 - 3
CS Constantine [3]
+1/4 1 - 0
GEOA 23:30 FT
[1] Dinamo Batumi
2 - 0
Dila Gori [3]
-3/4 2 - 0
ALGA 23:45 FT
[14] ASO Chlef
1 - 1
Hussein Dey [5]
-1/4 1 - 0
BLRA 00:00 FT
[6] Dinamo Brest 1
2 - 2
FK Smorgon [15]
-1 1/2 1 - 1
LITA 00:00 FT
[10] Nevezis
0 - 2
Banga [9]
+0 0 - 1
TD3 00:00 FT
  Qviding
2 - 3
Vanersborgs FK  
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
  Lunds BK
7 - 1
Torns IF  
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
  Umea
1 - 0
Lulea  
-1 1/2 0 - 0
EGYA 00:00 FT
  Wadi Degla SC (T)
0 - 0
El Gouna [12]
-1/4 0 - 0
CAFCL 00:30 FT
[Bang D-1] Esperanse ST
0 - 1
Ahly Cairo [Bang A-2]
-1/4 0 - 0
ICEB 01:00 FT
[2] Vestmannaeyjar
1 - 0
Fjolnir [3]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[9] Thor Akureyri
0 - 1
Kordrengir [4]
-1/4 0 - 0
NORB 01:00 FT
[4] Fredrikstad
0 - 1
HamKam [1]
-1/4 0 - 0
URUA 01:00 FT
[7] CA Fenix
1 - 3
Sportivo Cerrito [9]
-1/4 0 - 1
IREB 01:30 FT
[5] Bray Wanderers
4 - 0
UC Dublin [3]
-1/4 1 - 0
IREA 01:45 FT
[5] Bohemians
5 - 0
Drogheda Utd [7]
-3/4 2 - 0
- 01:45 FT
[6] Dundalk
1 - 1
Longford Town [10]
-1 1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[2] St. Patrick's
2 - 0
Sligo Rovers [3]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[9] Waterford Utd
1 - 4
Shamrock Rovers [1]
+1 1/2 1 - 1
IREB 01:45 FT
[7] Athlone
0 - 2
Cork City [6]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[10] Wexford Youths
0 - 1
Shelbourne [1]
+1 3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[2] Galway
1 - 0
Cabinteely [9]
-1 1/4 1 - 0
EURO 02:00 FT
[D-1] Anh
0 - 0
Scotland [D-4] 2
-1 1/2 0 - 0
IREA 02:00 FT
[8] Finn Harps
1 - 2
Derry City [4]
+1/4 1 - 2
ICEB 02:15 FT
[10] Afturelding
3 - 3
UMF Selfoss [8]
+1/4 2 - 2
- 02:15 FT
[7] UMF Grindavik
3 - 1
Grotta [6]
-1/4 1 - 0
VENA 03:00 FT
[B-6] Zulia FC
1 - 2
Estu.Merida [B-3]
+1/4 1 - 2
COP 04:00 FT
[A-4] Chile (T) 1
1 - 0
Bolivia [A-5] 2
-1 1/2 1 - 0
VENA 06:05 FT
[C-5] UCV FC
2 - 2
Atl.Venezuela [C-3]
+0 1 - 1
USB 06:05 FT
[A-6] Ch. Battery
2 - 1
Miami Fusion [A-4]
-1/4 1 - 1
COP 07:00 FT
[A-1] Argentina (T) 3
1 - 0
Uruguay [A-2] 2
-1/2 1 - 0
USAA 07:00 FT
[Dong-7] New York RB
2 - 0
Nashville FC [Dong-2]
+0 1 - 0
BRB 07:30 FT
[20] Brasil Pelotas/RS 1
2 - 1
Goias/GO [2]
+1/4 1 - 1
USAA 09:00 FT
[Tay-7] Real Salt Lake
3 - 1
Vancouver WC [Tay-5]
-1/2 1 - 0
USB 09:00 FT
[C-7] Real Monarchs
1 - 2
El Paso Locomotive [C-1]
+1/2 0 - 1
NHATW 10:00 FT
[10] Sperenza Osaka Nữ
1 - 2
Nippon SS Univ Nữ [2]
+1/2 0 - 1
VNB 18:00 Hoãn
[13] An Giang
-
Phú Thọ [10]
-
- 18:00 Hoãn
[5] Đăk Lăk
-
Cần Thơ [8]
-
- 18:00 Hoãn
[6] CA Nhân Dân
-
Phù Đổng [4]
-
- 18:00 Hoãn
[12] Phố Hiến
-
Bình Phước [11]
-
- 18:00 Hoãn
[1] Khánh Hòa
-
Bà Rịa Vũng Tàu [2]
-
GHCLB 22:30 Hoãn
  SV Lafnitz
-
MOL Fehervar FC  
-
 
« 18 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo