x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[10] Yokohama SCC
4 - 3
Fujieda MYFC [13]
+3/4 2 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[7] Verspah Oita
1 - 2
Iwaki FC [1]
0 - 0
- 11:00 FT
[9] Matsue City 1
0 - 1
Maruyasu Okazaki [11]
0 - 1
- 11:00 FT
[8] Veertien Mie
1 - 1
FC Kariya [17]
0 - 1
- 11:00 FT
[10] Kochi United SC
1 - 0
Honda Lock [15]
1 - 0
- 11:00 FT
[3] Sony Sendai
2 - 0
FC Osaka [6]
1 - 0
NHATW 11:00 FT
[9] AS Harima Albion Nữ
2 - 2
Nippatsu Yokohama Nữ [5]
1 - 1
- 11:00 FT
[12] Yamato Sylphid Nữ
4 - 2
Ehime FC Nữ [6]
2 - 2
AUSNSW 11:30 FT
[7] Wollongong Wolves
0 - 1
Marconi Stallions [9]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[1] Blacktown City
3 - 2
Sutherland Sharks [11]
-1 1/2 2 - 0
- 12:00 FT
[8] APIA Tigers
0 - 1
Rockdale City [3]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[10] North Shore Mariners
1 - 1
Sydney Utd [2]
+1 0 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[14] St Albans Saints
1 - 3
Bentleigh Greens [3]
+1 1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[6] Heidelberg Utd
1 - 0
Green Gully SC [10]
-1/2 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
[6] Nagano Parceiro
4 - 0
Kataller Toyama [1]
+0 2 - 0
NHATW 12:00 FT
[11] Angeviolet Hiroshima Nữ
1 - 4
Iga Kunoichi Nữ [1]
0 - 3
AUSNSW 13:00 FT
[5] Sydney Olympic
0 - 1
Mt Druitt Town [6]
-3/4 0 - 1
NHATB 13:00 FT
[22] Sagamihara
0 - 2
Tokyo Verdy [9]
+3/4 0 - 1
NHAT3 13:00 FT
[4] Tegevajaro Miyazaki
2 - 2
Kamatamare San. [12]
-3/4 1 - 1
AUSA 13:05 FT
[1] Melbourne City (T)
2 - 0
Macarthur FC [6]
-3/4 0 - 0
AUSC 14:00 FT
  Gold Coast Knights
4 - 0
Sunshine Coast  
-1 1/4 3 - 0
NHAT3 14:00 FT
[14] FC Imabari
3 - 0
FC Gifu [3]
+1/4 2 - 0
HQA 14:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
2 - 2
Seongnam Ilhwa Ch. [12]
-3/4 2 - 1
HQB 14:00 FT
[10] Bucheon 1995
1 - 1
Gyeongnam [6]
+1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[8] Chungnam Asan
0 - 1
Jeonnam Dragons [2]
+1/4 0 - 1
GREU20 15:00 FT
  Larissa U20
0 - 4
OFI Creta U20  
0 - 2
AUSBPL 15:00 FT
[1] Albany Creek
4 - 1
Acacia Ridge [8]
3 - 1
NHATA 15:00 FT
[6] Kashima Antlers
1 - 1
Vegalta Sendai [18]
-1 1/4 0 - 0
AUSNSW 15:45 FT
[12] Sydney FC U21
2 - 2
Manly Utd [4]
+3/4 1 - 0
NHATB 16:00 FT
[11] Mito Hollyhock
0 - 1
Montedio Yama. [6]
+1/4 0 - 0
HQB 16:30 FT
[5] Busan I'Park
4 - 5
Anyang [4]
+1/4 1 - 1
NHATA 17:00 FT
[7] Urawa Red
2 - 3
Shonan Bellmare [15]
-1/4 1 - 1
NHATB 17:00 FT
[18] Thespa Kusatsu
0 - 1
Machida Zelvia [7]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[19] Giravanz Kita.
0 - 2
Ehime FC [20]
-1/4 0 - 2
HQ3 17:00 FT
[1] Cheonan City
2 - 0
Gangneung City [15]
-1/4 0 - 0
NHAT3 17:30 FT
[5] Roas. Kumamoto
1 - 1
Gainare Tottori [15]
-1/2 1 - 0
NORA 20:00 FT
[13] Mjondalen
1 - 1
Stromsgodset [8]
-1/4 0 - 0
FINB 20:00 FT
[12] Klubi 04 Helsinki
0 - 3
Gnistan [3]
-1/4 0 - 3
- 20:00 FT
[4] Jaro
1 - 1
PK-35 [9]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[11] KPV Kokkola
1 - 2
MuSa Pori [8]
-1/2 0 - 2
FIN3 20:00 FT
  Narpes Kraft
3 - 0
GBK Kokkola  
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
  PEPO
2 - 0
Mypa  
-2 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  SJK Akatemia
3 - 3
OLS Oulu  
-2 1/4 2 - 2
- 20:00 FT
  Lahden Reipas
0 - 1
KaPa  
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  PS Kemi
0 - 1
Vaajakoski  
+1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Jyvaskyla JK
2 - 0
JS Hercules  
+0 1 - 0
TDB 20:00 FT
[3] Trelleborgs
2 - 1
Falkenbergs [16]
-1/4 1 - 0
TD3 20:00 FT
  IFK Malmo
2 - 0
Oskarshamns AIK  
+3/4 1 - 0
LITA 21:00 FT
[4] FK Panevezys
1 - 1
FK Riteriai [6]
-1/2 0 - 1
BRAA 21:00 FT
[1] Palmeiras/SP
2 - 1
America/MG [18]
-3/4 1 - 1
GHCLB 22:00 FT
  Legia Wars.
0 - 2
Ferencvaros  
0 - 0
- 22:00 FT
  Kapfenberg
1 - 4
Slo. Bratislava  
1 - 2
TDU21 22:00 FT
[SN-6] Varnamo U21
1 - 3
Malmo U21 [SN-5]
0 - 1
UZBA 22:00 FT
[7] Lok. Tashkent
0 - 1
Kokand-1912 [10]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Navbahor
2 - 1
Mash'al Mubarek [11]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Nasaf Qarshi 1
2 - 0
Andijan [13]
-1 3/4 1 - 0
FINB 22:30 FT
[7] MP Mikkeli
4 - 1
JIPPO [10]
-1/2 2 - 0
EURO 22:59 FT
[A-1] Italia 1
1 - 0
Wales [A-2] 2
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[A-3] Thụy Sỹ (T) 1
3 - 1
T.N.Kỳ [A-4] 3
-3/4 2 - 0
ICEA 22:59 FT
[4] KA Akureyri
0 - 1
Valur Rey. [1]
+1/4 0 - 0
LITA 22:59 FT
[3] Kauno Zalgiris
2 - 2
Hegelmann Litauen [5]
-3/4 1 - 1
NORA 22:59 FT
[16] Brann
1 - 3
Odd Grenland [10]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[1] Molde
2 - 1
Stabaek [15]
-1 1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[14] Tromso
1 - 2
Lillestrom [3]
-1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[6] Haugesund
3 - 0
Kristiansund [4]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[5] Rosenborg
0 - 1
Sarpsborg [12]
-1 0 - 0
ALGA 23:45 FT
[2] ES Setif
2 - 0
CA BB Arreridj [19]
-2 1 - 0
GHQG 00:00 FT
  Oman (T)
2 - 1
Somalia  
2 - 0
ICEA 00:00 FT
[9] Fylkir
3 - 1
IA Akranes [12]
-3/4 1 - 1
- 00:00 FT
[10] Stjarnan
2 - 1
HK Kopavogur [11]
-1/4 2 - 0
NORA 01:00 FT
[7] Valerenga
1 - 1
Bodo Glimt [2]
-1/4 0 - 0
USAA 01:10 FT
[Dong-10] Atlanta United
2 - 2
Philadelphia Union [Dong-5]
-1/4 0 - 0
POLB 01:40 FT
[11] LKS Lodz
0 - 1
Gornik Leczna  
-1/2 0 - 1
URUA 01:45 FT
[4] CA Penarol
4 - 0
Dep. Maldonado [12]
-1 2 - 0
TBNB 02:00 FT
[5] Girona
0 - 2
Rayo Vallecano [6]
+0 0 - 2
BRAA 02:00 FT
[12] Bahia/BA
0 - 0
Corinthians/SP [10]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[14] Internacional/RS
1 - 1
Ceara/CE [7]
-3/4 1 - 1
BRB 02:00 FT
[1] Nautico/PE
3 - 1
Botafogo/RJ [9]
-1/4 1 - 0
VENA 02:00 FT
[B-1] Dep.Tachira
1 - 0
Portuguesa [B-2]
-3/4 0 - 0
USW 02:00 FT
[9] Racing Louisville Nữ
1 - 0
Houston Dash Nữ [6]
+1/4 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[3] Breidablik
4 - 0
Hafnarfjordur [6]
-1/2 3 - 0
- 02:15 FT
[8] Keflavik
1 - 0
Leiknir Rey. [7]
-1/4 1 - 0
COLA 03:00 FT
[3] Millonarios
1 - 2
Deportes Tolima [5]
-1/4 1 - 0
COP 04:00 FT
[B-5] Venezuela (T)
2 - 2
Ecuador [B-4] 3
+3/4 0 - 1
USB 04:05 FT
[B-8] Sporting Kansas II
1 - 2
Indy Eleven [B-7]
+1/4 1 - 1
USW 04:07 FT
[1] Portland Tho. Nữ
1 - 0
Kansas City Nữ [10]
-1 1/4 1 - 0
BRAA 04:15 FT
[6] Atletico/PR
2 - 1
Atletico/GO [9]
-1/2 1 - 1
- 04:15 FT
[3] Fortaleza/CE
1 - 1
Fluminense/RJ [11]
-1/4 0 - 0
- 04:15 FT
[8] Santos/SP
2 - 0
Sao Paulo/SP [17]
+1/4 2 - 0
USW 05:05 FT
[7] Orlando Pride Nữ
1 - 1
NJ/NY Gotham Nữ [2]
-1/4 0 - 1
BRAA 06:30 FT
[13] Juventude/RS
1 - 0
SC Recife/PE [15]
-1/4 0 - 0
BRB 06:30 FT
[14] CSA/AL
1 - 0
Londrina/PR [17]
-1/2 1 - 0
COP 07:00 FT
[B-3] Colombia (T) 1
1 - 2
Peru [B-2] 2
-3/4 0 - 1
VENA 07:30 FT
[B-4] Hermanos Colmenares
3 - 2
Zamora Barinas [B-5]
+1/2 0 - 1
AFCC 18:00 Hoãn
[Vong Loai-1] FC Chanthabouly
-
Kasuka FC [Vong Loai-2]
-
- 18:00 Hoãn
[Vong Loai-4] Visakha FC
-
Lalenok United [Vong Loai-3]
-
FIN3 20:00 Hoãn
  SalPa Salo
-
PIF Parainen  
-
BRAA 02:00 Hoãn
[16] Cuiaba/MT
-
Gremio/RS [19]
-
 
« 20 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo