x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HKGA 14:00 FT
[4] Pegasus
2 - 1
Kitchee [1]
+3/4 1 - 0
HQA 14:30 FT
[12] Gwangju
0 - 0
Jeju Utd [6]
+1/4 0 - 0
TQB 15:00 FT
[A-3] Shaanxi Changan
1 - 0
Sichuan Jiuniu [A-4]
-1/2 0 - 0
AUSA 16:05 FT
[2] Sydney FC
2 - 0
Melb. Victory [12]
-1 1/2 1 - 0
NHATB 16:30 FT
[13] Blaublitz Akita 1
1 - 1
Renofa Yamaguchi [14]
-1/4 0 - 0
NHATLC 17:00 FT
[C-1] Urawa Red
2 - 0
Yokohama FC [C-3]
-3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[D-1] Yokohama FM
5 - 1
Shimizu S-Pulse [D-2]
-3/4 1 - 1
- 17:00 FT
[A-2] Consa. Sapporo
0 - 0
Kashima Antlers [A-1]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[A-3] Avispa Fukuoka 1
4 - 1
Sagan Tosu [A-4]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[C-2] Shonan Bellmare
1 - 1
Kashiwa Reysol [C-4]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[B-4] Tokushima Vortis
0 - 3
Vissel Kobe [B-2]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[D-3] Vegalta Sendai
3 - 0
Sanf Hiroshima [D-4]
+1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[B-1] FC Tokyo
1 - 1
Oita Trinita [B-3]
-1/4 0 - 1
HQA 17:00 FT
[3] Suwon Bluewings
1 - 1
Daegu [4]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
2 - 4
Ulsan Hyundai [1]
+0 2 - 2
TQB 17:00 FT
[A-6] Xinjiang Tianshan
0 - 2
Meizhou Hakka [A-1]
+1 1/4 0 - 1
AUSA 18:20 FT
[9] Perth Glory
2 - 1
Adelaide Utd [5]
+0 0 - 1
ARMA 18:30 FT
[5] Ararat-Armenia
1 - 1
Ararat Y [4]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[6] Van Yerevan
3 - 1
Alashkert [1]
+3/4 0 - 0
KAZA 19:00 FT
[7] FK Taraz
2 - 3
Zhetysu Taldykorgan [12]
-1 1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[6] Caspiy Aktau
3 - 0
Shakhter Kar. [13]
-1/2 3 - 0
UZBA 19:30 FT
[11] Mash'al Mubarek
2 - 1
FK AGMK [3]
+3/4 2 - 0
- 19:30 FT
[12] Surkhon Termiz
1 - 0
Turon Yaypan [14]
-1/4 0 - 0
MDVA 20:00 FT
[4] Sfintul Gheorghe 1
0 - 3
Petrocub [2]
0 - 0
- 20:00 FT
[7] FC Floresti
0 - 3
Sheriff Tiraspol [1]
0 - 0
SLOA 20:00 FT
[1] Mura
3 - 0
Domzale [4]
-1/4 1 - 0
NPA 20:00 FT
[3] Golden Arrows 1
3 - 0
TS Galaxy [9]
-1/4 2 - 0
AZEA 21:00 FT
[8] Səbail FK 1
0 - 1
Sumqayit [3]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Keşla FK
3 - 1
Gabala FC [6]
+0 2 - 1
- 21:00 FT
[5] Sabah FK
2 - 1
Zire IK [4]
+1/4 1 - 0
BULA 21:00 FT
[2] Lok. Plovdiv
0 - 0
CSKA 1948 Sofia [5]
-1 1/2 0 - 0
KAZA 21:00 FT
[2] Tobol Kostanay
2 - 0
FK Kyzylzhar [9]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Atyrau
0 - 0
Ordabasy [8]
+1/4 0 - 0
SRBA 21:00 FT
[1] Crvena Zvezda
5 - 1
FK Metalac GM [7]
3 - 0
IRNC 21:45 FT
  Qashqai Shiraz
1 - 2
Foolad Khozestan  
1 - 0
UZBA 21:45 FT
[10] Qyzylqum
0 - 1
Pakhtakor [1]
+1 1/4 0 - 0
ESTA 22:00 FT
[3] Paide Linname. 1
0 - 1
Tulevik Viljandi [7]
-2 0 - 0
LITA 22:00 FT
[6] FK Riteriai
1 - 3
Hegelmann Litauen [5]
-1/4 0 - 1
MDVA 22:00 FT
[9] Speranta
0 - 3
CSCT Buiucani [5]
NPA 22:00 FT
[7] Cape Town City
0 - 0
Maritzburg Utd [13]
+0 0 - 0
IRNC 22:05 FT
  Esteghlal Tehran
2 - 1
Zobahan  
0 - 0
SLOA 22:15 FT
[9] Koper
0 - 3
Maribor [2]
+3/4 0 - 1
ITA3 22:30 FT
[A-4] Pro Vercelli
1 - 0
Juventus U23 [A-10]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-6] Juve Stabia
0 - 2
Palermo [C-7]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[B-5] Feralpisalo
1 - 1
Virtus Verona [B-11]
1 - 0
- 22:30 FT
[B-7] Cesena 2
2 - 3
Matelica [B-8]
0 - 1
ARMA 22:30 FT
[2] Urartu
1 - 0
FC Noah [3]
+1/4 1 - 0
BLRA 22:30 FT
[11] Isloch (T)
0 - 1
Vitebsk [6]
+0 0 - 0
LATA 22:30 FT
[7] METTA/LU Riga
0 - 1
BFC Daugava [4]
+1/2 0 - 0
RMNA 22:30 FT
[12] Viitorul C.
1 - 0
Astra Giurgiu [14]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[9] Voluntari
0 - 0
UTA Arad [10]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[15] Hermannstadt (T)
1 - 0
Arges Pitesti [8]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[11] Gaz Metan Medias
4 - 2
CSMS Politehnica Iasi [16]
-1 1/2 3 - 0
- 22:30 FT
[13] Dinamo Bucuresti
0 - 0
Chindia Targoviste [5]
-3/4 0 - 0
POLB 22:40 FT
[5] Arka Gdynia
3 - 0
Sandecja [9]
-1 1 - 0
ITA3 22:45 FT
[C-4] Bari
3 - 1
Foggia [C-9]
-1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[A-7] Albinoleffe
2 - 1
Grosseto [A-9]
-1/4 0 - 1
ESTA 22:59 FT
[10] Vaprus Parnu
1 - 7
Nomme Kalju [4]
0 - 5
LITA 22:59 FT
[10] Nevezis
2 - 1
Dziugas FC [8]
+1/2 1 - 0
NORB 22:59 FT
[11] Raufoss IL
4 - 2
Aalesund [8]
-1/2 2 - 2
- 22:59 FT
[6] Start Kristiansand
2 - 4
FK Jerv [7]
-1 2 - 2
- 22:59 FT
[10] KFUM Oslo (T)
0 - 2
HamKam [3]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[13] Stjordals Blink 1
2 - 1
Sogndal [14]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[4] Bryne
5 - 2
Ranheim IL [9]
+0 3 - 2
SVKC 22:59 FT
  Slo. Bratislava 1
1 - 1
MSK Zilina  
1 - 0
DENA 22:59 FT
[5] Aalborg BK
2 - 1
Vejle [10]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[8] Nordsjaelland 1
2 - 1
Randers [9]
-1/4 2 - 1
KSAA 23:10 FT
[2] Al Shabab (KSA)
5 - 2
Al Ain (KSA) [16]
-2 1/4 2 - 1
- 23:20 FT
[13] Al Baten
3 - 2
Al Ettifaq [5]
+1/4 1 - 0
AZEA 23:30 FT
[1] Neftchi Baku (T)
1 - 0
Karabakh Agdam [2]
+1/4 0 - 0
BIA 23:30 FT
[5] Oostende
2 - 2
KV Mechelen [8]
+0 2 - 0
LATA 23:30 FT
[3] Valmiera / BSS (T)
1 - 0
FK Liepaja [5]
-1/2 1 - 0
SRBA 23:30 FT
[15] Novi Pazar
2 - 1
Napredak [11]
-1 1/2 1 - 0
- 23:30 FT
[14] Radnicki Nis
5 - 1
OFK Backa [20]
4 - 1
- 23:30 FT
[9] Spartak Subotica
1 - 1
FK Rad [16]
+1 1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[10] FK Vozdovac
0 - 0
Javor Ivanjica [13]
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[12] Proleter NS
2 - 0
Vojvodina [3]
+1 0 - 0
HLA 23:45 FT
[6] Utrecht
1 - 0
Groningen [7]
-1 0 - 0
ISRA 23:50 FT
[B-4] Beitar Jerusalem
0 - 3
Hapoel Hadera [B-2]
0 - 1
ANHA 00:00 FT
[10] Everton
1 - 0
Wolves [13]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[12] Newcastle
1 - 0
Sheffield Utd [20]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[7] Tottenham 1
1 - 2
Aston Villa [11] 1
-3/4 1 - 2
ANHL1 00:00 FT
[5] Lincoln
2 - 0
Sunderland [4]
+0 0 - 0
TBNB 00:00 FT
[20] UD Logrones
1 - 0
Fuenlabrada [11]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[17] Alcorcon
2 - 0
Sabadell [19]
-1/4 1 - 0
PHB 00:00 FT
  Villefranche
3 - 1
Niort [18]
-1/2 0 - 1
BDNA 00:00 FT
[2] Porto
4 - 0
Belenenses [10]
-2 2 - 0
MKDC 00:00 FT
  Academy Pandev
0 - 0
Sileks Kratovo  
0 - 0
ESTA 00:00 FT
[1] Levadia T.
2 - 4
Flora Tallinn [2]
0 - 3
LITA 00:00 FT
[4] FK Panevezys
3 - 0
Dainava Alytus [7]
-1 1/2 1 - 0
EGYA 00:00 FT
[14] Arab Contractors
1 - 0
Ismaily SC [13]
+0 0 - 0
LUXA 00:30 FT
[8] Wiltz 1
0 - 2
Differdange [7]
0 - 2
- 00:30 FT
[13] RM Hamm Benfica
1 - 1
Etzella Ettelbruc [16]
1 - 1
SLOA 00:30 FT
[10] Gorica
0 - 2
CM Celje [7]
+1 0 - 1
BLRA 00:45 FT
[2] Bate Borisov
2 - 1
Sputnik Rechitsa [16]
-2 3/4 2 - 1
ANHA 01:00 FT
[14] Crystal Palace 2
1 - 3
Arsenal [8] 1
+1 0 - 1
CROC 01:00 FT
  Dinamo Zagreb (T)
6 - 3
Istra 1961  
-1 1/2 3 - 0
ICEW 01:00 FT
[3] Breidablik Nữ
1 - 0
UMF Tindastoll Nữ [10]
0 - 0
- 01:00 FT
[5] Vestmannaeyjar Nữ
2 - 4
Valur Nữ [2]
1 - 2
- 01:00 FT
[8] Thor Akureyri Nữ
0 - 1
Stjarnan Nữ [6]
-1/2 0 - 0
MNEA 01:00 FT
[10] OFK Titograd
1 - 0
Decic Tuzi [3]
0 - 0
- 01:00 FT
[8] Iskra Danilo
2 - 0
Rudar [7]
1 - 0
- 01:00 FT
[4] FK Podgorica
0 - 4
Sutjeska [2]
0 - 2
- 01:00 FT
[1] Buducnost
3 - 2
FK Jerezo [6]
3 - 2
- 01:00 FT
[9] OFK Petrovac
0 - 2
Zeta [5]
0 - 1
NORA 01:00 FT
[9] Stabaek
2 - 2
Odd Grenland [11]
-1/4 1 - 2
DENA 01:00 FT
[3] Kobenhavn
4 - 2
Midtjylland [2]
-1/4 2 - 2
KSAA 01:00 FT
[1] Al Hilal
5 - 1
Al Ahli (KSA) [8]
-1 3/4 3 - 0
RMNA 01:30 FT
[2] Steaua Bucuresti (T)
0 - 1
FC Uni.Craiova [3]
+1/2 0 - 0
SLOA 01:30 FT
[3] O.Ljubljana
1 - 2
Tabor Sezana [6]
-3/4 1 - 0
ITC 02:00 FT
  Atalanta (T) 1 5
1 - 2
Juventus   2
-1/4 1 - 1
BDNA 02:00 FT
[14] Portimonense
0 - 0
Braga [4]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[18] Nacional Madeira
1 - 2
Rio Ave [16]
+1 1 - 0
- 02:00 FT
[11] Gil Vicente 1
1 - 2
Boavista [13]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[7] Moreirense
3 - 0
Famalicao [9]
+3/4 2 - 0
- 02:00 FT
[6] Santa Clara
4 - 0
SC Farense [17]
-1/2 2 - 0
- 02:00 FT
[8] Vitoria Guimaraes
1 - 3
Benfica [3]
+1/4 0 - 0
HLA 02:00 FT
[5] Feyenoord
2 - 0
Sparta Rotterdam [8]
-3/4 2 - 0
BIA 02:00 FT
[6] Gent
2 - 0
Standard Liege [7]
-1 1/4 1 - 0
ISRC 02:00 FT
  Hapoel Tel Aviv
1 - 1
Beitar TA Ramla  
1 - 0
EGYA 02:00 FT
[15] Aswan FC
2 - 4
Masr lel Maqassah [5]
+1/4 0 - 1
ANHA 02:15 FT
[17] Burnley
0 - 3
Liverpool [3]
+1 3/4 0 - 1
- 02:15 FT
[19] West Brom
1 - 3
West Ham Utd [6]
+3/4 1 - 1
PHC 02:15 FT
  Monaco (T)
0 - 2
PSG   1
+3/4 0 - 1
TBNB 02:30 FT
[10] Mirandes
0 - 0
Leganes [3]
+1/2 0 - 0
- 02:30 FT
[14] Tenerife
0 - 1
Mallorca [2]
+0 0 - 1
ICEW 03:00 FT
[4] Trottur Rey. Nữ
3 - 4
UMF Selfoss Nữ [1]
2 - 2
- 03:00 FT
[9] Fylkir Nữ
1 - 1
Keflavik IF Nữ [7]
-1 1/4 0 - 1
BDNA 03:45 FT
[1] Sporting Lisbon
5 - 1
Maritimo [15]
-1 1/2 3 - 0
LIB 05:00 FT
[E-3] Sporting Cristal (T)
2 - 0
CA Rentistas [E-4]
-1 1 - 0
- 05:00 FT
[G-2] Velez Sarsfield
2 - 1
U. La Calera [G-4]
-1 1/4 2 - 1
SUD 05:15 FT
[G-2] Emelec
2 - 0
Deportes Tolima [G-4]
-1/4 0 - 0
- 05:15 FT
[C-4] Jorge Wilstermann
1 - 2
Arsenal Sarandi [C-1]
-1/2 1 - 0
- 05:15 FT
[F-2] Atletico/GO
0 - 0
Libertad [F-1]
-1/2 0 - 0
LIB 07:00 FT
[H-2] Cerro Porteno
0 - 1
Atl. Mineiro/MG [H-1]
+1/4 0 - 0
- 07:00 FT
[G-1] Flamengo/RJ 1
2 - 2
LDU Quito [G-3]
-2 1 - 1
- 07:00 FT
[D-2] River Plate
2 - 1
Santa Fe [D-4]
-1 1/2 2 - 0
SUD 07:30 FT
[D-1] Atletico/PR 1
1 - 0
Melgar [D-2]
-1 1/4 1 - 0
- 07:30 FT
[D-3] SD Aucas
3 - 0
Metropolitano [D-4]
-1 1/2 1 - 0
- 07:30 FT
[A-1] Rosario Central (T)
5 - 0
Huachipato [A-2]
-3/4 4 - 0
USB 07:35 FT
[B-2] Atlanta United II
5 - 0
Tulsa Roughnecks [B-3] 1
+3/4 4 - 0
MEXB 07:35 FT
[13] Tampico Madero
2 - 0
Tepatitlan FC [7]
+0 0 - 0
MEXA 08:30 FT
[8] Pachuca
0 - 0
Cruz Azul [1]
+0 0 - 0
LIB 09:00 FT
[B-3] Dep.Tachira
7 - 2
Always Ready [B-4]
+0 4 - 0
- 09:00 FT
[H-3] America Cali (T)
3 - 1
Dep.Guaira [H-4]
-1/2 1 - 1
USB 09:30 FT
[D-2] LA Galaxy II
1 - 1
Sporting Kansas II [B-6]
-1 1/4 0 - 0
IRNC 22:05 Hoãn
  Qashqai Shiraz
-
Tractor SC  
-
EGYA 23:00 Hoãn
[18] Al Intagh Al Harbi
-
Pyramids FC [6]
-
ESTA 00:00 Hoãn
[5] TJK Legion
-
Tammeka Tartu [8]
-
ARGC 01:10 Hoãn
  Talleres (RdE)
-
Temperley  
-
 
« 19 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo