x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQA 17:30 FT
[7] Suwon FC
3 - 4
Pohang Steelers [5]
+1/4 1 - 3
KAZA 19:00 FT
[10] Turan (KAZ)
0 - 2
Akzhayik Oral [5]
+0 0 - 0
HKGA 19:00 FT
[3] Lee Man FC (T)
2 - 1
Eastern AA [2]
+1/4 1 - 0
UZBA 19:30 FT
[7] Kokand-1912
2 - 3
Sogdiana Jizzakh [2]
2 - 3
KAZA 20:00 FT
[3] Kairat Almaty
4 - 2
Aktobe [11]
-2 2 - 1
MDVA 20:00 FT
[8] Zimbru
1 - 1
Dinamo-Auto [6]
0 - 1
NPA 20:00 FT
[5] Moroka Swallows
0 - 0
Stellenbosch FC [14]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Baroka FC
0 - 0
Tshakhuma TM [12]
+0 0 - 0
SRBA 21:00 FT
[4] Cukaricki
2 - 1
Radnik Surdulica [5]
-1 2 - 0
- 21:00 FT
[6] Backa Topola
2 - 1
Indija [17]
-2 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[19] Macva Sabac
1 - 0
Zlatibor Cajetina [18]
+0 0 - 0
BULA 21:30 FT
[13] Etar
1 - 2
PFK Montana [14]
-3/4 1 - 1
UZBA 21:45 FT
[5] Bunyodkor
0 - 0
Navbahor [9]
0 - 0
NIRC 22:00 FT
  Larne (T)
1 - 1
Crusaders Belfast  
-1/2 0 - 1
ESTA 22:00 FT
[9] Kuressaare
1 - 2
Trans Narva [6]
+1/2 0 - 0
KAZA 22:00 FT
[14] Kaisar Kyzylorda
2 - 5
Astana [1]
+1 1/4 1 - 3
LATA 22:00 FT
[1] Rigas Futbola Skola
1 - 0
Spartaks Jurmala [6]
-2 0 - 0
MDVA 22:00 FT
[10] Codru Lozova FC
2 - 4
Milsami [3]
0 - 2
SLOA 22:00 FT
[8] Aluminij
3 - 0
NK Bravo [5]
-1/4 2 - 0
TNKB 22:00 FT
[6] Altinordu SK
1 - 0
Samsunspor [3]
+1/2 0 - 0
CHIB 22:00 FT
[11] Barnechea (T)
0 - 1
Puerto Montt [2]
+1/4 0 - 0
NPA 22:00 FT
[15] Chippa Utd
1 - 2
Blo. Celtic [11]
+0 1 - 0
FINB 22:30 FT
[8] Klubi 04 Helsinki
3 - 1
MP Mikkeli [9]
-1/4 2 - 1
IRNC 22:59 FT
  Shahin Bandar Ameri
1 - 4
Persepolis  
1 - 1
CHIB 22:59 FT
[4] Dep. Copiapo 1
0 - 2
Iquique [7]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[14] Cobreloa 1
2 - 2
San.Morning [9]
-1/2 1 - 1
SRBA 23:05 FT
[8] Mladost Lucani
1 - 0
Partizan [2]
+1 3/4 1 - 0
TDA 23:30 FT
[7] Degerfors IF
3 - 0
Orebro [15]
-1/2 2 - 0
TDB 23:30 FT
[8] GAIS
2 - 3
Trelleborgs [6]
+1/4 2 - 3
- 23:30 FT
[2] Landskrona
2 - 1
Falkenbergs [14]
+0 0 - 0
CHIB 23:30 FT
[5] San Marcos A.
1 - 2
Temuco [3]
+0 0 - 2
ANHA 00:00 FT
[2] Man Utd 2
1 - 1
Fulham [18] 3
-1 1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[15] Southampton
0 - 2
Leeds Utd [9] 3
+0 0 - 0
ANHL1 00:00 FT
[6] Oxford Utd
0 - 3
Blackpool [3]
-1/4 0 - 2
TBNB 00:00 FT
[16] Cartagena
3 - 2
Almeria [4]
+0 1 - 1
DUC4BA 00:00 FT
[7] Schweinfurt
2 - 1
SpVgg Bayreuth [2]
2 - 0
DUC4N 00:00 FT
[4] SSV Ulm
2 - 1
TSV Steinbach [5]
-1/2 0 - 1
BULA 00:00 FT
[12] Botev Vratsa
1 - 1
Slavia Sofia [11]
+0 1 - 1
RMNA 00:30 FT
[7] Botosani
0 - 1
CFR Cluj [1]
+1 0 - 0
JORA 00:30 FT
[12] Buqaa Amman
0 - 3
Wihdat [3]
+2 0 - 2
TNKC 00:45 FT
[8] Antalyaspor (T)
0 - 2
Besiktas [15]
+3/4 0 - 2
ANHA 01:00 FT
[16] Brighton 3
3 - 2
Man City [1] 1 3
+1 1/4 0 - 1
POLB 01:00 FT
[13] Puszcza Nie.
0 - 1
Miedz Legnica [7]
+1/4 0 - 0
ITAA 01:30 FT
[6] Lazio 4
0 - 0
Torino [17]
-1/4 0 - 0
SCOB 01:35 FT
[11] Airdrieonians
0 - 1
Greenock Morton [9]
+0 0 - 0
PHB 01:45 FT
[4] Grenoble
2 - 0
Paris FC [5]
+0 1 - 0
NIRC 02:00 FT
  Ballymena Utd
0 - 3
Linfield  
+1 0 - 1
ANHA 02:15 FT
[4] Chelsea 2
2 - 1
Leicester City [5] 4
-3/4 0 - 0
ANHL2 02:15 FT
[5] Newport
2 - 0
Forest Green [6]
-1/4 1 - 0
BDNA 02:15 FT
[12] Tondela
2 - 3
Pacos Ferreira [5]
+1/4 2 - 2
TBNB 02:30 FT
[8] SD Ponferradina
1 - 4
Espanyol [1]
+1/2 0 - 2
- 02:30 FT
[22] Albacete
1 - 1
Lugo [18]
-1/4 1 - 1
CHIB 02:30 FT
[10] CD Magallanes
0 - 1
Rangers Talca [8]
+1/4 0 - 1
ARGB 04:00 FT
[A-17] Nueva Chicago
1 - 2
Estudiantes Rio Cuarto [A-7]
+0 0 - 2
CHIB 05:00 FT
[6] U.Concepcion
0 - 0
U. San Felipe [13]
-3/4 0 - 0
LIB 05:15 FT
[F-3] Nacional Montevideo
1 - 0
Univ. Catolica [F-2]
+0 1 - 0
- 05:15 FT
[C-4] The Strongest 1
2 - 1
Santos/SP [C-3]
-3/4 2 - 0
- 05:15 FT
[A-1] Palmeiras/SP 1
3 - 4
Defensa YJ [A-2]
-1/2 2 - 2
SUD 05:15 FT
[E-3] River Plate (PAR) (T)
2 - 1
CA Penarol [E-1]
+1/2 1 - 0
- 05:15 FT
[B-1] Independiente
1 - 0
Bahia/BA [B-3]
-1/2 0 - 0
USB 06:00 FT
[A-8] Loudoun United
1 - 2
New York RB II [A-7]
+1/2 1 - 1
LIB 07:30 FT
[A-4] Universitario
3 - 2
Independiente JT [A-3]
+1 1 - 1
- 07:30 FT
[D-1] Fluminense/RJ
1 - 2
Junior Barranquilla [D-3]
-1/2 0 - 1
- 07:30 FT
[E-2] Sao Paulo/SP
0 - 1
Racing Club [E-1]
-3/4 0 - 1
SUD 07:30 FT
[G-3] Talleres Cordoba
0 - 1
Bragantino/SP [G-1]
+0 0 - 1
CHIB 07:30 FT
[12] Deportes Santa Cruz
1 - 7
Coquimbo Unido [1]
+1 1/2 0 - 2
CRCA 10:00 FT
[12] Limon (T)
0 - 1
Sporting (CRC) [10]
0 - 0
HQA 17:30 Hoãn
[11] FC Seoul
-
Incheon Utd [8]
-
 
« 18 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo