x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSSL 11:00 FT
[3] Adelaide Utd U21
0 - 1
Croydon Kings [11]
0 - 0
NHATB 11:00 FT
[13] Blaublitz Akita
0 - 0
Montedio Yama. [8]
+1/4 0 - 0
NHATW 11:00 FT
[12] Yamato Sylphid Nữ
2 - 2
Orca Kamogawa Nữ [9]
-
- 11:00 FT
[11] Angeviolet Hiroshima Nữ
0 - 0
Sperenza Osaka Nữ [10]
-
HQB 11:30 FT
[4] Daejeon Hana Citizen
2 - 1
Seoul E-Land [8]
0 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[10] North Shore Mariners
3 - 4
Manly Utd [3]
0 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[11] Eastern Lions
0 - 1
Heidelberg Utd [4]
0 - 1
NHATA 12:00 FT
[20] Yokohama FC
2 - 2
Vegalta Sendai [18]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[19] Oita Trinita
0 - 1
Kashiwa Reysol [17]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[5] Avispa Fukuoka
1 - 0
FC Tokyo [12]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[13] Tokushima Vortis
0 - 1
Kashima Antlers [8]
+1/4 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[16] Renofa Yamaguchi
1 - 0
Thespa Kusatsu [18]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[3] Alb. Niigata (JPN)
1 - 0
Zweigen Kan. [11]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[12] JEF United Chiba
0 - 0
Tochigi SC [15]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[21] Omiya Ardija
0 - 1
Ehime FC [20]
-1 0 - 1
- 12:00 FT
[1] Kyoto Sanga
6 - 1
Giravanz Kita. [19]
-3/4 3 - 1
- 12:00 FT
[6] V-Varen Nagasaki
0 - 3
Machida Zelvia [7]
-1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[17] Matsumoto Yama.
3 - 3
Ventforet Kofu [5]
+0 1 - 3
HQA 12:00 FT
[7] Suwon FC
2 - 1
Gangwon [9]
0 - 1
AUSNSW 12:30 FT
[11] Sutherland Sharks
0 - 4
Rockdale City [4]
0 - 2
AUSSL 12:30 FT
[7] Adelaide Raiders
1 - 4
Adelaide Comets [1]
0 - 2
- 12:30 FT
[10] Sturt Lions
1 - 1
Campbelltown City [6]
1 - 1
NHATA 13:00 FT
[14] Shonan Bellmare
0 - 0
Vissel Kobe [6]
+1/4 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[1] GimPo Citizen
1 - 2
Busan Transp. [5]
0 - 1
- 13:00 FT
[9] Ulsan Citizen
2 - 0
Yangju FC [13]
2 - 0
- 13:00 FT
[2] Mokpo City
2 - 1
Cheonan City [6]
1 - 1
- 13:00 FT
[4] Gyeongju KHNP
1 - 1
Daejeon Korail [8]
1 - 1
AUSQSL 13:15 FT
  Logan Light.
1 - 2
Gold Coast Knights  
+1 3/4 0 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[5] Inglewood Utd
1 - 2
Sorrento [4]
-1/4 1 - 2
- 14:00 FT
[10] Bayswater City
1 - 4
Floreat Athena [1]
+3/4 0 - 1
- 14:00 FT
[9] Armadale SC
1 - 1
Balcatta [8]
+0 1 - 1
- 14:00 FT
[3] ECU Joondalup
2 - 0
Rockingham City [12]
-1 3/4 1 - 0
- 14:00 FT
[11] Cockburn City
0 - 3
Perth SC [2]
+3/4 0 - 2
- 14:00 FT
[7] Gwelup Croatia
1 - 1
Perth Glory U21 [6]
-3/4 0 - 0
AUSVPL 14:00 FT
[3] South Melbourne
2 - 0
St Albans Saints [12]
-1 1/4 1 - 0
NHATB 14:00 FT
[14] Okayama
1 - 2
Mito Hollyhock [10]
+0 1 - 0
HQB 14:00 FT
[10] Bucheon 1995
0 - 1
Ansan Greeners [7]
+0 0 - 0
HKGA 14:00 FT
[2] Eastern AA
3 - 2
Lee Man FC [3]
0 - 2
AUSA 14:05 FT
[10] Western United
1 - 0
Central Coast [3]
+1/4 1 - 0
AUSSL 14:30 FT
[4] Adelaide City
1 - 0
Ade. Blue Eagles [12]
-3/4 1 - 0
HQA 14:30 FT
[8] Incheon Utd
0 - 3
Jeju Utd [6]
0 - 1
- 14:30 FT
[11] FC Seoul
0 - 1
Daegu [4]
0 - 1
UKRU21 15:00 FT
[7] Kolos Kovalivka U21
6 - 4
Dnipro-1 U21 [6]
4 - 2
AUSBPL 15:00 FT
[12] The Gap 1
0 - 5
Western Spirit [11]
0 - 1
- 15:00 FT
[8] Acacia Ridge 1
0 - 9
Albany Creek [1]
+2 0 - 2
AUSNSW 15:00 FT
[9] Marconi Stallions
0 - 0
Sydney Olympic [5]
+0 0 - 0
NHATB 15:00 FT
[4] Ryukyu
2 - 0
Tokyo Verdy [9]
-1/4 0 - 0
AUSQSL 15:30 FT
  Gold Coast Utd
0 - 4
Queensland Lion  
+1 0 - 1
AUSSL 15:30 FT
[9] Adelaide Olympic
1 - 3
SA Panthers [5]
-1/2 0 - 2
NGB 16:00 FT
[19] Tom Tomsk
0 - 0
Veles Moscow [7]
-3/4 0 - 0
UKRU21 16:00 FT
[8] Mariupol Youth
1 - 0
Olimpik Donetsk U21 [12]
1 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[7] Mt Druitt Town
0 - 0
Sydney Utd [2]
+3/4 0 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[9] Dandenong Th.
4 - 3
Hume City [5]
+0 2 - 1
AUSA 16:10 FT
[1] Melbourne City
7 - 0
Melb. Victory [12]
-1 3/4 2 - 0
AUSQSL 16:30 FT
  Magpies Crusaders
0 - 6
Peninsula Power  
+2 0 - 2
HQB 16:30 FT
[6] Gyeongnam
1 - 2
Busan I'Park [5]
-1/4 0 - 1
BDNB 17:00 FT
[5] Feirense
1 - 0
Varzim [15]
-1/2 1 - 0
NGB 17:00 FT
[9] Yenisey
1 - 2
FK Orenburg [2]
+3/4 1 - 1
GEOA 17:00 FT
[8] Shukura
2 - 0
FC Telavi [10]
0 - 0
LITA 17:00 FT
[4] FK Panevezys
4 - 2
Nevezis [10]
-2 2 - 1
HQA 17:00 FT
[12] Gwangju
0 - 1
Pohang Steelers [5]
0 - 0
VNA 17:00 FT
[8] Bình Định
0 - 1
Thanh Hóa [5]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[14] SL Nghệ An
0 - 2
HL Hà Tĩnh [10]
-1/4 0 - 1
VNB 17:00 FT
[9] Quảng Nam
5 - 2
Cần Thơ [8]
2 - 1
TNKA 17:30 FT
[21] Denizlispor
2 - 3
Erzurum BB [18]
+0 0 - 1
POLB 17:40 FT
[6] Gornik Leczna
0 - 0
Puszcza Nie. [13]
-1/2 0 - 0
PHA 17:45 FT
[13] Angers
0 - 3
Rennes [6]
+3/4 0 - 1
SCOC 17:45 FT
  Kilmarnock
3 - 1
Montrose  
-1 3/4 2 - 0
DUB 18:00 FT
[10] St. Pauli
4 - 0
Wurzburger [18]
-3/4 3 - 0
SCOB 18:00 FT
[7] Arbroath
4 - 0
Ayr Utd [8]
-1/4 3 - 0
- 18:00 FT
[10] Alloa Athletic 1
1 - 2
Raith Rovers [3]
+3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[4] Dunfermline
3 - 1
Queen of South [6]
-1/2 1 - 0
SCO2 18:00 FT
[3] Cove Rangers
2 - 0
Falkirk [6]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[5] East Fife 1
2 - 1
Peterhead [7]
-1/2 0 - 1
NGA 18:00 FT
[11] Akhmat Groznyi
3 - 1
Khimki [8]
-1/2 2 - 0
NGB 18:00 FT
[1] Krylya Sovetov
5 - 1
Fakel [10]
-1 1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[15] Spartak Moscow B
2 - 0
Volgar Astrakhan [12]
+1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[20] Irtysh Omsk
0 - 1
Baltika [6]
+1/2 0 - 0
BLRA 18:00 FT
[10] Torpedo Zhodino
0 - 2
Dinamo Brest [7]
-1/2 0 - 1
MKDA 18:00 FT
[10] Renova
2 - 1
Sileks Kratovo [9]
2 - 0
TDB 18:00 FT
[10] Eskilstuna City
3 - 0
Akropolis IF [13]
+1/4 1 - 0
UKRA 18:00 FT
[14] FC Mynai
3 - 1
Desna Chernigiv [6]
+3/4 2 - 0
UKRU21 18:00 FT
[14] Inhulets Petrove U21
1 - 5
Rukh Vynnyky U21 [3]
1 - 2
VNB 18:00 FT
[12] Phố Hiến
0 - 1
Phù Đổng [4]
0 - 0
DENB 18:15 FT
[11] HB Koge
0 - 3
Silkeborg IF [2]
+1 3/4 0 - 0
ANHA 18:30 FT
[12] Newcastle 2
3 - 2
West Ham Utd [6] 1 2
+1/4 2 - 0
ANHB 18:30 FT
[4] Swansea City
2 - 2
Wycombe [22]
-1 1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[17] Nottingham Forest
0 - 2
Huddersfield [20]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[3] Brentford
0 - 0
Millwall [11]
-1 0 - 0
- 18:30 FT
[12] Luton Town
1 - 0
Watford [2]
+3/4 0 - 0
- 18:30 FT
[10] Middlesbrough
1 - 2
QPR [9]
-1/2 1 - 2
- 18:30 FT
[24] Sheffield Wed.
1 - 1
Bristol City [19]
-1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[14] Stoke City 1
0 - 0
Preston North End [13]
-1/4 0 - 0
ANHL1 18:30 FT
[21] Rochdale
3 - 1
Accrington [11]
+0 1 - 1
- 18:30 FT
[17] Shrewsbury
0 - 2
Doncaster Rovers [14]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[3] Blackpool
1 - 0
Sunderland [4]
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[24] Bristol Rovers 1
0 - 1
Lincoln [5]
+1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[13] Milton Keynes Dons
1 - 0
Portsmouth [8]
+1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[16] Burton Albion
1 - 1
Plymouth Argyle [18]
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[7] Charlton Athletic
0 - 0
Ipswich [9]
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[1] Hull City
2 - 1
Fleetwood Town [15]
-3/4 0 - 1
- 18:30 FT
[20] Wigan
2 - 0
Crewe Alexandra [12]
-1/4 1 - 0
ANHL2 18:30 FT
[7] Tranmere Rovers
0 - 0
Salford City [8]
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[17] Harrogate Town
2 - 1
Bradford City [15]
-1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[10] Carlisle
0 - 0
Port Vale [13]
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[4] Morecambe
4 - 3
Oldham [18]
-1/2 3 - 1
- 18:30 FT
[5] Newport
0 - 1
Cambridge Utd [2]
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[6] Forest Green
3 - 2
Scunthorpe Utd [22]
-1/2 1 - 1
- 18:30 FT
[9] Exeter City
0 - 0
Southend [23]
-1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[24] Grimsby
2 - 1
Bolton [3]
+1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[11] Leyton Orient
2 - 0
Barrow [21]
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[14] Stevenage
0 - 1
Mansfield [16]
+0 0 - 1
TBNB 19:00 FT
[18] Lugo
1 - 3
Alcorcon [17]
+0 0 - 1
ITB 19:00 FT
[3] Monza
2 - 1
Cremonese [12]
-1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[2] Salernitana
2 - 1
Venezia [5]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[13] Pisa
3 - 0
Cosenza [17]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Empoli
4 - 2
Brescia [8]
-1 3 - 1
- 19:00 FT
[14] Vicenza
1 - 2
Lecce [4]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[10] Reggina
2 - 1
Reggiana [18]
-1/2 1 - 1
DUC3 19:00 FT
[12] Vik.Koln
2 - 0
Hallescher [9]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[11] Magdeburg 1
0 - 0
Zwickau [10]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[13] Turkgucu-Ataspor
0 - 2
Munchen 1860 [4]
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Verl
3 - 0
Uerdingen [14]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[15] Kaiserslautern
2 - 1
Saarbrucken [5]
-1/4 2 - 1
DUC4N 19:00 FT
[17] Hoffenheim II
2 - 2
Giessen [19]
-1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[2] Freiburg II
1 - 0
Pirmasens [13]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Mainz II
2 - 1
Hessen Kassel [16]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[18] Astoria Walldorf
1 - 4
Elversberg [1]
+1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[5] TSV Steinbach
4 - 0
Bayern Alzenau [21]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[12] Aalen
1 - 1
Homburg [6]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[7] FSV Frankfurt
1 - 2
Koblenz [8]
-1/2 1 - 2
- 19:00 FT
[15] Sonnenhof
1 - 4
TSV Schott Mainz [20]
-1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[10] Bahlinger
1 - 0
Stadtallendorf [22]
-1 1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[3] Offenbach
1 - 1
Stuttgart II [9]
-1 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Rodinghausen
0 - 0
Bonner SC  
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
  M.gladbach II
1 - 0
RW Ahlen  
+0 1 - 0
- 19:00 FT
  Bergisch Gladbach
0 - 0
Wiedenbruck  
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  SV Straelen
0 - 2
Essen  
+1 1/2 0 - 1
- 19:00 FT
  Homberg
3 - 1
Sportfreunde Lotte  
+0 2 - 0
- 19:00 FT
  A.Aachen
1 - 1
Wegberg-Beeck  
-1/4 0 - 1
NGB 19:00 FT
[21] Chertanovo
0 - 4
SKA-Khabarovsk [11]
+3/4 0 - 3
- 19:00 FT
[14] Tekstilshchik Ivanov
0 - 0
Shinnik Yaroslavl [22]
-3/4 0 - 0
GEOA 19:00 FT
[6] Samgurali Tskh.
2 - 1
Torpedo Kut. [7]
1 - 1
GREA 19:00 FT
[13] OFI Creta
1 - 1
Atromitos [10]
-1/4 0 - 0
LATA 19:00 FT
[3] Riga FC
4 - 0
BFC Daugava [5]
3 - 0
LITA 19:00 FT
[5] Hegelmann Litauen
0 - 1
Banga [9]
-1/4 0 - 1
MNEA 19:00 FT
[6] FK Jerezo
1 - 0
Decic Tuzi [3]
1 - 0
- 19:00 FT
[7] Rudar
0 - 1
Zeta [5]
0 - 0
RMNA 19:00 FT
[5] Chindia Targoviste (T)
2 - 0
Hermannstadt [15]
-1/4 1 - 0
CZEA 19:00 FT
[11] Mlada Boleslav
2 - 0
Opava [18]
-1 1/4 0 - 0
DENB 19:00 FT
[10] Vendsyssel FF
1 - 0
Hvidovre IF [6]
+0 0 - 0
VNA 19:15 FT
[13] Sài Gòn FC 1
0 - 0
Hải Phòng [12]
-1/4 0 - 0
CZEB 19:30 FT
[10] MFK Chrudim
0 - 3
SK Lisen [2]
+0 0 - 1
AUTB 19:30 FT
[12] SKU Amstetten
0 - 3
Liefering [2]
+3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[1] Blau Weiss Linz
5 - 0
Vorwarts Steyr [16]
-1 1/2 3 - 0
- 19:30 FT
[11] Austria Wien II
0 - 2
Wacker Innsbruck [4]
+2 0 - 0
- 19:30 FT
[8] LASK Juniors
2 - 3
Floridsdorfer AC [9]
+0 2 - 0
SINA 19:30 FT
[3] Hougang Utd
1 - 1
Young Lions [8]
0 - 0
- 19:30 FT
[7] Tanjong Pagar
0 - 6
Alb. Niigata (SIN) [1]
0 - 3
HUNA 19:45 FT
[8] Ujpest
3 - 0
Mezokovesdi SE [7]
+0 2 - 0
ITAA 20:00 FT
[19] Crotone
1 - 2
Udinese [14] 1 2
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[9] Sampdoria 3
3 - 1
Verona [10] 3
+0 0 - 1
ITA3 20:00 FT
[A-19] Pistoiese
1 - 1
Juventus U23 [A-10]
0 - 0
PHB 20:00 FT
[2] Clermont 1
1 - 1
Le Havre [12]
-1 0 - 1
- 20:00 FT
[1] Troyes
1 - 0
Caen [17]
-1 1 - 0
NGB 20:00 FT
[8] Neftekhimik Nizh
3 - 2
Akron Togliatti [17]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[18] Dinamo Bryansk
2 - 1
Krasnodar B [16]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Nizhny Nov
2 - 0
Chayka FK Pesch [13]
-3/4 1 - 0
POLA 20:00 FT
[7] Lechia GD
2 - 2
Piast Gliwice [6]
+0 0 - 1
POLB 20:00 FT
[16] Resovia
1 - 0
Stomil Olsztyn [15]
-1/2 0 - 0
BLRA 20:00 FT
[14] Neman Grodno
0 - 2
FK Minsk [8]
-3/4 0 - 1
BIHA 20:00 FT
[9] Mladost D. Kakanj
2 - 0
FK Tuzla City [6]
1 - 0
- 20:00 FT
[10] FK Krupa
1 - 0
Sloboda Tuzla [8]
1 - 0
ESTA 20:00 FT
[1] Flora Tallinn
5 - 0
Trans Narva [6]
-1 3/4 4 - 0
SLOA 20:00 FT
[5] NK Bravo
2 - 2
Domzale [4]
+1/4 1 - 0
TNKA 20:00 FT
[4] Trabzonspor
1 - 1
Hatayspor [6]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[15] Malatyaspor
1 - 0
Alanyaspor [7]
+1/4 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[7] Keciorengucu
0 - 1
Tuzlaspor [9]
-3/4 0 - 1
TDA 20:00 FT
[8] Hammarby
2 - 0
Mjallby AIF [9]
-3/4 1 - 0
TDB 20:00 FT
[8] GAIS
1 - 0
Vasteras [6] 1
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Brage
0 - 1
Falkenbergs [14]
+0 0 - 1
DENB 20:00 FT
[7] Fremad Amager
0 - 0
Hobro I.K. [8]
+1/4 0 - 0
MASL 20:15 FT
[7] Sabah FA
4 - 0
UiTM FC [12]
-1 2 - 0
DUA 20:30 FT
[13] Augsburg 4
0 - 0
A.Bielefeld [15] 1
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[7] Union Berlin 2
2 - 1
Stuttgart [9] 3
-1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[10] Freiburg 2
4 - 0
Schalke 04 [18] 1
-1 2 - 0
- 20:30 FT
[8] M.gladbach 2
4 - 0
Ein.Frankfurt [5] 4
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[4] Wolfsburg 2
2 - 3
Bayern Munich [1] 1
+1/2 1 - 3
DUC4T 20:30 FT
  Wuppertaler
2 - 0
FC Koln II  
+0 1 - 0
NGA 20:30 FT
[15] Rotor Volgograd
0 - 3
Din. Moscow [7]
+3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[3] Lok. Moscow
4 - 1
Rostov [9]
-1/2 2 - 1
SVKA 20:30 FT
[1] Slo. Bratislava
1 - 2
Spartak Trnava [4]
-1 1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[9] Ruzomberok
1 - 0
FK Pohronie [8]
-1/4 0 - 0
TBN3 20:45 FT
[B1-2] Athletic Bilbao B
2 - 0
SD Logrones [B2-2]
-3/4 1 - 0
TBNB 21:00 FT
[21] Castellon
1 - 0
Mallorca [2]
+1/2 1 - 0
TBN3 21:00 FT
[A1-1] Salamanca
3 - 1
Valladolid II [A2-4]
-1/4 2 - 1
ITB 21:00 FT
[6] Cittadella
1 - 0
Chievo [7]
+1/4 0 - 0
NGB 21:00 FT
[4] Alania Vla
1 - 1
Torpedo Moscow [5]
-1/4 1 - 0
ALBA 21:00 FT
[6] Kukesi
2 - 2
KF Tirana [5]
1 - 0
- 21:00 FT
[3] Partizani Tirana
3 - 1
Kastrioti Kruje [8]
1 - 1
AZEA 21:00 FT
[7] Keşla FK
0 - 0
Sabah FK [5]
-1/4 0 - 0
POLB 21:00 FT
[10] Sandecja 2
3 - 1
Widzew Lodz [9]
+1/4 2 - 0
BIB 21:00 FT
[2] RFC Seraing
0 - 0
Lierse [7]
-1 1/4 0 - 0
GEOA 21:00 FT
[5] Dila Gori
2 - 1
Dinamo Batumi [1]
1 - 0
LUXA 21:00 FT
[13] RM Hamm Benfica
5 - 0
Victoria Rosport [11]
1 - 0
MNEA 21:00 FT
[9] OFK Petrovac
0 - 0
OFK Titograd [10]
0 - 0
CZEA 21:00 FT
[9] Sigma Olomouc
1 - 1
Teplice [15]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[12] MFk Karvina
3 - 0
C. Budejovice [13]
+0 2 - 0
CYPA 21:00 FT
[12] Ermis Aradippou
2 - 0
Apoel FC [8]
+1/2 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[5] Vorskla
4 - 2
Zorya [3]
+1/4 3 - 0
MASL 21:00 FT
[11] Perak FA
1 - 1
Kedah FA [3]
+0 0 - 0
MAPL 21:00 FT
[3] Terengganu II
4 - 3
Johor Darul Takzim II [4]
1 - 2
- 21:00 FT
[11] FAM-MSN
0 - 3
Kelantan United [5]
0 - 1
GREA 21:15 FT
[12] Panetolikos
1 - 0
Apollon Smirnis [9]
-1/2 0 - 0
ACL 21:30 FT
[E-2] Al Wahda(UAE)
0 - 0
FC Goa [E-3]
-1 0 - 0
TBN3 21:30 FT
[B1-1] Amorebieta
0 - 0
CD Calahorra [B2-1]
-1/2 0 - 0
BDNA 21:30 FT
[7] Moreirense 1
2 - 3
Tondela [12]
+0 2 - 3
- 21:30 FT
[8] Vitoria Guimaraes
1 - 0
Santa Clara [6]
-1/4 1 - 0
RMNA 21:30 FT
[11] Gaz Metan Medias
1 - 1
Voluntari [9]
+0 1 - 1
BULA 21:45 FT
[10] Botev Plovdiv
0 - 1
Slavia Sofia [11]
-1/4 0 - 1
ACL 22:00 FT
[B-4] Quwa Al Jawiya
0 - 0
Pakhtakor [B-3]
+1/2 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[E1-2] Rayo Majada.
0 - 2
Villanovense [E2-3]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[A1-7] Racing Ferrol
2 - 0
Marino de Luanco [A2-5]
-3/4 2 - 0
PHA 22:00 FT
[5] Marseille 1
3 - 2
Lorient [16]
-1/2 0 - 1
BLRA 22:00 FT
[2] Bate Borisov
2 - 1
Energetik-BGU [9]
-1 1/2 2 - 1
HUNA 22:00 FT
[5] Varda SE
0 - 0
Ferencvaros [1]
+1 0 - 0
ISRA 22:00 FT
[B-1] Maccabi Netanya
0 - 1
Hapoel Tel Aviv [B-5]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[B-6] Bnei Sakhnin
3 - 0
Hapoel Kfar Saba [B-8]
-1/4 1 - 0
MNEA 22:00 FT
[8] Iskra Danilo
0 - 0
Sutjeska [2]
0 - 0
SVKA 22:00 FT
[7] Sered
2 - 0
Zemplin Michalovce [11]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Dunajska Stred
2 - 0
Trencin [6]
-1 1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[10] Nitra 1
0 - 3
Senica [12]
+0 0 - 3
TDB 22:00 FT
[12] Vasalunds
2 - 2
Trelleborgs [3]
+1/4 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[10] SV Ried
0 - 0
SCR Altach [9]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] St.Polten
1 - 2
Austria Wien [7]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[11] Admira 1
0 - 1
Hartberg [5]
+0 0 - 0
CHIB 22:00 FT
[13] U. San Felipe
2 - 3
Puerto Montt [2]
2 - 0
SLOA 22:15 FT
[10] Gorica
0 - 1
O.Ljubljana [3]
+3/4 0 - 0
ITA3 22:30 FT
[C-16] Vibonese
2 - 0
Avellino [C-3]
+1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[B-19] Ravenna
0 - 3
Perugia [B-1]
+3/4 0 - 0
POLA 22:30 FT
[2] Rakow Czestochowa
3 - 1
Lech Poznan [11]
-1/4 2 - 0
ISRA 22:45 FT
[A-5] Maccabi P.Tikva
0 - 0
Hap. Beer Sheva [A-4]
+1/4 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[E1-3] Real Madrid B
2 - 2
Talavera [E2-5]
-1/4 0 - 0
ITAA 22:59 FT
[8] Sassuolo
3 - 1
Fiorentina [13]
+0 0 - 1
ITB 22:59 FT
[15] Pordenone
2 - 0
Frosinone [11]
+0 2 - 0
NGA 22:59 FT
[10] Krasnodar
2 - 2
Zenit [1]
+1 1 - 0
LUXA 22:59 FT
[4] Racing Union
0 - 2
Hostert [9]
0 - 0
MNEA 22:59 FT
[1] Buducnost
1 - 2
FK Podgorica [4]
0 - 1
TNKA 22:59 FT
[10] Goztepe
1 - 3
Galatasaray [2]
+1/2 1 - 2
TNKB 22:59 FT
[1] Adana Demirspor
3 - 0
Giresunspor [2]
-1/4 3 - 0
CHIB 22:59 FT
[11] Barnechea
0 - 1
Coquimbo Unido [1]
0 - 0
TBNB 23:15 FT
[9] Las Palmas
1 - 1
Malaga [12]
-1/2 0 - 0
- 23:15 FT
[7] Sporting Gijon
0 - 1
Real Oviedo [13]
-1/4 0 - 1
AZEA 23:15 FT
[1] Neftchi Baku
4 - 0
Zire IK [4]
-3/4 0 - 0
TSA 23:15 FT
[9] Sion
2 - 2
Zurich [8]
+1/4 1 - 1
TSB 23:15 FT
[1] Grasshoppers 1
1 - 0
Wil 1900 [7]
-3/4 0 - 0
- 23:15 FT
[8] SC Kriens
0 - 1
Schaffhausen [4]
+0 0 - 0
WALA 23:15 FT
[2] The New Saints
1 - 0
Penybont [5]
-2 1/4 0 - 0
- 23:15 FT
[3] Bala Town
5 - 2
Caernarfon Town [6]
-1 1/4 1 - 2
- 23:15 FT
[1] Connah's QN
1 - 0
Barry Town [4]
-1 1/4 1 - 0
- 23:15 FT
[9] Newtown AFC
5 - 1
Haverfordwest [7]
-1/4 3 - 0
- 23:15 FT
[12] Cefn Druids AFC
1 - 2
Cardiff Metropolitan [10]
+1/2 1 - 1
FA 23:30 FT
  Chelsea (T) 2
1 - 0
Man City   3
+1/2 0 - 0
ANHL1 23:30 FT
[19] Wimbledon
4 - 1
Swindon [23]
-1/2 3 - 0
- 23:30 FT
[6] Oxford Utd
3 - 2
Gillingham [10]
-1/2 0 - 1
ANHL2 23:30 FT
[20] Colchester Utd
2 - 1
Walsall [19]
+0 2 - 1
TBN3 23:30 FT
[B1-8] CD Laredo
2 - 0
SD Tarazona [B2-5]
-1/4 1 - 0
DUA 23:30 FT
[6] B.Leverkusen 1
3 - 0
FC Koln [16] 1
-3/4 1 - 0
SCOC 23:30 FT
  St. Johnstone
2 - 0
Clyde  
-2 1/2 2 - 0
- 23:30 FT
  Aberdeen
1 - 1
Livingston  
-1/4 0 - 1
NIRA 23:30 FT
[9] Portadown FC
1 - 2
Cliftonville [7]
1 - 2
- 23:30 FT
[1] Linfield
2 - 1
Ballymena Utd [6]
-1 1/4 1 - 1
GREA 23:30 FT
[7] Volos NFC
1 - 1
Pas Giannina [8]
+0 1 - 1
CZEA 23:30 FT
[5] Vik.Plzen
1 - 1
Jablonec [3]
-1 1 - 0
CYPA 23:30 FT
[4] Anorthosis
0 - 2
Omonia Nicosia [1]
+3/4 0 - 1
UKRA 23:30 FT
[2] Shakhtar Donetsk
0 - 1
Dinamo Kiev [1]
-1/4 0 - 1
ARGA 23:30 FT
[B-12] Sarmiento Junin
1 - 0
Lanus [B-5]
+1/2 0 - 0
ACL 00:00 FT
[E-4] Al Rayyan
1 - 3
Persepolis [E-1]
+3/4 1 - 0
PH3 00:00 FT
[5] Concarneau
3 - 1
FC Bastia-Borgo [16]
-1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[11] Sete
1 - 0
Stade Lavallois [12]
-1/4 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[10] Belenenses
2 - 0
Maritimo [15]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[3] Benfica
1 - 2
Gil Vicente [11]
-1 3/4 0 - 1
BLRA 00:00 FT
[1] Shakhter Soligo.
4 - 1
Slavia Mozyr [13]
-1 1/2 1 - 0
BIHA 00:00 FT
[2] Sarajevo