x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[18] Sagamihara
1 - 2
Jubilo Iwata [2]
+1 1 - 1
NHATW 11:00 FT
[2] Nippon SS Univ Nữ
1 - 0
Cerezo Osaka Nữ [3]
-
- 11:00 FT
[7] AS Harima Albion Nữ
0 - 1
Ehime FC Nữ [6]
-
HQB 11:30 FT
[2] Anyang
2 - 1
Chungnam Asan [5]
-1/4 1 - 0
NHATA 12:00 FT
[1] Kawasaki Fro.
1 - 1
Sanf Hiroshima [10]
-1 1/4 1 - 0
NHATW 12:00 FT
[4] Setagaya Sfida Nữ
1 - 2
Nippatsu Yokohama Nữ [5]
-
- 12:00 FT
[9] NGU Loverledge Nữ
0 - 2
Iga Kunoichi Nữ [1]
-
HQA 12:00 FT
[6] Suwon Bluewings
3 - 0
Ulsan Hyundai [1]
+1/4 1 - 0
HQ3 12:00 FT
[11] Hwaseong FC
1 - 0
Pyeongtaek FC [13]
0 - 0
AUSNSW 12:45 FT
[7] Wollongong Wolves 1
0 - 5
Blacktown City [1]
0 - 2
NHATA 13:00 FT
[3] Nagoya Grampus
1 - 2
Sagan Tosu [7]
-1/2 0 - 2
- 13:00 FT
[12] Cerezo Osaka
1 - 0
Urawa Red [5]
-1/4 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[7] Gimhae City
0 - 1
Paju Citizen [8]
0 - 1
AUSA 13:05 FT
[2] Sydney FC 1
2 - 2
Adelaide Utd [5]
-1 1 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[11] Brisbane Knights
0 - 1
Bayside Utd [2]
+1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[4] St George Willawong
4 - 1
Centenary Stormers [8]
2 - 0
- 14:00 FT
[6] Mount Gravatt
1 - 5
Toowong FC [5]
0 - 4
HQB 14:00 FT
[4] Jeonnam Dragons
2 - 1
Gimcheon Sangmu [1]
0 - 0
HKGA 14:00 FT
[5] HK Ranger
1 - 2
Southern District [6]
0 - 1
HQA 14:30 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
1 - 0
Seongnam Ilhwa Ch. [11]
-1/2 0 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Olympic FC QLD
0 - 0
Sunshine Coast  
0 - 0
NHATA 15:00 FT
[14] Gamba Osaka
0 - 0
Shimizu S-Pulse [15]
-1/4 0 - 0
AUSA 15:10 FT
[6] Macarthur FC
2 - 2
Newcastle Jets [11]
-1/4 2 - 1
CZEB 15:15 FT
[14] Vik.Zizkov
1 - 0
Usti & Labem [10]
1 - 0
AUSQSL 15:15 FT
  Brisbane Roar U21
6 - 1
Capalaba  
2 - 0
AUTB 15:30 FT
  Austria Klagenfurt
3 - 0
Grazer AK [9]
-3/4 1 - 0
AUSNSW 15:30 FT
[12] Sydney FC U21 1
2 - 3
APIA Tigers [8]
0 - 2
NGA 16:00 FT
[16] Ural S.r.
0 - 1
Rubin Kazan [5]
+3/4 0 - 1
KAZA 16:00 FT
[9] FK Taraz
1 - 0
Akzhayik Oral [6]
0 - 0
VNB 16:00 FT
[7] Thừa Thiên Huế
1 - 1
Khánh Hòa [1]
1 - 1
AUTB 16:30 FT
[14] Rapid Wien II (T)
1 - 0
Horn [8]
-1/4 0 - 0
HKGA 16:30 FT
[4] Pegasus
3 - 2
Resources Capital [7]
1 - 1
GHCLB 17:00 FT
  Bodo Glimt 1
1 - 1
Tromso  
-1 1/2 1 - 0
TBN3 17:00 FT
[E1-5] Atl. Baleares
2 - 1
Merida [E2-8]
-1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[C1-3] Lleida Esportiu 1
0 - 0
Levante B [C2-4]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[E1-1] S.S. Reyes
0 - 4
Badajoz [E2-1]
+1/2 0 - 2
- 17:00 FT
[A1-2] Celta Vigo II
1 - 1
Burgos CF [A2-1]
+1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[D1-1] Algeciras
1 - 1
UCAM Murcia [D2-1]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[D1-8] Cadiz B
2 - 0
Cordoba [D2-5]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[C1-2] Gimnastic T.
0 - 1
Ibiza-Eivissa [C2-1]
+0 0 - 1
KAZA 17:00 FT
[1] Astana
3 - 1
FK Kyzylzhar [4]
-1 1/2 1 - 1
VNA 17:00 FT
[6] BCM Bình Dương
1 - 0
SHB Đà Nẵng [9]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[1] HA Gia Lai
1 - 0
Hà Nội FC [7]
+0 1 - 0
VNB 17:00 FT
[3] ĐT Long An
0 - 1
Bà Rịa Vũng Tàu [2]
0 - 0
BDNB 17:15 FT
[4] Casa Pia AC
0 - 3
Academica Coim [17]
+0 0 - 1
AUSA 17:15 FT
[9] Perth Glory
1 - 3
Wellington Phoenix [7]
+0 0 - 0
ITA 17:30 FT
[2] AC Milan
2 - 1
Genoa [15] 1
-1 1/4 1 - 1
ITA3 17:30 FT
[C-4] Catanzaro
2 - 0
Catania [C-16]
+1/4 0 - 0
- 17:30 FT
  Casertana
2 - 3
Juve Stabia [C-5]
+1/2 0 - 2
POLA 17:30 FT
[15] Stal Mielec
0 - 2
Zaglebie Lubin [5]
-1/4 0 - 1
TNKB 17:30 FT
  Eskisehirspor
0 - 3
Balikesirspor [19]
+1 1/4 0 - 2
POLB 17:40 FT
[8] Odra Opole
1 - 0
Korona Kielce [1]
+0 0 - 0
- 17:40 FT
[16] Zaglebie Sosno 1
1 - 1
GKS Belchatow  
-3/4 1 - 0
ANHB 18:00 FT
  Rotherham Utd
0 - 1
Birmingham [11]
+0 0 - 0
DUC3 18:00 FT
  Ingolstadt
0 - 0
Meppen [15]
-1 0 - 0
PHA 18:00 FT
[1] PSG 1
3 - 2
Saint Etienne [19] 1
-1 1/2 0 - 0
NGA 18:00 FT
[13] Arsenal-Tula
4 - 0
FK Tambov  
-2 2 - 0
ALBA 18:00 FT
  Apolonia Fier
0 - 6
Vllaznia Shkoder [2]
0 - 3
BLRA 18:00 FT
[2] Dinamo Minsk
1 - 2
Gomel [4]
-1/2 1 - 1
MKDA 18:00 FT
[3] Rabotnicki 1
2 - 2
Makedonija [8]
2 - 2
- 18:00 FT
[4] Academy Pandev
3 - 0
Vardar  
3 - 0
- 18:00 FT
  Belasica Strumica
0 - 3
Shkendija [6]
0 - 2
- 18:00 FT
[5] FC Struga
3 - 0
Pelister [11]
0 - 0
- 18:00 FT
[9] Borec Veles
0 - 1
Shkupi [1]
0 - 0
SRBA 18:00 FT
[14] FK Novi Pazar
1 - 3
Cukaricki Belgrade [5]
+1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[13] FK Metalac GM
0 - 0
Indija  
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
  Zlatibor Cajetina
1 - 2
FK Rad  
+1 0 - 0
TDB 18:00 FT
[8] Osters
1 - 1
Landskrona [5]
-1/2 0 - 0
UKRA 18:00 FT
[11] Inhulets Petrove
0 - 0
Rukh Vynnyky [9]
+1/4 0 - 0
VNA 18:00 FT
[4] Nam Định 1
3 - 2
TP.HCM [11]
+0 1 - 0
SCOC 18:15 FT
  Stranraer
0 - 4
Hibernian  
+2 1/4 0 - 1
DUB 18:30 FT
[2] Jahn Regensburg
0 - 3
Heidenheim [7]
+1/4 0 - 2
- 18:30 FT
  Bochum
4 - 3
Hannover 96 [12]
-1/2 2 - 1
- 18:30 FT
  Osnabruck
0 - 3
Fort.Dusseldorf [13]
+1/2 0 - 1
C1W 19:00 FT
  Lyon Nữ
1 - 2
PSG Nữ  
+0 1 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Stromsgodset
2 - 3
Lillestrom  
+0 1 - 2
ANHU23 19:00 FT
[1-5] Tottenham U23
1 - 4
Chelsea U23 [1-13]
1 - 2
TBNA 19:00 FT
[7] Osasuna 2
2 - 0
Elche [12] 1
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[4] Real Sociedad 3
1 - 2
Sevilla [6] 2
+0 1 - 2
TBNB 19:00 FT
  UD Logrones
0 - 0
Rayo Vallecano  
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
  Albacete
1 - 0
Mirandes [5]
+0 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[4] Waldhof Man.
3 - 2
Lubeck  
-1/2 3 - 1
DUC4T 19:00 FT
  Oberhausen
0 - 1
B.Dortmund II  
+1/4 0 - 1
ESTA 19:00 FT
[1] Levadia T. 1
0 - 4
Paide Linname. [3]
-3/4 0 - 4
GREA 19:00 FT
[6] Panathinaikos 1
1 - 2
Aris Salonica [11]
+0 1 - 0
CZEA 19:00 FT
  Brno
1 - 2
Pardubice [13]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[10] Zlin
0 - 1
Pribram  
-1 1/4 0 - 0
DENA 19:00 FT
[7] Odense BK
1 - 1
Sonderjyske [10]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  AC Horsens
1 - 3
Lyngby  
+1/4 0 - 1
DENB 19:00 FT
[4] Fredericia
2 - 0
Helsingor [1]
+0 2 - 0
ANHA 19:30 FT
[13] Arsenal
1 - 1
Fulham   3
-1/2 0 - 0
AUTA 19:30 FT
[1] RB Salzburg
2 - 0
Lask [10]
-1 1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[7] Wolfsberger AC
2 - 0
Wattens [12]
-1/2 1 - 0
SINA 19:30 FT
[2] Lion City Sailors
4 - 1
Balestier Kh. [6]
2 - 1
ITA 20:00 FT
[8] Atalanta 3
1 - 0
Juventus [18] 2
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Bologna 1
4 - 1
Spezia [13] 1
-1/2 2 - 1
- 20:00 FT
[6] Lazio 2
5 - 3
Benevento   3
-1 1/2 3 - 1
ITA3 20:00 FT
[C-7] Foggia
0 - 1
Paganese [C-3]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Matelica
0 - 0
Fano  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[C-6] Virtus Francavilla
0 - 0
Viterbese Calcio [B-19]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[A-19] Virtus Verona
0 - 1
Sambenedettese  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[A-4] Lecco
1 - 1
US Olbia [B-10]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[A-17] Legnano
1 - 1
Arezzo  
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[B-5] Gubbio
0 - 0
Mantova [A-13]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[C-1] Bari
2 - 2
Palermo [C-10]
-1/2 0 - 1
DUC3 20:00 FT
[7] Wehen
1 - 0
Unterhaching  
-1/2 1 - 0
PHA 20:00 FT
  Nimes
1 - 1
Strasbourg [12]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[18] Stade Brestois 1 2
1 - 1
Lens [3] 2 7
+0 1 - 0
- 20:00 FT
  Dijon 1
2 - 0
Nice [4] 1
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Stade Reims
0 - 0
Metz [20]
+0 0 - 0
BDNB 20:00 FT
[6] Penafiel 1
2 - 2
Cova Piedade  
-1/4 0 - 1
POLA 20:00 FT
[8] Wisla Plock
2 - 2
Jagiellonia [13]
-1/2 0 - 1
BLRA 20:00 FT
[5] Rukh Brest
5 - 0
FK Smorgon [15]
-1 3/4 3 - 0
BIHA 20:00 FT
  Olimpik Sarajevo
0 - 3
Zrinjski [2]
0 - 1
KAZA 20:00 FT
[13] Kaisar Kyzylorda
1 - 1
Atyrau [8]
1 - 0
CZEB 20:00 FT
  Slavoj Vysehrad
0 - 1
SK Prostejov [8]
+1 1/4 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[13] Gaziantep B.B
2 - 2
Kasimpasa [14]
+0 0 - 1
TNKB 20:00 FT
  Akhisar Bld. 1
1 - 1
Altinordu SK [10]
+1/2 0 - 1
TDA 20:00 FT
[10] Hacken
1 - 2
Malmo [4]
+1/2 0 - 2
- 20:00 FT
[13] Degerfors IF
0 - 1
Kalmar [6]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[16] Ostersunds
5 - 0
Orebro [15]
+0 3 - 0
TDB 20:00 FT
[1] Varnamo
2 - 1
GIF Sundsvall [4]
+1/2 1 - 0
BRAMG 20:00 FT
[9] Uberlandia/MG
1 - 1
Tombense FC/MG [4]
+1/4 0 - 1
HUNA 20:15 FT
[9] Puskas Akademia
3 - 0
MTK Budapest [7]
-3/4 2 - 0
GHCLB 20:30 FT
  PSM Makassar
0 - 0
Persija Jakarta  
+3/4 0 - 0
DUA 20:30 FT
[3] B.Dortmund 1
4 - 1
Wer.Bremen   4
-1 1/2 3 - 1
NGA 20:30 FT
[3] FK Sochi
2 - 1
CSKA Moscow [8]
+1/4 1 - 0
ANHB 21:00 FT
[4] Coventry
2 - 0
Barnsley [19]
+1/4 1 - 0
SCOC 21:00 FT
  Rangers
2 - 0
Celtic  
-1/4 2 - 0
BDNA 21:00 FT
[16] Famalicao
0 - 1
Portimonense [5]
-1/4 0 - 1
BDNB 21:00 FT
[10] Porto B
2 - 2
Estoril  
+1/4 0 - 2
ALBA 21:00 FT
[8] Skenderbeu
0 - 1
Teuta Durres [5]
0 - 1
- 21:00 FT
[7] KF Laci
2 - 1
Bylis Ballsh  
0 - 0
LUXA 21:00 FT
[3] Dudelange
3 - 0
Mondorf-les. [2]
1 - 0
- 21:00 FT
[1] Progres Niedercorn 1
1 - 1
Fola Esch [8]
1 - 0
- 21:00 FT
[6] UNA Strassen
1 - 1
Etzella Ettelbruc [12]
1 - 0
- 21:00 FT
[7] UT Petange
0 - 1
Swift Hesperange [4]
0 - 1
SVKA 21:00 FT
[11] Zlate Moravce
1 - 0
MSK Zilina [3]
+1/4 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[14] Slovan Liberec
0 - 1
Slavia Praha [2]
+1/2 0 - 0
CYPA 21:00 FT
[3] AEL Limassol
1 - 2
Apollon Limassol [1]
+0 0 - 1
TSA 21:00 FT
[9] Lausanne Sports
2 - 1
Vaduz  
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Basel
5 - 0
Servette [3]
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[4] Young Boys
3 - 0
Lugano [6]
-1 1/4 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[15] FC Mariupol (T)
1 - 1
Olimpik Donetsk  
-1/4 1 - 1
DENA 21:00 FT
[2] Kobenhavn 1
2 - 2
Nordsjaelland [5]
-1 1/4 1 - 1
MASL 21:00 FT
[7] Melaka FA
2 - 3
Selangor FA [5]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Petaling Jaya City
1 - 1
Penang FA [2]
+0 1 - 0
MAPL 21:00 FT
[8] Kelantan
1 - 2
Negeri Sembilan [1]
0 - 1
- 21:00 FT
[5] Selangor II
1 - 1
Kuching FA [7]
0 - 1
BRAMG 21:00 FT
[6] Pouso Alegre/MG
1 - 0
Cruzeiro/MG [3]
+3/4 1 - 0
NPA 21:00 FT
[4] Orlando Pirates
2 - 0
Maritzburg Utd [13]
-
TBNA 21:15 FT
[20] Alaves 1
1 - 0
Huesca   2
+0 0 - 0
- 21:15 FT
[2] Atletico Madrid
5 - 0
Eibar   1
-1 1/4 2 - 0
GREA 21:15 FT
[3] AEK Athens
3 - 1
Asteras Tripolis [12]
-1 1 - 1
ANHA 22:00 FT
[3] Man Utd 1
3 - 1
Burnley [19] 2
-1 1/4 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[D1-3] Linense
3 - 1
Sevilla B [D2-3]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[A1-5] Compostela 1
1 - 1
Union Langreo [A2-6]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[E1-6] Navalcarnero
0 - 0
Don Benito [E2-4]
+0 0 - 0
BIHA 22:00 FT
[12] Radnik Bijeljina
1 - 1
Zeljeznicar [6]
0 - 1
LATA 22:00 FT
[7] METTA/LU Riga
3 - 3
Rigas Futbola Skola [1]
-
CZEB 22:00 FT
[9] Jihlava 1
0 - 1
Dukla Praha [3]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
  Hradec Kralove
1 - 0
Fotbal Trinec [16]
-1 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Sellier&Bellot Vlasim
0 - 0
Varnsdorf [5]
0 - 0
- 22:00 FT
[7] Taborsko
1 - 0
FK Blansko  
-1/2 1 - 0
AUTA 22:00 FT
[8] Rapid Wien
0 - 0
Sturm Graz [2]
-1/2 0 - 0
CHIA 22:00 FT
[7] Cobresal
2 - 1
San. Wanderers [17]
-1 1 - 0
PHA 22:05 FT
[17] Bordeaux 1 4
0 - 3
Monaco [14] 1
+1 0 - 1
ITA3 22:30 FT
[A-7] AC Renate
2 - 1
Juventus U23 [A-14]
-1/2 1 - 1
- 22:30 FT
[B-18] Teramo
2 - 0
AS Bisceglie  
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[B-17] Grosseto
2 - 1
Pro Sesto [A-18]
-1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[C-15] Potenza SC
2 - 1
SS Monopoli [B-2]
+0 2 - 0
- 22:30 FT
  Livorno
1 - 2
Como  
+0 1 - 0
- 22:30 FT
[B-7] Modena
3 - 0
Padova [A-3]
+0 1 - 0
- 22:30 FT
[A-12] Piacenza
1 - 3
Albinoleffe [A-1]
-1/4 0 - 2
POLA 22:30 FT
[12] Legia Wars.
0 - 0
Cracovia Krakow [14]
-1 0 - 0
BULA 22:30 FT
[12] Tsarsko Selo
2 - 1
Cska Sofia [4]
+3/4 1 - 0
HUNA 22:30 FT
[8] Budapest Honved
2 - 3
MOL Fehervar FC [4]
+1/4 2 - 1
RMNA 22:30 FT
[1] CFR Cluj
3 - 0
Aca. Clinceni [16]
-1 1/4 0 - 0
TDA 22:30 FT
[1] Djurgardens
1 - 0
Norrkoping [5]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[9] Sirius
1 - 0
Halmstads [12]
+0 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[D1-2] San Fernando
2 - 1
Real Betis B [D2-4]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[D1-4] Atl. Sanluqueno
0 - 2
Linares Deportivo [D2-2]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[E1-4] Inter de Madrid
1 - 0
Extremadura UD [E2-2]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B1-7] Real Union
3 - 0
Ebro [B2-3]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[A1-3] Zamora CF
3 - 2
Cultural Leonesa [A2-2]
+1/4 3 - 1
ITA 22:59 FT
[10] Torino 2
3 - 1
Roma [3] 2
+0 0 - 1
BDNB 22:59 FT
  UD Oliveirense
0 - 0
CD Mafra [5]
+1/4 0 - 0
HLC 22:59 FT
  Ajax (T)
2 - 1
Vitesse Arnhem  
-1 1/4 1 - 1
NGA 22:59 FT
[9] Spartak Moscow 1
0 - 3
Ufa [12]
-1 0 - 1
BIA 22:59 FT
[11] Sint Truiden
0 - 1
Anderlecht [5]
+1 0 - 0
- 22:59 FT
[8] Standard Liege
3 - 0
Beerschot-Wilrijk [18]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[15] Zulte-Waregem
2 - 7
Gent [16]
+1 1/4 0 - 3
- 22:59 FT
[9] Oostende
1 - 1
Cercle Brugge [14]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Kortrijk
1 - 4
KV Mechelen [12]
+3/4 1 - 2
- 22:59 FT
[17] OH Leuven
1 - 2
Waasland-Beveren  
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[1] Club Brugge
4 - 2
RE Mouscron  
-1 3/4 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[4] Nomme Kalju 1
0 - 1
Vaprus Parnu [10]
-2 1/4 0 - 0
ISRA 22:59 FT
[10] Hapoel Hadera
3 - 0
Hapoel Haifa [3] 1
+1/4 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[18] Istanbul BB 1
1 - 2
Fenerbahce [6]
+1/2 1 - 1
TNKB 22:59 FT
[18] Istanbulspor AS
4 - 0
Menemen Bld [14]
-3/4 1 - 0
DENA 22:59 FT
[9] Brondby 1
2 - 2
Aarhus AGF [11]
-1/4 1 - 2
TBNB 23:15 FT
[8] Cartagena
0 - 0
Tenerife [4]
+0 0 - 0
TBNA 23:30 FT
[11] Real Betis 3
2 - 2
Valencia [3] 1
-1/2 2 - 1
- 23:30 FT
[13] Cadiz
0 - 0
Celta Vigo [18] 1
+1/2 0 - 0
ITA3 23:30 FT
[A-9] Feralpisalo
6 - 1
Carpi  
-1/2 4 - 0
BDNA 23:30 FT
  Nacional Madeira
0 - 1
Porto [2]
+1 3/4 0 - 1
GREA 23:30 FT
[7] PAOK
2 - 0
Olympiakos [4]
-1/4 0 - 0
CZEA 23:30 FT
[3] Sparta Praha
1 - 0
Slovacko [5]
-3/4 0 - 0
CYPA 23:30 FT
[7] Olympiakos Nic.
2 - 1
AEK Larnaka [2]
+1 0 - 1
UKRA 23:30 FT
[10] Kolos Kovalivka
1 - 1
SK Dnipro-1 [3]
+0 1 - 1
ARGA 23:30 FT
[A-13] Arsenal Sarandi
2 - 1
Racing Club [A-4]
+1/2 2 - 1
ARGB 23:30 FT
[A-8] Atletico Atlanta
2 - 2
Deportivo Riestra [A-10]
-1/2 0 - 0
TBN3 00:00 FT
[B1-4] Real Sociedad B
3 - 2
Tudelano [B2-4]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[C1-4] Andorra FC
0 - 0
Alcoyano [C2-2]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[C1-1] Barcelona B
3 - 2
Villarreal B [C2-3]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[A1-4] Deportivo
2 - 1
Numancia [A2-3]
+0 1 - 0
BIHA 00:00 FT
[8] Siroki Brijeg
0 - 2
Velez Mostar [5]
0 - 1
SRBA 00:00 FT
[12] Radnicki Nis
0 - 0
Javor Ivanjica  
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[7] Spartak Subotica
0 - 2
FK Napredak [3]
+3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[15] Proleter NS
0 - 1
Mladost Lucani [16]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[4] Backa Topola
4 - 1
FK Vozdovac [8]
-3/4 1 - 0
MEXA 00:00 FT
[16] Pumas UNAM
0 - 0
Tigres UANL [5]
+1/4 0 - 0
CROA 00:05 FT
[3] Dinamo Zagreb 1
1 - 0
Istra 1961 [8]
-1 1/2 1 - 0
FA 00:30 FT
  Leicester City (T) 1
1 - 0
Southampton   2
-1/4 0 - 0
TBN3 00:30 FT
[C1-5] Cornella
1 - 2
Hercules CF [C2-6]
-1/4 1 - 0
ISRA 00:30 FT
[8] Maccabi TA
1 - 1
Ashdod [14]
-1 1/2 0 - 0
ACL 00:45 FT
[C-3] Al Ahli (KSA)
1 - 1
Al Duhail SC [C-2]
+1/2 0 - 0
BULA 00:45 FT
[10] Levski Sofia
0 - 3
Ludogorets [3]
+3/4 0 - 2
RMNA 01:00 FT
[6] Steaua Bucuresti (T)
2 - 1
Botosani [2]
-3/4 0 - 1
ARGB 01:00 FT
[A-15] Estudiantes BsAs
0 - 0
Estudiantes Rio Cuarto [A-14]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[B-16] Atletico Rafaela
4 - 1
Almagro [B-6]
-1/4 0 - 1
ECUA 01:00 FT
[13] Dep.Cuenca 1
0 - 1
Catolica Quito [5]
+1/4 0 - 0
BRARJ 01:15 FT
[7] Nova Iguacu/RJ
4 - 2
Resende/RJ [10]
-3/4 2 - 0
- 01:15 FT
[11] Bangu/RJ
1 - 1
Volta Redonda/RJ [4]
+1 1/4 1 - 0
ITA3 01:30 FT
[B-16] Carrarese
3 - 1
Luchese [B-11]
-1 1 - 0
- 01:30 FT
[A-10] Giana Erminio
1 - 1
Aurora Pro Patria [A-11]
+0 1 - 0
- 01:30 FT
[B-14] Pesaro
1 - 1
US Fermana [B-21]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[B-6] Cesena
0 - 2
Imolese Calcio [B-13]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
  Alessandria
1 - 0
Pergolettese [A-15]
1 - 0
ITA 01:45 FT
[4] Napoli 5
1 - 1
Inter Milan [1] 2
+1/4 1 - 0
ARGA 01:45 FT
[A-1] Estudiantes LP
0 - 0
Gimnasia LP [B-13]
-1/2 0 - 0
ACL 02:00 FT
[A-4] FK AGMK (T)
2 - 3
Istiklol Dushanbe [A-1]
-3/4 0 - 1
- 02:00 FT
[A-3] Al Shabab (UAE) (T)
0 - 2
Al Hilal [A-2]
+1 0 - 2
TBNA 02:00 FT
[19] Getafe 3
0 - 0
Real Madrid [1] 1
+1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[15] Levante 2
1 - 5
Villarreal [14] 1
+3/4 1 - 2
PHA 02:00 FT
[10] Nantes
1 - 2
Lyon [9] 1
+1 1/4 0 - 2
ARGB 02:00 FT
[B-15] Guillermo
0 - 0
Ramon Santamarina [B-17]
-1/4 0 - 0
BRAMG 02:00 FT
[1] Atl. Mineiro/MG
2 - 1
Boa Esporte/MG [11]
-2 1 - 1
- 02:00 FT
[10] Patrocinense/MG 1
0 - 1
URT/MG [5]
-1/4 0 - 1
CHIA 02:00 FT
[9] Everton CD
0 - 2
Colo Colo [1]
+0 0 - 0
BDNB 02:30 FT
[7] Chaves
2 - 1
Academico Viseu [14]
-1 1 - 1
JORA 02:30 FT
[8] Sahab
1 - 1
Ma'an SC [10]
-1/4 1 - 0
ARGB 02:30 FT
[B-12] San Martin SJ
5 - 0
San Telmo [B-13]
3 - 0
EGYA 02:30 FT
[1] Zamalek SC
1 - 2
Ahly Cairo [2]
+1/4 1 - 2
ACL 03:15 FT
[C-4] Al Shorta (IRQ) (T) 1
0 - 3
Esteghlal Tehran [C-1]
+3/4 0 - 1
USAA 03:20 FT
[Dong-9] Inter Miami
2 - 3
LA Galaxy [Tay-4]
-1 1 - 0
COLA 03:30 FT
[3] Millonarios
3 - 1
Deportivo Cali [4]
-1/2 0 - 0
- 03:30 FT
[11] Atl. Bucaramanga
4 - 1
Rionegro Aguilas [18]
-1/4 1 - 0
- 03:30 FT
[14] Pereira
4 - 2
Deportivo Pasto [12]
-3/4 1 - 2
- 03:30 FT
[13] Boyaca Chico
0 - 0
Jag de Cordoba [10]
-3/4 0 - 0
- 03:30 FT
[6] La Equidad
1 - 2
Santa Fe [2]
+0 1 - 0
- 03:30 FT
[1] Atl. Nacional
7 - 1
Patriotas [17]
-1 3 - 1
- 03:30 FT
[8] America Cali 1
2 - 0
Deportes Tolima [5]
-3/4 1 - 0
ECUA 03:30 FT
[1] Independiente JT
2 - 1
9 de Octubre [4]
-1 1/4 1 - 1
ARGA 04:00 FT
[B-3] Independiente
1 - 0
Defensa YJ [B-7]
+0 0 - 0
CHIB 04:00 FT
[4] San Marcos A.
0 - 0
Cobreloa [11]
0 - 0
VENA 04:00 FT
[A-2] Gran Valencia
1 - 0
Carabobo [A-5]
0 - 0
CRCA 04:00 FT
[10] Jicaral Sercoba
1 - 0
Municipal Grecia [6]
-1/2 0 - 0
BRARJ 04:30 FT
[9] Boavista/RJ
2 - 2
Vasco DG/RJ [5]
+1 2 - 1
COLA 04:30 FT
[15] Once Caldas
2 - 0
Inde.Medellin [9]
+1/4 0 - 0
PARA 04:45 FT
[4] Cerro Porteno
0 - 3
Libertad [1]
+0 0 - 0
CHIB 05:00 FT
[2] Deportes Santa Cruz
2 - 2
U.Concepcion [10]
1 - 2
- 05:00 FT
[15] San Luis Qui.
0 - 1
Rangers Talca [8]
0 - 1
USAA 05:00 FT
[Dong-10] Columbus Crew
0 - 0
Philadelphia Union [Dong-8]
-1/2 0 - 0
CRCA 05:00 FT
[5] Dep. Saprissa
0 - 5
Alajuelense [3]
+0 0 - 2
ARGB 06:00 FT
[B-8] Ind.Rivadavia
1 - 1
CA Guemes [B-3]
+0 0 - 0
BRARS 06:00 FT
[9] Brasil Pelotas/RS
1 - 0
Sao Luiz/RS [8]
-1/2 1 - 0
- 06:00 FT
[2] Gremio/RS
3 - 1
Novo Hamburgo/RS [10]
-1 1/4 2 - 0
BRASP 06:00 FT
[A-4] Botafogo/SP
0 - 0
Palmeiras/SP [C-2]
+3/4 0 - 0
- 06:00 FT
[D-3] Santos/SP 1
2 - 1
Inter Limeira/SP [A-2]
-1/2 1 - 1
ECUA 06:00 FT
[2] Emelec
2 - 0
Tecnico Uni. [10]
-1 1 - 0
VENA 06:10 FT
[B-4] Zamora Barinas
0 - 0
Portuguesa [B-3]
-1/4 0 - 0
ARGA 07:00 FT
[A-3] Colon
2 - 2
Godoy Cruz [A-5]
-3/4 1 - 0
MEXA 07:00 FT
[8]