x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 12:05 FT
[9] Newcastle Jets 2
1 - 2
Macarthur FC [2] 5
+0 1 - 2
AUSW 12:05 FT
[4] Melb. Victory Nữ
2 - 3
Melbourne City Nữ [8]
-1 0 - 2
- 14:40 FT
[7] Newcastle Jets Nữ
1 - 1
Brisbane Roar Nữ [2]
+1 1/4 1 - 0
VNA 17:00 FT
[3] SHB Đà Nẵng
1 - 0
TP.HCM [7]
-1/4 1 - 0
TNKA 17:30 FT
[19] Denizlispor
0 - 2
Hatayspor [5]
+1/4 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Vejle
3 - 1
Aarhus Fremad  
0 - 1
TBNC 18:00 FT
  Espanyol
0 - 2
Osasuna  
-1/2 0 - 2
- 18:00 FT
  Malaga
1 - 2
Granada  
+1/4 0 - 2
TBN3 18:00 FT
[D1-4] San Fernando
1 - 0
UD Tamaraceite [D1-2]
0 - 0
- 18:00 FT
[C1-6] AE Prat
0 - 0
Espanyol B [C1-10]
0 - 0
- 18:00 FT
[C2-10] Valencia B
2 - 3
Atzeneta [C2-4]
0 - 1
- 18:00 FT
[D2-2] UCAM Murcia
2 - 3
Sevilla B [D2-3]
1 - 1
- 18:00 FT
[D2-8] Granada II
0 - 1
Murcia [D2-6]
0 - 1
- 18:00 FT
[D2-10] Lorca Deportiva
0 - 1
Cordoba [D2-4]
0 - 0
- 18:00 FT
[C2-1] Ibiza-Eivissa
1 - 0
Levante B [C2-7]
1 - 0
- 18:00 FT
[E1-10] UD Poblense
1 - 1
Atletico Madrid B [E1-7]
0 - 0
- 18:00 FT
[A2-10] Covadonga
2 - 0
CD Lealtad [A2-4]
1 - 0
- 18:00 FT
[E2-6] Talavera
0 - 1
Merida [E2-8]
0 - 0
- 18:00 FT
[E2-1] Badajoz
4 - 0
Socuellamos [E2-9]
1 - 0
- 18:00 FT
[C2-2] Hercules CF
0 - 0
Alcoyano [C2-3]
0 - 0
- 18:00 FT
[C1-1] Gimnastic T.
3 - 1
Barcelona B [C1-4]
3 - 1
- 18:00 FT
[D1-8] Recreativo Huelva
1 - 0
Atl. Sanluqueno [D1-5]
0 - 0
VNA 18:00 FT
[13] HL Hà Tĩnh
1 - 2
Than Quảng Ninh [9]
-1/4 1 - 0
BDNB 18:15 FT
[1] Feirense
2 - 0
Porto B [17]
-3/4 0 - 0
HLA 18:15 FT
[14] RKC Waalwijk
1 - 1
Willem II [17]
+1/4 1 - 0
HLB 18:15 FT
[6] NEC Nijmegen
0 - 0
Cambuur [1]
+1/2 0 - 0
ITA 18:30 FT
[7] Napoli 1
6 - 0
Fiorentina [13]
-1 4 - 0
ITA3 18:30 FT
[A-16] US Olbia
3 - 2
Grosseto [A-11]
+0 2 - 1
- 18:30 FT
[A-5] Juventus U23
1 - 1
Piacenza [A-15]
-1/2 0 - 0
BDNB 18:45 FT
[16] Academico Viseu
1 - 2
UD Oliveirense [14]
-1/4 1 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Zaglebie Lubin
1 - 2
Partizan  
1 - 1
DUC3 19:00 FT
[14] Uerdingen
1 - 1
Waldhof Man. [10]
-1/4 0 - 1
PHA 19:00 FT
[13] Stade Brestois 1
1 - 2
Rennes [8] 1
+1/4 1 - 1
SCOA 19:00 FT
[9] Motherwell
1 - 1
Rangers [1]
+1 3/4 1 - 0
VNA 19:15 FT
[4] Sài Gòn FC
1 - 0
HA Gia Lai [8]
-1/2 1 - 0
DUB 19:30 FT
[2] Holstein Kiel
2 - 3
Karlsruher [5]
-1/4 0 - 2
- 19:30 FT
[11] Jahn Regensburg
3 - 1
Sandhausen [17]
-1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[8] Heidenheim
3 - 0
Darmstadt [14]
-1/4 0 - 0
BIA 19:30 FT
[12] Gent
0 - 1
Antwerpen [2]
-1/4 0 - 0
RMNA 19:30 FT
[9] Arges Pitesti
1 - 1
Gaz Metan Medias [12]
+0 1 - 0
EGYA 19:30 FT
[15] Al Intagh Al Harbi
1 - 1
Semouha Club [9]
-1/4 1 - 0
DUC3 20:00 FT
[17] Duisburg
1 - 0
Meppen [11]
+0 1 - 0
GREA 20:00 FT
[1] Olympiakos
1 - 0
Pas Giannina [10]
-1 3/4 0 - 0
MLTA 20:00 FT
[8] Santa Lucia FC (T) 1
1 - 1
Zejtun [12]
0 - 1
TNKA 20:00 FT
[13] Malatyaspor
4 - 1
Rizespor [15]
-1/2 0 - 1
CHIB 20:00 FT
[7] San Marcos A.
0 - 0
Nublense [1]
0 - 0
- 20:00 FT
[13] Barnechea (T)
7 - 1
Rangers Talca [2]
+3/4 3 - 1
- 20:00 FT
[4] Puerto Montt
1 - 0
CD Magallanes [8]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Dep. Copiapo
1 - 0
San Luis Qui. [11]
0 - 0
- 20:00 FT
[15] Deportes Santa Cruz
3 - 2
Deportes Valdivia [14]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[3] U. San Felipe
1 - 1
Melipilla [5]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[6] Temuco
1 - 0
Cobreloa [10]
0 - 0
URUA 20:00 FT
[11] CA Progreso
0 - 0
CA Torque [3]
+0 0 - 0
OMAA 20:05 FT
[8] Al Nahda (OMA)
0 - 1
Dhofar [1]
0 - 0
HLA 20:30 FT
[15] VVV Venlo
1 - 1
Heerenveen [10]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[6] Groningen
2 - 2
Twente [7]
-1/4 0 - 2
NPA 20:30 FT
[5] Amazulu
0 - 0
Maritzburg Utd [16]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[14] Black Leopards
2 - 0
Orlando Pirates [4]
+1/2 2 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Din. Moscow
0 - 2
Lech Poznan  
0 - 2
- 21:00 FT
  Jagiellonia
3 - 0
Radnicki Nis  
1 - 0
ANHA 21:00 FT
[20] Sheffield Utd 4
1 - 3
Tottenham [9]
+3/4 0 - 2
ITA 21:00 FT
[8] Sassuolo 3
1 - 1
Parma [19] 2
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[20] Crotone 1
4 - 1
Benevento [15] 1 4
+0 2 - 0
ITB 21:00 FT
[19] Pescara
0 - 2
Cremonese [13]
+0 0 - 0
ITA3 21:00 FT
[A-1] Como
1 - 0
Novara [A-12]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[A-3] Pro Vercelli
3 - 1
Carrarese [A-9]
-1/4 3 - 1
- 21:00 FT
[B-4] Alto Adige
1 - 0
Pesaro [B-17]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[B-3] Perugia
3 - 2
Feralpisalo [B-7]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[B-9] Sambenedettese
0 - 1
Padova [B-1]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[A-14] Pergolettese
2 - 0
Pontedera [A-8]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[A-13] Pro Sesto
1 - 1
Livorno [A-18]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[A-10] Albinoleffe
0 - 0
Lecco [A-6]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[C-5] Catania
2 - 1
Foggia [C-6]
-1/2 1 - 1
DUC4T 21:00 FT
  B.Dortmund II
2 - 1
A.Aachen  
-1 1 - 1
PHA 21:00 FT
[18] Nantes 3
1 - 1
Lens [6] 3
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Nice
0 - 3
Bordeaux [11] 1
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Strasbourg 2
1 - 0
Saint Etienne [15] 2
-3/4 1 - 0
BDNB 21:00 FT
[5] Arouca
0 - 0
CD Mafra [8]
-1/2 0 - 0
CYPA 21:00 FT
[7] Pafos FC
2 - 3
Apoel FC [8]
+0 1 - 1
DUA 21:30 FT
[1] Bayern Munich 1
2 - 1
Freiburg [10] 2
-2 1 - 0
RMNA 21:45 FT
[4] Sepsi OSK
0 - 1
CFR Cluj [2]
+1/4 0 - 0
TBNC 22:00 FT
  Navalcarnero
3 - 1
Eibar  
+1 1 - 1
- 22:00 FT
  Sporting Gijon 1
0 - 2
Real Betis  
+1/4 0 - 2
TBN3 22:00 FT
[A1-9] CF Salmantino
0 - 0
Deportivo [A1-5]
+1/2 0 - 0
BDNA 22:00 FT
[11] Nacional Madeira
0 - 1
Moreirense [8]
-1/4 0 - 0
BIA 22:00 FT
[16] Cercle Brugge
0 - 1
Standard Liege [10]
+1/4 0 - 1
CZEA 22:00 FT
[17] Pribram
0 - 0
Vik.Plzen [6]
+1 1/2 0 - 0
TSA 22:00 FT
[9] Sion
1 - 1
Lugano [6]
+1/4 0 - 0
GREA 22:15 FT
[11] OFI Creta 1
0 - 3
PAOK [2]
+3/4 0 - 0
- 22:15 FT
[7] Volos NFC
1 - 1
Lamia FC [12]
-1/4 0 - 0
TBN3 22:30 FT
[C1-11] UE Olot
2 - 2
Cornella [C1-8]
+0 1 - 1
- 22:30 FT
[B2-8] Osasuna B
3 - 1
SD Tarazona [B2-6]
-1/4 2 - 1
- 22:30 FT
[A2-3] Union Langreo
2 - 2
Real Oviedo B [A2-7]
-1/2 2 - 1
- 22:30 FT
[B2-1] CD Calahorra
1 - 0
Haro Deportivo [B2-9]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A1-1] Zamora CF
2 - 0
Coruxo [A1-8]
-1/2 1 - 0
HLA 22:45 FT
[1] Ajax
1 - 0
Feyenoord [5]
-1 1/2 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[D2-9] Yeclano Dep.
1 - 1
Linares Deportivo [D2-1]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[A1-7] Pontevedra
0 - 1
Racing Ferrol [A1-6]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[B2-10] Izarra
0 - 4
UD Mutilvera [B2-5]
-1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[E2-4] Villanovense
1 - 1
Villarrubia CF [E2-7]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[C1-2] Andorra FC
2 - 0
UE Llagostera [C1-7]
-1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[D1-7] Marbella 1
0 - 0
Algeciras [D1-1]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B2-2] SD Logrones
3 - 0
Ebro [B2-3]
-1/4 2 - 0
PHA 22:59 FT
[1] Lille 2
2 - 1
Stade Reims [14] 1
-3/4 0 - 1
TNKA 22:59 FT
[2] Besiktas
2 - 0
Galatasaray [1]
+0 0 - 0
AUTA 22:59 FT
[5] Wolfsberger AC
0 - 0
Sturm Graz [4]
+0 0 - 0
OMAA 22:59 FT
[5] Al Suwaiq
1 - 0
Saham Club [13]
1 - 0
- 22:59 FT
[9] Al Ittihad (OMA)
2 - 1
Nasr Salalah [4]
0 - 1
CAFANC 23:00 FT
[B-4] Libya
0 - 0
Niger [B-3]
-
ANHA 23:30 FT
[6] Liverpool 2
0 - 0
Man Utd [2] 1
-1/2 0 - 0
ITA3 23:30 FT
[C-18] AS Bisceglie
0 - 1
Bari [C-2]
+1 0 - 0
- 23:30 FT
[B-14] Carpi
4 - 2
Ravenna [B-19]
-1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[B-2] Modena
0 - 1
Virtus Verona [B-8]
-3/4 0 - 0
CYPA 23:30 FT
[3] Apollon Limassol
2 - 1
Olympiakos Nic. [6]
-1 1/4 1 - 0
TBNC 00:00 FT
  Alcorcon
0 - 2
Valencia  
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Tenerife
0 - 1
Villarreal  
+1/2 0 - 0
TBN3 00:00 FT
[C1-9] L'Hospitalet
0 - 2
Badalona [C1-5]
-1/4 0 - 1
ITA 00:00 FT
[5] Atalanta 1
0 - 0
Genoa [12] 2
-2 0 - 0
DUA 00:00 FT
[4] Ein.Frankfurt
3 - 1
Schalke 04 [18] 1
-1 1/4 1 - 1
BDNB 00:00 FT
[18] Varzim
0 - 1
Casa Pia AC [10]
+0 0 - 1
RMNA 00:00 FT
[6] Aca. Clinceni
0 - 0
Hermannstadt [14]
-1/4 0 - 0
CRCA 00:00 FT
[B-3] Cartagines
2 - 1
Guadalupe FC [A-4]
-3/4 0 - 1
BIA 00:15 FT
[7] Beerschot-Wilrijk
0 - 3
Club Brugge [1]
+1 3/4 0 - 2
TBN3 00:30 FT
[D2-5] Real Betis B
1 - 0
Ejido [D2-7]
-1/2 0 - 0
BDNA 00:30 FT
[7] Santa Clara
1 - 2
Famalicao [16]
-1/4 0 - 0
GREA 00:30 FT
[3] Aris Salonica
0 - 1
Panathinaikos [6]
-1/4 0 - 1
CZEA 00:30 FT
[9] Banik Ostrava
0 - 0
Sparta Praha [2]
+0 0 - 0
MEXA 01:00 FT
[17] Pumas UNAM
3 - 0
Mazatlan FC [11]
-1/4 1 - 0
CAFANC 02:00 FT
[B-1] CHDC Congo
1 - 0
Congo [B-2]
-
BRA 02:00 FT
[10] Atletico/PR
1 - 1
Sao Paulo/SP [4]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[8] Santos/SP
2 - 1
Botafogo/RJ [20]
-1/2 1 - 1
BRB 02:00 FT
[13] Vitoria/BA
0 - 0
Chapecoense [1]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[8] Ponte Preta/SP
2 - 0
Nautico/PE [16]
-1/2 2 - 0
COLA 02:00 FT
[12] Deportivo Pasto
2 - 2
La Equidad [2]
-
ANHA 02:15 FT
[1] Man City
4 - 0
Crystal Palace [13]
-2 1 - 0
GREA 02:30 FT
[4] AEK Athens
2 - 1
Atromitos [8]
-1 0 - 0
ITA 02:45 FT
[1] Inter Milan 2
2 - 0
Juventus [3] 2
-1/4 1 - 0
BIA 02:45 FT
[15] Sint Truiden
3 - 1
OH Leuven [9]
-1/2 2 - 1
TBNSC 03:00 FT
  Barcelona (T) 1 2
2 - 2
Athletic Bilbao   3
-1 1/4 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-1
ITB 03:00 FT
[1] Empoli
5 - 0
Salernitana [4]
-3/4 4 - 0
PHA 03:00 FT
[3] Lyon 1
0 - 1
Metz [5] 3
-1 1/4 0 - 0
BDNA 03:00 FT
[15] Gil Vicente
0 - 1
Maritimo [18]
-1/4 0 - 0
URUA 03:00 FT
[12] CA Fenix
1 - 1
CA River Plate (URU) [5] 1
+0 1 - 1
ARGB 03:10 FT
[A-5] Atletico Atlanta (T)
2 - 2
San Martin Tucuman [B-8]
+0 0 - 0
TS 90': 2-2; Pen: 4-1
- 03:10 FT
[A-6] Deportivo Moron (T)
2 - 1
Villa Dalmine [B-7]
+0 1 - 0
- 03:10 FT
[B-6] Gim.Mendoza (T)
1 - 4
Ferro Carril Oeste [A-7]
-1/4 0 - 2
- 03:10 FT
[B-1] Def.Belgrano (T)
2 - 0
Instituto [B1-3]
-1/4 1 - 0
CHIA 04:00 FT
[16] Colo Colo
0 - 0
Univ. de Chile [5]
+1/4 0 - 0
CRCA 04:00 FT
[A-2] Santos Guapiles
2 - 0
Perez Zeledon [A-6]
-1/4 2 - 0
- 04:00 FT
[A-3] Municipal Grecia
1 - 1
Sporting (CRC) [B-5] 1
-1/4 0 - 0
BRA 04:15 FT
[3] Atl. Mineiro/MG
3 - 1
Atletico/GO [13]
-1 1/4 2 - 0
ARGB 05:10 FT
[A-3] Estudiantes BsAs (T)
2 - 2
Barracas Central [A1-2]
-1/4 2 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 3-2
- 05:15 FT
[B-4] Tigre (T) 1
1 - 1
San Martin SJ [A1-1]
-1/4 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 3-4
URUA 05:30 FT
[2] Nacional Montevideo
1 - 1
CA Rentistas [15]
-3/4 1 - 0
ARGB 06:00 FT
[B-5] Deportivo Riestra (T)
1 - 0
Temperley [A-8]
+0 0 - 0
MEXB 06:00 FT
[16] Leones Negros UdeG 1
1 - 1
Tlaxcala FC [7]
-3/4 1 - 0
COLA 06:05 FT
[7] Atl. Nacional
2 - 0
Santa Fe [4]
-
BRA 06:30 FT
[11] Ceara/CE
1 - 2
Bragantino/SP [9]
+0 0 - 0
- 06:30 FT
[2] Internacional/RS
4 - 2
Fortaleza/CE [16]
-1/2 2 - 1
CRCA 07:00 FT
[B-4] San Carlos
2 - 1
Herediano [A-5]
+0 0 - 0
URUA 07:45 FT
[10] Defensor SC
1 - 1
Wanderers [7]
+0 0 - 0
MEXA 08:05 FT
[6] Santos Laguna
2 - 0
Tigres UANL [9]
+0 0 - 0
ARGA 08:10 FT
[B-6] Boca Juniors (T)
1 - 1
Banfield [A-4]
0 - 0
COLA 08:10 FT
[1] Deportivo Cali
1 - 0
Jag de Cordoba [8]
0 - 0
MEXA 10:06 FT
[10] Queretaro
1 - 0
Atlas [16]
+0 0 - 0
HKGA 14:00 Hoãn
[8] Resources Capital
-
HK Ranger [4]
-
GHCLB 17:00 Hoãn
  Lommel
-
KV Mechelen  
-
TBN3 18:00 Hoãn
[D1-3] Linense
-
CD Marino [D1-10]
-
GHCLB 18:59 Hoãn
  Stal Mielec
-
Alanyaspor  
-
- 20:00 Hoãn
  Ostersunds
-
Ferencvaros  
-
- 20:00 Hoãn
  Zurich
-
Winterthur  
-
CZEA 20:00 Hoãn
[7] Pardubice
-
C. Budejovice [10]
-
GHCLB 21:00 Hoãn
  Kriens
-
Luzern  
-
ANHU23 21:30 Hoãn
[1-12] Southampton U23
-
Arsenal U23 [1-10]
-
COLA 03:00 Hoãn
[11] Patriotas
-
America Cali [13]
-
ARGB 07:40 Hoãn
[A-4] Agropecuario AAC
-
Quilmes [B1-1]
-
 
« 17 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo