x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 13:05 FT
[8] Sydney FC 1
1 - 1
WS Wanderers [4] 2
-3/4 0 - 0
- 15:10 FT
[10] Melbourne City
2 - 1
Western United [7]
-1/2 1 - 1
AUSW 15:40 FT
[1] Sydney FC Nữ
2 - 0
WS Wanderers Nữ [6]
-1 1/4 1 - 0
VNA 17:00 FT
[2] BCM Bình Dương
1 - 0
Thanh Hóa [5]
-3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[12] SL Nghệ An 1
1 - 1
Bình Định [6]
-1/4 0 - 1
GHCLB 17:15 FT
  NK Osijek (T)
2 - 2
MOL Fehervar FC  
-1/4 1 - 0
- 17:30 FT
  RB Salzburg
6 - 0
Vorwarts Steyr  
-2 1/2 1 - 0
TNKA 17:30 FT
[12] Konyaspor
2 - 3
Goztepe [10]
-1/4 0 - 2
GHCLB 18:00 FT
  Nordsjaelland
4 - 2
Helsingor  
-1 1 - 0
- 18:00 FT
  FC Mynai
0 - 1
Varda SE  
0 - 1
- 18:00 FT
  Senica
2 - 1
SK Lisen  
-1/4 1 - 0
TBNC 18:00 FT
  Pena Deportiva 1
1 - 1
Valladolid  
+3/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-3
- 18:00 FT
  Almeria
5 - 0
Alaves  
-1/2 3 - 0
BDNB 18:00 FT
[11] Leixoes
1 - 0
Chaves [6]
+0 1 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Lok. Zagreb
1 - 1
Sibenik  
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Wisla Krakow
2 - 2
MSK Zilina  
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
  Randers
5 - 3
Esbjerg FB  
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
  Wisla Plock
2 - 0
Wigry Suwalki  
2 - 0
- 19:00 FT
  Cracovia Krakow
0 - 2
Nieciecza  
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Brondby
1 - 2
Kolding IF  
0 - 0
- 19:00 FT
  Young Boys
5 - 1
Stade L. Ouchy  
3 - 0
DUB 19:00 FT
[9] Erzgebirge Aue
0 - 3
Fort.Dusseldorf [6]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[1] Bochum
3 - 1
Nurnberg [13]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[7] Hannover 96 1
2 - 3
St. Pauli [12]
-3/4 0 - 2
VNA 19:15 FT
[11] Viettel
0 - 1
Hải Phòng [1]
-1 1/4 0 - 1
GHCLB 19:30 FT
  Seinajoen JK
1 - 2
Haka  
ANHA 19:30 FT
[12] Wolves 2
2 - 3
West Brom [19] 1
-3/4 2 - 1
ANHB 19:30 FT
[9] Middlesbrough
0 - 1
Birmingham [22]
-1/2 0 - 1
ALBA 19:45 FT
[6] KF Tirana
2 - 1
Kastrioti Kruje [7]
1 - 1
- 19:45 FT
[10] Skenderbeu
1 - 2
Partizani Tirana [2]
0 - 2
- 19:45 FT
[9] Apolonia Fier
1 - 0
KF Laci [3]
1 - 0
GHCLB 20:00 FT
  SV Ried
3 - 1
LASK Juniors  
3 - 1
- 20:00 FT
  Puskas Akademia
5 - 0
Ujpest  
3 - 0
- 20:00 FT
  St.Polten (T)
0 - 1
Blau Weiss Linz  
-1 0 - 1
ANHL1 20:00 FT
[22] Wimbledon
0 - 3
Sunderland [5]
+1/2 0 - 1
ITB 20:00 FT
[2] Monza
2 - 2
Cosenza [17]
-1 1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[9] Pordenone
2 - 0
Venezia [3]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Pisa
1 - 0
Brescia [16]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Cittadella
1 - 0
Ascoli [18]
-1 0 - 0
DUC3 20:00 FT
[8] Verl
1 - 1
Kaiserslautern [15]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Hallescher
0 - 4
Bayern Munich II [12]
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[18] Unterhaching
0 - 2
Magdeburg [19]
-1/4 0 - 1
DUC4N 20:00 FT
[9] Stuttgart II
1 - 2
Freiburg II [3]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Koblenz
1 - 0
Bahlinger [8]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Pirmasens
0 - 4
SSV Ulm [5]
0 - 0
- 20:00 FT
[17] Astoria Walldorf
1 - 0
Aalen [11]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[22] Stadtallendorf
0 - 3
TSG Balingen [10]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[20] TSV Schott Mainz
1 - 3
TSV Steinbach [1]
+1 1/2 1 - 2
- 20:00 FT
[19] Giessen
1 - 0
Bayern Alzenau [21]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[18] Hessen Kassel 1
2 - 2
Hoffenheim II [16]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[2] Elversberg
4 - 0
Sonnenhof [14]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[7] FSV Frankfurt
2 - 1
Mainz II [15]
-3/4 1 - 1
DUC4T 20:00 FT
  Fortuna Koln
3 - 0
Bergisch Gladbach  
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
0 - 2
SV Straelen  
-1 0 - 2
- 20:00 FT
  Wiedenbruck
0 - 0
Essen  
+1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Preussen Munster
2 - 0
Rodinghausen  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Bonner SC
0 - 1
Sportfreunde Lotte  
+0 0 - 0
- 20:00 FT
  Lippstadt 1
3 - 1
Homberg  
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Oberhausen
5 - 0
Wegberg-Beeck  
-1 3 - 0
- 20:00 FT
  RW Ahlen
0 - 1
Wuppertaler  
+1/4 0 - 0
HLB 20:00 FT
[14] TOP Oss
1 - 4
Telstar [9]
+1/4 0 - 2
ICERT 20:00 FT
[A-2] Leiknir Rey.
4 - 2
Trottur Rey. [A-4]
-
MLTA 20:00 FT
[2] Hibernians
1 - 0
Sliema Wanderers [5]
0 - 0
- 20:00 FT
[3] Gzira Utd
4 - 1
Floriana [10]
2 - 0
CZEA 20:00 FT
[16] Mlada Boleslav 1
1 - 1
Brno [15]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[18] Opava
0 - 0
Zlin [13]
+0 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[17] Istanbul BB
1 - 1
Sivasspor [11]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[7] Gaziantep B.B
2 - 1
Kayserispor [16]
-1/2 1 - 0
JORA 20:00 FT
[12] Ahli Amman (T)
2 - 5
Ma'an SC [7]
+1/2 0 - 1
UAEA 20:00 FT
[10] Al Dhafra 1
1 - 1
Al Wasl [8]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Khorfakkan
3 - 0
Al Jazira [1]
+1 2 - 0
URUA 20:00 FT
[14] Danubio
0 - 3
Cerro Largo [16]
-1/4 0 - 1
ALGA 20:00 FT
  WA Tlemcen 1
0 - 2
JS Kabylie  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  NC Magra
0 - 0
Paradou AC  
+1/4 0 - 0
NPA 20:00 FT
[2] SuperSport Utd
0 - 0
Mamelodi Sun. [1]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Golden Arrows
1 - 0
Tshakhuma TM [15]
-1/2 1 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Hartberg (T)
1 - 3
Austria Klagenfurt  
-1/2 0 - 1
- 20:30 FT
  Diosgyori
3 - 2
Mezokovesdi SE  
0 - 2
- 20:30 FT
  FC Mariupol (T)
2 - 2
Rakow Czestochowa  
1 - 1
ALGA 20:30 FT
  CR Belouizdad 1
1 - 1
MC Oran  
-1 1 - 1
- 20:30 FT
  ES Setif
0 - 1
MC Alger  
-1/4 0 - 0
NPA 20:30 FT
[11] Blo. Celtic
1 - 1
Stellenbosch FC [12]
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[9] TS Galaxy
0 - 1
Chippa Utd [13]
-1/4 0 - 1
BHRA 20:35 FT
[6] Al Najma (BHR) (T)
1 - 2
AL Riffa [1]
+1 1/4 0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Grasshoppers
3 - 2
Aust Lustenau  
1 - 0
- 21:00 FT
  Lask
5 - 0
SV Lafnitz  
-2 3 - 0
- 21:00 FT
  St. Gallen
2 - 0
SCR Altach  
-1 1 - 0
ITA 21:00 FT
[11] Bologna 2
1 - 0
Verona [9] 1
-1/4 1 - 0
ITA3 21:00 FT
[A-4] Aurora Pro Patria
0 - 0
Alessandria [A-7]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[A-17] Pistoiese
1 - 1
Giana Erminio [A-19]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[B-13] US Fermana
2 - 1
Legnano [B-18]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[B-15] Imolese Calcio
2 - 0
Matelica [B-11]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[B-20] Arezzo
0 - 2
Cesena [B-6]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[B-16] Fano
1 - 1
Gubbio [B-12]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[A-20] Luchese
1 - 1
AC Renate [A-2]
+3/4 1 - 1
PHB 21:00 FT
[3] Toulouse
2 - 0
Grenoble [4]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Troyes
2 - 1
Sochaux [7]
-1/2 1 - 0
CYPA 21:00 FT
[1] Omonia Nicosia
2 - 0
Ethnikos Achnas [13]
-1 1/2 1 - 0
ALGA 21:00 FT
  USM Alger
3 - 1
RC Relizane  
-1 1 - 0
DUA 21:30 FT
[11] Hoffenheim 1
0 - 0
A.Bielefeld [16] 1
-3/4 0 - 0
- 21:30 FT
[12] Wer.Bremen
2 - 0
Augsburg [13] 1
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[5] B.Dortmund 1
1 - 1
Mainz [17] 2
-2 0 - 0
- 21:30 FT
[14] FC Koln
0 - 0
Hertha Berlin [15]
+1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[3] Wolfsburg 4
2 - 2
Leipzig [2] 3
+1/2 2 - 1
TBN3 21:45 FT
[B1-11] Leioa 2
1 - 1
Real Sociedad B [B1-6]
+1/4 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Young Boys
3 - 2
Aarau  
3 - 0
ANHA 22:00 FT
[10] Leeds Utd 1
0 - 1
Brighton [16] 1
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[4] West Ham Utd 2
1 - 0
Burnley [15] 1
-1/2 1 - 0
ANHB 22:00 FT
[16] Nottingham Forest
3 - 1
Millwall [12]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Bournemouth 1
0 - 1
Luton Town [14]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[15] Blackburn Rovers
1 - 1
Stoke City [10]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[11] Bristol City
2 - 0
Preston North End [13]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[8] Cardiff City 1
1 - 2
Norwich [1]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[18] Derby County
0 - 1
Rotherham Utd [23]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Watford
2 - 0
Huddersfield [19]
-1 0 - 0
ANHL1 22:00 FT
[20] Rochdale 1
3 - 3
Wigan [23]
-1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[16] Fleetwood Town
0 - 1
Portsmouth [4]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Peterborough Utd
3 - 0
Milton Keynes Dons [14]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[8] Accrington
0 - 1
Gillingham [15]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[19] Bristol Rovers
0 - 1
Charlton Athletic [12]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Swindon
1 - 2
Doncaster Rovers [6]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[21] Burton Albion
0 - 1
Ipswich [7]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Hull City 1
1 - 1
Blackpool [13]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Plymouth Argyle 1
1 - 1
Crewe Alexandra [11]
+1/4 1 - 0
ANHL2 22:00 FT
[6] Newport 1
0 - 0
Salford City [5]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Forest Green
1 - 1
Port Vale [20]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[23] Barrow
1 - 0
Scunthorpe Utd [19]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Bolton
1 - 1
Cheltenham [2]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[21] Colchester Utd
1 - 1
Cambridge Utd [1]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[24] Grimsby
0 - 0
Southend [22]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Leyton Orient
2 - 0
Morecambe [7]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Stevenage
0 - 0
Tranmere Rovers [4]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Walsall
1 - 1
Oldham [15]
-1/2 1 - 0
TBNC 22:00 FT
  Girona
2 - 0
Cadiz  
-1/4 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[B1-7] Alaves B
0 - 1
Real Union [B1-4]
+0 0 - 1
ITB 22:00 FT
[12] Reggina
0 - 1
Lecce [6]
+1/4 0 - 1
SCOA 22:00 FT
[8] St. Johnstone
1 - 0
St. Mirren [6]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Ross County
4 - 1
Aberdeen [4]
+3/4 2 - 1
- 22:00 FT
[12] Hamilton
0 - 0
Dundee Utd [7]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Celtic
0 - 0
Livingston [5]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Hibernian
2 - 0
Kilmarnock [11]
-1/2 0 - 0
SCOB 22:00 FT
[10] Alloa Athletic 1
1 - 3
Hearts [1]
+1 1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[4] Queen of South
2 - 2
Arbroath [6]
-1/4 0 - 0
ICERT 22:00 FT
[A-3] Vikingur Rey.
1 - 4
Valur Rey. [A-1]
-
CZEA 22:00 FT
[4] Slovacko
2 - 0
MFk Karvina [11]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Slovan Liberec
1 - 1
Bohemians 1905 [12]
-1/2 1 - 0
BHRA 22:00 FT
[5] Muharraq
0 - 1
East Riffa [3]
0 - 1
JORA 22:00 FT
[5] Faisaly (JOR)
1 - 2
Wihdat [1]
0 - 2
NPA 22:00 FT
[8] Baroka FC
0 - 1
Moroka Swallows [3]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Cape Town City
1 - 2
Kaizer Chiefs [10]
+0 0 - 2
BIA 22:15 FT
[3] Oostende
2 - 1
Kortrijk [13]
-1/2 1 - 0
GREA 22:15 FT
[5] Asteras Tripolis
2 - 0
Panetolikos [13]
-3/4 1 - 0
TBN3 22:30 FT
[A1-4] Compostela
0 - 0
Salamanca [A1-3]
-1/4 0 - 0
BDNA 22:30 FT
[5] Pacos Ferreira
2 - 0
Braga [3]
+3/4 0 - 0
HLA 22:30 FT
[18] Emmen
1 - 4
Vitesse Arnhem [4]
+1 0 - 2
TBN3 22:59 FT
[B1-2] Athletic Bilbao B
1 - 1
Arenas de Guecho [B1-5]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[A2-6] Marino de Luanco
1 - 0
Numancia [A2-5]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B1-9] Portugalete
0 - 1
Racing Santander [B1-3]
+0 0 - 1
PHA 22:59 FT
[7] Marseille
1 - 2
Nimes [17]
-1 0 - 0
BDNB 22:59 FT
[7] Benfica B
2 - 2
Academica Coim [3]
+0 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[9] Antalyaspor 1
1 - 1
Trabzonspor [4]
+1/4 1 - 0
BHRA 22:59 FT
[2] Manama (T)
2 - 2
Al Hadd [4]
+3/4 0 - 1
UAEA 22:59 FT
[7] Al Wahda(UAE)
0 - 2
Baniyas [3]
-1/2 0 - 1
TBN3 23:30 FT
[B1-8] CD Laredo
1 - 3
Amorebieta [B1-1]
+1/4 1 - 1
ITA3 23:30 FT
[C-3] Avellino
1 - 0
Cavese [C-19]
-1 1 - 0
- 23:30 FT
[B-10] Mantova
0 - 0
Triestina [B-5]
+1/4 0 - 0
CYPA 23:30 FT
[4] Anorthosis
2 - 0
Nea Salamina [10]
-1 1/4 1 - 0
TBNC 00:00 FT
  Fuenlabrada
1 - 1
Levante  
+1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-4
ITA 00:00 FT
[17] Torino 3
0 - 0
Spezia [14] 3
-1/2 0 - 0
BDNB 00:00 FT
[4] Vizela
3 - 1
Penafiel [9]
-3/4 1 - 1
MLTA 00:00 FT
[14] Balzan
0 - 1
Tarxien Rainbows [13]
0 - 1
ANHA 00:30 FT
[18] Fulham 1 2
0 - 1
Chelsea [5] 3
+1 0 - 0
DUA 00:30 FT
[9] Stuttgart
2 - 2
M.gladbach [8]
+0 0 - 1
BIA 00:30 FT
[17] RE Mouscron Peruwelz
2 - 0
Genk [4]
+3/4 1 - 0
- 00:30 FT
[18] Waasland-Beveren
1 - 5
Zulte-Waregem [5]
+0 0 - 2
GREA 00:30 FT
[14] Larissa
0 - 1
Apollon Smirnis [9]
-1/4 0 - 0
CZEA 00:30 FT
[1] Slavia Praha
3 - 1
Sigma Olomouc [8]
-1 1/2 2 - 1
HLA 00:45 FT
[13] Sparta Rotterdam
3 - 5
PSV Eindhoven [2]
+3/4 1 - 1
PHB 01:00 FT
[2] Clermont
5 - 0
Dunkerque [16]
-1 1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[13] Rodez
1 - 0
Pau FC [18]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[14] Ajaccio
1 - 0
Caen [9]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[17] Guingamp
0 - 0
Nancy [15]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Amiens
0 - 0
Le Havre [10]
-1/4 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[13] Dinamo Bucuresti
0 - 1
Chindia Targoviste [8]
-1/4 0 - 0
CAFANC 02:00 FT
[A-1] Mali
1 - 0
Burkina Faso [A-3]
-
TBNC 02:00 FT
  Leganes
0 - 0
Sevilla  
+1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
HLA 02:00 FT
[12] Zwolle
0 - 2
Fortuna Sittard [9]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[8] Utrecht
2 - 0
Heracles Almelo [11]
-3/4 1 - 0
PHB 02:15 FT
[5] Auxerre
4 - 1
Chateauroux [20]
-1 1 - 1
BRB 02:30 FT
[5] CSA/AL 1
1 - 1
Avai/SC [9]
-3/4 1 - 0
ANHB 02:45 FT
[7] Barnsley
0 - 2
Swansea City [4]
+0 0 - 1
ITA 02:45 FT
[10] Sampdoria 1
2 - 1
Udinese [16] 1
+0 0 - 0
BIA 02:45 FT
[11] Charleroi
0 - 1
KV Mechelen [8]
+0 0 - 0
ANHA 03:00 FT
[3] Leicester City 2
2 - 0
Southampton [14] 2
-3/4 1 - 0
PHA 03:00 FT
[10] Angers
0 - 1
PSG [2] 2
+1 3/4 0 - 0
HLA 03:00 FT
[3] AZ Alkmaar
2 - 1
ADO Den Haag [16]
-2 1/2 0 - 0
URUA 03:00 FT
[7] Cerro Montevideo
1 - 1
CA Penarol [4] 1
+3/4 0 - 1
BDNA 03:30 FT
[12] Tondela
3 - 1
Boavista [17]
+1/4 1 - 0
TBNC 04:00 FT
  Rayo Vallecano
2 - 0
Elche  
-1/2 1 - 0
CRCA 04:00 FT
[B-6] Limon (T)
0 - 2
Alajuelense [A-1]
+3/4 0 - 2
BRA 05:00 FT
[5] Fluminense/RJ
1 - 0
SC Recife/PE [15]
-1/2 0 - 0
BRB 05:00 FT
[3] Juventude/RS
1 - 0
Cruzeiro/MG [11]
-1/4 1 - 0
COLA 05:00 FT
[9] Millonarios
1 - 0
Envigado [13]
-
- 05:00 FT
[4] Junior Barranquilla
1 - 0
Inde.Medellin [6]
-
ARGB 05:10 FT
[A-1] Estudiantes Rio Cuarto (T) 1
1 - 1
Sarmiento Junin [B-2]
+0 1 - 1
MEXA 06:00 FT
[12] Chivas Guad.
1 - 1
Toluca [3]
-1/2 1 - 1
SUD 06:30 FT
  Defensa YJ
4 - 2
Coquimbo Unido  
-1 1/4 4 - 1
NZLA 07:00 FT
[7] Hawke's Bay
2 - 2
Team Wellington [2]
+1 1/4 0 - 2
BRA 07:00 FT
[17] Vasco DG/RJ 1
0 - 1
Coritiba/PR [19]
-3/4 0 - 1
BRB 07:00 FT
[20] Oeste/SP
0 - 1
Confianca/SE [15]
+1/2 0 - 1
MEXA 08:00 FT
[2] Cruz Azul
0 - 1
Puebla [4]
-3/4 0 - 1
ARGA 08:10 FT
[A-10] Rosario Central (T) 2
1 - 3
Velez Sarsfield [B-1]
+1/2 1 - 1
CRCA 09:00 FT
[B-1] Dep. Saprissa 1
2 - 2
Jicaral Sercoba [B-2]
-1 1 - 1
NZLA 10:00 FT
[8] Wellington Phoenix (R)
1 - 1
Waitakare Utd [5]
+1/2 0 - 1
MEXA 10:06 FT
[7] Monterrey
1 - 0
Club America [1] 1
-3/4 1 - 0
HKGA 14:00 Hoãn
[2] Southern District
-
Eastern AA [1]
-
- 16:30 Hoãn
[7] Lee Man FC
-
Happy Valley [5]
-
GHCLB 18:59 Hoãn
  Miedz Legnica
-
Slask Wroclaw  
-
- 18:59 Hoãn
  Slask Wroclaw
-
Slo. Bratislava  
-
- 18:59 Hoãn
  Anderlecht
-
Union Saint-Gilloise  
-
- 19:00 Hoãn
  Wisla Krakow
-
MSK Zilina  
-
- 20:00 Hoãn
  Austria Wien
-
Horn  
-
- 20:00 Hoãn
  Liefering
-
Wacker Tirol  
-
- 20:00 Hoãn
  Servette
-
Neuchatel Xamax  
-
DUC3 20:00 Hoãn
[20] Lubeck
-
Hansa Rostock [2]
-
- 20:00 Hoãn
[1] Dynamo Dresden
-
Wehen [3]
-
DUC4N 20:00 Hoãn
[6] Homburg
-
Offenbach [4]
-
DUC4T 20:00 Hoãn
  M.gladbach II
-
Schalke 04 II  
-
GHCLB 20:30 Hoãn
  Lahti
-
EIF Ekenas  
-
- 20:30 Hoãn
  Basel
-
Chiasso  
-
WALA 21:30 Hoãn
[10] Cefn Druids AFC
-
Barry Town [4]
-
- 21:30 Hoãn
[5] Caernarfon Town
-
Aberystwyth [12]
-
ANHB 22:00 Hoãn
[17] QPR
-
Wycombe [24]
-
ANHL1 22:00 Hoãn
[17] Shrewsbury
-
Lincoln [3]
-
- 22:00 Hoãn
[24] Northampton
-
Oxford Utd [9]
-
ANHL2 22:00 Hoãn
[9] Bradford City
-
Crawley Town [13]
-
- 22:00 Hoãn
[17] Mansfield
-
Carlisle [11]
-
SCOB 22:00 Hoãn
[2] Raith Rovers
-
Inverness C.T. [7]
-
SCO2 22:00 Hoãn
[5] Partick Thistle
-
Cove Rangers [2]
-
- 22:00 Hoãn
[9] Clyde
-
East Fife [6]
-
- 22:00 Hoãn
[8] Dumbarton
-
Forfar Athletic [10]
-
- 22:00 Hoãn
[7] Peterhead
-
Airdrieonians [4]
-
- 22:00 Hoãn
[1] Falkirk
-
Montrose [3]
-
ANHA 00:30 Hoãn
[8] Aston Villa
-
Everton [7]
-
 
« 16 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo