x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[13] Blaublitz Akita
0 - 2
Machida Zelvia [6]
+1/4 0 - 1
NHAT3 11:00 FT
[12] Azul Claro Numazu
1 - 3
Roas. Kumamoto [1]
+1/2 1 - 2
NHATJFL 11:00 FT
[16] Tokyo Musashino
2 - 0
Honda Lock [15]
-1/4 1 - 0
- 11:00 FT
[8] Suzuka Point Getters
2 - 1
Nara Club [12]
-1/4 1 - 0
- 11:00 FT
[2] Honda FC
4 - 1
Matsue City [10]
1 - 1
NHATA 12:00 FT
[7] Sagan Tosu
1 - 1
Shonan Bellmare [17]
-1/4 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[22] Sagamihara
0 - 1
Montedio Yama. [7]
+1 0 - 1
- 12:00 FT
[20] Giravanz Kita.
2 - 2
Tokyo Verdy [12]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[4] V-Varen Nagasaki 1
1 - 1
Alb. Niigata (JPN) [5]
-1/4 0 - 1
NHATA 13:00 FT
[5] Urawa Red
1 - 1
Gamba Osaka [14]
-1 0 - 0
- 13:00 FT
[15] Shimizu S-Pulse
0 - 1
Kashiwa Reysol [13]
+0 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[9] Hwaseong FC
3 - 2
Yangju FC [14]
-3/4 2 - 1
NHATA 14:00 FT
[19] Yokohama FC
5 - 3
Tokushima Vortis [16]
+0 3 - 1
- 14:00 FT
[3] Vissel Kobe
1 - 0
Avispa Fukuoka [8]
-1/2 0 - 0
HQB 14:00 FT
[8] Chungnam Asan
3 - 4
Daejeon Hana Citizen [3]
+1/4 2 - 1
CZEU19 15:00 FT
  Banik Ostrava U19
3 - 1
Opava U19  
2 - 1
AUSQSL 15:00 FT
  Peninsula Power
3 - 5
Gold Coast Utd  
-2 1 - 3
CZEU19 15:15 FT
  Pardubice U19
1 - 0
Mlada Boleslav U19  
0 - 0
IDNA 15:15 FT
  Persita Tangerang (T)
1 - 1
Persiraja Banda Aceh  
-3/4 1 - 1
- 15:15 FT
  Persela Lamon (T) 1
2 - 2
Madura United FC  
+1/2 1 - 0
KAZA 16:00 FT
[6] Akzhayik Oral
1 - 1
Turan (KAZ) [12]
-1/2 1 - 0
CZEU19 16:00 FT
  Slavia Praha U19
2 - 0
Vik. Plzen U19  
1 - 0
AUSQSL 16:00 FT
  Sunshine Coast
5 - 0
Magpies Crusaders  
3 - 0
NHATB 16:30 FT
[8] Ryukyu
0 - 1
Ehime FC [19]
-1/4 0 - 0
HQB 16:30 FT
[6] Gyeongnam
0 - 2
Ansan Greeners [7]
-3/4 0 - 0
BLRA 17:00 FT
[7] Isloch
2 - 0
FK Slutsk [13]
-1/4 1 - 0
ESTA 17:00 FT
[10] Vaprus Parnu
1 - 4
Nomme Kalju [4]
1 - 1
LITA 17:00 FT
[5] Hegelmann Litauen
1 - 2
Kauno Zalgiris [3]
+0 0 - 2
CZEU19 17:00 FT
  Meteor Praha U19
2 - 1
Slovacko U19  
+1 1 - 1
NHATA 17:00 FT
[2] Yokohama FM
2 - 1
Consa. Sapporo [11]
-1 0 - 1
POLA 17:30 FT
[18] Gornik Leczna
1 - 1
Piast Gliwice [8]
+1/4 1 - 1
GEOA 17:30 FT
[9] Shukura
0 - 2
Dinamo Batumi [1]
0 - 0
TNKA 17:30 FT
[18] Giresunspor
2 - 0
Rizespor [20]
-3/4 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[5] Bandirmaspor
1 - 2
Ankaragucu [2]
+0 1 - 1
- 17:30 FT
[1] Umraniyespor
2 - 2
Eyupspor [3]
+0 1 - 2
THAA 17:30 FT
[7] Samut Prakan City
2 - 2
Port FC [5]
-1/4 1 - 0
POLB 17:40 FT
[10] Resovia
3 - 0
Chrobry Glogow [11]
-1/4 2 - 0
ANHU23 18:00 FT
[1-4] Man Utd U23
3 - 0
Blackburn U23 [1-12]
1 - 0
- 18:00 FT
[2-12] Birmingham U23
1 - 2
Aston Villa U23 [2-2]
+1/4 0 - 2
DUC4B 18:00 FT
[A-8] Phonix Lubeck
1 - 1
Ein. Norderstedt [A-7]
+1/4 0 - 1
DUC4DB 18:00 FT
[17] Auerbach
1 - 0
Luckenwalde [7]
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[18] Optik Rathenow
1 - 2
Chemnitzer [9]
+1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[3] Lok.Leipzig
5 - 0
Tasmania Berlin [16]
-2 2 - 0
- 18:00 FT
[5] VSG Altglienicke
1 - 1
Babelsberg [6]
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[8] E.Cottbus
3 - 0
Meuselwitz [19]
-1 1/4 1 - 0
NGA 18:00 FT
[12] Arsenal-Tula
2 - 1
Zenit [1]
+1 1/2 0 - 0
ARMA 18:00 FT
[7] Van Yerevan 1
1 - 1
Urartu [6]
+1/4 1 - 0
AZEA 18:00 FT
[7] Səbail FK
1 - 2
Keşla FK [6]
+1/4 0 - 0
KAZA 18:00 FT
[8] Shakhter Kar.
1 - 0
Caspiy Aktau [10]
-1/2 0 - 0
CZEU19 18:00 FT
  Sparta Praha U19
1 - 1
Brno U19  
-1 1/2 0 - 1
TDB 18:00 FT
[13] GAIS
1 - 2
Varnamo [1]
+1/4 0 - 2
UKRA 18:00 FT
[16] FC Mariupol (T)
1 - 2
Metalist Kharkiv [8]
+0 1 - 0
THAA 18:00 FT
[14] Suphanburi
0 - 2
BG Pathum United [4]
+3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[15] Khonkaen Utd
1 - 0
Nong Bua Pitchaya [13]
+0 0 - 0
IDNA 18:15 FT
  Persipura (T) 1
1 - 3
Persebaya Surabaya  
+1/4 0 - 0
UZBA 18:15 FT
[1] Pakhtakor
4 - 2
Qyzylqum [7]
-1 1/2 2 - 2
ANHA 18:30 FT
[16] Watford
0 - 5
Liverpool [2]
+1 1/2 0 - 2
ANHB 18:30 FT
[3] Fulham
4 - 1
QPR [8]
-3/4 1 - 0
DUB 18:30 FT
[17] Ingolstadt
1 - 1
Holstein Kiel [15]
+1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[8] Heidenheim
2 - 4
St. Pauli [1]
+0 1 - 0
- 18:30 FT
[5] Karlsruher 1
2 - 1
Erzgebirge Aue [18]
-3/4 0 - 0
CZEU19 18:30 FT
  Hradec Kralove U19
0 - 4
MFk Karvina U19  
0 - 1
- 18:30 FT
  Zlin U19
4 - 5
C. Budejovice U19  
1 - 3
DENB 18:30 FT
[7] HB Koge
1 - 0
Nykobing [6]
+1/4 0 - 0
ALBA 18:45 FT
[7] Kastrioti Kruje
2 - 0
Skenderbeu [9]
0 - 0
- 18:45 FT
[10] KF Laci
0 - 1
Egnatia Rrogozhine [3]
0 - 0
EU17VL 19:00 FT
  Anh U17 (T)
7 - 0
Armenia U17  
2 - 0
ANHU23 19:00 FT
[1-10] Chelsea U23
2 - 0
Derby County U23 [1-14]
0 - 0
ITB 19:00 FT
[20] Pordenone
1 - 3
Ternana [12]
+0 0 - 2
- 19:00 FT
[5] Ascoli
1 - 1
Lecce [2]
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[17] Crotone
2 - 1
Pisa [1]
-1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[19] Vicenza (T)
0 - 1
Reggina [6]
+0 0 - 1
ITA3 19:00 FT
[B-11] Pesaro
1 - 1
Cesena [B-3]
+1/4 0 - 1
DUC3 19:00 FT
[11] Zwickau
3 - 2
Duisburg [17]
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[13] Meppen
2 - 3
Magdeburg [1]
+1/2 1 - 2
- 19:00 FT
[10] Hallescher
2 - 3
Saarbrucken [3]
+1/2 2 - 1
- 19:00 FT
[4] Ein.Braunschweig
4 - 2
B.Dortmund II [2]
+0 2 - 1
- 19:00 FT
[7] Kaiserslautern
3 - 0
Freiburg II [16]
-3/4 1 - 0
DUC4B 19:00 FT
[A-4] St. Pauli II
1 - 0
Lubeck [A-6]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[A-10] Heider SV
1 - 1
Teutonia Ottensen [A-1]
+1 1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[B-2] Wer.Bremen II
0 - 0
Oldenburg 1897 [B-1]
-1/4 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[6] Illertissen
1 - 1
Schweinfurt [5]
+3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[14] Nurnberg II
1 - 1
Memmingen [15]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[19] Greuther Furth II
2 - 2
Schalding Hein. [17]
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[8] Augsburg II
2 - 0
VfB Eichstatt [12]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[7] TSV Aubstadt
4 - 1
FC Pipinsried [16]
-1 1 - 1
- 19:00 FT
[18] TSV 1896 Rain
2 - 1
Unterhaching [9]
+1/2 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[2] Mainz II
1 - 3
Hessen Kassel [11]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[16] Pirmasens
0 - 0
Koblenz [14]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[3] TSV Steinbach
3 - 1
FSV Frankfurt [13]
-3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[19] TSV Schott Mainz
1 - 1
Hoffenheim II [8]
+3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[17] Giessen
0 - 2
Homburg [6]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Bahlinger
0 - 2
SSV Ulm [1]
+1/2 0 - 1
DUC4T 19:00 FT
  Rodinghausen
1 - 1
A.Aachen  
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Fortuna Koln
4 - 2
Lippstadt  
-1 1/4 2 - 2
- 19:00 FT
  Sportfreunde Lotte
0 - 2
Bonner SC  
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Essen 1
0 - 0
Wiedenbruck  
-1 1/2 0 - 0
- 19:00 FT
  Wuppertaler
1 - 1
Oberhausen  
+0 0 - 0
- 19:00 FT
  SV Straelen
2 - 0
Uerdingen  
-1 1/2 0 - 0
- 19:00 FT
  Homberg
2 - 2
Preussen Munster  
+1 1/2 2 - 1
BLRA 19:00 FT
[15] FK Smorgon
2 - 0
Vitebsk [6]
+1 1/4 1 - 0
BIHA 19:00 FT
[8] Leotar Trebinje 1
1 - 1
Borac Banja Luka [7]
1 - 0
MKDA 19:00 FT
[4] Bregalnica Stip
4 - 1
Makedonija [9]
3 - 0
- 19:00 FT
[3] Academy Pandev
2 - 1
Shkendija [6]
0 - 1
- 19:00 FT
[7] FC Struga
1 - 1
Borec Veles [10]
1 - 0
- 19:00 FT
[11] Tikves Kavadarci
0 - 1
Shkupi [1]
0 - 1
- 19:00 FT
[2] Renova
2 - 0
Pelister [12]
0 - 0
LITA 19:00 FT
[7] Dziugas FC
1 - 1
Dainava Alytus [8]
+1/4 1 - 1
FINA 19:00 FT
[7] Ilves Tampere
2 - 3
Helsinki [2]
+3/4 1 - 2
FINB 19:00 FT
[5] Jaro
3 - 6
RoPS Rovaniemi [3]
-1/4 0 - 3
- 19:00 FT
[4] KPV Kokkola 1
4 - 1
MuSa Pori [10]
-3/4 1 - 0
DENB 19:00 FT
[9] Jammerbugt
0 - 2
Hvidovre IF [3]
+1/2 0 - 1
THAA 19:00 FT
[16] Chiangmai
0 - 1
Prachuap FC [9]
+0 0 - 0
UZBA 19:00 FT
[14] Turon Yaypan
1 - 1
Surkhon Termiz [12]
-1/2 0 - 0
ITA3 19:30 FT
[B-9] Carrarese
1 - 0
Pistoiese [B-20]
-1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[B-18] Grosseto
0 - 0
Reggiana [B-2]
+3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[B-14] Pontedera
2 - 3
Luchese [B-12]
-1/4 2 - 2
- 19:30 FT
[B-15] US Olbia
0 - 2
Imolese Calcio [B-7]
-1/4 0 - 2
- 19:30 FT
[B-6] Modena
2 - 0
Viterbese Calcio [B-21]
-3/4 0 - 0
GEOA 19:30 FT
[7] FC Telavi
2 - 1
Lokomotiv T [5]
2 - 0
AUTB 19:30 FT
[9] Horn
0 - 3
SKU Amstetten [5]
+1/4 0 - 2
- 19:30 FT
[11] Rapid Wien II
0 - 3
Wacker Innsbruck [6]
+1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[4] SV Lafnitz
2 - 0
Dornbirn [15]
-1 1/2 2 - 0
HUNA 19:45 FT
[10] Gyirmot SE
2 - 1
Paksi [5]
+1/2 1 - 0
ITA 20:00 FT
[15] Spezia 2
2 - 1
Salernitana [20] 3
-1/2 0 - 1
DUC4B 20:00 FT
[B-3] Oberneuland
4 - 0
Atlas Delmenhorst [B-6]
3 - 0
PHB 20:00 FT
[1] Toulouse
6 - 0
Auxerre [4]
-1/2 3 - 0
AZEA 20:00 FT
[3] Gabala FC
1 - 1
Zire IK [4]
+0 0 - 1
POLA 20:00 FT
[16] Nieciecza
0 - 2
Lechia GD [1]
+1/4 0 - 0
POLB 20:00 FT
[16] GKS Jastrzebie
3 - 1
Gornik Polkowice [17]
+1/4 2 - 0
CROA 20:00 FT
[5] HNK Gorica
1 - 1
Istra 1961 [7]
-1 1 - 0
ESTA 20:00 FT
[6] Tulevik Viljandi
3 - 2
Levadia T. [1]
1 - 1
KAZA 20:00 FT
[5] Ordabasy
2 - 1
Atyrau [11]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Aktobe
1 - 2
Kairat Almaty [3]
+1 0 - 2
MLTA 20:00 FT
[8] Balzan 1
1 - 2
Floriana [3]
+0 0 - 1
NORB 20:00 FT
[1] HamKam
3 - 0
KFUM Oslo [5]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Grorud IL
2 - 1
Raufoss IL [9]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[2] FK Jerv
2 - 1
Ranheim IL [7]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Stjordals Blink
2 - 2
Start Kristiansand [10]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Bryne
0 - 1
Fredrikstad [4]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[16] Strommen
2 - 2
Sandnes Ulf [11]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[8] Asane Fotball
3 - 3
Ullensaker/Kisa [15]
-3/4 1 - 1
FINB 20:00 FT
[8] Gnistan
1 - 4
VPS Vaasa [1]
+1 1 - 4
TNKA 20:00 FT
[13] Sivasspor
2 - 2
Antalyaspor [15]
-1/2 2 - 2
TNKB 20:00 FT
[11] Denizlispor
2 - 1
Balikesirspor [17]
-3/4 0 - 1
TDA 20:00 FT
[11] Degerfors IF
2 - 1
Halmstads [13]
+1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[16] Ostersunds
0 - 3
Malmo [1]
+1 1/2 0 - 1
TDB 20:00 FT
[11] Eskilstuna City 1
0 - 1
Vasteras [10]
+0 0 - 1
OMAA 20:00 FT
[5] Saham Club
1 - 1
Al Seeb [3]
1 - 1
- 20:00 FT
[13] Nizwa Club
0 - 1
Nasr Salalah [2]
0 - 1
- 20:05 FT
[1] Al Nahda (OMA)
3 - 1
Mussanah Club [14]
0 - 0
DUA 20:30 FT
[5] Union Berlin 3
2 - 0
Wolfsburg [6] 1
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[1] B.Dortmund 2
3 - 1
Mainz [11] 4
-1 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[18] Greuther Furth 2
0 - 1
Bochum [15] 4
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[14] Ein.Frankfurt 1
1 - 2
Hertha Berlin [13] 2
-3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[4] Freiburg
1 - 1
Leipzig [8] 4
+1/2 0 - 1
NGA 20:30 FT
[8] Rubin Kazan
2 - 2
Lok. Moscow [4]
-1/4 1 - 0
GEOA 20:30 FT
[3] Saburtalo
2 - 1
Samgurali Tskh. [6]
0 - 1
CZEB 20:30 FT
[3] SK Prostejov
2 - 1
Jihlava [10]
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[13] Pribram
2 - 0
Opava [11]
-1/4 1 - 0
UZBA 20:30 FT
[2] Sogdiana Jizzakh
1 - 1
Kokand-1912 [9]
-1/2 1 - 1
URUA 20:30 FT
[5] CA River Plate (URU)
5 - 1
IA Sud America [10]
-1 2 - 1
NPA 20:30 FT
[5] Sekhukhune Utd
1 - 0
Cape Town City [12]
+1/4 0 - 0
IDNA 20:45 FT
  Bhayangkara (T)
0 - 2
Persib Bandung  
+0 0 - 2
SRBA 20:55 FT
[12] FK Kolubara
1 - 7
Crvena Zvezda [2]
+2 3/4 0 - 6
EU17VL 21:00 FT
  Belarus U17
0 - 0
Slovakia U17  
0 - 0
ANHA 21:00 FT
[12] Aston Villa 2
2 - 3
Wolves [8] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Leicester City
4 - 2
Man Utd [5] 3
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[3] Man City 1
2 - 0
Burnley [19]
-2 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[20] Norwich 3
0 - 0
Brighton [4] 5
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Southampton 2
1 - 0
Leeds Utd [17] 3
-1/4 0 - 0
ANHB 21:00 FT
[17] Nottingham Forest
2 - 1
Blackpool [16]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Blackburn Rovers
2 - 2
Coventry [4]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[11] Bristol City
0 - 2
Bournemouth [1]
+1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[6] Huddersfield
2 - 0
Hull City [22]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Middlesbrough
2 - 0
Peterborough Utd [24]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Millwall
0 - 2
Luton Town [10]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[18] Preston North End
0 - 0
Derby County [14]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Reading
1 - 0
Barnsley [23]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Sheffield Utd
2 - 1
Stoke City [5]
-1/4 0 - 0
ANHL1 21:00 FT
[4] Rotherham Utd
4 - 1
Portsmouth [12]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[13] Lincoln
2 - 1
Charlton Athletic [22]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Fleetwood Town
3 - 0
Crewe Alexandra [23]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Shrewsbury
1 - 0
Milton Keynes Dons [6]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Cambridge Utd
2 - 2
Ipswich [15]
+1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[17] Wimbledon
2 - 2
Sheffield Wed. [7]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Bolton
0 - 4
Wigan [3]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Cheltenham
1 - 0
Accrington [11]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Doncaster Rovers
0 - 2
Wycombe [2]
+1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[20] Gillingham
1 - 2
Sunderland [5]
+3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Oxford Utd
1 - 3
Plymouth Argyle [1]
-1/2 1 - 2
ANHL2 21:00 FT
[6] Swindon
2 - 2
Rochdale [17]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[23] Carlisle
0 - 1
Tranmere Rovers [4]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Salford City
2 - 0
Hartlepool [11]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Crawley Town
0 - 1
Sutton Utd [5]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Exeter City
2 - 2
Newport [14]
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[10] Bradford City
2 - 2
Bristol Rovers [16]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[19] Colchester Utd
1 - 0
Harrogate Town [2]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Leyton Orient
0 - 0
Walsall [18]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Northampton
2 - 0
Mansfield [22]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[21] Oldham
3 - 0
Stevenage [20]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[3] Port Vale
3 - 1
Barrow [13]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[24] Scunthorpe Utd
0 - 2
Forest Green [1]
+1 0 - 0
TBNB 21:00 FT
[21] Amorebieta
2 - 3
Cartagena [7]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[20] Girona
1 - 3
Huesca [8]
-1/4 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[8] St. Johnstone
0 - 3
Livingston [10]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[12] Ross County
2 - 3
St. Mirren [7]
+0 1 - 3
- 21:00 FT
[5] Hibernian
0 - 3
Dundee Utd [3]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Motherwell
0 - 2
Celtic [4]
+1 1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[1] Rangers
1 - 1
Hearts [2]
-1 1/4 1 - 0
SCOB 21:00 FT
[2] Raith Rovers
2 - 1
Arbroath [5]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[6] Ayr Utd
2 - 1
Queen of South [7]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Dunfermline
2 - 2
Kilmarnock [3]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Inverness C.T.
2 - 0
Greenock Morton [9]
-1 1 - 0
SCO2 21:00 FT
[10] East Fife
4 - 2
Cove Rangers [2]
+1 3 - 0
- 21:00 FT
[9] Clyde
0 - 5
Montrose [3]
+3/4 0 - 3
- 21:00 FT
[6] Dumbarton
0 - 3
Queen's Park [1]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Alloa Athletic 1
2 - 4
Peterhead [7]
-1/4 2 - 2
- 21:00 FT
[5] Falkirk
0 - 3
Airdrieonians [4]
-1/2 0 - 1
BLRA 21:00 FT
[14] Slavia Mozyr
3 - 1
Bate Borisov [2]
+1 1/2 0 - 0
NIRA 21:00 FT
[1] Cliftonville
2 - 1
Larne [2]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[8] Glenavon
4 - 2
Dungannon Swi. [9]
-1 2 - 1
MNEA 21:00 FT
[1] Sutjeska
2 - 0
Zeta [10]
1 - 0
FINA 21:00 FT
[10] Haka
1 - 1
Lahti [5]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[12] KTP Kotka
2 - 0
Honka [8]
+1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] AC Oulu
1 - 2
IFK Mariehamn [9]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Inter Turku
2 - 3
KuPS [1]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[6] HIFK
2 - 2
Seinajoen JK [4]
+0 1 - 0
SVKA 21:00 FT
[7] MSK Zilina
0 - 2
Dunajska Stred [4]
-1/2 0 - 1
CZEA 21:00 FT
[5] Banik Ostrava
1 - 2
Slovacko [3]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[6] Mlada Boleslav
4 - 1
Bohemians 1905 [10]
-1 0 - 0
CYPA 21:00 FT
[1] AEK Larnaka
3 - 0
PAEEK Kyrenia [10]
-1 1/4 2 - 0
UKRA 21:00 FT
[14] FC Lviv
1 - 4
Dinamo Kiev [1]
+1 3/4 1 - 2
CHIA 21:00 FT
[10] Cobresal 1
1 - 3
Univ. Catolica [2]
+1/4 1 - 1
ITB 21:15 FT
[10] Cosenza
1 - 1
Frosinone [9]
+1/2 1 - 0
BIA 21:15 FT
[1] Union Saint-Gilloise 1
4 - 2
RFC Seraing [13]
-1 1/2 0 - 2
HLA 21:30 FT
[4] Feyenoord
2 - 2
RKC Waalwijk [15]
-2 1/4 1 - 2
GEOA 21:30 FT
[4] Dila Gori
3 - 1
Samtredia [10]
2 - 1
RMNA 21:30 FT
[13] Sepsi OSK
1 - 2
Voluntari [3]
-3/4 0 - 1
QATA 21:30 FT
[9] Sailiya
0 - 1
Al Wakra [5]
+0 0 - 0
- 21:30 FT
[10] Shamal
1 - 3
Al Arabi (QAT) [3]
+1 0 - 2
BHRA 21:45 FT
[6] East Riffa
1 - 1
Al Hadd [8]
0 - 0
ACL 22:00 FT
[D-1] Al Nasr (KSA)
1 - 5
Al Wahda(UAE) [E-2]
0 - 1
SAFF 22:00 FT
[1] Ấn Độ (T)
3 - 0
Nepal [2]
0 - 0
ANHU23 22:00 FT
[1-9] Liverpool U23
3 - 0
Arsenal U23 [1-2]
0 - 0
PHA 22:00 FT
[11] Clermont 1
1 - 0
Lille [9] 2
+1/4 1 - 0
BIHA 22:00 FT
[5] Zeljeznicar
2 - 1
FK Tuzla City [2]
2 - 0
- 22:00 FT
[3] Sloboda Tuzla
3 - 0
Radnik Bijeljina [12]
0 - 0
HUNA 22:00 FT
[1] Ferencvaros
1 - 2
Zalaegerzseg [7]
-1 3/4 1 - 2
ICELC 22:00 FT
[C-4] IA Akranes
0 - 3
Vikingur Rey. [B-1]
0 - 2
ISRA 22:00 FT
[14] Hapoel Jerusalem
1 - 4
Maccabi Haifa [3]
+1 3/4 1 - 2
MDVA 22:00 FT
[3] Sheriff Tiraspol
4 - 0
Sfintul Gheorghe [5]
3 - 0
MNEA 22:00 FT
[3] Decic Tuzi
2 - 0
FK Jerezo [8]
2 - 0
FINB 22:00 FT
[11] JIPPO
2 - 0
PK-35 [6]
+0 2 - 0
SLOA 22:00 FT
[5] Mura
3 - 2
Aluminij [9]
-1 1 - 1
AUTA 22:00 FT
[3] Austria Klagenfurt 1
1 - 1
Rapid Wien [7]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Austria Wien
2 - 2
Admira [4]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[11] SCR Altach
1 - 1
RB Salzburg [1]
+2 1 - 1
KSAA 22:00 FT
[15] Al Baten
0 - 3
Al Shabab (KSA) [5]
+3/4 0 - 2
JORA 22:00 FT
[2] Wihdat
1 - 1
Jazeera Amman [7]
0 - 0
NPA 22:00 FT
[2] SuperSport Utd
2 - 0
Baroka FC [10]
-3/4 0 - 0
CROA 22:05 FT
[1] HNK Rijeka
3 - 3
Dinamo Zagreb [2]
+1/2 3 - 0
KSAA 22:05 FT
[3] Al Feiha
1 - 0
Al Raed [7]
+0 1 - 0
GREA 22:15 FT
[14] Apollon Smirnis
0 - 1
Asteras Tripolis [9]
+1/4 0 - 0
KSAA 22:20 FT
[12] Al Tai
0 - 1
Abha [14]
-1/4 0 - 1
ITA3 22:30 FT
[B-17] Teramo
1 - 1
Gubbio [B-8]
+0 1 - 0
- 22:30 FT
[B-1] Ancona
2 - 0
Montevarchi [B-16]
-1 1 - 0
- 22:30 FT
[B-5] Pescara
2 - 1
US Fermana [B-19]
-1 1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[B-4] Siena
1 - 0
Virtus Entella [B-13]
-1/4 0 - 0
POLA 22:30 FT
[11] Gornik Zabrze
0 - 1
Wisla Krakow [9]
-3/4 0 - 0
TDA 22:30 FT
[8] Sirius
2 - 1
Varbergs BoIS [10]
+0 1 - 0
NPA 22:30 FT
[8] Kaizer Chiefs
4 - 0
Chippa Utd [14]
-1/2 2 - 0
ISRA 22:45 FT
[11] Ashdod
0 - 1
Bnei Sakhnin [7]
-1/4 0 - 0
URUA 22:45 FT
[6] CA Torque
1 - 2
CA Rentistas [12]
-3/4 0 - 0
ANHU23 22:59 FT
[1-3] Brighton U23
2 - 1
Crystal Palace U23 [1-8]
2 - 1
ITA 22:59 FT
[5] Lazio 1 3
3 - 1
Inter Milan [3] 6
+1/4 0 - 1
NGA 22:59 FT
[7] Spartak Moscow
2 - 2
Din. Moscow [3]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[2] FK Sochi
3 - 2
Rostov [13]
-3/4 3 - 0
POLB 22:59 FT
[8] Podbeskidzie 1
0 - 1
Sandecja [4]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[2] Miedz Legnica
4 - 0
Zaglebie Sosno [15]
-3/4 2 - 0
ESTA 22:59 FT
[9] Tammeka Tartu
2 - 1
Trans Narva [7]
1 - 1
ISRA 22:59 FT
[1] Hapoel Haifa 1
3 - 1
Hapoel Nof HaGalil [4]
-1/4 2 - 0
NORA 22:59 FT
[5] Lillestrom 1
0 - 0
Kristiansund [3]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[1] Molde
3 - 0
Tromso [13]