x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[17] FC Kariya
2 - 1
Kochi United SC [13]
1 - 1
IDNA 15:15 FT
  PSIS Semarang (T)
3 - 0
Persik Kediri  
-3/4 3 - 0
NGAU21 16:00 FT
  Ural U21 1
3 - 4
Rubin Kazan U21  
+1/4 1 - 1
- 16:00 FT
  FK Sochi U21 2
2 - 1
Akhmat Gr. U21  
-1/4 2 - 0
- 16:00 FT
  Akademiya Konoplev U21
0 - 1
CSKA Mos. U21  
+1 3/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Rostov U21
1 - 0
Krasnodar U21  
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Arsenal Tula U21
1 - 0
Chertanovo U21  
+0 1 - 0
- 17:00 FT
  Ufa U21
0 - 1
Kryliya Sov. U21  
+3/4 0 - 0
- 17:00 FT
  ORS 5 U21
1 - 1
Khimki U21  
0 - 1
- 18:00 FT
  Nizhny Nov U21
1 - 3
Spartak Mos. U21  
+3/4 1 - 1
IDNA 18:15 FT
  PSS Sleman (T)
3 - 2
Barito Putera  
-1/4 2 - 1
AUSSL 18:30 FT
[1] Adelaide Comets
0 - 0
Sturt Lions [5]
-3/4 0 - 0
ANHU23 19:00 FT
[2-4] Burnley U23
4 - 3
Norwich City U23 [2-6]
2 - 1
NGAU21 19:00 FT
  Din. Moscow U21
1 - 0
Strogino Moscow U21  
-1 0 - 0
ARMA 19:00 FT
[5] FC Noah
2 - 1
Sevan FC [4]
+0 1 - 0
BLRA 19:00 FT
[16] Sputnik Rechitsa
0 - 3
Neman Grodno [9]
MKDA 19:00 FT
[6] Rabotnicki 1
0 - 1
FK Skopje [7]
-3/4 0 - 0
UZBA 19:00 FT
[3] FK AGMK
3 - 2
Mash'al Mubarek [11]
-1 1/4 2 - 1
ISRB 20:00 FT
[8] INR HaSharon 1
0 - 3
Hapoel Acre [9]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[11] Ahi Nazareth
0 - 0
H. Petah Tikva [10]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Kafr Qasim
2 - 2
Hapoel Kfar Saba [1]
+1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[6] AS Ashdod
0 - 0
Bnei Yehuda [12]
+1/4 0 - 0
SRBA 20:00 FT
[16] FK Novi Pazar
0 - 1
Spartak Subotica [8]
+0 0 - 0
UZBA 20:30 FT
[4] Nasaf Qarshi
1 - 0
Metallurg Bekabad [12]
-1 1/2 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[2] Shakhtar Donetsk
6 - 1
Zorya [4]
-1 1/4 3 - 0
EUW17VL 22:00 FT
[1-4] Bulgaria U17 Nữ (T)
0 - 1
Hungary U17 Nữ [1-3]
0 - 1
- 22:00 FT
[1-1] Ireland U17 Nữ
2 - 1
Na Uy U17 Nữ [1-2]
1 - 0
ARMA 22:00 FT
[3] Pyunik
1 - 1
Alashkert [9]
-1/4 1 - 0
BIHA 22:00 FT
[8] Velez Mostar 1
0 - 1
Zrinjski [1]
+0 0 - 0
BULA 22:00 FT
[14] Pirin Blagoevgrad
3 - 1
Botev Vratsa [12]
-3/4 1 - 1
LITA 22:00 FT
[1] Suduva
1 - 1
FK Riteriai [6]
-1 0 - 0
SRBA 22:00 FT
[6] FK Vozdovac
0 - 0
FK Napredak [7]
-1/4 0 - 0
SVKA 22:00 FT
[10] Liptovsky Mikulas
2 - 1
Trencin [5]
+1/2 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[1] Brno
2 - 2
MFK Vyskov [12]
-2 1 - 0
JORA 22:00 FT
[4] Faisaly (JOR)
3 - 0
Jalil Club [10]
-1 1 - 0
CHIA 22:30 FT
[16] Huachipato
0 - 1
Antofagasta [8]
-1/2 0 - 1
NGAU21 22:59 FT
  Lok. Moscow U21
3 - 0
Zenit U21  
+0 2 - 0
POLB 22:59 FT
[13] Puszcza Nie.
3 - 0
Odra Opole [9]
-1/4 2 - 0
CROA 22:59 FT
[10] Hrvatski Dragovoljac 1
2 - 2
Lok. Zagreb [5]
+1 1/4 1 - 2
MNEA 22:59 FT
[4] OFK Petrovac
2 - 1
FK Podgorica [9]
0 - 0
CZEB 22:59 FT
[10] Usti & Labem
2 - 1
Sellier&Bellot Vlasim [8]
0 - 0
DUB 23:30 FT
[14] Hannover 96 2
0 - 1
Schalke 04 [3] 2
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[5] Paderborn 07 1
1 - 1
Jahn Regensburg [2] 3
-1/2 0 - 1
DUC4T 23:30 FT
  Fort.Dusseldorf II
5 - 1
Schalke 04 II  
-1/4 2 - 0
AUTB 23:30 FT
[2] Liefering
2 - 0
LASK Juniors [15]
-2 0 - 0
- 23:30 FT
[7] Floridsdorfer AC
2 - 0
Vorwarts Steyr [16]
-1 1 - 0
- 23:30 FT
[1] Aust Lustenau
6 - 0
Kapfenberg [12]
-1 1/4 5 - 0
- 23:30 FT
[10] St.Polten
6 - 1
Grazer AK [8]
-1/4 3 - 0
DUC3 00:00 FT
[8] Viktoria Berlin
1 - 2
Osnabruck [4]
+0 1 - 2
DUC4B 00:00 FT
[A-5] Drochtersen/Assel
0 - 0
Hamburger II [A-9]
-1/4 0 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[11] V. Aschaffenburg
0 - 1
SpVgg Bayreuth [2]
+1 0 - 1
- 00:00 FT
[4] Wacker Burghausen
2 - 2
Bayern Munich II [1]
+3/4 1 - 2
DUC4DB 00:00 FT
[4] CZ Jena
2 - 0
Berliner FC Dynamo [2]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[16] Union Furstenwalde
3 - 2
Hertha Berlin II [15]
+1/4 0 - 1
DUC4T 00:00 FT
  RW Ahlen
2 - 6
FC Koln II  
+1/4 2 - 3
TNKA 00:00 FT
[11] Istanbul BB
3 - 2
Besiktas [6]
+0 1 - 0
DENA 00:00 FT
[10] Viborg
1 - 1
Silkeborg IF [5]
-1/4 0 - 0
DENB 00:00 FT
[9] Fremad Amager
0 - 1
Fredericia [4]
+1/2 0 - 0
BULA 00:15 FT
[7] Lok. Plovdiv
0 - 0
Arda Kardzhali [9]
-3/4 0 - 0
DUC4T 00:30 FT
  Wegberg-Beeck
1 - 0
M.gladbach II  
+1 1 - 0
RMNA 00:30 FT
[13] Gaz Metan Medias
2 - 1
Dinamo Bucuresti [15]
-1/4 2 - 0
JORA 00:30 FT
[12] Buqaa Amman
0 - 1
Al Salt [3]
0 - 1
- 00:30 FT
[5] Sheikh Hussein
3 - 1
Sahab [9]
1 - 0
ARGA 00:30 FT
[14] Godoy Cruz
0 - 0
C. Cordoba SdE [25]
-3/4 0 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2-1] Fulham U23
3 - 0
Reading U23 [2-11]
-1 1/2 2 - 0
HLB 01:00 FT
[6] Ajax U21
3 - 1
Utrecht U21 [9]
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[2] SBV Excelsior
3 - 0
VVV Venlo [11]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[4] De Graafschap
0 - 0
Eindhoven [10]
-1 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[12] Telstar
1 - 5
Volendam [1]
+3/4 1 - 4
- 01:00 FT
[18] TOP Oss
1 - 2
Emmen [5]
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[13] NAC Breda
1 - 0
AZ Alkmaar U21 [7]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[8] Roda JC
2 - 2
PSV Eindhoven U21 [15]
-1 1/4 1 - 1
BIB 01:00 FT
[4] Deinze
0 - 0
Waasland-Beveren [2]
+0 0 - 0
HUNA 01:00 FT
[9] MTK Budapest
0 - 1
Puskas Akademia [3]
+1/2 0 - 0
DUA 01:30 FT
[11] Hoffenheim 1
5 - 0
FC Koln [8] 1
-1/2 1 - 0
POLB 01:30 FT
[3] Korona Kielce
0 - 1
Widzew Lodz [1]
+0 0 - 1
IREB 01:30 FT
[5] Bray Wanderers
1 - 2
Cabinteely [8]
-1 3/4 1 - 0
TSB 01:30 FT
[6] Stade L. Ouchy
0 - 2
Aarau [4]
-1/4 0 - 2
- 01:30 FT
[5] Neuchatel Xamax
0 - 2
Vaduz [2]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[3] Thun 1
0 - 2
Winterthur [1]
-1/2 0 - 0
ANHL1 01:45 FT
[8] Burton Albion
3 - 2
Morecambe [17]
-1/4 2 - 1
SCOB 01:45 FT
[8] Hamilton
1 - 6
Partick Thistle [4]
+1/4 0 - 1
BIA 01:45 FT
[2] Club Brugge
2 - 0
Kortrijk [8]
-1 3/4 2 - 0
IREA 01:45 FT
[6] Drogheda Utd
2 - 0
Longford Town [10]
-1 0 - 0
- 01:45 FT
[4] Derry City 1
1 - 0
St. Patrick's [2]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[5] Bohemians
1 - 1
Dundalk [7]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[9] Waterford Utd 1
4 - 1
Finn Harps [8]
-1/4 1 - 0
IREB 01:45 FT
[9] Cobh Ramblers
2 - 0
Shelbourne [1]
+3/4 2 - 0
- 01:45 FT
[4] Treaty United
1 - 1
Athlone [6]
-1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[3] UC Dublin
1 - 0
Cork City [7]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[2] Galway 1
2 - 1
Wexford Youths [10]
-1 1/2 2 - 1
ANHB 02:00 FT
[3] West Brom 2
1 - 0
Birmingham [19]
-1 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[2] Eibar
1 - 0
Almeria [1]
-1/4 1 - 0
PHA 02:00 FT
[1] PSG 1
2 - 1
Angers [6] 1
-1 1/4 0 - 1
IREA 02:00 FT
[1] Shamrock Rovers
2 - 0
Sligo Rovers [3]
-3/4 2 - 0
BRB 02:00 FT
[15] Brusque FC/SC
3 - 1
Remo/PA [13]
-1/2 0 - 1
CHIA 02:00 FT
[12] Palestino
2 - 2
O Higgins [13]
-3/4 1 - 1
HLB 02:15 FT
[17] Den Bosch
1 - 0
Almere City [19]
+1/2 1 - 0
- 02:15 FT
[14] MVV Maastricht
2 - 1
Dordrecht 90 [20]
-1/2 2 - 1
- 02:15 FT
[16] Helmond Sport
0 - 0
ADO Den Haag [3]
+1/2 0 - 0
ARGA 02:45 FT
[13] Rosario Central
3 - 2
Patronato Parana [23]
+0 1 - 1
VENA 03:00 FT
[B-6] Zulia FC
2 - 0
Trujillanos [B-7]
0 - 0
CHIA 04:30 FT
[10] Univ. de Chile (T)
0 - 1
Audax Italiano [3]
+0 0 - 1
ARGA 05:00 FT
[15] Racing Club
0 - 1
CA Platense [17]
-1/4 0 - 0
BRB 05:00 FT
[5] CRB/AL
2 - 2
Guarani/SP [7]
-1/4 0 - 1
ARGB 05:10 FT
[B-9] Def.Belgrano
1 - 0
CA Guemes [B-3]
+0 0 - 0
VENA 05:15 FT
[C-5] UCV FC
1 - 1
Metropolitano [C-4]
+0 0 - 1
USB 06:30 FT
[A-1] Tampa Bay Rowdies
1 - 1
New York RB II [A-7]
-1 3/4 1 - 1
CHIA 07:00 FT
[9] Nublense
0 - 2
U. La Calera [4]
-1/4 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[4] Emelec 1
1 - 0
Orense SC [11]
-1 0 - 0
MEXA 07:00 FT
[12] Necaxa
0 - 1
Puebla [10]
-1/2 0 - 0
ARGB 07:10 FT
[B-16] Atletico Rafaela
0 - 2
Barracas Central [B-1]
-1/4 0 - 1
ARGA 07:15 FT
[7] Defensa YJ
2 - 1
Estudiantes LP [8]
-1/4 1 - 0
- 07:15 FT
[6] Velez Sarsfield
0 - 0
Arsenal Sarandi [26]
-1 0 - 0
BRB 07:30 FT
[4] Goias/GO
3 - 1
CSA/AL [8]
-1/2 2 - 0
VENA 07:30 FT
[B-1] Dep.Tachira
1 - 2
Zamora Barinas [B-5]
+1/4 0 - 0
COLA 07:40 FT
[5] Deportes Tolima
1 - 0
Atletico Huila  
-1 0 - 0
MEXA 09:00 FT
[8] Mazatlan FC
1 - 0
Atlas [2]
+1/2 1 - 0
MEXB 09:05 FT
[1] Dorados
4 - 1
Raya2 [10]
-3/4 3 - 1
LATA 23:00 Hoãn
[1] Rigas Futbola Skola
-
BFC Daugava [6]
-
BRB 07:30 Hoãn
[20] Brasil Pelotas/RS
-
Vila Nova/GO [12]
-
 
« 15 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo