x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[11] Okayama
3 - 0
Matsumoto Yama. [21]
-1/2 1 - 0
NHAT3 11:00 FT
[11] Vanraure Hachinohe
1 - 1
Fukushima Utd [5]
+0 0 - 0
- 11:00 FT
[2] Tegevajaro Miyazaki
3 - 2
Kagoshima [7]
-1/2 2 - 1
- 11:00 FT
[3] Kataller Toyama
1 - 0
Kamatamare San. [13]
-3/4 1 - 0
- 11:00 FT
[14] Gainare Tottori
1 - 2
Yokohama SCC [8]
-1/4 1 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[11] MIO Biwako
1 - 2
Verspah Oita [5]
0 - 1
- 11:00 FT
[7] FC Osaka
1 - 1
TIAMO Hirakata [4]
1 - 0
- 11:00 FT
[6] Reinmeer Aomori
1 - 1
Veertien Mie [9]
0 - 0
- 11:00 FT
[1] Iwaki FC
0 - 2
Sony Sendai [3]
0 - 1
NHATW 11:00 FT
[10] Sperenza Osaka Nữ
1 - 2
Iga Kunoichi Nữ [1]
0 - 2
- 11:00 FT
[2] Nippon SS Univ Nữ
0 - 0
Orca Kamogawa Nữ [8]
-1/2 0 - 0
- 11:00 FT
[7] AS Harima Albion Nữ
1 - 1
Cerezo Osaka Nữ [4]
0 - 0
- 11:00 FT
[9] NGU Loverledge Nữ
0 - 1
Nippatsu Yokohama Nữ [5]
0 - 0
- 11:00 FT
[12] Yamato Sylphid Nữ
1 - 1
Setagaya Sfida Nữ [3]
0 - 0
- 11:00 FT
[11] Angeviolet Hiroshima Nữ
0 - 1
Ehime FC Nữ [6]
0 - 0
HQB 11:30 FT
[9] Bucheon 1995
0 - 1
Gimcheon Sangmu [1]
+1 0 - 0
ACL 12:00 FT
[G-2] Pohang Steelers
2 - 0
Nagoya Grampus [G-1]
+1/4 0 - 0
NHATA 12:00 FT
[18] Oita Trinita
2 - 0
Vegalta Sendai [20]
+0 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[14] Tochigi SC
1 - 1
Jubilo Iwata [1]
+3/4 1 - 1
- 12:00 FT
[17] Renofa Yamaguchi
2 - 2
Mito Hollyhock [10]
+1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[9] JEF United Chiba
2 - 1
Omiya Ardija [15]
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[18] Zweigen Kan.
1 - 2
Ventforet Kofu [3]
+0 0 - 1
NHAT3 12:00 FT
[9] Nagano Parceiro
1 - 3
Fujieda MYFC [10]
-1/4 1 - 3
HQA 12:00 FT
[8] Gangwon
2 - 1
Gwangju [12]
-1/4 1 - 1
NHATB 14:00 FT
[16] Thespa Kusatsu
1 - 1
Kyoto Sanga [2]
+3/4 1 - 0
NHAT3 14:00 FT
[6] FC Gifu 1
2 - 2
Grulla Morioka [4]
+0 1 - 1
HQB 14:00 FT
[4] Jeonnam Dragons
2 - 0
Busan I'Park [5]
-1/4 1 - 0
AUSBPL 14:30 FT
[1] Albany Creek (T)
1 - 1
Bayside Utd [4]
-1 3/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-3
KAZA 15:00 FT
[14] Zhetysu Taldykorgan
1 - 2
FK Taraz [9]
+0 0 - 0
CZEB 15:15 FT
[14] Vik.Zizkov (T)
1 - 2
MFK Chrudim [15]
-1/2 1 - 0
IDNA 15:15 FT
  PSM Makassar (T)
2 - 1
Bali United Pusam  
+1/2 0 - 0
CZEB 15:30 FT
[2] Sparta Praha B
4 - 0
Fotbal Trinec [16]
-1 1 - 0
AUTB 15:30 FT
[3] Blau Weiss Linz
3 - 1
Austria Wien II [12]
-1 3/4 1 - 1
NGB 16:00 FT
[12] Tom Tomsk
1 - 0
SKA-Khabarovsk [4]
+1/4 0 - 0
KAZA 16:00 FT
[4] FK Kyzylzhar
0 - 2
Tobol Kostanay [1]
+3/4 0 - 1
HQB 16:30 FT
[2] Anyang
2 - 1
Seoul E-Land [10]
-1/2 0 - 0
NGB 17:00 FT
[11] Olim. Dolgiye Prudy
0 - 0
FK Orenburg [1]
+3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[13] Yenisey
2 - 0
Krasnodar B [16]
-1/2 1 - 0
BLRA 17:00 FT
[11] FK Minsk 1
0 - 0
Gomel [4]
+1 1/4 0 - 0
ESTA 17:00 FT
[8] Kuressaare
0 - 2
TJK Legion [5]
+0 0 - 1
TBNA 23:00 Hoãn
[17] Granada
-
Atletico Madrid [3]
-
- 23:00 Hoãn
[2] Real Madrid
-
Athletic Bilbao [7]
-
 
« 17 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo