x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ACL 15:30 FT
[H-1] Jeonbuk H.Motor
1 - 1
BG Pathum United [F-2]
-1 3/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-2
C1U19 16:00 FT
[D-4] Sheriff Tiraspol U19
0 - 5
Shakhtar Donetsk U19 [D-1]
0 - 1
EUW19VL 16:00 FT
[3-1] Đức U19 Nữ (T)
6 - 1
Slovenia U19 Nữ [3-3]
3 - 1
ACL 16:00 FT
[J-1] Cerezo Osaka
0 - 1
Pohang Steelers [G-2]
-1/2 0 - 1
C1U19 17:00 FT
[C-3] Sporting Lisbon U19
1 - 1
Ajax U19 [C-2]
1 - 0
- 17:00 FT
[B-3] Atletico Madrid U19
1 - 2
Porto U19 [B-1]
0 - 1
HQ3 17:00 FT
[8] Paju Citizen
0 - 1
Cheonan City [2]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[11] Hwaseong FC
1 - 0
Daejeon Korail [9]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[12] Cheongju FC
0 - 0
GimPo Citizen [1]
+1 0 - 0
- 17:00 FT
[13] Pyeongtaek FC
0 - 2
Busan Transp. [3]
+3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[6] Ulsan Citizen
1 - 1
Gyeongju KHNP [5]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[7] Gimhae City
1 - 0
Changwon City [10]
-1/4 0 - 0
EUW19VL 18:00 FT
[2-2] Iceland U19 Nữ (T)
1 - 2
Thụy Điển U19 Nữ [2-3]
+1/4 1 - 1
CZEU19 18:00 FT
  Sparta Praha U19
3 - 0
Slovacko U19  
-1 3/4 0 - 0
UZBA 18:15 FT
[12] Andijan
1 - 2
Metallurg Bekabad [10]
+1/4 0 - 0
C1U19 18:30 FT
[C-4] Besiktas U19
2 - 3
B.Dortmund U19 [C-1]
+1 1/2 1 - 2
- 19:00 FT
[B-2] Liverpool U19
1 - 0
AC Milan U19 [B-4]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[A-2] Club Brugge U19
2 - 2
PSG U19 [A-3]
-1/4 1 - 1
ITC2 20:00 FT
  Modena
4 - 0
Imolese Calcio  
-1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
  Palermo
2 - 1
SS Monopoli   1
-3/4 2 - 0
C1U19 21:00 FT
[A-1] Man City U19
5 - 1
Leipzig U19 [A-4]
-1 2 - 1
- 21:00 FT
[D-2] Inter Milan U19
1 - 1
Real Madrid U19 [D-3]
+1/2 0 - 0
NGB 21:00 FT
[2] FK Orenburg
2 - 0
Krasnodar B [9]
-1 1/4 1 - 0
FINB 21:00 FT
[10] JIPPO (T)
0 - 1
PK-35 [7]
+1/4 0 - 1
TNKB 21:00 FT
[15] Denizlispor
2 - 0
Adanaspor [13]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[17] Genclerbirligi 1
3 - 2
Altinordu SK [11]
-1/2 1 - 1
UZBA 21:00 FT
[3] FK AGMK
2 - 0
Turon Yaypan [14]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Pakhtakor
0 - 0
Navbahor [6]
-1 1/4 0 - 0
C2 21:30 FT
[C-4] Spartak Moscow
0 - 1
Legia Wars. [C-1]
-1/2 0 - 0
ITC2 21:30 FT
  Alto Adige
4 - 1
Giana Erminio  
-1 1 - 1
- 21:30 FT
  Juventus U23
3 - 2
Feralpisalo  
-1/4 1 - 1
FINB 21:30 FT
[8] KPV Kokkola
2 - 1
EIF Ekenas [5]
-1/2 1 - 0
WCFS 22:00 FT
[B-4] Ai Cập Futsal (T)
6 - 3
Guatemala Futsal [B-3]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[A-3] Costa Rica Futsal (T)
0 - 1
Venezuela Futsal [A-2]
+1 1/2 0 - 1
EUW19VL 22:00 FT
[3-4] Nga U19 Nữ
0 - 1
Bỉ U19 Nữ [3-2]
+1/2 0 - 0
GHW 22:00 FT
  Nigeria Nữ
2 - 0
Mali Nữ  
0 - 0
DUC4N 22:00 FT
[2] Bahlinger
1 - 0
Sonnenhof [6]
+1/4 0 - 0
NGB 22:00 FT
[15] Akron Togliatti
0 - 0
Kamaz [10]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Volgar Astrakhan
1 - 1
Alania Vla [4]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Neftekhimik Nizh
1 - 3
Rotor Volgograd [12]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[20] Metallurg Lipetsk
0 - 2
Spartak Moscow B [5]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Tekstilshchik Ivanov
0 - 3
SKA-Khabarovsk [6]
+1/4 0 - 1
LATA 22:00 FT
[2] Riga FC
7 - 1
BFC Daugava [6]
-2 3 - 0
NORB 22:00 FT
[6] KFUM Oslo
2 - 1
Fredrikstad [4]
-1/4 1 - 1
ITC2 22:30 FT
  Catanzaro
1 - 0
Catania  
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
  Fidelis Andria
1 - 1
Virtus Francavilla  
-1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
FINB 22:30 FT
[4] Jaro
0 - 1
RoPS Rovaniemi [1]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[3] VPS Vaasa
3 - 2
Klubi 04 Helsinki [12]
-3/4 1 - 1
- 22:30 FT
[2] TPS Turku
3 - 0
Gnistan [6]
-1 1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[9] MP Mikkeli
0 - 0
MuSa Pori [11]
-3/4 0 - 0
ITC2 22:59 FT
  Viterbese Calcio 1
3 - 1
Turris Neapolis  
-3/4 2 - 0
DUC4N 22:59 FT
[9] Pirmasens
2 - 3
Stuttgart II [11]
+1/4 0 - 1
DUC4T 22:59 FT
  Lippstadt
0 - 2
Rodinghausen  
+0 0 - 2
NGB 22:59 FT
[1] Torpedo Moscow 1
3 - 3
Tom Tomsk [13]
-1 1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[16] Olim. Dolgiye Prudy
0 - 2
Veles Moscow [8]
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[3] Fakel
3 - 1
Yenisey [14]
-1/2 2 - 0
POLB 22:59 FT
[14] Puszcza Nie.
1 - 2
Sandecja [3]
+0 1 - 1
NORB 22:59 FT
[1] HamKam
3 - 0
Bryne [12]
-1 1/4 3 - 0
- 22:59 FT
[2] FK Jerv
3 - 1
Asane Fotball [9]
-1 2 - 0
- 22:59 FT
[14] Stjordals Blink
1 - 1
Strommen [15]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[3] Aalesund
6 - 2
Grorud IL [16]
-2 3 - 0
- 22:59 FT
[5] Sogndal
2 - 1
Raufoss IL [8]
-1 1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[13] Sandnes Ulf
5 - 4
Ranheim IL [7]
+1/4 4 - 2
ITC2 23:30 FT
  Foggia
2 - 0
Messina  
-1/2 2 - 0
- 23:30 FT
  AC Trento
0 - 0
US Seregno  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-1
DUC4N 23:30 FT
[14] TSG Balingen
0 - 1
TSV Steinbach [5]
+3/4 0 - 0
ICEC 23:30 FT
  IR Reykjavik
1 - 3
IA Akranes  
+1 1/2 1 - 1
- 23:30 FT
  Vestri
2 - 1
Valur Rey.  
+1 3/4 1 - 1
C1 23:45 FT
[D-1] Sheriff Tiraspol 1
2 - 0
Shakhtar Donetsk [D-4]
+1/4 1 - 0
- 23:45 FT
[C-3] Besiktas 3
1 - 2
B.Dortmund [C-2] 2
+1 1/4 0 - 2
WCFS 00:00 FT
[B-2] Uzbekistan Futsal (T)
2 - 4
Nga Futsal [B-1]
+5 0 - 2
- 00:00 FT
[A-4] Lithuania Futsal
0 - 3
Kazakhstan Futsal [A-1]
0 - 1
EUW19VL 00:00 FT
[10-1] Pháp U19 Nữ
2 - 0
Serbia U19 Nữ [2-1]
2 - 0
DUC3 00:00 FT
[17] Zwickau
2 - 2
Hallescher [8]
-1/4 1 - 0
DUC4T 00:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
1 - 2
Wuppertaler  
+1/2 0 - 1
NGB 00:00 FT
[11] Baltika 1
0 - 0
Kuban [19]
-1 0 - 0
TNKB 00:00 FT
[16] Bursaspor 1
4 - 1
Samsunspor [9]
+1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[12] Menemen Bld
2 - 0
Manisa FK [7]
+1 1/4 0 - 0
ARGA 00:15 FT
[B-13] Union Santa Fe
0 - 2
Estudiantes LP [A-2]
+1/4 0 - 2
DUC4T 00:30 FT
  FC Koln II 1
1 - 3
A.Aachen  
-1 1 - 3
- 00:30 FT
  Bonner SC
0 - 2
Fortuna Koln  
+1 0 - 1
- 00:30 FT
  Oberhausen
0 - 0
Wegberg-Beeck  
-1 3/4 0 - 0
ITC2 01:00 FT
  Pro Vercelli
2 - 2
Albinoleffe  
-1/4 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 2-4
LUXA 01:00 FT
[8] Fola Esch
4 - 4
Victoria Rosport [13]
2 - 0
NORB 01:00 FT
[11] Ullensaker/Kisa
1 - 3
Start Kristiansand [10]
+0 0 - 3
ITC2 01:30 FT
  Cesena
1 - 2
Virtus Entella  
+1/4 0 - 0
- 01:30 FT
  Pescara
2 - 0
Grosseto  
-3/4 1 - 0
ANHB 01:45 FT
[21] Swansea City
0 - 0
Millwall [18]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[24] Nottingham Forest
0 - 2
Middlesbrough [16]
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[11] Birmingham
1 - 4
Fulham [2]
+1/4 0 - 2
- 01:45 FT
[9] Bristol City
1 - 1
Luton Town [13]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[4] Coventry 1
1 - 0
Cardiff City [10]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[5] Stoke City 1
1 - 1
Barnsley [19]
-3/4 1 - 1
C1 02:00 FT
[B-2] Atletico Madrid 3
0 - 0
Porto [B-3] 1 6
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[A-2] Club Brugge 2
1 - 1
PSG [A-3] 2
+1 3/4 1 - 1
- 02:00 FT
[D-3] Inter Milan 1
0 - 1
Real Madrid [D-2] 1
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[B-1] Liverpool 1
3 - 2
AC Milan [B-4] 2
-1 1 - 2
- 02:00 FT
[A-1] Man City 1
6 - 3
Leipzig [A-4] 1 4
-1 1/2 3 - 1
- 02:00 FT
[C-4] Sporting Lisbon 3
1 - 5
Ajax [C-1] 3
+1/2 1 - 3
CHIA 02:00 FT
[12] Palestino
3 - 1
Melipilla [15]
-3/4 3 - 1
ICEC 02:15 FT
  HK Kopavogur
3 - 5
Keflavik  
-1/4 2 - 3
- 02:15 FT
  Fylkir
0 - 0
Vikingur Rey.  
+1 1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
ARGA 02:30 FT
[A-7] Argentinos Jun.
1 - 1
Patronato Parana [B-9]
-1/2 0 - 1
GHW 03:00 FT
  Chile Nữ
1 - 0
Uruguay Nữ  
1 - 0
CRCA 03:00 FT
[5] Municipal Grecia
3 - 2
San Carlos [11]
-1/2 0 - 1
- 03:00 FT
[10] Jicaral Sercoba
0 - 3
Cartagines [7]
+1/4 0 - 1
ARGA 04:45 FT
[A-12] Banfield 1
1 - 2
Rosario Central [A-6]
-1/4 1 - 1
BRC 05:00 FT
  Atl. Mineiro/MG
1 - 0
Fluminense/RJ  
-3/4 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[16] Leones Negros UdeG
3 - 0
CD Tapatio [17]
-1/2 1 - 0
COLC 05:30 FT
[27] Atl. Nacional
1 - 0
Santa Fe [34]
-1 1 - 0
CHIB 06:00 FT
[15] San Luis Qui.
1 - 1
Iquique [13]
-1/4 1 - 1
USAA 06:00 FT
[Dong-6] Atlanta United
4 - 0
Cincinnati [Dong-13]
-1 1/4 2 - 0
USB 06:00 FT
[A-7] New York RB II
1 - 2
SA Scorpions [C-3]
+1/2 0 - 1
- 06:00 FT
[A-6] Hartford Athletic
2 - 0
Real Monarchs [C-7]
-3/4 1 - 0
USAA 06:30 FT
[Dong-8] D.C. Utd
3 - 0
Chicago Fire [Dong-12]
-1 3 - 0
- 06:30 FT
[Dong-4] Orlando City 2
2 - 4
Montreal Impact [Dong-5]
-1/2 1 - 2
USB 06:30 FT
[B-5] Atlanta United II
1 - 1
Ch. Battery [A-5]
+0 1 - 0
ARGA 07:00 FT
[B-7] Newells Old Boys
1 - 4
River Plate [A-1]
+1 1 - 1
MEXB 07:05 FT
[9] Venados
0 - 1
Morelia [3]
+0 0 - 1
BRC 07:30 FT
  Flamengo/RJ
2 - 0
Gremio/RS  
-1 1/4 0 - 0
- 07:30 FT
  Fortaleza/CE
3 - 1
Sao Paulo/SP  
+0 1 - 0
USAA 07:30 FT
[Tay-1] Sporting Kansas
4 - 0
Minnesota Utd [Tay-7]
-1/2 3 - 0
CCFCL 08:00 FT
  Philadelphia Union
0 - 2
Club America  
-1/4 0 - 0
COLC 08:00 FT
[29] Deportivo Cali 1
1 - 0
America Cali [26]
-1/4 1 - 0
USAA 08:00 FT
[Tay-13] Austin FC
1 - 2
Los Angeles FC [Tay-8]
+1/4 0 - 0
USB 08:00 FT
[C-2] Colorado Springs
0 - 0
El Paso Locomotive [C-1]
+0 0 - 0
USAA 09:00 FT
[Tay-5] Portland Timbers 1
2 - 2
Colorado Rapids [Tay-3]
-1/4 0 - 0
USB 09:00 FT
[D-7] Oakland Roots (T)
3 - 1
Tacoma Defiance [D-4]
-1/4 2 - 1
MEXB 09:05 FT
[12] Sonora
1 - 2
Raya2 [6]
-1/2 1 - 0
USAA 09:30 FT
[Tay-4] LA Galaxy
1 - 1
Houston Dynamo [Tay-12]
-3/4 0 - 1
- 09:30 FT
[Tay-10] San Jose EQ
3 - 4
Real Salt Lake [Tay-6]
-1/4 1 - 1
USB 09:30 FT
[D-1] Phoenix FC
4 - 1
Las Vegas Lights [D-8]
-2 1/2 3 - 1
HQ3 17:00 Hoãn
[14] Yangju FC
-
Gangneung City [15]
-
BHRA 22:30 Hoãn
[8] Muharraq
-
Al Khaldiya(BHR) [6]
-
NPA 23:00 Hoãn
[9] Cape Town City
-
Marumo Gallants FC [16]
-
DUC4T 00:30 Hoãn
  Homberg
-
SV Straelen  
-
 
« 15 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo