x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
MAPL 15:45 FT
[6] Kuching FA (T)
2 - 0
FAM-MSN [11]
-1 3/4 1 - 0
ACL 16:00 FT
[G-1] Nagoya Grampus
4 - 2
Daegu [I-2]
-3/4 1 - 2
C1U19 16:30 FT
[G-2] Sevilla U19
2 - 0
RB Salzburg U19 [G-3]
+1/4 2 - 0
AUSC 16:30 FT
  Peninsula Power (T)
0 - 3
Brisbane Roar  
0 - 2
AUSSL 17:00 FT
[3] Campbelltown City
0 - 0
Adelaide Olympic [7]
-1/4 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[15] Renofa Yamaguchi
4 - 1
Zweigen Kan. [19]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[6] V-Varen Nagasaki
5 - 1
Montedio Yama. [8]
+0 3 - 0
ACL 18:00 FT
[F-1] Ulsan Hyundai
0 - 0
Kawasaki Fro. [I-1]
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 3-2
CZEU19 18:00 FT
  Pardubice U19
1 - 1
Banik Ostrava U19  
+0 1 - 0
AUSFWP 18:00 FT
[2] Floreat Athena
2 - 1
Perth Glory U21 [4]
-1/2 1 - 0
UZBA 18:15 FT
[9] Kokand-1912
2 - 2
Mash'al Mubarek [11]
-3/4 2 - 1
C1U19 19:00 FT
[H-1] Chelsea U19
3 - 1
Zenit U19 [H-4] 1
-1 1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[G-1] Lille U19
2 - 0
Wolfsburg U19 [G-4]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[F-3] Young Boys U19
0 - 1
Man Utd U19 [F-2]
0 - 1
- 20:00 FT
[H-3] Malmo U19
2 - 2
Juventus U19 [H-2]
1 - 2
- 20:00 FT
[E-1] Dinamo Kiev U19
4 - 0
Benfica U19 [E-4]
+1 1 - 0
MKDA 20:00 FT
[6] Shkendija
0 - 0
Shkupi [1]
-1/4 0 - 0
TNKB 20:30 FT
[6] Bandirmaspor
1 - 2
Eyupspor [3]
+0 0 - 1
C1U19 21:00 FT
[E-2] Barcelona U19
2 - 0
Bayern Munich U19 [E-3] 1
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[F-1] Villarreal U19
2 - 0
Atalanta U19 [F-4]
+1/4 1 - 0
C3 21:30 FT
[E-3] Maccabi Haifa
0 - 0
Feyenoord [E-2]
+1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[A-1] Maccabi TA
4 - 1
Alashkert [A-4]
-1 1/4 3 - 1
TDU21 21:30 FT
[SN-1] Halmstads U21
1 - 1
Mjallby U21 [SN-5]
+1/4 0 - 0
WCFS 22:00 FT
[E-2] Paraguay Futsal (T)
0 - 4
T.B.Nha Futsal [E-1]
+2 1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[F-3] Serbia Futsal (T) 1
2 - 3
Iran Futsal [F-2] 1
+1 1/2 1 - 2
ACL 22:00 FT
[A-1] Istiklol Dushanbe
0 - 1
Persepolis [E-1]
+3/4 0 - 0
TDU21 22:00 FT
[AN-2] Falkenbergs U21
3 - 0
GAIS U21 [AN-7]
-2 2 - 0
- 22:00 FT
[SN-3] Landskrona U21 1
3 - 0
Kalmar U21 [SN-6]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[AN-5] Norrby IF U21
3 - 1
Orgryte IS U21 [AN-6]
-1 1/4 0 - 0
NPA 22:00 FT
[14] Amazulu 1
0 - 0
SuperSport Utd [2] 1
+0 0 - 0
DUC4BA 22:30 FT
[19] TSV 1896 Rain
0 - 2
Eltersdorf [16]
+1/2 0 - 1
FINA 22:30 FT
[7] Ilves Tampere
1 - 0
HIFK [6]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[12] KTP Kotka
0 - 1
Seinajoen JK [3]
+1 0 - 0
ACL 22:59 FT
[D-1] Al Nasr (KSA)
1 - 0
Tractor SC [B-2]
-1 1/2 1 - 0
DUC4N 22:59 FT
[3] Mainz II
1 - 2
Homburg [10]
-1/4 0 - 2
- 23:30 FT
[12] Hessen Kassel
0 - 0
Offenbach [4]
+1 0 - 0
DUC4T 23:30 FT
  Wiedenbruck
0 - 0
M.gladbach II  
-1/4 0 - 0
C1 23:45 FT
[F-1] Young Boys 2
2 - 1
Man Utd [F-4] 1 1
+1 1/4 0 - 1
- 23:45 FT
[G-2] Sevilla 1 6
1 - 1
RB Salzburg [G-1] 4
-3/4 1 - 1
WCFS 00:00 FT
[F-1] Argentina Futsal (T)
11 - 0
Mỹ Futsal [F-4]
8 - 0
- 00:00 FT
[E-4] Angola Futsal (T)
4 - 8
Nhật Bản Futsal [E-3]
+2 1/2 1 - 3
ACL 00:00 FT
[B-1] Al Sharjah
1 - 1
Al Wahda(UAE) [E-2]
-1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-5
DUC4BA 00:00 FT
[9] Augsburg II
3 - 1
Wacker Burghausen [4]
+1/4 0 - 1
DUC4DB 00:00 FT
[17] Tennis Borussia B.
1 - 1
VSG Altglienicke [4]
+1 1/4 0 - 1
DUC4N 00:00 FT
[8] Hoffenheim II
1 - 2
SSV Ulm [1]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[16] Astoria Walldorf
0 - 2
Elversberg [7]
+1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[19] TSV Schott Mainz 1
0 - 1
FSV Frankfurt [13]
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[17] Aalen
1 - 0
Giessen [18]
-1/2 0 - 0
DUC4T 00:00 FT
  Preussen Munster
2 - 3
Essen  
+1/4 2 - 0
PHB 00:00 FT
[2] Ajaccio
1 - 0
Paris FC [5]
-1/4 0 - 0
TNKB 00:00 FT
[4] Erzurum BB 1
0 - 2
Umraniyespor [1]
-1/4 0 - 1
TDB 00:00 FT
[2] Helsingborg
1 - 1
Trelleborgs [3]
-1/4 0 - 0
CHIA 00:00 FT
[11] La Serena
2 - 0
O Higgins [14]
-1/4 1 - 0
ARGA 00:15 FT
[B-1] Talleres Cordoba
2 - 1
CA Platense [A-10]
-3/4 0 - 0
DUC4T 00:30 FT
  Schalke 04 II
5 - 3
RW Ahlen  
+1/4 4 - 0
ANHFLT 01:00 FT
[N.B-1] Tranmere Rovers
4 - 1
Leeds Utd U21 [N.B-4]
-1 1/2 3 - 0
- 01:00 FT
[N.A-4] Morecambe
0 - 1
Everton U21 [N.A-1]
0 - 0
- 01:00 FT
[S.G-2] Leyton Orient
1 - 0
Southampton U21 [S.G-3]
-1 0 - 0
- 01:00 FT
[S.D-1] Walsall
1 - 0
Brighton U21 [S.D-4] 1
1 - 0
ITC2 01:00 FT
  Padova
1 - 0
Legnano  
-1 1 - 0
TSB 01:00 FT
[5] Thun
1 - 0
Stade L. Ouchy [6]
-1/2 0 - 0
ANHB 01:45 FT
[1] Bournemouth
2 - 1
QPR [8]
-3/4 2 - 0
- 01:45 FT
[20] Blackpool
0 - 3
Huddersfield [7]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Blackburn Rovers
2 - 0
Hull City [23]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[15] Sheffield Utd
2 - 2
Preston North End [17]
-1/2 1 - 1
ANHFLT 01:45 FT
[S.A-3] Ipswich
1 - 2
West Ham U21 [S.A-1] 1
-2 1 - 1
ANHL1 01:45 FT
[18] Lincoln
1 - 1
Rotherham Utd [6]
+1/4 0 - 1
ANHL2 01:45 FT
[13] Newport
0 - 1
Northampton [4]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[18] Sutton Utd
1 - 0
Hartlepool [6]
-1/4 1 - 0
IREA 01:45 FT
[3] Sligo Rovers
2 - 1
Dundalk [9]
-1/4 1 - 1
C1 02:00 FT
[E-3] Dinamo Kiev 3
0 - 0
Benfica [E-2] 3
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[H-4] Malmo 2
0 - 3
Juventus [H-1] 1
+1 0 - 3
- 02:00 FT
[E-4] Barcelona 1
0 - 3
Bayern Munich [E-1] 2
+1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[H-2] Chelsea 1
1 - 0
Zenit [H-3] 1
-1 3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[G-3] Lille 2
0 - 0
Wolfsburg [G-4] 7
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[F-3] Villarreal 1 5
2 - 2
Atalanta [F-2] 1
-1/4 1 - 1
ANHB 02:00 FT
[14] Reading
3 - 1
Peterborough Utd [22]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[3] West Brom
0 - 0
Derby County [12]
-1 1/4 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[1] Always Ready
4 - 0
Real Santa Cruz [11]
-2 1/4 3 - 0
ARGA 02:30 FT
[A-13] Arsenal Sarandi
0 - 0
Colon [A-3]
+1/4 0 - 0
CHIB 02:30 FT
[2] Deportes Santa Cruz
1 - 0
Temuco [7]
-1/4 1 - 0
ARGA 04:45 FT
[A-11] C. Cordoba SdE
2 - 0
Atletico Tucuman [B-8]
+0 0 - 0
CHIA 05:00 FT
[1] Colo Colo
2 - 0
Everton CD [9]
-3/4 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[16] Oaxaca
2 - 1
Mineros de Zac. [9]
-1/4 1 - 1
COLB 06:00 FT
  Boyaca Chico
1 - 0
Atletico [8]
-1 1 - 0
USAA 06:30 FT
[Dong-10] Columbus Crew
2 - 1
New York RB [Dong-11]
-1/4 0 - 1
- 06:30 FT
[Dong-3] New York City 1
3 - 3
Dallas [Tay-11]
-1 1/4 1 - 1
- 06:30 FT
[Dong-14] Toronto 1
0 - 1
Inter Miami [Dong-9]
-1/4 0 - 0
ARGA 07:00 FT
[B-4] Boca Juniors
0 - 0
Defensa YJ [B-6]
-1/2 0 - 0
BLVA 07:00 FT
[14] Blooming
2 - 2
Bolivar [6]
+1/2 1 - 1
MEXB 07:05 FT
[5] Tampico Madero
0 - 2
Tlaxcala FC [8]
-3/4 0 - 1
BRC 07:30 FT
  Santos/SP
0 - 1
Atletico/PR  
-1/4 0 - 0
COLB 08:00 FT
[7] Fortaleza (T)
3 - 0
Bogota FC [14]
+0 2 - 0
CRCA 08:00 FT
[12] Perez Zeledon 1
1 - 0
Alajuelense [6]
+1 0 - 0
MEXB 09:05 FT
[15] Correcaminos
0 - 2
Pumas Tabasco [4]
0 - 0
VNB 18:00 Hoãn
[3] ĐT Long An
-
Phù Đổng [4]
-
TDU21 21:00 Hoãn
[SN-7] Malmo U21
-
Helsingborg U21 [SN-4]
-
DUC4BA 22:30 Hoãn
[10] FC Pipinsried
-
Rosenheim [20]
-
 
« 14 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo