x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 15:30 FT
[B-2] Nantong Zhiyun
1 - 2
Wuhan Three T. [C-1]
+1 0 - 0
HQB 17:30 FT
[3] Daejeon Hana Citizen
2 - 1
Jeonnam Dragons [4]
-1/4 1 - 1
- 17:30 FT
[1] Gimcheon Sangmu
2 - 0
Chungnam Asan [5]
-1 0 - 0
TQB 18:35 FT
[A-5] Zibo Cuju (T)
0 - 1
Guizhou FC [C-3]
+1 0 - 0
- 18:35 FT
[C-6] Beijing BIT (T)
0 - 1
Sichuan Jiuniu [A-4]
+3/4 0 - 1
ARMA 19:30 FT
[3] Sevan FC
2 - 0
BKMA Yerevan [10]
-1 3/4 1 - 0
WCFS 22:00 FT
[D-4] Panama Futsal (T)
1 - 5
Séc Futsal [D-2]
0 - 4
- 22:00 FT
[C-2] Ma Rốc Futsal (T)
6 - 0
Solomon Islands Futsal [C-4]
3 - 0
RMNA 22:00 FT
[5] Farul Constanta
5 - 0
Aca. Clinceni [16]
-3/4 2 - 0
CYPA 22:00 FT
[12] Apoel FC
0 - 1
Olympiakos Nic. [7]
-1 1/4 0 - 1
BULA 22:15 FT
[6] Beroe
1 - 0
Tsarsko Selo [12]
-3/4 0 - 0
NGA 22:30 FT
[5] Rubin Kazan
4 - 0
Ural S.r. [16]
-3/4 2 - 0
ARMA 22:59 FT
[5] Urartu
0 - 2
Pyunik [4]
-1/4 0 - 1
POLA 22:59 FT
[17] Gornik Leczna
3 - 2
Wisla Plock [8]
+1/4 0 - 1
POLB 22:59 FT
[18] Stomil Olsztyn
4 - 2
Resovia [12]
+1/4 0 - 1
ISRB 22:59 FT
[10] Hapoel Acre
1 - 2
Hapoel Afula [8]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[15] Hapoel R. Gan
1 - 2
Hapoel Kfar Saba [4] 1
+1/4 1 - 2
- 22:59 FT
[16] Beitar TA Ramla
1 - 3
Bnei Yehuda [11]
+1/2 1 - 3
URUA 23:15 FT
[4] Liverpool P. (URU)
1 - 0
Dep. Maldonado [14]
-3/4 0 - 0
NGA 23:30 FT
[14] Rostov
1 - 1
Krasnodar [6]
+1/2 1 - 0
GREA 23:30 FT
[11] Aris Salonica
0 - 0
OFI Creta [9]
-1 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[8] Veres Rivne
1 - 0
FC Lviv [16]
+0 0 - 0
PH3 23:45 FT
[8] Le Mans
0 - 2
Sedan [4]
-1/4 0 - 0
WCFS 00:00 FT
[D-3] Việt Nam Futsal (T)
1 - 9
Brazil Futsal [D-1]
1 - 5
- 00:00 FT
[C-3] Thái Lan Futsal (T)
1 - 4
B.D.Nha Futsal [C-1]
+2 1 - 1
ACL 00:00 FT
[C-1] Esteghlal Tehran (T)
0 - 2
Al Hilal [A-2]
+3/4 0 - 1
DUC3 00:00 FT
[10] Turkgucu-Ataspor
1 - 0
Duisburg [12]
-1/2 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[3] AEL Limassol
4 - 0
Pafos FC [6]
-1/4 2 - 0
TNKA 00:00 FT
[8] Alanyaspor
1 - 0
Giresunspor [19]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[13] Gaziantep B.B
2 - 0
Antalyaspor [16]
-1/4 0 - 0
TNKB 00:00 FT
[14] Balikesirspor
0 - 1
Tuzlaspor [5]
+1 0 - 1
TDA 00:00 FT
[3] Elfsborg
4 - 2
Hacken [10]
-1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[15] Orebro 1
0 - 3
Varbergs BoIS [8]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[14] Mjallby AIF
0 - 0
AIK Solna [1]
+1/4 0 - 0
TDB 00:00 FT
[14] Vasalunds
1 - 2
GIF Sundsvall [4]
+1/4 0 - 1
TD3 00:00 FT
  Ljungskile SK
2 - 2
Trollhattan  
+0 1 - 0
DENA 00:00 FT
[7] Odense BK
2 - 1
Sonderjyske [11]
-3/4 2 - 1
ARGA 00:15 FT
[A-9] Aldosivi
1 - 4
Godoy Cruz [A-5]
+0 0 - 0
- 00:15 FT
[B-12] Sarmiento Junin
0 - 0
CA Huracan [B-11]
+0 0 - 0
BULA 00:30 FT
[1] Botev Plovdiv 1
2 - 1
Arda Kardzhali [9]
-1/2 2 - 0
ISRA 00:30 FT
[12] Hapoel Jerusalem
0 - 3
Beitar Jerusalem [5]
+0 0 - 1
ANHU23 01:00 FT
[2-5] Middlesbrough U23
2 - 0
Stoke City U23 [2-6]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[1-9] Leicester City U23 1
1 - 6
Crystal Palace U23 [1-7]
+0 0 - 4
- 01:00 FT
[2-7] West Brom U23
2 - 0
Newcastle U23 [2-9]
-1/4 2 - 0
TBNA 01:00 FT
[19] Getafe 2
0 - 1
Elche [12] 3
-3/4 0 - 0
BDNA 01:00 FT
[11] Maritimo 1
2 - 2
Arouca [13]
-1/4 2 - 1
HLB 01:00 FT
[13] Ajax U21
6 - 3
NAC Breda [17]
+1/4 4 - 1
- 01:00 FT
[5] Volendam 1
2 - 2
Roda JC [8]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[1] AZ Alkmaar U21
2 - 1
De Graafschap [6]
+3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[2] Utrecht U21
2 - 1
PSV Eindhoven U21 [16]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[11] Eindhoven
3 - 2
Helmond Sport [19]
-1/2 1 - 1
BIA 01:00 FT
[18] Beerschot-Wilrijk
0 - 1
Sint Truiden [11]
+0 0 - 1
HUNA 01:00 FT
[11] Ujpest 1
2 - 2
Zalaegerzseg [10]
-1/2 1 - 0
RMNA 01:00 FT
[9] Universitatea Craiova
1 - 1
Sepsi OSK [12]
-1/4 1 - 1
PERA 01:15 FT
[4] Sport Boys (T)
2 - 2
Cesar Vallejo [11]
+1/4 1 - 1
BDNB 01:30 FT
[12] Academico Viseu (T)
2 - 2
SC Farense [17]
+3/4 0 - 1
POLA 01:30 FT
[9] Radomiak Radom
1 - 1
Pogon Szczecin [3]
+1/4 0 - 1
ARGB 01:30 FT
[B-11] All Boys
3 - 0
San Telmo [B-13]
-1/4 3 - 0
URUA 01:30 FT
[15] CA Progreso
1 - 1
Villa Espanola [16]
-1/2 1 - 1
ITA 01:45 FT
[9] Bologna 1
1 - 0
Verona [14] 3
-1/4 0 - 0
PHB 01:45 FT
[10] Le Havre 1
1 - 1
Toulouse [1]
+1/4 0 - 1
ANHA 02:00 FT
[6] Everton 1
3 - 1
Burnley [19] 1
-3/4 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[18] Lugo
3 - 2
Huesca [11]
+1/4 1 - 2
ITA3 02:00 FT
[A-16] Triestina
2 - 2
Piacenza [A-12]
-1/2 1 - 1
IREA 02:00 FT
[7] Finn Harps
1 - 2
Bohemians [5]
+1/2 0 - 2
BLVA 02:00 FT
[8] CD Guabira
4 - 0
Aurora [10]
-1 1 - 0
ICEA 02:15 FT
[7] Stjarnan 1
0 - 4
Hafnarfjordur [6]
+1/4 0 - 2
ARGA 02:30 FT
[B-3] Independiente
0 - 1
Lanus [B-2]
-1/2 0 - 0
CHIA 02:30 FT
[10] Nublense 1
2 - 2
Huachipato [13]
-1/2 0 - 2
TBNA 03:00 FT
[17] Granada
1 - 2
Real Betis [11]
+1/4 0 - 1
COLB 03:00 FT
[13] Boca Juniors Cali
1 - 5
Leones FC [4]
+1/4 0 - 4
BDNA 03:15 FT
[16] Tondela
1 - 2
Estoril [4]
+1/4 0 - 2
PERA 03:30 FT
[18] Uni.San Martin
0 - 2
Universitario [10]
+1/2 0 - 0
ARGA 04:45 FT
[A-8] San Lorenzo
1 - 1
Racing Club [A-4]
+1/4 0 - 0
CHIA 05:00 FT
[6] U. Espanola
2 - 3
Univ. de Chile [5]
+0 1 - 2
BRAA 06:00 FT
[19] SC Recife/PE
0 - 1
Internacional/RS [7]
+1/4 0 - 1
COLA 06:00 FT
  Dep.Quindio
1 - 2
Deportivo Pasto [12]
-1/2 0 - 1
BLVA 06:30 FT
[7] CA Palmaflor
0 - 0
Nacional Potosi [12]
-3/4 0 - 0
ARGA 07:00 FT
[B-10] Gimnasia LP
0 - 0
Velez Sarsfield [B-5]
+1/2 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[6] Catolica Quito
1 - 3
Independiente JT [1]
+0 1 - 3
ARGB 07:10 FT
[A-4] Quilmes 1
2 - 1
Tigre [A-2]
+1/4 1 - 0
COLA 08:00 FT
  Atletico Huila
1 - 2
Deportes Tolima [5]
+0 1 - 1
MEXA 09:00 FT
[15] Pachuca
1 - 2
Toluca [2]
-1/2 1 - 1
TDU21 23:00 Hoãn
[SN-2] Osters U21
-
Trelleborgs U21 [SN-9]
-
 
« 13 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo