x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[5] Verspah Oita
1 - 0
Reinmeer Aomori [6]
0 - 0
- 12:30 FT
[4] TIAMO Hirakata
1 - 4
Veertien Mie [10]
0 - 2
NHAT3 13:00 FT
[1] Fukushima Utd
2 - 1
Azul Claro Numazu [12]
-1/2 1 - 0
- 13:00 FT
[4] Tegevajaro Miyazaki
1 - 1
Yokohama SCC [11]
-3/4 1 - 0
- 13:00 FT
[14] Kamatamare San.
0 - 1
Vanraure Hachinohe [9]
+0 0 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[13] Nara Club
2 - 2
Honda Lock [15]
0 - 1
- 13:00 FT
[14] MIO Biwako
0 - 2
Iwaki FC [1]
0 - 1
- 13:00 FT
[11] Kochi United SC
1 - 1
Maruyasu Okazaki [12]
0 - 1
- 13:00 FT
[3] Sony Sendai
1 - 2
FC Kariya [17]
0 - 0
AUSQSL 13:15 FT
  Sunshine Coast
0 - 2
Queensland Lion  
0 - 0
NHAT3 13:30 FT
[13] FC Imabari 1
4 - 3
Fujieda MYFC [10]
+0 1 - 1
AUSBPL 14:00 FT
[4] St George Willawong
1 - 2
Toowong FC [5]
-1 0 - 1
HQA 14:30 FT
[11] Seongnam Ilhwa Ch.
1 - 1
FC Seoul [10]
+0 0 - 0
TQB 14:30 FT
[B-1] Chengdu Better City (T) 1
3 - 1
Shaanxi Changan [A-3]
-3/4 2 - 1
AUSQSL 15:00 FT
  Olympic FC QLD
0 - 2
Brisbane Roar U21  
-1/2 0 - 0
HQ3 15:00 FT
[4] Mokpo City
3 - 2
Ulsan Citizen [6]
-1/4 0 - 1
CZEB 15:15 FT
[14] Vik.Zizkov
1 - 4
MFK Vyskov [13]
-1 0 - 1
- 15:30 FT
[2] Sparta Praha B
1 - 0
Usti & Labem [10]
-3/4 1 - 0
AUTB 15:30 FT
[2] Liefering 1
6 - 2
Rapid Wien II [14]
-1 1/4 4 - 1
AUSBPL 15:30 FT
[1] Albany Creek
4 - 0
The Gap [12]
-3 1/2 2 - 0
NHATB 16:00 FT
[16] Thespa Kusatsu
0 - 3
Ventforet Kofu [4]
+1/2 0 - 1
NHATA 16:30 FT
[14] Gamba Osaka
2 - 3
Vegalta Sendai [18]
-1/2 1 - 2
HQB 16:30 FT
[7] Ansan Greeners
1 - 1
Busan I'Park [8]
+1/2 0 - 0
SINA 16:30 FT
[8] Young Lions 1
1 - 3
Lion City Sailors [2]
1 - 0
- 16:30 FT
[6] Balestier Kh.
1 - 0
Tanjong Pagar [5]
1 - 0
BDNB 17:00 FT
[16] Vilafranquense
1 - 1
Chaves [7]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[6] Penafiel
1 - 0
Nacional Madeira [13]
-1/4 1 - 0
ESTA 17:00 FT
[10] Vaprus Parnu
0 - 6
Flora Tallinn [2]
+3 0 - 1
NHATA 17:00 FT
[8] FC Tokyo
0 - 1
Kashiwa Reysol [13]
-1/2 0 - 1
NHATB 17:00 FT
[22] Ehime FC
3 - 3
Omiya Ardija [20]
+1/2 2 - 1
HQA 17:00 FT
[4] Suwon FC (T)
1 - 0
Gangwon [12]
-1/4 1 - 0
HLA 17:15 FT
[7] NEC Nijmegen
0 - 0
Willem II [2] 1
+0 0 - 0
ITA 17:30 FT
[11] Sampdoria 4
2 - 2
Inter Milan [1] 4
+3/4 1 - 2
POLA 17:30 FT
[10] Piast Gliwice
0 - 1
Zaglebie Lubin [5]
-1/2 0 - 0
THAA 17:30 FT
[13] Muang Thong Utd
3 - 3
Chonburi [3]
-1/4 0 - 1
POLB 17:40 FT
[9] Arka Gdynia 1
0 - 1
GKS Tychy [6]
-3/4 0 - 1
DENB 17:45 FT
[1] Helsingor
2 - 2
Hvidovre IF [2]
-3/4 1 - 1
DUC3 18:00 FT
[8] Hallescher 1
1 - 1
Munchen 1860 [13]
+0 1 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[1] Berliner FC Dynamo
2 - 0
C. Leipzig [8]
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[14] Union Furstenwalde
2 - 1
Meuselwitz [18]
+1/2 2 - 0
- 18:00 FT
[2] Berlin AK 07
4 - 2
Ger.Halberstadt [7]
-1 1/4 1 - 2
PHA 18:00 FT
[8] Montpellier 1
2 - 0
Saint Etienne [19] 4
+0 1 - 0
SCOA 18:00 FT
[3] Hearts
0 - 0
Hibernian [2]
-1/4 0 - 0
NGA 18:00 FT
[13] Arsenal-Tula
2 - 2
CSKA Moscow [7]
+3/4 1 - 1
KAZA 18:00 FT
[10] Shakhter Kar.
3 - 1
Zhetysu Taldykorgan [14]
3 - 1
LATA 18:00 FT
[7] METTA/LU Riga
0 - 3
FK Liepaja [4]
0 - 1
FIN3 18:00 FT
  KuFu-98
2 - 0
PeKa  
-1 1/2 1 - 0
TDB 18:00 FT
[8] Osters
2 - 0
Varnamo [1]
+0 1 - 0
TD3 18:00 FT
  Umea
2 - 3
Orebro Syrianska  
2 - 1
UKRA 18:00 FT
[13] FC Mynai
2 - 2
Chernomorets [14]
-1/4 1 - 0
THAA 18:00 FT
[8] Bangkok Utd
1 - 1
Port FC [4]
-1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[10] Nong Bua Pitchaya
0 - 1
Samut Prakan City [2]
-1/4 0 - 1
DUB 18:30 FT
[2] Jahn Regensburg
2 - 2
Nurnberg [4]
+0 1 - 1
- 18:30 FT
[7] Heidenheim
2 - 1
Dynamo Dresden [10]
-1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[18] Erzgebirge Aue
0 - 1
Fort.Dusseldorf [13]
+1/2 0 - 1
- 18:30 FT
[1] Paderborn 07
0 - 1
Schalke 04 [11]
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[14] Hansa Rostock
2 - 1
Darmstadt [9]
+1/4 1 - 0
BIA 18:30 FT
[5] Anderlecht
7 - 2
KV Mechelen [12]
-1 1 - 1
TQB 18:35 FT
[B-5] Beijing Sport Univ (T)
2 - 2
Xinjiang Tianshan [A-6]
-3/4 0 - 1
- 18:35 FT
[C-4] Suzhou Dongwu (T)
0 - 1
Zhejiang Greentown [A-2]
+1 1/4 0 - 1
- 18:35 FT
[B-3] Kunshan FC (T)
0 - 1
Heil. Lava Spring [C-2]
-1/4 0 - 0
ALBA 18:45 FT
[10] Kastrioti Kruje
0 - 2
Dinamo Tirana [4]
0 - 2
- 18:45 FT
[9] Egnatia Rrogozhine
1 - 3
Kukesi [1]
0 - 2
TBNA 19:00 FT
[17] Espanyol 1
1 - 2
Atletico Madrid [1] 4
+1/2 1 - 0
TBNB 19:00 FT
[7] Real Oviedo
2 - 0
Cartagena [8]
-1/2 1 - 0
ITB 19:00 FT
[12] Cosenza
2 - 1
Vicenza [19]
+0 1 - 0
DUC3 19:00 FT
[9] Ein.Braunschweig
2 - 2
Osnabruck [3]
-1/4 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[A-8] Ein. Norderstedt
1 - 2
Lubeck [A-7]
+1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[A-1] Holstein Kiel II
3 - 1
Hamburger II [A-10]
+1/4 1 - 0
DUC4N 19:00 FT
[6] Sonnenhof
3 - 1
Pirmasens [9]
1 - 1
ARMA 19:00 FT
[6] Van Yerevan
1 - 2
Ararat-Armenia [2]
+1 1/2 1 - 0
ESTA 19:00 FT
[3] Paide Linname. 1
0 - 3
Levadia T. [1]
0 - 2
KAZA 19:00 FT
[11] Aktobe
0 - 0
FK Taraz [9]
-1/2 0 - 0
CZEA 19:00 FT
[12] C. Budejovice
0 - 1
Hradec Kralove [7]
-1/4 0 - 0
TD3 19:00 FT
  Lindome GIF
2 - 1
Atvidabergs  
+1/4 1 - 1
DENA 19:00 FT
[8] Viborg
2 - 3
Aalborg BK [3]
-1/4 1 - 1
DENB 19:00 FT
[8] Jammerbugt
4 - 3
HB Koge [9]
+1/4 2 - 2
TSA 19:15 FT
[3] Servette
5 - 1
St. Gallen [8]
-1/2 4 - 1
TSB 19:15 FT
[3] Vaduz
4 - 1
SC Kriens [10]
-1 1 - 0
ITA3 19:30 FT
[C-3] Paganese 1
1 - 0
Catania [C-16]
+1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[B-21] US Fermana
0 - 1
Montevarchi [B-9]
-1/2 0 - 0
HLA 19:30 FT
[13] Groningen 1
1 - 1
Heerenveen [4]
-1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[14] Sparta Rotterdam
3 - 1
Fortuna Sittard [16]
-1/2 2 - 0
GEOA 19:30 FT
[9] Shukura
0 - 0
Samgurali Tskh. [6]
0 - 0
AUTA 19:30 FT
[10] Lask
0 - 2
Austria Wien [9]
-3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[6] SCR Altach
1 - 1
SV Ried [3]
-1/4 1 - 1
BLRA 19:45 FT
[15] FK Smorgon
1 - 3
Bate Borisov [1]
+1 1/2 1 - 3
WCFS 20:00 FT
[B-1] Nga Futsal (T)
9 - 0
Ai Cập Futsal [B-4]
3 - 0
ITA 20:00 FT
[14] Spezia 1
0 - 1
Udinese [9] 2
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[19] Cagliari 2
2 - 3
Genoa [13] 3
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Torino
4 - 0
Salernitana [20] 2
-3/4 1 - 0
DUC4B 20:00 FT
[A-4] Drochtersen/Assel
0 - 4
St. Pauli II [A-5]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[B-7] Hansa Luneburg
2 - 2
Atlas Delmenhorst [B-4]
+0 2 - 0
PHA 20:00 FT
[17] Bordeaux 3
2 - 3
Lens [3] 2
+1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[18] Stade Brestois 1 3
1 - 1
Angers [5] 2
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[20] Metz 2
0 - 2
Troyes [13] 1
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Rennes 1
0 - 2
Stade Reims [11] 2
-3/4 0 - 1
BDNB 20:00 FT
[10] Leixoes
1 - 1
Varzim [14]
-1/2 0 - 1
POLA 20:00 FT
[7] Wisla Krakow 1
2 - 2
Lechia GD [4]
-1/2 0 - 2
POLB 20:00 FT
[17] Zaglebie Sosno
1 - 2
Puszcza Nie. [14]
-1/2 1 - 1
KAZA 20:00 FT
[5] Ordabasy
2 - 1
Kairat Almaty [3]
+1 2 - 0
LATA 20:00 FT
[3] Valmiera / BSS
1 - 1
Rigas Futbola Skola [1]
+1/2 0 - 1
NORB 20:00 FT
[4] Fredrikstad
2 - 1
Sogndal [5]
-1/4 1 - 1
FIN3 20:00 FT
  GBK Kokkola
2 - 4
Narpes Kraft  
-1/4 2 - 1
- 20:00 FT
  Honka 2
1 - 1
Espoo  
-1 1/4 1 - 0
SLOA 20:00 FT
[2] NK Bravo
0 - 2
Tabor Sezana [3]
-1/4 0 - 1
TDA 20:00 FT
[7] Kalmar
4 - 1
Degerfors IF [13]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[2] Djurgardens
4 - 1
Hammarby [6]
-1/4 3 - 1
TD3 20:00 FT
  Sollentuna FK
1 - 0
Pitea IF  
-3/4 0 - 0
DENB 20:00 FT
[5] AC Horsens
1 - 3
Fredericia [4]
-1/4 1 - 2
MASL 20:00 FT
[4] Kedah FA
4 - 1
Melaka FA [7]
-1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[11] Perak FA
2 - 1
Sabah FA [9]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Selangor FA 1
1 - 2
Petaling Jaya City [8]
-1 1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[12] UiTM FC
1 - 0
Pahang [10]
1 - 0
- 20:00 FT
[1] Darul Takzim
2 - 1
Kuala Lumpur FA [6]
-2 1 - 1
- 20:00 FT
[2] Penang FA 1
2 - 2
Terengganu [3]
-1/4 2 - 1
NPA 20:00 FT
[5] Royal AM
1 - 0
Chippa Utd [10]
+0 0 - 0
URUA 20:20 FT
[7] CA Fenix
3 - 1
CA Rentistas [12]
-1/4 1 - 1
ANHB 20:30 FT
[24] Nottingham Forest
1 - 2
Cardiff City [10]
+0 1 - 0
DUA 20:30 FT
[15] Ein.Frankfurt 1
1 - 1
Stuttgart [14] 1 4
-1/2 0 - 0
NGA 20:30 FT
[4] FK Sochi
3 - 1
Ufa [12]
-3/4 2 - 0
TBNB 21:00 FT
[15] Valladolid
0 - 2
Tenerife [4]
-1/2 0 - 2
AZEA 21:00 FT
[5] Səbail FK
1 - 0
Sumqayit [4]
+1/2 0 - 0
MKDA 21:00 FT
[3] Rabotnicki
2 - 0
Bregalnica Stip [7]
1 - 0
- 21:00 FT
[4] Academy Pandev
4 - 1
Makedonija [8]
2 - 1
- 21:00 FT
[5] FC Struga
1 - 0
FK Skopje [10]
0 - 0
- 21:00 FT
[9] Borec Veles
2 - 1
Pelister [11]
1 - 1
- 21:00 FT
[12] Tikves Kavadarci
0 - 2
Renova [2]
0 - 1
BIA 21:00 FT
[16] Gent
2 - 3
Charleroi [6]
-1 1 - 2
BIB 21:00 FT
[4] Lierse
4 - 1
RWD Molenbeek [6]
+0 3 - 0
ICEW 21:00 FT
[2] Breidablik Nữ
6 - 1
Trottur Rey. Nữ [3]
2 - 0
- 21:00 FT
[6] Thor Akureyri Nữ
0 - 0
Keflavik IF Nữ [8]
0 - 0
- 21:00 FT
[9] UMF Tindastoll Nữ
1 - 2
Stjarnan Nữ [4]
1 - 1
KAZA 21:00 FT
[2] Tobol Kostanay 1
2 - 1
Caspiy Aktau [7]
-1 1/4 1 - 1
LITA 21:00 FT
[8] Dainava Alytus
3 - 1
Banga [9]
-1/4 1 - 1
LUXA 21:00 FT
[12] Etzella Ettelbruc 1
3 - 0
Rodange 91 [15]
2 - 0
- 21:00 FT
[2] Mondorf-les.
3 - 2
RM Hamm Benfica [16]
2 - 0
- 21:00 FT
[10] Hostert
0 - 3
Jeunesse Esch [11]
0 - 2
- 21:00 FT
[13] Victoria Rosport
1 - 2
UNA Strassen [6]
1 - 1
- 21:00 FT
  **RFCU Luxemburg
3 - 4
Dudelange [3]
1 - 2
- 21:00 FT
[7] UT Petange
0 - 1
Wiltz [9]
0 - 0
- 21:00 FT
[5] Differdange
0 - 0
Swift Hesperange [4]
0 - 0
MDVA 21:00 FT
[5] Sfintul Gheorghe
0 - 1
Dinamo-Auto [7]
0 - 1
FIN3 21:00 FT
  Grankulla IFK
4 - 4
KaaPo Kaarina  
+0 1 - 3
CZEA 21:00 FT
[9] Jablonec
1 - 0
MFk Karvina [15]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Mlada Boleslav
3 - 3
Sigma Olomouc [6]
-3/4 1 - 2
TNKA 21:00 FT
[20] Rizespor
0 - 2
Hatayspor [6]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Fenerbahce
1 - 1
Sivasspor [11]
-1 1 - 1
TNKB 21:00 FT
[8] Boluspor
2 - 0
Kocaelispor [10]
+1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[2] Ankaragucu
2 - 0
Genclerbirligi [17]
-1/2 2 - 0
UKRA 21:00 FT
[10] Kolos Kovalivka
1 - 3
FC Mariupol [15]
-3/4 0 - 2
DENA 21:00 FT
[4] Randers
0 - 2
Kobenhavn [2]
+1/2 0 - 1
BRAA 21:00 FT
[17] Gremio/RS
2 - 0
Ceara/CE [12]
-1/4 2 - 0
TBNA 21:15 FT
[9] Osasuna 4
1 - 4
Valencia [3] 2
-1/4 1 - 1
ITB 21:15 FT
[5] Cremonese 1
2 - 0
Cittadella [8]
-1/2 1 - 0
BDNA 21:30 FT
[18] Moreirense
2 - 2
Famalicao [15]
+0 1 - 1
BDNB 21:30 FT
[9] Porto B (T)
3 - 1
CD Mafra [5]
+0 2 - 1
- 21:30 FT
[11] Trofense
0 - 0
Casa Pia AC [4]
+1/4 0 - 0
BIHA 21:30 FT
[9] Rudar Prijedor
3 - 0
NK Posusje [11]
1 - 0
TSA 21:30 FT
[9] Lausanne Sports
1 - 1
Sion [5]
-1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[6] Lugano
1 - 1
Basel [2]
+1/4 0 - 1
HLA 21:45 FT
[12] RKC Waalwijk
1 - 2
Vitesse Arnhem [11]
+1/4 1 - 1
BLRA 21:45 FT
[14] Slavia Mozyr
1 - 1
Rukh Brest [5]
+1 0 - 1
SRBA 21:55 FT
[12] Radnicki Nis
1 - 0
FK Vozdovac [8]
-1/2 1 - 0
- 21:55 FT
[10] FK Kolubara
3 - 0
FK Novi Pazar [14]
-1/4 1 - 0
WCFS 22:00 FT
[B-2] Uzbekistan Futsal (T)
4 - 5
Guatemala Futsal [B-3]
1 - 3
- 22:00 FT
[A-1] Kazakhstan Futsal (T)
6 - 1
Costa Rica Futsal [A-3] 1
4 - 1
PHA 22:00 FT
[10] Nantes 2
0 - 2
Nice [4] 3
+0 0 - 0
CROA 22:00 FT
[8] Istra 1961
1 - 3
Hajduk Split [4]
+3/4 0 - 0
GEOA 22:00 FT
[8] FC Telavi
1 - 0
Dinamo Tbilisi [2]
0 - 0
MLTA 22:00 FT
[3] Sirens
1 - 3
Hibernians Paola [1]
0 - 2
FIN3 22:00 FT
  OLS Oulu
0 - 2
SJK Akatemia  
+1 0 - 2
SVKA 22:00 FT
[6] Dunajska Stred
1 - 1
Slo. Bratislava [1]
+1/2 0 - 0
SLOA 22:00 FT
[10] NK Radomlje
1 - 4
Koper [1]
+1/2 0 - 1
CZEB 22:00 FT
[5] Varnsdorf
3 - 1
Sellier&Bellot Vlasim [6]
2 - 0
- 22:00 FT
[7] Taborsko
3 - 0
Fotbal Trinec [16]
-1/2 2 - 0
AUTA 22:00 FT
[2] Sturm Graz
2 - 1
Austria Klagenfurt [11]
-1 1/2 1 - 1
JORA 22:00 FT
[5] Sheikh Hussein
1 - 4
Ramtha [2]
0 - 3
CHIB 22:00 FT
[3] Dep. Copiapo
5 - 0
Rangers Talca [8]
+0 2 - 0
NPA 22:00 FT
[1] Mamelodi Sun.
2 - 0
Kaizer Chiefs [12]
-1/2 1 - 0
QATA 22:05 FT
[10] Al Wakra
0 - 1
Al Arabi (QAT) [4]
+1/4 0 - 0
GREA 22:15 FT
[1] Volos NFC
2 - 1
Lamia FC [13]
-1/4 2 - 0
RMNA 22:15 FT
[14] Gaz Metan Medias
1 - 2
Voluntari [7]
+0 0 - 0
TD3 22:15 FT
  Lulea 1
1 - 4
Dalkurd FF  
+1 1/4 0 - 1
ANHA 22:30 FT
[17] Leeds Utd 1 2
0 - 3
Liverpool [2] 1
+3/4 0 - 1
ITA3 22:30 FT
[B-11] Virtus Entella
2 - 0
Luchese [B-12]
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[A-7] AC Renate
3 - 1
Virtus Verona [A-19] 1
-1/4 2 - 1
- 22:30 FT
[A-2] Pro Vercelli
1 - 0
US Seregno [A-20]
-1 1 - 0
- 22:30 FT
[A-5] Alto Adige
2 - 0
AC Trento [A-6]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-4] Catanzaro
1 - 1
Potenza SC [C-15]
-1 1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[B-14] Pontedera
2 - 0
Pistoiese [B-20]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[C-18] Vibonese 1
1 - 3
Juve Stabia [C-5]
+0 0 - 1
- 22:30 FT
[B-10] US Olbia
3 - 2
Viterbese Calcio [B-19] 1
+1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[B-4] Reggiana
0 - 0
Gubbio [B-5]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[B-6] Cesena
0 - 0
Imolese Calcio [B-13] 1
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[B-8] Modena
0 - 0
Teramo [B-18]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[B-2] Pescara
2 - 2
Pesaro [B-15] 1
1 - 1
- 22:30 FT
[B-3] Siena
3 - 0
Carrarese [B-16]
-1/4 1 - 0
DUA 22:30 FT
[17] Bochum
1 - 3
Hertha Berlin [9] 3
+0 0 - 2
POLA 22:30 FT
[6] Rakow Czestochowa
2 - 2
Lech Poznan [1]
+0 1 - 0
HUNA 22:30 FT
[9] Puskas Akademia
0 - 1
Kisvarda FC [1]
-1/4 0 - 1
TDA 22:30 FT
[11] Goteborg
2 - 0
Halmstads [12]
-1/4 1 - 0
KSAA 22:30 FT
[9] Al Ettifaq
2 - 2
Al Raed [3]
-3/4 1 - 1
BHRA 22:30 FT
[4] AL Riffa
1 - 0
Al Hadd [9]
-1 0 - 0
QATA 22:30 FT
[11] Al Khor
1 - 4
Al Duhail SC [1]
+1 3/4 1 - 1
CHIB 22:30 FT
[9] CD Magallanes
0 - 0
Coquimbo Unido [1]
+0 0 - 0
URUA 22:30 FT
[13] Boston River
1 - 3
Wanderers [11]
-1/4 0 - 2
KSAA 22:40 FT
[13] Al Baten
0 - 2
Al Fateh [4]
+1/4 0 - 2
BULA 22:45 FT
[13] CSKA 1948 Sofia
5 - 1
Botev Vratsa [7]
-1 3 - 1
KSAA 22:50 FT
[15] Al Taawon (KSA)
1 - 1
Al Ahli (KSA) [10]
+0 1 - 0
ITA 22:59 FT
[3] AC Milan
2 - 0
Lazio [8]
-1/4 1 - 0
NGA 22:59 FT
[3] Din. Moscow
1 - 2
Nizhny Nov [8]
-1 1/2 1 - 0
POLB 22:59 FT
[13] Gornik Polkowice
1 - 1
Odra Opole [8]
-1/4 0 - 1
GEOA 22:59 FT
[4] Dila Gori
1 - 2
Torpedo Kut. [7]
0 - 1
GREA 22:59 FT
[7] PAOK
0 - 1
Pas Giannina [2]
-1 3/4 0 - 0
ISRA 22:59 FT
[14] Ashdod
1 - 3
Hapoel Haifa [3]
+0 0 - 1
LITA 22:59 FT
[3] Kauno Zalgiris 1
0 - 2
Zalgiris [2]
+3/4 0 - 1
MDVA 22:59 FT
[4] Sheriff Tiraspol
2 - 0
Petrocub [1]
0 - 0
NORA 22:59 FT
[10] Sandefjord
3 - 0
Valerenga [8]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[2] Molde
4 - 0
Mjondalen [14]
-1 3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[9] Stromsgodset
1 - 2
Kristiansund [3]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[1] Bodo Glimt
1 - 1
Odd Grenland [11]
-1 3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[7] Haugesund
2 - 1
Sarpsborg [12]
-1/2 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[5] Doxa Katokopia 1
2 - 0
Anorthosis [10] 1
+1 1 - 0
DENA 22:59 FT
[9] Aarhus AGF
1 - 0
Vejle [12]
-1 0 - 0
PERA 22:59 FT
[7] Carlos A. Mannucci (T)
1 - 3
UTC Cajamarca [5]
+0 0 - 2
TBNB 23:15 FT
[1] SD Ponferradina
1 - 0
Almeria [3]
+1/4 0 - 0
TBNA 23:30 FT
[13] Cadiz 1
0 - 2
Real Sociedad [5]
+3/4 0 - 0
AZEA 23:30 FT
[3] Neftchi Baku
1 - 2
Karabakh Agdam [2]
+1/4 0 - 2
BIA 23:30 FT
[13] RFC Seraing
0 - 1
Standard Liege [8]
+1/4 0 - 1
UKRA 23:30 FT
[5] Vorskla
2 - 2
Desna Chernigiv [4]
-1/4 2 - 2
BLRA 23:45 FT
[11] Energetik-BGU
0 - 1
Dinamo Minsk [2]
+1 1/2 0 - 0
WCFS 00:00 FT
[A-4] Lithuania Futsal
1 - 2
Venezuela Futsal [A-2]
+1 1/2 1 - 1
BDNA 00:00 FT
[7] Gil Vicente
2 - 2
Vizela [12]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[8] Boavista
1 - 1
Portimonense [6]
+0 0 - 1
GEOA 00:00 FT
[3] Saburtalo
1 - 1
Dinamo Batumi [1]
0 - 1
MLTA 00:00 FT
[5] Balzan
1 - 2
Birkirkara [2]
1 - 2
SRBA 00:00 FT
[16] Mladost Lucani
0 - 0
Cukaricki Belgrade [6]
+1/4 0 - 0
CZEA 00:00 FT
[2] Slavia Praha
2 - 1
Slovacko [5]
-1 1/4 1 - 0
CYPA 00:00 FT
[2] AEK Larnaka
2 - 1
Omonia Nicosia [9]
+1/4 0 - 0
TNKA 00:00 FT
[14] Goztepe
2 - 1
Istanbul BB [18]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[2] Trabzonspor
2 - 2
Galatasaray [9]
-1/4 1 - 2
TNKB 00:00 FT
[11] Altinordu SK
2 - 1
Bursaspor [16]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[9] Samsunspor
2 - 0
Keciorengucu [19]
-1 1 - 0
MEXB 00:00 FT
[3] Morelia
2 - 2
Sonora [14]
-3/4 1 - 1
CRCA 00:00 FT
[5] Municipal Grecia
1 - 2
Herediano [1]
-1/4 0 - 0
CROA 00:05 FT
[6] Lok. Zagreb
1 - 1
NK Osijek [2]
+1/4 0 - 0
ISRA 00:15 FT
[4] Hap. Beer Sheva
2 - 2
Hapoel Hadera [10]
-3/4 0 - 2
QATA 00:20 FT
[2] Al Sadd
2 - 0
Sailiya [7]
-2 1/4 2 - 0
DUA 00:30 FT
[16] M.gladbach
3 - 1
A.Bielefeld [13]
-1 1/4 1 - 1
GREA 00:30 FT
[3] AEK Athens
3 - 0
Ionikos [8] 1
1 - 0
- 00:30 FT
[4] Olympiakos
0 - 0
Atromitos [10]
-1 3/4 0 - 0
JORA 00:30 FT
[12] Buqaa Amman
0 - 3
Jazeera Amman [7]
0 - 1
- 00:30 FT
[4] Faisaly (JOR)
0 - 2
S.Al.Ordon [6]
-1 0 - 1
KSAA 00:35 FT
[11] Al Shabab (KSA) 1
2 - 0
Hazm [12]
-1 1 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2-8] Reading U23
0 - 2
Nottingham Forest U23 [2-10]
0 - 0
BULA 01:00 FT
[11] Lok. Plovdiv
2 - 2
Levski Sofia [10]
-1/4 0 - 1
BIB 01:00 FT
[3] Waasland-Beveren
0 - 2
Westerlo [1]
-1/4 0 - 2
NORA 01:00 FT
[4] Rosenborg
3 - 2
Tromso [13]
-1 2 - 1
RMNA 01:00 FT
[6] Steaua Bucuresti
6 - 0
Dinamo Bucuresti [15]
-1 1/2 4 - 0
BHRA 01:00 FT
[7] Al Ahli (BHR) 1
1 - 1
Budaiya (BHR) [10]
-1/4 1 - 0
CHIA 01:00 FT
[17] San. Wanderers
2 - 1
Cobresal [7]
+1/4 1 - 1
SLOA 01:15 FT
[9] Aluminij
3 - 0
Maribor [5]
+3/4 1 - 0
PERA 01:15 FT
[1] Alianza Lima (T)
3 - 2
Binacional [15]
-3/4 0 - 2
TBNB 01:30 FT
[12] Fuenlabrada
1 - 1
Zaragoza [19]
+0 1 - 0
ITB 01:30 FT
[18] Pordenone
0 - 4
Parma [11]
+1/4 0 - 2
ITA3 01:30 FT
[A-9] Feralpisalo 1
1 - 1
Mantova [A-13]
-1/4 1 - 1
- 01:30 FT
[A-11] Aurora Pro Patria
1 - 0
Juventus U23 [A-14]
+0 1 - 0
- 01:30 FT
[C-17] Fidelis Andria
0 - 1
Virtus Francavilla [C-6]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[B-1] SS Monopoli
2 - 1
Messina [C-8]
+0 1 - 1
- 01:30 FT
[C-19] Monterosi FC
2 - 3
Campobasso [C-9]
-1/4 1 - 3
- 01:30 FT
[C-12] AZ Picerno
0 - 1
Bari [C-1]
+3/4 0 - 0
- 01:30 FT
[A-8] Fiorenzuola
0 - 2
Albinoleffe [A-1]
+1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[C-14] Avellino 1
1 - 1
Latina [C-11]
-1 1 - 1
URUA 01:30 FT
[1] Plaza Colonia 1
1 - 2
CA Penarol [3]
+1/4 0 - 1
ITA 01:45 FT
[5] Roma
2 - 1
Sassuolo [12]
-1 1 - 0
PHA 01:45 FT
[9] Lyon
3 - 1
Strasbourg [12]
-1 1 - 0
TBNA 02:00 FT
[2] Real Madrid
5 - 2
Celta Vigo [16]
-1 1/4 1 - 2
BIHA 02:00 FT
[8] Siroki Brijeg
0 - 0
Zeljeznicar [6]
0 - 0
BIA 02:00 FT
[3] Genk
1 - 1
Union Saint-Gilloise [2]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[17] OH Leuven
2 - 1
Kortrijk [7]
+0 0 - 0
MLTA 02:00 FT
[8] Gudja United
2 - 2
Santa Lucia FC [9]
+0 1 - 1