x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSSL 12:00 FT
[9] Adelaide Utd U21
1 - 2
Adelaide Comets [1]
+3/4 0 - 2
NHATJFL 12:00 FT
[9] Matsue City
1 - 1
FC Osaka [8]
0 - 1
AUSSL 12:30 FT
[2] Adelaide City
0 - 0
SA Panthers [6]
-1 1/2 0 - 0
- 12:30 FT
[12] Ade. Blue Eagles
2 - 4
Croydon Kings [8]
+1/2 0 - 2
- 12:30 FT
[5] Sturt Lions
4 - 0
Cumberland Utd [10]
-3/4 2 - 0
HQ3 13:00 FT
[5] Gyeongju KHNP
1 - 0
Hwaseong FC [11]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[3] Busan Transp.
2 - 1
Yangju FC [14]
-1 1 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[3] Sorrento
1 - 1
Perth Glory U21 [4]
+0 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-2
- 14:00 FT
[1] Perth SC (T)
4 - 0
Floreat Athena [2]
-1/4 2 - 0
AUSQSL 14:00 FT
  Peninsula Power
2 - 3
Gold Coast Knights  
-1/4 0 - 1
NHAT3 14:00 FT
[6] FC Gifu
0 - 3
Gainare Tottori [15]
-3/4 0 - 0
HQB 14:00 FT
[2] Anyang
0 - 0
Gyeongnam [6]
-1/4 0 - 0
HQA 14:30 FT
[7] Incheon Utd
1 - 2
Jeju Utd [8]
+1/4 0 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[2] Bayside Utd
2 - 0
UQ FC [9]
1 - 0
- 15:00 FT
[7] Acacia Ridge
4 - 1
Western Spirit [10]
1 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Moreton Bay Utd
4 - 0
Capalaba  
-1 3/4 1 - 0
AUSSL 15:30 FT
[7] Adelaide Olympic
1 - 1
Metro Stars [4]
+1/4 1 - 1
TQB 15:30 FT
[B-6] Jiangxi Liansheng
0 - 4
Meizhou Hakka [A-1]
+1 3/4 0 - 3
MAPL 15:45 FT
[8] Kelantan
0 - 3
Johor Darul Takzim II [3]
+3/4 0 - 2
KAZA 16:00 FT
[4] FK Kyzylzhar
2 - 0
Kaisar Kyzylorda [13]
-3/4 0 - 0
CZEU19 16:00 FT
  Hradec Kralove U19
1 - 3
Pribram U19  
1 - 0
- 16:00 FT
  C. Budejovice U19 1
1 - 0
Brno U19  
0 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[3] The Lakes
1 - 1
Centenary Stormers [8]
-1 1/4 0 - 0
NHATA 16:00 FT
[20] Yokohama FC
0 - 2
Urawa Red [5]
+1/2 0 - 1
- 16:00 FT
[6] Kashima Antlers
0 - 3
Avispa Fukuoka [9]
-3/4 0 - 2
- 16:00 FT
[12] Cerezo Osaka
0 - 2
Consa. Sapporo [11]
-1/4 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[3] Alb. Niigata (JPN)
1 - 2
Montedio Yama. [8]
+0 1 - 1
- 16:00 FT
[10] JEF United Chiba
1 - 3
Jubilo Iwata [2]
+1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[9] Mito Hollyhock
0 - 3
Blaublitz Akita [12]
-3/4 0 - 2
- 16:00 FT
[11] Tokyo Verdy
2 - 0
Matsumoto Yama. [21]
-1/2 1 - 0
NHAT3 16:00 FT
[2] Kataller Toyama
3 - 0
Nagano Parceiro [8]
+0 3 - 0
NHATJFL 16:00 FT
[2] Honda FC
1 - 2
Suzuka Point Getters [7]
-3/4 1 - 1
AUSQSL 16:30 FT
  Redlands Utd
1 - 1
Magpies Crusaders  
-1 0 - 1
- 16:30 FT
  Eastern Suburbs
1 - 0
Brisbane Strikers  
0 - 0
NHATA 16:30 FT
[19] Oita Trinita
2 - 0
Shonan Bellmare [16]
+1/4 1 - 0
NHATB 16:30 FT
[1] Kyoto Sanga
2 - 1
Ryukyu [7]
-3/4 1 - 1
HQB 16:30 FT
[10] Bucheon 1995 1
0 - 3
Seoul E-Land [9]
+1/4 0 - 2
SINA 16:30 FT
[3] Hougang Utd
7 - 3
Tampines Rovers [4]
4 - 2
- 16:30 FT
[1] Alb. Niigata (SIN)
5 - 0
Geylang Intl [7]
1 - 0
BDNB 17:00 FT
[3] Benfica B
0 - 0
SC Covilha [8]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Feirense 1
1 - 0
Academica Coim [18]
+0 0 - 0
ESTA 17:00 FT
[7] Trans Narva
1 - 0
Tulevik Viljandi [6]
-1/4 0 - 0
CZEU19 17:00 FT
  Banik Ostrava U19
4 - 0
Meteor Praha U19  
3 - 0
NHATA 17:00 FT
[10] Sanf Hiroshima
1 - 3
Yokohama FM [2]
+1/2 1 - 2
- 17:00 FT
[7] Sagan Tosu
2 - 1
Shimizu S-Pulse [15]
-1/2 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[15] Renofa Yamaguchi
0 - 1
Machida Zelvia [5]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[17] Giravanz Kita.
1 - 0
Zweigen Kan. [19]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[13] Okayama
0 - 1
Tochigi SC [14]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[6] V-Varen Nagasaki
0 - 0
Sagamihara [18]
-3/4 0 - 0
NHAT3 17:00 FT
[7] Kagoshima
1 - 2
Grulla Morioka [5]
+0 0 - 1
HQA 17:00 FT
[5] Suwon Bluewings
2 - 2
Gwangju [9]
-1/4 1 - 0
POLA 17:30 FT
[16] Warta Poznan
0 - 0
Nieciecza [18]
-1/4 0 - 0
CZEU19 17:30 FT
  MFk Karvina U19 1
0 - 2
Slavia Praha U19  
0 - 2
POLB 17:40 FT
[5] Podbeskidzie
2 - 3
Korona Kielce [1]
-1/4 1 - 1
NGA 18:00 FT
[2] Lok. Moscow
2 - 0
Krylya Sovetov [10]
-1/2 0 - 0
NGB 18:00 FT
[5] Spartak Moscow B
1 - 0
Volgar Astrakhan [18]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[8] Veles Moscow 2
1 - 2
Neftekhimik Nizh [7]
-1/4 0 - 0
CZEU19 18:00 FT
  Slovacko U19
1 - 1
Mlada Boleslav U19  
0 - 1
- 18:00 FT
  Opava U19
0 - 1
Pardubice U19  
0 - 1
TDB 18:00 FT
[9] Orgryte
3 - 1
Akropolis IF [15]
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[2] Trelleborgs
3 - 1
Brage [13]
-3/4 1 - 0
TD3 18:00 FT
  Utsiktens BK 1
1 - 0
Qviding  
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
  Hudiksvalls FF 1
1 - 3
Brommapojkarna  
+2 1/4 1 - 0
- 18:00 FT
  Torns IF
1 - 2
Osterlen FF  
+0 1 - 1
- 18:00 FT
  IFK Malmo 1
0 - 3
Tvaakers IF  
+0 0 - 2
UKRA 18:00 FT
[9] Rukh Vynnyky
1 - 1
Zorya [6]
+1/2 1 - 0
THAA 18:00 FT
[5] Chiangrai Utd
3 - 2
Nakhon Ratch. [11]
-1 1 - 2
- 18:00 FT
[9] Suphanburi 1
2 - 2
Chiangmai [16]
-1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[12] Khonkaen Utd
2 - 1
Prachuap FC [14]
+0 1 - 0
ANHA 18:30 FT
[14] Crystal Palace 2
3 - 0
Tottenham [7] 1 3
+1/4 0 - 0
DUB 18:30 FT
[17] Ingolstadt
0 - 3
Wer.Bremen [8]
+1/2 0 - 2
- 18:30 FT
[12] Hannover 96
1 - 0
St. Pauli [3]
+0 1 - 0
- 18:30 FT
[5] Karlsruher
2 - 2
Holstein Kiel [15]
-1/4 1 - 0
SCOA 18:30 FT
[8] St. Johnstone
1 - 2
Rangers [1]
+1 1/4 0 - 0
CZEU19 18:30 FT
  Zlin U19
0 - 2
Sparta Praha U19  
0 - 0
TQB 18:35 FT
[B-4] Nanjing Fengfan (T)
2 - 1
Shenyang Urban [C-5]
-1/4 0 - 0
ALBA 18:45 FT
[3] KF Tirana
4 - 2
Skenderbeu [8] 1
1 - 1
- 18:45 FT
[7] KF Laci
3 - 5
Vllaznia Shkoder [2]
3 - 3
UZBA 18:45 FT
[13] Surkhon Termiz
0 - 1
Sogdiana Jizzakh [2]
+1/2 0 - 1
BLRA 18:50 FT
[9] Isloch
2 - 0
Neman Grodno [8]
+1/4 0 - 0
ANHU23 19:00 FT
[1-2] Arsenal U23
3 - 1
Man Utd U23 [1-8]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[1-4] Leeds Utd U23
2 - 2
West Ham U23 [1-6]
-3/4 1 - 0
ITB 19:00 FT
[16] Como
0 - 1
Ascoli [6]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Frosinone
0 - 0
Perugia [11]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[13] SPAL 1907
1 - 1
Monza [10]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[18] Alessandria
1 - 3
Brescia [2]
+1/4 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[4] B.Dortmund II
0 - 2
Magdeburg [1]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[19] Vik.Koln 1
0 - 0
Saarbrucken [6]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Wurzburger
0 - 0
Havelse [20]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[17] Zwickau
1 - 3
Verl [11]
-1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[2] Viktoria Berlin
3 - 1
Wehen [7]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[16] Kaiserslautern 2
0 - 0
Waldhof Man. [5]
+1/4 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[A-11] Heider SV
1 - 2
Altona 93 [A-9]
+0 0 - 2
- 19:00 FT
[A-2] Teutonia Ottensen
1 - 0
Weiche Flensburg [A-3]
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[B-2] Wer.Bremen II
3 - 0
Oberneuland [B-6]
-1 1/4 1 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[17] Schalding Hein.
0 - 1
SpVgg Bayreuth [2]
+1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[12] VfB Eichstatt
0 - 1
TSV 1896 Rain [19]
-1 1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Unterhaching
5 - 4
Rosenheim [20]
-1 1/2 2 - 2
DUC4DB 19:00 FT
[5] CZ Jena
3 - 0
SV Lichtenberg [15]
-2 1 - 0
DUC4N 19:00 FT
[1] SSV Ulm
1 - 0
Koblenz [15]
-1 1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Giessen
3 - 1
TSG Balingen [14]
+0 0 - 1
DUC4T 19:00 FT
  M.gladbach II
0 - 0
Uerdingen  
0 - 0
- 19:00 FT
  Wuppertaler
1 - 1
Fortuna Koln  
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Wegberg-Beeck
2 - 3
Lippstadt  
+0 1 - 1
- 19:00 FT
  SV Straelen 1
1 - 1
Fort.Dusseldorf II  
+0 0 - 0
ARMA 19:00 FT
[7] Noravank SC
1 - 1
FC Noah [8]
+1/4 1 - 0
KAZA 19:00 FT
[6] Akzhayik Oral
0 - 1
Astana [1]
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[8] Atyrau
2 - 2
Turan (KAZ) [12]
-1/2 1 - 1
LITA 19:00 FT
[7] Dziugas FC
2 - 3
Suduva [1]
+1 1 - 1
TD3 19:00 FT
  Vanersborgs FK
5 - 1
Lunds BK  
+1/4 3 - 1
THAA 19:00 FT
[1] Buriram Utd
3 - 1
Police Tero FC [15] 1
-1 1/2 1 - 1
AUTB 19:30 FT
[1] Aust Lustenau
3 - 1
SKU Amstetten [7]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[15] St.Polten
0 - 3
Dornbirn [13]
-1 1/2 0 - 1
HUNA 19:45 FT
[8] Budapest Honved
0 - 1
Ferencvaros [3]
+1/2 0 - 1
ITA 20:00 FT
[17] Empoli
1 - 2
Venezia [16]
-3/4 0 - 1
DUC4B 20:00 FT
[B-3] Rehden
3 - 0
VfV 06 Hildesheim [B-5]
-1/2 2 - 0
PHB 20:00 FT
[7] Paris FC
0 - 1
Guingamp [13]
-1/2 0 - 1
NGB 20:00 FT
[12] Rotor Volgograd
1 - 2
Akron Togliatti [15]
-1 0 - 2
- 20:00 FT
[17] Tekstilshchik Ivanov
3 - 1
Olim. Dolgiye Prudy [16]
+0 3 - 0
ARMA 20:00 FT
[2] Ararat Y
3 - 2
Alashkert [9]
2 - 1
POLA 20:00 FT
[14] Cracovia Krakow
2 - 2
Gornik Zabrze [11]
-1/4 0 - 2
ESTA 20:00 FT
[4] Nomme Kalju
0 - 3
Kuressaare [8]
-1 1/2 0 - 2
LATA 20:00 FT
[5] Spartaks Jurmala
3 - 0
BFC Daugava [6]
-1/4 0 - 0
NORB 20:00 FT
[8] Raufoss IL
1 - 0
Sandnes Ulf [13]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Start Kristiansand
2 - 3
KFUM Oslo [6]
-1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[16] Grorud IL
1 - 2
Stjordals Blink [14]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[12] Bryne
2 - 3
Aalesund [3]
+1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[7] Ranheim IL
5 - 1
Ullensaker/Kisa [11]
-1 1/2 3 - 0
- 20:00 FT
[15] Strommen
2 - 3
FK Jerv [2]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[9] Asane Fotball
0 - 4
HamKam [1]
+1/4 0 - 1
FINB 20:00 FT
[3] VPS Vaasa
2 - 0
PK-35 [7]
-1/2 2 - 0
TDA 20:00 FT
[4] Malmo
1 - 1
Norrkoping [5]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Sirius
1 - 0
Ostersunds [16]
-3/4 1 - 0
TDB 20:00 FT
[12] Vasteras
1 - 1
Norrby [6]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Landskrona
2 - 1
GAIS [11]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[7] Jonkopings
2 - 1
Falkenbergs [16]
-1/4 2 - 0
NPA 20:00 FT
[15] TS Galaxy
2 - 2
Golden Arrows [8]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[4] Orlando Pirates
1 - 0
Moroka Swallows [11]
-1/4 0 - 0
DUA 20:30 FT
[10] Hoffenheim 2
0 - 2
Mainz [5] 1
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[8] Union Berlin 1
0 - 0
Augsburg [11] 2
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[18] Greuther Furth 2
0 - 2
Wolfsburg [2] 3
+3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[6] Freiburg 1
1 - 1
FC Koln [7] 1 3
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[4] B.Leverkusen 4
3 - 4
B.Dortmund [3] 3
+1/4 2 - 1
NGA 20:30 FT
[1] Zenit
3 - 1
Akhmat Groznyi [11]
-1 1/2 2 - 0
NGB 20:30 FT
[10] Kamaz
0 - 4
FK Orenburg [2]
+3/4 0 - 2
TNKB 20:30 FT
[1] Umraniyespor
2 - 0
Bandirmaspor [6]
-1/4 2 - 0
WALA 20:30 FT
[3] Bala Town
6 - 2
Haverfordwest [11]
-1 1/4 4 - 1
- 20:30 FT
[2] Flint Town Utd 1
4 - 1
Newtown AFC [8]
+0 3 - 0
- 20:30 FT
[5] Barry Town
1 - 0
Connah's QN [6]
+3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[7] Penybont
1 - 1
The New Saints [1]
+1 1/4 0 - 0
BLRA 20:50 FT
[12] FK Minsk
0 - 2
Torpedo Zhodino [10]
+1/2 0 - 0
ANHA 21:00 FT
[13] Arsenal 2
1 - 0
Norwich [20] 2
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Brentford 3
0 - 1
Brighton [4] 2
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Leicester City 1
0 - 1
Man City [5] 2
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Man Utd 1
4 - 1
Newcastle [18]
-2 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Southampton 3
0 - 0
West Ham Utd [8] 1 3
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Watford 3
0 - 2
Wolves [16] 3
+1/4 0 - 0
ANHB 21:00 FT
[21] Swansea City
0 - 0
Hull City [23]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Bournemouth
3 - 0
Barnsley [19]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[20] Blackpool
1 - 0
Fulham [2]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Blackburn Rovers
2 - 2
Luton Town [13]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[9] Bristol City
0 - 0
Preston North End [17]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Coventry
2 - 0
Middlesbrough [16]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Reading
3 - 3
QPR [8]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[15] Sheffield Utd
6 - 2
Peterborough Utd [22]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Stoke City
2 - 1
Huddersfield [7]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[3] West Brom
1 - 1
Millwall [18]
-1 0 - 0
ANHL1 21:00 FT
[6] Rotherham Utd
2 - 4
Fleetwood Town [16]
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[22] Shrewsbury
1 - 1
Crewe Alexandra [21]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[18] Morecambe
3 - 4
Wimbledon [7]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Milton Keynes Dons
1 - 0
Portsmouth [15]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Cambridge Utd
1 - 5
Lincoln [17]
+1/4 0 - 3
- 21:00 FT
[11] Burton Albion
1 - 1
Gillingham [20]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[23] Charlton Athletic
1 - 2
Cheltenham [9]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[19] Ipswich
2 - 5
Bolton [8]
-1/4 2 - 3
- 21:00 FT
[14] Oxford Utd
0 - 0
Wycombe [4]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Plymouth Argyle
3 - 0
Sheffield Wed. [12]
+1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[1] Wigan
2 - 1
Doncaster Rovers [24]
-3/4 1 - 1
ANHL2 21:00 FT
[8] Rochdale
1 - 0
Tranmere Rovers [11]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Hartlepool
1 - 0
Bristol Rovers [22]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Swindon
1 - 2
Port Vale [7]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[17] Salford City
1 - 0
Bradford City [9]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Forest Green
1 - 0
Northampton [4]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Crawley Town
2 - 1
Carlisle [13]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Sutton Utd
2 - 1
Stevenage [21]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Leyton Orient
4 - 0
Oldham [24]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[23] Scunthorpe Utd
0 - 4
Exeter City [5]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[19] Walsall
3 - 1
Mansfield [20]
+1/4 2 - 0
ANHU23 21:00 FT
[1-5] Tottenham U23
2 - 1
Liverpool U23 [1-10]
1 - 1
- 21:00 FT
[1-1] Man City U23
4 - 1
Chelsea U23 [1-14]
1 - 1
TBNB 21:00 FT
[21] Amorebieta
2 - 2
Burgos CF [16]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[17] Real Sociedad B
2 - 3
Eibar [6]
+1/4 0 - 1
SCOA 21:00 FT
[10] St. Mirren
0 - 0
Dundee Utd [5]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Dundee
0 - 0
Livingston [9]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Celtic
3 - 0
Ross County [11]
-2 3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Motherwell
2 - 0
Aberdeen [7]
+1/4 1 - 0
SCOB 21:00 FT
[3] Arbroath
4 - 0
Hamilton [9]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Raith Rovers
0 - 1
Queen of South [7]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Ayr Utd
3 - 1
Dunfermline [10]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[1] Inverness C.T.
3 - 1
Partick Thistle [4]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Kilmarnock
1 - 0
Greenock Morton [8]
-3/4 0 - 0
SCO2 21:00 FT
[3] Cove Rangers 1
1 - 1
Montrose [4]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Queen's Park
0 - 0
Airdrieonians [7]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Dumbarton
5 - 0
East Fife [10]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[5] Alloa Athletic
2 - 0
Falkirk [6]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Peterhead
3 - 2
Clyde [8]
-1/2 3 - 2
NGB 21:00 FT
[1] Torpedo Moscow
2 - 2
Fakel [3]
-1/2 0 - 2
AZEA 21:00 FT
[7] Sabah FK
0 - 2
Gabala FC [1]
-3/4 0 - 0
NIRA 21:00 FT
[12] Portadown FC
2 - 3
Linfield [5]
+2 2 - 1
- 21:00 FT
[8] Coleraine
0 - 5
Dungannon Swi. [9]
0 - 2
- 21:00 FT
[7] Glenavon
0 - 4
Carrick Rangers [4]
-1 1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[3] Larne
3 - 0
Warrenpoint Town [10]
-2 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Crusaders Belfast
1 - 1
Cliftonville [1]
-1/4 0 - 0
ICEA 21:00 FT
[11] IA Akranes
3 - 1
Leiknir Rey. [8]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[3] KA Akureyri
2 - 0
Fylkir [12]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Keflavik
0 - 2
KR Reykjavik [4]
+1 0 - 1
ICEB 21:00 FT
[10] Afturelding 1
1 - 3
UMF Grindavik [7]
+0 1 - 2
- 21:00 FT
[4] Kordrengir (T)
2 - 2
Fram Rey. [1]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[12] Vik. Olafsvik
3 - 5
Grotta [5]
+1 1/4 0 - 3
- 21:00 FT
[3] Fjolnir
2 - 1
Vestri [6]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[2] Vestmannaeyjar
3 - 2
Trottur Rey. [11]
-1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Thor Akureyri
1 - 2
UMF Selfoss [8]
+0 1 - 2
MDVA 21:00 FT
[8] FC Floresti
1 - 3
Zimbru [6]
0 - 1
FINA 21:00 FT
[11] Haka
1 - 2
IFK Mariehamn [9]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Ilves Tampere
1 - 0
Lahti [5]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Honka
3 - 1
KTP Kotka [12]
-1 1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Inter Turku
1 - 3
Helsinki [1]
+1/4 1 - 3
- 21:00 FT
[2] KuPS
3 - 0
Seinajoen JK [3]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[6] HIFK
3 - 1
AC Oulu [10]
-1/2 3 - 1
FINB 21:00 FT
[4] Jaro
2 - 2
MP Mikkeli [9]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[8] KPV Kokkola
1 - 0
JIPPO [10]
-1 1/4 1 - 0
SRBA 21:00 FT
[9] FK Radnicki 1923
1 - 3
FK Partizan [1]
+2 1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[6] FK Vojvodina
2 - 2
FK Metalac GM [13]
-3/4 1 - 2
CZEA 21:00 FT
[13] Pardubice
2 - 2
Slovan Liberec [14]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[10] Zlin
1 - 3
Bohemians 1905 [8]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[16] Teplice
1 - 2
Banik Ostrava [4]
+3/4 0 - 0
TNKA 21:00 FT
[3] Konyaspor
3 - 1
Altay [7]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[5] Fatih Karagumruk
4 - 0
Adana Demirspor [15]
+0 2 - 0
TNKB 21:00 FT
[3] Eyupspor
0 - 2
Denizlispor [15]
-1 0 - 0
TD3 21:00 FT
  Gefle IF
3 - 2
Sylvia  
+0 1 - 0
- 21:00 FT
  Skovde
2 - 0
Oskarshamns AIK  
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Linkoping City 1
0 - 1
Assyriska IK JKP  
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Taby IS
1 - 1
Assyriska  
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Haninge/Brand. 1
2 - 0
Karlstad BK  
+1/2 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[12] Metalist Kharkiv
0 - 2
Dinamo Kiev [1]
+1 1/2 0 - 0
UZBA 21:00 FT
[7] Qyzylqum
0 - 0
Lok. Tashkent [8]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Turon Yaypan
0 - 2
Nasaf Qarshi [5]
+1 0 - 1
BRB 21:00 FT
[13] Cruzeiro/MG
1 - 0
Ponte Preta/SP [15]
-1/2 0 - 0
ITB 21:15 FT
[17] Ternana
1 - 4
Pisa [1]
-1/4 1 - 2
BIA 21:15 FT
[4] Eupen
0 - 1
Antwerpen [10]
+1/4 0 - 0
BDNA 21:30 FT
[9] Pacos Ferreira
0 - 0
Braga [5]
+1/2 0 - 0
HLA 21:30 FT
[8] Twente
1 - 0
Utrecht [6]
+3/4 0 - 0
BIHA 21:30 FT
[10] Leotar Trebinje
0 - 1
Zrinjski [2]
0 - 1
UAEA 21:45 FT
[9] Baniyas 1
0 - 1
Al Ain [1]
+1/4 0 - 1
- 21:45 FT
[12] Al Oruba (UAE)
1 - 1
Al Shabab (UAE) [3]
+2 1/4 1 - 1
PHA 22:00 FT
[1] PSG
4 - 0
Clermont [6] 1
-1 1/2 2 - 0
NGB 22:00 FT
[9] Krasnodar B
2 - 1
Tom Tomsk [13]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[19] Kuban
0 - 3
Metallurg Lipetsk [20]
-3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[4] Alania Vla (T)
3 - 1
SKA-Khabarovsk [6]
-1 2 - 1
CROA 22:00 FT
[3] Dinamo Zagreb
2 - 0
Sibenik [7]
-1 1/2 0 - 0
ISRA 22:00 FT
[13] HIK Shmona 1
0 - 2
Hapoel Tel Aviv [2]
+1/4 0 - 0
MLTA 22:00 FT
[12] Mosta
1 - 2
Hamrun Spartans [10]
1 - 1
RMNA 22:00 FT
[8] Arges Pitesti
1 - 0
FC U Craiova 1948 [13]
+0 1 - 0
SLOA 22:00 FT
[8] CM Celje
3 - 1
Domzale [7]
-1/4 1 - 1
CZEB 22:00 FT
[8] SK Prostejov
2 - 0
MFK Chrudim [15]
-1/2 2 - 0
CYPA 22:00 FT
[11] Ethnikos Achnas
1 - 3
PAEEK Kyrenia [4]
-1 1 - 2
TDB 22:00 FT
[10] Eskilstuna City
2 - 2
Helsingborg [3]
+0 1 - 0
TD3 22:00 FT
  Sandvikens
0 - 0
Hammarby Talang  
-1 1/4 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[12] Wattens
1 - 3
RB Salzburg [1]
+2 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Wolfsberger AC 1
1 - 3
Hartberg [4]
-3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[8] Rapid Wien
1 - 2
Admira [5]
-1 1/4 1 - 0
JORA 22:00 FT
[3] Al Salt
1 - 1
Jalil Club [11]
1 - 0
NPA 22:00 FT
[6] Baroka FC 1
0 - 1
Maritzburg Utd [13] 1
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Sekhukhune Utd
1 - 1
Stellenbosch FC [3]
+1/4 0 - 1
QATA 22:05 FT
[3] Al Garrafa
2 - 0
Shamal [12]
-3/4 2 - 0
GREA 22:15 FT
[5] Panetolikos
0 - 0
Asteras Tripolis [12]
+1/4 0 - 0
ITA3 22:30 FT
[B-17] Grosseto
0 - 0
Ancona [B-7]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-2] Taranto
3 - 1
Palermo [C-10] 1
+1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[A-15] Pergolettese
2 - 1
Pro Sesto [A-18]
+0 0 - 1
POLA 22:30 FT
[13] Jagiellonia
1 - 1
Stal Mielec [15]
-3/4 1 - 1
BULA 22:30 FT
[3] Ludogorets
2 - 0
Cherno More [5]
-1 1 - 0
BHRA 22:30 FT
[1] Manama
2 - 1
Al Khaldiya(BHR) [6]
0 - 1
- 22:30 FT
[8] Muharraq 1
2 - 3
East Riffa [5]
1 - 1
HUNA 22:45 FT
[2]