x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHW 15:00 FT
  Bosnia & Herz U19 Nữ
2 - 1
Croatia U19 Nữ  
1 - 1
NGAU21 15:30 FT
  Ufa U21 1
0 - 3
Ural U21  
-1/2 0 - 1
- 16:00 FT
  Akademiya Konoplev U21
0 - 4
Nizhny Nov U21  
-1/4 0 - 2
AUSQSL 16:30 FT
  Gold Coast Utd
1 - 0
Logan Light.  
-3/4 0 - 0
AUSSL 16:30 FT
[11] Adelaide Raiders
2 - 3
Campbelltown City [3]
+1/2 1 - 3
NGAU21 17:00 FT
  Rubin Kazan U21
1 - 0
Din. Moscow U21  
+0 0 - 0
- 17:00 FT
  Strogino Moscow U21
0 - 1
Kryliya Sov. U21  
-1 0 - 1
NHATA 17:00 FT
[3] Nagoya Grampus
3 - 0
Tokushima Vortis [17]
-1/2 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[9] Daejeon Korail
2 - 2
Paju Citizen [8]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[10] Changwon City
0 - 0
Pyeongtaek FC [13]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[1] GimPo Citizen
3 - 2
Cheonan City [2]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[15] Gangneung City
1 - 2
Cheongju FC [12]
+0 0 - 1
AUSBPL 17:30 FT
[11] Brisbane Knights
1 - 3
Mount Gravatt [6]
+1/2 1 - 3
HQA 17:30 FT
[6] Pohang Steelers
1 - 2
Daegu [3]
+0 1 - 0
- 17:30 FT
[1] Ulsan Hyundai
0 - 0
Jeonbuk H.Motor [2]
-1/4 0 - 0
THAA 18:00 FT
[6] BG Pathum United
2 - 0
Ratchaburi [7]
-3/4 0 - 0
NGB 19:00 FT
[14] Yenisey
1 - 0
Baltika [11]
+0 0 - 0
NGAU21 19:00 FT
  FK Sochi U21
2 - 1
Khimki U21  
-3/4 0 - 0
ANHU23 19:30 FT
[2-13] Birmingham U23
1 - 0
Sunderland U23 [2-12]
-1/2 0 - 0
NGAU21 20:00 FT
  Akhmat Gr. U21
0 - 0
Arsenal Tula U21  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Krasnodar U21
3 - 0
ORS 5 U21  
1 - 0
POLB 20:00 FT
[10] Chrobry Glogow
0 - 1
Skra Czestochowa [11]
-1/4 0 - 0
MAPL 20:00 FT
[2] Sarawak 1
0 - 1
Negeri Sembilan [1]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Terengganu II
1 - 4
Selangor II [5]
0 - 2
- 20:00 FT
[11] FAM-MSN
0 - 2
Perak II [10]
+3/4 0 - 0
NGAU21 20:30 FT
  Rostov U21
0 - 1
Lok. Moscow U21  
-1 1/4 0 - 0
UZBA 21:00 FT
[10] Metallurg Bekabad
0 - 3
Pakhtakor [1]
+1 1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[6] Navbahor
0 - 0
FK AGMK [3]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Bunyodkor
2 - 1
Kokand-1912 [9]
-3/4 2 - 1
UAEA 21:45 FT
[11] Khorfakkan
0 - 0
Al Wahda(UAE) [6]
+1/2 0 - 0
- 21:45 FT
[13] Emirates Club
1 - 1
Al Dhafra [14]
-1/4 0 - 1
SRBA 21:55 FT
[3] FK Napredak
1 - 0
Radnik Surdulica [11]
-1 0 - 0
ESTA 22:00 FT
[5] TJK Legion
3 - 1
Tammeka Tartu [9]
-1 2 - 0
LITA 22:00 FT
[6] FK Riteriai
0 - 0
Hegelmann Litauen [4]
+0 0 - 0
FINB 22:00 FT
[12] Klubi 04 Helsinki 1
0 - 1
RoPS Rovaniemi [1]
+1/4 0 - 0
RMNA 22:00 FT
[11] Mioveni
0 - 1
Chindia Targoviste [10]
+0 0 - 1
SVKA 22:00 FT
[11] Zlate Moravce
2 - 2
Ruzomberok [8]
-1/4 0 - 1
CZEB 22:00 FT
[4] SK Lisen
3 - 0
Dukla Praha [3]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[12] Pribram
0 - 1
Brno [1]
+1/4 0 - 0
DUC4BA 22:15 FT
[10] FC Pipinsried
2 - 2
Schweinfurt [3]
+1 1/4 1 - 1
FINB 22:30 FT
[2] TPS Turku
3 - 0
MuSa Pori [11]
-1 1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[6] Gnistan
0 - 3
EIF Ekenas [5]
+1/4 0 - 2
NGAU21 22:59 FT
  CSKA Mos. U21
3 - 0
Spartak Mos. U21  
-1/4 3 - 0
FIN3 22:59 FT
  Ilves II
3 - 0
TPV Tampere  
-1 1/2 3 - 0
CZEB 22:59 FT
[9] Jihlava
0 - 2
Opava [11]
-1/4 0 - 0
DENA 22:59 FT
[1] Midtjylland
2 - 0
Nordsjaelland [5]
-1 1/4 0 - 0
DUC4T 23:30 FT
  Rodinghausen
1 - 0
Schalke 04 II  
-1/2 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[7] PFK Aleksandriya
1 - 0
Inhulets Petrove [11]
-1/2 0 - 0
AUTB 23:30 FT
[8] Horn
1 - 1
LASK Juniors [12]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[6] Floridsdorfer AC
1 - 3
Wacker Innsbruck [3]
+1/4 1 - 2
- 23:30 FT
[10] Austria Wien II
2 - 0
Vorwarts Steyr [16]
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[11] Kapfenberg 1
1 - 0
SV Lafnitz [4]
+3/4 0 - 0
DENB 23:30 FT
[10] Fremad Amager
3 - 1
Nykobing [6]
+1/4 2 - 1
DUC3 00:00 FT
[15] Meppen
0 - 1
Freiburg II [14]
-1/2 0 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[8] Illertissen
2 - 4
Nurnberg II [15]
-1/4 1 - 2
- 00:00 FT
[1] Bayern Munich II
2 - 2
V. Aschaffenburg [11]
-2 1 - 1
- 00:00 FT
[14] Heimstetten 1
1 - 4
TSV Aubstadt [6]
+1/4 0 - 2
DUC4DB 00:00 FT
[16] Optik Rathenow
2 - 2
Hertha Berlin II [10]
+1/2 2 - 1
- 00:00 FT
[4] VSG Altglienicke
6 - 0
FC Eilenburg [19]
-2 1/4 3 - 0
DUC4N 00:00 FT
[10] Homburg
3 - 2
Astoria Walldorf [16]
-3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[13] FSV Frankfurt
1 - 2
Mainz II [3]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[4] Offenbach
1 - 0
Hoffenheim II [8]
-1 1/4 1 - 0
DUC4T 00:00 FT
  A.Aachen
0 - 1
Wiedenbruck  
+0 0 - 0
PH3 00:00 FT
[10] SO Cholet
4 - 2
Concarneau [7]
+1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[11] Stade Briochin
2 - 1
Orleans [15]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[3] Annecy FC
6 - 0
Red Star 93 [16]
+0 3 - 0
- 00:00 FT
[18] FC Bastia-Borgo 1
0 - 3
Boulogne [12]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[9] Avranches
0 - 1
Stade Lavallois [5]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[2] Villefranche
3 - 0
Chambly [13]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[6] Chateauroux
1 - 0
Sete [14]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[17] Creteil
1 - 6
Bourg Peronnas [1]
+1/2 0 - 4
SRBA 00:00 FT
[7] Spartak Subotica
0 - 0
Backa Topola [4]
+1/4 0 - 0
DENB 00:00 FT
[7] Esbjerg FB
2 - 1
Hobro I.K. [12]
-1/2 0 - 1
UAEA 00:00 FT
[4] Al Sharjah 1
3 - 2
Al Wasl [8]
-1/2 0 - 1
ICEW 00:15 FT
[7] Vestmannaeyjar Nữ
5 - 0
Fylkir Nữ [10]
2 - 0
DUC4BA 00:30 FT
[13] Memmingen
0 - 1
Buchbach [5]
+1/4 0 - 1
DUC4T 00:30 FT
  FC Koln II
3 - 2
Bonner SC  
-1 3 - 1
- 00:30 FT
  Essen
3 - 0
Homberg  
-2 1/4 1 - 0
- 00:30 FT
  RW Ahlen
1 - 1
Preussen Munster  
+1 1/4 1 - 0
BULA 00:30 FT
[8] Lok. Sofia (T)
2 - 1
Pirin Blagoevgrad [14]
-1/4 1 - 1
ARGB 00:30 FT
[B-4] Ferro Carril Oeste
6 - 0
Ind.Rivadavia [B-8]
-1/2 2 - 0
ALBA 00:45 FT
[5] Teuta Durres
1 - 0
Partizani Tirana [6]
1 - 0
ANHU23 01:00 FT
[1-11] Everton U23
1 - 0
Derby County U23 [1-12]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[2-2] Norwich City U23
4 - 2
Aston Villa U23 [2-3]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[1-3] Brighton U23
4 - 1
Blackburn U23 [1-13]
-1 1/4 3 - 0
- 01:00 FT
[2-1] Fulham U23
3 - 0
Southampton U23 [2-14]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[2-11] Burnley U23
1 - 1
Wolves U23 [2-4]
+0 0 - 0
HLB 01:00 FT
[16] PSV Eindhoven U21
3 - 1
Ajax U21 [13]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[3] SBV Excelsior
3 - 1
Dordrecht 90 [20]
-1 1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[9] Emmen
7 - 1
MVV Maastricht [7]
-1 1/4 3 - 1
- 01:00 FT
[1] AZ Alkmaar U21
0 - 1
Utrecht U21 [2]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[6] De Graafschap
0 - 3
Volendam [5]
-3/4 0 - 2
- 01:00 FT
[18] Telstar
1 - 1
Almere City [15]
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[10] VVV Venlo
2 - 1
Den Bosch [14]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[12] TOP Oss
3 - 3
ADO Den Haag [4]
+0 2 - 2
- 01:00 FT
[8] Roda JC
0 - 0
NAC Breda [17]
-1/4 0 - 0
BIHA 01:00 FT
[5] Velez Mostar
1 - 1
Sarajevo [4]
0 - 0
BIB 01:00 FT
[2] Deinze
3 - 1
RE Mouscron [8]
1 - 1
CROA 01:00 FT
[5] HNK Gorica
1 - 1
Hrvatski Dragovoljac [10]
-1 1/2 0 - 0
HUNA 01:00 FT
[5] Debreceni
5 - 0
Gyirmot SE [12]
-3/4 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[4] UTA Arad
2 - 2
Rapid Bucuresti [3]
-1/4 0 - 2
DENA 01:00 FT
[10] Brondby
1 - 1
Silkeborg IF [6]
-1/2 1 - 1
ARGB 01:00 FT
[B-10] Tristan Suarez
2 - 2
Barracas Central [B-1]
-1/4 1 - 2
- 01:00 FT
[B-17] Ramon Santamarina
0 - 0
San Martin SJ [B-12]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[B-5] Def.Belgrano
2 - 0
Villa Dalmine [B-18]
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[A-10] Deportivo Riestra
2 - 0
Nueva Chicago [A-17]
-1/4 1 - 0
AUTB 01:25 FT
[5] Blau Weiss Linz
1 - 0
Grazer AK [9]
-1/2 1 - 0
ITB 01:30 FT
[9] Benevento
0 - 0
Lecce [12]
-1/4 0 - 0
POLB 01:30 FT
[2] Widzew Lodz
3 - 1
Katowice [16]
-1 1 - 0
IREB 01:30 FT
[5] Bray Wanderers
0 - 1
Athlone [6]
-1 0 - 0
TSB 01:30 FT
[6] Stade L. Ouchy
2 - 1
Schaffhausen [8]
+0 1 - 0
- 01:30 FT
[9] Yverdon
1 - 1
Aarau [4]
+1/2 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[A-11] Temperley
2 - 0
CA Mitre Salta [A-16]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[B-6] Almagro
5 - 0
Brown de Adrogue [B-2]
-1/4 3 - 0
ANHL2 01:45 FT
[3] Harrogate Town
2 - 2
Newport [12]
-1/2 2 - 2
- 01:45 FT
[15] Barrow 1
2 - 3
Colchester Utd [16]
-1/4 1 - 2
NIRA 01:45 FT
[2] Glentoran
4 - 1
Ballymena Utd [11]
-1 1/4 2 - 1
BIA 01:45 FT
[1] Club Brugge
3 - 0
Oostende [9]
-1 3/4 1 - 0
IREA 01:45 FT
[6] Drogheda Utd
3 - 2
Bohemians [5]
+3/4 3 - 0
- 01:45 FT
[4] Derry City 1
2 - 2
Finn Harps [7]
-1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[3] Sligo Rovers
2 - 0
St. Patrick's [2]
-1/4 2 - 0
IREB 01:45 FT
[7] Cork City
0 - 2
Shelbourne [1]
0 - 1
- 01:45 FT
[2] UC Dublin
5 - 2
Cabinteely [8]
-1 1/4 2 - 1
- 01:45 FT
[10] Wexford Youths
3 - 1
Cobh Ramblers [9]
+0 1 - 1
- 01:45 FT
[3] Galway
0 - 0
Treaty United [4]
-3/4 0 - 0
WALA 01:45 FT
[4] Caernarfon Town
3 - 0
Cefn Druids AFC [12]
-2 0 - 0
ANHB 02:00 FT
[11] Birmingham
2 - 0
Derby County [12]
-1/2 1 - 0
TBNB 02:00 FT
[2] Sporting Gijon
2 - 1
Leganes [20]
-1/4 1 - 0
PHA 02:00 FT
[7] Lorient
2 - 1
Lille [15]
+1/2 1 - 1
IREA 02:00 FT
[1] Shamrock Rovers
2 - 0
Waterford Utd [8]
-1 1/4 0 - 0
ARGB 02:00 FT
[A-12] Deportivo Maipu
0 - 0
Estudiantes BsAs [A-15]
+0 0 - 0
BDNB 02:15 FT
[14] CD Estrela
2 - 5
Rio Ave [2]
+1/2 1 - 2
ICEW 02:15 FT
[1] Valur Nữ
5 - 0
UMF Selfoss Nữ [5]
-1 1/4 5 - 0
ARGB 02:30 FT
[A-7] Agropecuario AAC
1 - 0
Alvarado MDP [A-9]
-1/4 0 - 0
COLB 03:00 FT
[5] Cortulua
3 - 0
Tigres(COL) [11]
2 - 0
BRB 05:00 FT
[17] Vitoria/BA
1 - 2
Remo/PA [11]
-1/2 1 - 0
ARGB 05:10 FT
[A-6] Gim.Mendoza
1 - 1
Chacarita Jrs [A-13]
-1/2 1 - 1
VENA 05:15 FT
[B-7] Trujillanos
1 - 1
Estu.Merida [B-1]
1 - 1
ARGB 06:00 FT
[A-14] Estudiantes Rio Cuarto
1 - 2
Atletico Atlanta [A-8]
-1/4 1 - 1
USAA 06:25 FT
[Dong-6] Atlanta United
3 - 0
Orlando City [Dong-4]
+0 2 - 0
PARA 06:30 FT
[3] Nacional
1 - 1
Sol de America [9]
1 - 1
MEXA 07:00 FT
[13] Puebla
2 - 2
San Luis [6]
+0 0 - 1
ARGB 07:10 FT
[A-5] Belgrano
0 - 1
Ate Brown [A-1]
-1/2 0 - 0
BRB 07:30 FT
[16] Vila Nova/GO
1 - 0
Nautico/PE [8]
+0 1 - 0
VENA 07:30 FT
[A-5] Carabobo 1
1 - 0
Gran Valencia [A-2]
1 - 0
COLA 07:40 FT
[10] Jag de Cordoba
0 - 1
Inde.Medellin [9]
+0 0 - 0
USB 08:00 FT
[C-4] Austin Bold
1 - 0
New Mexico United [C-5]
+0 0 - 0
MEXA 09:00 FT
[14] Juarez
2 - 1
Cruz Azul [7]
+0 2 - 1
- 09:06 FT
[18] Club Tijuana
2 - 1
Santos Laguna [10]
-1/4 1 - 0
USAA 09:08 FT
[Tay-9] Vancouver WC
0 - 1
Portland Timbers [Tay-5]
-1/4 0 - 0
GHW 15:30 Hoãn
  Italia U17 Nữ
-
Thụy Sỹ U17 Nữ  
-
BLRA 20:00 Hoãn
[3] Shakhter Soligo.
-
Sputnik Rechitsa [16]
-
DUC4BA 00:00 Hoãn
[16] Eltersdorf
-
Greuther Furth II [18]
-
DUC4DB 00:00 Hoãn
[17] Tennis Borussia B.
-
Tasmania Berlin [13]
-
ARGB 06:35 Hoãn
[B-9] Deportivo Moron
-
Atletico Rafaela [B-16]
-
USW 07:07 Hoãn
[10] Kansas City Nữ
-
NJ/NY Gotham Nữ [8]
-
 
« 10 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo