x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:00 FT
  Hang Yuen FC
0 - 0
Taipei Red Lions  
0 - 0
- 15:00 FT
  Taiwan Power 1
1 - 0
Tatung FC  
-1/4 1 - 0
- 15:00 FT
  NTUPES
2 - 3
Taichung Futuro  
+1 1/4 1 - 1
AUTB 15:30 FT
[1] SV Ried
5 - 0
Kapfenberg [16]
-2 2 - 0
- 15:30 FT
[13] Floridsdorfer AC
2 - 1
Aust Lustenau [12]
+1/4 1 - 0
HQB 16:00 FT
[4] Bucheon 1995 1
0 - 1
Jeonnam Dragons [7]
-1/4 0 - 1
ESTA 17:00 FT
[8] Tallinna Kalev
0 - 4
Nomme Kalju [3]
+2 1/4 0 - 2
TDA 17:00 FT
[3] Sirius
0 - 2
Djurgardens [10]
+1 0 - 1
HQA 17:00 FT
[7] Gwangju
3 - 1
Busan I'Park [11]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[4] Daegu
6 - 0
FC Seoul [9]
-1/2 3 - 0
HQB 17:00 FT
[9] Anyang
1 - 1
Chungnam Asan [10]
-3/4 0 - 1
DUC3 18:00 FT
[20] CZ Jena
0 - 0
Uerdingen [13]
+3/4 0 - 0
DENB 18:00 FT
[12] Roskilde 1
2 - 2
HB Koge [7]
+1/4 0 - 1
DUB 18:30 FT
[5] Darmstadt
3 - 2
Hannover 96 [6]
+1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[15] Karlsruher
2 - 1
Stuttgart [2]
+3/4 1 - 1
- 18:30 FT
[14] St. Pauli
2 - 1
Erzgebirge Aue [7]
-1/2 2 - 0
GHCLB 19:00 FT
  HamKam
1 - 2
Strommen  
1 - 1
TBNA 19:00 FT
[8] Athletic Bilbao 3
1 - 1
Atletico Madrid [3]
+1/4 1 - 1
DUC3 19:00 FT
[16] Zwickau
3 - 3
Unterhaching [11]
+0 2 - 2
ESTA 19:00 FT
[2] Paide Linname.
2 - 1
Trans Narva [10]
-1 1 - 1
SRBA 19:00 FT
[14] Indjija
2 - 0
Vojvodina [3]
+3/4 1 - 0
DENA 19:00 FT
[6] Aalborg BK
0 - 2
Midtjylland [1]
+1/2 0 - 2
TDA 19:30 FT
[4] Goteborg 1
0 - 1
Elfsborg [6]
-1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[1] Norrkoping
2 - 1
Kalmar [12]
-1/2 1 - 1
AUTB 19:30 FT
[4] Wacker Innsbruck 1
2 - 0
Blau Weiss Linz [11]
-1/4 1 - 0
BLRA 20:00 FT
[6] Energetik-BGU
0 - 1
Belshina Bobruisk [16]
-1 0 - 0
AUTB 20:00 FT
[6] Austria Wien II 1
2 - 0
Liefering [3]
+1/4 0 - 0
DENB 20:00 FT
[9] Hvidovre IF
1 - 4
Viborg [2]
+1/2 1 - 1
UZBA 20:00 FT
[9] Sogdiana Jizzakh
1 - 0
Pakhtakor [1]
+1 0 - 0
POLB 20:10 FT
[5] GKS Tychy
2 - 4
Stal Mielec [1]
+1/2 1 - 1
DUA 20:30 FT
[13] Mainz 2
0 - 1
Augsburg [15] 4
-1/4 0 - 1
BULA 20:30 FT
[8] Arda Kardzhali
1 - 3
Levski Sofia [4]
+1/2 1 - 1
LITA 21:00 FT
[5] FK Riteriai
1 - 3
Suduva [1]
+1 1/4 0 - 0
RMNA 21:00 FT
[7] Viitorul C.
2 - 1
Politehnica  
-3/4 1 - 1
TSC 21:00 FT
  Lausanne Sports
2 - 2
Basel  
+1/2 0 - 0
TS 90': 2-2; HP: 0-1
UKRA 21:00 FT
[8] Kolos Kovalivka
0 - 1
Shakhtar Donetsk [1]
+1 1/2 0 - 0
DENA 21:00 FT
[11] Sonderjyske
1 - 0
Lyngby [10]
-1/2 0 - 0
SRBA 21:30 FT
[4] Backa
2 - 1
Crvena Zvezda [1]
+1/4 2 - 0
TBNB 22:00 FT
[11] Mirandes 1
2 - 1
Numancia [19]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[16] Deportivo
0 - 0
Sporting Gijon [12]
+0 0 - 0
DUC3 22:00 FT
[9] Waldhof Man.
2 - 3
Bayern Munich II [1]
+1/4 1 - 3
ALBA 22:00 FT
[6] Partizani Tirana
8 - 1
Luftetari Gjiro. [10]
-1 1/2 4 - 1
BLRA 22:00 FT
[11] Rukh Brest (T) 1
0 - 1
Vitebsk [10]
-1/2 0 - 1
CZEA 22:00 FT
[15] Opava
2 - 0
C. Budejovice [7]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Bohemians 1905
3 - 0
Jablonec [4]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[1] Slavia Praha
1 - 0
Zlin [13]
-2 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Slovacko
0 - 2
Sparta Praha [3]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Sigma Olomouc
0 - 1
Vik.Plzen [2]
+1 0 - 1
- 22:00 FT
[14] MFk Karvina
2 - 2
Mlada Boleslav [10]
-1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[5] Slovan Liberec
0 - 0
Banik Ostrava [6]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Teplice
4 - 0
Pribram [16]
-1/4 2 - 0
CZEB 22:00 FT
[11] Sellier&Bellot Vlasim
2 - 1
MFK Chrudim [8]
0 - 0
- 22:00 FT
[10] SK Prostejov
0 - 1
SK Lisen [9]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[14] Banik Sokolov
4 - 0
MFK Vitkovice [16]
-1 2 - 0
AUTA 22:00 FT
[6] Hartberg
1 - 2
Sturm Graz [8]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Rapid Wien
2 - 1
Wolfsberger AC [4]
-1/4 1 - 0
UZBA 22:00 FT
[7] Nasaf Qarshi
2 - 2
Navbahor [4]
-3/4 0 - 1
TNKA 22:30 FT
[13] Genclerbirligi
2 - 1
Konyaspor [17]
-1/4 0 - 0
TDA 22:30 FT
[8] Hammarby
2 - 0
Ostersunds [15]
-1 1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[13] Orebro
0 - 2
AIK Solna [11]
+1/2 0 - 0
BULA 22:45 FT
[1] Ludogorets
2 - 1
Botev Plovdiv [9]
-1 3/4 0 - 1
ICEA 22:45 FT
[3] IA Akranes
3 - 1
KA Akureyri [9]
+0 1 - 1
DUA 22:59 FT
[12] Schalke 04 4
1 - 1
B.Leverkusen [5] 1
+1 1/4 0 - 0
POLA 22:59 FT
[10] Rakow Czestochowa
2 - 1
Zaglebie Lubin [11]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[14] Korona Kielce
0 - 3
Lech Poznan [4]
+3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[9] Gornik Zabrze
2 - 0
Legia Wars. [1]
+1 1 - 0
- 22:59 FT
[7] Jagiellonia 1
0 - 2
Piast Gliwice [2]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[5] Cracovia Krakow
1 - 1
Wisla Plock [12]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[3] Slask Wroclaw
4 - 0
LKS Lodz [16]
-3/4 3 - 0
- 22:59 FT
[15] Arka Gdynia
0 - 0
Wisla Krakow [13]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[6] Pogon Szczecin
1 - 1
Lechia GD [8]
-1/4 1 - 1
SVKA 22:59 FT
[2] MSK Zilina
2 - 1
Spartak Trnava [4]
-3/4 1 - 0
DENA 22:59 FT
[5] Nordsjaelland
1 - 1
Kobenhavn [2]
+1/2 0 - 1
GREA 23:15 FT
[6] OFI Creta
0 - 2
AEK Athens [3]
+3/4 0 - 1
UKRA 23:30 FT
[5] PFK Aleksandriya 1
1 - 5
Desna Chernigiv [4]
+0 0 - 2
ISRB 23:45 FT
[15] Hapoel Bnei Lod
2 - 1
Hapoel Acre [12]
-1/4 1 - 0
BLRA 00:00 FT
[1] Bate Borisov
2 - 2
Shakhter Soligo. [2]
+0 0 - 1
HUNA 00:00 FT
[12] Kaposvar
3 - 0
Diosgyori [11]
+1 1 - 0
RMNA 00:00 FT
[1] CFR Cluj
1 - 0
Steaua Bucuresti [5]
-1/2 1 - 0
SRBA 00:00 FT
[2] Partizan
4 - 1
Cukaricki [6]
-1 1/2 3 - 0
CRCA 00:00 FT
[4] Cartagines
0 - 4
Dep. Saprissa [1]
+0 0 - 0
ISRA 00:15 FT
[6] Hapoel Haifa
4 - 0
Hapoel Tel Aviv [5]
+0 1 - 0
TBNA 00:30 FT
[1] Real Madrid 1
3 - 1
Eibar [16] 1
-2 3 - 0
TBNB 00:30 FT
[18] Albacete
0 - 1
Almeria [4]
+0 0 - 1
AUTA 00:30 FT
[1] RB Salzburg
3 - 1
Lask [2]
-1 1/4 2 - 0
BULA 01:00 FT
[3] Cska Sofia
1 - 1
Lok. Plovdiv [2]
-1/2 0 - 1
ICEA 01:00 FT
[11] HK Kopavogur
2 - 3
Hafnarfjordur [5]
1 - 1
TNKA 01:00 FT
[14] Rizespor
2 - 0
Galatasaray [3]
+1 1 - 0
- 01:00 FT
[9] Gaziantep B.B
1 - 1
Ankaragucu [18]
-1/4 1 - 0
DENA 01:00 FT
[4] Brondby
0 - 0
Aarhus AGF [3]
+0 0 - 0
AUTB 01:25 FT
[2] Austria Klagenfurt
2 - 1
SV Lafnitz [10]
-3/4 1 - 1
GREA 01:30 FT
[1] Olympiakos
3 - 1
Aris Salonica [5]
-1 3/4 3 - 0
SLOA 01:30 FT
[3] Maribor
3 - 0
Aluminij [4]
-1 1/4 1 - 0
HUNA 02:05 FT
[2] MOL Fehervar FC
2 - 2
Ujpest [7]
-3/4 1 - 0
TBNB 02:30 FT
[1] Cadiz
1 - 1
Rayo Vallecano [8]
-1/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[7] Real Sociedad 1
1 - 1
Osasuna [11] 3
-3/4 0 - 1
ICEA 03:15 FT
[1] Breidablik
3 - 0
Grotta [12] 1
-1 3/4 1 - 0
CRCA 08:00 FT
[3] Alajuelense
2 - 0
Herediano [2]
-1/4 1 - 0
USA 11:00 Hoãn
[Tay-7] Portland Timbers
-
Sporting Kansas [Tay-1]
-
GHCLB 15:00 Hoãn
  Ming Chuan SV
-
Tainan City  
-
KSA 00:35 Hoãn
[14] Al Fateh
-
Al Taawon (KSA) [6]
-
- 00:35 Hoãn
[7] Al Raed
-
Al Faisaly (KSA) [5]
-
- 00:35 Hoãn
[3] Al Wehda (KSA)
-
Al Hilal [1]
-
- 00:35 Hoãn
[9] Abha
-
Al Ahli (KSA) [4]
-
- 00:35 Hoãn
[10] Al Ettifaq
-
Dhamak [15]
-
- 00:35 Hoãn
[11] Al Feiha
-
Al Adalah [16]
-
- 00:35 Hoãn
[13] Al Ittihad (KSA)
-
Al Nasr (KSA) [2]
-
- 00:35 Hoãn
[8] Al Shabab (KSA)
-
Hazm [12]
-
USA 05:00 Hoãn
[Dong-12] New York City
-
New England [Dong-8]
-
- 07:30 Hoãn
[Dong-5] Columbus Crew
-
Chicago Fire [Dong-7]
-
- 07:30 Hoãn
[Dong-4] Toronto
-
Montreal Impact [Dong-2]
-
- 07:30 Hoãn
[Dong-9] Orlando City
-
New York RB [Dong-3]
-
- 07:30 Hoãn
[Dong-10] Philadelphia Union
-
Real Salt Lake [Tay-9]
-
- 08:00 Hoãn
[Tay-2] Minnesota Utd
-
Nashville FC [Tay-14]
-
- 08:00 Hoãn
[Dong-6] D.C. Utd
-
Cincinnati [Dong-11]
-
- 08:00 Hoãn
[Tay-13] Inter Miami
-
Dallas [Tay-4]
-
- 08:30 Hoãn
[Tay-12] Houston Dynamo
-
Atlanta United [Dong-1]
-
- 09:00 Hoãn
[Tay-3] Colorado Rapids
-
Los Angeles FC [Tay-5]
-
- 10:00 Hoãn
[Tay-10] LA Galaxy
-
San Jose EQ [Tay-11]
-
- 10:00 Hoãn
[Tay-8] Vancouver WC
-
Seattle Sounders [Tay-6]
-
 
« 14 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo